Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • AGE - Oed / Age
  • CERE - Seremoni / Ceremony
  • HISTORY - Hanes / History
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
AGE
CERE
HISTORY
1 Jane Pont Afon Goch Chapel 09/01/1813 D Rowlands Daughter of Evan Jones
2 Daniel Gregory Ty Gwyn Pen Llynn 08/02/1813 18 D Rowlands
3 David Murmawr 08/02/1813 1 D Rowlands Son of Richard Griffith
4 Anne Hughes Fraich Wenn 02/04/1813 2 D Rowlands Daughter of Hugh Morris
5 Ann Evans Fach Wenn 14/05/1813 44 P B Williams
6 Griffith Jones Tyn yr Aelgerth 15/05/1813 Inf P B Williams
7 Elizabeth Jones Cwmbrwynog 11/06/1813 19 D Rowlands Daughter of John Owen
8 John (B) Roberts 27/10/1813 16w D Rowlands Son of Rbt Jones and Jane Wms
9 Thomas Williams Tyn yr Aelgerth 03/12/1813 30 P B Williams Accident on rock Clogwyn Coch
10 Mary Salmon Helfa 26/02/1814 80 P B Williams
11 John Pierce Helfa 16/04/1814 93 P B Williams
12 Lowry Jones Methodist Chapel 01/06/1814 84 P B Williams
13 Salmon Tynewydd Waun Cwmbrwynog 13/07/1814 1m Morris Hughes Infant of William Jones
14 Elizabeth Vron Redyn 03/12/1814 18m P B Williams Daughter of David Griffith
15 Morris William Fach Wen or Gilfach Wenn 28/12/1814 17 P B Williams
16 Anne Griffith Cwm Meilir 06/01/1815 15 P B Williams
17 John Griffith Odin y Ddol 12/04/1815 1m P B Williams
18 William Ellis Glann y Llynn 12/05/1815 78 P B Williams
19 Morris William Pant y Cafn 24/05/1815 1 P B Williams
20 Griffith William Ty newydd Cwm brwynog 23/09/1815 1m P B Williams
21 Humphrey (B) Hughes Tyn yr Aelgerth/Caeau gwynion 18/01/1816 18m P B Williams
22 Elin Thomas Morgan Tai Newyddion Llanddeiniolen 22/03/1816 18m P B Williams
23 Evan Evans Ty Newydd 02/04/1816 2 P B Williams
24 Mary Rowland Quarry Llanddeiniolen 20/04/1816 1 P B Williams
25 Catherine Evan ach Ty newydd Bach Cwm Brwynog 02/05/1816 89 P B Williams
26 Owen Evan Ty newydd Mawr 18/07/1816 1 P B Williams Son of Evan Owen
27 John Closs Stamps Penllynn 21/08/1816 1m P B Williams
28 Thomas Owen Penllyn Stamps 23/12/1816 30 P B Williams Killed at Clogwyn Gigfran Quarry
29 Robert William Hafod gynfor 24/12/1816 27 P B Williams Inquest into death
30 John William Quay Newydd Llanddeiniolen 28/12/1816 61 P B Williams
31 Catharine Owen Hafodty Waen Cwm Brwynog 15/01/1817 99 P B Williams
32 John Hafod Lydan 24/01/1817 2w P B Williams Son of Thomas and Sarah Hughes
33 Griffith Owen Fron Redyn 11/02/1817 37 P B Williams Killed at Clogwyn Gigfran Quarry
34 Elizabeth William Ddol 28/02/1817 55 P B Williams
35 Female Clegir Llanrug 11/03/1817 Inf P B Williams Daughter of David Jones Ddol
36 Thomas Roberts Ty Issa 17/05/1817 70 P B Williams Rich Old Bachelor wk Copper Mine
37 Robert Jones Nant du 02/07/1817 60 P B Williams
38 John William Llwyn Celyn 09/07/1817 77 P B Williams
39 Griffith David Tair Cwm 15/10/1817 31 P B Williams
40 Maurice Prichard Ty yr Bailey 12/02/1818 78 P B Williams Parish Clerk
41 Bridget Rowland Garddau 22/02/1818 41 P B Williams Died of fever on visit from Conway
42 William Thomas Quay Newydd Llanddeiniolen 10/03/1818 85 P B Williams Pauper chargeable Llanidan
43 Foulk Williams Ty du or Caer Fran 14/03/1818 3m P B Williams
44 Rowland William Garddau 24/03/1818 73 P B Williams Died fever soon after daughter
45 Robert Thomas Gwastadnant 16/09/1818 58 J Jones
46 Robert James Ty Gwynn 18/11/1818 32 P B Williams Farmer Son of Ellis James
47 Harry Roberts Llwyn Celyn 21/11/1818 89 P B Williams
48 Grace Lewis Gellir bant 27/01/1819 80 P B Williams
49 Mary Hughes Havod Capel Agon Goch 29/01/1819 23 P B Williams
50 Ellin William Ty du 05/02/1819 77 Rev Hughes
51 Ann Hughes Gelli Irbant (from Llanrwst) 27/03/1819 68 P B Williams Poor Blind Widow of John Hughes
52 Catherine Mur Mawr 14/04/1819 14d Thomas J Jones Daughter of Richard Griffith
53 Elizabeth Thomas Glan y Bala 24/08/1819 6d J Jones
54 John Ellis Tair Cwm Brwynog 18/12/1819 27 P B Williams
55 Ellin William Blaen y Ddol 29/04/1820 26 P B Williams Wife of Thos Griffith Quarryman
56 Daniel Gregory New Inn 08/05/1820 70 P B Williams Native Staffs late agent Copper Mine
57 William Jones Ty yn y Lon 31/05/1820 42 P B Williams Pauper seaman father from Glynn Rhonwy
58 John Griffith Tai Cwm 19/06/1820 35 P B Williams Nephew J Rowland Bryn Fedwen
59 Catherine William Garreg Wenn 20/10/1820 54 P B Williams Pauper chargeable Llandwrog
60 Catherine Mur Mawr Nant Issa 08/12/1820 4m P B Williams Daughter of Richard Griffith
61 Daniel Gregory Griffith Ty Gwynn Pen y Llynn 25/12/1820 3d P B Williams
62 Dorothy (B) Jones Tai Newyddion Quarry 07/02/1821 14w P B Williams Child of Will of Ddol's son
63 Elizabeth William Adwyr Waun 27/02/1821 75 P B Williams Wife of David Griffith
64 John Samuel Ty Gwynn Cwm Brwynog 06/03/1821 70 P B Williams Pauper belonging to Beddgelert
65 William Hughes Bachwen Llanddeiniolen 07/03/1821 2 P B Williams
66 John David Tyn yr Aelgerth 13/03/1821 64 P B Williams
67 Jane William Llwyn Bedw 04/04/1821 92 P B Williams Wife of Morris David
68 Margaret Roberts Tyn y Mynydd 13/06/1821 82 P B Williams
69 Margaret Gwastadnant 22/06/1821 6 P B Williams Clothes caught fire
70 Robert Thomas Nr Quarry Llanddeiniolen 21/09/1821 17 P B Williams
71 Morris William Rowland Mynydd y Fachwen 12/10/1821 21 Hugh Rowlands
72 Ellin Evans Pen y Llynn 17/11/1821 18m P B Williams
73 Mary Morris Fachwen Llanddeiniolen 21/12/1821 1 P B Williams
74 Foulk Jones Clegir Llanrug 10/01/1822 3w P B Williams Son of David and Jane Jones
75 Margaret Hughes Allt Wenn Llanddeiniolen 23/01/1822 71 P B Williams Mother Gth Parry Blacksmith
76 Rowland Mur Mawr Nant Issa 01/02/1822 16d P B Williams Son of Richard Gth and Dorothy
77 David Jones Garreg Wenn 29/04/1822 59 P B Williams Offerings to bedridden widow
78 Elizabeth Garreg Wen 13/05/1822 57 P B Williams Wife of David Jones
79 Michael Tai Newyddion Llanddeiniolen 22/06/1822 6 P B Williams Son of John John Michael
80 Thomas Evans Ty Mawr Llwyn Celyn 04/07/1822 3w P B Williams Son of Evan Jones
81 Gainor Salmon Tyn y Gadlas (late Cae Esgob) 04/09/1822 81 P B Williams
82 Howel William Tai Cwm Brwynog (late Hafodty) 07/10/1822 63 P B Williams
83 John Griffith Llwyn Bedw 22/10/1822 26 P B Williams Killed by fall in Quarry
84 Griffith John Eames Tai Cwm 28/11/1822 63 P B Williams
85 Catherine Owen Ty Issa 09/01/1823 59 P B Williams Wife of Ellis James Ty Issa
86 Owen Thomas Stabl Goch Ty Du 09/01/1823 2w P B Williams Son of Thomas Owen
87 Hugh William Ty Coch Fachwen 26/02/1823 31 P B Williams Accident Clogwyn y Gigfran
88 Margaret Griffith Efail yr Allt Ddu 03/04/1823 14 P B Williams
89 Mary Closs Tai Cwm Brwynog 09/04/1823 Hugh Rowlands
90 Thomas Jones Tyn y Marchlain Nant Issa 01/05/1823 6m Hugh Rowlands Son of Owen Sion Owen Edward
91 Mary Howel Tai Cwm 30/06/1823 1 P B Williams
