Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • A - Oed / Age
  • C P - Person wnaeth gynnal y seremoni / Person performing ceremony
  • H - Hanes / History
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
A
C P
H
1 Robert Williams Fountain Street Hirael 18/02/1861 78 Evan Pughe
2 Olivia Grace Jones Ffynnon Arthur Llanddeiniolen 20/02/1861 16m Evan Pughe
3 Mary Thomas Braich Llanddeiniolen 23/02/1861 86 Evan Pughe
4 Richard Hughes Treinfryn 23/02/1861 10m Evan Pughe
5 Margaret Jones Mason Street Hirael 23/02/1861 69 Evan Pughe
6 Richard Pritchard Dean Street Bangor 28/02/1861 76 Daniel Evans
7 Thomas Williams Waunwen 02/03/1861 21m Daniel Evans
8 Ellin Roberts Treinfryn 05/03/1861 10m Evan Pughe
9 John Davies Lon y Popty Bangor 09/03/1861 76 Evan Pughe
10 John Grisdale Upper Bangor 09/03/1861 75 Evan Pughe
11 David Jones Edmund Street Bangor 13/03/1861 42 Daniel Evans
12 William Davies Workhouse 15/03/1861 43 Daniel Evans
13 Hannah Roberts Buarth y bonc 20/03/1861 2m Evan Pughe
14 William Jones High Street Bangor 21/03/1861 58 Evan Pughe
15 John Elias Ynys Anglesey 21/03/1861 34 Evan Pughe
16 Henry Francis Evans Workhouse 28/03/1861 88 Daniel Evans
17 Mary Owens Lon y Popty Bangor 05/04/1861 67 Evan Pughe
18 Owen Humphreys Glanadda Bangor 06/04/1861 12 W E Owen
19 Robert Jones Garden Street Bangor 08/04/1861 67 Daniel Evans
20 Mary Williams Felin Uchaf Llanddeiniolen 13/04/1861 83 Daniel Evans
21 Margaret Jones Waun Llanddeiniolen 13/04/1861 16m Daniel Evans
22 Robert Evans Glasinfryn 17/04/1861 71 Evan Pughe
23 Morris Roberts Pendre Bangor 20/04/1861 43 Daniel Evans
24 Mary Griffith Treinfryn 20/04/1861 4 Daniel Evans
25 Hugh Jones Waenwen 30/04/1861 41 Evan Pughe
26 Jane Thomas Rhiwlas Llanddeiniolen 11/05/1861 6 Daniel Evans
27 William Thomas Treinfryn 18/05/1861 4 Evan Pughe
28 Gaynor Richards Hirael 01/06/1861 77 Evan Pughe
29 Ellen Williams William Street Hirael 11/06/1861 5w Evan Pughe
30 Elizabeth Edmunds High Street Bangor 14/06/1861 75 Evan Pughe
31 William Jones Tyn y pwll Waenwen 25/06/1861 15w Evan Pughe
32 Jane Davies Peniel Llandegai 26/06/1861 41 Evan Pughe
33 Ellin Jones Parry 11 Chapel Street Bangor 29/06/1861 1m Evan Pughe
34 Hannah Williams Upper Bangor 29/06/1861 14w Evan Pughe
35 Esther Scudder Belle Vue Cottage Upper Bangor 11/07/1861 70 Evan Pughe
36 Griffith Thomas Waunwen 16/07/1861 28 Daniel Evans
37 Edward Owen Robinson Penrhosgarnedd 20/07/1861 50 Daniel Evans
38 Owen Roberts Tyddyn du 27/07/1861 38 Evan Pughe
39 Edward Roberts Kyffin Square Bangor 30/08/1861 2 Daniel Evans
40 Hannah Jones High Street Bangor 14/09/1861 45 Daniel Evans
41 Ellen Williams Blaen y Waun 14/09/1861 68 Daniel Evans
42 Catherine Jones 8 Brynteg Terrace Bangor 04/10/1861 58 Evan Pughe
43 Thomas William Roberts Tyn y lon Treborth 04/10/1861 2m Evan Pughe
44 Jane Evans Waunwen 09/10/1861 10w Daniel Evans
45 David Davies Carreg Gwalch 12/10/1861 72 Daniel Evans
46 William Hughes Carreg y Gath Llanddeiniolen 15/10/1861 5 Evan Pughe
47 Mary Hannah Williams Upper Bangor 16/10/1861 15m Evan Pughe
48 William Owen Nantporth 23/10/1861 41 Daniel Evans
49 Margaret Roberts Waunwen 26/10/1861 37 Daniel Evans
50 David Williams Pan y ffridd Llanddeiniolen 06/11/1861 61 William Morgan
51 Robert Owens Capel y Graig 11/11/1861 6m Evan Pughe
52 David Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 12/11/1861 11 Evan Pughe
53 Ann Catherine Davies Peniel Llandegai 11/12/1861 18m Evan Pughe
54 William Owen Glasinfryn Mill 13/12/1861 14m Evan Pughe
55 William Roberts Tyddyn heulyn 26/12/1861 6 Evan Pughe
56 Mary Ann Williams Dafarn Newydd 26/12/1861 3 Evan Pughe
57 Elizabeth Jones Tyddyn Llewelyn 28/12/1861 11 Evan Pughe
58 Mary Pritchard Treinfryn 01/01/1862 3 Daniel Evans
59 John Edwards Fouralls Caerhun 04/01/1862 6m Daniel Evans
60 John Williams Treinfryn 04/01/1862 6 Daniel Evans
61 Margaret Ann Owen Tynewydd 07/01/1862 17m Evan Pughe
62 John Jones Waenwen 11/01/1862 15m Evan Pughe
63 Thomas John Evans Glasinfryn 22/01/1862 10m Evan Pughe
64 John Robert Evans Glasinfryn 23/01/1862 1 Evan Pughe
65 John Williams Tros y Waun Llanddeiniolen 28/01/1862 36 Daniel Evans
66 Mary Price Penrhosgarnedd 28/01/1862 62 Daniel Evans
67 Catharine Williams Cae'r Bwl Carnarvon 05/02/1862 95 Evan Pughe
68 Catharine Thomas Plas Pentir 08/02/1862 20m Evan Pughe
69 William Williams Carreg y Gath Llanddeiniolen 10/02/1862 77 H W White
70 Mary Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 22/02/1862 3 Evan Pughe
71 Jane Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 22/02/1862 9m Evan Pughe
72 John Thomas Hendre Goetra 25/02/1862 80 Daniel Evans
73 William Jones Glanadda Bangor 04/02/1862 15 Evan Pughe
74 Thomas Morgans Nant y Mount 11/03/1862 2w Daniel Evans
75 Thomas Williams Treinfryn 19/03/1862 1 Evan Pughe
76 Richard Pritchard High Street Bangor 20/03/1862 16 Evan Pughe
77 David Jones Glasinfryn 24/03/1862 26 Daniel Evans
78 Jane Ann Roberts Liverpool Arms Bangor 02/04/1862 18m Evan Pughe
79 John Thomas Waenwen 02/04/1862 7m Evan Pughe
80 Catherine Jones Gefnau Llandegai 16/04/1862 25 Evan Pughe
81 Miriam Parry Nantymount 18/04/1862 3w Evan Pughe
82 Jane Ellis Trosygamfa 23/04/1862 16 Daniel Evans
83 Owen Roberts Glasinfryn 24/04/1862 5 Daniel Evans
84 John Williams Treinfryn 02/05/1862 8m Evan Pughe
85 Lucretia Jones Glasinfryn 10/05/1862 40 Daniel Evans
86 John Hughes Tanygrisia 22/05/1862 66 Daniel Evans
87 Elizabeth Hughes Nant Terrace 24/05/1862 1 Daniel Evans
88 Griffith Williams Llwyncelyn 28/05/1862 4 Evan Pughe
