Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) (I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith y Tad / Father's Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
1 07/02/1813 Jane William Anne Wms/Rbts Aberhonddu Labourer Robert Jones Rector
2 11/02/1813 Robert John Lowry Roberts Tynymynydd bach Labourer Robert Jones Rector
3 26/02/1813 Robert Owen Catherine Francis/Jones Tymawr Farmer Robert Jones Rector
4 28/03/1813 Robert Robert Catherine Roberts Glanravon Yeoman Robert Jones Rector
5 05/04/1813 Charles John Elinor Williams Taihirion Farmer Robert Jones Rector
6 18/04/1813 Hugh Thomas Margaret Evan Tyn y caua Labourer Robert Jones Rector
7 19/05/1813 Jane William Lowry Hughes Brynna Labourer Robert Jones Rector
8 23/07/1813 Jonet Watkin Catherine Ellis Brynygroes Mariner Robert Jones Rector
9 06/09/1813 Owen W William Mary Jones Booth Labourer Robert Jones Rector
10 10/10/1813 John John Mary Roberts Gors y Mawn Labourer Robert Jones Rector
11 14/11/1813 Thomas John Elizabeth Pritchard Nevin Parish Weaver Robert Jones Rector
12 28/11/1813 Catherine Charles Catherine Williams Tynymynydd Farmer Robert Jones Rector
13 05/12/1813 Margaret William Jonet Roberts Mill Labourer Robert Jones Rector
14 17/01/1814 Catherine P Henry Gaynor Francis Frochas Farmer Robert Jones Rector
15 12/02/1814 Robert J William Mary Roberts Tanygraig Farmer Robert Jones Rector
16 07/03/1814 Elinor Robert Margaret Jones Bodfean Hall Gardener Robert Jones Rector
17 14/03/1814 Moris William Elinor Hughes Tynymynydd bach Tailor Robert Jones Rector
18 29/03/1814 Margaret Robert Elizabeth Williams Tyddyn y coed Blacksmith Robert Jones Rector
19 10/05/1814 Robert T Humphrey Mary Prichard Penysarn Labourer Robert Jones Rector
20 15/05/1814 Robert Griffith Elizabeth Williams Fottu Labourer Robert Jones Rector
21 12/06/1814 Margaret T Thomas Margaret Jones Rhosyfoel Bach Labourer Robert Jones Rector
22 15/07/1814 Mary John Sidney Griffith Taihirion Joiner Robert Jones Rector
23 31/07/1814 John Owen Jane Roberts Cefn Tailor Robert Jones Rector
24 17/08/1814 Hugh E Thomas Catherine Hughes Glanygors Farmer Robert Jones Rector
25 21/08/1814 Ann G Griffith Elizabeth Roberts jnr Talysarn Farmer Robert Jones Rector
26 04/09/1814 John Thomas Catherine Roberts Tynypark Labourer Robert Jones Rector
27 12/10/1814 Margaret Robert Mary Ellis Penmaen Farmer Robert Jones Rector
28 06/11/1814 Griffith Griffith Mary Griffith Creigiau Labourer Robert Jones Rector
29 03/12/1814 Catherine David Ann Owen Brynygroes Farmer Robert Jones Rector
30 02/01/1815 William Robert Anne Roberts Cefn Farmer Robert Jones Rector
31 08/01/1815 Maria Adam Maria McKergow Bodfean Hall Gardener Robert Jones Rector
32 22/01/1815 Margaret Thomas Margaret Evans Tynycaua Labourer Robert Jones Rector
33 05/03/1815 Evan Robert Margaret Evans Pantmawr Labourer Wm Roberts Llanddeiniolen
34 27/03/1815 John William Ann Williams Aberhonddu Labourer Robert Jones Rector
35 09/04/1815 Mary G Griffith Catherine Williams Tyddyn Coed Bach Mariner Robert Jones Rector
36 14/06/1815 Mary John Elinor Williams Taihirion Farmer Robert Jones Rector
37 14/07/1815 Sydney Owen Catherine Francis Tymawr Farmer Robert Jones Rector
38 15/10/1815 Griffith William Lowry Hughes Brynna Labourer Robert Jones Rector
39 19/10/1815 Elizabeth Robert Catherine Roberts Glanravon Drover Robert Jones Rector
40 22/10/1815 Elizabeth John Lowry Owen Caeglas Nevin Labourer Robert Jones Rector
41 12/11/1815 Mary W Robert Elizabeth Williams Tyddynycoed Blacksmith Robert Jones Rector
42 28/01/1816 Richard H Griffith Elinor Pritchard Kerniog Fawr Nevin Farmer Robert Jones Rector
43 25/02/1816 Robert Owen Jane Roberts Cefn Tailor Robert Jones Rector
44 29/03/1816 John John Anne Jones Gwyndir Wool Spinner Robert Jones Rector
45 15/04/1816 John Robert Margaret Jones Bodfean Hall Gardener Robert Jones Rector
46 23/04/1816 Richard T Humphrey Mary Prichard Turnpike Labourer Robert Jones Rector
47 28/04/1816 Harry Hugh Elinor Jones Nevin Mountain Stonemason Robert Jones Rector
48 19/05/1816 Griffith Griffith Elizabeth Roberts jnr Talysarn Farmer Robert Jones Rector
49 18/08/1816 Lowry John Mary Roberts Corsymawn Labourer Robert Jones Rector
50 08/12/1816 John William Mary Jones Bwth Labourer Robert Jones Rector
51 25/12/1816 Griffith Robert Margaret Griffith Hendre Farmer Robert Jones Rector
52 05/01/1817 Jane Robert Anne Roberts Cefn Farmer Robert Jones Rector
53 23/03/1817 Ann William Ann Williams Aberhonddu Labourer Robert Jones Rector
54 13/04/1817 Jane Griffith Catherine Williams Tyddyncoedbach Mariner Robert Jones Rector
55 13/04/1817 Lowry Griffith Mary Griffith Creigiau Labourer Robert Jones Rector
56 28/04/1817 Harry J (N) John Elinor Prichard/Rbts Llangian/Glanrafon Labourer Robert Jones Rector
57 15/05/1817 Ann H David Margaret Roberts Ralltgoch Farmer Robert Jones Rector
58 12/06/1817 Robert William Jonet Roberts Mill Labourer Robert Jones Rector
59 29/06/1817 Anne Hugh Lowry Williams Mynydd Nevin Labourer Robert Jones Rector
60 10/08/1817 Sidney Thomas Catherine Williams Mynydd Nevin Labourer Robert Jones Rector
61 21/09/1817 Catherine Robert Margaret Evans Pant Mawr Labourer Robert Jones Rector
62 28/09/1817 Margaret Owen Jane Roberts Cefn Tailor Robert Jones Rector
63 15/10/1817 Sidney Thomas Catherine Hughes Glanygors Farmer Robert Jones Rector
64 26/10/1817 Elinor John Lowry Roberts Smithy Labourer Robert Jones Rector
65 01/11/1817 Margaret Owen Catherine Francis Tymawr Farmer Robert Jones Rector
66 09/11/1817 Anne David Jane Jones Penysarn Mariner Robert Jones Rector
67 29/11/1817 Jane Robert Margaret Jones Rectory House Rector Robert Jones Rector
68 01/03/1818 John J John Margaret Prichard Mynydd Nevin Labourer Robert Jones Rector
69 14/04/1818 Jane Robert Elinor David Mathan Isaf Malster Robert Jones Rector
70 19/04/1818 Elizabeth Griffith Elizabeth Roberts jnr Talysarn Farmer Robert Jones Rector
71 24/04/1818 Richard G William Jonet Griffith Kerniog Drover Robert Jones Rector
72 24/05/1818 Elizabeth Thomas Margaret Evans Tynycaua Labourer Robert Jones Rector
73 17/06/1818 Griffith Charles Ann Griffith Taihirion Labourer Robert Jones Rector
74 06/09/1818 Evan Robert Margaret Jones Bodvean Hall Labourer Robert Jones Rector
75 17/10/1818 Sidney H Joseph Mary Parry Talysarn Labourer Robert Jones Rector
76 24/10/1818 Lowry Charles Catherine Williams Tynymynydd Farmer Robert Jones Rector
77 06/12/1818 Hugh William Elinor Hughes Turnpike Tailor Robert Jones Rector
78 03/02/1819 Mary Robert Catherine Roberts Glanrafon Drover Robert Jones Rector
79 22/02/1819 Jane (B) Owen Barbara Wms/Roberts Llanarmon/Pistyll Labourer Robert Jones Rector
80 07/03/1819 John Griffith Susan Williams Nevin Parish Labourer Robert Jones Rector
81 14/03/1819 John H Humphrey Mary Prichard Pistill Parish Labourer Robert Jones Rector
82 20/05/1819 Anne William Lowry Hughes Brynna Farmer Robert Jones Rector
