Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) - (I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
1623 05/01/1800 Margaret Evan Mary Jones Cadlan Ucha
1624 12/01/1800 Catharine Griff Mary Evan Safn y Pant
1625 12/01/1800 Ellin (I) Richard Anne Jones/Evan Llangwnadl/NK
1626 17/01/1800 William Richard Ellin Williams Bodernabwy
1627 21/01/1800 Ellin Robert Anne Evan Bygolis
1628 02/03/1800 Griffith Owen Elizabeth Williams Tynrhos
1629 19/03/1800 Anne William Anne Jones Davern doweirch
1630 02/04/1800 Griffith Timothy Catharine Jones Bodwrdda
1631 21/04/1800 Evan John Jane Owen Ty Newydd
1632 21/04/1800 Mary James Jane Thomas Plas ym Minffordd
1633 27/04/1800 Ellin Griffith Anne Robert Ty Newydd
1634 05/05/1800 Hugh John Jane Thomas Greppach
1635 10/05/1800 Richard Evan Margaret Thomas Gwyddel
1636 11/05/1800 Lowry John Anne Mark Cadlan Isa
1637 12/05/1800 John Thomas Margaret William Bardsey
1638 29/05/1800 Elizabeth Arthur Jane Thomas
1639 29/05/1800 Elizabeth Harry Anne Jones Bryngronw
1640 01/06/1800 Eliza and Margt Griffith Margaret Mathew Dynfra
1641 28/06/1800 Ellis John Jane Owen Tailor
1642 06/07/1800 Elizabeth William Elizabeth Prichard Tyhowel
1643 24/07/1800 Mary John Catharine Roberts Tynlon
1644 30/07/1800 Dorothy Richard Anne Williams Tynymynydd
1645 05/10/1800 Harry Evan Mary Jones Tyddyny gd?
1646 05/10/1800 Evan Evans Rhyd mueryn
1647 05/10/1800 Robert John Margaret Roberts Caegeifr
1648 09/11/1800 Mary Ellis Catherine Jones Penynant
1649 16/11/1800 John William Ellin Francis Brynmeina
1650 23/11/1800 Anne John Margaret Roberts Deunant
1651 29/11/1800 Edmund Richard Catherine Edmund Brynsithyn
1652 30/11/1800 Griffith William Catherine Williams Erw Cowarch
1653 30/11/1800 Thomas Thomas Gainor Parry Morfa
1654 30/11/1800 Hugh William Ellin Williams Miller
1655 15/12/1800 William James Anne Owen Penycaerau
1656 18/12/1800 Jane John Jane Thomas Penybryn
1657 21/12/1800 William John Mary Griffith Tylon
1658 11/01/1801 Thomas William Catherine Hughes Erw fawr
1659 13/01/1801 Griffith Wynne Griffith Catherine Jones Vicar of Aberdaron
1660 18/01/1801 Griffith Hugh Elizabeth Williams Hirwan
1661 22/02/1801 William Evan Catherine Williams Tyhen
1662 01/03/1801 Lowry William Jane Williams Dwyros
1663 29/03/1801 Margaret John Jane Parry Taylor
1664 03/04/1801 Robert Richard Jane Williams Bradsey
1665 19/04/1801 Anne John Anne Jones Gaufron
1666 21/04/1801 William Griff Gwladice Jones Bryn
1667 26/04/1801 Griffith John Jane Prichard Dauglawdd
1668 26/04/1801 Anne Owen Elizabeth Thomas Bryngwyn
1669 03/05/1801 Griffith William Margaret Hughes Caerhos
1670 09/05/1801 John Hugh Catharine Richard Bardsey
1671 10/05/1801 Griff William Jane Griffith Llanllawen
1672 17/05/1801 Thomas John Lowry Morris Cadlan
1673 21/06/1801 Dorothy Evan Mary Jones Cadlan Isaf
1674 05/07/1801 Mary Robert Ellin Owen Tyhen Bodferin
1675 12/07/1801 Jane Ellis Anne Davies Tafern dywyrch
1676 12/07/1801 Martha Gr Lowry Williams Ty Mawr
1677 12/07/1801 William William Elizabeth Evans Gegin
1678 18/07/1801 Mary John Bridget Prichard Bardsey