89 Margaret Owen Dean's Court Bangor 12/06/1862 59 Evan Pughe
90 Jane Jones Dean Street Bangor 14/06/1862 18 Evan Pughe
91 Sarah Williams Rallt 18/06/1862 18m Daniel Evans
92 Robert West D'Arcy Upper Bangor 19/06/1862 41 Daniel Evans
93 Mary Williams Llwyncelyn 19/06/1862 86 Daniel Evans
94 Aaron Parry Nant y Mount 28/06/1862 3m Daniel Evans
95 William Manship Scudder Belle Vue Cottage Upper Bangor 30/06/1862 81 Daniel Evans
96 Mary Prichard Carreg y Gath Llanddeiniolen 09/07/1862 13 Evan Pughe
97 Robert Parry Capel y Graig 10/07/1862 33 Evan Pughe
98 Robert Owen Almshouse Bangor 26/07/1862 70 Evan Pughe
99 Ellen Jones Kyffin Place Bangor 02/08/1862 72 E Parry
100 Grace Thomas Hughes Mount Place Bangor 02/08/1862 3m E Parry
101 Henry Williams Llwyncelyn 16/08/1862 22m Daniel Evans
102 William Thomas Kyffin Square Bangor 01/09/1862 3 Evan Pughe
103 Evan Roberts Fountain Street Hirael 02/09/1862 69 Evan Pughe
104 Eliza Owens Treinfryn 16/09/1862 16m Evan Pughe
105 Mary Isabella Burton Summed Hill Terrace Bangor 19/09/1862 46 Evan Pughe
106 John Prichard Tyn y buarth Llanddeiniolen 20/09/1862 28 Evan Pughe
107 Griffith William Thomas Lon y Popty Bangor 27/09/1862 5w Daniel Evans
108 James Donaldson William Street Bangor 27/09/1862 3 Daniel Evans
109 Mary Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 27/09/1862 3 Daniel Evans
110 Laura Jane Williams 28 Mount Street Bangor 03/10/1862 6 Evan Pughe
111 Evan Morris Union Street Bangor 03/10/1862 5m Evan Pughe
112 John Robert Pritchard High Street Bangor 04/10/1862 4 E Pughe
113 John Williams Glanrafon Bangor 08/10/1862 4d Daniel Evans
114 Mary Williams Pendre Bangor 11/10/1862 79 Daniel Evans
115 Thomas Rowland Penrhosgarnedd 08/11/1862 79 Daniel Evans
116 Mary Jones Rhydygroes 15/11/1862 18m W A Roberts
117 Elizabeth Hughes Rhiwlas Llanddeiniolen 15/11/1862 24 W A Roberts
118 Mary Grace Roberts Back of New Lane Bangor 28/11/1862 6 W A Roberts
119 Ebenezer Rowlands High Street Bangor 01/12/1862 36 Daniel Evans
120 Margaret Jones Treinfryn 19/12/1862 6m Daniel Evans
121 Ellin Hughes Garreg y gath Llanddeiniolen 24/12/1862 8 Daniel Evans
122 Robert Buckley Yr Allt 08/01/1863 13 W A Roberts
123 Moses Parry Nant y Mount 10/01/1863 9m W A Roberts
124 Jane Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 17/01/1863 74 Daniel Evans
125 Elizabeth Owens Nantporth 30/01/1863 70 Daniel Evans
126 Robert Roberts Tynyffridd 05/02/1863 78 Daniel Evans
127 Ruth Roberts Bryn Gwredog 07/02/1863 21 W A Roberts
128 Thomas Roberts Ty Golchi 21/02/1863 67 W A Roberts
129 Thomas Vaughan Jones Brynhyfryd Menai Bridge 03/03/1863 42 W A Roberts
130 Margaret Thomas Pentir Arms 16/03/1863 46 W A Roberts
131 Jane Hughes Treinfryn 26/03/1863 1m Daniel Evans
132 Samuel Thomas Nant Terrace Minffordd 28/03/1863 2w Daniel Evans
133 Ann Williams Bryn y Pwll Waunwen 28/03/1863 35 Daniel Evans
134 Ann Williams Y Waen 03/04/1863 31 W A Roberts
135 Elizabeth Griffiths Glasinfryn 28/04/1863 6m W A Roberts
136 Mary Griffith Glasinfryn 23/05/1863 7m Daniel Evans
137 Jane Thomas Rhiwlas Llanddeiniolen 27/05/1863 4m W A Roberts
138 Robert Thomas Bryn mawr 16/06/1863 62 Daniel Evans
139 William Pritchard Glasinfryn 04/07/1863 23 Daniel Evans
140 Thomas Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 09/07/1863 27 W A Roberts
141 Mary Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 09/07/1863 13 W A Roberts
142 Eliza Roberts Yr Allt Llandegai 20/07/1863 15m W A Roberts
143 David Jones Tros y Waun 28/07/1863 74 Daniel Evans
144 Catherine Williams Llanddeiniolen 21/08/1863 52 W A Roberts
145 Mary Elizabeth Owens Pen y Chwintan 21/08/1863 2m W A Roberts
146 Robert Edwards Pendre Bangor 23/09/1863 73 Daniel Evans
147 Anne Ellen Roberts Ty'n y lon 15/10/1863 22m W A Roberts
148 Edward Jones Llidiart Mawr Llanddeiniolen 03/11/1862 80 Daniel Evans
149 Thomas Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 21/11/1863 53 Daniel Evans
150 Edward Williams Yr Allt Pentir 24/11/1863 59 W A Roberts
151 Hugh Humphrey Pritchard Garth Terrace Bangor 01/12/1863 7 Daniel Evans
152 Owen Williams Pant Caerhun 11/12/1863 18 W A Roberts
153 Jane Parry Nant y Mount 10/01/1864 10w W A Roberts
154 Thomas Griffiths Penycefn 14/01/1864 17 Daniel Evans
155 Ann Hughes Pentir 19/01/1864 22 John Price
156 Robert Jones Llanbabbo 02/02/1864 16 John Price
157 Laura Hughes Rhiwlas 04/02/1864 5 John Price
158 Sarah Jones Rallt 20/02/1864 14m John Price
159 Henry Davies Tyddyn Sydney 02/03/1864 64 John Price
160 John Pritchard Tanywerglodd Llanddeiniolen 05/03/1864 18 John Price
161 Ellin Williams Waun Llanddeiniolen 10/03/1864 60 Daniel Evans
162 Mary Jones Scubor Isa 23/03/1864 86 Daniel Evans
163 Thomas Hughes Rhiwlas Llanddeiniolen 05/04/1864 5m Daniel Evans
164 Jane Williams Waun Llanddeiniolen 09/04/1864 92 Daniel Evans
165 Hugh Roberts Rhydygroes Bangor 26/04/1864 55 John Price
166 Ann Jones Cae'r efallen 04/05/1864 64 Daniel Evans
167 Ann Davies Drum Street Bangor 13/05/1864 70 John Price
168 John Owens Pentir Arms 24/05/1864 69 John Price
169 John Edwards Britannia Bridge Tavern 07/06/1864 5m John Price
170 Margaret Hughes Tynewydd Pentir 29/06/1864 10w Joshua Jones
171 Elisabeth Davies Lon y Popty Bangor 07/07/1864 78 John Price
172 Richard Roberts Perfeddgoed bach 11/07/1864 14 Daniel Evans
173 John Hughes Caergo 21/07/1864 65 John Price
174 Jane Owens Glasinfryn 25/07/1864 6 Daniel Evans
175 Robert Hughes Waunwen 30/07/1864 7 Daniel Evans
176 Ellen Roberts Treinfryn 03/08/1864 5m John Price