83 01/07/1819 Elizabeth David Margaret Roberts Ralltgoch Farmer Robert Jones Rector
84 25/07/1819 Robert John Mary Roberts Corsymawn Labourer Robert Jones Rector
85 24/08/1819 Mary William Margaret Williams Tynymynydd Bach Labourer Robert Jones Rector
86 25/09/1819 Griffith Methusalem Jane Griffith Smithy Blacksmith Robert Jones Rector
87 31/10/1819 William Henry Mary Williams Llainyscawen Labourer Robert Jones Rector
88 26/12/1819 John Charles Catherine Williams Tynymynydd Farmer Robert Jones Rector
89 26/12/1819 Mary William Anne Evans Brynna Labourer Robert Jones Rector
90 02/01/1820 Elizabeth William Mary Jones Booth Labourer Robert Jones Rector
91 08/01/1820 Morris William Mary Roberts Tanygraig Farmer Robert Jones Rector
92 09/01/1820 John Owen Jane Roberts Tynewydd Tailor Robert Jones Rector
93 30/01/1820 Catherine Robert Margaret Evans Kilbooth Labourer Robert Jones Rector
94 05/03/1820 Ellin (B) NK Mary NK/Evans NK/Tynymynydd Labourer Robert Jones Rector
95 11/06/1820 Sarah Joseph Mary Parry Talysarn Labourer Robert Jones Rector
96 24/06/1820 Owen Owen Catherine Francis Tymawr Farmer Robert Jones Rector
97 20/08/1820 Lowry Charles Ann Griffith Taihirion Labourer Robert Jones Rector
98 17/09/1820 Dorothy Robert Ann Roberts Cefn Farmer Robert Jones Rector
99 15/10/1820 Jane William Margaret Williams Tynymynydd Bach Labourer Robert Jones Rector
100 14/01/1821 John Griffith Elizabeth Roberts jnr Talysarn Farmer Robert Jones Rector
101 23/01/1821 John G Robert Margaret Jones Rectory House Rector Robert Jones Rector
102 18/05/1821 John Robert Catherine Roberts Glanravon Yeoman Robert Jones Rector
103 02/06/1821 Richard John Sarah Williams Mathan Ganol Farmer Robert Jones Rector
104 26/08/1821 John R Robert Jane Jones/Morris Mynydd Nefyn Labourer Robert Jones Rector
105 21/10/1821 David Humphrey Catherine Pritchard Brynygroes Labourer Robert Jones Rector
106 16/12/1821 John Thomas Sidney Jones Rhosyfoel Bach Labourer Robert Jones Rector
107 03/02/1822 Anne W (B) William Barbara Wms/Roberts Llanarmon/Pistill Labourer Robert Jones Rector
108 20/02/1822 Anne H (B) Humphrey Gaynor Morris/Roberts Tanygraig/Penysarn Labourer Robert Jones Rector
109 02/03/1822 John John Jane Roberts Gwnhinger Farmer Robert Jones Rector
110 03/03/1822 William John Mary Roberts Corsymawn Labourer Robert Jones Rector
111 10/03/1822 Margaret Thomas Catherine Roberts Mynydd Nefyn Tailor Robert Jones Rector
112 17/03/1822 Robert Charles Catherine Williams Tynymynydd Farmer Robert Jones Rector
113 17/03/1822 Griffith William Jane Griffith Taihirion Joiner Robert Jones Rector
114 21/04/1822 William William Ann Williams Aberhonddu Labourer Robert Jones Rector
114a 02/06/1822 Griffith John Sidney Griffith Taihirion Joiner Robert Jones Rector
115 23/06/1822 Elizabeth Robert Margaret Jones Rectory House Rector Robert Jones Rector
116 05/07/1822 John Adam Maria MacKergow Bodfean Hall Gardener Robert Jones Rector
117 07/07/1822 Elizabeth Thomas Margaret Evans Tynycaeau Labourer Robert Jones Rector
118 28/07/1822 Mary William Margaret Williams Tynymynydd Bach Labourer Robert Jones Rector
119 10/09/1822 Anne Robert Elinor David Mathan Isaf Malster Robert Jones Rector
120 13/10/1822 Griffith R Joseph Mary Parry Talysarn Labourer Robert Jones Rector
121 14/10/1822 Anne John Elinor Williams Taihirion Farmer Robert Jones Rector
122 27/10/1822 Catherine William Mary Jones Booth Labourer Robert Jones Rector
123 22/12/1822 John R Robert Jane Jones Mynydd Nefyn Labourer Robert Jones Rector
124 29/12/1822 Robert Charles Ann Griffith Taihirion Labourer Robert Jones Rector
125 Void Void Void Void Void Void Void Void
126 05/01/1823 Griffith Griffith Jonet Jones Mynydd Nefyn Labourer Robert Jones Rector
127 02/02/1823 Elizabeth William Ann Evans Brynna Labourer Robert Jones Rector
128 22/02/1823 Catherine (N) John Elizabeth Roberts/Wms Penmaen/Llannor Labourer Robert Jones Rector
129 03/05/1823 William O William Jonet Griffith Kerniog Farmer Robert Jones Rector
130 23/05/1823 Elinor Robert Anne Roberts Cefn Farmer Robert Jones Rector
131 06/07/1823 Robert O Henry Jomet Roberts Tynypant Labourer Robert Jones Rector
132 31/08/1823 Mary Griffith Elizabeth Roberts Talysarn Labourer Robert Jones Rector
133 07/09/1823 Hugh G (B) Hugh Berry Griffith/Wms Talysarn/Nefyn Labourer Robert Jones Rector
134 05/10/1823 Owen Humphrey Catherine Pritchard Brynygroes Labourer Robert Jones Rector
135 02/11/1823 Griffith William Mary Thomas Brynygroes Labourer Robert Jones Rector
136 24/01/1824 Mary Rowland Lowry Hughes Kerniog Bach Farmer Robert Jones Rector
137 29/02/1824 Elizabeth Owen Elinor Jones Aberhonddu Labourer Robert Jones Rector
138 23/05/1824 William Robert Jane Jones Mynydd Nefyn Labourer Robert Jones Rector
139 07/10/1824 Elizabeth John Jane Roberts Genhingar Farmer J Kyffin Minister
140 29/10/1824 Margaret T Harry Jonet Owen Tynpant Labourer J Kyffin Minister
141 15/11/1824 Mary William Mary Roberts Tanygraig Farmer Thomas Ll Owen Curate
142 16/03/1825 Phoebe P (N) Harry Jonet Hughes/Thomas Trefaes Farmer Thomas Ll Owen Curate
143 29/05/1825 David Charles Anne Griffith Cefniwrch Farmer Thomas Ll Owen Curate
144 25/09/1825 Robert William Anne Evans Brynnau Labourer Thomas Ll Owen Curate
145 04/11/1825 Owen Griffith Jonat Jones Nefyn Labourer J Kyffin Minister
146 11/01/1826 Elizabeth W (N) William Jane Williams/Owen Nant NK Thomas Ll Owen Curate
147 05/02/1826 Thomas O (I) Thomas Catharine Owen Llannor/Tynypant Joiner Thomas Ll Owen Curate
148 05/02/1826 Richard William Mary Jones Bwth Labourer Thomas Ll Owen Curate
149 07/05/1826 Catharine John Mary Roberts Cors y Mawn Labourer J Kyffin Minister
150 03/09/1826 Thomas John Sidney Evans Pensarn Labourer Thomas Ll Owen Curate
151 10/09/1826 Anne M John Anne Kyffin Tynllan Bodfean Clerk J Kyffin Minister
152 12/09/1826 Anne John Jane Roberts Gwnhingar Farmer J Kyffin Minister
153 24/12/1826 Owen R Harry Janet Owen Brynmoelin Bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
154 14/01/1827 David Richard Anne Rowlands Gwyndu Fluxter J Kyffin Minister
155 28/01/1827 Margaret William Mary Jones Bwth Labourer Thomas Ll Owen Curate
156 11/02/1827 William Robert Jane Thomas Tynyparc Tailor Thomas Ll Owen Curate
156a 18/02/1827 John John Margaret Owen Tymawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
157 27/05/1827 Margaret Thomas Catherine Owen Tynypant Joiner Howel Hughes Minister
158 11/05/1828 Elizabeth C John Anne Kyffin Tynllan Bodfean Clerk J Kyffin Minister
159 24/08/1828 Thomas Humphrey Catherine Pritchard Brynygroes Labourer Thomas Ll Owen Curate
160 29/04/1828 Jonet John Sidney Evans Penysarn Labourer Thomas Ll Owen Curate
161 23/11/1828 Catherine Robert Jane Hughes Glanrafon Mariner Thomas Ll Owen Curate
162 30/11/1828 Anne John Sidney Jones Glanygors Labourer Thomas Ll Owen Curate
