Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • AGE - Oed / Age
  • CERE - Seremoni / Ceremony
  • NOTES - Nodiadau / Notes
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
AGE
CERE
NOTES
1 Harry Evan Panthwfa 01/01/1813 94 John Roberts Rector
2 Anne Philip Pencoed 22/01/1813 80 Richard Davies Minister
3 Robert Hughes Bangor (late Llanllechid) 29/01/1813 71 John Roberts Rector
4 Jane Ellis Tan y Lon 08/05/1813 55 John Roberts Rector
5 Catherine William Cwchwillan 15/05/1813 76 John Roberts Rector
6 John William Twr Llangeday 18/05/1813 78 John Roberts Rector
7 Mosses Thomas Gatehouse 20/05/1813 77 J Jones
8 Morrish Edward Cae ffynon lechi 08/06/1813 84 J Jones
9 Ellin Jones Coed y Park Llandegai Parish 28/07/1813 3 John Roberts Rector
10 Mary William Bryn hafod y Wern 07/08/1813 10 John Roberts Rector
11 John (B) William 22/10/1813 3 John Roberts Rector Son of William Price
12 Mary Parry Tai'n Coed 22/10/1813 26 John Roberts Rector
13 John Evan Pencarneddi 23/10/1813 44 John Roberts Rector Mason
14 Hugh Williams Tan Bwlch 23/10/1813 1 John Roberts Rector
15 John Moses Park 16/12/1813 9 John Roberts Rector
16 Morris Rogers Tan y Garth 04/01/1814 2 John Roberts Rector
17 Hugh Prichard Coed y Park Llandegai 06/01/1814 7m John Roberts Rector
18 Mary Williams Tan y Garth 12/01/1814 8 John Roberts Rector
19 Sarah Morris Penybryn Ucha 21/01/1814 15 John Roberts Rector
20 Anne Jones Tyddyn Isa 22/01/1814 69 John Roberts Rector
21 Ellin Griffith Tan y Garth 21/01/1814 9m John Roberts Rector
22 John Griffith Gwaen y Gwial 26/01/1814 4 John Roberts Rector
23 William Williams Ty'n Cae 26/01/1814 10w John Roberts Rector
24 Bridget Williams Wern bach 28/01/1814 11 John Roberts Rector
25 Lewis Roberts Pen y Groes 01/02/1814 2 John Roberts Rector
26 Hugh Roberts Ty'n Twr 16/02/1814 9 John Roberts Rector
27 Richard (B) Cae Llwyn Grydd 20/02/1814 1m John Roberts Rector Child of Elizabeth Williams
28 Richard Rowland Cae'r Berth 25/02/1814 1 John Roberts Rector
29 Gwen Thomas Bryn Llwyd Llandegai 02/03/1814 6 John Roberts Rector
30 William Parry Pen Carneddi 12/03/1814 10 John Roberts Rector
31 Hugh Evan Ty Gwyn Nant 18/03/1814 20 John Roberts Rector
32 Thomas Evan Bryn Llwyd Llandegai 21/03/1814 13 John Roberts Rector
33 Robert Thomas Ty'n Llan 02/04/1814 8 John Roberts Rector
34 Ellin Jones Cae Ffynnon Lechi 04/04/1814 68 John Roberts Rector
35 Robert (B) Thomas Cilfoden 06/04/1814 10w John Roberts Rector Child of Thos Evans and Catherine Rbts
36 Mary Rowland Tai'n Coed 11/04/1814 7 John Roberts Rector
37 Jane Prichard Tan y bwlch bach 30/04/1814 1 John Roberts Rector
38 Evan Jones Llan Llanllechid 18/05/1814 2 John Roberts Rector
39 Harry Jones Llan Llanllechid 18/05/1814 6m John Roberts Rector
40 Elizabeth Jones Llan Llanllechid 21/05/1814 8 John Jones Minister
41 William Philip Bryn Hafod y Wern 26/05/1814 82 Hugh Price
42 Mary Roberts Cilgeraint Llandegai 04/06/1814 8m J Jones Minister
43 Ann Williams Quarry 04/06/1814 1 John Jones Minister
44 Ishmael Jones Tyddyn Victurs 16/06/1814 51 Hugh Price
45 Jane Jones Coed y Park Llandegai 05/07/1814 5m John Roberts Rector
46 Ann William Machine Llandegai 26/07/1814 32 Robert Evans Minister
47 Elizabeth Williams Caegwigyn 27/07/1814 6w Richard Davies Minister
48 Jane Abraham Tan y Garth 20/08/1814 44 Hugh Price
49 Mary William Tan y Garth 20/08/1814 3d Hugh Price
50 Richard Williams Tan y Bwlch 31/08/1814 40 John Roberts Rector
51 Elizabeth Jones Pen Carneddi 07/09/1814 10m John Roberts Rector
52 John David Llanllechid Village 01/10/1814 72 John Roberts Rector
53 Rowland Roberts Wern 12/11/1814 90 John Roberts Rector
54 William Thomas Quarry 12/11/1814 4 John Roberts Rector
55 Mary Edmund Fedw 14/12/1814 90 John Roberts Rector
56 Hugh Jones Pen y Bont 19/12/1814 2 John Roberts Rector
57 Catherine William Bryn Hafod y Wern 20/12/1814 23 John Roberts Rector
58 Ellin Morris Crymlyn 21/01/1815 78 John Roberts Rector
59 Jane William Pen y bwlch 12/03/1815 3d John Roberts Rector
60 Richard Thomas Coed 28/03/1815 94 John Roberts Rector
61 Hugh David Glan mor isaf 07/04/1815 88 John Roberts Rector
62 Robert Owen Quarry Llandegai 13/04/1815 78 John Roberts Rector
63 Unknown Male Body washed ashore by the tide 16/04/1815 John Roberts Rector
64 Elizabeth Williams Pandu 12/05/1815 48 John Roberts Rector
65 Jane William Park 22/05/1815 21 John Roberts Rector
66 Ellin Griffith Glanymorfa Isa 12/06/1815 78 Robert Evans Minister
67 Catherine William Quarry Machine 15/06/1815 41 Robert Evans Minister
68 Nicholas William Tyddyn 12/07/1815 1 John Roberts Rector
69 Owen Rowland Blaen y Nant Llandegai 20/07/1815 9m John Roberts Rector
70 Catherine Jones Garneddwen 05/08/1815 5m John Roberts Rector
71 Gaynor William Nantygraen 17/10/1815 69 Robert Evans Minister
72 William Jones Coytmor 28/10/1815 43 John Roberts Rector
73 John Canon Dublin 23/11/1815 6w John Roberts Rector Son of Mark Canon Dublin
74 Richard Owen Cochwillan 04/12/1815 27 John Roberts Rector Manservant
75 Thomas Jones Pen y Bont 19/01/1816 8 John Roberts Rector
76 William Williams Ty Newydd 06/02/1816 6m John Roberts Rector
77 Jane Owen Ty'n Ffordd 28/02/1816 8 John Roberts Rector
78 Richard Morris Pant Ffrwdlas 02/03/1816 75 John Roberts Rector
79 Margaret Crystal Tal y Bont Uchaf 09/03/1816 72 John Roberts Rector
80 Anne William Tai Newyddion Pentrefelin 11/03/1816 23 John Roberts Rector
81 William Prichard Cae Mawr 20/03/1816 28 John Roberts Rector
82 Elizabeth Prichard Tyddyn y Ceiliog 25/03/1816 73 John Roberts Rector
83 William Roberts Bangor 29/05/1816 30 John Roberts Rector
84 Jane William Plas hwfa 05/06/1816 24 John Roberts Rector
85 Jane Evans Llan Llanllechid 20/06/1816 1 John Roberts Rector
86 Elizabeth Owen Llwyn Penddu 13/07/1816 92 John Roberts Rector
87 Richard Williams Dol Awen 19/08/1816 63 John Roberts Rector
88 Morris Roberts Groeslon 06/09/1816 5m John Roberts Rector
89 Mary Prichard Bryn Hafod y Wern 14/09/1816 80 John Roberts Rector
90 Catherine Hughes Cefnfaes 14/10/1816 40 John Roberts Rector
91 Richard Jones Pen y Benglog Llandegai 21/10/1816 2m John Roberts Rector
92 Morris Jones Pandu 29/10/1816 3 John Roberts Rector
93 Robert Hughes Crymlyn 13/11/1816 75 John Roberts Rector
94 Jonet Edward Wern 19/11/1816 71 John Roberts Rector
95 Ellin Dafydd Llanllechid 29/11/1816 59 John Roberts Rector
96 Void Void Void Void Void Void
97 Gwen Evans Quarry Llandegai 01/01/1817 26 John Roberts Rector
98 Jane William Ty Newydd 15/01/1817 1w John Roberts Rector
99 Mary William Aber Casseg 18/01/1817 79 John Roberts Rector
100 Anne Williams Quarry 01/03/1817 1 John Roberts Rector
101 William Williams Tai'n Coed 04/03/1817 1 John Roberts Rector
102 Morris Jones Achub Uchaf 15/03/1817 82 John Roberts Rector
103 Morris Williams Coed y Park Llandegai 22/03/1817 9m John Roberts Rector
104 John Thomas Bont Ucha 25/03/1817 1 John Roberts Rector
105 William Jones Tai'r Gors Llandegai 09/04/1817 1w John Roberts Rector