177 Thomas Lloyd Roberts Cae lleppa Bangor 24/08/1864 46 Daniel Evans
178 Jane Roberts Waunwen 31/08/1864 4 John Price
179 Margaret Jones Glasinfryn 10/09/1864 2w Daniel Evans
180 Richard Hughes Glasinfryn Mill 27/09/1864 28 John Price
181 Margaret Jones No Address 29/10/1864 8w John Price
182 Grace Evans Brynhowell 23/11/1864 74 John Price
183 John Williams Maesgeirchen 24/11/1864 74 Daniel Evans
184 Humphrey Hughes Rhiwlas 29/11/1864 63 Daniel Evans
185 William Edward Jones Glasinfryn 29/11/1864 28 Daniel Evans
186 Thomas Williams Pant Caerhun 24/12/1864 94 William Lloyd
187 Robert Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 21/01/1865 18m John Price
188 Richard Williams Trefdraeth Anglesey 23/01/1865 16 Daniel Evans
189 Ann Jones Glasinfryn 24/01/1865 50 Daniel Evans
190 Elizabeth Jones Mountain Square Bangor 25/01/1865 65 Daniel Evans
191 William Owens Penlon Pentir 27/01/1865 8m Daniel Evans
192 Thomas Williams Waunwen 28/01/1865 73 Daniel Evans
193 Hugh Williams Minffordd 30/01/1865 89 William Lloyd
194 Richard Griffith Glasinfryn 06/02/1865 8m Daniel Evans
195 Jane Rowlands Pendre Bangor 16/02/1865 3 William Lloyd
196 Ellin Thomas Treinfryn 18/02/1865 77 John Price
197 John Jones Llanrhug 18/02/1865 58 John Price
198 John Hughes Vodol Ucha 23/02/1865 13 Daniel Evans
199 Elizabeth Griffiths Glasinfryn 25/02/1865 7m Daniel Evans
200 David Thomas Glasinfryn 08/03/1865 89 Daniel Evans
201 Daniel Thomas Penybryn Llandegai 23/03/1865 36 Daniel Evans
202 Thomas Roberts Pontywern 01/04/1865 9m William Lloyd
203 Mary Griffiths Glasinfryn 06/04/1865 10m Daniel Evans
204 Mary Jones High Street Bangor 07/04/1865 73 Daniel Evans
205 Catherine Hughes Sling Llandegai 27/04/1865 13 William Lloyd
206 Robert Williams Carreg y Gath Llanddeiniolen 16/05/1865 53 Daniel Evans
207 Richard Jones Penrhos 20/05/1865 58 Daniel Evans
208 Ellin Williams Capel y Graig 31/05/1865 71 Daniel Evans
209 John Williams Rhyd y Groes 03/06/1865 20 Daniel Evans
210 Mary Ellis Rhyd y Groes 15/06/1865 24 Daniel Evans
211 Mary Thomas Penybryn 22/06/1865 80 John Price
212 William Thomas Treinfryn 24/06/1865 16 William Lloyd
213 Richard Owens Rhiwlas Llanddeiniolen 06/07/1865 15m William Lloyd
214 Jane Thomas Rhiwlas Llanddeiniolen 07/07/1865 78 Henry Priestley
215 Hugh Horn Tyn y lon 13/07/1865 16 Henry Priestley
216 John Williams Rhyd y Groes 18/07/1865 57 Henry Priestley
217 Owen Hughes Treinfryn 22/07/1865 50 Henry Priestley
218 Ellin Hughes Glasinfryn Mill 27/07/1865 11w John Price
219 David Davies Tynylon Llanddeiniolen 02/08/1865 28 Henry Priestley
220 Elizabeth Thomas 159 High Street Bangor 05/08/1865 68 David Evans
221 Robert Lewis Roberts 348 High Street Bangor 10/08/1865 3 Henry Priestley
222 Catherine Jones Llanddeiniolen 11/08/1865 16 Henry Priestley
223 Ellen Roberts Llanddeiniolen 17/08/1865 70 Henry Priestley
224 Elisabeth Hughes Felin Glasinfryn 02/09/1865 50 Henry Priestley
225 Margaret Williams Bryn Glas 09/09/1865 77 Henry Priestley
226 Margaret Davies 57 High Street Bangor 18/09/1865 64 Henry Priestley
227 John Edwards Rhiwlas 26/09/1865 47 Henry Priestley
228 Margaret Ann Jones Nant Terrace 14/10/1865 12d Henry Priestley
229 Alice Edmunds Ffrydd y Carw 01/12/1865 69 Henry Priestley
230 Ann Parry Rallt Bangor 14/12/1865 18 Henry Priestley
231 John Williams Treinfryn 22/12/1865 47 Henry Priestley
232 Elisabeth Thomas Rallt Pentir 11/01/1866 52 Henry Priestley
233 Ellen Thomas Carreg cilcoed Pentir 15/01/1866 13 Henry Priestley
234 Catherine Phillips Bryn Gwredog 20/01/1866 30 Henry Priestley
235 Owen Williams Waunwen 27/01/1866 8 Daniel Evans
236 Griffith Griffiths Treinfryn 31/01/1866 2w Henry Priestley
237 Ann Parry Llanrug 17/02/1866 69 Henry Priestley
238 Robert Williams Pant Caerhun Feb 1866 20 Henry Priestley
239 Robert Owen Capel y Graig 24/03/1866 42 Henry Priestley
240 William Boudlen Llanrug 21/04/1866 1 Henry Priestley
241 Evan Jones Pentir 27/04/1866 68 Henry Priestley
242 Winifred Jones Treinfryn 28/04/1866 18m Henry Priestley
243 William Williams Rhiwlas 30/05/1866 44 Henry Priestley
244 Humphrey Hughes Penlon Pentir 31/05/1866 5 Henry Priestley
245 Grace Williams Kyffin Square Bangor 12/06/1966 71 Daniel Evans
246 Robert Jones Llanrug 26/06/1866 46 Henry Priestley
247 Catherine Michael Treinfryn Bangor 30/06/1866 84 Henry Priestley
248 Owen Pritchard Hafod yr Haf 11/07/1866 7w William Lloyd
249 Jane Sennar Pentir Factory 09/08/1866 91 Henry Priestley
250 Catherine Hughes Capel y Graig 15/08/1866 18m Henry Priestley
251 Elisabeth Jones Treinfryn 18/08/1866 4w Henry Priestley
252 George Randall Ysgoldy'r Graig 22/08/1866 7 Henry Priestley
253 Robert Owens Ysgoldy'r Graig 27/08/1866 3 Henry Priestley
254 John Roberts Rhiwlas 07/09/1866 3 Henry Priestley
255 Isaac Morris Treinfryn 11/09/1866 30m Henry Priestley
256 Elizabeth Jones Llanrug 14/09/1866 10w Henry Priestley
257 John Hughes Rhiwlas 23/09/1866 1 Henry Priestley
258 Mary Owen Rhiwlas 29/09/1866 5 Henry Priestley
259 Ann Hughes Ysgoldy'r Graig 06/10/1866 3 Henry Priestley
260 Eliza Owens Rhiwlas 08/10/1866 5 Henry Priestley
261 Catherine Jones Pant Caerhun 20/10/1866 71 Henry Priestley
262 Margaret Prichard Llanddeiniolen 20/10/1866 8m Henry Priestley
263 John Hughes Sling Llandegai 25/10/1866 2 Henry Priestley
264 William Jones Caerllen Llanddeiniolen 29/10/1866 64 Henry Priestley
265 Mary Davies Treinfryn 31/10/1866 2 Henry Priestley
266 David Roberts Tanybryn Waunwen 02/11/1866 88 Daniel Evans