92 William Thomas Clegir Llanrug 04/08/1823 78 P B Williams
93 Elizabeth Jones Tai newyddion Llanddeiniolen 27/08/1823 9 Hugh Rowlands Daughter of J Ellis
94 Thomas Jones Stabal Goch 01/10/1823 2 P B Williams Son of Rbt Jones and Mary Closs
95 Jane Jones Fach Wen 04/10/1823 47 P B Williams
96 Jacob Williams New Inn Llanrug (lodger) 29/11/1823 22 P B Williams Fell into shaft 8th October
97 Ellis Mathew Ty du 29/11/1823 40/50 P B Williams Killed Glynn Rhonwy Quarry
98 Owen Rowland Stamps 08/12/1823 53 P B Williams
99 David Richards Cae Esgob (lodger) 07/01/1824 24 P B Williams Anglesey Miner fell shaft in Quarry
100 Mary Richard Griffith Mur Mawr Nant Issa 31/01/1824 2w P B Williams
101 Ellis Griffith Hafodty Glan y Bala Llanddeiniolen 10/02/1824 5 P B Williams Son of Griffith Ellis Steward Quarry
102 David Ellis Mur mawr Nant Issa 13/02/1824 86 P B Williams
103 Humphrey Jones Ty Gwyn Newydd Tair Cwm 20/02/1824 2w P B Williams
104 John (B) Llwyn Celyn 08/03/1824 3m P B Williams Son of Mary David Owen Llanrug
105 Catherine (B) Ddol 15/03/1824 Inf Hugh Rowlands Daughter David Wm and Eliza Owen
106 Mary (B) Ddol 18/03/1824 Inf Hugh Rowlands Daughter David Wm and Eliza Owen
107 Mary David Jones Hafod Lydan 19/03/1824 1 P B Williams
108 Elinor Griffith Hafodty Glan y Bala 03/04/1824 7 P B Williams Daughter of Gth Ellis Steward Quarry
109 Mary John Ellis Tyddin Siarlas 16/06/1824 64 P B Williams
110 Lowry Tai Newyddion Llanddeiniolen 25/06/1824 4m P B Williams Daughter of John Wm and Gwen
111 Owen (B) Owens Penllyn Stamps 05/07/1824 3m P B Williams Child Eras On Rowland/Susannah Gregory
112 John Rowlands Dolwyddelan 17/07/1824 32 P B Williams Killed charge gun powder
113 Anne Evans (Rowland) Tyn y Ffynnon 02/09/1824 2 P B Williams
114 Morris Davies Coed Mawr 15/09/1824 92 P B Williams Lived in wedlock 64 years
115 Thomas Jones Roberts Cae Esgob 02/12/1824 53 P B Williams
116 David Tai Cwm Brwynog 26/02/1825 19 P B Williams Killed Clogwyn y Gigfran Quarry
117 Ellin Thomas Jones Cae Esgob 15/03/1825 1 P B Williams
118 Emanuel Evans Ty Newydd 14/05/1825 27 P B Williams KIlled Clogwyn y Gigfran Quarry
119 David Evans Stabal Goch 27/05/1825 1m P B Williams Son of Evan Jones
120 Michael Jones Hen Efail Tai Newyddion 12/10/1825 1 P B Williams Son John Sion Michael and Ellin Ellis
121 Mary Jones Tyddyn Siarlas 23/11/1825 1m P B Williams One of twins
122 John Jones Tair Cwm 18/01/1826 35 P B Williams
123 Ellis Jones Tyn yr Aelgerth 18/02/1826 30 P B Williams Labourer
124 Jane Jones Mur Mawr Nant Ucha 02/03/1826 66 P B Williams Wife of Griffith Owen
125 Owen Jones Ddol Ty Du 03/05/1826 59 P B Williams
126 Robert Thomas Hafodty Glan y Bala 19/06/1826 78 P B Williams
127 Robert Ellis Nant Du Bach 01/07/1826 56 P B Williams Old Bachelor
128 Catherine Ellis Tyn y Mynydd Llanddeiniolen 28/07/1826 60 P B Williams Spinster
129 Owen Hughes Tai Newyddion Llanddeiniolen 29/08/1826 32 P B Williams Fell to death in Quarry
130 Griffith Ellis Quarry Llanddeiniolen 09/01/1827 6w P B Williams
131 Margaret Griffith Hafod gynfor 12/01/1827 39 P B Williams
132 William Davies Tai Cwm Brwynog 30/01/1827 44 P B Williams Poor Idiot
133 Henry William Llwyncelyn 24/03/1827 3w P B Williams
134 David Griffith Helfa Fawr 09/05/1827 43 P B Williams
135 Elizabeth Thomas Gardan Bach 18/05/1827 77 P B Williams
136 Jane Williams Ty newydd (alias Ty Du) 23/05/1827 72 P B Williams
136A John Jones Pen y groes Llanddeiniolen 21/06/1827 Drowned 16th June (see register)
137 John Closs Tyn y lon 27/06/1827 Inf Hugh Rowlands
138 John William Tan y bwlch Llanddeiniolen 04/09/1827 Inf P B Williams Son of William Rowland Morris
139 William David Tai Newyddion Gellir Bont 08/09/1827 9w J Davids Staffs
140 Thomas Morris Fachwen Llanddeiniolen 24/10/1827 16 P B Williams Son Wm Morris died of Consumption
141 No name (B) Garddan 14/11/1827 2m St Geo A Williams Son of Sion y Gors (see register)
142 Ellin Dafydd Tyn Ceunant 08/12/1827 80 P B Williams Wife of John Thomas Preacher
143 Pierce Jones Helfa 05/01/1828 76 P B Williams
144 Jane William Rowland Cwm Meilir 08/02/1828 34 P B Williams Wife Gth Davies (died week after child)
145 Mary Parry Hafod Lydan 20/02/1828 2 P B Williams Daughter of Robert Parry
146 Hugh William Fachwen 15/03/1828 5 St Geo A Williams
147 Hannah Jones Ty Gwynn 19/03/1828 9m P B Williams Daughter of John Owen Evan
148 Hugh Jones Pant y Ceubren 18/04/1828 3 P B Williams Son of John Morgan
149 Jonet Owen Hafodty Glan y Bala 26/04/1828 98 P B Williams Grandmother of Gth Ellis Steward
150 William Rowland Hafod Gynfor 07/05/1828 66 P B Williams
151 Hugh Jones Pant y Ceubren 17/05/1828 1w St Geo A Williams
152 Ellin Morgan Pant y Ceubren 11/06/1828 46 P B Williams
153 Ellin Efail y Glodfa Llanddeiniolen 06/09/1828 27 P B Williams Wife Owen David (daug Gth Parry)
154 Elizabeth Michael (alias Morris) Ceunant 17/09/1828 65 P B Williams Wife of David Ellis
155 Jane Roberts Beudy Mawr Hafod Gynfor 29/09/1828 67 P B Williams Widow of William Rowland
156 Ellin David Rowland Pyllau Mawr Mur Mawr 12/11/1828 2m P B Williams
157 Griffith Jones Quay Newydd Llanddeiniolen 24/11/1828 3m P B Williams Son of John Jones
158 John Griffith Parry Capel Afon Goch Chapel 29/11/1828 74 P B Williams
159 Owen Rowland Bryn Fforcc Cwm Glas 09/12/1828 6m P B Williams
160 Thomas Williams Capel Baptist Llanddeiniolen 09/02/1829 35 P B Williams Killed in Quarry
161 Griffith Owen Mur Mawr Nant Ucha 13/02/1829 68 P B Williams Farmer died of cancer of face
162 Thomas Morgan Tyn y Mynydd or Tair Gloddfa 11/03/1829 1 P B Williams Son of Wm Thos Morgan
163 Henry Owen Aelwyd Ucha Llanddeiniolen 14/03/1829 Inf P B Williams
164 Robert (B) Owen Marchlain nr Dolbadarn Inn 14/03/1829 Inf P B Williams
165 Griffith Ellis Ysgoldy Llanddeiniolen 21/03/1829 7m H B Williams
166 Thomas Owen Aelwyd Ucha Llanddeiniolen 08/04/1829 Inf H B Williams
167 Griffith Williams Helfa 09/04/1829 80 H Bayley Wms One of hen langciau Cwm brwynog
168 Griffith Davies Tai Cwm Brwynog 10/04/1829 68 H B Williams
169 Mary Griffith Tyddyn Siarlas 12/05/1829 Inf H Bayley Wms
170 Ellin William Fachwen (Gilfach Wen) 13/06/1829 35 P B Williams
171 Owen John Pierce Hafodty Newydd Waun C Brwynog 20/06/1829 67 P B Williams
172 Thomas Phillips Tai Newyddion Pen Pont y Llann 27/06/1829 55 St Geo A Williams Killed Copper Mill
173 Edward Williams Hafod Bach Nant Issa 01/07/1829 84 P B Williams Father of Wm Edward Welsh Bard
174 William Morris Gellir Bant (Lodger) 04/07/1829 36 St Geo A Williams Killed Clogwyn Coch Copper Mine
175 Elizabeth Jones Hafodty Llanddeiniolen 25/07/1829 5 P B Williams
176 Ellin Williams Fachwen Llanddeiniolen 29/07/1829 1m P B Williams
177 William Owen Llanddeiniolen 26/09/1829 2m H B Williams
