Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • AGE - Oed / Age
  • CERE - Seremoni / Ceremony
  • NOTES - Nodiadau / Notes
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
AGE
CERE
NOTES
887 Mary Jones Ty'n y Fawd 05/01/1837 7 H Owen Curate
888 Ellin Hughes Winllan 12/01/1837 17 H Owen Curate
889 John Evans Pentre'r felin 18/01/1837 16 H Owen Curate
890 John Owens Bethesda 21/01/1837 57 H Owen Curate
891 Elizabeth Evans Pentre'r felin 24/01/1837 6 H Owen Curate
892 Owen Davies Tai'r Meibion 07/02/1837 59 H Owen Curate
893 Grace Jones Ty'n Twr 08/02/1837 67 H Owen Curate
894 Jane Williams Cefnfaes Newydd 09/02/1837 85 E Williams Minister
895 Grace Evans Bont Uchaf 14/02/1837 9m H Owen Curate
896 Robert Parry Cae'r Bôd 18/02/1837 17 H Owen Curate
897 Richard Jones Ty'n y Fawd 18/02/1837 17 H Owen Curate
898 John Williams High Gate 23/02/1837 85 H Owen Curate
899 William Jones Brauch Melyn 25/02/1837 2 H Owen Curate
900 Catherin Jones Pencarneddi 28/02/1837 52 H Owen Curate
901 Hugh Jones Bethesda 09/03/1837 20 H Owen Curate
902 Ellin Williams Brauch Melyn 11/03/1837 10m H Owen Curate
903 John Roberts Pant drainiog 14/03/1837 1 H Owen Curate
904 John Jones Bethesda 18/03/1837 2 H Owen Curate
905 Henry Evans Llidiart y Gwenin 21/03/1837 3 H Owen Curate
906 Elizabeth Williams Pencarneddi 22/03/1837 2 H Owen Curate
907 Ellin Williams Cae Mawr 25/03/1837 20 H Owen Curate
908 Jane Pierce Park 28/03/1837 3w H Owen Curate
909 Richard Prichard Pant drainiog 04/04/1837 24 H Owen Curate
910 John Hughes Llidiart y Gwenyn 06/04/1837 13 H Owen Curate
911 Richard Williams Cae'r ffynon 08/04/1837 89 H Owen Curate
912 David Jones Cae Garw 08/04/1837 34 H Owen Curate
913 Robert Williams Pant drainiog 12/04/1837 84 H Owen Curate
914 William Williams Pen y Bryn Uchaf 15/04/1837 4d H Owen Curate
915 Robert Williams Bethesda 22/04/1837 4w Edward Jones Minister
916 Hugh Prichard Pencarneddi 26/04/1837 3d H Owen Curate
917 Daniel Jones Pencarneddi 06/05/1837 24 H Owen Curate
918 John Thomas Ty'n y Maes 06/05/1837 3w H Owen Curate
919 John Jones School House 09/05/1837 1 H Owen Curate
920 Grace Davies Bryn Eithin 15/05/1837 4w H Owen Curate
921 Rachel Owen Pant drainiog 17/05/1837 33 H Owen Curate
922 Elizabeth Roberts Bethesda 17/05/1837 1 H Owen Curate
923 Ann Rowlands Tyddyn Jisabel 22/05/1837 66 H Owen Curate
924 Hugh Pugh Bethesda 24/05/1837 1m H Owen Curate
925 Elizabeth Griffith Glan y Brauch Llandegai 07/06/1837 40 H Owen Curate
926 Griffith Evans Tai'r Caeu 10/06/1837 71 Edward Jones Minister
927 Catherin Williams Fedw Caellwyn Grydd 10/06/1837 2m Edward Jones Minister
928 Jane Parry Tan y Lon 12/06/1837 35 H Owen Curate
929 Robert Williams Ty'n Twr Tollgate 13/06/1837 13 H Owen Curate
930 William Edwards Tyhen Llandegai 16/06/1837 2m H Owen Curate
931 John Williams Llidiart y Gwenyn 24/06/1837 7m H Owen Curate
932 Anne Williams Pant y Cledr 15/07/1837 2 H Owen Curate
933 Elizabeth Owen Cwlyn 29/07/1837 33 H Owen Curate
934 Edward Jones Ty'n y Maes 02/08/1837 59 H Owen Curate
935 Evan Roberts Pont y Wern Bangor 15/08/1837 5 H Owen Curate
936 William Jones Gate House 19/08/1837 88 H Owen Curate
937 John Charles Bethesda 19/08/1837 1w H Owen Curate
938 Benjamin Jones Brynderwen Llandegai 21/08/1837 3m H Owen Curate
939 Jane Williams Ty sglatas 22/08/1837 14 Edward Jones Minister
940 Thomas Prichard Bethesda 02/09/1837 5m H Owen Curate
941 William Jones Abercaseg 23/09/1837 63 H Owen Curate
942 Catherine Prichard Caer groes 29/09/1837 81 Morris Hughes St Anne's
943 Mary Jones Tan y braich Llandegai 29/09/1837 3w Morris Hughes St Anne's
944 William Davies Twr tewdwst 10/10/1837 2w H Owen Curate
945 John Parry Brauch Melun 14/10/1837 39 H Owen Curate
946 Thomas Evans Bethesda 28/10/1837 20 H Owen Curate
947 Elizabeth Jones Bethesda 30/10/1837 5d H Owen Curate
948 William Jones Braich Melyn 05/12/1837 10m Morris Hughes St Anne's
949 Ebenezer Parry Cwlyn 16/12/1837 1 H Owen Curate
950 Elizabeth Williams Ty'n y Maes 26/12/1837 9 H Owen Curate
951 Jane Jones Capel Cwta 27/12/1837 25 H Owen Curate
952 David Jones Achub Uchaf 27/01/1838 4 H Owen Curate
953 Grace Williams Tan y Lon 06/02/1838 52 H Owen Curate
954 Elizabeth Jones Bethesda 12/02/1838 8m H Owen Curate
955 Ellin Thomas Nant y Graun 14/02/1838 19 H Owen Curate
956 Owen Williams Cochwillan 24/02/1838 1 H Owen Curate
957 William Williams Twr tewdwst 07/03/1838 1 H Owen Curate
958 Ruth Jones Bethesda 14/03/1838 24 H Owen Curate
959 Anne Hughes Bethesda 26/03/1838 8 Morris Hughes St Anne's
960 Jane Williams Brauch Melun 30/03/1838 30 H Owen Curate
961 Mary Williams Pencarneddi 14/04/1838 2 H Owen Curate
962 William Prichard Bryn Owen 16/04/1838 88 H Owen Curate
963 William Williams Cwlyn 23/04/1838 37 H Owen Curate
964 Benjamin Davies Llidiart y Gwenyn 24/04/1838 3 H Owen Curate
965 John Owen Brauch Melyn 02/05/1838 6m H Owen Curate
966 John Jones School House 02/05/1838 4m H Owen Curate
967 Mary Roberts Brauch Melyn 04/05/1838 1 H Owen Curate
968 Richard Thomas Llidiart y Gwenyn 05/05/1838 1 H Owen Curate
969 Catherin Prichard Pen y Bryn Uchaf 07/05/1838 1 Morris Hughes St Anne's
970 Ellin Roberts Brauch Melun 08/05/1838 7 H Owen Curate
971 Margaret Jones Pencarneddi 08/05/1838 4 H Owen Curate
972 Ellin Davies Bethesda 11/05/1838 18 T C Owen Gyffin
973 John Hughes Aberrgwen 18/05/1838 74 H Owen Curate
974 Mary Jones Bont Uchaf 29/05/1838 1 H Owen Curate
975 Henry Jones Brauch Melun 02/06/1838 1 H Owen Curate
976 Margaret Williams Bethesda 06/06/1838 1 H Owen Curate