267 Jane Thomas Treinfryn 03/11/1866 5 Henry Priestley
268 John Roberts Treinfryn 05/11/1866 6 Henry Priestley
269 Ellin Roberts Tanybwlch 14/11/1866 34 Henry Priestley
270 Ann Jones Rhiwlas 21/11/1866 2 Henry Priestley
271 Thomas Parry Treinfryn 27/11/1866 9m Henry Priestley
272 Edward Owen Treinfryn 01/12/1866 9m Henry Priestley
273 Elisabeth Hughes Tavern Newydd 08/12/1866 30m Henry Priestley
274 Thomas Williams Rhiwlas 11/12/1866 30m Henry Priestley
275 Margaret Jones Cellar 12/12/1866 67 Henry Priestley
276 John Williams Waen Pandy Llandegai 13/12/1866 28m Henry Priestley
277 Jane Hughes Rhiwlas 15/12/1866 21 Henry Priestley
278 Hugh Williams Penrhosgarnedd 27/12/1866 53 Henry Priestley
279 John Morris Rhiwlas 09/01/1867 75 Henry Priestley
280 Hannah Jones Llandinorwig 10/01/1867 29 Henry Priestley
281 Robert Roberts Llanddeiniolen 15/01/1867 9m William Lloyd
282 David Jones Rhiwlas 19/01/1867 35 Henry Priestley
283 Ada Roberts Glanadda 02/01/1867 3m Henry Priestley
284 Ann Owens Penchwintan 30/01/1867 29 Joshua Jones
285 Griffith Roberts Penyffridd Llanddeiniolen 08/02/1867 60 Daniel Evans
286 Richard Roberts Glasinfryn 09/02/1867 3 Daniel Evans
287 Thomas Parry Glasinfryn 13/02/1867 39 Daniel Evans
288 Elizabeth Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 23/02/1867 10m Daniel Evans
289 Evan Jones Llandinorwic Llanddeiniolen 26/02/1867 30m Daniel Evans
290 Hugh Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 02/03/1867 24 Daniel Evans
291 Edward Williams Efail Castell Llanddeiniolen 16/03/1867 9d Henry Priestley
292 Margaret Prichard Waen Pentir 16/03/1867 32 Henry Priestley
293 Mary Hughes Rhiwlas 30/03/1867 4m Henry Priestley
294 David Prichard Waen Pentir 20/04/1867 8 Henry Priestley
295 Ellin Williams Rhiwlas 20/04/1867 6m Henry Priestley
296 Mary Williams Caerfallan Waen Wen 04/05/1867 77 Henry Priestley
297 Henry Parry Glanadda 24/05/1867 18 Henry Priestley
298 Benjamin Thomas Rhiwlas 27/06/1867 27 Henry Priestley
299 Richard Jones Glasinfryn Village 19/08/1867 81 Henry Priestley
300 John Williams Mount Street Bangor 26/08/1867 70 Henry Priestley
301 Robert Jones Tyddyn Canol Pentir 10/09/1867 78 Henry Priestley
302 John Hughes Ty Coch Lodge 14/09/1867 31 Henry Priestley
303 Robert Owen Treborth 21/09/1867 45 Daniel Evans
304 Ann Parry Tregarth 30/09/1867 14m Henry Priestley
305 Mary Jones Ffynnon Arthur Llanddeiniolen 03/10/1867 50 Henry Priestley
306 Mary Morris Treinfryn 12/10/1867 8d Henry Priestley
307 William Ward Pant Caerhun 19/10/1867 5 Henry Priestley
308 Elizabeth Pritchard Tyddyn Llewelyn Waen Wen 19/10/1867 6w Henry Priestley
309 Fanny Parry Waen Pentir 02/11/1867 75 Henry Priestley
310 Josiah Hughes Treinfryn 05/11/1867 5m Henry Priestley
311 John Jones Minffordd 09/11/1867 89 Henry Priestley
312 Robert Prytherch Tynewydd 14/11/1867 47 Henry Priestley
313 Elizabeth Williams Waen Pentir 28/12/1867 70 Henry Priestley
314 Ellen Davies Rhiwlas 01/01/1868 51 Henry Priestley
315 Hannah Thomas Nantyrhafod 14/01/1868 5 D Jones
316 Owen Thomas Hafodol Ganol 15/01/1868 68 Henry Priestley
317 Evan Roberts Caellepa Bangor 31/01/1868 7 Henry Priestley
318 Mary Williams Waun Pentir 06/02/1868 68 Henry Priestley
319 Ann Jones Tanybwlch Llanllechid 08/02/1868 75 Henry Priestley
320 Jane Hughes Treinfryn 22/02/1868 21 Henry Priestley
321 William Roberts Perfeddgoed bach 05/03/1868 16m Henry Priestley
322 Emma Williams Maesgeirchen 11/03/1868 54 Henry Priestley
323 Griffith Griffiths Treinfryn 16/03/1868 14m Henry Priestley
324 Edward Hughes Treinfryn 18/03/1868 5m Henry Priestley
325 Robert Hughes Caergof Llanddeiniolen 21/03/1868 36 J Jones
326 Catherine Jones Coed ddol Llanberis 21/03/1868 2w J Jones
327 Catherine Jones Waun Pentir 03/04/1868 31 Henry Priestley
328 John Hughes Carreg y Garth Uchaf 10/04/1868 1 Henry Priestley
329 Margaret Owen Treinfryn 15/04/1868 5w Henry Priestley
330 Moses John Moses Rhiwlas 25/04/1868 18 Henry Priestley
331 Richard Griffith Treinfryn 30/04/1868 2 Henry Priestley
332 William Williams Rhiwlas 30/04/1868 20 Henry Priestley
333 John Thomas Tyn Llidiart 05/05/1868 75 Henry Priestley
334 William Edward Roberts Kyffin Square Bangor 07/05/1868 30m Henry Priestley
335 Catherine Jones Tafarn Newydd 12/05/1868 88 Henry Priestley
336 William Jones Coed y ddol Llanberis 21/05/1868 12 Henry Priestley
337 Owen Roberts Rallt Llandegai 17/06/1868 44 Daniel Evans
338 Ebenezer Davies Rhiwlas 27/06/1868 38 Henry Priestley
339 Catherine Roberts Treinfryn 02/07/1868 11 Henry Priestley
340 Jane Parry Vaenol School Cottages 04/07/1868 81 Henry Priestley
341 Sarah Roberts Rallt 07/07/1868 16m Henry Priestley
342 Ellen Hughes Treinfryn 07/07/1868 21m Henry Priestley
343 Elizabeth Ann Williams Edge Hill Garth Bangor 31/07/1868 5m Henry Priestley
344 Lewis Owen Coach and Horses Rhiwlas 04/08/1868 54 Henry Priestley
345 Jane Jones Llanddeiniolen 22/08/1868 42 D Jones
346 Catherine Jones Waen Pentir 29/08/1868 2 Henry Priestley
347 Ellis Roberts Penhower 01/10/1868 82 Daniel Evans
348 William Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 03/10/1868 16m John Morgan
349 Elisabeth Jones Glasinfryn 13/10/1868 78 Henry Priestley
350 Mary Price Carreg y Gath 20/10/1868 14m Henry Priestley
351 John Parry Carreg y Gath 21/10/1868 14m Henry Priestley
352 Laura Hughes Rhiwlas 24/10/1868 2 Henry Priestley
353 Jane Rowlands Penrhosgarnedd 03/11/1868 81 D Jones
354 Henry Jones Treinfryn 06/11/1868 63 Henry Priestley
355 John Moses Rhiwlas 11/11/1868 4m Henry Priestley