163 28/12/1828 Richard Griffith Jonet Jones Tainewyddion Mynydd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
164 15/02/1829 Jane Hugh Jane Jones Turnpike Labourer Thomas Ll Owen Curate
165 08/03/1829 John O Owen Eleanor Jones Aberhonddu Labourer Thomas Ll Owen Curate
166 08/03/1829 Eleanor William Anne Evans Brynnau Labourer Thomas Ll Owen Curate
167 17/04/1829 Robert Robert Jane Thomas Tynyparc Tailor Thomas Ll Owen Curate
168 17/05/1829 Mary William Mary Thomas Dolypenrhyn Bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
169 30/08/1829 Owen William Jane Jones Hendu Farmer Thomas Ll Owen Curate
170 01/11/1829 Robert Richard Anne Rowlands Gwyndu Labourer Thomas Ll Owen Curate
171 20/12/1829 Robert David Elinor Pearce Refal Labourer Thomas Ll Owen Curate
172 18/04/1830 John John Sidney Griffith Taihirion Joiner Thomas Ll Owen Curate
173 07/07/1830 David Griffith Ellen Hughes Ralltgoch Labourer Thomas Ll Owen Curate
174 07/07/1830 Margaret Griffith Ellen Hughes Ralltgoch Labourer Thomas Ll Owen Curate
175 24/10/1830 Griffith H Humphrey Gaynor Maurice Pensarn Labourer Thomas Ll Owen Curate
176 Void Void Void Void Void Void Void Void
177 21/11/1830 Sidney J John Sidney Thomas Talysarn Labourer Thomas Ll Owen Curate
178 23/11/1830 Elizabeth Edward Jonet Roberts Bytacho Wyn Pensarn Farmer Thomas Ll Owen Curate
179 08/05/1831 Owen John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
180 03/07/1831 Humphrey Humphrey Catharine Pritchard Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
181 10/07/1831 Sidney Griffith Janet Jones Tynewydd Mynydd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
182 09/10/1831 William William Jane Jones Hendre Farmer Thomas Ll Owen Curate
183 20/11/1831 Anne Edward Margaret Hughes Taihirion Labourer Thomas Ll Owen Curate
184 11/12/1831 John John Anne Davies Lodge Slater Thomas Ll Owen Curate
185 29/01/1832 Owen E (N) Ellis Mary Thomas/Davies Pensarn/Ralltgoch Labourer Thomas Ll Owen Curate
186 19/02/1832 William William Mary Thomas Bwlchyllan Labourer Thomas Ll Owen Curate
187 01/03/1832 Thomas R Robert Jane Thomas Tynyparc Tailor Thomas Ll Owen Curate
188 10/04/1832 Janet (N) John Lowry Jones/Griffith Llanengan/Fotty NK Thomas Ll Owen Curate
189 16/06/1832 Judith William Mary Jones Bwth Labourer Thomas Ll Owen Curate
190 26/08/1832 Ann William Ann Evans Brynau Labourer Thomas Ll Owen Curate
191 02/09/1832 Mary H Humphrey Gaynor Maurice Pensarn Labourer Thomas Ll Owen Curate
192 18/11/1832 David Robert Margaret Jones Brynygroes Labourer Thomas Ll Owen Curate
193 25/11/1832 William Griffith Janet Jones Tynyrardd Mynydd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
194 09/12/1832 John Ellis Jane Owen Tynymynydd Farmer Thomas Ll Owen Curate
195 09/12/1832 John Charles Anne Griffith Cefniwrch Farmer Thomas Ll Owen Curate
196 17/02/1833 John John Mary Thomas Corsymawn Labourer Thomas Ll Owen Curate
197 01/03/1833 Mary A William Jane Jones Hendu Farmer Thomas Ll Owen Curate
198 17/03/1833 Sarah J John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
199 05/05/1833 Elizabeth John Anne Williams Fotty Labourer Thomas Ll Owen Curate
200 30/06/1833 Catherine Thomas Jane Jones Nant Farmer Thomas Ll Owen Curate
201 05/12/1833 William John Mary Williams Mathanisaf Labourer Thomas Ll Owen Curate
202 05/12/1833 Ellen(twin) John Mary Williams Mathanisaf Labourer Thomas Ll Owen Curate
203 08/12/1833 William John Mary Jones Tyddynycoed Bach Farmer Thomas Ll Owen Curate
204 15/12/1833 Hugh G Griffith Anne Pritchard Talysarn Labourer Thomas Ll Owen Curate
205 29/12/1833 Griffith (B) NK Jane NK/Griffith NK/Fotty NK Thomas Ll Owen Curate
206 09/02/1834 Mary (B) Ellis Mary Thomas/Roberts Pensarn/Ralltgoch Labourer Thomas Ll Owen Curate
207 16/02/1834 Mary Richard Mary Jones Tyddynycoed Mawr Mariner Thomas Ll Owen Curate
208 02/03/1834 Catherine Griffith Catharine Roberts Glanygors Labourer Thomas Ll Owen Curate
209 23/03/1834 Margaret William Margaret Williams Tynymynydd Bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
210 04/04/1834 William John Jane Griffith Cerniog Labourer Thomas Ll Owen Curate
211 24/05/1834 John Robert Jane Thomas Tynyparc Nefyn Tailor Thomas Ll Owen Curate
212 25/05/1834 Griffith Edward Margaret Hughes Taihirion Labourer Thomas Ll Owen Curate
213 29/06/1834 Mary Hugh Catharine Williams Cottage Groom Thomas Ll Owen Curate
214 07/12/1834 John Robert Margaret Jones Brynygroes Labourer Thomas Ll Owen Curate
215 14/12/1834 Hugh John Sidney Thomas Glanrafon Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
216 25/12/1834 William O William Jane Jones Hendre Farmer Thomas Ll Owen Curate
217 22/03/1835 Elizabeth Griffith Jane Jones Shopnewydd Labourer Thomas Ll Owen Curate
218 29/03/1835 Margaret Charles Anne Griffith Cefniwrch Farmer Thomas Ll Owen Curate
219 03/05/1835 Sarah William Anne Evans Brynau Labourer Thomas Ll Owen Curate
220 31/05/1835 Thomas Griffith Janet Jones Tynrardd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
221 14/06/1835 Hugh John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
222 19/07/1835 Elizabeth William Mary Thomas Bwlchyllan Labourer Thomas Ll Owen Curate
223 11/10/1835 Elias John Ann Williams Glanpwll Labourer Thomas Ll Owen Curate
224 23/12/1835 William John Jane Griffith Cerniog Labourer Thomas Ll Owen Curate
225 13/03/1836 Ellen(twin) Richard Mary Jones Tyddyn y Coed Mawr Mariner Thomas Ll Owen Curate
226 24/04/1836 David Hugh Catherine Williams Bodfean Lodge Groom Thomas Ll Owen Curate
227 03/07/1836 John Samuel No Name Parry Caerhos Llannor Joiner Thomas Ll Owen Curate
228 04/09/1836 Evan John Elizabeth Jones Tynymynydd Bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
229 16/09/1836 Jane Robert Ellen Griffith Refal Blacksmith Thomas Ll Owen Curate
230 16/09/1836 Margaret Robert Ellen Griffith Refal Blacksmith Thomas Ll Owen Curate
231 18/09/1836 William (B) NK Jane NK/Griffith NK/Twntirpwll NK Thomas Ll Owen Curate
232 05/03/1837 Griffith Griffith Jane Jones Tyddynllwydyn Llannor Farmer Thomas Ll Owen Curate
233 19/03/1837 Ann Robert Margaret Jones Garnedd goch Labourer Hugh Jones Minister
234 24/05/1837 Ellen Owen Ellen Jones Aberhonddu Labourer Thomas Ll Owen Curate
235 19/06/1837 Anne Owen Anne Pritchard Tanypwll Labourer Thomas Ll Owen Curate
236 23/07/1837 Mary Ellis Jane Owen Tynymynydd Farmer Thomas Ll Owen Curate
237 06/08/1837 Griffith William Elizabeth Davies Talysarn Joiner Thomas Ll Owen Curate
238 06/08/1837 Rowland John Jane Jones Ralltgam Labourer Thomas Ll Owen Curate
239 09/08/1837 Griffith Humphrey Catharine Pritchard Twntirpwll Labourer Thomas Ll Owen Curate
240 24/09/1837 William Elias Margaret Williams Tynrardd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
241 03/12/1837 Mary John Elizabeth Evans Tynymynydd Bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
242 04/02/1838 Ellis Richard Anne Rowlands Gwyndu Publican Thomas Ll Owen Curate
243 11/02/1838 Robert (B) NK Anne NK/Roberts NK/Ralltgoch NK Thomas Ll Owen Curate