1679 02/08/1801 Harry John Martha Parry Hendre
1680 09/08/1801 Griffith Rowland Margaret Jones Tynant
1681 05/09/1801 Lowry Richard Susannah Thomas Hendy
1682 06/09/1801 Evan William Jane Hughes Tydymerin
1683 26/09/1801 Catharine John Jane Griffith Pwllmelyn
1684 04/10/1801 David Thomas Mary David Pantfaly
1685 11/10/1801 John Owen Elizabeth Roberts Glan y Gors Bach
1686 30/10/1801 Owen Robert Magdalen Owen Tytanyfron
1687 08/11/1801 Rbt and Gth David Ma? Roberts Blacksmith
1688 08/11/1801 Mary Griff Mary Jones Rhos Shoemaker
1689 15/11/1801 Donald (I) Donald NK Monro Liverpool Son of Donald Monro
1690 29/11/1801 John Lewis Lowry Roberts Nhelog
1691 29/11/1801 John John Mar? Roberts Lleiniau y Crippil
1692 29/11/1801 Jane Richard Sarah Williams Pwll budr
1693 25/12/1801 Ellin John NK Parry Tir y Bryn Weaver
1694 04/01/1802 John Daniel Anne Michael Yscubor Isa
1695 23/01/1802 Elizabeth William Jane Jones Rhos Shoemaker
1696 07/02/1802 John Gabriel Mary Jones Rhos Huckster
1697 07/02/1802 Ellin Robert Ma? Jones Bugeilys Bach
1698 14/02/1802 Ellin Evan Ellin Lewis Blacksmith
1699 21/02/1802 Ellin Robert Elizabeth Prichard Penydre
1700 07/03/1802 Elizabeth Ellis Anne Evan Tanybryn
1701 10/03/1802 Ellin John Mary Roberts Caergeifr
1702 28/03/1802 Thomas William Lowry Jones Cyllyfelin
1703 18/04/1802 John Griffith Jane Roberts Cae enghan
1704 19/04/1802 John Daniel Mary Hughes Taylor
1705 19/04/1802 Anne Richard Mary Williams Nhegraig
1706 20/04/1802 Catharine David Anne Jones Ty Canol
1707 25/04/1802 William John Elizabeth Williams Congl y Cae
1708 02/05/1802 Harry John Mary Williams Bardsey
1709 02/05/1802 Elizabeth Griff Mary Mathew Farmer
1710 16/05/1802 Mary Evan Ellin Jones Tir y Glyn
1711 23/05/1802 Mary Griffith Mary Prichard Gwthrien
1712 23/05/1802 Margaret Griffith Mary Evan Safn y Pant
1713 23/05/1802 Ellin John Mary Williams Brynsander
1714 29/05/1802 Evan John Jane Evans Penybryn
1715 06/06/1802 Catharine William Anne Thomas Ty Mawr
1716 07/06/1802 Ellin John Anne Mark Refel
1717 07/06/1802 Anne Richard Ellin Griffith Brynmawr
1718 27/06/1802 David Robert Elizabeth Griffith Cyllyfelin
1719 25/07/1802 John James Anne Owen Penycaerau
1720 01/08/1802 Griffith Thomas Jonet Griffith Ty Mawr
1721 16/08/1802 Ellin Robert Ma? Roberts Morfa Crin
1722 29/08/1802 Mary John Jane Thomas Greppach
1723 1802 Owen Ellis NK Thomas Tytanrallt
1724 03/10/1802 Anne William Margaret Griffith Rhos lludw
1725 03/10/1802 Evan Richard Lo? Williams Tyddyn Engan
1726 10/10/1802 Ellin Evan Mary Jones Tyddyn y Go-du
1727 10/10/1802 David NK Ellin Davies Glanrhyd
1728 17/10/1802 James John Jane Owen Rhos Taylor
1729 31/10/1802 Dorothy William Sydna Lewis Blacksmith
1730 07/11/1802 Anne Robert Anne Evan Bogelis fawr
1731 14/11/1802 Ellin Richard Jane Thomas Bwgan Bi?
1732 29/11/1802 Sydney Thomas Margaret Williams Bardsey
1733 19/12/1802 William William Jane Griffith Llanllawen
1734 02/01/1803 David David Anne Williams Hendre
1735 04/01/1803 John Richard Ellin Williams Bodernabwy
1736 09/01/1803 Thomas Griffith Jane Edmund Pan?