106 William Owen Quarry Llandegai 19/04/1817 46 John Roberts Rector
107 Margaret Thomas Ty'n rhendre 19/04/1817 66 John Roberts Rector
108 Margaret Evan Llwyn'n handi 30/04/1817 28 John Roberts Rector
109 John Morris Pant y Ffrydlas 17/05/1817 42 John Roberts Rector
110 Morris Hughes Glan'r Afon Ffrydlas 23/05/1817 56 John Roberts Rector
111 Richard Williams Pant y Ffrydlas 24/05/1817 35 John Roberts Rector
112 John Williams Aber Caseg 09/06/1817 4d Richard Davies Minister
113 Jane Jones Wern 14/06/1817 63 Robert Williams
114 Anne Williams Ty'n y Lon 16/06/1817 7 Richard Davies Minister
115 Elin Abraham Tair y cae 24/06/1817 45 Richard Davies Minister
116 William Roberts Tair y cae 28/06/1817 55 John Roberts Rector
117 Thomas Price High Gate 09/07/1817 56 John Roberts Rector Parish Clerk
118 David Morris Pen Carneddi 16/07/1817 4w John Roberts Rector
119 Jane Griffith Tan y Marian 21/07/1817 16 John Roberts Rector
120 William Jones Caeneddwen 26/07/1817 9 John Roberts Rector
121 Mary Prichard Tan y bwlch bach 30/07/1817 11 John Roberts Rector
122 Margaret Jones Pen y Clogwyn 08/08/1817 41 John Roberts Rector
123 John Thomas Llanllechid Village 15/08/1817 2d John Roberts Rector
124 Ellin Williams Ty'n yr Ardd 01/11/1817 22 John Roberts Rector
125 Mary Hughes Pen Carneddi 15/11/1817 51 T B Rathbone
126 Robert Parry Tai'r Meibion 22/11/1817 9w T B Rathbone
127 Margaret Williams Dolawen 24/11/1817 68 T B Rathbone
128 Rowland Jones Rallt 02/12/1817 80 T B Rathbone
129 Mary Jones Achub 25/12/1817 26 T B Rathbone
130 John Williams Ty'n y Lon 17/01/1818 67 T B Rathbone
131 Hugh Williams Wern bach isa 24/01/1818 21 T B Rathbone
132 Ellin Owen Gilfach 24/01/1818 27 T B Rathbone
133 Margaret Griffith Gatehouse 07/02/1818 1 T B Rathbone
134 David Roberts Tal y bont Uchaf 30/03/1818 64 T B Rathbone
135 William Jones Corbri 05/04/1818 2w T B Rathbone
136 William Roberts Cae pen y garreg 08/04/1818 3m T B Rathbone
137 Grace Williams Ty yn y Capel Pencarneddi 11/04/1818 1 T B Rathbone
138 Ellin Hughes Winllan 11/04/1818 1w T B Rathbone
139 Jane Prichard Ty'n y Lon 25/04/1818 70 John Roberts Rector
140 Grace Jones Capel 04/05/1818 4 John Roberts Rector
141 John Price Pant y Ffrydlas 23/05/1818 85 John Roberts Rector
142 William Griffith Caellwyngrudd 25/05/1818 75 G Williams Dwygyfylchi
143 Evan Roberts Tan y Rallt 11/07/1818 19 John Roberts Rector
144 Catherine Evans Tan y Bwlch bach 15/10/1818 9d G Williams Dwygyfylchi
145 William Abraham Cil Trefnus 22/10/1818 71 John Roberts Rector
146 William Prichard Ty'n y Ffridd 31/10/1818 68 John Roberts Rector
147 Jane Jones Pandu 17/11/1818 10 John Roberts Rector
148 Richard Williams Llwyn Celyn 30/11/1818 88 John Roberts Rector
149 William Prys Ty'n y Ffridd 07/12/1818 85 John Roberts Rector
150 Morris Prichard Cae Mawr 28/12/1818 33 John Roberts Rector
151 Sarah Prichard Bangor 28/12/1818 41 John Roberts Rector
152 Void Void Void Void Void Void
153 Ellin Owen Cae'r Ffynnon 03/01/1819 6w John Roberts Rector
154 Robert Jones Bryn Eurad 09/01/1819 40 John Roberts Rector
155 John Williams Coed y Park 24/02/1819 33 John Roberts Rector
156 Margaret Parry Groeslon 16/03/1819 22m John Roberts Rector
157 William Prichard Village 26/03/1819 56 John Roberts Rector
158 Hugh Hughes Ty'n Twr 27/03/1819 50 John Roberts Rector
159 Robert Roberts Ty Crwn Llandegai 09/04/1819 2 John Roberts Rector
160 Robert Griffith Pen y Clogwyn 15/05/1819 2w John Roberts Rector
161 Ellin Thomas Coytmor 19/05/1819 9m John Roberts Rector
162 Robert Williams Hirdir Llandegai 21/05/1819 22 John Roberts Rector
163 Jane Parry Groeslon 29/05/1819 3m John Roberts Rector
164 Elizabeth Williams Achub 03/06/1819 40 John Roberts Rector
165 Mary Williams Cappel 11/06/1819 4 G Williams Minister
166 William Williams Cremlyn 18/06/1819 85 G Williams Minister
167 Sarah Prichard Cilfoden 30/06/1819 75 John Roberts Rector
168 David Davies Ty'n Twr 03/07/1819 45 John Roberts Rector
169 Jane Williams Coetmor 16/07/1819 25 T Parry Minister
170 Richard Williams Pant y Ffrwdlas 09/08/1819 22m John Roberts Rector
171 Margaret Parry Pant hwfa 12/08/1819 9m John Roberts Rector
172 Mary Ellis Tyddyn isa 21/08/1819 38 John Roberts Rector
173 Edward Evan Tan y sgrafall 02/09/1819 89 Robert Williams
174 John Jones Cae Gwigin 10/09/1819 65 John Roberts Rector
175 Thomas Roberts Pentref 30/09/1819 67 Ellis Roberts Minister
176 Pierce Powel Brauch Ty Du 23/10/1819 66 John Roberts Rector
177 Thomas Humphrey Achub Ucha 29/10/1819 84 John Roberts Rector
178 Thomas Williams Tai'n y Coed 11/12/1819 81 John Roberts Rector
179 Elizabeth Williams Hall Llandegai 22/12/1819 64 John Roberts Rector
180 Anne Hughes Cae'r Gors 19/01/1820 29 John Roberts Rector
181 William Rowland Gwaen y Gwial 26/01/1820 26 John Roberts Rector
182 William (B) Jones Ty'n y Cae 01/02/1820 5m John Roberts Rector
183 Benjamin Thomas Cae Brauch y Cafn 05/02/1820 19m John Roberts Rector
184 Catharine Thomas Tan y Garth 23/02/1820 92 John Roberts Rector
185 Ellin Jones Coytmor 23/02/1820 2d John Roberts Rector
186 John Pierce Aber Casseg 28/02/1820 84 John Roberts Rector
187 Ellin Williams Cae Brauch y Cafn 01/03/1820 84 J Hughes Minister
188 Anne (B) Tan y Bwlch Bach 01/03/1820 3w J Hughes Minister Daughter of Catherine Williams
189 Catharine Roberts Tan y Lon 20/03/1820 91 John Roberts Rector
190 Anne Hughes Quarry Llandegai 31/03/1820 52 John Roberts Rector
191 Ellin Ellis Pant y Ffrydlas 06/04/1820 47 John Roberts Rector
192 Rowland Williams Quarry Llandegai 29/04/1820 20 Robert Wms Minister
193 Hugh Williams Tyddyn 12/05/1820 6 John Roberts Rector
194 Morris Williams Achub Ucha 19/05/1820 66 John Roberts Rector
195 Elizabeth Jones Pencoed 20/05/1820 40 John Roberts Rector
196 Elizabeth Roberts Pentre Isa 01/06/1820 58 John Roberts Rector
197 Catherine Williams Gwaen y Gwial 16/06/1820 54 Goronwy Hughes Minister
198 Mary Daniel Gate House 12/07/1820 34 John Roberts Rector
199 Anne Prichard Cae Mawr 12/07/1820 21 John Roberts Rector
200 Margaret Morris Tai'n y Coed 03/08/1820 81 John Roberts Rector
201 James Jones Pandu 07/08/1820 54 John Roberts Rector
202 Owen Parry Gwern y Porchell 12/08/1820 6 John Roberts Rector
203 William Prichard Llwyn Celyn 12/08/1820 4m John Roberts Rector
204 Edward Rogers Machine at Quarry 16/08/1820 15 John Roberts Rector
205 Anne (B) Llanllechid 19/08/1820 4m John Roberts Rector Daughter of Gth Jones and Jane Rbts
206 John Edwards Punt y Cleder 29/08/1820 22 John Roberts Rector
207 Owen Morris Tyddyn Du 02/09/1820 82 John Roberts Rector
208 Owen Evan Tai'r Meibion 19/10/1820 5 John Roberts Rector
209 Hugh Jones Gwern y Saeson 01/11/1820 48 Goronwy Hughes Minister
210 Anne Parry Gwern y Porchell 04/11/1820 8 John Roberts Rector
211 Catharine Hughes Achub Ucha 18/11/1820 59 John Roberts Rector
212 Richard Jones Ty Gwyn 24/11/1820 40 John Roberts Rector
213 Grace Parry Corbri 02/12/1820 32 John Roberts Rector