244 08/04/1838 Margaret (B) NK Elizabeth NK/Roberts NK/Pensarn NK Thomas Ll Owen Curate
245 06/05/1838 Evan William Jane Jones Hendre Registrar Hugh Jones Minister
246 17/06/1838 Robert William Elizabeth Owen Ty Mawr/Frochas Labourer Thomas Ll Owen Curate
247 08/07/1838 David William Mary Thomas Bwlchyllan Labourer Thomas Ll Owen Curate
248 09/09/1838 Robert Owen Ellen Jones Aberhonddu Labourer Thomas Ll Owen Curate
249 02/12/1838 Mary Robert Elizabeth Jones Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
250 16/12/1838 Elizabeth Richard Mary Jones Tyddynycoed Mariner Thomas Ll Owen Curate
251 03/02/1839 Catharine Robert Ellen Griffith Refal Smith Thomas Ll Owen Curate
252 17/02/1839 John John Elizabeth Evans Tynymynydd Bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
253 24/02/1839 William William Elizabeth Davies Talysarn Joiner Thomas Ll Owen Curate
254 17/03/1839 John John Anne Williams Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
255 31/03/1839 Sydney William Margaret Evans Mathan Uchaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
256 09/06/1839 Elizabeth John Jane Jones Ralltgam Labourer Thomas Ll Owen Curate
257 30/06/1839 Anne Morris Anne Owen Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
258 11/08/1839 Robert John Margaret Roberts Pensarn Smith Thomas Ll Owen Curate
259 08/09/1839 William Hugh Mary Hughes Creigiau Labourer Thomas Ll Owen Curate
260 06/10/1839 Mary George Mary Hughes Glanrhyd Farmer Thomas Ll Owen Curate
261 01/12/1839 John Robert Margaret Jones Bragty Llannor Labourer Thomas Ll Owen Curate
262 15/12/1839 Griffith Hugh Elizabeth Roberts Talsarn Farmer Thomas Ll Owen Curate
263 05/01/1840 Sarah William Jane Griffith Tanylon Joiner Thomas Ll Owen Curate
264 09/02/1840 John Griffith Jane Jones Tyddynllwydyn Llannor Farmer Thomas Ll Owen Curate
265 08/03/1840 William Richard Mary Jones Tyddynycoed Mariner Thomas Ll Owen Curate
266 12/04/1840 John (B) Robert Sydney Evans/Owen Frochas/Ty Mawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
267 19/04/1840 Richard John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
268 19/04/1840 John Owen W Rebecca Owen Penmaen isaf Labourer Thomas Ll Owen Curate
269 07/06/1840 Rowland Richard Anne Rowlands Gwyndy Publican Thomas Ll Owen Curate
270 27/09/1840 Catharine (B) Griffith Anne Griffiths/Dafydd Talsarn/Brynygroes Carpenter Thomas Ll Owen Curate
271 07/10/1840 Mary William Margaret Evans Mathan uchaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
272 01/11/1840 Robert Griffith Janet Jones Tainewyddion Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
273 01/11/1840 Catharine William Elizabeth Owen Tymawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
274 29/11/1840 Robert Richard Mary Davies Tyddynycoed Mariner Thomas Ll Owen Curate
275 27/12/1840 Elinor Elias Margaret Hughes Tanyfoel Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
276 24/01/1841 John William Jane Jones Hendre Relieving Officer Thomas Ll Owen Curate
276a 13/03/1841 Catharine John Jane Griffith Cerniog Bellaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
277 28/03/1841 William Griffith Jane Williams Lodge Joiner Thomas Ll Owen Curate
278 18/04/1841 Robert John Elizabeth Jones Glanrafon Drover Thomas Ll Owen Curate
279 25/04/1841 Charles Richard Sarah Williams Tyddynllwydyn Llannor Labourer Thomas Ll Owen Curate
280 23/05/1841 Methuselah Robert Elinor Griffith Refal Blacksmith Thomas Ll Owen Curate
281 06/06/1841 Mary John Elizabeth Evans Tynymynydd bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
282 04/07/1841 Hugh Thomas Ann Roberts Turnpike Tailor Thomas Ll Owen Curate
283 04/07/1841 Robert Ellis Mary Thomas Pensarn Farmer Thomas Ll Owen Curate
284 19/09/1841 Elinor Robert Catharine Williams Ralltgoch Blacksmith Thomas Ll Owen Curate
285 09/01/1842 William Robert Margaret Jones Penmaen uchaf Tailor Thomas Ll Owen Curate
286 03/02/1842 Richard Richard Mary Jones Tyddynycoed Mariner Thomas Ll Owen Curate
287 17/04/1842 Charles Owen Laura Roberts Cefniwrch Labourer Thomas Ll Owen Curate
288 22/05/1842 Catharine William Mary Thomas Bwlchyllan Labourer Thomas Ll Owen Curate
289 29/05/1842 Elizabeth Robert Elizabeth Roberts Ralltgoch Farmer Thomas Ll Owen Curate
290 27/07/1842 Owen Owen Ellen Jones Aberhonddu Labourer E R Pring Rector
291 31/07/1842 Ann G Griffith Jane Jones Tyddynllwydyn Farmer E R Pring Rector
292 02/10/1842 Margaret William Jane Griffith Tynylon Joiner Thomas Ll Owen Curate
293 02/10/1842 Elinor John Ann Williams Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
294 27/11/1842 William John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
295 01/01/1843 Jane William Jane Jones Hendre Farmer Thomas Ll Owen Curate
296 26/02/1843 Mary Price Laura Jones Tynypwll Labourer Thomas Ll Owen Curate
297 19/03/1843 Margaret Richard Mary Davies Tyddynycoed Mariner Thomas Ll Owen Curate
298 19/03/1843 Owen F William Elizabeth Owen Tymawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
299 16/04/1843 Elizabeth Owen Rebecca Williams Penmaen isaf Labourer Thomas Ll Owen Curate
300 23/04/1843 Catharine Owen Sidney Davies Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
301 14/05/1843 William (B) NK Mary NK/Williams NK/Brynnau NK Thomas Ll Owen Curate
302 16/07/1843 Owen John Jane Griffith Glanrhyd Farmer Thomas Ll Owen Curate
303 24/07/1843 Robert Griffith Janet Jones Tynrardd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
304 06/08/1843 Laura Evan Mary Methusalem Rhosyfoel Miller Thomas Ll Owen Curate
305 29/10/1843 Thomas Thomas Anne Roberts Turnpike Tailor Thomas Ll Owen Curate
306 03/03/1844 Mary Robert Margaret Jones Penygroes Tailor Thomas Ll Owen Curate
307 10/03/1844 Margaret Robert Margaret Jones Tycroes Labourer Thomas Ll Owen Curate
308 17/03/1844 Anne Owen No Name Roberts Cae Mawr Llannor Labourer Thomas Ll Owen Curate
309 25/03/1844 David Griffith Janet Jones Tynrardd Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
310 26/05/1844 William Hugh Elizabeth Roberts Talsarn Farmer Thomas Ll Owen Curate
311 02/06/1844 Catharine Henry Margaret Ellis Penmaen uchaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
312 16/06/1844 William Thomas Elizabeth Jones Tanrallt Labourer Thomas Ll Owen Curate
313 16/06/1844 Anne Griffith Jane Williams Fronoleu Labourer Thomas Ll Owen Curate
314 17/08/1844 Sydney John Sydney Jones Ty Fort Nefyn Labourer Thomas Ll Owen Curate
315 25/08/1844 Anne John Elizabeth Evans Tynymynydd bach Labourer David Pugh Minister
316 13/10/1844 Thomas Richard Catharine Hughes Glanygors Farmer Thomas Ll Owen Curate
317 17/11/1844 Catharine John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
318 20/12/1844 William Griffith Jane Jones Tyddynllwydyn Llannor Farmer Thomas Ll Owen Curate
319 06/04/1845 Robert Robert Elizabeth Davies Ralltgoch Farmer Thomas Ll Owen Curate