977 Evan Owen Bethesda 09/06/1838 59 H Owen Curate
978 John Parry Pencarneddi 09/06/1838 30 H Owen Curate
979 Ellin Jones Brauch Melyn 09/06/1838 1 H Owen Curate
980 Robert Davies Pant drainiog 11/06/1838 28 H Owen Curate
981 Ellin Williams Llain y ffwlbert 12/06/1838 77 H Owen Curate
982 Anne Jones Ty'n y Fawd 23/06/1838 26 H Owen Curate
983 Esdar Rowlands Caewangymro 25/06/1838 1 H Owen Curate
984 Rowland Hughes Tan y Berllan 27/06/1838 3w H Owen Curate
985 Ellinor Williams Pant dreiniog 30/06/1838 8m Morris Hughes St Anne's
986 Ellin Jones Achub Uchaf 18/07/1838 32 H Owen Curate
987 Ellin Jones Cae Mawr 20/07/1838 9m H Owen Curate
988 Owen Jones Penygraig Pont y Twr 21/07/1838 29 H Owen Curate
989 Judith Prichard Llidiart y Gwenyn 03/09/1838 32 H Owen Curate
990 Jane Price Tal y Bont 08/09/1838 76 H Owen Curate
991 Jane Jones Cae Gwigin 11/09/1838 63 H Owen Curate
992 Griffith Williams Cil y foden 17/09/1838 35 Edward Jones Minister
993 David Evans Llidiart y Gwenyn 24/09/1838 2 H Owen Curate
994 Robert Jones Pencarneddi 25/09/1838 3m H Owen Curate
995 Margaret Jones Llwyn Rhandir 06/10/1838 55 H Owen Curate
996 Jane Roberts Llidiart y Gwenun 18/10/1838 13d H Owen Curate
997 Mary Ellis Gilfach 27/10/1838 74 H Price Bangor
998 Robert Evans Cae Clochydd Pencarneddi 14/11/1838 3 H Owen Curate
999 Elizabeth Jones Pencarneddi 24/11/1838 72 H Owen Curate
1000 William Humphrey Gate House 28/11/1838 53 H Owen Curate
1001 Jane Hughes Bethesda 29/12/1838 37 Morris Hughes St Anne's
1002 Margaret Morgans Park 29/12/1838 9 Morris Hughes St Anne's
1003 Hugh Prichard Pen y Bryn 16/01/1839 21 H Owen Curate
1004 Anne Williams Cae Garw 23/01/1839 5 H Owen Curate
1005 Edward Parry Pandy 24/01/1839 45 H Owen Curate
1006 Elizabeth Jones Pencarneddi 24/01/1839 17d H Owen Curate
1007 Ellin Jones Caellwyn Grydd 26/01/1839 84 H Owen Curate
1008 William Ellis Plasova 30/01/1839 81 H Owen Curate
1009 Mary Williams Cae Garw 04/02/1839 3 H Owen Curate
1010 Daniel Williams Caellwyn Grydd 13/02/1839 28 H Owen Curate
1011 John Parry Maesgoriadog Llandegai 22/02/1839 25 H Owen Curate
1012 Anne Jones Nantdu 26/02/1839 1 Edward Jones Minister
1013 William Williams Fronbant 05/03/1839 23 H Owen Curate
1014 John Griffiths Brauch Melyn 09/03/1839 37 H Owen Curate
1015 Catherine Jones Caellwyn Grydd 11/03/1839 4 H Owen Curate
1016 Mary Jones Bryn Owen 23/03/1839 85 H Owen Curate
1017 Ellin Jones Caellwyn Grydd 23/03/1839 8 H Owen Curate
1018 Griffith Williams Cae Evan Gymro 04/04/1839 10 H Owen Curate
1019 Mary Parry Caellwyn Grydd 10/04/1839 1 H Owen Curate
1020 Mary Griffith Caellwyn Grydd 10/04/1839 1 H Owen Curate
1021 Margaret Griffith Brauch Melyn 20/04/1839 30 H Owen Curate
1022 Susanah Griffith Brauch Melyn 23/04/1839 3m H Owen Curate
1023 Griffith Williams Pant drainiog 24/04/1839 32 H Owen Curate
1024 Jane Jones Pant y Ffrwdlas 26/04/1839 16 H Owen Curate
1025 William Williams Bethesda 27/04/1839 4m H Owen Curate
1026 Thomas Jones Ty'n y Maes 08/05/1839 17 H Owen Curate
1027 Hannah Williams Caellwyn Grydd 08/05/1839 1 H Owen Curate
1028 William Williams Wern Cremlyn 14/05/1839 60 H Owen Curate
1029 Catherine Roberts Bwlch garw Llandegai 18/05/1839 23 Morris Hughes St Anne's
1030 Ellin Evans Llidiart y Gwenyn 18/05/1839 8m Morris Hughes St Anne's
1031 William Parry Llidiart y Gwenyn 22/05/1839 13 H Owen Curate
1032 Hugh Williams Achub Uchaf 28/05/1839 63 H Owen Curate
1033 Anne Parry Brauch Melun 28/05/1839 1 H Owen Curate
1034 Anne Jones Bethesda 05/06/1839 12w H Owen Curate
1035 Grace Owen Llidiart y Gwenyn 12/06/1839 1 H Owen Curate
1036 Richard Jones Winllan 17/06/1839 72 Morris Hughes St Anne's
1037 Robert Prichard Pencarneddi 20/06/1839 81 H Owen Curate
1038 Thomas Jones Bethesda 25/06/1839 19 H Owen Curate
1039 Henry Roberts Pencarneddi 26/06/1839 64 H Owen Curate
1040 Catherine Williams Cae'r Berllan 26/06/1839 2m H Owen Curate
1041 Margaret Thomas Caellwyn Grudd 02/07/1839 2 H Owen Curate
1042 Catherine Thomas Caellwyn Grudd 05/07/1839 30 H Owen Curate
1043 William Roberts Tyn y Maes 08/07/1839 13w H Owen Curate
1044 John Prichard Bethesda 10/07/1839 2w H Owen Curate
1045 Robert Prichard Blaen y Caeu 24/07/1839 3d H Owen Curate
1046 Evan Evans Caellwyn Grydd 29/07/1839 42 H Owen Curate
1047 Mary Hughes Pencarneddi 30/07/1839 35 H Owen Curate
1048 Richard Prichard Blaen y Caeu 05/08/1839 2w H Owen Curate
1049 William Edward Village 07/08/1839 3m H Owen Curate
1050 Elizabeth Hughes Pencarneddi 13/08/1839 6 H Owen Curate
1051 Anne Rowlands Nant y Graun 14/08/1839 16 H Owen Curate
1052 Hugh Jones Gwaen y Gwial 16/08/1839 46 H Owen Curate
1053 Evan Evans Ty'n y Clwt Llandegai 16/08/1839 14 H Owen Curate
1054 Mary Parry Pencarneddi 19/08/1839 21 Rev Griffith Llandrygarn
1055 Hugh Davies Maesgoriadog 24/08/1839 40 H Owen Curate
1056 Rowland Hughes Tan y Berllan 31/08/1839 4m H Owen Curate
1057 Jane Davies Grisiau Cochion Llandegai 04/09/1839 24 H Owen Curate
1058 William Evans Pentre'r felin 13/09/1839 23 H Owen Curate
1059 Elizabeth Hughes Llwyn bleddyn 02/10/1839 70 H Owen Curate
1060 Elizabeth Jones Gate House 07/10/1839 86 H Owen Curate
1061 Benjamin Evans Pencarneddi 12/10/1839 12 H Owen Curate
1062 Mary Morris Cae'r Clochydd 12/10/1839 29 H Owen Curate
1063 Margaret Jones Gerlan 15/10/1839 1m H Owen Curate
1064 David Williams Wern Bach 22/10/1839 14 H Owen Curate
1065 William Roberts Tal y Bont 09/11/1839 59 H Owen Curate
1066 Owen Williams Brauch Melyn 11/11/1839 3w H Owen Curate
