Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) - (I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
  • Notes - Nodiadau / Notes
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
NOTES
1 03/01/1909 Alice Roberts Hugh Anne Owen/Roberts Tai'r Efail Labourer Henry Lloyd
2 09/05/1909 Nelly Hugh Jane Evans Porth y Pistyll Quarryman Henry Lloyd
3 13/06/1909 John Robert Griffith Laura Roberts Llidiardau Farmer Henry Lloyd
4 24/08/1909 Owen John John Mary Jones Bryn Goronwy Labourer Henry Lloyd
5 19/09/1909 William John Jane Hughes Ty Hen Pencaerau Farmer Henry Lloyd
6 24/09/1909 Catherine Williams Thomas Mary Jones Penrhyn Mawr Farmer Henry Lloyd
7 16/10/1909 Mary Elizabeth Robert Catherine Williams Carreg Fawr Bardsey Farmer Henry Lloyd
8 24/02/1910 Catherine Eluned Arthur Laura Evans School House Schoolmaster Henry Lloyd
9 15/03/1910 Maggie Christmas Robert Anne Jones Helyg Bach Farmer Henry Lloyd
10 17/03/1910 Thomas Glyn Thomas Jane Jones Village Grocer Henry Lloyd
11 07/04/1910 Catherine Morris Mary Jones Ty'n anelog Farmer Henry Lloyd
12 14/04/1910 Robert Parry Robert Eliza Evans Ty Cerrig Farm Labourer Henry Lloyd
13 30/04/1910 Griffith Richard Richard Eliza Jones Gwyddel Farmer Henry Lloyd
14 03/08/1910 Robert Jones William Margaret Williams Penycae Farmer Henry Lloyd
15 18/09/1910 Robert Owen Robert Mary Anne Griffith Moranedd Master Mariner Retired Henry Lloyd
16 02/10/1910 Eurwyn (B) NK Ellen NK/Williams Cyll felin Bach NK Henry Lloyd
17 27/11/1910 Ellis Robert Laura Roberts Llidiardau Farmer Henry Lloyd
18 20/12/1910 Elizabeth Hugh Anne Owen-Parry Dynfra Labourer Henry Lloyd
19 02/04/1911 Benjamin John Mary Jones Ty Cerrig Village Labourer Henry Lloyd
20 16/04/1911 Gertrude Corona William Henry Jane Lloyd Glandaron Butcher Henry Lloyd
21 14/05/1911 Edward Thomas Mary Jones Penrhyn Mawr Farmer D Alban Lloyd
22 14/10/1911 John Richard John Margaret Williams Pandy Labourer Thomas E Owen
23 01/12/1911 John Cobden Ellen Evans Riverside Sailor Thomas E Owen
24 01/10/1911 William John Robert Owen Catherine Thomas Glanllynnau Fawr Farmer D J Jones
25 27/02/1912 Griffith John John Jane Jones Storehouse Aberdaron Labourer Thomas E Owen
26 28/03/1912 Dora (B) (13yrs old) NK Mary NK/Jones Tanyfron Village NK/Dressmaker Thomas E Owen
27 10/05/1912 David (18mths old) John Catherine (dec) Williams Cwrt Farmer Thomas E Owen
28 10/06/1912 Laura Jane Hugh Morris Mary Hughes Brynffynnon Tce Rhoshirwaun Labourer Thomas E Owen
29 28/06/1912 Griffith Thomas (B) NK Anne NK/Jones Ty Tanfron Anelog NK Thomas E Owen
30 18/08/1912 Ann Griffith Jane Griffiths Plascoch Labourer Thomas E Owen
31 28/09/1912 Mary William Ellen Jones Anhegraig Carpenter Thomas E Owen
32 25/12/1912 Humphrey John Griffith (dec) Sydney Hughes Glanaber Mariner Thomas E Owen