320 20/07/1845 Anne John Anne Williams Pwllbrynmawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
321 24/08/1845 Laura William Jane Jones Brynnau Blacksmith Thomas Ll Owen Curate
322 09/12/1845 John John Jane Griffith Glanrhyd Farmer Thomas Ll Owen Curate
323 28/12/1845 William Griffith Jane Jones Tyddynllwydyn Llannor Farmer Thomas Ll Owen Curate
324 04/01/1846 William Jabes Margaret Williams Tynewydd Labourer Thomas Ll Owen Curate
325 18/01/1846 Anne Owen Sidney Davies Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
326 08/02/1846 William William Elizabeth Owen Tymawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
327 03/07/1846 Sarah John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
328 06/07/1846 Thomas (B) William? Elizabeth Jones/Williams Llwynyscaw/Penmaen Labourer Thomas Ll Owen Curate
329 19/07/1846 Sidney Evan Mary Methusalem Rhosyfoel bach Miller Thomas Ll Owen Curate
330 04/10/1846 Margaret Owen Anne Jones Ralltgoch Labourer Thomas Ll Owen Curate
331 01/11/1846 Robert Owen Laura Roberts Caemaer Llannor Labourer Thomas Ll Owen Curate
332 06/12/1846 Elizabeth Robert Margaret Jones Penygroes Tailor Thomas Ll Owen Curate
333 20/12/1846 Mary Henry Margaret Ellis Penmaen Farmer Thomas Ll Owen Curate
334 27/12/1846 Catherine Richard Catharine Hughes Glanygors Farmer Thomas Ll Owen Curate
335 14/02/1847 Margaret Owen Rebecca Williams Penmaen isaf Labourer Thomas Ll Owen Curate
336 07/03/1847 Anne Owen Sidney Davies Brynygroes Labourer Thomas Ll Owen Curate
337 14/03/1847 Mary John Anne Humphrey Creigiau Labourer Thomas Ll Owen Curate
338 28/03/1847 Richard Richard Mary Davies Tyddyncoch Mariner Thomas Ll Owen Curate
339 11/07/1847 Ellen Griffith Jane Williams Fronoleu Labourer Thomas Ll Owen Curate
340 12/03/1848 Grace Jabes Margaret Williams Tynewydd Labourer Thomas Ll Owen Curate
341 14/05/1848 Griffith John Anne Williams Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
342 16/07/1848 John Rice Laura Jones Tynypwll Labourer Thomas Ll Owen Curate
343 15/10/1848 Catharine John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
344 05/11/1848 Anne Griffith Jane Jones Refail newydd Llannor Farmer Thomas Ll Owen Curate
345 03/04/1849 Elizabeth John Anne Humphreys Tynymynydd bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
346 27/05/1849 Jane Henry Margaret Ellis Penmaen uchaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
347 10/06/1849 John Robert Margaret Jones Penygroes Tailor Thomas Ll Owen Curate
348 04/11/1849 Elizabeth William Elizabeth Owen Tymawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
349 27/01/1850 Thomas Jabes Margaret Williams Tynewydd Labourer Thomas Ll Owen Curate
350 28/04/1850 Hugh Richard Catharine Hughes Glanygors Farmer Thomas Ll Owen Curate
351 23/06/1850 Anne Owen Rebecca Williams Penmaen isaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
352 04/08/1850 Griffith Griffith Jane Williams Fronoleu Labourer Thomas Ll Owen Curate
353 12/01/1851 Anne John Margaret Owen Brynygroes Farmer Thomas Ll Owen Curate
354 26/01/1851 Evan Thomas Elizabeth Jones Tanrallt Labourer Thomas Ll Owen Curate
355 09/02/1851 Elizabeth (B) NK Elizabeth NK/Jones NK/Ralltgoch NK Thomas Ll Owen Curate
356 11/04/1851 Jane Thomas Anne Roberts Turnpike Tailor Thomas Ll Owen Curate
357 08/06/1851 Elizabeth William Elizabeth Owen Frochas Labourer Thomas Ll Owen Curate
358 08/06/1851 Robert Rice Laura Jones Tynypwll Labourer Thomas Ll Owen Curate
359 03/08/1851 Margaret Harry Margaret Ellis Penmaen uchaf Farmer Thomas Ll Owen Curate
360 14/12/1851 Robert Robert Margaret Jones Penygroes Tailor Thomas Ll Owen Curate
361 22/02/1852 Ellis Richard Catherine Hughes Glanygors Farmer Thomas Ll Owen Curate
362 28/03/1852 Jane John Anne Williams Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
363 12/04/1852 Catharine John Anne Humphreys Tynymynydd bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
364 28/05/1852 William (B) NK Ellen NK/Thomas NK/Cefncoch NK Thomas Ll Owen Curate
365 24/10/1852 Richard Robert Mary Rowlands Schoolhouse Labourer Thomas Ll Owen Curate
366 21/11/1852 David David Sarah Rowlands Bryntirion Gardener Thomas Ll Owen Curate
367 06/02/1853 David Jabes Margaret Williams Tynewydd Labourer Thomas Ll Owen Curate
368 01/05/1853 William Thomas Elizabeth Williams Tanrallt Shoemaker Thomas Ll Owen Curate
369 10/07/1853 Hugh Francis Elizabeth Roberts Ralltgoch Labourer Thomas Ll Owen Curate
370 31/07/1853 Owen F Robert Sidney Evans Tymawr Labourer Thomas Ll Owen Curate
371 14/08/1853 Edward Griffith Mary Owen Tymawr Farmer Thomas Ll Owen Curate
372 27/11/1853 William James Mary Jones Bwlchyllan Saddler David Thomas Minister
373 15/01/1854 William William Mary Roberts Tanyfron Labourer Thomas Ll Owen Curate
374 26/02/1854 Ellen Richard Catharine Hughes Glanygors Farmer Thomas Ll Owen Curate
375 12/03/1854 Ellen Thomas Anne Roberts Turnpike Tailor Thomas Ll Owen Curate
376 02/04/1854 Robert Robert Mary Williams Tainewyddion Labourer Thomas Ll Owen Curate
377 16/04/1854 William Griffith Jane Jones Shop Labourer Thomas Ll Owen Curate
378 06/08/1854 Evan William Elizabeth Owen Frochas Labourer Thomas Ll Owen Curate
379 13/08/1854 Margaret John Anne Humphreys Tynymynydd bach Labourer Thomas Ll Owen Curate
380 03/03/1854 Robert Robert Margaret Jones Penygroes Tailor Thomas Ll Owen Curate
381 05/11/1854 Jane David Sarah Rowlands Bryntirion Gardener Thomas Ll Owen Curate
382 30/04/1855 Thomas David Ellen Evans Frochas Farmer William Evans Minister
383 19/08/1855 Robert Griffith Catharine Parry Tanrallt Labourer Thomas Ll Owen Curate
384 11/11/1855 Catharine Jabes Margaret Williams Tynewydd Labourer Thomas Ll Owen Curate
385 10/02/1856 Robert William Margaret Rowland Cefniwrch Ship Carpenter Thomas Ll Owen Curate
386 07/09/1856 William Thomas Anne Roberts Turnpike Tailor Thomas Ll Owen Curate
387 23/07/1857 Robert David Ellen Evans Frochas Farmer William Evans Minister
388 27/12/1857 Catharine William Mary Roberts Tainlon Tanyfron Millers Servant Thomas Ll Owen Curate
389 16/05/1858 Robert (B) NK Catharine NK/Griffith NK/Cefniwrch NK Thomas Ll Owen Curate
390 29/05/1858 William Richard Jane Williams Smithy Blacksmith Thomas Ll Owen Curate
391 29/12/1858 Jane John Elizabeth Owen Tynypwll Mariner Thomas Ll Owen Curate
392 17/10/1858 William John Elizabeth Williams Bwlch y Llan Mariner Thomas Ll Owen Curate
393 19/05/1859 Margaret (B) NK Elizabeth NK/Davies NK/Glanygors NK Thomas Ll Owen Curate
394 21/11/1859 John John Ellen Jones Creigiau Labourer Thomas Ll Owen Curate
395 25/12/1859 Jane William Mary Roberts Tanyfron Millers Servant Thomas Ll Owen Curate
396 26/08/1860 Gwen E Griffith W Ellen Jones Schoolhouse Schoolmaster Thomas Ll Owen Curate
397 02/09/1860 Humphrey John Anne Humphreys Tycroes Labourer Thomas Ll Owen Curate
398 28/10/1860 David (I) NK Jane NK/Davies NK/Tymawr NK J Kinsey Davies Minister