1067 William Thomas Inclain Ty'n y Clwt Llandegai 23/11/1839 1d H Owen Curate
1068 Hugh Williams Caellwyn Grudd 26/11/1839 5m H Owen Curate
1069 Owen Williams Bronydd 27/11/1839 73 H Owen Curate
1070 William Ellis Pentra Llandegai 27/11/1839 59 H Owen Curate
1071 Sarah Jones Bethesda 02/12/1839 1m H Owen Curate
1072 Elizabeth Jones Fronbant 02/12/1839 2w H Owen Curate
1073 Mary Jones Ty'n fawd 04/12/1839 1 H Owen Curate
1074 Grace Jones Cae Gwigin 10/12/1839 7m H Owen Curate
1075 Elizabeth Evans Cilfoden 14/12/1839 4m H Owen Curate
1076 Owen Jones Llidiart y Gwenyn 16/12/1839 1 H Owen Curate
1077 William Morris Bethesda 17/12/1839 65 H Owen Curate
1078 Hannah Owens Cae'r Berllan 23/12/1839 5 H Owen Curate
1079 John Owen Garneddwen 28/12/1839 68 H Owen Curate
1080 Richart Jones Caellwyn Grydd 28/12/1839 1 H Owen Curate
1081 Richard Williams Pen y Clogwyn 09/01/1840 3 H Owen Curate
1082 Charlotte Jones Caellwyn Grudd 09/01/1840 2 H Owen Curate
1083 Edmont Williams Tan y Bwlch 13/01/1840 70 H Owen Curate
1084 Thomas Roberts Plasova 14/01/1840 4m H Owen Curate
1085 William Williams Pen y Bryn Uchaf 17/01/1840 7m H Owen Curate
1086 Margaret Roberts Fron Bant 18/01/1840 1 H Owen Curate
1087 Catherine Prichard Pen y Bryn Uchaf 18/01/1840 8m H Owen Curate
1088 Anne Evans Pant Drainiog 20/01/1840 3 J Parry Minister
1089 Anne Roberts Fron Bant 28/01/1840 5 H Owen Curate
1090 William Rowlands Cae gwigyn 01/02/1840 90 H Owen Curate
1091 Jane Rowlands Cochwillan 03/02/1840 77 H Owen Curate
1092 Mary Hughes Pen Carneddi 08/02/1840 1 H Owen Curate
1093 William Williams Tan y bwlch 10/02/1840 2 H Owen Curate
1094 Anne Jones Brauch Melun 11/02/1840 1 H Owen Curate
1095 William Thomas Wern 12/02/1840 48 H Owen Curate Parish Clerk of Llanllechid
1096 John Roberts Bwlch garw Llandegai 14/02/1840 42 H Owen Curate
1097 Anne Prichard Village 14/02/1840 75 H Owen Curate
1098 Jemima Owen Cae llwyn grydd 14/02/1840 2 H Owen Curate
1099 Elizabeth Williams Bethesda 15/02/1840 2 H Owen Curate
1100 William Jones Brauch Melyn 19/02/1840 9m H Owen Curate
1101 William Jones Cae llwyn grydd 29/02/1840 8 H Owen Curate
1102 Margaret Hughes Cae llwyn grydd 04/03/1840 1 Morris Hughes St Anne's
1103 Robert Prichard Llanllechyd 07/03/1840 83 Morris Hughes St Anne's
1104 Mary Williams Bethesda 07/03/1840 4 Morris Hughes St Anne's
1105 Ann Hughes Tai Isa 07/03/1840 8 Morris Hughes St Anne's
1106 Jemima Hughes Tai Isa 07/03/1840 1 Morris Hughes St Anne's
1107 Anne Morris Sychnant 14/03/1840 37 Morris Hughes St Anne's
1108 Catherine Roberts Brauch Melyn 14/03/1840 6 Morris Hughes St Anne's
1109 William Williams Caellwyn Crudd 16/03/1840 1 Morris Hughes St Anne's
1110 Grace Williams Pen y Bont 18/03/1840 23 Morris Hughes St Anne's
1111 Ellin Williams Bethesda 21/03/1840 6 Morris Hughes St Anne's
1112 Hannah Roberts Braich Melyn 25/03/1840 2 Edward Jones Minister
1113 Abicel Evans Bontycha 26/03/1840 1 Edward Jones Minister
1114 Mary Williams Llanllechid Village 28/03/1840 23 Morris Hughes St Anne's
1115 Elizabeth Roberts Caellwyn Grudd 28/03/1840 2 Morris Hughes St Anne's
1116 Roger Abraham Tan y Garth 30/03/1840 74 Morris Hughes St Anne's
1117 Sarah Jones Caellwyn Grydd 31/03/1840 6 Morris Hughes St Anne's
1118 Mary Williams Y Gerlan 01/04/1840 3 Morris Hughes St Anne's
1119 William Williams Caerneddi 01/04/1840 1 Morris Hughes St Anne's
1120 David Evans Caellwyn Crydd 01/04/1840 5 Morris Hughes St Anne's
1121 Mary Thomas Cae llwyn Crydd 01/04/1840 11m Morris Hughes St Anne's
1122 Robert Prichard Llwyncelyn 01/04/1840 9d Morris Hughes St Anne's
1123 Anne Williams Queen's Head Bethesda 04/04/1840 4 Morris Hughes St Anne's
1124 Margaret Rowlands Nant Ty 08/04/1840 68 Morris Hughes St Anne's
1125 William Phillip Bryn Hafod y Wern 11/04/1840 46 Morris Hughes St Anne's
1126 John Williams Cae Llwyn Grydd 11/04/1840 1 Morris Hughes St Anne's
1127 William Owens Cae Llwyn Grudd 11/04/1840 7 Morris Hughes St Anne's
1128 Elizabeth Williams Queen's Head Bethesda 13/04/1840 6 Morris Hughes St Anne's
1129 Robert Thomas Pant y Drainiog 14/04/1840 6 Morris Hughes St Anne's
1130 Elizabeth Parry Cae Llwyn Grydd 15/04/1840 2 Morris Hughes St Anne's
1131 Ellin Jones Brauch Melyn 18/04/1840 7 H Owen Curate
1132 Margaret Roberts Gerlan 20/04/1840 44 H Owen Curate
1133 Catherine Roberts Llydiart y Gwenyn 20/04/1840 23 H Owen Curate
1134 Mary Roberts Pant Hwfa 20/04/1840 1 H Owen Curate
1135 Mary Jones Pandy 22/04/1840 10 H Owen Curate
1136 Ellin Edwards Ciltwllan 23/04/1840 85 W Williams Minister
1137 Mary Roberts Llanllechid Village 25/04/1840 46 H Owen Curate
1138 Anne Hughes Braich Melyn 25/04/1840 1 H Owen Curate
1139 Thomas Evans Cae llwyn Grydd 27/04/1840 7m H Owen Curate
1140 Mary Roberts Cae'r Berllan 04/05/1840 7 H Owen Curate
1141 Thomas Hughes Bethesda 08/05/1840 31 H Owen Curate
1142 Catherine Davies Cwlyn 09/05/1840 87 H Owen Curate
1143 Hugh Jones Achub Uchaf 09/05/1840 8m H Owen Curate
1144 Elizabeth Williams Bryn Eithin 11/05/1840 92 H Owen Curate
1145 William Thomas Fron Bant 13/05/1840 4 H Owen Curate
1146 Elizabeth Jones Llydiart y Gwenyn 16/05/1840 3 H Owen Curate
1147 John Griffiths Blaen y Cae 23/05/1840 68 H Owen Curate
1148 Rowland Williams Bethesda 01/06/1840 23 H Owen Curate
1149 Ellin Morris Pen y Carneddi 02/06/1840 6 H Owen Curate
1150 Hugh Jones Fron Bant 05/06/1840 6 H Owen Curate
1151 Janet Owen Cae llwyn grydd 06/06/1840 18m H Owen Curate
1152 Jane Jones Tai'r mynydd Llandegai 06/06/1840 8d H Owen Curate