214 William Jones Ty'n Twll 17/01/1821 71 John Roberts Rector
215 Richard Jones Plas Hwfa 24/01/1821 3m John Roberts Rector
216 Hugh Parry Pant Hwfa 24/02/1821 70 H Price
217 Catherine Jones Tai Isaf 28/02/1821 62 Ellis Roberts Llanfair Is Gaer
218 Judith Rowland Caeau pen y garreg 28/02/1821 15 Ellis Roberts Llanfair Is Gaer
219 John Roberts (Rev) Maes y Groes 10/03/1821 63 Ellis Roberts Llanfair Is Gaer Rector of the Parish
220 Elizabeth Rowland Tal y Bont 28/03/1821 83 Lewis Hughes Curate
221 Richard Evans Bryneithin 05/05/1821 79 Morris Hughes Curate
222 Owen Owens Cae'r ffynon 22/05/1821 12 Lewis Hughes Curate
223 Ellin Edwards Tal y Sarn 07/06/1821 67 Lewis Hughes Curate
224 Mary William Tal y Sarn 07/06/1821 40 Lewis Hughes Curate
225 Anne Jones Bronydd isa 03/07/1821 40 John Hughes
226 William Williams Caeueivan Gymro 21/07/1821 20 Morris Hughes Curate
227 Mary Humphrey Cae yr Groes 08/08/1821 8 John Hughes
228 William Davies Maes y Gariadog Llandegai 14/08/1821 11 Lewis Hughes Curate
229 Mary Jones Pencoed 31/08/1821 7 Lewis Hughes Curate
230 Mary Hughes Sychnant 11/09/1821 16 Lewis Hughes Curate
231 Griffith Jones Brauch Melyn 14/09/1821 23 Lewis Hughes Curate
232 William Thomas Tal y Bont Uchaf 05/10/1821 5m Lewis Hughes Curate
233 Elizabeth Crystal Gate House 13/11/1821 83 Lewis Hughes Curate
234 Ellin Williams Bangor 21/11/1821 28 Lewis Hughes Curate
235 Ellin Pritchard Nant y Ffrydlas 06/12/1821 78 Lewis Hughes Curate
236 Jane Williams Pentre Felin 14/12/1821 2 Lewis Hughes Curate
237 Thomas Abel Plas Hwfa 09/01/1822 86 Lewis Hughes Curate
238 Groway Owens Cae Garw 04/02/1822 2m Lewis Hughes Curate
239 Jane Jones Pant Ffrydlas 06/02/1822 9 Lewis Hughes Curate
240 Henry Edward Corbri 12/02/1822 80 Lewis Hughes Curate
241 Ellin Roberts Nant y Cleder 14/02/1822 2w Lewis Hughes Curate
242 Hugh Williams Cae Gwigin 11/03/1822 1 Lewis Hughes Curate
243 Mary Ellis Gate House 23/03/1822 78 Lewis Hughes Curate
244 Griffith Morris Coetmor 03/04/1822 37 Lewis Hughes Curate
245 Ellis Parry Groeslon 04/04/1822 39 Lewis Hughes Curate
246 Richard Williams Tyddy stabel 05/04/1822 51 Lewis Hughes Curate
247 Robert Williams Pen y Bryn 06/04/1822 77 Lewis Hughes Curate
248 Ellin Price Llwyn Celyn 12/04/1822 80 Lewis Hughes Curate
249 Hugh Hughes Gate House 22/05/1822 1 Lewis Hughes Curate
250 Grace Griffith Gerlan 06/06/1822 25 Lewis Hughes Curate
251 Richard Rowland Achub Uchaf 09/07/1822 4 Lewis Hughes Curate
252 Elizabeth Jones Tyddyn Victws 17/07/1822 19 Lewis Hughes Curate
253 Margaret Edmond Ciltwyllan 18/07/1822 61 Lewis Hughes Curate
254 Elin Roberts Coed y Park Llandegai 25/071822 2 Morris Hughes Llandegai
255 Margaret Parry Groeslon 31/07/1822 2 James Henry Cotton
256 Elizabeth Parry Plas Ucha 19/08/1822 2 Lewis Hughes Curate
257 Elizabeth Thomas Pencarneddau 22/08/1822 5 Lewis Hughes Curate
258 Humphrey Jones Gate House 27/08/1822 73 Morris Hughes Llandegai
259 Elin Williams Bethesda Cae Garw 27/08/1822 7 Morris Hughes Llandegai
260 Margaret Williams Cilfodan 03/09/1822 27 Morris Hughes Llandegai
261 Ellis Parry Groeslon 07/09/1822 10 Lewis Hughes Curate
262 William Rowland Tyddyn degwm Llandegai 14/09/1822 18 Lewis Hughes Curate
263 Elizabeth Thomas Cae Gwigin 17/09/1822 19 Lewis Hughes Curate
264 Margaret Jones Pencarneddau 23/09/1822 12 Lewis Hughes Curate
265 Thomas Edwards Pant y Cledar 24/09/1822 17 Lewis Hughes Curate
266 Owen Roberts Llwyn rhandir 02/10/1822 9w Lewis Hughes Curate
267 Grace Williams Pandu 05/10/1822 54 Lewis Hughes Curate
268 Richard Hughes Pant y Cledar 07/10/1822 2w Lewis Hughes Curate
269 Catherine Thomas Ty'n y Cae 16/10/1822 19 Lewis Hughes Curate
270 Elizabeth Rowland Blaen y Nant 07/12/1822 1 Lewis Hughes Curate
271 Evan Jones Tan y Lon 23/12/1822 3m Lewis Hughes Curate
272 Ann Edwards Pant y Cledar 24/12/1822 19 Lewis Hughes Curate
273 Elizabeth Williams Coed isaf 01/01/1823 92 Lewis Hughes Curate
274 David Davies Tai'r Meibion 06/01/1823 87 Lewis Hughes Curate
275 Catherin Edwards Tan y Marian 07/01/1823 87 Lewis Hughes Curate
276 John Williams Cae'r Berth 08/01/1823 80 Lewis Hughes Curate
277 John Williams Pen Carneddi 24/01/1823 2 Lewis Hughes Curate
278 Robert Williams Brun Hafod y Wern 12/02/1823 24 Lewis Hughes Curate
279 John Williams Glan y Mor Isaf 19/02/1823 36 Lewis Hughes Curate
280 Edmunt Prichard Vedw 22/02/1823 64 Lewis Hughes Curate
281 John Williams Pen Carneddau 22/02/1823 2 Lewis Hughes Curate
282 Margaret Thomas Bont Ucha 26/02/1823 8m Lewis Hughes Curate
283 Ann Williams Pencoed 10/03/1823 58 Lewis Hughes Curate
284 Elizabeth Williams Cae'r Berth 12/03/1823 78 Lewis Hughes Curate
285 Mary Owen Cae Evan Gymro 14/03/1823 88 Lewis Hughes Curate
286 Mary Jackson Brun Hafod y Wern 15/03/1823 8m Lewis Hughes Curate
287 Griffith Thomas Coytmor 19/03/1823 3w Lewis Hughes Curate
288 Jane Griffith Village 11/04/1823 63 Lewis Hughes Curate
289 Robert Thomas Bangor 12/04/1823 21 Lewis Hughes Curate
290 Sarah Thomas Tai'n y Coed 22/04/1823 23 John Hughes Bodedern
291 Robert Jones Ciltwllan 23/04/1823 3m Lewis Hughes Curate
292 Jane Roberts Tai yn y Coed 29/04/1823 62 Lewis Hughes Curate
293 Owen Evans Pant y Ffrwdlas 08/05/1823 66 Lewis Hughes Curate Killed in the Quarry
294 Margaret Jones Pont y Ffrwdlas 13/05/1823 88 Lewis Hughes Curate
295 John Williams Tan y Maes 21/05/1823 71 Lewis Hughes Curate A pauper from Llandysilio Denbighshire
296 Thomas Williams Tan y Fonwent 23/05/1823 19 Lewis Hughes Curate
297 Hannah Roberts Garneddwen 24/05/1823 12 Lewis Hughes Curate
298 Richard Williams Gochwillan 31/05/1823 77 Lewis Hughes Curate
299 William Jones Bethesda 07/06/1823 3 Lewis Hughes Curate
300 Elizabeth Jones Blaen y Caeu 05/07/1823 23 Lewis Hughes Curate
301 Sarah Williams Pencarneddi 09/07/1823 1 Lewis Hughes Curate
302 John Williams Llanwnda Parish 26/07/1823 33 Lewis Hughes Curate Killed in Coetmor Quarry
303 Ellin Thomas Ty'n Rhendre 09/08/1823 75 Lewis Hughes Curate
304 Richard Griffith Tan y Bwlch Bach 13/08/1823 54 Lewis Hughes Curate
305 Thomas Thomas Quarry Llandegai 23/08/1823 24 Lewis Hughes Curate
306 John Williams Caeu Gwigin 12/09/1823 4 Lewis Hughes Curate
307 Mary Williams Llain y Ffwlbart 18/09/1823 32 Lewis Hughes Curate
308 Margaret Jones Pencarneddau 27/10/1823 1m Lewis Hughes Curate
309 John Edwards Ty'n Rhendre 27/10/1823 79 Lewis Hughes Curate
310 Margaret Jones Cwlyn 26/11/1823 2w Lewis Hughes Curate
311 Benjamin Jones Quarry Bank 17/01/1824 3 Lewis Hughes Curate
312 Margaret Thomas Ty'n Lon 24/01/1824 55 Lewis Hughes Curate
313 Catherin Jones Gate House 04/02/1824 65 Lewis Hughes Curate
314 Thomas Edward Tal y Bont Uchaf 10/03/1824 81 Lewis Hughes Curate
315 Anne Williams Pen y Groes Llandegai 17/03/1824 58 Lewis Hughes Curate
316 Elizabeth Williams Tyn y Maes 23/03/1824 39 Howel Hughes
317 Anne Williams Coed y Parc Llandegai 09/04/1824 14w Lewis Hughes Curate
318 Griffith Jones Bont Ucha 10/04/1824 6w Lewis Hughes Curate
319 Ruth Morris Ty mwn 10/04/1824 1 Lewis Hughes Curate