33 06/02/1913 Laura Evan Jane Hughes Tairaber Labourer Thomas E Owen
34 11/02/1913 William John Thomas Jane Jones Glanarfor Mariner Thomas E Owen
35 06/04/1913 Owen John Griffith Jane Griffiths Plascoch Labourer Thomas E Owen
36 13/04/1913 John Jones (B) NK Ann NK/Williams Plascoch NK/Singlwoman Thomas E Owen
37 15/06/1913 Maggie Laura John Jane Jones Tycerrig Mason Thomas E Owen
38 26/08/1913 Laura Ellen John Jane Jones Tycerrig or Stroehouse Labourer Thomas E Owen
39 31/08/1913 David William Richard Jane Jones Penybryn Bach Labourer Thomas E Owen
40 07/06/1914 Margaret Kate Robert Owen Catherine Thomas Llanllawen Fawr Farmer Thomas E Owen
41 24/09/1914 Owen John Daniel Mary Williams Greppach Farmer Thomas E Owen
42 23/10/1914 Laura Jane John Jane Evans Bronfoel Farmer Thomas E Owen
43 05/01/1915 John Robert Janet Evans Penllech Farmer Thomas E Owen
44 09/05/1915 Laura Hugh Ann Owen-Parry Felin Bodwrdda Labourer Thomas E Owen
45 20/06/1915 Catherine Evan Jane Hughes Tairaber Labourer Thomas E Owen
46 25/07/1915 Dorothy Marie Frans Anna Van der Mayden Pretoria (Belgian refugees) Tradesman Thomas E Owen
47 30/09/1915 Ann Hugh Griffith Jane Parry Brynmawr Farmer Thomas E Owen
48 30/01/1916 Ellis David Robert Elizabeth Evans Tycerrig Farm Labourer Thomas E Owen
49 30/01/1916 John William (B) NK Mary NK/Hughes Storehouse Aberdaron NK/Singlwoman Thomas E Owen
50 27/07/1916 Thomas John (B) NK Mary NK/Jones Plas Minffordd NK/Singlwoman Thomas E Owen
51 07/09/1916 Owen John Jane Thomas Penbryn Farmer Thomas E Owen
52 28/09/1916 Elizabeth Griffith Elizabeth Evans Tynlon Farmer Thomas E Owen
53 01/10/1916 Evan John (B) NK Mary Elizabeth NK/Pritchard Penparwyd NK/Singlwoman Thomas E Owen
54 17/10/1916 Mary Ann Thomas Jane Jones Glanrafon Mariner Thomas E Owen
55 18/11/1916 John (B) NK Ellen NK/Roberts Anhegraig NK/Singlwoman Thomas E Owen
56 29/04/1917 Hugh Hugh Griffith Jane Parry Brynmawr Farmer Thomas E Owen
57 16/08/1917 Catherine Emmanuel Thomas Ann Jones Tynlon Farm Labourer Thomas E Owen
58 13/12/1917 Margaret John Jane Thomas Penbryn Farmer Thomas E Owen
59 26/12/1917 Dorothy Catherine (12 yrs old) Griffith (dec) Sydney Hughes Glanaber Mariner Thomas E Owen
60 07/01/1919 Thomas John Hugh Griffith Jane Parry Brynmawr Farmer Thomas E Owen
61 07/01/1919 William John William Jane Ann Hughes Dynogoch Bardsey Farmer Thomas E Owen
62 07/01/1919 Sydney Ann William Jane Ann Hughes Dynogoch Bardsey Farm Labourer Thomas E Owen
63 15/02/1919 John Pritchard Thomas Jane Jones Glanrafon Mariner Thomas E Owen
64 18/04/1919 Ann John Ellen Jones Glanaber Farmer and Miller Thomas E Owen
65 29/05/1919 Marjorie Kate James Mary Parry Pensarn Officer Mercantile Marine Thomas E Owen
66 06/06/1919 Hywyn (B) NK Catherine Ellen NK/Roberts Graig NK/Singlwoman Thomas E Owen