399 05/05/1861 Ann Robert Sarah Williams Bryn crin Tydweiliog Labourer J Kinsey Davies Minister
400 07/09/1862 Mary William Mary Roberts Tainewyddion Penybryn Miller Owen Ll Williams Rector
401 07/09/1862 Ann William Mary Roberts Tainewyddion Penybryn Miller Owen Ll Williams Rector
402 05/04/1863 Owen P (I) NK Catharine NK/Davies NK/Brynygroes NK Owen Ll Williams Rector
403 20/09/1863 Owen K Owen Ll Margaret Williams Tyn Llan Clerk Owen Ll Williams Rector
404 25/10/1863 William Robert Mary Williams Lodge Labourer Owen Ll Williams Rector
405 25/10/1863 Ann Robert Mary Williams Lodge Labourer Owen Ll Williams Rector
406 25/10/1863 Ellis Robert Mary Williams Lodge Labourer Owen Ll Williams Rector
407 31/01/1864 John John Mary Evans Tanrallt Labourer Owen Ll Williams Rector
408 06/03/1864 Ellen William Catherine Parry Schoolhouse Mariner Owen Ll Williams Rector
409 01/05/1864 Robert Owen Margaret Prichard Ty croes Labourer Owen Ll Williams Rector
410 20/11/1864 Anne F M Owen Ll Margaret Williams Tyn Llan Clerk Owen Ll Williams Rector
411 27/03/1865 John (I) NK Mary NK/Griffith NK/Ty croes NK Owen Ll Williams Rector
412 30/07/1865 Jane (I) NK Sydney NK/Jones NK/Penygroes NK Owen Ll Williams Rector
413 10/09/1865 Ann (I) NK Catharine NK/Davies NK/Brynygroes NK Owen Ll Williams Rector
414 17/09/1865 John (I) NK Ellen NK/Jones NK/Tynypwll NK Owen Ll Williams Rector
415 15/10/1865 John Owen Margaret Prichard Ty croes Labourer Owen Ll Williams Rector
416 01/04/1866 Robert John Mary Evans Tanrallt Labourer Owen Ll Williams Rector
417 21/10/1866 John B Owen Ll Margaret Williams Tyn Llan Rector Owen Ll Williams Rector
418 03/03/1867 John William Ellen Thomas Tainewyddion Llannor Labourer Owen Ll Williams Rector
419 19/03/1867 John O Owen Mary Roberts Hendre Master Mariner Owen Ll Williams Rector
420 12/05/1867 Ellen William Mary Roberts Tainewyddion Penybryn Miller Owen Ll Williams Rector
421 11/08/1867 Evan (I) NK Laura NK/Evans NK/Rhosyfoel NK Owen Ll Williams Rector
422 02/08/1868 Mary D Owen Ll Margaret Williams Tyn Llan Rector Owen Ll Williams Rector
423 09/08/1868 Ellen John Ellen Morris Lodge Uchaf Gamekeeper Owen Ll Williams Rector
424 06/10/1868 Evan William Ellin Jones Tyddyn Cae Labourer Edward Pryse Minister
425 25/10/1868 Margaret Owen Margaret Prichard Tycroes Labourer Owen Ll Williams Rector
426 15/11/1868 William John Mary Evans Tainewyddion Llannor Labourer Owen Ll Williams Rector
427 18/04/1869 John John Jane Dobson Penstep Labourer Owen Ll Williams Rector
428 18/07/1869 Robert Robert Eliza Roberts Tainewyddion Mynydd Nefyn Labourer Owen Ll Williams Rector
429 23/07/1869 Owen (I) NK Catherine NK/Roberts NK/Turnpike NK Owen Ll Williams Rector
430 25/07/1869 Margaret William Ellen Thomas Tainewyddion Llannor Labourer Owen Ll Williams Rector
431 21/08/1870 Henry I W Owen Ll Margaret Williams Tyn Llan Rector Owen Ll Williams Rector
432 02/12/1870 John (I) NK Margaret NK/Roberts NK/Tainewyddion NK Owen Ll Williams Rector
433 26/03/1871 John (I) NK Mary NK/Prichard NK/Ty croes NK Owen Ll Williams Rector
434 30/04/1871 Launcelot John Jane Dobson Efailnewydd Llannor Labourer Owen Ll Williams Rector
435 07/05/1871 Margaret John Mary Jones Penygroes Gardener Owen Ll Williams Rector
436 18/06/1871 Catherine William Laura Williams Tanrallt Labourer Owen Ll Williams Rector
437 03/12/1871 Mary Owen Margaret Pritchard Brynhyfryd Labourer Owen Ll Williams Rector
438 21/01/1872 Mary Robert Eliza Roberts Bodegroes Lodge Labourer Owen Ll Williams Rector
439 18/02/1872 Margaret John Jane Davies Lodge Uchaf Labourer Owen Ll Williams Rector
440 02/06/1872 John T Thomas Grace Griffith Afonwen Station Railway Porter Owen Ll Williams Rector
441 02/06/1872 Thomas (I) NK Mary NK/Jones NK/Tyn y Pwll NK Owen Ll Williams Rector
442 13/08/1872 Elizabeth J Robert Margaret W Jones Well Street Nefyn Surgeon Owen Ll Williams Rector
443 22/09/1872 John G William Anne Jones Morfa Nefyn Mariner Owen Ll Williams Rector
444 15/12/1872 Jane John Mary Jones Penygroes Gardener Owen Ll Williams Rector
445 29/06/1873 Owen John Grace Owen Hendre Llaniestyn Farmer Owen Ll Williams Rector
446 03/10/1873 Griffith Robert Jane Williams Hen shop Labourer Owen Ll Williams Rector
447 05/10/1873 John Robert Margaret Williams Penmaen isaf Policeman Owen Ll Williams Rector
448 05/10/1873 William Francis Elizabeth Roberts Henysgoldy Shipwright Owen Ll Williams Rector
449 05/10/1873 Hugh Francis Elizabeth Roberts Henysgoldy Shipwright Owen Ll Williams Rector
450 26/10/1873 Richard Hugh Ellen Davies Tanyfron Farmer Owen Ll Williams Rector
451 30/11/1873 Hannah J Thomas Grace Griffith Afonwen Station Railway Clerk Owen Ll Williams Rector
452 31/01/1875 Elizabeth A John Mary Jones Penygroes Gardener Owen Ll Williams Rector
453 19/03/1875 John (I) NK Ann NK/Griffith NK/Cefiwrch NK Owen Ll Williams Rector
454 02/05/1875 Margaret A John Grace Owen Hendre Llaniestyn Farmer Owen Ll Williams Rector
455 19/09/1875 William Robert Jane Williams Henshop Labourer Owen Ll Williams Rector
456 20/02/1876 Catherine John Ann Roberts Fronoleu Tailor Owen Ll Williams Rector
457 01/03/1876 Richard Robert Gaynor Evans Tycroes Labourer Owen Ll Williams Rector
458 13/05/1877 David John Grace Owen Hendre Llaniestyn Farmer Owen Ll Williams Rector
459 14/06/1877 Robert Griffith Ann Hughes Bryn Hyfryd Labourer Owen Ll Williams Rector
460 30/09/1877 Richard Robert Jane Williams Henshop Labourer Owen Ll Williams Rector
461 05/05/1878 Margaret Owen Elizabeth Williams Pant Criccieth Labourer Owen Ll Williams Rector
462 18/08/1878 David (I) NK Catherine NK/Williams NK/Tynewydd NK Owen Ll Williams Rector
463 01/09/1878 Ellen Robert Gaynor Evans Tycroes Labourer Owen Ll Williams Rector
464 22/09/1878 William John Grace Owen Hendre Llaniestyn Farmer Owen Ll Williams Rector
465 23/03/1879 Catherine A Griffith Ann Griffith Traian Llannor Labourer Owen Ll Williams Rector
466 25/05/1879 William David Mary Macdonald Turnpike Mariner Owen Ll Williams Rector
467 06/07/1879 Margaret E William Jane Williams Tynewydd Labourer Dan Jones Pwllheli
468 18/01/1880 Ann (I) NK Margaret NK/Davies NK/Glangors(Rallt Goch) NK Owen Ll Williams Rector
469 21/03/1880 Thomas Robert Laura Rowlands Tycroes bach Labourer Owen Ll Williams Rector
470 25/03/1880 Ann Evan Jane Roberts Ty Capel Mariner Owen Ll Williams Rector
471 20/06/1880 Elizabeth William Elizabeth Griffith Hendre Isaf Labourer Owen Ll Williams Rector
472 27/06/1880 Margaret William Elizabeth Griffith Hendre Isaf Labourer Owen Ll Williams Rector
473 27/06/1880 Catherine William Elizabeth Griffith Hendre Isaf Labourer Owen Ll Williams Rector
474 28/11/1880 Hugh G William Elizabeth Griffith Hendre Isaf Labourer Owen Ll Williams Rector
475 02/01/1881 Catherine John Ellen Griffith Fronoleu Labourer Owen Ll Williams Rector
476 10/04/1881 Ann Evan Jane Roberts Brynhyfryd Mariner Owen Ll Williams Rector
477 22/04/1881 Jane William Elizabeth Griffith Hebdreisaf Labourer Owen Ll Williams Rector