356 Lewis Thomas Trefriw 16/11/1868 46 David Evans
357 Elizabeth Jones Rhiwlas 28/11/1868 4 Henry Priestley
358 Owen Jones Llanerch 24/12/1868 4 Henry Priestley
359 Thomas Jones Tremadoc 25/12/1868 45 Henry Priestley
360 Samuel Williams Bangor 28/12/1868 18 Henry Priestley
361 William Owens Rhiwlas 31/12/1868 2 Henry Priestley
362 Robert Jones Waen Wen 23/01/1869 69 Henry Priestley
363 John Prytherch Tynewydd 06/01/1869 79 Henry Priestley
364 Evan Williams Tai isaf 15/02/1869 73 Henry Priestley
365 Thomas Williams Treinfryn 26/02/1869 8 Henry Priestley
366 Richard Prichard Hafod yr Haf 03/03/1869 2w Henry Priestley
367 Elisabeth Davies Tynylon Aberpwll 08/03/1869 57 Henry Priestley
368 Elisabeth Rowlands Trosywaen Llanddeiniolen 10/03/1869 22 Henry Priestley
369 John Evans Hafod Ganol 13/03/1869 57 Henry Priestley
370 Owen Griffiths Rhydygroes 07/04/1869 59 D Jones
371 William Roberts Pennallt Cottage Portdinorwig 08/04/1869 3m Henry Priestley
372 William Roberts Brynllwyd Bach 10/04/1869 43 Henry Priestley
373 Robert Rowland Grisiau Cochion 15/04/1869 32 Henry Priestley
374 Jane Williams Treinfryn 15/04/1869 39 Henry Priestley
375 Ellis Roberts Rhiwlas 24/04/1869 7d Henry Priestley
376 Thomas Owen Rhiwlas 28/04/1869 9m Henry Priestley
377 John Hughes Llanbabo 01/05/1869 2w Henry Priestley
378 Elisabeth Hughes Beula Penrhosgarnedd 06/05/1869 33 Henry Priestley
379 William Pritchard Llanllechid 08/05/1869 71 Henry Priestley
380 Grace Williams Rallt Pentir 14/05/1869 72 Henry Priestley
381 Hugh Roberts Bangor 17/05/1869 14m Henry Priestley Pauper
382 Laura Davies Tanyfoel 28/05/1869 27 Henry Priestley
383 Sarah Ann Moses Rhiwlas 01/06/1869 4 Henry Priestley
384 John Williams Bryn y wain Aberpwll 03/06/1869 3w David Jones
385 Margaret Williams Rhiwlas 17/06/1869 68 Henry Priestley
386 Frederick Ward Pant Caerhun 07/07/1869 9 Henry Priestley
387 Henry Jones Rallt 27/07/1869 85 Henry Priestley
388 William Roberts Lleinia 29/07/1869 20 D Jones
389 Jane Lloyd Tyddyn Elan 12/08/1869 57 Henry Priestley
390 Margaret Hughes Rhiwlas Llanddeiniolen 02/09/1869 26 D Jones
391 Margaret Owens Treinfryn 21/09/1869 5w Daniel Evans
392 Elizabeth Ann Hughes Portdinorwic 29/09/1869 11w John Morgan
393 John Williams Waen Wen 04/10/1869 77 Henry Priestley
394 Martha Owens Blaen y Waen 07/10/1869 25 Henry Priestley
395 Griffith Griffiths Treinfryn 03/11/1869 1w Griffith Jones
396 David Jones Baronhill Llanddeiniolen 15/11/1869 69 Griffith Jones
397 Ellen Daniel Workhouse 26/11/1869 74 Griffith Jones
398 Jane Morris Llanfairynghornwy Anglesey 17/12/1869 67 Lewis Jones
399 Void Void Void Void Void Void
400 Void Void Void Void Void Void
401 Mary Jones Port House Portdinorwic 04/01/1870 12 Griffith Jones
402 William Ellis Rhyd y Groes Pentir 20/01/1870 74 Griffith Jones
403 Jane Thomas Llanllechid 10/02/1870 75 Griffith Jones
404 William Thomas Brynhowell Pentir 15/02/1870 74 Griffith Jones
405 Richard Roberts Blaen y Wain 12/03/1870 69 Griffith Jones
406 Cadwaladr Jones Llanrug 19/03/1870 5m Griffith Jones
407 William Lewis Tyddyn Llewelyn Waen Wen 09/04/1870 5 Griffith Jones
408 Robert Jones Waen Pentir 21/04/1870 48 Griffith Jones
409 William Hughes Llanrug 26/04/1870 8 Griffith Jones
410 Sarah Prichard Bryn Gwredog 30/04/1870 16 Griffith Jones
411 Richard Jones Glasinfryn 05/05/1870 3m Griffith Jones
412 Margaret Roberts Hafod yr Haf 13/05/1870 80 Griffith Jones
413 Margaret Pritchard Tregarth Llandegai 18/05/1870 26 D Jones
414 William Roberts Rhiwlas Llanddeiniolen 19/05/1870 24 D Jones
415 Elizabeth Donaldson 22 William Street Bangor 21/05/1870 43 D Jones
416 Elizabeth Roberts Penrallt Cottages Portdinorwic 25/05/1870 34 Griffith Jones
417 Owen Roberts Glasinfryn 03/06/1870 20 Griffith Jones
418 William Prichard Waen Pentre 04/06/1870 18m Griffith Jones
419 Ebenezer Jones Scybor Isa Pentir 11/06/1870 15w Griffith Jones
420 Ellen Prydderch Tynewydd Caerhun 11/06/1870 78 Griffith Jones
421 Elizabeth Thomas Carreg Cilcoed Pentir 27/06/1870 50 Thomas Edwards
422 Richard Edmunds Ffridd Carw Glasinfryn 16/07/1870 79 Griffith Jones
423 Elizabeth Jones Tanybryn Waunwen 20/07/1870 57 Griffith Jones
424 Margaret Hughes Tynewydd Pentir 09/08/1870 38 Griffith Jones
425 Hugh Griffith Llanrug 23/08/1870 27 Griffith Jones
426 Jane Jones Llanrug 24/08/1870 74 Griffith Jones
427 Susannah J Davies Treinfryn 27/08/1870 17 Griffith Jones
428 Ellen Jones Caurbrian Treinfryn 20/09/1870 60 Griffith Jones
429 William John Parry Llanrug 13/10/1870 3m Griffith Jones
430 John Roberts Pant Caerhun 27/10/1870 60 Griffith Jones
431 John Hughes Llanrug 09/11/1870 5m Griffith Jones
432 Margaret Owens Llanrug 16/11/1870 2m Griffith Jones
433 Richard Roberts Hafod yr Haf 18/11/1870 83 Griffith Jones
434 William Parry Rhiwlas 01/12/1870 2 Griffith Jones
435 Robert Williams Treinfryn 07/12/1870 69 Griffith Jones
436 Void Void Void Void Void Void
437 Void Void Void Void Void Void
438 Void Void Void Void Void Void
439 Void Void Void Void Void Void
440 Void Void Void Void Void Void
441 Edward Williams Llanrug 02/02/1871 7m Griffith Jones
442 Margaret Williams Penygroes 02/02/1871 19 Griffith Jones
443 Elizabeth Owen Rhiwlas Llanddeiniolen 04/02/1871 2w Griffith Jones
444 William Sennar Workhouse 21/02/1871 60 Griffith Jones
445 Elizabeth Ann Pritchard Llanrug 28/02/1871 3 Griffith Jones
446 Catherine Williams Llanrug 23/03/1871 73 Griffith Jones
447 Jane Williams Llanllechid 22/04/1871 83 Griffith Jones
448 Owen Thomas Llanrug 01/05/1871 39 Griffith Jones