67 31/08/1919 Ieuan Wyn John Catherine Hughes Glandaron Mariner Thomas E Owen
68 29/11/1919 Robert Cuthbert William Ann Jones-Williams Minarfor Officer Mercantile Marine Thomas E Owen
69 01/12/1919 Humphrey John NK Mary Hughes Pennant Widow Thomas E Owen
70 01/02/1920 Jane Ellen Griffith John Anne Griffiths Tycerrig Aberdaron Labourer W Walter Jones
71 20/05/1920 Elizabeth Jane Evan Jane Roberts Safn Pant Aberdaron Farm Labourer W Walter Jones
72 20/05/1920 Frederick Henry (B) NK Elizabeth NK/Roberts Anhegraig NK/Singlwoman W Walter Jones
73 15/08/1920 Jane Elizabeth Daniel Mary Williams Greppach Farmer W Walter Jones
74 24/10/1920 Evelyn George Mary Martin Ship Hotel Haulage Contractor W Walter Jones
75 04/03/1921 Dora Anne Robert Owen Catherine Thomas Llanllawen Fawr Farmer W Walter Jones
76 27/09/1921 John Hywyn John Catherine Hughes Glandaron Mariner W Walter Jones
77 28/04/1921 Mary John Jane Thomas Bodermyd Uchaf Farmer W Walter Jones
78 28/04/1921 John John Jane Thomas Bodermyd Uchaf Farmer W Walter Jones
79 02/07/1921 Elizabeth William Mary Jones Graig Anelog Farm Labourer W Walter Jones
80 19/08/1921 Mary Anne (B) NK Anne NK/Hughes Ysgubor Isaf NK/Singlwoman W Walter Jones
81 25/10/1921 John Richard (B) NK Janet NK/Jones Cae Crin NK/Singlwoman W Walter Jones
82 13/11/1921 Lewis John Edith Jones Tanybryn W Walter Jones
83 19/01/1922 William Griffith Daniel Mary Williams Greppach Farmer W Walter Jones
84 08/04/1922 Catherine John Jane Hughes Cauforus Farmer W Walter Jones
85 11/06/1922 Margaret May Robert Ellen Jones Pensarn Seaman W Walter Jones
86 03/07/1922 Evan Owen Richard Mary Roberts Plascoch Farmer W Walter Jones
87 03/07/1922 Mary Jane Richard Mary Roberts Plascoch Farmer W Walter Jones
88 07/07/1922 Frederick Wynne NK Mary Hughes Pennant Widow W Walter Jones
89 07/07/1922 Richard Wynne Robert Janet Roberts Safnpant Farmer W Walter Jones
90 07/07/1922 Catherine Mary (B) NK Mary NK/Griffith Llanllawen Fach NK/Singlwoman W Walter Jones
91 28/07/1922 Gwyneth William Walter Sarah Jones Vicarage Aberdaron Clerk in Holy Orders W Walter Jones
92 12/11/1922 Mary Robert Anne Hughes Pennant Labourer W Walter Jones
93 11/12/1922 Robert Elias Hugh Griffith Janet Parry Brynmawr Farmer W Walter Jones
94 18/02/1923 Anne Griffith John Mary Elizabeth Griffiths Tycerrig Labourer W Walter Jones
95 01/06/1923 Mary Elizabeth John Anne Pritchard Penybryn Farmer W Walter Jones
96 06/07/1923 Nellie NK Jane NK/Roberts Tynymynydd Anelog NK W Walter Jones
97 26/08/1923 Eluned Sydney John Catherine Hughes Glandaron Mariner D Fitzmaurice
98 11/12/1923 Annie Daniel Mary Williams Penrhyn Aberdaron Farmer W Walter Jones
99 26/02/1924 Nancy Griffith Maggie Jones Bungalow Aberdaron Farmer W Walter Jones
100 20/03/1924 John William Mary Jones Graig Anelog Farm Labourer W Walter Jones