1737 18/01/1803 Catharine John Catharine Prichard Bodisa
1738 20/01/1803 Ellin Ellis Catharine Jones Penynant Taylor
1739 20/01/1803 Anne (I) NK Williams Daughter of Margaret Rhys
1740 13/03/1803 Alice John Jane Thomas Pen y bryn
1741 27/03/1803 Anne John Mary Griffith Tyhen
1742 30/03/1803 Ellin Evan Ellin George Labourer
1743 03/04/1803 Elizabeth Richard Ellin Griffith Ty Mawr
1744 17/04/1803 Jane John Catharine Roberts Tynlon
1745 22/05/1803 William Evan Anne David Mur Cam
1746 29/05/1803 Mary James Elizabeth Parry Cyllyfelin
1747 03/06/1803 Harry and Jane John Jane Parry Plas
1748 19/06/1803 John William Hannah Jones Nhegraig
1749 26/06/1803 Robert William Margaret Hughes Caerhos
1750 26/06/1803 John William Ma? Evans Mur Cam Taylor
1751 28/06/1803 Nathaniel William Ellin Prichard Bardsey
1752 17/07/1803 Jane John NK Roberts Plas Iestyn
1753 07/08/1803 Owen James Jane Owen Plas Coch
1754 1803 Hugh William Elizabeth Evans Gegin Fawr
1755 1803 Ellin (B) NK NK NK NK
1756 1803 David Robert Anne David Rhydleos
1757 1803 Thomas Evan Jane Thomas Plasdressor?
1758 1803 Hugh Griffith Anne Roberts Ty Newydd
1759 1803 Mary William Elizabeth Prichard Tyhowel
1760 1803 Griffith Robert Mary Williams Llidiardau
1761 1803 Hugh Griffith Mary Prichard Gwthrien
1762 1803 John William Catharine Hughes Safn y Pant
1763 1803 Ellin Gabriel Mary Jones Tynlon
1764 1803 John Humphrey Anne Jones Bwlch
1765 1803 Catharine John Elizabeth Evan Rhydleos
1766 1803 Richard William Mary Richard Bardsey
1767 1803 Margaret James Anne Owen Penycaerau
1768 1803 Thomas David Andrew Jane David Rhos
1769 1803 Margaret Richard Catharine Edmund Bryn Eithin
1770 1803 Thos Prichard John Elizabeth Thomas Ty Cerrig
1771 1803 Mary (I) John Grace Jones/Capiod Penporthor/Bangor Mariner
1772 07/01/1804 Martha Gr John Mary Roberts Shoemaker
1773 08/01/1804 Mary John Dorothy Hughes Weaver
1774 22/01/1804 William Robert Magdalen Owen Tytanyfron
1775 29/01/1804 Dorothy Richard Sarah Williams Pwll budr
1776 29/01/1804 Lowry Edward Lowry Jones Tynlon
1777 26/02/1804 Thomas John Jane Thomas Taylor
1778 26/02/1804 William Robert Mary Roberts Tir y Cloddiau
1779 26/02/1804 Ellin William Jane Hughes Rhydleos
1780 04/03/1804 Thomas John Martha Parry Hendre
1781 04/03/1804 Sarah and Anne David Mary Robert Blacksmith
1782 02/04/1804 Richard Gr Gladice Jones Bryn
1783 02/04/1804 Jane John Anne Mark Refel
1784 02/04/1804 Anne John Jane Griffith Pwllmelyn
1785 15/04/1804 Evan Owen Mary Humphrey Penymaes
1786 19/04/1804 Elizabeth Henry Mary Parry Caeforris
1787 22/04/1804 Elizabeth Thomas Jonet Griffith Ty Mawr Bodverin
1788 22/04/1804 Margaret John Ellin Parry Benbryn Weaver
1789 29/04/1804 Anne William Jane Griffith Dwyros
1790 05/05/1804 William Ellis Catharine Jones Penynant Taylor
1791 10/05/1804 James Evan Mary Jones Cadlan
1792 13/05/1804 Robert John Jane Isaac(Park)
1793 20/05/1804 John Rowland Margaret Jones Ty nant
1794 20/05/1804 John David Jane Jones Gwyddel
1795 03/06/1804 Thomas (I) NK NK William NK
1796 03/06/1804 Sarah Robert Elizabeth Prichard Penydre
1797 23/06/1804 Jonet Thomas Ma? Davies Pant faly
1798 24/06/1804 Rachael John Anne Jones Geufron
1799 01/07/1804 Ellin John Jane Prichard Dauglawdd