178 Mary David Davies New Stamps Henwaith 10/11/1829 16m P B Williams Daughter David Davies Wheelwright
179 Thomas Hughes Gellihirbant 24/11/1829 25 H B Williams Died cold caught Clogwyn Coch Mine
180 Griffith Evan Ellis Bryn Glas 19/12/1829 1 P B Williams
181 Griffith Jones Hen Stamps 05/01/1830 47 P B Williams Man from Parish of Aberdaron
182 Margaret Jones Ty Ucha Hen Stamps 01/02/1830 7 P B Williams
183 Jane Pierce Morris Tan Sardis Llanddeiniolen 08/02/1830 10 P B Williams
184 Catherine Jones Llanddeiniolen Parish 13/02/1830 Inf H B Williams One 3 children 1 died before baptism
185 Catherine Jones Clegir Llanrug 20/02/1830 3w St Geo A Williams Daughter of David Jones (Y Ddol)
186 Jane Williams Nr Llyn Marchllynn 26/02/1830 6 H Bayley Wms
187 Mary (B) Williams Ty Marchlyn Llanddeiniolen 29/03/1830 Inf H Bayley Wms
188 No name Jones Parish Llanddeiniolen 31/03/1830 Inf H Bayley Wms One of 3 children died
189 Edward Griffith Gellirbant Stewards New House 07/04/1830 2w P B Williams
190 Griffith Jones Ddol Ty Du 16/04/1830 46 P B Williams
191 Harry Morris Coed Mawr 28/04/1830 68 P B Williams
192 Ellin Griffith Old Stamps 03/07/1830 19 H B Williams
193 Thomas Jones Tyn yr Aelgerth 09/07/1830 2 H Bayley Wms
194 Rowland Morris Coed Mawr Ty Du 10/09/1830 60 H Bayley Wms
195 Elizabeth (B) Taicwm Brwynog 10/11/1830 14d H B Williams
196 John Thomas Methodist Chapel 16/02/1831 82 H B Williams Calv Preach brother Dafydd Ddu Eryri
197 Ellis Williams Ellis Brithdir 19/02/1831 8m Hugh Rowlands
198 John Roberts Llanberis 19/02/1831 3 Hugh Rowlands
199 Ellin Griffith Mine Smithy 21/03/1831 5m H B Williams
200 Griffith Jones Gellir bant 20/04/1831 6m H B Williams Child of O Griffith
201 John Williams Tai Newyddion Chwarel 17/06/1831 30 P B Williams
202 Lowry Thomas Jones Cae Esgob 30/06/1831 12 P B Williams
203 Ellin Davies Ty du 12/09/1831 54 H Bayley Wms Sister of Sion B Williams a Widow
204 Richard Hughes Llwyn Celyn 01/11/1831 76 H Bayley Wms Step father Pierce Jones
205 Anne Williams Cwm Glas 21/12/1831 73 H Bayley Wms
206 David Griffith Tai Newyddion Chwarel 21/01/1832 6m P B Williams
207 Mary Braich Waun Gynfid 01/02/1832 1 P B Williams Child Eben Rowl Morris and Mary Wm
208 William Rowland Tan y Bwlch Quarries 07/03/1832 63 H Bayley Wms
209 John Griffith Hafod Bach 26/03/1832 75 H Bayley Wms
210 John Roberts Gellirbant 31/03/1832 6m H Bayley Wms Son of a Tailor
211 Mary Robins Hafodlydan 15/05/1832 6m H Bayley Wms
212 Jane Hughes Gellirbant 19/05/1832 28 H Bayley Wms
213 Catherine Roberts Pentre Castell Dolbadarn 22/05/1832 20m H Bayley Wms
214 Owen Jones Hafotty Newydd 29/06/1832 15m H Bayley Wms
215 William Owen Llanddeiniolen Parish 05/10/1832 1m H Bayley Wms Son of Erasmus Owen Rowland
216 Mary Thomas Hafod bach 02/11/1832 75 P B Williams Widow of John Griffith
217 Jane Williams Gwastadnant 04/12/1832 75 P B Williams
218 John Owen Tygwyn 22/12/1832 34 H Bayley Wms Grandson of Morris Prichard
219 Elizabeth Hughes Gellirbant 25/12/1832 41 H Bayley Wms
220 Lowry Pierce Llwyncelyn 02/01/1833 86 H Bayley Wms Mother of Pierce John Wheldon
221 Ellin Evans Bethlemwrth Fachwen 12/01/1833 3 H Bayley Wms Grandchild of Fachwen (Smallpox)
222 Lowry Parry Ty Capel Methodist Chapel 19/01/1833 76 H Bayley Wms
223 Margaret Prichard Dinorwig Quarry 30/01/1833 9m H Bayley Wms
224 William Williams Llanddeiniolen 12/02/1833 2 H Bayley Wms Grandchild of Fachwen (Smallpox)
225 Hugh Williams Llanddeiniolen 12/02/1833 2m H Bayley Wms Brother Wm Wms above (Smallpox)
226 Margaret Edwards Gwastadnant 23/02/1833 87 H Bayley Wms
227 David Jones Garreg Wen 05/03/1833 27 H Bayley Wms
228 Robert Evans Fron Redyn 13/03/1833 1 H Bayley Wms
229 John Hughes Dinorwig Quarry 26/03/1833 5m H Bayley Wms
230 William Thomas Stabal Goch 27/03/1833 17 H Bayley Wms
231 Margaret Jones Bwlch Safn y Ci 27/03/1833 6m H Bayley Wms Sion Quays child
232 Robert Closs Vaynol Arms Llanberis 03/04/1833 66 P B Williams Innkeeper
233 William Jones Allt Ddu New Cottages 05/04/1833 62 P B Williams
234 Jane Williams Tyn y Mynydd Tai Chwarel 27/04/1833 3w P B Williams
235 Robert Ellis Tyn yr Aelgerth 30/04/1833 42 P B Williams Killed accident Diffwys Quarry
236 John Owen Ty Gwyn 06/07/1833 6m P B Williams Infant of late John Owen
237 Anne Roberts Barracks 24/07/1833 6m H Bayley Wms
238 William Davies Dinorwig Quarry (Llanddeiniolen) 31/07/1833 69 J Davids
239 Anne James Llwyn Bedw Bach 23/09/1833 11w H B Williams
240 Mary Jones Tyr Marchlif nr Dolbadarn Inn 01/10/1833 51 H Bayley Wms
241 Jane Williams Pen y Bont 01/02/1834 14 H B Williams Died of Measles
242 Jane Jones Gellirbant 05/02/1834 36 H Bayley Wms Died of Measles
243 Robert Jones Gellirbant 05/02/1834 1w H Bayley Wms Died of Measles
244 Griffith Jones Gellirbant 07/02/1834 18m H Bayley Wms Died of Measles
245 David Thomas Owen Ty Newydd Mawr Gellirbant 08/02/1834 3w H Bayley Wms Died of Measles
246 Jane Davies Nant du Cwm brwynog 12/02/1834 15m H Bayley Wms Died of Measles
247 Evan Evans Stabal gerrig 14/02/1834 1 H Bayley Wms
248 Jane Griffith Llanddeiniolen Quarries 21/02/1834 82 H Bayley Wms G Ellis aunt
249 William Jones Quay Newydd 13/03/1834 7m P B Williams
250 Foulk William Tai Newyddion Gloddfa 14/03/1834 34 P B Williams Confined to bed 7/8 yrs Scrophula
251 John Morris Quarry Llanddeiniolen 15/03/1834 1 H Bayley Wms
252 Robert Hughes Gellirbant 19/03/1834 4 H Bayley Wms Died of Croup
253 Gwen Davies Gellirbant 22/03/1834 9 H Bayley Wms Died of Decline
254 Jane Humphrey Llwyn Celyn 23/04/1834 87 P B Williams Widow
255 William Wm Morris Fachwen Llanddeiniolen 23/04/1834 1 P B Williams
256 William Davies Tai Cwm Brwynog 24/04/1834 52 H Bayley Wms
257 David Jones Gellirbant 06/05/1834 46 H Bayley Wms
258 John Williams Brynglas 07/05/1834 93 H Bayley Wms Sion y Gof Smith at Copper Wks
259 John Richard Dinorwic Quarries 14/05/1834 4m H Bayley Wms
260 Margaret Evans Gellirbant 17/05/1834 7 H Bayley Wms
261 Robert Williams Caecoch Llanddeiniolen 30/05/1834 44 H Bayley Wms
262 Owen Griffith Tai Newyddion Bwlch Safn y Ci 02/06/1834 22 H Bayley Wms
263 Jane Jones Ddol Ty du 04/06/1834 7 H Bayley Wms
264 Cathrine Owen Gellirbant 04/06/1834 29 H Bayley Wms
265 Jane Jones Stamps 14/06/1834 1 H Bayley Wms
266 Mary Pierce Llanddeiniolen 21/06/1834 7 H Bayley Wms
267 Ellen Williams Llanddeiniolen 12/07/1834 4m H Bayley Wms
268 Mary Daffyd Llanddeiniolen 26/07/1834 62 H Bayley Wms
269 Margaret Morris Ty Bayley 08/08/1834 53 P B Williams Spinster
270 Mary Davies Gellirbant 09/08/1834 4 H Bayley Wms
271 Rees Jones Ty Newydd (lodger) 23/08/1834 23 P B Williams Died of a decline
272 Griffith Prichard Llanddeiniolen 06/09/1834 18 H Bayley Wms
273 Morris Griffith Mur mawr (lodger) 09/09/1834 48 H Bayley Wms Died of Cholera
274 Henry Williams Stabal Goch 11/10/1834 43 H Bayley Wms Killed by blast at Quarry