1153 Catherine Williams Pant y Drainiog 17/06/1840 2 H Owen Curate
1154 David Morris Penau Carneddi 20/06/1840 1 H Owen Curate
1155 Sarah Morris Sychnant 30/06/1840 2 H Owen Curate
1156 Hugh Evans Pentra felin 01/07/1840 17 H Owen Curate
1157 John Hughes Tan y Berllan 01/07/1840 4 H Owen Curate
1158 Hugh Jones Pen Coed 11/07/1840 26 H Owen Curate
1159 William Williams Pen y Clogwyn 14/07/1840 18 M Williams Minister
1160 Hugh Jones Wern 16/07/1840 6 H Owen Curate
1161 Margaret Williams Brauch Melyn 20/07/1840 39 H Owen Curate
1162 Moses Jones Achub Uchaf 27/07/1840 2 H Owen Curate
1163 William Griffith Caellwyn Grydd 28/07/1840 5 H Owen Curate
1164 David Jones Tyn y Maes 29/07/1840 2 H Owen Curate
1165 Hannah Rowlands Cae Evan Gymro 31/07/1840 41 H Owen Curate
1166 Edward Roberts Faynol 01/08/1840 47 H Owen Curate
1167 Ebenezer Roberts Cwlyn 11/08/1840 1m H Owen Curate
1168 John Parry Cae llwyn grydd 11/08/1840 12w H Owen Curate
1169 William Jones Tyn y Maes 15/08/1840 3 H Owen Curate
1170 William Owen Llydiart y Gwenyn 15/08/1840 8 H Owen Curate
1171 Ellin Jones Braich Melyn 15/08/1840 56 H Owen Curate
1172 John Jones Crymlun 17/08/1840 4 Edward Jones Minister
1173 Robert Jones Gerlan 19/08/1842 H Owen Curate
1174 Hugh Hughes Cilyfodan 22/08/1840 10m H Owen Curate
1175 Catherine Jones Cae llwyn grydd 28/08/1840 2 H Owen Curate
1176 Grace Hughes Gate House 02/09/1840 60 H Owen Curate
1177 John Morris Gerlan 04/09/1840 26 H Owen Curate
1178 Thomas Evans Pantdraeiniog 05/09/1840 7 H Owen Curate
1179 Hugh Jones Cae llwyn grydd 07/09/1840 7 H Owen Curate
1180 Margaret Thomas Tan y bwlch bach 23/09/1840 4 H Price Minister
1181 Edward Jones Bryn tyrion 24/09/1840 31 J Parry Minister
1182 Margaret Pughe Bethesda 25/09/1840 11m H Owen Curate
1183 Ellin Jones Bethesda 26/09/1840 3 H Owen Curate
1184 John Williams Cae'r berllan Braich Melyn 03/10/1840 7w H Owen Curate
1185 Elizabeth Parry Cae llwyn grydd 17/10/1840 26 H Owen Curate
1186 Anne Williams Cae llwyn grudd 17/10/1840 4 H Owen Curate
1187 John Jones Mignant 02/11/1840 11m H Owen Curate
1188 Griffith Jones Wern ciltrefnus 04/11/1840 1 H Owen Curate
1189 Evan Jones Bryn derwen Llandegai 27/11/1840 5 H Owen Curate
1190 William Davies Penycarneddi 28/11/1840 49 H Owen Curate
1191 Ellin Thomas Wern 07/12/1840 23 H Owen Curate
1192 Richard Williams Cae llwyn grydd 09/12/1840 10w H Owen Curate
1193 Griffith Thomas Gors Llandegai 19/12/1840 72 H Owen Curate
1194 Robert Griffith Cilhufoden 19/12/1840 26 H Owen Curate
1195 Grace Davies Cae llwyn grydd 23/12/1840 6 H Owen Curate
1196 Jane Davies Cae llwyn grydd 23/12/1840 3 H Owen Curate
1197 Grace Thomas Highgate Llanllechid 29/12/1840 48 H Owen Curate
1198 Morris Jones Bethesda 05/01/1841 11m H Owen Curate
1199 William Edwards Cae llwyn grydd 05/01/1841 67 H Owen Curate
1200 Catherine Thomas Glan y Gors Llandegai 08/01/1841 17m H Owen Curate
1201 Anne Jones Brauch Melyn 09/01/1841 9 H Owen Curate
1202 Jane Roberts Tair Mynydd Bangor 11/01/1841 84 H Owen Curate
1203 Thomas Jones Bethesda 16/01/1841 5 H Owen Curate
1204 Ellin Jones Braich Melyn 16/01/1841 4 H Owen Curate
1205 William Pirce Pant Dreyniog 18/01/1841 35 H Owen Curate
1206 Elizabeth Hughes Park Moch 19/01/1841 4 H Owen Curate
1207 David Morris Tyddyn Isaf 25/01/1841 2 H Owen Curate
1208 Margaret Pugh Bethesda 27/01/1841 27 J Parry Minister
1209 Richard Prichart Pen y Bryn Ychaf 28/01/1841 5 J Parry Minister
1210 Anne Prichard Pen y Bryn Ychaf 30/01/1841 7 H Owen Curate
1211 Lloyd Morris Tyddyn Isaf 03/02/1841 6 M Williams Minister
1212 Trevor Jones Tan Braych Llandegai 03/02/1841 48 M Williams Minister
1213 Elizabeth Williams Cochwyllan 05/02/1841 85 J Parry Minister
1214 Jane Owens Treithwen 10/02/1841 19 H Owen Curate
1215 Elizabeth Williams Brauch Melyn 13/02/1841 81 H Owen Curate
1216 Henry Prichard Llidiart y Gwenyn 13/02/1841 2 H Owen Curate
1217 Pierce Jones Pant ffrydlas 26/02/1841 4 H Owen Curate
1218 Elias Thomas Wern 03/03/1841 4m H Owen Curate
1219 Ellin Parry Coed 05/03/1841 86 H Owen Curate
1220 Hugh Hughes Bethesda 06/03/1841 1 H Owen Curate
1221 William Owen Cae llwyn grudd 06/03/1841 1 H Owen Curate
1222 Ellin Evans Cae llwyn grudd 10/03/1841 1 H Owen Curate
1223 Elizabeth Williams Bethesda 17/03/1841 8m Morris Hughes St Anne's
1224 John Pirce Tyddyn Gaseg Pant ffrydlas 19/03/1841 81 H Owen Curate
1225 John Pugh Bethesda 20/03/1841 2 H Owen Curate
1226 Catherine Williams Brauch Melyn 25/03/1841 3w H Owen Curate
1227 William Hughes Achub 29/03/1841 6m H Owen Curate
1228 Jane Pierce Park 05/04/1841 2 H Owen Curate
1229 William Davies Wern Bach 12/04/1841 7 H Owen Curate
1230 Catherine Jones Cae llwyn grudd 14/04/1841 1 H Owen Curate
1231 William Thomas Tyn y Maes 20/04/1841 1 J Parry Minister
1232 William Evans Cae llwyn grudd 21/04/1841 10 J Parry Minister
1233 Mary Owens Pant y ffrydlas 27/04/1841 35 H Owen Curate
1234 Thomas Owens Brauch Melyn 01/05/1841 1 H Owen Curate
1235 Ellin Hughes Achub 11/05/1841 30 H Owen Curate
1236 William Jones Brynderwen Llandegai 14/05/1841 9 H Owen Curate
1237 Anne Prichart Bethesda 15/05/1841 10m H Owen Curate
1238 Moses Evans Cae Clochydd 19/05/1841 8 H Owen Curate
1239 Catherine Jones Mignant 21/05/1841 73 H Owen Curate
1240 Maria Thomas Graig Goch 26/05/1841 4 H Owen Curate
1241 Robert Williams Pont y twr Gate 09/06/1841 1w H Owen Curate
1242 Owen Evans Caellwyn grydd 14/06/1841 9 H Owen Curate
1243 David Davies Pant Dreiniog 15/06/1841 1 H Owen Curate