1800 15/07/1804 Anne Evan Mary Jones Tir y go'du
1801 22/07/1804 William Morris Anne William
1802 29/07/1804 Anne Griffith Lowry Williams Ty Mawr
1803 05/08/1804 Evan William Jane Jones Rhoshirwan Shoemaker
1804 09/08/1804 Elizabeth William Jane Griffith Llanllawen
1805 16/09/1804 Hugh Griffith Mary Prichard Gwthrien
1806 29/09/1804 Enoc Robert Mary Jones Bogelis bach
1807 07/10/1804 Margaret Evan Anne Davies Murcam
1808 22/10/1804 Ellin Daniel Anne Michael Yscubor
1809 22/10/1804 Margaret John Martha Jones Rhos
1810 22/10/1804 William William Mary Francis Brynmeina
1811 28/10/1804 Mary John Mary Griffith Tyhen
1812 04/11/1804 Ellin William Lowry Thomas Felin Rhoshirwan Labourer
1813 15/11/1804 Thomas William Ellin Williams Miller
1814 18/11/1804 Ellin John Margaret Roberts Deunant
1815 25/11/1804 Ellin Thomas Mary Ellis Tytanrallt
1816 28/11/1804 William (I) William Dorothy Parry/Morgan Bodwyddog Bach
1817 25/11/1804 Griffith Griff Lowry Williams Cyllyfelin
1818 05/12/1804 Mary John Ellin Evans Tyhen
1819 07/12/1804 Hugh Griffith Jane Edmund Rhwngddwyborth
1820 20/12/1804 Robert Carreg Griffith Catharine Jones Vicar of Aberdaron
1821 22/12/1804 Lowry William Anne Williams Garreg Fawr
1822 22/12/1804 Griffith Robert Jonet Jones Bardsey Labourer
1823 15/01/1806 Anne William Jane Griffith Dwyrhos Farmer
1824 18/01/1806 Anne (I) William Griffith/Hughes Rhedynog Goch Bardsey
1825 23/01/1806 John John Grace Jones Penporthor Mariner
1826 18/03/1806 Lowry Robert Anne Dafydd Rhoshirwen Labourer
1827 27/03/1806 John Griffith Mary Griffiths Tynllyn Labourer
1828 02/04/1806 Robert William Mary Prichard Bardsey
1829 06/04/1806 Jane John Anne Mark Refel Farm
1830 07/04/1806 John John Jonnet Thomas Morfa Mawr
1831 13/04/1806 Jossiah James Anne Owen Penycaerau
1832 13/04/1806 John John Evan Elizabeth Griffith Rhydleos
1833 13/04/1806 Elizabeth John Owen Jane Dafydd Rhoshirwen Taylor
1834 04/05/1806 Elizabeth John Ellin Parry Weaver
1835 10/05/1806 Harry Owen Mary Humphries Penymaes
1836 01/06/1806 Elizabeth Griffith Mary Prichard Gwthrien
1837 01/06/1806 Jane James Thos Jane James Joiner
1838 01/06/1806 Catharine (I) Thomas Lowry Jones/Jones Llandwrog/Hendre Uchaf
1839 08/06/1806 John William Lowry Thomas/Jones Llanengan
1840 08/06/1806 William Richard Catharine Edmund Bryneithin
1841 08/06/1806 Mary William Catharine Hughes Safn y Pant
1842 16/06/1806 Griffith John Mary Williams Bardsey
1843 22/06/1806 Mary Griffith Jane Thomas Gors
1844 22/06/1806 Elizabeth David Mary Roberts Blacksmith
1845 22/06/1806 Mary Griffith Jane Edmund Rhwngddwyborth
1846 17/07/1806 William (I) William Elizabeth Jones/Griffith Yscubor Bach
1847 03/08/1806 Rachael John Catharine Roberts Tynlon
1848 03/08/1806 William William Ellin Roberts Rardd Las Labourer
1849 17/08/1806 Catharine John Margaret Roberts Ty Iolyn
1850 24/08/1806 John William Elizabeth Prichard Ty howel
1851 24/08/1806 John William Hannah Jones Nhegraig
1852 31/08/1806 Thomas David Jane Jones Gwyddel
1853 07/09/1806 Anne Richard Ellin Griffith Brynmawr
1854 23/09/1806 Jane William Ellin William Miller
1855 28/09/1806 Margaret John Jane Ellis Labourer
1856 03/10/1806 Timothy John Gth Mary Pierce Tyhen
1857 05/10/1806 Griffith Hugh Margaret Griffith Clwyd yr Ieir