478 28/05/1882 Mary (I) NK Jane NK/Roberts NK/Tynypwll NK Owen Ll Williams Rector
479 04/06/1882 John John Ellen Griffith Fron Oleu Labourer Owen Ll Williams Rector
480 07/10/1883 Richard Elias Ann Hughes Bryn Moelyn Llannor Labourer Owen Ll Williams Rector
481 31/03/1884 Ellen John Ellen Griffith Fron Oleu Labourer Owen Ll Williams Rector
482 25/05/1884 Mary John Ellen Hughes Tanrallt Labourer Owen Ll Williams Rector
483 12/10/1884 Robert G Griffith Ellen Parry Turnpike Labourer Owen Ll Williams Rector
484 12/11/1884 Owen (I) NK Catherine NK/Ellis NK/Penmaen Uchaf NK Owen Ll Williams Rector
485 12/07/1885 John H John Sara Roberts Cwnhingar Farmer Owen Ll Williams Rector
486 01/08/1886 Jane E (I) NK Jane NK/Jones NK/Ty Capel Mynydd Nefyn NK Owen Ll Williams Rector
487 01/07/1888 Charlotte John Charlotte H Colvin Bryn Moelyn Llannor Clerk Owen Ll Williams Rector
488 08/07/1888 John (I) NK Jane NK/Williams NK/Henshop NK Owen Ll Williams Rector
489 16/09/1888 Ellen (I) NK Jane NK/Roberts NK/Ty Capel Mynydd Nefyn NK Owen Ll Williams Rector
490 23/09/1888 Elizabeth (I) NK Catherine NK/Roberts NK/Criccieth NK Owen Ll Williams Rector
491 06/01/1889 Elizabeth John Grace Owen Hendre Llaniestyn Farmer Owen Ll Williams Rector
492 13/10/1889 Eliza J William Jane Williams Bodvean Labourer Richard Jones Rector
493 26/04/1891 Catherine Robert O Sarah Owen School House Bodvean Labourer Richard Jones Rector
494 13/09/1891 Evan (I) NK Catherine NK/Williams NK/Henshop NK Richard Jones Rector
495 13/11/1892 John John Margaret Jones Tynymynydd bach Farmer Richard Jones Rector
496 18/01/1893 Ann (I) John Mary Ellis/Griffith Efel Stonedresser Richard Jones Rector
497 10/09/1893 Mary Robert Sarah Owen School House Labourer Richard Jones Rector
498 Void Void Void Void Void Void Void Void
499 17/06/1894 Mary Ellis Elizabeth Williams Tanyfron Allt Labourer Llewelyn Jones Minister
500 20/07/1895 Ellen John Margaret Jones Pwllheli Labourer Jon Hughes Curate
501 Void Void Void Void Void Void Void Void
502 Void Void Void Void Void Void Void Void
503 04/10/1896 John Edward Sarah Williams Ty Croes Bodfean Labourer Tegid Davies Curate
504 01/11/1896 Rebecca John Margaret Roberts Pen Penmaen Pwllheli Labourer Tegid Davies Curate
505 29/11/1896 John Morris Mary Hughes Tai Mynydd Sailor Richard Jones Rector
506 21/02/1897 Ann William Margaret Davies Creigiau Rabbit Catcher Tegid Davies Curate
507 24/10/1897 Griffith Robert Mary Griffith Efail Smith Tegid Davies Curate
508 13/02/1898 Ann Ellis Elizabeth Williams Fronoleu Gardener Tegid Davies Curate
509 20/03/1898 William John Margaret Jones Pwllheli Labourer Richard Jones Rector
510 27/05/1898 Ann James Sidney Roberts Allt Labourer Richard Jones Rector
511 31/07/1898 Gwen E Robert Ellen Thomas Tainewyddion Servant Richard Jones Rector
512 04/12/1898 Emi Edith Morris Mary Hughes Tynymynydd bach Sailor Richard Jones Rector
513 Void Void Void Void Void Void Void Void
514 Void Void Void Void Void Void Void Void
515 04/12/1898 Thomas H Thomas J Annie C Thomas Tycrwn Arddgoch Gardener Richard Jones Rector
516 17/05/1899 Jabes Owen J Anne Owen Ty gwyn Talsarnau Labourer Richard Jones Rector
517 25/06/1899 Griffith Owen Sarah Owen School House Labourer Richard Jones Rector
518 05/11/1899 Elizabeth Robert Ellen Thomas Bwlchllan Bodfean Servant Richard Jones Rector
519 11/03/1900 Elizabeth John Elizabeth Morris Creigiau Servant Owen Owens Minister
520 08/07/1900 John Owen Ellen Pritchard Allt Servant Richard Jones Rector
521 23/04/1901 Dora John Elizabeth Morris Creigiau Labourer Richard Jones Rector
522 26/05/1901 James F Thomas J Annie C Thomas Ty yr ardd Coch Gardener Richard Jones Rector
523 04/07/1902 Jane Robert Ellen Thomas Bwlch y Llan Bodfean Labourer Richard Jones Rector
524 31/08/1902 Robert G Robert H Elizabeth Davies Penygroes Bodfean Farm Bailiff Richard Jones Rector
525 04/05/1903 John Humphrey Mary Rowland Tyn pwll Gardener Richard Jones Rector
526 11/01/1904 Maggie Robert Ellen Thomas Bwlch y Llan Bodfean Labourer Richard Jones Rector
527 24/03/1904 Ellen John G Ellen Jones Tynlon Nevin Labourer Richard Jones Rector
528 03/07/1904 Margaret Humphrey Mary Rowland Fronheulog Gardener Richard Jones Rector
529 11/07/1904 William Ll Thomas J Annie C Thomas Garden Cottage Bodfean Gardener Richard Jones Rector
530 13/01/1905 William J Robert Ellen Thomas Bwlchllan Labourer Richard Jones Rector
531 04/06/1905 Gwilym B Robert H Elizabeth Davies Penygroes Bodfean Farm Bailiff Richard Jones Rector
532 24/05/1905 Robert John Phebe Roberts School House Bodfean Labourer Richard Jones Rector
533 24/05/1905 Griffith John Phebe Roberts School House Bodfean Labourer Richard Jones Rector
534 20/04/1906 Jenny Richard Betsy A Williams Gorphwysfa Bodfean Labourer Richard Jones Rector
535 05/08/1906 Edith M Thomas J Annie C Thomas Garden Cottage Bodfean Gardener Richard Jones Rector
536 02/06/1907 Griffith John Lizzie Morris Allt Bodfean Labourer Richard Jones Rector
537 28/06/1907 Thomas Ll Robert Ellen Thomas Bwlchllan Labourer Richard Jones Rector
538 14/03/1909 Catherine J William J Jane Williams 6 Crugan Tce Groeslon Engine Driver George Salt Rector
539 02/05/1909 David C Humphrey Elizabeth Rowlands Fron Oleu Labourer George Salt Rector
540 18/07/1909 Elizabeth G George Gwendoline M Salt Rectory Clerk Holy Orders George Salt Rector
541 10/10/1909 Katie Robert Ellen Thomas Ty'r Ysgol Labourer George Salt Rector
542 13/03/1910 Anne John Mary Williams Tycerrig Bodfean Labourer George Salt Rector
543 09/04/1911 William John Mary Williams Tanyfron Bodfean Jockey George Salt Rector
544 21/05/1911 Ellen John Elizabeth Morris Tanrallt Labourer George Salt Rector
545 07/07/1912 Richard (I) NK Jane NK/Parry NK/Rallt Bodfean NK George Salt Rector
546 21/09/1913 Owen (I) NK Kate NK/Mossop NK/Morfa Nevin NK George Salt Rector
547 03/04/1914 Annie Hugh Alice Jones Penboncyn Bodfean Gamekeeper George Salt Rector
548 03/04/1914 Alfred Hugh Alice Jones Penboncyn Bodfean Gamekeeper George Salt Rector
549 03/04/1914 Maggie Hugh Margaret Pritchard Penstep Bodfean Labourer George Salt Rector
550 03/04/1914 Annie Hugh Margaret Pritchard Penstep Bodfean Labourer George Salt Rector
551 13/05/1914 Lizzie J Ellen Robert Thomas Tyrysgol Labourer George Salt Rector
552 13/05/1914 Annie Ellen Robert Thomas Tyrysgol Labourer George Salt Rector
553 13/05/1914 Maria Ellen Robert Thomas Tyrysgol Labourer George Salt Rector
554 31/01/1915 William I(adopted) Thomas Jane Williams Fronoleu Keeper George Salt Rector
555 13/06/1915 William H Richard Jane Pritchard Penrhygan Farmer George Salt Rector
556 18/04/1916 Elias Robert Ellen Thomas Gorphwysfa Labourer George Salt Rector
557 29/04/1917 Caroline E James Mary Roberts Upper Lodge Bodfean Labourer George Salt Rector
558 22/07/1917 Maggie Robert Ellen Thomas Gorphwysfa Labourer George Salt Rector