1244 John Evans Cae llwyn grudd 19/06/1841 4 Morris Hughes St Anne's
1245 Robert Prichard Llwyn felyn 28/06/1841 1w H Owen Curate
1246 Anne Williams Cae Garw 03/07/1841 25 H Owen Curate
1247 Mary Humphreys Tal y bont 12/07/1841 16 Morris Hughes St Anne's
1248 Anne Jones Cae llwyn grudd 29/07/1841 80 H Owen Curate
1249 Jane Jones Twr tewdwst 07/08/1841 6w Morris Hughes St Anne's
1250 Anne Roberts Nevin 10/08/1841 49 H Owen Curate
1251 Rowland Owens Pant dreuniog 17/08/1841 66 Edward Jones Minister
1252 Ellin Williams Cae llwyn grudd 04/09/1841 35 H Owen Curate
1253 Ellin Jones Brauch Melyn 14/09/1841 5 H Owen Curate
1254 Hugh Hughes Tai'n y Coed 23/09/1841 21 Morris Hughes St Anne's
1255 Elias Phillip Bethesda 02/10/1841 7d M Williams Minister
1256 John Roberts Bethesda 13/10/1841 8m Morris Hughes St Anne's
1257 Richard Roberts Cae llwyn grudd 16/10/1841 4h Morris Hughes St Anne's
1258 Jane Roberts Bethesda 03/11/1841 7w J Parry Minister
1259 Thomas Jones Bethesda 10/11/1841 66 M Williams Minister
1260 Edward Williams Cae llwyn grudd 11/11/1841 6m Edward Jones Minister
1261 Richard Prichard Cyltrefnys 12/11/1841 15m M Williams Minister
1262 Elizabeth Thomas Graig Goch 12/11/1841 23 M Williams Minister
1263 Anne Jones Brauch Melyn 20/11/1841 6m Morris Hughes St Anne's
1264 Elizabeth Roberts Cae llwyn grudd 23/11/1841 23 M Williams Minister
1265 William Prichard Pen y Bryn Uchaf 25/11/1841 53 M Williams Minister
1266 John Owens Llydiard y Gwenyn 15/12/1841 15w Morris Hughes St Anne's
1267 Ellin Morris Plas Pentir 28/12/1841 33 H Owen Curate
1268 Griffith Griffith Cae llwyn grudd 31/12/1841 15 H Owen Curate
1269 Margaret Jones Pant y ffrydlas 05/01/1842 84 Morris Hughes St Anne's
1270 Elizabeth Roberts Bryntirion 05/01/1842 4 Morris Hughes St Anne's
1271 John Roberts Cae llwyn grudd 07/01/1842 18 H Owen Curate
1272 Ellin Jones Pant dreuniog 12/01/1842 ? H Owen Curate
1273 Robert Williams Tan y ffordd 12/01/1842 1 H Owen Curate
1274 Mary Williams Pen y Bont 22/01/1842 63 H Owen Curate
1275 Hannah Williams Pen y Bont 22/01/1842 31 H Owen Curate
1276 Rice Williams Cae Gwigin 22/01/1842 11m H Owen Curate
1277 Agnes Jones Pen y Ceunant 22/01/1842 5m H Owen Curate
1278 Robert Hughes Pen y Bryn 29/01/1842 63 H Owen Curate
1279 Mary Williams Cae llwyn grudd 29/01/1842 2 H Owen Curate
1280 Rowland Jones Brauch Melyn 29/01/1842 15 H Owen Curate
1281 Richard Davies Gwain gwial 05/02/1842 43 H Owen Curate
1282 Hugh Williams Bethesda 05/02/1842 3 H Owen Curate
1283 Grace Jones Dolhelig 21/02/1842 1 Morris Hughes St Anne's
1284 Anne Thomas Cae llwyn grudd 23/02/1842 6 M Williams Minister
1285 Robert Thomas Cae llwyn grudd 26/02/1842 9m H Owen Curate
1286 Thomas Williams Cae llwyn grudd 05/03/1842 3m H Owen Curate
1287 Sarah Williams Pen y Bryn 09/03/1842 84 H Owen Curate
1288 Elizabeth Lloyd Achub Uchaf 15/03/1842 9m H Owen Curate
1289 Mary Owens Cae Garw Bethesda 22/03/1842 63 H Owen Curate
1290 Mary Roberts Cae llwyn grydd 23/03/1842 9m H Owen Curate
1291 Ellen Jones Bryn derwen Llandegai 24/03/1842 10m H Owen Curate
1292 Ellis Jones Brauch Ty Dy 12/04/1842 64 Morris Hughes St Anne's
1293 Thomas Mesech Cae'r Berllan 16/04/1842 41 H Owen Curate
1294 Richard Rowlands Cae Evan Gymro 23/04/1842 50 H Owen Curate
1295 William Davies Pant dreiniog 25/04/1842 8 H Owen Curate
1296 Hugh Williams Achub Uchaf 27/04/1842 14 H Owen Curate
1297 John Parry Penau Carneddi 03/05/1842 68 H Owen Curate
1298 Catherine Williams Capel Cwta 03/05/1842 16 H Owen Curate
1299 Mary Jones Bethesda 07/05/1842 3 H Owen Curate
1300 Ellin Griffiths Tal y Bont 07/05/1842 8 H Owen Curate
1301 Hugh Parry Pant y Gwair 12/05/1842 75 H Owen Curate
1302 Elizabeth Owens Park 19/05/1842 54 H Owen Curate
1303 Mary Jones Achub 23/05/1842 1w H Owen Curate
1304 William Williams Bethesda 28/05/1842 15w H Owen Curate
1305 Sarah Moses Gate House 02/06/1842 63 Morris Hughes St Anne's
1306 Catherine Williams Waun Goch 08/06/1842 1 H Owen Curate
1307 Nathaniel Jones Cae llwyn grydd 11/06/1842 37 H Owen Curate
1308 Richard Parry Cefn bedw 13/06/1842 17 H Owen Curate
1309 Anne Roberts Bethesda 18/06/1842 3m H Owen Curate
1310 Mary Jones Brauch Melyn 24/06/1842 1 H Owen Curate
1311 Ellin Parry Cae llwyn grudd 27/06/1842 81 H Owen Curate
1312 William Griffith Bethesda 28/06/1842 38 Morris Hughes St Anne's
1313 Grace Lloyd Carneddau 29/06/1842 11 Edward Jones Minister
1314 John Williams Pant y ffrydlas 02/07/1842 1 H Owen Curate
1315 William Jones Gate House 05/07/1842 8d H Owen Curate
1316 Griffith Williams Twr tewdwst 08/07/1842 14 H Owen Curate
1317 Anne Thomas Brauch Melyn 16/07/1842 40 H Owen Curate
1318 Griffith Jones Bethesda 30/07/1842 4 H Owen Curate
1319 William Roberts Twr tewdwst 15/08/1842 40 Edward Jones Minister
1320 Roger Hughes Maes y Groes 16/08/1842 78 Edward Jones Minister
1321 Griffith Jones Blaen y Cae 19/08/1842 19 Morris Hughes St Anne's
1322 Ellin Williams Cae'r Berllan 22/08/1842 40 H Owen Curate
1323 Anne Roberts Twr tewdwst 22/08/1842 33 H Owen Curate
1324 William Thomas Cae llwyn Grydd 02/09/1842 1 H Owen Curate
1325 William Jones Bethesda 17/09/1842 2w H Owen Curate
1326 Ellin Jones Brauch Melyn 25/09/1842 20 H Owen Curate
1327 Robert Williams Pant y Gwair 04/10/1842 3 H Owen Curate
1328 Richard Jones Achub Uchaf 07/10/1842 32 H Owen Curate
1329 Grace Williams Pen y Carneddi 14/10/1842 9 H Owen Curate
1330 William Davies Ty'n Twr 15/10/1842 5m H Owen Curate
1331 Elizabeth Prichard Pen y Bryn Uchaf 15/10/1842 3d H Owen Curate
1332 Margaret Owens Brauch Melyn 04/11/1842 1 H Owen Curate