275 Anne Edwards Pentre Castell 10/12/1834 78 H Bayley Wms
276 Evan Prichard Tyr Capel Methodist 06/01/1835 25 H Bayley Wms Man from Pen Morfa
277 Jane Davies Bryn Ceunant 16/01/1835 3 H Rowlands Daughter of Ellis David
278 Ellen Ellis Bryn Glas 07/02/1835 89 H Bayley Wms Widow of John Wm Blacksmith
279 Hugh Roberts Capel Jerusalem 01/04/1835 15w P B Williams Son of Owen Roberts
280 Margaret Pierce Tai Capel Jerusalem 15/04/1835 2 H Bayley Wms Drowned in a Well
281 John Jones Quay Newydd Llanddeiniolen 30/05/1835 4 H B Williams
282 Robert Jones Gellihir bont 17/06/1835 3w H Bayley Wms
283 William Roberts Cae Coch Fachwen 06/08/1835 76 H Bayley Wms
284 Morgan Thomas Dinorwic Llanddeiniolen 28/09/1835 35 H Bayley Wms Killed by explosion at Quarry
285 Morris Griffith Ty Newydd 18/12/1835 3 H Bayley Wms
286 David Roberts Llanddeiniolen 09/01/1835 4m H Bayley Wms
287 William David Tyn yr Aelgerth 09/02/1835 3w H Bayley Wms
288 Robert Thomas Gwastadnant 30/01/1836 4 H Bayley Wms
289 Thomas Roberts Moelgron Llanddeiniolen 26/02/1836 56 H Bayley Wms
290 Ellis William Ellis Quay Newydd Llanddeiniolen 09/03/1836 21 H Bayley Wms
291 John Davies Clegir Llanrug 06/03/1836 28 H Bayley Wms Killer at Glyn Quarries
292 William Phillips Pentrer Castell 13/04/1836 2 H Bayley Wms
293 Griffith David Cwmaelhir 14/04/1836 1m H Bayley Wms Son of Thomas Griffith
294 Sidney Parry Bronhaulog 23/04/1836 1w H Bayley Wms
295 David Pierce Tyr Capel 14/05/1836 1 H Bayley Wms
296 Owen Jones Tai Cwm Brwynog 18/05/1836 28 H Bayley Wms
297 John Jones Pant y Ceubren 11/07/1836 29 H Bayley Wms
298 Hugh Hughes Clwt y Bont Llanddeiniolen 13/08/1836 1m H Bayley Wms
299 John Jones Ty newydd 22/10/1836 28 Hugh Rowlands
300 Thomas Williams Glan y Bala 28/10/1836 74 H Bayley Wms
300A Peter Bayley Williams (Rev) 26/11/1836 72 Son Rev Peter Wms Carmarthen
301 Erasmus Owen Fachwen Llanddeiniolen 10/12/1836 36 H Bayley Wms
302 Rowland Phillip Pentrer Castell 30/12/1836 52 H Bayley Wms
303 Catherine Thomas Ynys Kettws 23/01/1837 76 H Bayley Wms Celebrated strong bearded woman
304 Elizabeth Evans Bethlemwth Llanddeiniolen 25/01/1837 1 H Bayley Wms
305 John Jones Quay Newydd Llanddeiniolen 15/03/1837 35 H Bayley Wms
306 Jane Jones Adwyr Waen 05/04/1837 3w H Bayley Wms
307 John Davies Pentre Castell 19/04/1837 36 H Bayley Wms
308 David Morris Tyr Ffynnon Peris 26/04/1837 1 H Bayley Wms
309 Edward Williams Tai Cwm Brwynog 28/04/1837 88 H Bayley Wms One of hen lanciau Cwm Brwynog
310 Ellis Owen Murmawr Nant Issa 29/04/1837 15 H Bayley Wms
311 Ellinor Closs Cwmaelhir 24/06/1837 81 H Bayley Wms
312 John Griffith Dinorwic Llanddeiniolen 24/06/1837 3w H Bayley Wms
313 William Howell ap Tai Cwm Brwynog 08/07/1837 17 H Bayley Wms Died of Consumption
314 David Williams Tai Cwm Brwynog 10/07/1837 16 H Bayley Wms Died of Consumption
315 Owen Rowlands Llanddeiniolen Parish 18/07/1837 1 Hugh Rowlands
316 John Elias Smithy by Victoria 26/07/1837 3w H Bayley Wms
317 William David Llanddeiniolen Parish 29/07/1837 24 H B Williams Died of Consumption
318 Griffith Williams Llanddeiniolen Parish 09/08/1837 1 H Bayley Wms
319 Ellinor Phillips Tai bach 02/09/1837 1w H Bayley Wms
320 Morris Jones Capel y Ceunant 11/09/1837 2 H Bayley Wms
321 John Williams Llanddeiniolen Parish 20/09/1837 3 H Bayley Wms
322 John Williams Tai Cwm Brwynog 09/10/1837 5w H Bayley Wms
323 John Foulks Llanddeiniolen 17/11/1837 49 H Bayley Wms
324 Sarah Evans Jerusalem 21/02/1838 83 H Bayley Wms Mother to bard Gwilym Padarn
325 Ellin Parry Tyn y Gerddi 03/03/1838 29 H Bayley Wms
326 Ellis James Tyddyn Alis 04/05/1838 76 H Bayley Wms
327 John Wheldon Nr Capel Ceunant 23/05/1838 15 H Bayley Wms Son of J J Wheldon
328 Thomas Prichard Llanddeiniolen Parish 05/06/1838 1 H Bayley Wms
329 John Griffith Stamps 16/06/1838 19 H Bayley Wms
330 Harry Jones Ty Capel Ceunant 26/06/1838 45 Hugh Rowlands
331 Hugh Parry Fachwen Llanddeiniolen 28/07/1838 4m H Bayley Wms
332 John Prichard Jerusalem 08/08/1838 2 H Bayley Wms
333 Elizabeth Jones Ddol Ty Du 11/08/1838 58 H Bayley Wms
334 Vaughan Jones Hafod lydan 11/08/1838 31 H Bayley Wms
335 Anne Hughes Dinorwig Llanddeiniolen 29/09/1838 1 H Bayley Wms
336 David Jones Dinorwic Llanddeiniolen 03/10/1838 5m H Bayley Wms
337 Robert Jones Quay Newydd Llanddeiniolen 05/10/1838 1 Hugh Rowlands
338 Jane Parry Gellirbant 09/10/1838 4 H Bayley Wms
339 William Griffith Gellirbant 13/10/1838 1w H Bayley Wms
340 Ebenezer Owens Llanddeiniolen Parish 28/11/1838 7m H Bayley Wms
341 Griffith Owen Murmawr 28/11/1838 2m H Bayley Wms
342 Margaret (Phillip) Williams Pentre Castell 06/12/1838 7m H Bayley Wms
343 Morris Rowland Llanddeiniolen 08/12/1838 1m H Bayley Wms
344 Ellin Griffith Cwmglas 01/12/1838 7m H Bayley Wms
345 Hannah Rowland Llanddeiniolen Parish 12/01/1839 5 H Bayley Wms
346 Mary Morris Hafod y Braich 25/01/1839 6m Hugh Rowlands
347 William Jones Bryn coch 14/02/1839 72 H Bayley Wms
348 Alice Jones Gellirbant 21/02/1839 11 H Bayley Wms
349 Owen Owens Llanddeiniolen Parish 06/03/1839 6 H Bayley Wms Accidentally Drowned
350 Jane Roberts Tyn y Mynydd 06/03/1839 77 H Bayley Wms
351 Catherine Dafydd Tai Cwm Brwynog 09/03/1839 81 H Bayley Wms (by marriage Williams)
352 Owen Williams (Y Gwyd) Llech y delyn 09/04/1839 69 H Rowlands
353 Thomas Roberts Llanddeiniolen Parish 27/04/1839 62 H Bayley Wms
354 Evan Jones Pentre Jerusalem 20/05/1839 16 H Bayley Wms
355 Daniel Evans Capel Coch 24/06/1839 26 H Bayley Wms
356 Mary Owens Muriau 10/07/1839 71 H Bayley Wms
357 William Foulk Roberts Clegir Llanrug 10/07/1839 36 H Bayley Wms Killed at Smiths Quarry
358 Pierce Jones Llwyn Celyn 13/07/1839 9 H Bayley Wms Killed whilst playing at Quarry
359 Henry Griffith Dinorwic Llanddeiniolen 17/07/1839 25 H Bayley Wms
360 David Jones Tai Cwm Brwynog 20/07/1839 19 H Bayley Wms
361 Griffith Parry Dinorwic Llanddeiniolen 21/08/1839 71 H Bayley Wms
362 Catherine Jones Cwmglas 21/08/1839 29 H Bayley Wms
363 Evan Jones Dinorwic Llanddeiniolen 28/09/1839 70 H Bayley Wms
364 William Owen Griffith Mur Mawr 27/12/1839 11w H Bayley Wms
365 Margaret Hughes Fachwen Llanddeiniolen 06/01/1840 30 Hugh Rowlands
366 Sarah Roberts Barracks 28/01/1840 64 H Bayley Wms
367 Griffith Williams Tai Cwm Brwynog 29/02/1840 10m John Thomas Died of convulsions
368 William Ellis Williams Tai Cwm Brwynog 03/03/1840 3 H Bayley Wms Died of convulsions brother above
369 Margaret Jones Hafotty Newydd 05/03/1840 86 H Bayley Wms Widow of Owen Sion Pierce
370 William Morris Fachwen Llanddeiniolen 14/03/1840 76 H Bayley Wms
371 Catherine Hughes Hafod bach 23/03/1840 27 H Bayley Wms
372 Evan Jones Dinorwic Llanddeiniolen 03/04/1840 4 H Bayley Wms
373 Owen Owens Cwmglas bach 07/04/1840 79 H Bayley Wms
374 Esther Griffith Cwmaelhir 07/04/1840 2 H Bayley Wms