320 Ebanezer Roberts Cwlyn 17/04/1824 14 Lewis Hughes Curate
321 Ellin Roberts Pant y Cledar 17/04/1824 50 Lewis Hughes Curate
322 John Hughes Tai y Caeu 05/05/1824 31 Lewis Hughes Curate
323 Thomas Jones Pentre felin 20/04/1824 65 Lewis Hughes Curate A stranger in lodgings at Pentre Felin
324 Elizabeth Boulger Manchester 20/04/1824 21 Lewis Hughes Curate Drowned on the Lavan Lands
325 Robert Roberts Tyn y Maes 24/04/1824 22 Lewis Hughes Curate
326 Margaret Owen Groeslon 05/05/1824 86 Lewis Hughes Curate
327 Elizabeth Hughes Cochwillan Mill 08/05/1824 1 Lewis Hughes Curate
328 Jane Abraham Cil Trefnus 11/05/1824 84 Lewis Hughes Curate
329 Margaret Jones Powls 15/05/1824 79 Lewis Hughes Curate
330 William Prichard Pen y Bryn 07/06/1824 29 Morris Hughes St Anne's
331 John Hughes Winllan 09/06/1824 13w Morris Hughes St Anne's
332 John Parry Cwlyn 26/06/1824 6m Lewis Hughes Curate
333 Llewelyn ap Griffith Pant y Ffrwdlas 30/06/1824 21w Lewis Hughes Curate
334 Moris Griffith Pen y Bryn 04/07/1824 60 Lewis Hughes Curate
335 John Jones Cil Twllan 21/07/1824 3w Lewis Hughes Curate
336 Morris Williams Coed y Park Llandegai 31/07/1824 5w Lewis Hughes Curate
337 Elizabeth Roberts Bowls 11/08/1824 29 Lewis Hughes Curate
338 John Hughes Pant y Cledar 18/08/1824 29 Lewis Hughes Curate
339 Mary Jones Tyn y Caeu 27/08/1824 21 Lewis Hughes Curate
340 Elizabeth Mathew Pencoed 27/09/1824 46 Lewis Hughes Curate
341 Jane Jones Bronydd Uchaf 02/10/1824 71 Lewis Hughes Curate
342 Mary Jones Pencoed 20/10/1824 90 Lewis Hughes Curate
343 Mary Hughes Tai'n y Coed 22/10/1824 5m Lewis Hughes Curate
344 Ellin Griffith Ty'n Twll 12/11/1824 60 Lewis Hughes Curate
345 John Hughes Gwern Saeson 29/11/1824 93 Lewis Hughes Curate
346 Robert Jones Pencoed 03/12/1824 44 Lewis Hughes Curate
347 Richard Jones Tre'r garth Llandegai 07/12/1824 77 Lewis Hughes Curate
348 Thomas Thomas High Gate 09/12/1824 28 Lewis Hughes Curate A native of Cardiganshire
349 John Williams Corbri 21/12/1824 79 Lewis Hughes Curate
350 Susanna Williams Pentra Isa 28/12/1824 56 Lewis Hughes Curate
351 Martha Jones Aber Caseg 05/01/1825 9w Lewis Hughes Curate
352 Jane Rowlands Tal y Bont 06/01/1825 80 Lewis Hughes Curate
353 Thomas Jones Ty Gwyn 06/02/1825 10m Lewis Hughes Curate
354 Ellin Hughes Vedw 19/03/1825 50 Lewis Hughes Curate
355 John Williams Ty'n Twll 01/04/1825 3m Lewis Hughes Curate
356 Elin Jones Bryneithin 11/04/1825 85 Morris Hughes St Anne's
357 Ann Jones Tyddyn y Vertus 13/04/1825 61 Morris Hughes St Anne's
358 James Williams Gate House 04/06/1825 2w Lewis Hughes Curate
359 Mary Ellis Achub Uchaf 22/06/1825 24 Morris Hughes St Anne's
360 Margaret Williams Coetmor 28/06/1825 2 Lewis Hughes Curate
361 Elizabeth Williams Bryn Hafod y Wern 16/07/1825 78 Lewis Hughes Curate
362 John Thomas Ty'n Rhendre 27/07/1825 70 Lewis Hughes Curate
363 Mary Thomas Bethesda 30/07/1825 6m Lewis Hughes Curate
364 Ellin Jones Cae'r Groes 13/08/1825 74 Lewis Hughes Curate
365 Grace Williams Ty hen Llandegai 09/09/1825 17 Lewis Hughes Curate
366 Elizabeth Jones Pant 14/09/1825 7m Lewis Hughes Curate
367 John Ellis Brauch Tu Du 01/10/1825 17 Lewis Hughes Curate
368 Margaret Morris Pencarneddi 08/10/1825 9w Lewis Hughes Curate
369 Jane Hughes Tal y Bont 12/10/1825 33 Lewis Hughes Curate
370 Morrice Williams Cil Hafoden 29/11/1825 55 Lewis Hughes Curate
371 Griffith Evans Cil Hafoden 10/12/1825 4m Lewis Hughes Curate
372 Margaret Hughes Cae Garw 21/12/1825 40 Lewis Hughes Curate
373 William Roberts Bethesda 31/12/1825 11m Lewis Hughes Curate
374 Elizabeth Williams Plas Uchaf 01/01/1826 80 Lewis Hughes Curate
375 David Davies Tyddyn Isa 09/01/1826 50 Lewis Hughes Curate
376 Margaret Williams Cae Garw 17/01/1826 1m Lewis Hughes Curate
377 John Jones Coed y Park Llandegai 21/01/1826 22 Lewis Hughes Curate
378 Robert Roberts Tan y Garth 21/01/1826 1d Lewis Hughes Curate
379 Griffith Prichard Llidiart y Gwenun nr Pencarneddi 01/03/1826 25 Lewis Hughes Curate
380 Grace Williams Gate House 04/03/1826 42 Lewis Hughes Curate
381 Elizabeth Williams Crymlun 08/03/1826 55 Lewis Hughes Curate
382 Ellin Williams Bethesda 08/03/1826 1 Lewis Hughes Curate
383 Edward Rogers Tan y braich 26/03/1826 74 Lewis Hughes Curate
384 Thomas Prichard Cil Twllan 26/03/1826 3w Lewis Hughes Curate
385 Margaret Williams Llain y Ffwlbart 26/03/1826 29 Lewis Hughes Curate
386 Margaret Price Bethesda 01/04/1826 76 Lewis Hughes Curate
387 Margaret Jones Bethesda 01/04/1826 11m Lewis Hughes Curate
388 John Jones Bethesda 04/04/1826 1 Lewis Hughes Curate
389 John Jones Bethesda 04/04/1826 9w Lewis Hughes Curate
390 Ellin Evans Cae Garw 24/04/1826 1 Lewis Hughes Curate
391 Mary Evans Ty newydd 05/04/1826 14m Lewis Hughes Curate
392 John Pierce Bethesda 08/04/1826 2 Lewis Hughes Curate
393 Griffith Richard Llidiart y Gwenin nr Pencarneddi 01/03/1826 25 Lewis Hughes Curate
394 Grace Pirce Ty'n y Maes 22/04/1826 35 Lewis Hughes Curate
395 William Roberts Pony uchaf 24/05/1826 2 Lewis Hughes Curate
396 Grace Prichard Cae Garw 31/07/1826 29 H Price Llandegai
397 Evan Jones Pant y Cledr 08/07/1826 22 Morris Hughes St Anne's Killed at the Quarry
398 Margaret Jones Bronydd 12/07/1826 18 Lewis Hughes Curate
399 Richard Roberts Ddol y Park Llandegai 15/07/1826 36 Lewis Hughes Curate
400 Jane Edwards Pant y Cledair 14/08/1826 18 Lewis Hughes Curate
401 Hugh Owens Pentra Isa 22/09/1826 15 Lewis Hughes Curate
402 William Thomas Coytmor 23/10/1826 20 Lewis Hughes Curate
403 Daniel Williams Cae Garw 24/10/1826 2 Lewis Hughes Curate
404 Ellin Parry Maes Goridaog Llandegai 01/11/1826 21 Lewis Hughes Curate
405 Evan Jones Tan y Lon 15/11/1826 13w Lewis Hughes Curate
406 Thomas Morrice Penrhoslligwy Anglesey 30/11/1826 54 Lewis Hughes Curate
407 Edmont Williams Tan y Lon 20/12/1826 48 Lewis Hughes Curate
408 Jane Morris Cae Garw 01/01/1827 29 Lewis Hughes Curate
409 Owen Jones Bethesda 04/01/1827 17 Lewis Hughes Curate
410 Ellin Jones Bryn Derwen Llandegai 06/01/1827 4 Lewis Hughes Curate
411 William Jones Bryn Derwen 10/01/1827 6m Lewis Hughes Curate
412 Catherine Jones Bryn Derwen 10/01/1827 6 Lewis Hughes Curate
413 Owen Jones Bronudd 13/01/1827 71 Lewis Hughes Curate
414 Richard Jones Bryn Derwen 18/01/1827 2 Lewis Hughes Curate
415 Hugh Jones Pentre Isa 21/01/1827 3w Lewis Hughes Curate
416 Jane Owens Achub Uchaf 27/01/1827 89 Lewis Hughes Curate
417 William Evans Bethesda 30/01/1827 33 Lewis Hughes Curate
418 Grace Jones Ty'n fawd 02/02/1827 17 Lewis Hughes Curate
419 Margaret Rodgers Tan y Braich 08/02/1827 91 Morris Hughes St Anne's
420 Marry Jones Tai'r Cae 13/02/1827 4 Lewis Hughes Curate
421 Thomas Hughes Tyn Lon 24/02/1827 12m Lewis Hughes Curate
422 William Jones Llwyn Rhandir 26/02/1827 7 Lewis Hughes Curate
423 Owen Williams Place Hwfa 22/03/1827 9 Lewis Hughes Curate
424 Catherine Thomas Ty'n Clwt Llandegai 27/03/1827 15 Lewis Hughes Curate
425 Thomas Evans Punt y Ffrydlas 31/03/1827 64 Lewis Hughes Curate