1333 Rowland Jones Bryn Twrw 05/11/1842 3m H Owen Curate
1334 Elisabeth Williams Achub 29/11/1842 5 H Owen Curate
1335 Margaret Lewis Pant Dreiniog 03/12/1842 2 H Owen Curate
1336 John Hughes Cae llwyn Grudd 07/12/1842 1 H Owen Curate
1337 Robert Roberts Coed Isa 10/12/1842 24 H Owen Curate
1338 William Roberts Coed Isa 11/12/1842 17 Morris Hughes St Anne's
1339 Grace Hughes Tyn Lon Tair Meibion 04/01/1843 1w Edward Jones Minister
1340 Frances Williams Tyn y Maes 10/01/1843 36 H Owen Curate
1341 Jane Williams Brauch Melyn 11/01/1843 11m H Owen Curate
1342 Hugh Jones Bethesda 17/01/1843 36 H Owen Curate
1343 Lydia Frances Bethesda 21/01/1843 15w H Owen Curate
1344 Margaret Williams Coytmor 21/01/1843 8m H Owen Curate
1345 Griffith Williams Tyn Lon 27/01/1843 72 H Owen Curate
1346 William Jones Tyn twr 28/01/1843 73 H Owen Curate
1347 William Edward Gerlan 09/02/1843 74 H Owen Curate
1348 Griffith Prichards Pant Dreiniog 13/02/1843 9d H Owen Curate
1349 Sarah Roberts Caellwyngrudd 14/02/1843 85 H Owen Curate
1350 Grace Williams Bethesda 15/02/1843 3 H Owen Curate
1351 William Roberts Cae llwyn Grudd 03/03/1843 50 Morris Hughes St Anne's
1352 John Williams Cae llwyn grudd 04/03/1843 13d H Owen Curate
1353 John Thomas Twr tewdwst 11/03/1843 12 H Owen Curate
1354 Elizabeth Jones Brauch melyn 28/03/1843 2w H Owen Curate
1355 William Williams Brauch melyn 04/04/1843 21 H Owen Curate
1356 Jane Williams Achub 05/04/1843 29 W Lewis Walker Minister
1357 Elizabeth Williams Brauch melyn 05/04/1843 8 W Lewis Walker Minister
1358 Ellin Williams Llwyn bleddyn 07/04/1843 37 H Owen Curate
1359 Elizabeth Jones Pen Carneddi 07/04/1843 2w H Owen Curate
1360 Elizabeth Williams Pen Bont Tal y Bont 08/04/1843 35 H Owen Curate
1361 Evan Owen Bethesda 08/04/1843 13d H Owen Curate
1362 Ellin Jones Brauch Melyn 14/04/1843 11m H Owen Curate
1363 William Williams Tan y bwlch 21/04/1843 60 H Owen Curate
1364 Elizabeth Roberts Bethesda 22/04/1843 65 H Owen Curate
1365 Thomas Roberts Bwlch Garw Llandegai 25/04/1843 25 H Owen Curate
1366 Jane Hughes Cae llwyn grydd 10/05/1843 1m H Owen Curate
1367 Maria Hughes Brauch melyn 20/05/1843 10m H Owen Curate
1368 Elizabeth Roberts Tu'r Twr tewdwst Bethesda 20/05/1843 14 H Owen Curate
1369 Catherine Williams Ddol Goch 31/05/1843 11w H Owen Curate
1370 Margaret Jones Bont Uchaf 03/06/1843 52 H Owen Curate
1371 Catherine Jones Groeslon 09/06/1843 24 H Owen Curate
1372 Anne Williams Cae llwyn grudd 16/06/1843 1 H Owen Curate
1373 John Prichard Coed y brain Llandwrog 21/06/1843 44 H Owen Curate
1374 John Morris Bronyddan 21/06/1843 65 H Owen Curate
1375 John Phillips Bethesda 21/06/1843 3 H Owen Curate
1376 John Jones Waen Wen Bangor 24/06/1843 15 H Owen Curate
1377 John Roberts Brauch melyn 29/06/1843 50 H Owen Curate
1378 David Williams Bod forys 13/07/1843 41 H Owen Curate
1379 William Jones Bethesda 29/07/1843 9d H Owen Curate
1380 Robert Roberts Pen y Ceunant 05/08/1843 7m H Owen Curate
1381 Jane Jones Tyn twr 17/08/1843 34 H Owen Curate
1382 Grace Jones Hengapel 12/08/1843 3 H Owen Curate
1383 Jane Roberts Achub 18/08/1843 12 H Owen Curate
1384 John Owens Brauch Melyn 24/08/1843 64 H Owen Curate
1385 Richard Owen Bangor 29/08/1843 75 H Owen Curate
1386 Elizabeth Lewis Pant Dreiniog 04/09/1843 Edward Jones Minister
1387 Grace Jones Cae llwyn grydd 09/09/1843 1 H Owen Curate
1388 Jane Jones Twr tewdwsd Bethesda 13/09/1843 4m J Parry Minister
1389 Jane Roberts Twr tewdwsd Bethesda 15/09/1843 46 H Owen Curate
1390 Jane Morris Bethesda 15/09/1843 9m H Owen Curate
1391 Elisa Hughes Cochwillan 30/09/1843 7w H Owen Curate
1392 Henry Edwards Pant drainiog 07/10/1843 2w H Owen Curate
1393 John Jones Cwlun 09/10/1843 57 H Owen Curate
1394 Owen Roberts Brauch melyn 12/10/1843 20 H Owen Curate
1395 Mary Pierce Graig Goch 24/10/1843 81 H Owen Curate
1396 Hannah Jones Brauch melyn 26/10/1843 8 H Owen Curate
1397 Henry Prichard Pant hwfa 31/10/1843 52 H Owen Curate
1398 Richard Hughes Coetmor 06/11/1843 4 H Owen Curate
1399 Hannah Williams Tyn Maes 07/11/1843 12 H Owen Curate
1400 William Thomas Fedw 15/11/1843 10 H Owen Curate
1401 Ellinor Davies Hen Gapel Achub 20/11/1843 2 H Owen Curate
1402 Grace Jones Crymlun 20/11/1843 40 H Owen Curate
1403 Alice Jones Brauch melyn 02/12/1843 38 H Owen Curate
1404 Jane Jones Wern Ciltrefnys 06/12/1843 6m H Owen Curate
1405 David Hughes Cae llwyn grudd 06/12/1843 51 H Owen Curate
1406 Richard Morris Griffith Bangor 09/12/1843 55 H Owen Curate
1407 Sarah Hughes Cae llwyn grydd 09/12/1843 2 H Owen Curate
1408 Owen Williams Cae llwyn grudd 13/12/1843 6m H Owen Curate
1409 Mary Jones Graig Goch Llidiart Gwenyn 16/12/1843 65 H Owen Curate
1410 Ellin Morris Bont Uchaf 18/12/1843 5w H Owen Curate
1411 Morris Jones Brauch Ty du 21/12/1843 29 H Owen Curate
1412 John Hughes Bethesda 23/12/1843 4m H Owen Curate
1413 Margaret Jones Cae llwyn grudd 23/12/1843 28 H Owen Curate
1414 Edward Prichard Panr dreiniog 30/12/1843 75 H Owen Curate
1415 David Evans Pen y carneddi 30/12/1843 22 H Owen Curate
1416 Margaret Williams Gerlan 02/01/1844 6m H Owen Curate
1417 Ellin Williams Llwynhandy 03/01/1844 29 J Parry Minister
1418 Shunamus Owen Bethesda 06/01/1844 9m H Owen Curate
1419 Richard Thomas Bethesda 13/01/1844 9m H Owen Curate
1420 William Davies Brauch Melyn 18/01/1844 2d H Owen Curate
1421 Margared Roberts Brauch Melyn 18/01/1844 12 H Owen Curate
1422 Owen Jones Bryn tirion Bethesda 22/01/1844 5 H Owen Curate