1858 05/10/1806 Ellin Ellis Catharine Jones Miller
1859 26/10/1806 Robert John Rbt Margaret Dafydd Deunant
1860 02/11/1806 Anne Evan Jane Parry Tynymynydd
1861 09/11/1806 Catharine Robert Mary Williams Llidiardau
1862 13/11/1806 Elizabeth NK Catharine Williams Erw Mariner
1863 23/11/1806 Lowry (I) Cadwalader Mary Hughes/Roberts Joiner
1864 23/11/1806 Lowry John Jane Griffith Cyll y Felin
1865 15/12/1806 Samuel Hughes (I) NK Elizabeth NK/Benjamin NK/Tynymynydd
1866 08/01/1807 Samuel Rbts (I) Robert Jane Thomas/Williams Tyddyn Cethin
1867 11/01/1807 Ellin Thomas Anne Jones Storhouse Cadlan
1868 11/01/1807 Ellin John Anne Jones Geufron
1869 11/01/1807 Gaynor Rbts (I) NK Jane NK/William NK/Pwlldefaid
1870 18/01/1807 Daniel Rowland Margaret Jones Tynynant
1871 01/02/1807 Jane William Jane Griffith Tyn Lone Mariner
1872 08/02/1807 Anne William Elizabeth Evans Aberdaron Village
1873 16/02/1807 William Robert Ellin Owen Tyhen
1874 22/02/1807 Catherine Griffith Margaret William Tynrhyd Shoemaker
1875 11/03/1807 Griffith William Judith Griffith Gegin Bodwrdda
1876 15/03/1807 Elizabeth John Martha Parry Hendre
1877 28/03/1807 Richard Hugh Mary Lewis Griffith Bodwrdda
1878 30/03/1807 Ellin Richard Ellin Job Roberts Caecrin
1879 12/04/1807 Hugh Gth Evan Catharine Williams Miller
1880 12/04/1807 Griffith William Mary Griffith Cwtun Beach Fisherman
1881 19/04/1807 Elizabeth William Lowry Jones Cyllyfelin Labourer
1882 26/04/1807 Richard William Jane Griffith Llanllawen
1883 10/05/1807 Jane William Lowry Thomas Crumplas
1884 22/05/1807 Jane William Margaret Hughes Caerhoshirwaen
1885 22/05/1807 Mary Harry Mary Parry Caeforus
1886 31/05/1807 John William Margaret Griffith Rhos y Lludw
1887 31/05/1807 John Robert Jonett Jones Caer neuos Labourer
1888 31/05/1807 Anne Lewis Lowry Roberts Tyn angelog
1889 07/06/1807 Anne William Lowry Jones Cyllyfelin
1890 14/06/1807 Anne John Jane Parry Ty Cerrig
1891 19/06/1807 Hugh Griffith Catharine Jones Vicarage Clerk
1892 26/06/1807 Richard John Catharine Prichard Bodisa
1893 26/06/1807 Griffith Thomas Mary Pierce
1894 28/06/1807 James James Anne Owen Pen y caerau
1895 28/06/1807 John Owen Jane Lewis Weaver
1896 09/08/1807 Anne John Jane Prichard Dauglawdd
1897 16/08/1807 Ellin Thomas Margaret Ellis Tytanrallt
1898 30/08/1807 Robert Ellis Catharine Jones Taylor
1899 23/09/1807 Anne Humphrey Anne Jones Bryngwyn
1900 29/09/1807 Catharine Robert Mary Roberts Tir cloddia
1901 04/10/1807 Evan William Jane Hughes Rhoshirwaen Labourer
1902 25/10/1807 Anne Margaret Jones Cefnbodis? Taylor
1903 07/11/1807 Anne Owen Elizabeth Evan Penybryn
1904 07/11/1807 Jonett Jones Job Elizabeth Thomas/Jones Exchequer
1905 26/11/1807 Ellin Jane
1906 03/12/1807 Anne Ellin
1907 10/12/1807 Ebenezer Robert Margaret Jones Bygeilus bach
1908 25/12/1807 Hugh Elizabeth William Tynyffos
1909 01/01/1809 Hugh Evan Catharine Hughes Brynbadell Miller
1910 01/01/1809 Hugh Griffith Margaret Mathew Dynfrau
1911 08/01/1809 Thomas John Jane Thomas Ystohelig
1912 08/01/1809 Griffith Evan Catherine William Negraig
1913 08/01/1809 Eleanor John Jonett Thomas Cilan y Gors
1914 18/01/1809 Elizabeth Owen Mary ? Penymaes
1915 24/01/1809 Owen David Jane Edward Pant ?