449 Owen Jones Cilmelyn 23/05/1871 23 Griffith Jones
450 Edward Ward Pant Caerhun 07/06/1871 1d Griffith Jones
451 John Price 39 Dean Street Bangor 10/06/1871 27 Griffith Jones
452 William David Hughes Tyn y lon Port Dinorwic 23/06/1871 4 Griffith Jones
453 Ann Parry Tregarth 06/07/1871 2m Griffith Jones
454 Esther Roberts Llanllechid 15/07/1871 39 Griffith Jones
455 Amy Winifred Jones Dafarn Newydd Bangor 25/07/1871 3 Griffith Jones
456 Morris Hughes Llanrug 29/07/1871 67 Griffith Jones
457 William Owen Llanrug 05/08/1871 34 Griffith Jones
458 Richard Williams Llanrug 22/08/1871 16 Griffith Jones
459 Henry Lewis Tynewydd Pentir 28/08/1871 5 Griffith Jones
460 William Pritchard Llanrug 08/09/1871 57 Griffith Jones
461 Robert Prichard Llanrug 04/10/1871 7m Griffith Jones
462 Elizabeth Pritchard Llanrug 20/10/1871 48 Griffith Jones
463 Robert Hughes Cae'r Gof Llanrug 21/10/1871 53 Griffith Jones
464 Richard Lloyd Morris Llanrug 21/10/1871 16m Griffith Jones
465 Emma Pritchard Park Hill Bangor 01/11/1871 41 Griffith Jones
466 Ellen Hughes Penycefn Pentir 02/12/1871 4 Griffith Jones
467 William Parry Treinfryn 09/12/1871 10 Griffith Jones
468 Void Void Void Void Void Void
469 Void Void Void Void Void Void
470 Void Void Void Void Void Void
471 Void Void Void Void Void Void
472 Void Void Void Void Void Void
473 Jane Roberts St Helens Lancaster 26/01/1872 32 Griffith Jones
474 Robert Hughes Bryn gwredog Waen wen 26/01/1872 Griffith Jones
475 Robert Williams Llanrug 26/01/1872 70 Griffith Jones
476 Mary Rowlands Llanddeiniolen 31/01/1872 6 D D Evans
477 Catherine Parry Capel y Graig 01/02/1872 44 D D Evans
478 Edward Parry Carreg y Gath Llanddeiniolen 02/02/1872 21m Griffith Jones
479 Robert Parry Graig Cottages Capel y Graig 20/02/1872 21 Griffith Jones
480 Richard Jones Llanddeiniolen 05/03/1872 3m Griffith Jones
481 Ann Hughes Ebenezer Llanbabo 11/03/1872 57 Griffith Jones
482 Mary Owen Waen Pentir 16/03/1872 40 Griffith Jones
483 Thomas Robert Williams Llanddeiniolen 20/03/1872 37 Griffith Jones
484 Robert Jones Rhiwlas 29/03/1872 19 Griffith Jones
485 Rees Hughes Treinfryn 15/05/1872 64 Griffith Jones
486 Thomas Griffiths Caecerrig Pentir 18/05/1872 83 Griffith Jones
487 Mary Pritchard Waen Pentir 08/06/1872 50 Griffith Jones
488 William Davies Glasinfryn 03/07/1872 20 Griffith Jones
489 Catherine Roberts Llain Waen Wen 06/07/1872 16m Griffith Jones
490 John Owen Waen Pentir 18/07/1872 27 Griffith Jones
491 Hugh Lewis Penrhosgarnedd 23/07/1872 53 Griffith Jones
492 Hugh Jones Penrhosgarnedd 03/08/1872 58 Griffith Jones
493 Grace Pritchard Hafod yr Haf 10/08/1872 23 Griffith Jones
494 William Jones Cambrian Glasinfryn 15/08/1872 61 Griffith Jones
495 Mary Hughes Rhiwlas 19/08/1872 47 Griffith Jones
496 John Pritchard Cae'r Gof Rhiwlas 27/08/1872 17m Griffith Jones
497 Elizabeth Jones Penygroes Tregarth 04/10/1872 27 Griffith Jones
498 William Pritchard Roberts Waen Wen 12/10/1872 74 Griffith Jones
499 Catherine Thomas Rhiwlas Llanddeiniolen 17/10/1872 34 William Hughes
500 Hugh Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 26/10/1872 11 Griffith Jones
501 John Jones Pentir Arms Pentir 01/11/1872 37 Griffith Jones
502 Owen Williams Pentir 07/11/1872 1 Griffith Jones
503 Alice Williams Rhiwlas 22/11/1872 3 Griffith Jones
504 William Roberts Waen Pentir 23/11/1872 8m Griffith Jones
505 Henry Ward Pant Caerhun 27/11/1872 7m Griffith Jones
506 Susannah Edwards Vron Square Upper Bangor 07/12/1872 75 Daniel Evans
507 Elizabeth Roberts Glasinfryn 07/12/1872 52 Griffith Jones
508 Mary Williams Rhiwlas 12/12/1872 2w Griffith Jones
509 Dorothy Jones Capel y Graig 20/12/1872 59 Griffith Jones
510 Void Void Void Void Void Void
511 Void Void Void Void Void Void
512 Void Void Void Void Void Void
513 Margaret Williams Treinfryn 10/01/1873 74 Griffith Jones
514 Jane Griffiths Tremfryn 23/01/1873 11 Griffith Jones
515 Mary Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 27/02/1873 12 Griffith Jones
516 Ann Ellen Roberts Efal y Castell Llanddeiniolen 27/02/1873 4 Griffith Jones
517 Griffith Griffiths Carreg y Fedwen Llandegai 28/02/1873 90 Griffith Jones
518 Jane Thomas Rhiwlas Llanddeiniolen 08/03/1873 47 Griffith Jones
519 Elizabeth Hughes Rhiwlas Llanddeiniolen 13/03/1873 12w D Jones
520 Margaret Owen Waun Pentir 15/03/1873 18m William Hughes
521 Sarah Jones Treinfryn 18/03/1873 14 Griffith Jones
522 Grace Griffith Rhiwlas Llanddeiniolen 22/03/1873 12 Griffith Jones
523 Richard Jones Diddos Waen Wen 01/04/1873 9m Griffith Jones
524 Robert Williams Treinfryn 07/04/1873 78 Griffith Jones
525 Mary Jones Llanddeiniolen 12/04/1873 12 Griffith Jones
526 Richard Thomas Bryn Gwredog Waen Wen 17/04/1873 30 William Hughes
527 William Francis Williams Treinfryn 19/04/1873 1 Griffith Jones
528 William Samuel Jones Pant Caerhun 26/04/1873 16m Griffith Jones
529 Jane Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 15/05/1873 76 Griffith Jones
530 Mary Price Rhiwlas Carreg y Gath 31/05/1873 71 Griffith Jones
531 Jane Jones Pentir 13/06/1873 1 Griffith Jones
532 Elizabeth Jones Bangor 25/06/1873 76 Griffith Jones
533 Catherine Jones Treinfryn 05/07/1873 46 Griffith Jones
534 Elizabeth Pritchard Bryndreiniog Bangor 12/07/1873 45 Griffith Jones
535 Owen Williams Waen Pentir 23/08/1873 69 Griffith Jones
536 Thomas Thomas Caerhun 01/10/1873 17 Griffith Jones
537 Thomas Williams Penrhosgarnedd 05/11/1873 24 Griffith Jones
538 Mary Williams Pentir 14/11/1873 1 Griffith Jones