375 Elizabeth Prichard Dinorwic Llanddeiniolen 15/04/1840 1 H Bayley Wms
376 Margaret Davies Dinorwic Llanddeiniolen 16/04/1840 16 H Bayley Wms
377 Elizabeth Jones Dinorwic Llanddeiniolen 24/04/1840 1 H Bayley Wms
378 Salmon Thomas Cae Esgob 25/04/1840 63 H Bayley Wms
379 Jane (John) Owen Bing Gellerbant 29/04/1840 9m H Bayley Wms
380 Ellin Davies Stamps 02/05/1840 11m H Bayley Wms Twin Sisters died of Typhus
381 Catherine Davies Stamps 02/05/1840 11m H Bayley Wms Twin Sisters died of Typhus
382 Alice Ellis Brithdir 02/05/1840 8 H Bayley Wms Sisters died of Scarlet Fever
383 Elizabeth Ellis Brithdir 02/05/1840 5 H Bayley Wms Sisters died of Scarlet Fever
384 William Jones Garreg Wen 09/05/1840 36 H Bayley Wms Killed in Dinorwic Quarry
385 John David (Sion) Gellirbant 09/05/1840 80 H Bayley Wms
386 Hugh Morris Fachwen 15/05/1840 69 H Bayley Wms
387 Hugh William Griffith Mur mawr 23/05/1840 7 H Bayley Wms
388 Ellis Griffith Dolwyddelan 12/07/1840 64 H Bayley Wms Servant at Fachwen
389 Jonet Jones Cae Esgob 21/07/1840 61 H Bayley Wms
390 Griffith Davies Dinorwic Llanddeiniolen 28/07/1840 14 H Bayley Wms
391 Mary James Tai Cwm Brwynog 05/08/1840 11 H Bayley Wms
392 Robert Roberts Barracks 17/08/1840 6 H Bayley Wms
393 Ellis Davies Murmawr 22/08/1840 62 H Bayley Wms
394 William James Tai Cwm Brwynog 31/08/1840 40 J Thomas
395 Thomas Williams Dinorwic Llanddeiniolen 12/09/1840 2 H Bayley Wms
396 Hugh Owen Hafod lydan 26/09/1840 85 H Bayley Wms
397 Griffith Sion Evan Llech y delyn 03/10/1840 59 H Bayley Wms
398 Jane Thomas Llanbabo Llanddeiniolen 24/10/1840 10 H Bayley Wms
399 Evan Rowland Garddau bach 11/11/1840 66 H Bayley Wms
400 Mary Griffith Jerusalem 13/11/1840 8 H Bayley Wms Died of Scarlet Fever
401 William Rowland Parry Dinorwic Llanddeiniolen 28/11/1840 3 H Bayley Wms Died of Scarlet Fever
402 Griffith Owen Jerusalem 02/12/1840 12 H Bayley Wms Died of Scarlet Fever Brother ID400
403 Margaret Williams Stamps 04/12/1840 6m H Bayley Wms
404 Margaret Thomas Fron redyn 07/12/1840 84 H Bayley Wms
405 Elizabeth Griffiths Jerusalem 12/12/1840 5 H Bayley Wms Sister to ID400 and ID402 Sc Fever
406 Catherine (B) Evans Tan y dderwen 30/12/1840 13 H Bayley Wms Illegitimate Catherine wife Elias Rbts
407 Margaret Williams Dinorwic Llanddeiniolen 08/01/1841 5 H Bayley Wms
408 Sarah Rowland Gellirbant 18/01/1841 69 H Rowlands
409 Catherine Williams Tai bach Stamps 21/01/1841 26 H Rowlands
410 Lowry Jones Glyn Rhonwy 06/02/1841 47 H Bayley Wms
411 Griffith Prichard Llech y delyn 10/02/1841 48 H Bayley Wms
412 John Phillips Tai bach Stamps 13/02/1841 11m H Bayley Wms
413 Jane Ellis Tai Cwm Brwynog 09/02/1841 1m H Bayley Wms
414 John John Morgan Gellirbant 07/04/1841 3m H Bayley Wms
415 Jane Jones Jerusalem 20/04/1841 49 H Bayley Wms
416 Elizabeth Roberts Dinorwic Llanddeiniolen 21/04/1841 14 H Bayley Wms
417 Robert Williams Llwyn bedw (from Trefrhiw) 01/05/1841 45 H Bayley Wms Killed in Dinorwic Quarry
418 Pierce Jones Gellirbant 04/05/1841 5 H Bayley Wms
419 Jane Ellis Bryn Glas 05/05/1841 11m H Bayley Wms
420 John Closs Tyn y lon 12/06/1841 51 H Bayley Wms Killed in Dinorwic Quarry
421 Richard Williams Gellirbant 14/07/1841 27 H Rwlands
422 David Prichard Tai Cwm Brwynog 25/08/1841 4m H Bayley Wms
423 Mary Owens Hafod lydan 14/09/1841 80 H Bayley Wms
424 Mary Thomas Dinorwic Llanddeiniolen 15/10/1841 3 H Bayley Wms
425 Catherine Jones Blaen y Ddol 16/10/1841 1 H Bayley Wms
426 Margaret Parry Dinorwic Llanddeiniolen 27/10/1841 5m H Bayley Wms
427 Mary Jones Capel Ceunant 10/11/1841 57 H Bayley Wms Daugh J Thos Preacher Apoplexy
428 Anne Jones Dinorwic Llanddeiniolen 29/11/1841 94 H Bayley Wms
429 Ioan Owen Llanddeiniolen 08/01/1842 42 H Bayley Wms Killed at Quarry Native Dolwyddelan
430 Dorothy Rowland Stamps 19/01/1842 73 H Bayley Wms Apoplexy
431 Ellin Owen Beudy Glynrhonwy 11/02/1842 30 H Bayley Wms Daughter of Owen y Gwydr
432 John Jones Cae Esgob 12/03/1842 2 H Bayley Wms
433 William Jones Tyn y Coed 19/03/1842 6w H Bayley Wms
434 Daniel Roberts Moel gron Llanddeiniolen 01/04/1842 5 H Bayley Wms
435 Jane Jones Gellirbant 09/04/1842 43 H Bayley Wms
436 John Hughes Tai Cwm Brwynog 27/04/1842 11 H Bayley Wms
437 Robert Williams No Address 21/05/1842 2w H Bayley Wms
438 Alice Hughes Dinorwic Llanddeiniolen 13/08/1842 24 H Bayley Wms Daughter to R Rbts Doctor
439 Margaret Jones Adwyr Waen 17/08/1842 2w H Bayley Wms
440 Sarah Jones Tai Cwm Brwynog 19/08/1842 84 H Bayley Wms Widow of Sion Dafydd Sion
441 Anne Davies Gellirbant 17/09/1842 Inf H Bayley Wms
442 Jane Davies Pentre Castell 18/10/1842 8 H Bayley Wms
443 Hugh Williams Gellirbant 10/11/1842 17m H Bayley Wms
444 Margaret Jones Llech y delyn 23/11/1842 1 H Bayley Wms
445 Jane Owens Llanddeiniolen 03/01/1843 29 H Bayley Wms
446 Humphrey Owen Gwastadnant 11/01/1843 1 John Parry
447 William Lewis Pentre Castell 13/01/1843 10m John Parry
448 Ellinor Davies Blaen y Ddol 14/01/1843 2 John Parry
449 Owen Evans Tyn y Ffynnon 25/01/1843 3w H Bayley Wms Brother and Sisters
450 Griffith Owen Mur mawr 27/01/1843 7m H Bayley Wms
451 Robert Williams No Address 01/02/1843 19m H Bayley Wms
452 Evan Closs Vaynol Arms Llanberis 03/02/1843 3m H Bayley Wms
453 Margaret Evans Tyn y ffynnon 03/02/1843 5 H Bayley Wms Brother and Sisters
454 Hannah Evans Tyn y ffynnon 11/02/1843 21m H Bayley Wms Brother and Sisters
455 Evan Ellis Bryn Glas 16/02/1843 2w H Bayley Wms
456 Edward Jones Tyn y werglodd 18/02/1843 61 H Bayley Wms
457 Jane Williams Bwlch Safn y Ci 20/03/1843 3w H Bayley Wms Twins
458 David John Williams Bwlch Safn y Ci 15/04/1843 6w H Bayley Wms Twins
459 David Williams Ty du 19/04/1843 68 H Bayley Wms
460 William Ellis Tyn yr Aelgerth 05/05/1843 1m H Bayley Wms
461 Ellin Jones Llwyn Celyn 13/05/1843 68 H Bayley Wms Pierce John Wheldon's wife
462 Thomas Ellis Gellirbant 01/07/1843 38 W Lloyd Williams
463 Jane Davies Llanbabo Llanddeiniolen 29/07/1843 14 W Lloyd Williams
464 Robert Williams Tan y Belan 12/08/1843 5w W Lloyd Williams
465 Catherine Elias Bryniaur Gerddi 23/08/1843 6m W Lloyd Williams
466 William Lewis Cwrn Meilir 06/09/1843 18 W Lloyd Williams
467 Thomas Hughes Hafod lydan 14/09/1843 53 W Lloyd Williams
468 William Morgan Helfa fain 19/09/1843 58 W Lloyd Williams
469 Michael Griffith Tyn y Marchllyn 30/09/1843 32 W Lloyd Williams
470 John Thomas Bing 21/10/1843 2 W Lloyd Williams
471 David Ellis Llidiart y clo Llanddeiniolen 28/10/1843 24 W Lloyd Williams
472 Ellen Jones Club House 02/11/1843 7 W Lloyd Williams
473 David Griffith Tai Cwm Brwynog 04/11/1843 90 W Lloyd Williams
474 Robert Owen Cwmglas bach 04/11/1843 29 W Lloyd Williams
475 David Davies Gwastadnant 18/11/1843 4 W Lloyd Williams
476 Ellen Owen Cwmglas bach 09/12/1843 73 W Lloyd Williams