1916 29/01/1809 John Richard Ellin Roberts Morfa Crin
1917 03/02/1809 John Griffith Jane Edmund Gwag y Noe
1918 05/02/1809 Griffith Rhys Elizabeth Griffith Tyddyn y Gofdu
1919 12/02/1809 Anne Evan E Anne Parry Rhoshirwaun
1920 12/03/1809 Edward John Elizabeth Evan Rhydlios
1921 09/04/1809 Robert Robert Jonett Jones Caer Neuos
1922 23/04/1809 Ellis Thomas Margaret Ellis Nant Eiddon
1923 11/05/1809 Ellin (B) David Mary Jones/William Gwyddel/Penrhyn Bach
1924 14/06/1809 Richard William Anne Jones Yscubor Bach
1925 09/07/1809 William Richard Sarah Williams Pwllbudr
1926 09/07/1809 Richard John Jane Parry Plas
1927 20/07/1809 Ellin John Mary Daniel Tyddyn M?
1928 20/07/1809 John Ellis Ellis Margaret Jones Rhydlios
1929 30/07/1809 Harry Hughes Lewis Lowry Roberts Angelog
1930 13/08/1809 John John Rbt Margaret David Deunant
1931 20/08/1809 Robert Henry Mary Parry Caeforus
1932 24/08/1809 Catherine Robert Rbt Mary Hughes Penycae Farmer
1933 02/09/1809 Griffith Wm Hugh Margaret Griffith Cae yn Rhos
1934 08/09/1809 Anne John Mary Williams Bryncaled
1935 15/09/1809 William Gth William Catherine Williams Erw Mariner
1936 16/09/1809 Anne John Jane Griffith Tynewydd Fisherman
1937 21/09/1809 Evan Ellis Catherine Jones Glanravon Taylor
1938 29/10/1809 David Griffith Catherine Evan Safn y Pant
1939 05/11/1809 Anne Richard Margaret Williams Tyn y Mynydd Miller
1940 03/12/1809 Griffith Thomas Mary Pierce Bodrydd
1941 03/12/1809 Catherine John Martha Parry Hendre
1942 10/12/1809 Griffith Wm Hugh Margaret Griffith Rhoshirwaun
1943 14/01/1810 David John Anne Hughes Felin Ucha
1944 21/01/1810 Daniel Owen Elizabeth Roberts Glan y Gors
1945 21/01/1810 William John Lowry William Aber y Pwll
1946 11/02/1810 John William Jane Jones Rhoshirwaun Shoemaker
1947 11/03/1810 Rowland Cadwaladr Ellin Hughes Llidiard
1948 15/03/1810 John Owen Elizabeth Evan Pen y Bryn
1949 06/04/1810 William William Lowry Jones Cyll y Felin
1950 06/04/1810 Anne John Catherine Prichard Bodisa
1951 06/04/1810 Jane Robert Jane Jason Murmelyn
1952 14/04/1810 Mary Robert Elizabeth Roberts Penybryn bach
1953 11/05/1810 Mary William Hannah Jones Neugraig
1954 21/05/1810 John John Dorothy Hughes Refel Wenoer
1955 04/06/1810 John William Jane Griffith Dwyros Farmer
1956 04/06/1810 Lowry Rowland Margaret Jones Tyn y Nant Farmer
1957 08/06/1810 John Owen Jane Lewis Tyn y Nant Weaver
1958 08/06/1810 Mary John Margaret Robert Plas Iolyn Labourer
1959 08/06/1810 William Griffith Jane Prichard? Gwthrian Farmer
1960 08/06/1810 Margaret Hugh Mary Griffith Bodwrdda Farmer
1961 10/06/1810 Lowry William Lowry Thomas Crynblas Labourer
1962 24/06/1810 Evan Robert Lowry Roberts Gilfach Farmer
1963 08/07/1810 Robert Robert Mary Roberts Pen y Nant Labourer
1964 08/07/1810 John William Sidney Lewis Deunant Blacksmith
1965 15/07/1810 Harry John Jane Owen Rhoshirwaun Tailor
1966 17/07/1810 Jane John Mary William Brynsander Farmer
1967 22/07/1810 Griffith Robert Mary Jones Bogeilus Bach Farmer
1968 22/07/1810 Jane Humphrey Anne Jones Bryngwyn Fisherman
1969 12/08/1810 Catherine John Margaret Prichard Rhydlios Labourer