539 Catherine Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 19/11/1873 63 Griffith Jones
540 Hannah Thomas Caerhun Bangor 04/12/1873 41 Griffith Jones
541 Ann Williams Waen Wen 20/12/1873 86 William Hughes
542 Thomas Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 24/12/1873 16m Griffith Jones
543 Void Void Void Void Void Void
544 Void Void Void Void Void Void
545 Hugh Williams Caerhun 17/01/1874 60 Griffith Jones
546 Margaret Davies Glasinfryn 21/01/1874 50 William Hughes
547 Ellen Jones Ysgubor Isaf Pentir 27/01/1874 37 Griffith Jones
548 Jane Thomas Pentir 12/02/1874 16 Griffith Jones
549 Mary Williams Bangor 23/02/1874 41 Griffith Jones
550 Robert Pritchard Bryn Gwredog Waen Wen 17/03/1874 26 Griffith Jones
551 Ellen Roberts Hafod yr Haf 16/04/1874 15m Griffith Jones
552 William Pritchard Hafodol Pentir 30/04/1874 85 Griffith Jones
553 Hugh Hughes Cae'r llel Llanddeiniolen 05/05/1874 47 Griffith Jones
554 William Hughes Penrhosgarnedd 11/05/1874 17 Griffith Jones
555 John Williams Brithdir Mawr 20/05/1874 68 Daniel Evans
556 Martha Williams Tai Isa Pentir 21/05/1874 79 Griffith Jones
557 Richard Roberts Minffordd Bangor 21/05/1874 6w Griffith Jones
558 David Ward Pant Caerhun 22/05/1874 5m Griffith Jones
559 Elizabeth Moses Rhiwlas Llanddeiniolen 10/06/1874 19 Griffith Jones
560 Anne Roberts Waen Wen 17/06/1874 18 Griffith Jones
561 Ellen Hughes Treinfryn 24/06/1874 40 Griffith Jones
562 Ellen Jones Llidiart Mawr Waen Llanddeiniolen 02/07/1874 82 Griffith Jones
563 Catherine Jones Treinfryn 30/07/1874 14 Griffith Jones
564 Mary Jones Bangor 29/08/1874 80 Griffith Jones
565 Jane Griffith Gerlan Llandegai 10/09/1874 77 Griffith Jones
566 Hugh Owen Rhydygroes Pentir 17/09/1874 65 Daniel Evans
567 Richard Ward Pant Caerhun 1709/1874 10 Griffith Jones
568 Catherine Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 25/09/1874 14m Griffith Jones
569 Anne Jones Rhydygroes Pentir 02/10/1874 12 Griffith Jones
570 Robert Roberts Bryn Gwredog Waen Wen 14/10/1874 43 Griffith Jones
571 Mary Griffith Treinfryn 12/11/1874 70 Griffith Jones
572 Richard Buckley Treinfryn 13/11/1874 4m Griffith Jones
573 William Thomas Niwbwrch Farm Pentir 08/12/1874 2m Griffith Jones
574 Robert Williams Factory Pentir 08/12/1874 63 Griffith Jones
575 Owen Jones Pentir Arms Pentir 09/12/1874 1m Griffith Jones
576 Richard Thomas Rhiwlas Llanddeiniolen 16/12/1874 48 Griffith Jones
577 William Roberts Treinfryn 26/12/1874 65 Griffith Jones
578 Jane Roberts Tygolchi Vaynol 26/12/1874 70 Griffith Jones
579 Hugh Thomas Groeslon Treinfryn 09/01/1875 80 Griffith Jones
580 Morgan Thomas Pant Caerhun 26/01/1875 20 Griffith Jones
581 William Roberts Treinfryn 18/02/1875 67 Griffith Jones
582 Jane Williams Treinfryn 20/02/1875 27 Griffith Jones
583 Elizabeth Roberts Allt Llandegai 02/03/1875 10 Griffith Jones
584 Thomas Williams Bangor 10/03/1875 2 Griffith Jones
585 Morris Hughes Blaen y Waen Waen Wen 11/03/1875 64 Griffith Jones
586 Thomas Hughes Glasinfryn 16/03/1875 9w D Jones
587 Richard Jones Rhydygroes Pentir 17/03/1875 3 Griffith Jones
588 John Owens Rhiwlas Llanddeiniolen 07/04/1875 75 Griffith Jones
589 Thomas Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 14/04/1875 62 Griffith Jones
590 Hugh Pritchard Carreg y Gath Llanddeiniolen 01/05/1875 20 Griffith Jones
591 Margaret Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 08/05/1875 45 Griffith Jones
592 Catherine Jones Melin Pentir 30/09/1875 21 John Pryce
593 John Davies Fron Square 18/10/1875 67 Daniel Evans
594 Grace Samuel Gerlan Llanllechid 30/10/1875 83 Daniel Evans
595 Ann Williams Waun Llanddeiniolen 04/11/1875 76 Daniel Evans
596 Mary Ann Owens Penrhosgarnedd 17/12/1875 17 Daniel Evans
597 John Williams Maesgeirchen 18/12/1875 64 Daniel Evans
598 Grace Roberts Minffordd 18/12/1875 6m R J James
599 Amy Winifred Jones Bangor 21/12/1875 38 John Pryce
600 Letitia Pierce White Horse Rhiwlas 24/12/1875 94 John Pryce
601 Harriet Thomas Caerhun 15/01/1876 7 Daniel Evans
602 Mary Hughes Tycapel Llanddeiniolen Feb 1876 4m John Pryce
603 William Thomas Kyffin Square Bangor 10/02/1876 62 Daniel Evans
604 Maria Hughes Blaenywaun 10/02/1876 11 Daniel Evans
605 Griffith Thomas Caerhun 12/02/1876 4 R J James
606 John Roberts Waenwen 16/02/1876 10 John Griffith
607 Elizabeth Roberts Waenwen 16/02/1876 3 John Griffith
608 Jane Williams Waen Wen 26/02/1876 4m R J James
609 Jane Williams Tanyfoel 01/03/1876 70 John Pryce
610 William Williams Queen Terrace 14/03/1876 6m John Pryce
611 Ellin Jones Rhiwlas 14/03/1876 2m John Pryce
612 Catherine Jones Carfan 15/03/1876 38 John Pryce
613 William Roberts Buarth y Bonc Waen Wen 15/03/1876 3w John Pryce
614 Richard Hughes Blaen y Waun 22/04/1876 22 Daniel Evans
615 William Williams Rhiwlas 25/04/1876 9m John Pryce
616 Robert Thomas Rhiwlas 04/05/1876 73 Daniel Evans
617 Mary Hughes Waenwen 08/05/1876 35 John Pryce
618 Richard John Williams Waenwen 11/05/1876 9m John Griffith
619 Robert Parry Capel y Graig 11/05/1876 65 John Griffith
620 Robert Jones Hafodol Ganol 20/05/1876 8d Daniel Evans
621 Evan Jones Carreg y Gath Llanddeiniolen 12/06/1876 11 Daniel Evans
622 Ellen Pritchard Waenwen 21/06/1876 51 John Pryce
623 William Roberts Minffordd 27/06/1876 71 Daniel Evans
624 Margaret Evans Gefnan 05/07/1876 37 John Pryce
625 Owen Williams Rhiwlas 12/07/1876 40 Daniel Evans
626 Elizabeth Jones Felinheli 15/07/1876 27 R J James
627 Owen Price Penrhosgarnedd 19/07/1875 70 Daniel Evans
628 Owen Jones Capel Graig 24/07/1876 2m R J James
629 Thomas Jones Cae Uchaf 05/08/1876 89 John Pryce