101 16/05/1924 Robert Richard Griffith Jane Griffith Tyhen Anelog Farm Labourer W Walter Jones
102 17/06/1924 Catherine Jane William Annie Jones Penllech Anelog Farm Labourer W Walter Jones
103 26/06/1924 Griffith Walter Hywyn William Walter Sarah Jones Vicarage Aberdaron Clerk in Holy Orders W Walter Jones
104 12/08/1924 Mary Ellen Robert Ellen Jones Penparwyd Seaman W Walter Jones
105 11/11/1924 Anne Robert Anne Hughes Penparwyd Labourer W Walter Jones
106 25/11/1924 Love Thos Pritchard (B) NK Elizabeth NK/Roberts Anhegraig NK/Singlwoman W Walter Jones
107 08/02/1925 John Welwyn Howard Bruno Winifred Mary Thomas Ship Hotel Inn Keeper W Walter Jones
108 17/02/1925 Robert John Helena Laura Evans Dwyros Farmer W Walter Jones
109 14/03/1925 Catherine John Jane Thomas Bodermyd Uchaf Farmer W Walter Jones
110 14/03/1925 Robert Owen John Anne Pritchard Penybryn Farmer W Walter Jones
111 08/05/1925 Annie William Jane Ellen Moore Bwlch Aberdaron Farm Labourer W Walter Jones
112 08/05/1925 Thomas William Jane Ellen Moore Bwlch Aberdaron Farm Labourer W Walter Jones
113 28/05/1925 Mary Ellen Robert Jane Griffith Tun Nant Uwchmynydd Farmer W Walter Jones
114 14/06/1925 Margaret Lloyd John Edith Jones Tanybryn Seaman W Walter Jones
115 31/07/1925 Richard Pritchard Griffith John Mary Elizabeth Griffith Tycerrig Labourer W Walter Jones
116 27/08/1925 Robert David Griffith Nell Evans Bungalow Uwchmynydd Labourer W Walter Jones
117 15/10/1925 Emma Jane Robert Ellen Jones Penparwyd Roadman W Walter Jones
118 15/10/1925 Griffith (B) NK Janet NK/Jones Cae Crin Aberdaron NK/Singlwoman W Walter Jones
119 15/10/1925 William John Evan Ellen Williams Greppach Farm Servant W Walter Jones
120 18/10/1925 Anne Griffith Jane Jones Cefn Ona Aberdaron Farmer W Walter Jones
121 03/06/1926 John Robert Anne Hughes Penparwyd Labourer W Walter Jones
122 24/07/1926 Margaret Ellen William Hugh Ellen Pritchard Llanllawen Fawr Sailor W Walter Jones
123 03/08/1926 Anne Ellen William Anne Jones Penllech Anelog Farm Labourer W Walter Jones
124 03/08/1926 Mary John Elizabeth Griffith Dwyros Farm Farmer W Walter Jones
125 30/12/1926 Richard Lewis William Mary Jones Graig Anelog Farm Labourer W Walter Jones
126 06/10/1927 Sydney Mary Griffith Maggie Jones Tir bonog Aberdaron Farmer J W Jones
127 10/11/1927 William John Jane Thomas Bodermyd Uchaf Farmer J W Jones
128 13/11/1927 Ellis David Evans Richard Elizabeth Ann Thomas Glanrafon Bodferin Farm Labourer J W Jones
129 27/11/1927 Janet Pitcairn George Tennant Nellie Blodwen Hogg Rheadr South Beach Coal Merchant J W Jones
130 29/04/1928 John Pride Hugh Sophia Griffiths Glanrafon Bodferin Labourer J W Jones
131 12/07/1928 Griffith Jones Griffith Ellen Evans Tanyfron Anelog Labourer J W Jones