426 Ellin Morris Pen Carneddau 04/04/1827 19m Lewis Hughes Curate
427 Griffith Griffiths Llidiart y Gwenun 18/04/1827 8m Lewis Hughes Curate
428 Marry Roberts Bethesda 24/04/1827 1 Lewis Hughes Curate
429 William Jones Winllan 28/04/1827 48 Lewis Hughes Curate
430 Thomas Jones Bont Uchaf 02/05/1827 4d Lewis Hughes Curate
431 Grace Jones Cae'r Berth 02/05/1827 41 Lewis Hughes Curate
432 Grace Prichard Ciltwllan 21/05/1827 4 J H Cotton Rector
433 Margaret Griffith Tan y bwlch bach 28/05/1827 5m Morris Hughes St Anne's
434 Elizabeth Jones Pantycledr 01/06/1827 18m Morris Hughes St Anne's
435 John Edwards Pen y Garreg 02/06/1827 10 Morris Hughes St Anne's
436 Ellin Jones Bethesda 26/06/1827 1 Lewis Hughes Curate
437 Ellin Jones Maes Ofa 12/07/1827 9 Lewis Hughes Curate
438 Evan Williams Pant y Gwenin 30/07/1827 8m Lewis Hughes Curate
439 William Jones Dolhelig 12/09/1827 64 Morris Hughes St Anne's
440 Rowland Jones Tai'n y Coed 18/09/1827 46 Lewis Hughes Curate
441 John Jones Braich Melyn 07/11/1827 25 Lewis Hughes Curate
442 Henry Prichard Corbri 01/12/1827 79 Lewis Hughes Curate
443 William Owens Cochwillan 12/12/1827 34 Lewis Hughes Curate
444 Ann Jones Tan y Brauch Llandegai 12/12/1827 2 Lewis Hughes Curate
445 Cathrine Jones Bont Uchaf 26/12/1827 3w Lewis Hughes Curate
446 Evan Edwards Achub Uchaf 02/01/1828 61 Lewis Hughes Curate
447 Elizabeth Thomas Brauch Melun 19/01/1828 4w Lewis Hughes Curate
448 Ann Prichard Tal y Bont 23/01/1828 82 Lewis Hughes Curate
449 Hannah Prichard Bethesda 26/01/1828 2w Lewis Hughes Curate
450 William Williams Bangor 28/01/1828 7m Lewis Hughes Curate
451 Grace Williams Corbri 06/02/1828 69 Lewis Hughes Curate
452 Robert Williams Bethesda 23/02/1828 5m Lewis Hughes Curate
453 Ellin Roberts Tynymaes 04/03/1828 69 Lewis Hughes Curate
454 John Roberts Tynymaes 07/03/1828 9m Morris Hughes St Anne's
455 Dorothy Morris Pant y Ffrwd Las 12/03/1828 77 Lewis Hughes Curate
456 John Jones Braich Melyn 16/03/1828 3w Lewis Hughes Curate
457 Mary Williams Placehwfa 29/03/1828 1 Lewis Hughes Curate
458 Grace Jones Pant Hwfa 11/04/1828 88 Lewis Hughes Curate
459 Robert Griffith Ty'n Coed 16/04/1828 82 Lewis Hughes Curate
460 John Evans Pencarneddau 21/05/1828 21 Lewis Hughes Curate
461 William Williams Ddol Llandegai 30/06/1828 24 Lewis Hughes Curate
462 Ann Williams Bethesda 12/08/1828 8 Lewis Hughes Curate
463 Hugh Parry Corbri 19/09/1828 8d Lewis Hughes Curate
464 Mary Thomas Ty hen Llandegai 04/10/1828 48 Lewis Hughes Curate
465 Mary Jones Gwain y Gwiail 08/10/1828 54 Lewis Hughes Curate
466 Ellin Williams Clwt y Maen Llandegai 15/10/1828 26 Lewis Hughes Curate
467 Jane Thomas Corbri 01/11/1828 31 Lewis Hughes Curate
468 Robert Williams Coytmore 02/11/1828 37 Lewis Hughes Curate
469 Catherin Griffith Caellun grudd 02/11/1828 79 Lewis Hughes Curate
470 Thomas Pierce Clwt y Maen Llandegai 03/11/1828 3 Lewis Hughes Curate
471 William Jones Ty Gwyn 14/11/1828 15 Lewis Hughes Curate
472 Elizabeth Prichard Cappel Cwtta 19/11/1828 4w Lewis Hughes Curate
473 Griffith William Cil Hafoden 22/11/1828 85 Lewis Hughes Curate
474 Mary Jones Fedw 05/12/1828 11d Lewis Hughes Curate
475 Elizabeth Evans Tyddyn 09/12/1828 9w Lewis Hughes Curate
476 Samuel Williams Pen Carneddau 20/12/1828 50 Lewis Hughes Curate
477 Ellin Roberts Village 26/12/1828 33 Lewis Hughes Curate
478 Elizabeth Hughes Gochwillan 01/01/1829 15m Lewis Hughes Curate
479 John Thomas Cae'r Berllan 01/01/1829 4m Lewis Hughes Curate
480 Martha Griffith Cwlin 02/01/1829 10w Lewis Hughes Curate
481 Robert Jones Corbri 03/01/1829 4m Lewis Hughes Curate
482 Catherin Griffith Gwain y Gwial 03/01/1829 3m Lewis Hughes Curate
483 Hannah Thomas Village 12/01/1829 7 Lewis Hughes Curate
484 Mary Roberts Gate House 12/01/1829 2w Lewis Hughes Curate
485 Ann Owens Bangor 24/01/1829 75 Lewis Hughes Curate
486 William Edwards Pen y Gareg 06/02/1829 15 Lewis Hughes Curate
487 Robert Roberts Pen y Garreg 10/02/1829 8m Lewis Hughes Curate
488 Jane Jones Glan yr Afon 14/02/1829 77 Lewis Hughes Curate
489 Hugh Williams Brauch Melyn 14/02/1829 10m Lewis Hughes Curate
490 Richard Jones Village 21/02/1829 66 Lewis Hughes Curate
491 Catherine Parry Cae Garw 21/03/1829 74 Lewis Hughes Curate
492 Margaret Parry Achub 28/03/1829 39 Lewis Hughes Curate
493 Catherin Jones Mignant 08/04/1829 2 Lewis Hughes Curate
494 John Hughes Tal y Bont 10/04/1829 6m Lewis Hughes Curate
495 Griffith Hughes Gerlan 22/04/1829 73 Lewis Hughes Curate
496 Elin Jones Plas Hwfa 25/04/1829 80 Lewis Hughes Curate
497 Catherine Humphrey Pen y Bryn 29/04/1829 73 Lewis Hughes Curate
498 Jane Williams Clwt y Maen 09/05/1829 1 Lewis Hughes Curate
499 Griffith Roberts Bethesda 26/05/1829 78 Lewis Hughes Curate
500 William Jones Place Hwfa 28/05/1829 12 Lewis Hughes Curate
501 Elizabeth Jones Pant 02/06/1829 7m Lewis Hughes Curate
502 Richard Jones Pant 07/06/1829 1w Lewis Hughes Curate
503 Eleanor Evans Village 02/07/1829 1w Lewis Hughes Curate
504 Ann Williams Pen Carneddau 28/07/1829 46 Lewis Hughes Curate
505 Margaret Thomas Tyddyn Isaf 28/07/1829 45 Lewis Hughes Curate
506 Grace Hughes Tal y Bont 03/08/1829 23 Lewis Hughes Curate
507 Edward Williams Ty'n Maes 26/08/1829 9 Lewis Hughes Curate
508 Jane Edwards Pen y Gareg 12/09/1829 9 Lewis Hughes Curate
509 Mary Prichard Ty'n Lon 20/09/1829 50 Lewis Hughes Curate
510 Richard Roberts Pen Bryn Uchaf 08/10/1829 5m Lewis Hughes Curate
511 Owen Jones Pant y Ffrydlas 07/11/1829 2 H Owen Curate
512 Henry Davies Tyddyn y fertus 12/11/1829 94 H Owen Curate
513 Catherine Jones Bethesda 24/11/1829 27 H Owen Curate
514 Mary Prichard Gate House 02/12/1829 94 H Owen Curate
515 William Jones Tan y Bwlch Bach 19/12/1829 75 H Owen Curate
516 Jane Davies Bethesda 19/12/1829 30 H Owen Curate
517 Anne Evans Bethesda 19/12/1829 3 H Owen Curate
518 Robert Williams Bethesda 02/01/1830 2 H Owen Curate
519 Ellin Williams Ty'n Twr 05/01/1830 18 H Owen Curate
520 Mary Williams Llidiart y Gwenin 09/01/1830 5m H Owen Curate
521 Mary Jones Bethesda 15/01/1830 5m J H Cotton Rector
522 John Hughes Llidiart y Gwenin 27/01/1830 9m H Owen Curate
523 John Williams Glan y Mor Isaf 29/01/1830 75 H Owen Curate
524 Ellin Prichard Bethesda 30/01/1830 7w H Owen Curate
525 Jane Owen Llidiart y Gwenyn 20/02/1830 87 H Owen Curate
526 Thomas Prichard Bethesda 10/03/1830 3m Morris Hughes St Anne's
527 William Hughes Vedw 12/03/1830 65 H Owen Curate
528 Margaret Williams Bethesda 12/03/1830 2 H Owen Curate
529 William Hughes Bethesda 20/03/1830 4m H Owen Curate
530 Jane Jones Pen y Clogwun 22/03/1830 79 H Owen Curate
531 Benjamin Parry Coytmore 27/03/1830 2 H Owen Curate
532 John Jones Pencarneddau 27/03/1830 3d H Owen Curate
533 Gwen Jones Brauch Melun 17/04/1830 4w H Owen Curate
534 Hugh Jones Caer berth 28/04/1830 44 Morris Hughes St Anne's
535 Jane Roberts Cwlyn 15/05/1830 19 H Owen Curate
536 Thomas Jones Pontuchaf 22/05/1830 2d H Owen Curate
537 Evan Parry Pentre'r Felin 28/05/1830 82 H Owen Curate