477 Catharine Owen Caeperthi Murmawr 24/01/1844 6w W Lloyd Williams
478 John Evans Stamps 10/02/1844 44 W Lloyd Williams
479 Pierce Jones Llwyn Celyn 18/03/1844 72 W Lloyd Williams
480 Robert Jones Ty newydd Gellirbant 26/03/1844 5w W Lloyd Williams
481 William Roberts Llanddeiniolen 20/04/1844 20 W Lloyd Williams
482 William Jones Pentre Castell 18/05/1844 2w W Lloyd Williams
483 Ruth Davies Ysgubor Llwyncelyn 20/05/1844 49 W Lloyd Williams
484 Elizabeth Ellis Tanyraelgerth 28/05/1844 40 W Lloyd Williams
485 Robert Morris Bwlch uchaf 08/06/1844 11 W Lloyd Williams
486 John Jones Llwynbedw 08/06/1844 27 W Lloyd Williams
487 John Owen Bing 19/06/1844 46 W Lloyd Williams
488 Owen Evans Stamps 22/06/1844 5m W Lloyd Williams
489 David Jones Clegir Llanrug 11/07/1844 52 W Lloyd Williams
490 Elizabeth Rowland Bryn y fforch 27/07/1844 12 W Lloyd Williams
491 Dorothy Griffith Tyddyn Siarles 01/08/1844 60 W Lloyd Williams
492 Thomas Philip Brynbedw 10/08/1844 1 W Lloyd Williams
493 Griffith Evans Gardda fawr 21/08/1844 2m W Lloyd Williams
494 Robert James Ty gwyn 29/08/1844 27 W Lloyd Williams
495 John Closs Ellis Blue Peris Llanddeiniolen 31/08/1844 16 W Lloyd Williams
496 Ann Hughes Barracks 04/09/1844 14 W Lloyd Williams
497 Margaret Rowlands Llanddeiniolen 07/10/1844 26 W Lloyd Williams
498 William Jones Gellirbant 12/10/1844 17 W Lloyd Williams
499 Ebenezer Williams Tan y Belan 02/11/1844 6w W Lloyd Williams
500 Catherine Roberts Ty Coch Llanddeiniolen 26/11/1844 83 W Lloyd Williams
501 Janet Jones Tan y Gadlys 30/11/1844 18m W Lloyd Williams
502 Griffith Jones Tynylon 11/12/1844 4m W Lloyd Williams
503 Mary Owen Cae Coronwy Llanddeiniolen 08/01/1845 1 W Lloyd Williams
504 Anne Ellis Llidiart y clo Llanddeiniolen 18/01/1845 11 W Lloyd Williams
505 Jane Davies Tai Cwm Brwynog 20/01/1845 88 W Lloyd Williams
506 Trevor Williams Quay Newydd Llanddeiniolen 08/02/1845 20m W Lloyd Williams
507 Jane Owen Blaen y ddol 22/02/1845 75 W Lloyd Williams
508 Evan Hughes Llanddeiniolen 22/02/1845 48 W Lloyd Williams
509 Ellen Evans Ty gwyn 21/03/1845 73 W Lloyd Williams
510 David Jones Tan y rhiw 14/04/1845 37 W Lloyd Williams
511 Robert Roberts Barracks 05/05/1845 3 W Lloyd Williams
512 Ellen Jones Tyn Coed 06/05/1845 2m W Lloyd Williams
513 Mary Davies Murmawr Nant Isa 10/05/1845 18 W Lloyd Williams
514 Robert Jones Tyn y lon 13/05/1845 34 W Lloyd Williams
515 Ellis Griffith Ellis Blue Peris Llanddeiniolen 24/05/1845 17 W Lloyd Williams
516 Griffith Davies Ty du 28/05/1845 22 W Lloyd Williams
517 Griffith Owen Tan y Gadlas 07/06/1845 15m W Lloyd Williams
518 Hugh Williams Ty du 14/06/1845 44 W Lloyd Williams
519 Laura Jones Fron oleu Llanrug 03/07/1845 2 W Lloyd Williams
520 Owen Roberts Tyn y Mynydd 19/07/1845 74 W Lloyd Williams
521 Griffith Jones Fron oleu Llanrug 23/08/1845 21 Morgan Lloyd
522 Margaret Griffith Tai perthi 25/08/1845 6 W Lloyd Williams
523 Magdalen Owen Tan y Gadlas 06/09/1845 28 W Lloyd Williams
524 Pierce Jones Tan y rhiw 18/11/1845 2 W Lloyd Williams
525 Mary Griffith Blaen y Ddol 17/01/1846 15m W Lloyd Williams
526 Mary Jones Tan yr Aelgerth 11/02/1846 8m W Lloyd Williams
527 Griffith Jones Llwyn bedw 21/02/1846 W Lloyd Williams
528 William Jones Tan yr ingin 14/03/1846 62 W Lloyd Williams
529 William Foulk Caer Fran 25/03/1846 20 W Lloyd Williams
530 David Ellis Ceunant 28/03/1846 74 W Lloyd Williams
531 Magdalen Owen Tan y Gadlas 04/04/1846 W Lloyd Williams
532 Robert Williams Ynys Ettws 18/04/1846 5 W Lloyd Williams
533 Ann Griffith Ty newydd 22/04/1846 16 W Lloyd Williams
534 Jane Morris Bryniau Llanddeiniolen 08/05/1846 29 W Lloyd Williams
535 Catherine Williams Ty Capel Jerusalem 09/05/1846 37 W Lloyd Williams
536 David Davies Pencraig 09/05/1846 8m W Lloyd Williams
537 Sarah Jones Ty gwyn Cwm Brwynog 11/05/1846 21 W Lloyd Williams
538 Griffith Prichard Mur Mawr 21/05/1846 2w W Lloyd Williams
539 Ann Williams Beudy Mawr 30/05/1846 38 W Lloyd Williams
540 Catherine Jones Mur Mawr Nant Isa 06/06/1846 1 W Lloyd Williams
541 Ellis Evans Gardda 12/06/1846 2d W Lloyd Williams
542 Elizabeth Owen Cwm glas bach 18/06/1846 24 W Lloyd Williams
543 Ann Williams Tollgate Gwastadnant 20/06/1846 1 W Lloyd Williams
544 Ann Evans Gardda 24/06/1846 30 W Lloyd Williams
545 Margaret Davies Ty isa 27/06/1846 16m W Lloyd Williams
546 Catherine Davies Ty ucha'r ffordd 08/07/1846 18m W Lloyd Williams
547 Jane Roberts Gwastadnant 15/09/1846 10 W Lloyd Williams
548 Ann Owen Llanddeiniolen 10/10/1846 W Lloyd Williams
549 William Williams Ddol Ty Du 12/10/1846 4 W Lloyd Williams
550 Mary Davies Tyddyn Siarlas 21/10/1846 5w W Lloyd Williams
551 Janet Ellis Ceunant 05/11/1846 56 W Lloyd Williams
552 Rice Williams Beudy Mawr 06/11/1846 44 W Lloyd Williams
553 Rice Williams Beudy Mawr 11/11/1846 5 W Lloyd Williams
554 Ann Morris Cwm Glas 13/11/1846 63 W Lloyd Williams
555 Thomas Griffith Cwmaelhir 30/12/1846 45 W Lloyd Williams
556 Hugh Rowland Gellirbant 30/01/1847 77 H Bayley Wms
557 Robert Williams Gardda 30/01/1847 32 H Bayley Wms
558 Henry Roberts Blaenyddol 13/02/1847 6 W Lloyd Williams
559 Catherine Roberts Clegir Llanrug 17/02/1847 79 W Lloyd Williams
560 David Owen Tai Cwm Brwynog 24/02/1847 6 W Lloyd Williams
561 David Davies Ty Isa 08/03/1847 6 W Lloyd Williams
562 Mary Davies Ty Isa 08/03/1847 4 W Lloyd Williams
563 Margaret Lewis Pentrer Castell 16/03/1847 11 W Lloyd Williams
564 Catherine Parry Llanddeiniolen 17/03/1847 1 W Lloyd Williams
565 Hugh Jones Gellirbant 17/03/1847 22 W Lloyd Williams
566 Ellis James Ty Isa 24/03/1847 1 W Lloyd Williams
567 William Jones Tyn y Coed 01/04/1847 1 W Lloyd Williams
568 Elizabeth Williams Ty Isa 14/04/1847 7 W Lloyd Williams
569 Ellis Owen Cae Coronwy Llanddeiniolen 19/05/1847 41 W Lloyd Williams
570 William Roberts Pentrer Castell 24/05/1847 48 W Lloyd Williams
571 Ellin Griffith Cwmaelhir 26/05/1847 10m W Lloyd Williams
572 Jane Owens Gellirbant 29/05/1847 15m W Lloyd Williams
573 John Griffith Ddol Ty Du 02/06/1847 24 W Lloyd Williams
574 Henry Wellington Starr Northampton 08/06/1847 32 William Wales
575 David Owen Bing 09/06/1847 20 W J Poole
576 Ellen Owen Penybryn 12/06/1847 75 W Lloyd Williams
577 William Jones Ysgoldy'r Waun 15/06/1847 9 W Lloyd Williams
578 Mary Prichard Pentrer Castell 20/06/1847 3 W Lloyd Williams
579 Abel Williams Ddol Ty Du 24/07/1847 11m W Lloyd Williams
580 Margaret Owen Hafotty Newydd 04/08/1847 20 W Lloyd Williams
581 Robert Davies Pen y gorphwysfa bach 13/08/1847 32 W Lloyd Williams
582 Jane Owen Tan y Gadlas 07/10/1847 34 W Lloyd Williams
583 Mary Jones Blaenyddol 08/10/1847 5 W Lloyd Williams
584 Catherine Jones Blaen y Ddol 08/10/1847 1 W Lloyd Williams
585 Robert Jones Blaen y Ddol 16/10/1847 10 W Lloyd Williams
586 Elizabeth Davies Hen Wastadnant 07/12/1847 29 W Lloyd Williams