132 08/08/1928 Hugh William Jane Ellen Moore Bwlch Anelog Farm Labourer J W Jones
133 30/04/1929 Hugh Richard Mary Roberts Llanllawen Bach Farmer J W Jones
134 29/11/1928 William John William Ellen Jones Penllech Farmer J W Jones
135 10/12/1929 Dorothy Davies John Maggie Evans Factory Rhoshirwaen Farm Labourer J W Jones
136 14/12/1929 Sarah Laura (B) NK Maggie NK/Roberts Brynllan Aberdaron (Temporary) NK/Singlwoman J W Jones
137 28/02/1930 Jane Ellen William John Ellen Evans Bronyfoel Uwchmynydd Farm Labourer J W Jones
138 20/04/1930 Elizabeth Jane Hugh Sophia Griffith Glanrafon Bodferin Farm Labourer J W Jones
139 11/05/1930 Evan John Jeremiah Laura Roberts Tan y garreg Dinas Bodfean Carrier J W Jones
140 16/05/1930 Robert Robert Ann Hughes Pen Nant Uwchmynydd Labourer J W Jones
141 17/05/1930 Caradog (B) NK Mattie Jane NK/Jones Cefncoch NK/Singlwoman J W Jones
142 17/10/1930 Glyn Griffith John Mary Williams Tycerrig Aberdaron Motor Driver J W Jones
143 05/12/1930 Elizabeth Moore Jones Robert Ellen Williams Bryn Chwilog Aberdaron Farm Labourer J W Jones
144 03/01/1931 Ellen Parry William Anne Ellen Griffiths Graig Anelog Seaman J W Jones
145 07/05/1931 Jane John Jane Thomas Bodermid Uchaf Farmer J W Jones
146 07/07/1931 Rhianon Evan Griffith Maggie Xmas Jones Garreg Fawr Aberdaron Fisherman J W Jones
147 12/07/1931 Leonard Gwynn Howell P Winifred Thomas Ship Hotel Licensed Victualler J W Jones
148 22/09/1931 Eleanor Jane (B) NK Janet NK/Jones Cae Crin Aberdaron NK/Singlwoman J W Jones
149 22/09/1931 John Evan (B) NK Catherine Jane NK/Jones Talcen y Foel Aberdaron NK/Singlwoman J W Jones
150 01/10/1931 Mona Arfon (B) NK Mattie Jane NK/Jones Cefn Coch NK/Singlwoman J W Jones
151 08/12/1931 Margaret Mary (B) NK Catherine NK/Hughes Tai'r Efail Pencaerau NK/Singlwoman J W Jones
152 04/02/1932 Samuel David William Ann Jones Penllech Aberdaron Farm Labourer J W Jones
153 04/02/1932 Richard Glyn William Ann Jones Penllech Aberdaron Farm Labourer J W Jones
154 07/07/1932 Evan William Jane Ellen Moore Erw Uwchmynydd Farm Labourer J W Jones
155 18/11/1932 Owen Emlyn Richard Ellen Hughes Cyllfelin Aberdaron Farmer J W Jones
156 05/10/1933 Owen William Ann Ellen Griffiths Graig Anelog Mariner J W Jones
157 02/11/1933 Laura Eifiona Robert Ellen Williams 4 Tai'r Efail Pencaerau Farm Labourer J W Jones
158 13/11/1933 John Richard Annie Williams 1 Tai'r Efail Pencaerau Plasterer J W Jones
159 13/11/1933 Mary Richard Annie Williams 1 Tai'r Efail Pencaerau Plasterer J W Jones
160 23/11/1933 John Elwyn Griffith Nell Evans Tanyfron Anelog Labourer J W Jones
161 20/02/1934 Catherine Mary Hugh Morris Mary Hughes Brynffynon Rhoshirwaen Deceased J W Jones
162 20/03/1934 Sophia Ellen (Griffith) Thomas Ellen Jones Glanrafon Rhydlios Farm Labourer J W Jones