538 Evan Jones Vedw 02/06/1830 27 H Owen Curate
539 Sarah Jones Vedw 05/06/1830 76 H Owen Curate
540 Richard Jones Ty'n fawd 07/06/1830 53 H Owen Curate
541 Catherine Jones Bont uchaf 26/06/1830 32 H Owen Curate
542 William Jones Ty Gwyn 17/07/1830 9m H Owen Curate
543 William Williams Cae Gwigin 21/07/1830 71 H Owen Curate
544 Jane Williams Place ova 10/08/1830 52 H Owen Curate
545 Richard Williams Corbri 31/08/1830 7 H Owen Curate
546 Michael Moses Park 06/09/1830 17 H Owen Curate
547 Grace Thomas Ty'n y twr 08/09/1830 54 H Owen Curate
548 Jane Prichard Winllan 09/09/1830 85 H Owen Curate
549 John Roberts Ciltwllan 23/09/1830 9m H Owen Curate
550 Elizabeth Jones Pent y cledr 03/11/1830 58 T G Owen Minister
551 William Williams Ty'n y twr 05/11/1830 2w H Owen Curate
552 Ellin Roberts Village 01/12/1830 7 H Owen Curate
553 John Williams Tal y Sarn 02/12/1830 79 H Owen Curate
554 John Williams Bont Uchaf 08/12/1830 16 H Owen Curate
555 Richard Roberts Brauch Melyn 25/12/1830 2 H Owen Curate
556 Hannah Jones Bont Uchaf 25/12/1830 41 H Owen Curate
557 Elizabeth Williams Galnrafon 06/01/1831 70 H Owen Curate
558 William Williams Bethesda 08/01/1831 2 H Owen Curate
559 Richard Evans Brauch Melyn 19/01/1831 3m H Owen Curate
560 William Williams Tan y Berllan 22/01/1831 39 H Owen Curate
561 Robert Thomas Llidiart y Gwenun 26/01/1831 29 H Owen Curate
562 Margaret Roberts Coed y Park Llandegai 12/02/1831 47 H Owen Curate
563 Elias Roberts Brauch Melyn 02/03/1831 9m H Owen Curate
564 Sarah Pugh Gilfach 03/03/1831 2m H Owen Curate
565 Hugh Williams Pencarneddi 05/03/1831 2w H Owen Curate
566 Ann Jones Bronydd 07/03/1831 68 H Owen Curate
567 Margaret Parry Cwlun 20/03/1831 2 H Owen Curate
568 Abram Parry Ty'n Lon 26/03/1831 80 H Owen Curate
569 Ann Jones Ty gwyn 26/03/1831 5w H Owen Curate
570 Margaret Jones Pant y Cledr 09/04/1831 1 H Owen Curate
571 John Davies Cwlin 31/04/1831 78 H Owen Curate
572 Robert Roberts Talybont 04/05/1831 8d H Owen Curate
573 Ellin Hughes Pencarneddi 15/05/1831 19 H Owen Curate
574 John Owens Tan y Berllan 18/05/1831 5m H Owen Curate
575 Sarah Williams Ty gwyn 28/05/1831 62 H Owen Curate
576 David Roberts Coytmore 31/05/1831 9m H Owen Curate
577 David Roberts Brauch Melun 06/06/1831 1 H Owen Curate
578 David Joseph Bethesda 16/06/1831 19 H Owen Curate
579 Henry Prichard Llidiart y Gwenun 18/06/1831 63 H Owen Curate
580 Ellin Thomas Ty'n Maes 29/06/1831 2m H Owen Curate
581 Mary Rowlands Ty'n Mwn 06/07/1831 50 Morris Hughes St Anne's
582 Edward Roberts Ty Newydd Pant dreiniog 09/07/1831 3 Morris Hughes St Anne's
583 William Joseph Bethesda 14/07/1831 20 H Owen Curate
584 Ann Evans Achub Uchaf 16/07/1831 68 H Owen Curate
585 Rowland Prichard Village 20/07/1831 15m J H Cotton Rector
586 Hugh Williams Crymlun 22/07/1831 67 Morris Hughes St Anne's
587 John Williams Tan y Bwlch Bach 30/07/1831 41 H Owen Curate
588 Hugh Evans Pencarneddi 04/08/1831 50 John Griffith Llangelynin
589 William Edward Pandu 08/08/1831 12 H Owen Curate
590 Robert Prichard Corbri 13/08/1831 75 H Owen Curate
591 Henry Roberts Bont Uchaf 17/08/1831 3d H Owen Curate
592 Margaret Williams Cae Gwigin 02/09/1831 72 H Owen Curate
593 Robert Edwards Ty Newydd Pantdrainiog 21/09/1831 33 H Owen Curate
594 John Jones Brauch Melun 01/10/1831 1w H Owen Curate
595 Catherin Roberts Ty'n y Maes 04/10/1831 41 H Owen Curate
596 John Jones Coytmore 25/10/1831 3 H Owen Curate
597 Thomas Prichard Bethesda 29/10/1831 10w H Owen Curate
598 Lewis Williams Tai'n y Coed 07/11/1831 27 H Owen Curate
599 Hugh Williams High Gate 12/11/1831 72 H Owen Curate
600 Margaret Thomas Tal y Bont Uchaf 15/11/1831 52 H Owen Curate
601 Margaret Parry Plas Hwfa 15/12/1831 85 H Owen Curate
602 Grace Pirce Tan y Brauch Llandegai 17/12/1831 1 H Owen Curate
603 Catherine Griffith Gwaun y Gwiail 17/12/1831 1 H Owen Curate
604 Sarah Rowland Cae evan Gymro 26/12/1831 7w H Owen Curate
605 Ann Parry Bangor 16/01/1832 85 H Owen Curate
606 Margaret Parry Cae Gwigin 25/01/1832 37 H Owen Curate
607 Ellias Jones Achub Uchaf 03/02/1832 2d H Owen Curate
608 Ann Williams Brauch Melun 04/02/1832 8m H Owen Curate
609 Elizabeth Jones Plas Hwfa 16/02/1832 65 H Owen Curate
610 Mary Evans Llidiart y Gwenun 21/02/1832 3 H Owen Curate
611 Margaret Jones Tan y Berllan 02/03/1832 10w Edward Jones Minister
612 William Williams Ty'n Lon 06/03/1832 4m J Hamer Bangor
613 Roland Owens Gate House 10/03/1832 53 Edward Jones Minister
614 Robert Williams Llidiart y Gwenun 10/03/1832 2d Edward Jones Minister
615 Mary Williams Bethesda 13/03/1832 4m Morris Hughes St Anne's
616 Jane Jones Rallt 26/03/1832 2 H Owen Curate
617 Elizabeth Roberts Pant Drainiog 07/04/1832 2 H Owen Curate
618 Owen Williams Pant Drainiog 11/04/1832 10m H Owen Curate
619 Jane Williams Bont Uchaf 16/04/1832 2 H Owen Curate
620 William Jones Capal Cwta 18/04/1832 33 H Owen Curate
621 Ann Williams Ty'n y Coed 18/04/1832 69 H Owen Curate
622 Ellin Williams Ty'n Maes 18/04/1832 9d H Owen Curate
623 Catherin Hughes Glanrafon 21/04/1832 52 H Owen Curate
624 Hugh Jones Tan y Berllan 21/04/1832 2 H Owen Curate
625 Jane Williams Brauch Melun 21/04/1832 10m H Owen Curate
626 Owen Williams Cochwillan 24/04/1832 90 H Owen Curate
627 William Williams Maesgoriadog Llandegai 24/04/1832 2m H Owen Curate
628 Jane Williams Ty'n Lone 30/04/1832 3m H Owen Curate
629 Mary Jones Achub Uchaf 05/05/1832 2 H Owen Curate
630 Ellin Humphreys Tal y Bont 12/05/1832 10 H Owen Curate
631 John Evans Village 15/05/1832 64 H Owen Curate
632 Grace Jones Ty Gwurdd Llandegai 15/05/1832 7 H Owen Curate
633 William Price Cae Evan Gymro 20/05/1832 66 H Owen Curate
634 Hugh Jones Cae'r Groes 13/06/1832 80 H Owen Curate
635 Rowland Williams Gwaen y Gwial 23/06/1832 65 H Owen Curate
636 Elizabeth Williams Pant Drainiog 23/06/1832 19m H Owen Curate
637 Catherine Prichard Bethesda 30/06/1832 7 Morris Hughes St Anne's
638 Moses Rowland Park 03/07/1832 56 H Owen Curate
639 Henrey Owens Cefn Bedw 07/07/1832 89 H Owen Curate
640 Jane Hughes Glan Rafon 07/07/1832 81 H Owen Curate
641 Mary Jones Village 11/07/1832 8 H Owen Curate
642 Ann Parry Llidiart y Gwenun 19/07/1832 20 H Owen Curate
643 Robert Roberts Bwlch Garw Llandegai 25/07/1832 59 H Owen Curate
644 Ann Jones Nant Du 26/07/1832 17 H Owen Curate
645 Edward Abel Gate House 27/07/1832 28 H Owen Curate
646 Mary Williams Bethesda 30/07/1832 3 H Owen Curate
647 Evan Evans Bethesda 01/08/1832 2 H Owen Curate
648 Richard Jones Village 01/08/1832 7m H Owen Curate
649 Mary Jones Llidiart y Gwenun 02/08/1832 30 H Owen Curate
650 Ebenezer Griffith Llidiart y Gwenun 13/08/1832 1 Morris Hughes St Anne's
651 Ann Evans Pant y Cledar 15/08/1832 5 Morris Hughes St Anne's
652 Richard Parry Cae'r Groes 18/08/1832 4 H Owen Curate
653 Elizabeth Roberts Village 21/08/1832 9m H Owen Curate
654 David Abram Llidiart y Gwenun 25/08/1832 7 H Owen Curate
655 Ellin Jones Garneddwen 05/09/1832 11 H Owen Curate