1423 Jane Jones Bethesda 23/01/1844 1 H Owen Curate
1424 Jane Jones Gate House 26/01/1844 37 H Owen Curate
1425 John Roberts Bryn tirion Bethesda 26/01/1844 1 H Owen Curate
1426 Margaret Jones Tyn y ffridd 03/02/1844 81 H Owen Curate
1427 Thomas Williams Pant dreiniog 03/02/1844 46 H Owen Curate
1428 Anne Hughes Ty'n y Coed 16/02/1844 63 H Owen Curate
1429 Trevor Jones Brauch melyn 02/03/1844 9m H Owen Curate
1430 Elizabeth Jones Brauch melyn 02/03/1844 14 H Owen Curate
1431 John Roberts Cwlyn 02/03/1844 3 H Owen Curate
1432 John Thomas Tan y ffordd 04/03/1844 9m H Owen Curate
1433 Owen Jones Machine Llandegai 06/03/1844 67 H Owen Curate
1434 Ellis Jones Cae llwyn grudd 06/03/1844 31 H Owen Curate
1435 Jane Jones Tan y Lon nr Gate House 06/03/1844 4 H Owen Curate
1436 Ellis Prichard Llwyn Celyn 09/03/1844 72 H Owen Curate
1437 David Jones Llanllechyd Village 09/03/1844 1 H Owen Curate
1438 William Thomas Cae llwyn grudd 11/03/1844 1 H Owen Curate
1439 Mary Jones Cae rhyn Bangor 20/03/1844 71 H Owen Curate
1440 Mary Edwards Bethesda 20/03/1844 54 H Owen Curate
1441 Elizabeth Jones Tal y Sarn 22/03/1844 66 H Owen Curate
1442 Elizabeth Thomas Cae llwyn grudd 22/03/1844 28 H Owen Curate
1443 John Williams Twrr Bethesda 25/03/1844 7m H Owen Curate
1444 Owen Williams Cae Garw 25/03/1844 4m H Owen Curate
1445 Robert Thomas Cae llwyn grudd 30/03/1844 26 H Owen Curate
1446 Margaret Griffith Bryntirion Bethesda 30/03/1844 1 H Owen Curate
1447 Benjamin Jones Llanllechid Village 01/04/1844 3w H Owen Curate
1448 Ellis Jones Cae llwyn grudd 02/04/1844 21m H Owen Curate
1449 William Williams Pen y Graig 03/04/1844 1 J Parry Minister
1450 Thomas Parry Cae llwyn grudd 03/04/1844 1 J Parry Minister
1451 John Williams Cae llwyn grudd 03/04/1844 6w J Parry Minister
1452 Catherine Jones Cae llwyn grudd 06/04/1844 25 H Owen Curate
1453 Jane Owens Achub 10/04/1844 9m H Owen Curate
1454 Catherine Jones Achub 13/04/1844 25 H Owen Curate
1455 William Williams Cae Garw Bethesda 15/04/1844 5m H Owen Curate
1456 Owen Owens Pant dreiniog 22/04/1844 5 H Owen Curate
1457 Benjamin Jones Bethesda 25/04/1844 26 H Owen Curate
1458 Catherine Hughes Cae llwyn grudd 27/04/1844 1 H Owen Curate
1459 Mary Pugh Bethesda 30/04/1844 18 H Owen Curate
1460 William Roberts Bethesda 16/05/1844 59 J Parry Minister
1461 Elizabeth Hughes Crumlin 21/05/1844 46 H Owen Curate
1462 Mary Jones Pen y carneddi 01/06/1844 39 H Owen Curate
1463 William Williams Bethesda 04/06/1844 19 J Parry Minister
1464 Jane Williams Cae llwyn grydd 05/06/1844 1 H Owen Curate
1465 William Hughes Pant y Gwair 08/06/1844 16 H Owen Curate
1466 Eliza Roberts Pant drainiog 08/06/1844 1 H Owen Curate
1467 John Jones Pant y ffrydlas 20/06/1844 78 H Owen Curate
1468 John Jones Pant Dreiniog 26/06/1844 3w H Owen Curate
1469 John Jones Bryn hafod y Wern 03/07/1844 46 J Parry Minister
1470 John Roberts Pen y Bryn Ucha 04/07/1844 9m H Owen Curate
1471 Richard Humphrey Pen y rhiw Brauchmelyn 05/07/1844 10m H Owen Curate
1472 Catherine Davies Tai'r Meibion 15/07/1844 15 H Owen Curate
1473 Mary Prichard Ciltwllan 17/07/1844 93 H Owen Curate
1474 William Hughes Maes y Groes 01/08/1844 86 H Owen Curate
1475 Anne Davies Llanllechid Village 16/08/1844 46 H Owen Curate
1476 Ellin Parry Graig Goch 17/08/1844 30 H Owen Curate
1477 Anne Parry Pant hwfa 24/08/1844 82 H Owen Curate
1478 Robert Williams Bethesda 24/08/1844 4 H Owen Curate
1479 William Williams Brauch melyn 06/09/1844 7m M Williams Minister
1480 Hannah Roberts Tan y Garth 10/09/1844 36 H Owen Curate
1481 Margaret Evans Twr tewdwst 10/09/1844 2 H Owen Curate
1482 Evan Jones Pen y carneddi 14/09/1844 48 H Owen Curate
1483 Anne Thomas Tyn y Maes 14/09/1844 7 H Owen Curate
1484 Anne Jones Bethesda 18/09/1844 48 H Owen Curate
1485 Margaret Parry Cae llwyn Grudd 25/09/1844 10 H Owen Curate
1486 Richard Parry Ciltwllan 30/09/1844 44 H Owen Curate
1487 Margaret Williams Cae llwyn grydd 09/10/1844 8 H Owen Curate
1488 Margaret Thomas Blaen y Cae 19/10/1844 72 H Owen Curate
1489 John Jones Twr tewdwsd 21/10/1844 1 H Owen Curate
1490 John Owen Pant drainiog 22/10/1844 9w H Owen Curate
1491 Elizabeth Parry Braich Melyn 22/10/1844 5w H Owen Curate
1492 Elizabeth Thomas Cae Gwigin 25/10/1844 1d H Owen Curate
1493 Thomas Roberts Cae llwyn grydd 01/11/1844 10 H Owen Curate
1494 Mary Jones Tan y Rallt 07/11/1844 75 H Owen Curate
1495 Robert Hughes Braich Melyn 09/11/1844 20 H Owen Curate
1496 Gwen Williams Pant dreiniog 20/11/1844 56 H Owen Curate
1497 Jane Roberts Garneddwen 23/11/1844 2w H Owen Curate
1498 John Williams Cochwyllan 25/11/1844 57 H Owen Curate
1499 Margaret Thomas Ty'n y fawd 16/12/1844 56 H Owen Curate
1500 Jane Evans Cae llwyn Grudd 01/01/1845 1 H Owen Curate
1501 Mary Prichard Pant hwfa 02/01/1845 54 H Owen Curate
1502 Owen Williams Bronydd 02/01/1845 23 H Owen Curate
1503 Evan Jones Cae llwyn grudd 15/01/1845 3m H Owen Curate
1504 Mesach Thomas Cae'r berllan 17/01/1845 6 H Owen Curate
1505 Anne Davies Garneddwen 18/01/1845 73 H Owen Curate
1506 John Williams Glanrafon 22/01/1845 24 H Owen Curate
1507 Anne Roberts Cae llwyn Grudd 29/01/1845 14m Morris Hughes St Anne's
1508 John Morris Brauch Melyn 01/02/1845 1 H Owen Curate
1509 Elizabeth Owens Gerlan 01/02/1845 3m H Owen Curate
1510 William Williams Brauch melyn 05/02/1845 5 H Owen Curate
1511 John Jones Cae llwyn Grudd 17/02/1845 3 M Williams Curate
1512 Elizabeth Prichard Llwyn Celyn 18/02/1845 2 M Williams Curate
1513 William Thomas Caellwyn Grudd 18/02/1845 1 M Williams Curate