587 Thomas Griffith Tu hwnt ir geifr Llanrug 10/12/1847 18 W Lloyd Williams
588 Elizabeth Williams (Griffith) Pentre Castell 04/01/1848 76 W Lloyd Williams
589 Jennet Morris Coed Mawr 17/01/1848 81 W Lloyd Williams
590 Robert Prichard Penyllyn 01/02/1848 82 W Lloyd Williams
591 Jane Hughes Gardda 01/03/1848 10 W Lloyd Williams
592 Robert Davies Hen Wastadnant 08/03/1848 17m W Lloyd Williams
593 Alice Roberts Blaenyddol 18/03/1848 43 W Lloyd Williams
594 Ellinor Lewis Pentre Castell 18/03/1848 43 W Lloyd Williams
595 Rowland Owen Tyn y Coed Llanddeiniolen 21/03/1848 83 W Lloyd Williams
596 Ann Hughes Barracks 22/03/1848 1 W Lloyd Williams
597 William Evans Yr Odyn 06/04/1848 70 W Lloyd Williams
598 William Parry Ysgubor Fachwen 06/04/1848 59 W Lloyd Williams
599 Evan Jones Ceunant Nant Isaf 26/04/1848 68 W Lloyd Williams
600 Robert Philips Barracks 03/05/1848 6w W Lloyd Williams
601 Mary Davies Ty Coed Isa 25/05/1848 85 W Lloyd Williams
602 Owen Williams Hafod Gynfor 17/07/1848 18 W Lloyd Williams
603 Owen Owens Muriau Gwynion Llanddeiniolen 19/07/1848 72 W Lloyd Williams
604 David Roberts Y Foel Gron Llanddeiniolen 25/07/1848 56 W Lloyd Williams
605 Elizabeth Williams Pen y Gilfach Llanrug 29/07/1848 74 W Lloyd Williams
606 Jane Owens Bing 29/07/1848 3 W Lloyd Williams
607 Jane Morgan Helfa fain 07/08/1848 60 W Lloyd Williams
608 Jane Griffith Helfa Fawr 09/08/1848 84 W Lloyd Williams
609 Ellin Jones Tyr Merchllif 09/08/1848 39 W Lloyd Williams
610 Grace Williams Bryn Brith Llanddeiniolen 21/08/1848 47 W Lloyd Williams
611 Ellin Jones Llidiart y clo Llanddeiniolen 29/08/1848 36 W Lloyd Williams
612 Evan Evan Evans Glan Eilian 05/09/1848 42 W Lloyd Williams
613 Morris Evans Ty Capel Jerusalem 26/09/1848 4m W Lloyd Williams
614 Laura Jones Coed y Glyn Llanrug 30/09/1848 27 W Lloyd Williams
615 John Davies Ty du 04/10/1848 70 W Lloyd Williams
616 Richard Jones Coed y Glyn Llanrug 09/10/1848 2w W Lloyd Williams
617 Catherine Davies Pentre Castell 20/10/1848 5 W Lloyd Williams
618 Catharine Davies Tyn y twll 15/11/1848 46 W Lloyd Williams
619 Mary Prichard Tyn yr Aelgerth 27/11/1848 23 W Lloyd Williams
620 Ellen Foulke Cae Fran 29/11/1848 59 W Lloyd Williams
621 Richard Owen Gellir bant 23/12/1848 8d W Lloyd Williams
622 Griffith Owen Gellir bant 23/12/1848 10d W Lloyd Williams
623 Jane Hughes Blaenyddol 05/01/1849 65 W Lloyd Williams
624 Ellin Closs Tyn y llan 15/01/1849 79 W Lloyd Williams
625 Ann Thomas Tan y Sardis Llanddeiniolen 25/01/1849 9 W Lloyd Williams
626 William Ellis Glanyllyn Llanrug 01/02/1849 83 W Lloyd Williams
627 Elizabeth Elias Bryniaur Gerddi 03/02/1849 7 W Lloyd Williams
628 Owen Griffith Tyn y Gadlas 17/02/1849 W Lloyd Williams
629 Mary Griffith Murmawr Nant Uchaf 01/03/1849 6 W Lloyd Williams
630 Griffith Jones Adwyr Waun 17/03/1849 21m W Lloyd Williams
631 William Foulke Cae Fran 06/04/1849 61 W Lloyd Williams
632 John Griffith Llwynbedw 14/04/1849 11m W Lloyd Williams
633 Margaret Foulke Tyn y twll Clegir Llanddeiniolen 30/04/1849 48 W Lloyd Williams
634 John Jackson Gellirbant 09/05/1849 9m W Lloyd Williams
635 Ellin Evans Gardda 18/05/1849 13 W Lloyd Williams
636 Rowland Rowlands Tynycoed Llanddeiniolen 28/05/1849 8 W Lloyd Williams
637 Hannah Roberts Bwlch y groes Llanrug 05/06/1849 5 W Lloyd Williams
638 Ellen Jones Yr Odyn 06/06/1849 1d W Lloyd Williams
639 Robert Davies Bryn Bedw 22/06/1849 3 W Lloyd Williams
640 Ellin Evans Gardda 07/07/1849 14w W Lloyd Williams
641 Catherine Parry Gellirbant 10/07/1849 58 W Lloyd Williams
642 Robert Williams Tanydderwen 25/07/1849 2 W Lloyd Williams
643 Elizabeth Jones Club House 03/10/1849 3d W Lloyd Williams
644 Jane Thomas Bryn Bedw 10/10/1849 11w W Lloyd Williams
645 Evan Jones Brynrhonwy Llanrug 11/11/1849 56 W Lloyd Williams
646 Jane Closs Tynydon 06/12/1849 79 W Lloyd Williams
647 David Roberts Pentre Castell 08/12/1849 7 W Lloyd Williams
648 Ellis Davies Bing 29/12/1849 27 W Lloyd Williams
649 Margaret Jones Muriau Llanddeiniolen 09/01/1850 3 W Lloyd Williams
650 Griffith Phillips Stamps 02/02/1850 10w W Lloyd Williams
651 Thomas Williams Llanddeiniolen 02/02/1820 16 W Lloyd Williams
652 Richard Jones Muriau Llanddeiniolen 18/02/1850 9m W Lloyd Williams
653 Margaret Roberts Gellir bant 13/03/1850 2 W Lloyd Williams
654 Henry Prichard Pentre Castell 04/04/1850 2 W Lloyd Williams
655 Catherine Ann Williams Tynytwll 06/04/1850 2 W Lloyd Williams
656 Hugh Owen Stamps 08/04/1850 2 W Lloyd Williams
657 Elizabeth Jones Fron oleu Llanrug 08/04/1850 8m W Lloyd Williams
658 Jane Owens Blaen y Ddol 17/04/1850 1 W Lloyd Williams
659 Owen Williams Tan y Dderwen 18/04/1850 9m W Lloyd Williams
660 Mary Williams Tyn y gadlas 25/04/1850 77 W Lloyd Williams
661 Francis Prichard Tan y Bryniau Llanddeiniolen 01/05/1850 2 W Lloyd Williams
662 Griffith Parry Llanddeiniolen 18/05/1850 15 W Lloyd Williams
663 Catherine Davies Pentre Castell 20/05/1850 4m W Lloyd Williams
664 Mary Williams Stabal Goch 05/06/1850 8 W Lloyd Williams
665 Elias Williams Y Fron 05/06/1850 9d W Lloyd Williams
666 Jane Williams Beudy Mawr 15/06/1850 18 W Lloyd Williams
667 Alice Roberts Cwmaelhir 06/07/1850 44 W Lloyd Williams
668 Robert Davies Ty Bayley 17/07/1850 5 W Lloyd Williams
669 David Davies Penyllyn 31/08/1850 6 W Lloyd Williams
670 Catherine Griffith Cae perthi 19/09/1850 22 W Lloyd Williams
671 Griffith Griffith Cae perthi 23/10/1850 24 W Lloyd Williams
672 Hugh Davies Tyn yr Aelgerth 11/12/1850 35 W Lloyd Williams
673 Owen Davies Murmawr Nant Isa 25/12/1850 70 W Lloyd Williams
674 Grace Rowland Pyllau'r dwfr 28/12/1850 48 W Lloyd Williams
675 Thomas Evans Gardda bach 31/01/1851 30 W Lloyd Williams
676 Sarah Williams Pentre Castell 14/02/1851 42 W Lloyd Williams
677 Elizabeth Davies Murmawr Nant Isa 13/03/1851 68 W Lloyd Williams
678 Catherine Jones Talgai Mar 1851 25 W Lloyd Williams
679 Robert Thomas Llanddeiniolen 26/04/1851 24 W Lloyd Williams
680 Ann Jones Ysgoldy'r Waun 21/05/1851 47 W Lloyd Williams
681 Elizabeth Jones Ty Capel Jerusalem 09/06/1851 78 W Lloyd Williams
682 Michael Griffith Murmawr Nant Uchaf 19/06/1851 17m W Lloyd Williams
683 William Williams Gardda 02/07/1851 9 W Lloyd Williams
684 Catherine Evans Gwastadnant 09/07/1851 22 W Lloyd Williams
685 Ellin Roberts Llanddeiniolen 10/07/1851 67 W Lloyd Williams
686 William Roberts Penybont 24/07/1851 63 W Lloyd Williams
687 Richard Roberts Tynylon 19/08/1851 24h W Lloyd Williams
688 William Jones Fron oleu Llanrug 16/09/1851 3w W Lloyd Williams
689 Mary Williams Ddol Ty Du 20/09/1851 34 W Lloyd Williams
690 Ellin Morris Cwmglas 23/09/1851 25 W Lloyd Williams
691 David Davies Tyddyn Siarlas 25/09/1851 36 W Lloyd Williams
692 Hugh Hughes Stamps 30/09/1851 4m W Lloyd Williams
693 Philip Williams Bryniau'r Gerddi 08/11/1851 3w W Lloyd Williams