656 Elizabeth Edwards Pant Drainiog 05/09/1832 2 H Owen Curate
657 John Hughes Llidiart y Gwenun 08/09/1832 3 H Owen Curate
658 Frances Parry Hen Gapel 08/09/1832 3m H Owen Curate
659 Ebenezer Williams Brauch Melyn 10/09/1832 4 H Owen Curate
660 Richard Jones Cae'r Bod 11/09/1832 6w H Owen Curate
661 Thomas Morris Pencarneddi 13/09/1832 5 H Owen Curate
662 Moses Jones Brauch Melun 22/09/1832 1 H Owen Curate
663 Mary Williams Pen Carneddi 26/09/1832 5 H Owen Curate
664 Margaret Parry Cwlun 26/09/1832 10m H Owen Curate
665 Ellin Ellis Plas Hwfa 27/09/1832 52 H Owen Curate
666 William Davies Pantdrainiog 02/10/1832 3w H Owen Curate
667 Jane Williams Ty'n Maes 06/10/1832 1 H Owen Curate
668 Jane Thomas Pantdrainiog 10/10/1832 3w H Owen Curate
669 Robert Owens Brauch Melun 13/10/1832 46 H Owen Curate
670 Ellin Jones Cae'r Bôd 13/10/1832 4m H Owen Curate
671 Robert Williams Bethesda 17/10/1832 2 H Owen Curate
672 Ann Williams Coed y Park Llandegai 22/10/1832 5 H Owen Curate
673 William Thomas Ty'n Maes 29/10/1832 8m H Owen Curate
674 William Hughes Pencarneddi 01/11/1832 67 H Owen Curate
675 Hugh Williams Vedw 03/11/1832 21 H Owen Curate
676 Henry Williams Corbri 03/11/1832 9 H Owen Curate
677 Ann Williams Pen y Clogwyn 03/11/1832 1 H Owen Curate
678 Robert Morris Cilfoden 06/11/1832 17 H Owen Curate
679 Elizabeth Jones Ty'n Maes 12/11/1832 6w H Owen Curate
680 Margaret Jones Pencarneddi 13/11/1832 3 H Owen Curate
681 Robert Roberts Llwyn Rhandir 14/11/1832 13 H Owen Curate
682 Mary Jones Crem Lun 20/11/1832 1 H Owen Curate
683 Henry Roberts Plas Uchaf 28/11/1832 1 H Owen Curate
684 Hugh Price Village 01/12/1832 3 H Owen Curate
685 Cathrin Roberts Ty'n Maes 04/12/1832 4 H Owen Curate
686 William Williams Ty'n y Cae 05/12/1832 2 H Owen Curate
687 John Roberts Such Nant 25/12/1832 77 H Owen Curate
688 Owen Price Village Llandegai 25/12/1832 18 H Owen Curate
689 Hannah Roberts Village 16/01/1833 18m H Owen Curate
690 Catherine Prichard Caergroes 31/01/1833 80 Morris Hughes Minister
691 Ruth Roberts Cwlun 09/02/1833 25 H Owen Curate
692 Sarah Prichard Dol y Park Llandegai 16/02/1833 68 Morris Hughes St Anne's
693 Ellin Parry Llidiart y Gwenun 16/02/1833 2w Morris Hughes St Anne's
694 Hugh Edmont Tai Isa 18/02/1833 76 H Owen Curate
695 Mary Owens Vedw 18/02/1833 26 H Owen Curate
696 Catherin William Place Hwfa 20/02/1833 4 H Owen Curate
697 William Davies Pencarneddi 02/03/1833 9d H Owen Curate
698 Margaret Roberts Bwlch Garw Llandegai 09/03/1833 24 H Owen Curate
699 David Roberts Brauch Melun 12/03/1833 1 H Owen Curate
700 Robert Owen Talwrn Llanddyfnan Anglesey 16/03/1833 30 Morris Hughes St Anne's
701 David Roberts Tan y Berllan 05/04/1833 5w H Owen Curate
702 Richard Williams Tan y Lon 24/04/1833 50 H Owen Curate
703 Richard Williams Tan y Berllan 24/04/1833 1 H Owen Curate
704 Richard Jones Mignant 25/04/1833 4w H Owen Curate
705 John Jones Tu'n fawd 26/04/1833 2 H Owen Curate
706 Richard Williams Coed y Park Llandegai 11/05/1833 8m Morris Hughes St Anne's
707 Sarah Jones Such Nant 14/05/1833 70 Morris Hughes St Anne's
708 John Williams Bethesda 06/07/1833 4 H Owen Curate
709 Benjamin Davies Llidiart y Gwenun 10/07/1833 3 H Owen Curate
710 Thomas Williams Coed y Park Llandegai 03/08/1833 11m Morris Hughes St Anne's
711 Richard Hughes Bethesda 06/08/1833 33 H Owen Curate
712 John Morris Bethesda 10/08/1833 2w H Owen Curate
713 Robert Prichard Tan y Cae 16/10/1833 36 H Owen Curate
714 Jane Williams Pentra Llandegai 26/10/1833 76 H Owen Curate
715 Jonett Jones Brauch Melun 16/11/1833 7d H Owen Curate
716 Jane Jones Brauch Melun 16/11/1833 7d H Owen Curate
717 Griffith Owens Brauch Melun 19/11/1833 3 H Owen Curate
718 Sarah Jones Cae'r Groes 22/11/1833 1 H Owen Curate
719 Catherin Edwards Park y Moch 27/11/1833 18 H Owen Curate
720 Morris Jones Pant Drainiog 07/01/1834 5 H Owen Curate
721 Catherine Jones Pant Drainiog 07/01/1834 3 H Owen Curate
722 Jane Williams Tyn y Maes 18/01/1834 16 H Owen Curate
723 Richard Jones Brauch Melun 29/01/1834 6m H Owen Curate
724 Mary Williams Brun Hafod y Wern 30/01/1834 56 H Owen Curate
725 John Williams Llidiart y Gwenyn 05/02/1934 6m Morris Hughes St Anne's
726 William Morris Tan y berllan 15/02/1834 5w H Price Minister
727 Hannah Williams Llidiart y Gwenun 26/02/1834 31 H Owen Curate
728 Grace Jones Ca'e bod 27/02/1834 28 H Owen Curate
729 Jane Williams Pant y frydlas 27/02/1834 11 H Owen Curate
730 Jane Jones Tyn y Maes 06/03/1834 14 W Warren Lincolnshire
731 Trefor Jones Brauch Melun 24/03/1834 6 H Owen Curate
732 Elizabeth Jones Plas Ova 29/03/1834 62 H Owen Curate
733 Grace Jones Brauch Melun 03/04/1834 1 H Owen Curate
734 Margaret Jones Bethesda 07/04/1834 2 H Owen Curate
735 William Jones Brauch Melun 08/04/1834 6 H Owen Curate
736 Jane Hughes Cochwillan 09/04/1834 31 H Owen Curate
737 John Roberts Pant Drainiog 12/04/1834 9 H Owen Curate
738 Mary Pierce Brauch Melun 12/04/1834 2 H Owen Curate
739 Hugh Parry Bethesda 15/04/1834 5 H Owen Curate
740 Griffith Williams Gwaeun y Gwiail 19/04/1834 1 H Owen Curate
741 Richard Parry Bethesda 19/04/1834 7m H Owen Curate
742 Elizabeth Williams Brauch Melun 23/04/1834 2 H Owen Curate
743 Richard Jones Brauch Melun 24/04/1834 9m H Owen Curate
744 Ann Jones Bethesda 26/04/1834 2 Edward Jones Minister
745 Elizabeth Roberts Gwaeun y Gwiail 30/04/1834 1 J H Cotton Rector
746 Mary Jones Brauch Melun 30/04/1834 1 J H Cotton Rector
747 Jane Williams Bethesda 30/04/1834 4w J H Cotton Rector
748 Catherine Roberts Vaynol Bangor 02/05/1834 26 H Owen Curate
749 Owen Williams Brauch Melun 03/05/1834 7m H Owen Curate
750 John Jones Powls 06/05/1834 74 H Owen Curate
751 William William Pant y Cledar 17/05/1834 2 J H Cotton Rector
752 Griffith Williams Vedw 21/05/1834 65 J H Cotton Rector
753 Alice Williams Ty'r Mwn 24/05/1834 44 E Williams Minister
754 Margaret Jones Brauch Melun 28/05/1834 6 E Williams Minister
755 Hugh Hughes Ty'r Mwn 31/05/1834 3w H Price
756 Ellis Williams Achub Uchaf 04/06/1834 10m Morris Hughes St Anne's
757 John Williams Village 18/06/1834 34 Morris Hughes St Anne's
758 Marry Jones Pandu 21/06/1834 2 H Owen Curate
759 Henry Parry Achub Uchaf 26/06/1834 7 H Owen Curate
760 Elizabeth Williams Brauch Melun 08/07/1834 4 H Owen Curate
761 Mary Williams Tan y Berllan 12/07/1834 15m H Owen Curate
762 Thomas Jones Bethesda 14/07/1834 2 H Owen Curate
763 Robert Roberts Brauch Melun 05/08/1834 2w H Owen Curate
764 Catherin Jones Pant y Cledar 05/08/1834 1 H Owen Curate
765 Elizabeth Jones Carnarvon 23/08/1834 21 H Owen Curate
766 Jane Jones Ty'n y Cae 04/09/1834 38 H Owen Curate
767 William Hughes Pant y Gwair 15/09/1834 40 H Owen Curate
768 Evan Thomas Ty'n y Clwt Llandegai 17/09/1834 65 H Owen Curate
769 Jane Evans Pant y Cledar 17/09/1834 33 H Owen Curate
770 William Evans Ty'n y Clwt Llandegai 20/09/1834 7 H Owen Curate
771 Henry Jones Cae Gwigin 22/09/1834 66 H Owen Curate
772 David Hughes Cwlyn 29/09/1834 2 H Owen Curate