1970 02/09/1810 Mary Richard Hannah Edmund Bryn Eithin Farmer
1971 16/09/1810 John John Mary Griffiths Cwttun y Bwch Labourer
1972 16/09/1810 William John Margaret Jones Pant Farmer
1973 25/09/1810 Owen Griffith Jane Owen Pen y Cae Labourer
1974 07/10/1810 Catherine Rowland Gwen William Tyn y Cae Labourer
1975 14/10/1810 Griffith (B) John Mary Jones/Robert Bryncroes/Cefn bodarthol
1976 21/10/1810 Harry William Anne Jones Yscubor bach Farmer
1977 27/10/1810 Robert Griffith Mary Robert Tynlon Weaver
1978 28/10/1810 Griffith John Mary Griffith Tynyffynon Labourer
1979 28/10/1810 Robert Robert Anne David Rhos Labourer
1980 28/10/1810 Lowry Robert Anne David Rhos Labourer
1981 04/11/1810 Hugh William Jane Griffith Llanllawen Farmer
1982 04/11/1810 Richard Griffith Jane Edmund Gwag y Noe Farmer
1983 30/11/1810 Evan John Mary William Bardsey
1984 30/11/1810 John Hughes (B) NK Jane NK/Jones Bardsey
1985 30/11/1810 William Hugh Elizabeth Daniel Cyll y Felin
1986 02/12/1810 Anne (B) Evan Mary Evans/Jones Llanwnda
1987 08/12/1810 John John Ellin Parry Tir y Bryn Weaver
1988 28/12/1810 Evan Griffith Jane Thomas Gors Farmer
1989 30/12/1810 Hugh John Jane Hughes Safn y Pant Labourer
1990 30/12/1810 Evan David Jane Jones Gwyddel Farmer
1991 30/12/1810 Elizabeth William Lowry Thomas Tan y Bryn Labourer
1992 20/01/1811 Jane William Jane Evan Pwll Melyn Labourer
1993 10/02/1811 Gth and Rbt Lewis Anne Griffith Bryngronwy Farmer
1994 17/02/1811 Anne John Mary Hughes Cyndun Labourer
1995 01/03/1811 Griffith John Anne Mark Revel Farmer
1996 03/03/1811 Richard Evan Catherine Williams Rhoshirwaen Labourer
1997 03/03/1811 Elizabeth Robert Mary Williams Llidiardau Labourer
1998 10/03/1811 Lowry Samuel Mary William Tynymynydd Labourer
1999 10/03/1811 Mary Humphrey Elizabeth William Cil Bwth Labourer
2000 16/03/1811 Eleanor Robert Ellen Prichard Bardsey
2001 17/03/1811 William John Catherine Rowland Big Labourer
2002 17/03/1811 Anne William Judith Griffith Bodwrdda Farmer
2003 23/03/1811 Catherine Humphrey Elizabeth Prichard Nant Eiddon Labourer
2004 31/03/1811 Jane Hugh Mary Prichard Pant Valley Labourer
2005 07/04/1811 Richard William Eleanor Prichard Caeneuos Labourer
2006 15/04/1811 Jane William Ellin David Rhoshirwaen Labourer
2007 20/04/1811 Edward David Jane Davies Pantdistaw Labourer
2008 25/04/1811 Evan Hugh Catherine Prichard Bardsey
2009 28/04/1811 Anne Thomas Phoebe Ellis Bryngwyn Labourer
2010 05/05/1811 John Owen Mary Humphrey Penymaes Labourer
2011 16/05/1811 Jane John Jane Ellis Dynfre Labourer
2012 02/06/1811 Robert Humphrey Margaret Rowland Cefn Bodarthol Labourer
2013 02/06/1811 Hugh William Jane Hughes Rhydlios Labourer
2014 02/06/1811 Lowry David Grace Edward Rhoshirwen Labourer
2015 09/06/1811 Jane John Jane Thomas Ystohelig Gent
2016 16/06/1811 Griffith John Jane Parry Plas Labourer
2017 30/06/1811 Anne Harry Catherine Thomas Tyfry Farmer
2018 14/07/1811 Mary Griffith Catherine Griffiths Rhydlios
2019 20/07/1811 Robert (B) William Jane Roberts/Arthur Llangian
2020 28/07/1811 Anne John Jane Evans Penymaes Mariner
2021 29/07/1811 Jane Griffith Jane Robert Cae Engan Tailor