694 Catherine Williams Llanddeiniolen 04/11/1851 32 W Lloyd Williams
695 Ellen Williams Tan y dderwen 25/12/1851 8m W Lloyd Williams
696 Mary Thomas Tai Newyddion Chwarel Fawr 03/01/1851 2 W Lloyd Williams
697 John Jones Bing 13/01/1852 82 W Lloyd Williams
698 Elizabeth Griffith Brynyfelin Llanddeiniolen 14/01/1852 91 W Lloyd Williams
699 Ann Evans Gardda 27/01/1852 7m W Lloyd Williams
700 Ann Jones Cae'r Ty Glyn Llanrug 02/03/1852 2 W Lloyd Williams
701 Laura Jones Coed y Glyn Llanrug 06/03/1852 2 W Lloyd Williams
702 Ellin Morris Cwmglas 27/03/1852 17m W Lloyd Williams
703 Ann Griffith Goat Llanrug 01/04/1852 3 W Lloyd Williams
704 Humphrey Jones Blaenyddol 21/04/1852 29 W Lloyd Williams
705 Jane Jones Pentre Castell 28/04/1852 9d W Lloyd Williams
706 Richard Jones Ty'r Marchlif 01/05/1852 57 W Lloyd Williams
707 Thomas Morgan Rhwng y ddwy ffordd 07/05/1852 77 W Lloyd Williams
708 Hugh Hughes Barracks 30/06/1852 5 W Lloyd Williams
709 Thomas Williams Ty isaf 13/07/1852 18 W Lloyd Williams
710 Elias Roberts Tanydderwen Nant Isaf 13/08/1852 12 W Lloyd Williams
711 Mary Davies Gweirglawdd Ddu 09/10/1852 15h W Lloyd Williams
712 Ellen Roberts Tyn yr Ardd Llanddeiniolen 16/10/1852 90 W Lloyd Williams
713 Margaret Hughes Hafod Lydan 25/11/1852 24 W Lloyd Williams
714 Mary Owen Ty gwyn 27/11/1852 56 W Lloyd Williams
715 Ellinor Rowlands Ty'n y fawnog Llanddeiniolen 09/12/1852 85 W Lloyd Williams
716 Catherine Evans Yr Odyn 21/12/1852 78 W Lloyd Williams
717 Henry Morris Coedmawr 01/01/1853 8 W Lloyd Williams
718 Robert Jones Tanybryn Fachwen 24/01/1853 60 W Lloyd Williams
719 John Roberts Pentre Castell 19/02/1853 6 W Lloyd Williams
720 Ellin Roberts Pentre Castell 19/02/1853 1 W Lloyd Williams
721 Elizabeth Prichard Bryniau Llanddeiniolen 02/03/1853 52 W Lloyd Williams
722 Hugh Williams Pendyffryn Dinorwig 05/03/1853 55 W Lloyd Williams
723 Margaret Jones Jerusalem 14/03/1853 83 W Lloyd Williams
724 Mary Roberts Penbwlch y Groes Llanrug 21/03/1853 17 W Lloyd Williams
725 Evan Williams Gellir bant 23/03/1853 9 W Lloyd Williams
726 Jane Roberts Gellirbant 26/03/1853 8 W Lloyd Williams
727 Jane Owen Gellirbant 02/04/1853 1 W Lloyd Williams
728 Jane Owen Barracks 08/04/1853 W Lloyd Williams
729 William Griffith Cae perthi 20/04/1853 1w W Lloyd Williams
730 William Jones Lewis Pentre Castell 23/04/1853 2w W Lloyd Williams
731 Margaret Williams Blaen y Ddol 11/05/1853 2w W Lloyd Williams
732 Ann Parry Minffordd Dinorwig 21/05/1853 82 W Lloyd Williams
733 Elizabeth Jones Adwyr Waen 21/05/1853 W Lloyd Williams
734 Ann Williams Tan y Dderwen 17/06/1853 8 W Lloyd Williams
735 Edward Jones Pentre Castell 02/07/1853 28 W Lloyd Williams
736 Mary Hughes Barracks 21/07/1853 21 W Lloyd Williams
737 David Morgan Tan y Braich Dinorwig 21/07/1853 21 W Lloyd Williams
738 Catherine Hughes Barracks 27/07/1853 9 W Lloyd Williams
739 Richard Davies Bryn Bedw 13/08/1853 4 W Lloyd Williams
740 Richard Jones Coed y Glyn 13/08/1853 17m W Lloyd Williams
741 Robert Jones Gellir bant 22/08/1853 30m W Lloyd Williams
742 Abraham Williams Blaenynant 27/08/1853 17 W Lloyd Williams
743 Owen Owens Barracks 16/09/1853 58 W Lloyd Williams
744 Hugh Jones Gellirbant 19/09/1853 3w W Lloyd Williams
745 William Owen Hafotty Newydd 24/09/1853 59 W Lloyd Williams
746 Mary Jones Ty gwyn 04/10/1853 5m W Lloyd Williams
747 Robert Jones Llanrug 17/12/1853 7 W Lloyd Williams
748 Robert Williams Garreg wen 20/12/1853 5d W Lloyd Williams
749 Thomas Williams Garreg Wen 26/12/1853 2w W Lloyd Williams
750 John Roberts Penbwlch y groes Llanrug 04/01/1854 20 W Lloyd Williams
751 Ellen Jones Taibach 26/01/1854 65 W Lloyd Williams
752 Jane Jones Ceunant Gwaen Cwm Brwynog 22/02/1854 85 James Parry
753 Owen Davies Stamps 25/02/1854 10 W Lloyd Williams
754 Robert Prichard Murmawr Nant Uchaf 25/02/1854 71 W Lloyd Williams
755 Griffith Jones Adwy'r Waun 25/02/1854 14m W Lloyd Williams
756 Jane Davies Pant y Cafn 13/04/1854 77 W Lloyd Williams
757 Mary Roberts Moel Gron Llanddeiniolen 15/04/1854 80 W Lloyd Williams
758 John Williams Llanddeiniolen 29/04/1854 4w W Lloyd Williams
759 Griffith Williams Stamps 24/05/1854 11 W Lloyd Williams
760 Ellin Closs Tan y Capel 03/06/1854 39 W Lloyd Williams
761 Rowland Roberts Pentre Castell 10/06/1854 53 W Lloyd Williams
762 Jane Evans Pentre Castell 13/07/1854 3m R M Bonnor
763 Ellen Williams Tan y Dderwen 29/07/1854 36 W Lloyd Williams
764 Mary Davies Murmawr Nant Isaf 10/08/1854 70 W Lloyd Williams
765 Elizabeth Jones Blaen y Ddol 16/08/1854 1 W Lloyd Williams
766 John Davies Gellirbant 19/09/1854 16m W Lloyd Williams
767 Mary Williams Tanybryn Fachwen 11/10/1854 2 W Lloyd Williams
768 Ann Rowlands Gardda bach 28/10/1854 73 W Lloyd Williams
769 Ellen Jones Talgae 01/11/1854 75 W Lloyd Williams
770 Ellis Williams Gellirbant 01/11/1854 12 W Lloyd Williams
771 Jennet Griffith Tai Cwm Brwynog 22/11/1854 71 W Lloyd Williams
772 Ellen Owen Nantddu bach 18/12/1854 7 W Lloyd Williams
773 Owen Davies Tyn yr Aelgerth 30/12/1854 29 W Lloyd Williams
774 Jane Owen Pentre Castell 11/01/1855 30 W Lloyd Williams
775 Robert Roberts Deiniol Terrace Penisarwaen 22/01/1855 57 W Lloyd Williams
776 Ellen Roberts Glanrafon 17/02/1855 68 W Lloyd Williams
777 Evan Jones Pentre Castell 14/03/1855 77 W Lloyd Williams
778 Ellen Hughes Bing 21/03/1855 6m W Lloyd Williams
779 Dorothy Jones Dinorwig Llanddeiniolen 17/05/1855 85 W Lloyd Williams
780 Griffith Owen Parry Tan y Clogwyn Dinorwic 05/06/1855 3w W Lloyd Williams
781 Jane Griffith Y Fuches Llanddeiniolen 06/06/1855 47 W Lloyd Williams
782 Jane Parry Tyn y Gadlas 16/06/1855 4 W Lloyd Williams
783 Catherine Griffith Y Fron 30/06/1855 65 W Lloyd Williams
784 David Thomas Y Ceunant Nant Isaf 30/06/1855 76 W Lloyd Williams
785 Margaret Jones Dolbadarn ? 30/06/1855 33 W Lloyd Williams
786 Catherine Thomas Tai Cwm Brwynog 24/07/1855 87 W Lloyd Williams
787 William Griffith Cae Perthi Murmawr 11/08/1855 20 W Lloyd Williams
788 Daniel Jones Gellir bant 15/09/1855 19 W Lloyd Williams
789 John Price Minffordd Dinorwig 22/09/1855 W Lloyd Williams
790 John Owen Blaenyddol 09/10/1855 83 W Lloyd Williams
791 John Prichard Bryniau Dinorwic 13/10/1855 55 W Lloyd Williams
792 Alice Roberts Gellir bant 02/11/1855 41 W Lloyd Williams
793 Catherine Rowland Bryn y fforch 14/11/1855 65 W Lloyd Williams
794 Owen Williams Gwastadnant 01/12/1855 66 W Lloyd Williams
795 Arthur Garland Colliver Llwynperis 24/12/1855 3d W Lloyd Williams
796 Dorothy Rowland Penybryn 02/01/1856 79 W Lloyd Williams
797 Thomas Closs Tynylon 02/01/1856 86 W Lloyd Williams
798 Ellen Jones Pentre Castell 09/02/1856 6m W Lloyd Williams
799 Ann Evans Gardda 11/04/1856 50 W Lloyd Williams
800 Janet Evans Pentre Castell 02/04/1856 3m W Lloyd Williams
Entries Per Page
Displaying Page of