773 Catherin Williams Pen y Clogwyn 18/10/1834 10m H Owen Curate
774 Ann Williams Pen y Clogwun 25/10/1834 10m H Owen Curate
775 William Thomas Fron bant 29/10/1834 2 H Owen Curate
776 Jane Williams Ty'n Llan 12/11/1834 73 H Owen Curate
777 Robert Williams Caellwyn grydd 22/11/1834 4m H Owen Curate
778 Maria Jones School House 12/12/1834 4w H Owen Curate
779 William Jones Village 27/12/1834 2m H Owen Curate
780 John Jones Abercaseg 30/12/1834 65 H Owen Curate
781 William Williams Pant Drainiog 03/01/1835 1 H Owen Curate
782 Richard Williams Pen y Clogwyn 07/01/1835 79 H Owen Curate
783 Elizabeth Thomas Pandu 17/01/1835 1 H Owen Curate
784 Jonah Davies Tan y fonwent 21/01/1835 10w H Owen Curate
785 William Roberts Tan y Bwlch 07/02/1835 72 H Owen Curate
786 Mary Williams Bethesda 07/02/1835 2 H Owen Curate
787 Evan Williams Pant y Gwair 14/02/1835 80 H Owen Curate
788 William Jones Tyn y Maes 17/02/1835 17 H Owen Curate
789 Philip Williams Tanyfonwent 21/02/1835 65 H Owen Curate
790 Henry Ellis Cefnfaes Newydd 13/03/1835 5m H Owen Curate
791 Owen Williams Brauch Melun 23/03/1835 7m H Owen Curate
792 John Williams Llidiart y Gwenyn 01/04/1835 4 H Owen Curate
793 Ellin Owens Cwlyn 01/04/1835 3 H Owen Curate
794 Catherin Jones Ty Gwyn y Nant 13/04/1835 73 H Owen Curate
795 William Williams Ty'n y Maes 07/04/1835 5 H Owen Curate
796 William Nicholas Achub Uchaf 22/04/1835 26 Morris Hughes St Anne's
797 Catherine Williams Pant y Cledar 06/05/1835 59 H Owen Curate
798 Elizabeth Jones Llidiart y Gwenyn 06/05/1835 41 H Owen Curate
799 Owen Jones Pant y ffrwdlas 06/05/1835 11m H Owen Curate
800 Sarah Griffith Penisa'r Nant 09/05/1835 2m H Owen Curate
801 Ellin Thomas Tyn y Ffridd 16/05/1835 92 H Owen Curate
802 Ann Davies Gwern y Porchell 09/06/1835 14 H Owen Curate
803 Robert Rowlands Wern Cremlyn 01/07/1835 78 Thos C Owen Llangelynin
804 John Williams Ty'n Lon 09/07/1835 71 H Owen Curate
805 Evan Evans Tynewydd 14/07/1835 16 H Owen Curate
806 Margaret Hughes Maes Goriadog Llandegai 18/07/1835 66 H Owen Curate
807 Elizabeth Prichard Pant y Gwair 22/07/1835 75 H Owen Curate
808 Ann Edwards Pant y Cledar 29/07/1835 10 H Owen Curate
809 Ellin Williams Glan y Mor Isaf 15/08/1835 17 H Owen Curate
810 William Jones Bethesda 07/09/1835 26 H Owen Curate
811 Catherine Edwards Gwern saeson bach 21/09/1835 62 Morris Hughes St Anne's
812 William Pirce Park 09/10/1835 87 H Owen Curate
813 William Edward Coed y Park Llandegai 30/10/1835 75 H Owen Curate
814 Catherine Price Bryn Maethle Llanfaethlu 14/11/1835 24 H Owen Curate
815 John Roberts Plas Hwfa 03/12/1835 3m H Owen Curate
816 Margaret Jones Ciltrefnus 05/12/1835 4w H Owen Curate
817 Owen Jones Pencarneddi 09/12/1835 1 H Owen Curate
818 William Griffith Cae Clochydd 23/12/1835 8m H Owen Curate
819 Nathaniel Williams Coytmor Smithy 28/12/1835 2m H Owen Curate
820 Margaret Prichart Cae'r Groes 04/01/1836 82 H Owen Curate
821 William Evans Pant drainiog 09/01/1836 1 H Owen Curate
822 Ann Thomas Pant y ffrwdlas 23/01/1836 22 H Owen Curate
823 Grace Davies Bryn Eithin 23/01/1836 9d H Owen Curate
824 Robert Prichard Ciltwllan 25/01/1836 87 H Owen Curate
825 Mary Jones Tan yr Allt 04/02/1836 7 H Owen Curate
826 William Williams Ty'r Maen 06/02/1836 3 H Owen Curate
827 Henry Roberts Pencarneddi 10/02/1836 94 H Owen Curate
828 Elias Thomas Tai'n y Coed 17/02/1836 4 H Owen Curate
829 Griffith Jones Frondeg 17/02/1836 12w H Owen Curate
830 Ann Jones Tan y Bwlch Bach 23/02/1836 2 H Owen Curate
831 Daniel Williams Bethesda 23/02/1836 1 H Owen Curate
832 Jane Jones Corbri 26/02/1836 36 H Owen Curate
833 David Williams Pant Drainiog 27/02/1836 9m H Owen Curate
834 Evan Williams Bont Uchaf 05/03/1836 47 H Owen Curate
835 Margaret Jones Ty'n y Maes 05/03/1836 32 H Owen Curate
836 William Thomas Llidiart y Gwenyn 12/03/1836 1 Edward Jones Minister
837 Mary Parry Plas Uchaf 19/03/1836 5w H Owen Curate
838 Peter Thomas Tan y Lon 23/03/1836 5w H Owen Curate
839 Owen Williams Ty'n Twr 23/03/1836 7m H Owen Curate
840 Ellin Roberts Brauch Melyn 26/03/1836 14 H Owen Curate
841 Thomas Williams Ddol y Park Llandegai 26/03/1836 9m H Owen Curate
842 Margaret Hughes Tynewydd Pentrefelin 29/03/1836 57 H Owen Curate
843 Margaret Williams Bryn Hafod y Wern 04/04/1836 77 H Owen Curate
844 Ellin Roberts Ty'n Twr 20/04/1836 36 H Owen Curate
844A Grace Price Ty'n Twr 20/04/1836 1d H Owen Curate Daughter of Ellin Roberts
845 Sarah Jones Tan y Bwlch Bach 20/04/1836 10w H Owen Curate
846 William Foulkes Tyhen Llandegai 23/04/1836 74 H Owen Curate
847 Thomas Roberts Brauch Melyn 02/05/1836 38 H Owen Curate
848 Jane Thomas Blaen y Cae 11/05/1836 76 E Williams Llanfair Is Gaer
849 Catherin Morris Tan y Garth 14/05/1836 65 E Williams Llanfair Is Gaer
850 William Evans Llwyn Bleddyn 18/05/1836 75 W L Walker Aber
851 Ellin Morris Cae Mawr 18/05/1836 79 W L Walker Aber
852 Rice Thomas Wern 21/05/1836 19 W L Walker Aber
853 Phebe Luke Village 28/05/1836 90 E Williams Llanfair Is Gaer
854 Elizabeth Jones Ty'n y Maes 15/06/1836 4m Morris Hughes St Anne's
855 Ann Williams Cae Llwyngrydd 16/06/1836 2 Morris Hughes St Anne's
856 John Jones Pen Rallt 18/06/1836 55 Morris Hughes St Anne's
857 Ann Jones Cae Garw 02/07/1836 7m H Owen Curate
858 Ellin Williams Pencarneddau 05/07/1836 28 H Owen Curate
859 Elizabeth Jones Bethesda 09/07/1836 3w H Owen Curate
860 John Edwards Pen y Bryn 18/07/1836 78 H Owen Curate
861 John Hughes Cochwillan 04/08/1836 31 H Owen Curate
862 Mary Williams Brauch Melun 17/08/1836 3d H Owen Curate
863 Ann Thomas Bethesda 19/08/1836 9d H Owen Curate
864 Isaac Jones Cwlin 23/08/1836 10m Edward Jones Minister
865 Mary Jones Pant y Cledar 26/08/1836 2d H Owen Curate
866 Ellin Jones Cae Hervin Llandegai 27/08/1836 45 H Owen Curate
867 Richard Hughes Village 29/08/1836 73 H Owen Curate
868 Edward Jones Pen Garrag 07/09/1836 50 H Owen Curate
869 Margaret Davies Tai'r Meibion 12/09/1836 15 E Williams Minister
870 Ellin Roberts Brauch Melyn 01/10/1836 3 H Owen Curate
871 Robert Roberts Brauch Melyn 04/10/1836 1 H Owen Curate
872 William Jones Ty Gwyrdd Llandegai 08/10/1836 1w H Owen Curate
873 Catherin Roberts Brauch Melyn 08/10/1836 35 H Owen Curate
874 Ann Jones Brauch Melyn 08/10/1836 2 H Owen Curate
875 Hugh Jones Pentre Isaf 13/10/1836 4 H Owen Curate
876 Owen Hughes Cochwillan 28/10/1836 68 H Owen Curate
877 Elizabeth Jones Careg Cilcoed Bangor 28/10/1836 61 H Owen Curate
878 Elizabeth Jones Pant y Cledar 08/11/1836 3d H Owen Curate
879 Thomas Jones Ty'n Twr 15/11/1836 21 H Owen Curate
880 John Jones Hen gapel 26/11/1836 27 H Owen Curate
881 Mary Evans Pentrerfelin 29/11/1836 77 H Owen Curate
882 William Williams Rallt 30/11/1836 72 H Owen Curate
883 Hugh Jones Ciltrefnys 10/12/1836 2 H Owen Curate
884 Evan Evans Pentrerfelin 12/12/1836 24 H Owen Curate
885 Ellis Jones Brauch Melyn 27/12/1836 29 Morris Hughes St Anne's
886 Henry Prichard Ciltwllan 31/12/1836 75 H Owen Curate
Entries Per Page
Displaying Page of