163 30/04/1934 Maud Vincent Hugh Doris Iverna Williams Caeforus Aberdaron Farmer J W Jones
164 09/10/1934 Catherine Thomas John Annie Jones Brynsander Aberdaron Farmer J W Jones
165 16/08/1935 Peter Henry William Ann Jones Penllech Smallholder (dec) J W Jones
166 30/08/1935 James Michael William Jack Rose Elizabeth Kape Bridgewater Art Master J W Jones
167 17/11/1936 Trebor Lewis Trebor Albert Eluned Augusta Jones Storehouse Aberdaron Labourer J W Jones
168 17/11/1936 Gwilym Glyn Trebor Albert Eluned Augusta Jones Storehouse Aberdaron Labourer J W Jones
169 16/09/1937 John Gwynfor Griffith Thomas Ann Jones Penllech Aberdaron Farm Labourer J W Jones
170 17/02/1938 John (22/10/1879) Benjamin Ellen Jones Engan Rhoshirwaen Labourer W H Williams (Conditional Bapt)
171 31/07/1938 Eileen Rowland Ann Jane Griffiths Bryn Gro Rhoshirwaen Farm Labourer W H Williams
172 31/07/1938 Owen Rowland Ann Jane Griffiths Bryn Gro Rhoshirwaen Farm Labourer W H Williams
173 31/07/1938 Gwyneth MIles Rowland Ann Jane Griffiths Bryn Gro Rhoshirwaen Farm Labourer W H Williams
174 20/12/1938 Heather Anitta Thomas John Frances Elizabeth Mann Bodffordd Rhoshirwaen Poultry Farmer W H Williams
175 26/03/1939 Shirley Thompson William Richard Nellie Pritchard Bryn Llan Aberdaron General Labourer W H Williams
176 25/03/1940 Thomas David Mary Williams Ty'r Lon Aberdaron Farm Labourer W H Williams
177 14/04/1940 Kenneth Albert Trebor Albert Eluned Augusta Jones Bryn Mair Aberdaron Labourer W H Williams
178 18/06/1939 Eifion Wyn Griffith Thomas Anne Jones Pen Llech Anelog Farm Labourer W H Williams
179 10/06/1941 Jean David Mary Williams Ty'r Lon Aberdaron Farm Labourer W H Williams
180 14/09/1941 John Alwyn John Mary Hughes Preswylfa Aberdaron Farm Labourer W H Williams
181 15/03/1942 Mary (B) NK Elizabeth NK/Roberts Anhegraig NK/Singlwoman W H Williams
182 15/08/1944 Evelyn Diane Thomas James Archibald Kathleen Wills Ty'n Lon Rhiw Mine Manager W H Williams
183 05/08/1945 Elin John Jane Roberts-Jones Hendre Uchaf Butcher W E Edwards
184 27/01/1946 Selwyn Evan William Catherine Wms Jones Bodlondeb Rhiw Soldier W E Edwards
185 12/02/1946 Morwenna Henry Eric Catherine Jones Ty Isaf Aberdaron Farmer W E Edwards
186 22/12/1946 Rosana Angela Basil Gladys Mary Haven Glandon Aberdaron Airman W E Edwards
187 15/06/1947 John Hywyn William Emrys Edith Myfanwy Edwards Vicarage Aberdaron Clerk in Holy Orders D Jenkins
188 25/07/1948 Sire Hughie Sire Ellen Barlow 62 Melbourne Road Everton Dock Worker W E Edwards
189 25/07/1948 Mary Sire Ellen Barlow 62 Melbourne Road Everton Dock Worker W E Edwards
190 25/07/1948 Jane Sire Ellen Barlow 62 Melbourne Road Everton Dock Worker W E Edwards
191 04/02/1949 Shon Meredydd Leonardus P C M Dilys Cadwaladr Scheltinga Tynygroes Betws y Coed (Bardsey) Farmer W E Edwards