1514 Catherine Thomas Bont Uchaf 19/02/1845 3 M Williams Curate
1515 Anne Parry Carneddi 19/02/1845 3 M Williams Curate
1516 Thomas Roberts Bethesda 19/02/1845 3 M Williams Curate
1517 Ellin Jones Trova Bethesda 19/02/1845 5m M Williams Curate
1518 John Griffith Wern Ciltrefnus 20/02/1845 3m M Williams Curate
1519 Anne Jones Llidiart y Gwenyn 22/02/1845 35 M Williams Curate
1520 Thomas Owens Brauch Melyn 22/02/1845 9m M Williams Curate
1521 Mary Thomas Cae llwyn Grudd 22/02/1845 3 M Williams Curate
1522 Robert Williams Cae llwyn Grudd 25/02/1845 1 M Williams Curate
1523 Esther Jones Rachub 28/02/1845 3 M Williams Curate
1524 Caroline Hughes Factory Cochwyllan 01/03/1845 9m M Williams Curate
1525 William Thomas Tyn lone 01/03/1845 9m M Williams Curate
1526 David Foulks Bethesda 01/03/1845 4 M Williams Curate
1527 Ellin Roberts Cae Clochydd 01/03/1845 2m M Williams Curate
1528 Henry Roberts Cae llwyn Gwudd 01/03/1845 4 M Williams Curate
1529 Thomas Thomas Bryntirion Bethesda 08/03/1845 3m M Williams Curate
1530 Alice Hughes Pen y Carneddi 15/03/1845 62 M Williams Curate
1531 Jane Roberts Llidiart y Gwenyn 15/03/1845 4 M Williams Curate
1532 Henry Ellis Tal y Bont 18/03/1845 6m M Williams Curate
1533 William Williams Rachub 19/03/1845 10m M Williams Curate
1534 William Williams Tan y Ffordd 22/03/1845 4d M Williams Curate
1535 Robert Jones Cae llwyn Grudd 22/03/1845 11m M Williams Curate
1536 Margaret Morris Cae llwyn Grudd 22/03/1845 6 M Williams Curate
1537 Margaret Williams Bethesda 22/03/1845 1 M Williams Curate
1538 John Roberts Tan y Garth 24/03/1845 8m M Williams Curate
1539 Thomas Williams Tan y Ffordd 25/03/1845 5w M Williams Curate
1540 Mary Griffith Llwyn Penddu 27/03/1845 3m M Williams Curate
1541 Elizabeth Thomas Cae Garw 29/03/1845 1m M Williams Curate
1542 William Edwards Twr Bethesd 29/03/1845 2 M Williams Curate
1543 Margaret Thomas Caellwyn Grudd 29/03/1845 1 M Williams Curate
1544 Jane Williams Park 01/04/1845 24 M Williams Curate
1545 Richard Jones Twr Bethesda 01/04/1845 2 M Williams Curate
1546 Anne Thomas Tan y dderwen Hen Turnpick Llandegai 02/04/1845 3 M Williams Curate
1547 Abel Hughes Factory Cochwyllan 05/04/1845 7w M Williams Curate
1548 Hugh Davies Tyddyn isa 11/04/1845 22 M Williams Curate
1549 William Williams Tal y Bont 19/04/1845 15 M Williams Curate
1550 Ellis Jones Fron Hyfryd 19/04/1845 4m M Williams Curate
1551 Anne Williams Gate House 25/04/1845 10 M Williams Curate
1552 Catherine Williams Bethesda 03/05/1845 3 M Williams Curate
1553 Edward Jones Mignant 06/05/1845 17 M Williams Curate
1554 Anne Jones Bronydd 10/05/1845 79 M Williams Curate
1555 Margaret Owen Bethesda 10/05/1845 32 M Williams Curate
1556 Jacop Griffiths Bethesda 17/05/1845 25 M Williams Curate
1557 John Hughes Tan y Berllan Brauch melyn 20/05/1845 55 M Williams Curate
1558 Anne Roberts Llanllechid Village 20/05/1845 70 M Williams Curate
1559 Morris Griffith Llanllechid Village 04/06/1845 82 M Williams Curate
1560 William Griffith Gerlan 04/06/1845 4m M Williams Curate
1561 Mary Thomas Wern Llanllechid 12/06/1845 13 Morris Hughes St Anne's
1562 David Evans Pen y Gareg 17/06/1845 25 M Williams Curate
1563 Robert Ellis Pentra Llandegai 18/06/1845 54 M Williams Curate
1564 David Davies Bethesda 19/06/1845 63 M Williams Curate
1565 Ebenezer Roberts Cwlyn Llanllechid 20/06/1845 9 M Williams Curate
1566 Daniel Williams Pen Carneddi 25/06/1845 33 Morris Hughes St Anne's
1567 Robert Ellis Tal y Bont 28/06/1845 7 M Williams Curate
1568 Edmund Jones Tan y Garth 02/07/1845 68 M Williams Curate
1569 Jehu Owen Bethesda 03/07/1845 4m M Williams Curate
1570 Bengamin Thomas Pant y Gwair 17/07/1845 4 Edward Jones Minister
1571 Ellin Davies Bethesda 23/07/1845 4 M Williams Curate
1572 Margaret Ellis Tal y Bont 26/07/1845 5 M Williams Curate
1573 John Jones Brauch Melyn 30/07/1845 5w M Williams Curate
1574 Thomas Evans Bethesda 22/08/1845 45 M Williams Curate
1575 Dorothy Jones Brauch Melyn 29/08/1845 20 M Williams Curate
1576 Richard Owens Cae Llwyn Grudd 30/08/1845 29 M Williams Curate
1577 Hugh Jones Cae llwyn Grudd 03/08/1845 2w M Williams Curate
1578 Anne Jones Llidiart y Gwenyn 10/08/1845 6 M Williams Curate
1579 Humphrey Hughes Pant y dreiniog 01/10/1845 34 M Williams Curate
1580 Owen Davies Bethesda 04/10/1845 1 M Williams Curate
1581 Griffith Jones Tyddyn y Gaseg 10/10/1845 21 M Williams Curate
1582 Jane Jones Puplisian House Achub 21/10/1845 38 M Williams Curate
1583 Jane Williams Gweyn y Gwyail 23/10/1845 1 M Williams Curate
1584 William Williams Pen y Graig Brauch Melyn 27/10/1845 74 M Williams Curate
1585 Mary Jones Cae llwyn Grudd 27/10/1845 7m M Williams Curate
1586 Margaret Roberts Coed 14/11/1845 55 M Williams Curate
1587 Evan Moses Gate House 22/11/1845 72 M Williams Curate
1588 Evan Thomas Tyn y Maes 26/11/1845 1m Morris Hughes St Anne's
1589 John Parry Cae llwyn Grudd 24/11/1845 38 Morris Hughes St Anne's
1590 Thomas Williams Cae llwyn Grudd 29/11/1845 9w H Price Minister
1591 John Jones Ciltwllan 02/12/1845 66 M Williams Curate
1592 William Roberts Brauch Melyn 18/12/1845 18 M Williams Curate
1593 Robert Owens Brauch Melyn 20/12/1845 29 M Williams Curate
1594 John Foulks Bethesda 24/12/1845 40 M Williams Curate
1595 Elizabeth Jones Pant dreiniog 29/12/1845 13 M Williams Curate
1596 Void Void Void Void Void Void
1597 Void Void Void Void Void Void
1598 Void Void Void Void Void Void
1599 Void Void Void Void Void Void
1600 Void Void Void Void Void Void
Entries Per Page
Displaying Page of