559 17/02/1918 Violet Ernest Margaret Morley Gardens Gardener George Salt Rector
560 22/09/1918 Hughie Hugh H Minnie Thomas Rhydyclafdy NK George Salt Rector
561 10/12/1918 Mary K (I) NK Kate NK/Thomas NK/Penmaen ucha NK George Salt Rector
562 07/09/1919 Joseph Robert Laura Owen Ty Croes Bodfean Labourer George Salt Rector
563 30/12/1920 Mairwen Ellis Jeannie Jones Hendre Quarryman George Salt Rector
564 22/05/1921 Elizabeth (I) NK Mary NK/Hughes NK/Tanyfron Rallt NK George Salt Rector
565 22/04/1923 Mary G James Mary A Roberts Upper Lodge Bodfean Labourer George Salt Rector
566 20/05/1923 Robert A John T Florence M Griffith Tycroes Rallt Bodfean Blacksmith George Salt Rector
567 14/12/1923 Jane Evan Jane Owen Henshop Bodfean Sailor George Salt Rector
568 04/02/1924 Ernest G Alfred K Grace E Morley Gardens Bodfean Mechanic George Salt Rector
569 25/05/1924 John E Robert O Martha Williams Penyboncyn Labourer(Sailor) George Salt Rector
570 14/09/1924 Elmina W Evan Jane Owen Henshop or Tycerrig Labourer George Salt Rector
571 31/05/1925 Annie M Hugh Jennie Jones Tanyfron Bodfean Labourer George Salt Rector
572 31/05/1925 Gwilym Hugh Jennie Jones Tanyfron Bodfean Labourer George Salt Rector
573 09/08/1925 James A James Pollie Roberts Upper Lodge Bodfean Labourer George Salt Rector
574 08/10/1925 Jane E Evan Jane Owen Henshop or Tycerrig Labourer George Salt Rector
575 08/12/1925 Percy James Anne Cooke School House Bodfean Assistant Master George Salt Rector
576 03/10/1926 Robert T Evan Jane Owen Henshop or Tycerrig Sailor George Salt Rector
577 12/06/1927 George E A James Mary Roberts Upper Lodge Labourer George Salt Rector
578 04/12/1927 William A A Mary McEvoy Post Office Bodfean NK George Salt Rector
579 30/09/1928 John (I) NK Jeannie NK/Jones NK/Tyddyn coed bach NK George Salt Rector
580 08/01/1929 Dilys (I) NK Gwen E NK/Thomas NK/Tyr Ysgol Bodfean NK George Salt Rector
581 28/05/1929 Daphne P Alfred K Grace E Owen Gardens Bodfean Tractor Driver George Salt Rector
582 28/07/1929 Dora M John T Florie Griffiths Smithy Bodfean Blacksmith George Salt Rector
583 25/08/1929 Elizabeth O Robert C Elizabeth Jones 1 Antipodes Tce Criccieth Labourer George Salt Rector
584 06/07/1930 Griffith Gomer Mary E Jones Riverside Pwllheli Carpenter George Salt Rector
585 14/06/1931 Emyr Robert Jennie Roberts Tyncoed bach Labourer George Salt Rector
586 15/11/1931 Gwen E W William Elizabeth Griffith Brynhyfryd Bodfean Builder R Wynne Griffith Abererch
587 23/11/1931 Catherine J (I) NK Mary NK/Hughes NK/2 Tanrallt Bodfean NK George Salt Rector
588 14/02/1932 Glyn E (I) NK Katie NK/Thomas NK/Ty Croes Bodfean NK George Salt Rector
589 15/05/1932 Lona W John Ellen Williams Ffatri Pemprys Llannor NK George Salt Rector
590 11/09/1932 Olwen John Florence M Griffith Refail Bodfean Blacksmith George Salt Rector
591 22/04/1933 Richard P Rupert G Cecily E Wms Ellis Glasfryn Chwilog Gentleman George Salt Rector
592 06/08/1933 Gwilym M Robert Jane Roberts Tyncoed bach Nevin Labourer George Salt Rector
593 17/12/1933 David R R David Janet F Ellis Tanybryn Nevin Shopkeeper George Salt Rector
594 01/04/1934 Catherine M John Jeannie Edwards Lleiniau Chwilog Labourer George Salt Rector
595 21/10/1934 Rhian David J Nellie Thomas Tanrallt Bodfean Stonemason George Salt Rector
596 08/04/1935 Hughie Hugh Margaret Pritchard Penstep Bodfean Labourer George Salt Rector
597 08/04/1935 Edwin Hugh Margaret Pritchard Penstep Bodfean Labourer George Salt Rector
598 08/04/1935 Leonard Richard Bessie Williams Tynymynydd bach Labourer George Salt Rector
599 16/05/1936 Katie L Robert Jeannie Roberts Tynycoed bach Labourer George Salt Rector
600 09/09/1937 Michael J B Edgar B Mary T Foster Ty Uchaf Rhydyclafdy Clerk George Salt Rector
601 07/11/1937 Ronald Henry Jane Lawton Gruga Bungalow Bodfean Gardener George Salt Rector
602 03/11/1938 Peter J Roger Elizabeth G Prys Prysgol Abererch Solicitor George Salt Rector
603 30/07/1939 Roy John T Florence Griffith Smithy Bodfean Blacksmith George Salt Rector
604 01/09/1943 Robert D Robert Maud Williams Tynewydd Bodfean Rabbit Catcher George Salt Rector
605 15/04/1941 Allison Glyn D Georgina Lloyd Dolwar Bungalow Rhoslan Bank Accountant George Salt Rector
606 02/11/1941 Terrence R William Dinah Clayton Tynymynydd bach Welder George Salt Rector
607 15/03/1942 Jennie E E William Elizabeth Griffith Brynhyfryd Bodfean Stonemason George Salt Rector
608 16/07/1942 Lily M Thomas C Viva L Hopson Bryna Farm Bodfean Driver George Salt Rector
609 19/07/1942 John G France S Margaret R Williams 30 Pool Hill Caernarvon Driver George Salt Rector
610 26/07/1942 Harry W (I) Hugh R Sarah Griffith Mella Ucha Llannor Quarryman George Salt Rector
611 05/12/1942 John W Roger Elizabeth G Prys High Tor Lleyn Street Solicitor George Salt Rector
612 25/07/1943 Lorna M Eddie Lilian Brewer Upper Lodge Bodfean R A F George Salt Rector
613 11/10/1943 John M Ll Daniel A Elizabeth Ll Davies Caeau Gwynion Pwllheli Electrical Engineer George Salt Rector
614 20/02/1944 Carol Ann Kenneth Caroline E Warburton Tynpwll Bodfean R A F George Salt Rector
615 06/05/1945 Pamela A John A Ellen Baldwin Upper Lodge Bodfean NK George Salt Rector
616 06/08/1945 Emlyn/Thomas J (I) NK Jane NK/Williams NK/Ty Capel Bodfean NK George Salt Rector
617 30/09/1945 Roger H Joseph H Joyce S Salt Orrell Park Liverpool Clerk George Salt Rector
618 02/05/1946 Lewis W Griffith Elizabeth Morris Gorffwysfa Bodfean Farm Labourer George Salt Rector
619 02/05/1946 Robert D Griffith Elizabeth Morris Gorffwysfa Bodfean Farm Labourer George Salt Rector
620 02/05/1946 David V (I) NK Maggie NK/Pritchard NK/Penstep Bodfean NK George Salt Rector
621 15/06/1947 Helen A Robert Jennie Williams Tynewydd Bodfean General Labourer George Salt Rector
622 08/09/1947 Mario W Eurwyn Pia Jones Tower Hill Nevin Butcher George Salt Rector
623 28/03/1948 Victoria D/Claude Gwilym Ellen G Edwards Glynllifon Llanbedrog Sales Manager George Salt Rector
624 27/02/1949 Peter J Leslie C Myra G Morris Tyn Pwll Bodfean Ex Radio Officer D Emlyn Thomas Curate
625 28/03/1949 David A David E Alice Thomas Rectory Bodfean Clerk Holy Orders W Evans Priest
626 24/04/1949 Anna Paula Eurwyn Pia Jones Tower Hill Nevin Master Butcher D Emlyn Thomas Curate
627 09/04/1950 Robert G John R Joyce S Edwards Muriau Gwyn Bodfean Flour Merchant H Thomas Rector
628 11/06/1950 William J Ellis H Jennie E E Jones Bryn Hyfryd Bodfean Sailor H Thomas Rector
629 18/06/1950 Jessie W Robert J Elmma W Roberts Ty Cerrig Bodfean Sailor George Salt Rector
630 07/09/1950 Lyn C Charles N Sheila A Shelton Mizzentop Morfa Nevin Colonial Servaice H Thomas Rector
631 07/12/1950 Daphne M M S William R Phyllis S Jones Rectory Bodfean Clerk Holy Orders William R Jones Ass Priest
632 24/12/1950 Robert A Robert A Joan Griffith Ty Canol Bodvean Road Agricultural Mechanic William R Jones Ass Priest
Entries Per Page
Displaying Page of