192 26/04/1949 Eric Wyn (Adopted) John Richard Catherine Mary Williams Ty Hen Aneolg Farm Labourer W E Edwards (Private)
193 14/12/1949 Eirlys Ann Evan John Emily Williams Beach Cottage Aberdaron Farm Labourer W E Edwards
194 13/08/1950 Emrys (B) NK Catherine NK/Jones Cyll y Felin Aberdaron NK W E Edwards
195 07/01/1951 David Richard Love Thomas Pritchard Sheila Constance Roberts Bryn y Gloch Aberdaron Merchant Navy Officer W E Edwards
196 01/09/1951 Keith Owen Stanley Gwyneth Ellen Mason Colwyn Bay School Teacher W E Edwards
197 16/03/1952 Edward John Love Thomas Pritchard Sheila Constance Roberts Bryn y Gloch Aberdaron Merchant Navy Officer W E Edwards
198 16/11/1952 June Percy Thomas Margaret Mary Cutts 2 Bro Hywyn Gardener W Artro Evans
199 21/12/1952 Geraint Thomas Nancy Elizabeth Williams Bryn Eithin Rhydlios Farmer W Artro Evans
200 16/08/1953 Anwen (B) NK Margaret NK/Hughes Arwel Aberdaron NK W Artro Evans
201 18/10/1953 Shan Wyn Fred Henry Heather Wyn Roberts Y Dafarn Rhoshirwaen Farmer W Artro Evans
202 13/12/1953 Gwerfyl Williams Thomas Nancy Elizabeth Williams Bryn Eithin Rhydlios Farmer W Artro Evans
203 06/02/1954 Sheila Mary Arthur Julianna Catherine Hughes Gwynant Aberdaron Joiner W Artro Evans
204 17/06/1954 Valerie Ann Ivor Margaret Elizabeth Hobson Ty Hen Pencaerau Farmer W Artro Evans
205 01/04/1956 Richard Henry Fred Henry Heather Wyn Roberts Y Dafarn Rhoshirwaen Farmer W Artro Evans
206 13/01/1957 Michael Gwyn Love Sheila Roberts Bryn y Gloch Aberdaron Ship Master W Artro Evans
207 09/03/1958 Myfanwy John Anwen Evans Plas Minffordd Farmer W Artro Evans
208 08/06/1958 Jacqueline Karen Clifford Vincent Joan Clayton 42 Hadon Street Derby Controller British Airways W Artro Evans
209 15/02/1959 Elwyn John Anwen Evans Plas Minffordd Farmer W Artro Evans
210 29/03/1959 Denise Hugh Gwynfor Beti Dorothea Williams Awelon Rhiw Plasterer W Artro Evans
211 30/08/1959 Judith Anne Alan Barbara Holloway Old Warwick Road Lapworth Manufacturer W Artro Evans
212 15/05/1960 Gwen John Elwyn Anwen Evans Plas MInffordd Farmer William Jones
213 09/08/1960 Iain Gareth Edward Albert George Jane Ellen Roberts Ty Nesaf Enlli Farmer Gwilym Bangor
214 11/12/1960 Bryan Hughie John Olive Sarah Griffith 1 Tai'r Efail Pencaerau Bricklayer William Jones
215 21/05/1961 Gerallt Wyn (B) NK Dilys NK/Williams Trem y Don NK William Jones
216 21/05/1961 Eleri Wyn (B) NK Dilys NK/Williams Trem y Don NK William Jones
217 27/08/1961 Stephen Colin Harry Nancy Elizabeth Smith Birmingham Machine Operator William Jones
218 17/12/1961 Vivienne Hugh Betty Williams Awelon Rhiw Builder William Jones
219 02/09/1962 Nigel Philip Harry Nancy Smith Bryngolau Bungalow Morfa Nefyn Grinder William Jones
220 25/08/1963 Geoffrey Maurice James Elsie Fish Deuglawdd Farmer William Jones