2022 10/08/1811 Margaret Griffith Jane Prichard Gwthrian Farmer
2023 11/08/1811 Robert Robert Elizabeth Roberts Penbryn Bach Labourer
2024 11/08/1811 Elizabeth Thomas Ellin Daniel Felin Ucha Labourer
2025 17/09/1811 Robert Lewis Lowry Roberts Angelog Farmer
2026 29/09/1811 Ellin William Elizabeth Prichard Ty Howel Farmer
2027 06/10/1811 Anne Richard Elizabeth Evan Pen y Borth Tailor
2028 13/10/1811 William William Jane Jones Rhoshirwen Shoemaker
2029 17/10/1811 Sarah John Jane Thomas Ty Newydd Labourer
2030 28/10/1811 Ellin Evan Catherine Hughes Bryn y Badell Miller
2031 03/11/1811 Thomas Thomas Mary Pearce Bodrydd Farmer
2032 03/11/1811 Thomas William Lowry Prichard Ty Mawr Farmer
2033 17/11/1811 Catherine (B) William Ellin Evans/Jones Aberdaron/Bryncroes
2034 10/12/1811 Sarah William Margaret Hughes Caenrhos Merchant
2035 15/12/1811 Jonet Hugh Anne Hughes Bodwrdda Mill
2036 25/12/1811 John Thomas Anne James Bardsey
2037 02/01/1812 Evan John Lowry Evans Moelfre Farmer
2038 11/01/1812 Mary William Mary Prichard? Bardsey
2039 11/01/1812 Margaret Robert Jane William Bardsey
2040 26/01/1812 Mary John Mary Williams Brynsander Farmer
2041 02/02/1812 Hugh Richard Mary William Tynymynydd Labourer
2042 02/02/1812 Thomas Ellis Catherine Jones Nant Eiddon Labourer
2043 01/03/1812 Mary Robert Jane Jason Tynymynydd Labourer
2044 15/03/1812 Evan Evan Jane Griffith Brynyffynon Labourer
2045 15/03/1812 Jane Kadwalader Ellin Hughes Llidiardau Joiner
2046 19/03/1812 Griffith John Mary Griffith Tynyffynon Farmer
2047 22/03/1812 Griffith Robert Mary Roberts Penydre Farmer
2048 12/04/1812 John (B) John Mary Evan/Jones Gwyddel/Bryncaned
2049 19/04/1812 William William Anne Jones Yscubor Bach Farmer
2050 19/04/1812 Margaret Evan Catherine William Rhosirwen Labourer
2051 03/05/1812 William David Elizabeth Williams Moelfre Farmer
2052 16/05/1812 Robert Richard Ellin Robert Morfa Crin Labourer
2053 17/05/1812 Margaret Evan Anne Evans Tyfwg Farmer
2054 24/05/1812 Jane Ellis Catherine Jones Glan yr Afon Tailor
2055 07/06/1812 Elizabeth John Anne Owen Tan y Sarn Merioneth Labourer
2056 14/06/1812 Jane William Anne Jones Rhosirwen Labourer
2057 28/06/1812 Elias Robert Mary Jones Bugeilus Bach Farmer
2058 05/07/1812 Jane John Mary Jones Bryngwyn Labourer
2059 02/08/1812 Elizabeth (B) John Mary Hughes/Hughes Hirwen
2060 30/08/1812 Eleanor William Jane Roberts Ty Newydd Mariner
2061 20/09/1812 Griffith John Anne Mark Revel Labourer
2062 04/10/1812 Jane John Mary Richard Casgan Dittw Labourer
2063 04/10/1812 Mary Robert Mary Robert Pen y Nant Labourer
2064 11/10/1812 William John Margaret William Caerhydderch Labourer
2065 11/10/1812 Catherine John Lowry William Aberypwll Labourer
2066 25/10/1812 Ellis John Jane Hughes Safn y Pant Labourer
2067 25/10/1812 Ellin Richard Hannah Edmund Bryneithin Farmer
2068 15/11/1812 William William Jane Williams Cefn Noneu Miller
2069 22/11/1812 David John Jane Griffith Ty Newydd Labourer
2070 20/12/1812 Griffith Evan Ellin Hughes Penllech Labourer
2071 27/12/1812 Catherine William Margaret Williams Bardsey
Entries Per Page
Displaying Page of