221 02/11/1963 Wendy Elizabeth Albert Roy Beryl Udall West Bromwich Furniture Remover William Jones
222 19/04/1964 Ellen John Elwyn Anwen Evans Plas Minffordd Farmer William Jones
223 28/06/1964 Gareth Stewart William Elsie Jones Ficerdy Aberdaron Clerk in Holy Orders Richard Jones
224 30/05/1965 Rhys Stewart William Elsie Jones Ficerdy Aberdaron Clerk in Holy Orders Gwilym Bangor
225 05/09/1965 Terence Hugh Beti Dorothea Williams Glandaron Builder William Jones
226 05/09/1965 Darryl Hugh Olive Griffith 2 Tai'r Efail Pencaerau Bricklayer William Jones
227 17/10/1965 Gwilym John Elwyn Anwen Evans Plas Minffordd Aberdaron Farmer William Jones
228 17/10/1965 Nia Wyn Gwilym Wyn Dilys Griffith 3 Bron y Berth Penrhos Labourer William Jones
229 17/10/1965 Karen Marianne Harry Nancy Smith 2 Church Place Pwllheli Baker's Assistant William Jones
230 07/08/1966 Kim Anthony Mary Atkinson Ty Nesaf Enlli Farmer Silyn S S F
231 07/08/1966 Angus Anthony Mary Atkinson Ty Nesaf Enlli Farmer Silyn S S F
232 03/08/1967 Lucy Eleanor Jane Albert Victor Vera Steward Tociau Aberdaron Farmer R S Thomas
233 29/10/1967 Kevin Archer Edward Albert George Jane Ellen Roberts Solfach Aberdaron Farmer R S Thomas
234 29/12/1967 Wendy Cledwyn Deanna Jones 28 Llwyn Brith Llanrwst Engineer R S Thomas
235 11/08/1968 Mari John Elwyn Annwen Evans Plas Minffordd Ffermwr R S Thomas
236 03/11/1968 Amanda Jane James William Jane Fish Ashfield Hall Estate Neston Ffermwr R S Thomas
237 10/08/1969 James Daron Hefin Gwyn Jennifer Mary Williams Trem y Don Aberdaron Llafurwr R S Thomas
238 10/08/1969 Kevin Wynne Harry Nancy Elizabeth Smith 19 Ffordd y Maes Pwllheli Typwriter Liner R S Thomas
239 28/12/1969 Charles Brian Elin Peters Llanerch Aberdaron ? R S Thomas
240 19/04/1970 Glenda Wyn David Hugh Mildred Anne Jones Cwrt Aberdaron Ffermwr R S Thomas
241 19/04/1970 Iola Wyn David Hugh Mildred Anne Jones Cwrt Aberdaron Ffermwr R S Thomas
242 26/04/1970 Kevin Archer Hugh John Olive Sarah Griffith Tai'r Efail Aberdaron Briciwr R S Thomas
243 09/08/1970 Ann John Elwyn Annwen Evans Plas Minffordd Ffermwr R S Thomas
244 17/07/1972 Dafydd John Anwen Evans Plas MInffordd Ffermwr R S Thomas
245 25/11/1973 Sharon Mary John Alwyn Eirlys Mary Hughes Morannedd Aberdaron Athro R S Thomas
246 13/06/1976 John Dylan John Alwyn Eirlys Mary Hughes Morannedd Aberdaron Athro R S Thomas
247 25/07/1976 Beth Lowri Gwilym Edwin Nansi Williams West Haddon Northants Athro R S Thomas
248 16/03/1980 Caryl Ann John Alwyn Eirlys Mary Hughes Morannedd Aberdaron Athro Anthony Cope
249 03/01/1982 John David Charles Audrey Mary Hart 63 St Mary's Road Kettering Printer Robert Williams
250 03/01/1982 Peter James Edern Pyx Peter Barbara Labushayne Johannesburg Mechanical Fitter Robert Williams
Entries Per Page
Displaying Page of