630 John Humphreys Tycoch 17/08/1876 80 John Pryce
631 Anne Williams Rhiwlas 19/08/1876 5m John Pryce
632 Mary Williams Waenwen 31/08/1876 24 R J James
633 Jane Jones Rhydygroes 20/09/1876 18 David Jones
634 Jane Hughes Gefnan Llandegai 23/09/1876 5m David Jones
635 Elizabeth Prichard Yr Hafod 07/10/1876 22 David Jones
636 Grace Thomas Waun 14/10/1876 18m David Jones
637 William Roberts Glasinfryn 21/10/1876 24 David Jones
638 Margaret Williams Waun 21/10/1876 3 David Jones
639 David Thomas Davies Summer Hill Upper Bangor 28/10/1876 2 David Jones
640 Elizabeth Jane Jones Rhyd y Groes 28/10/1876 5m David Jones
641 Catherine Owen Waun 04/11/1876 10 David Jones
642 Jonathan Mathers Glasinfryn 15/11/1876 67 Hugh Davies
643 Elizabeth Griffiths Glasinfryn 02/12/1876 10 David Jones
644 Henry Griffith Glasinfryn 09/12/1876 4 David Jones
645 Owen Owens Rhyd y Groes 16/12/1876 8 David Jones
646 Margaret Williams Pontygwyn 16/12/1876 46 David Jones
647 Elizabeth Pritchard Rhiwlas 03/01/1877 74 David Jones
648 William Williams Glasinfryn 06/01/1877 3m David Jones
649 Henry Prichard Glasinfryn 06/01/1877 3d David Jones
650 Catherine Williams Penbryn Carfan 24/01/1877 3 David Jones
651 Ellin Jones Glasinfryn 24/01/1877 37 David Jones
652 Jane Roberts Glasinfryn 25/01/1877 52 David Jones
653 Elizabeth Thomas Waun Pentir 31/01/1877 70 David Jones
654 William Jones Rhiwlas 21/02/1877 16 David Jones
655 John Roberts Waen Wen 03/03/1877 66 Hugh Davies
656 Messach Jones Ty isaf Pentir 08/03/1877 61 David Jones
657 Owen Roberts Glasinfryn 10/03/1877 2 David Jones
658 Ann Williams Yr Allt 10/03/1877 58 David Jones
659 Ellin Roberts Old England 12/04/1877 72 David Jones
660 Elizabeth Prichard Brynuchaf 14/04/1877 70 David Jones
661 Edward Jones Penyffridd 14/04/1877 15 David Jones
662 Rowland Jones Rhiwlas 10/05/1877 3w David Jones
663 Henry Prichard Rhiwlas 10/05/1877 18 David Jones
664 Margaret Jones Caerllel 14/05/1877 78 David Jones
665 Elizabeth Hughes Carreg y Gath Llanddeiniolen 17/05/1877 1 David Jones
666 Jane Williams Waen Wen 06/06/1877 75 David Jones
667 Owen Thomas Rhiwlas 22/06/1877 14m Samuel Jones
668 Catherine Oliver Waun Llanddeiniolen 05/07/1877 22 David Jones
669 Eliza Jane Roberts Glasinfryn 14/07/1877 11d David Jones
670 Rowland Williams Penybonk Rhiwlas 19/07/1877 15m Daniel Lewis
671 John Williams Minffordd Bangor 19/07/1877 75 Daniel Lewis
672 Seigrad Prichard Waun 26/07/1877 65 David Jones
673 Edward Jones Penyffridd 01/08/1877 1d David Jones
674 Catherine Williams Waun Pentir 15/08/1877 65 David Jones
675 Mary Parry Lon Popty Bangor 25/08/1877 69 David Jones
676 Margaret Pritchard Bronydd Llanddeiniolen 01/09/1877 81 David Jones
677 Catherine Jones Penyffridd 08/09/1877 41 David Jones
678 William Jones Waen Wen 10/09/1877 47 David Jones
679 John Williams Minffordd 13/09/1877 21 David Jones
680 William Jones Rhiwlas 22/09/1877 53 David Jones
681 Robert Jones Carfan 29/09/1877 10 David Jones
682 Mary Prichard Waun Pentir 03/10/1877 80 David Jones
683 Jane Prichard Rhiwlas 20/10/1877 96 David Jones
684 Griffith Thomas Caerthun Cottage 20/10/1877 52 David Jones
685 Elizabeth Griffiths Rhiwlas 23/10/1877 8m Hugh Davies
686 Mary Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 29/10/1877 64 David Jones
687 William Roberts Rhiwlas 31/10/1877 6d S Jones
688 Jane Ellin Roberts Waen Wen 03/11/1877 31 David Jones
689 Richard Jones Glasinfryn 08/11/1877 57 David Jones
690 Elizabeth Griffiths Waen Wen 29/11/1877 64 David Jones
691 Ellin Hughes Rhiwlas 01/12/1877 40 David Jones
692 Mary Jane Roberts Minffordd 10/12/1877 6 David Jones
693 Thomas Hughes Penffrith 12/12/1877 39 David Jones
694 Jane Hughes Caergof Llanddeiniolen 15/12/1877 15 David Jones
695 Elizabeth Roberts Waen Wen 22/12/1877 7m David Jones
696 Ellin Morris Waen Wen 27/12/1877 75 David Jones
697 Owen Prichard Waun 09/02/1878 27 David Jones
698 Jane Owens Rhiwlas 12/02/1878 26 David Jones
699 Susannah Williams Glasinfryn 07/03/1878 56 David Jones
700 Mary Thomas Cefn braich 05/04/1878 10m David Jones
701 Catherine Ellis Rhyd y Groes 05/04/1878 76 David Jones
702 Evan Lloyd School House 13/04/1878 7m David Jones
703 Catherine Jones Waen Wen 30/04/1878 71 David Jones
704 Elizabeth Lewis Glasinfryn 04/05/1878 2 David Jones
705 Owen Hughes Carreg fedwen 11/05/1878 79 David Jones
706 Richard Hughes Glasinfryn 11/05/1878 21 David Jones
707 Owen Jones Cilmelyn 27/05/1878 70 David Jones
708 Morris Griffith Prichard Upper Bangor 06/06/1878 15 David Jones
709 Hugh Hughes Gefnan 06/06/1878 15 David Jones
710 Hugh Jones Penyffrith 07/06/1878 45 David Jones
711 John William Hughes 12 New Street Gerlan 17/06/1878 20 David Jones
712 Eliza Jane Jones Carfan 22/06/1878 8 David Jones
713 William John Williams Rhiwlas 24/06/1878 5m David Jones
714 Mary Jones Well Street Llanberis 25/06/1878 58 David Jones
715 Thomas Owen Penlon 05/07/1878 34 David Jones
716 Thomas Williams Rhiwlas 27/07/1878 25 David Jones
717 Jane Jones Glasinfryn 10/08/1878 49 David Jones
718 Elizabeth Williams Brynllwyd 05/09/1878 7m David Jones
719 Mary Williams Rhiwlas 12/09/1878 41 David Jones
720 Owen Davies Rhiwlas 14/09/1878 25 David Jones
721 Richard Williams Brithdir 03/10/1878 31 David Jones
722 Catherine Roberts Cefn Cwlyn Braich Melyn 22/10/1878 86 David Jones
723 Robert Prytherch Griffith 12 Gray Street Llanllechid 28/11/1878 18m David Jones
724 Owen Hughes Waen Wen 21/12/1878 67 David Jones
725 William Roberts Pengrisiau Rhiwlas 28/12/1878 81 David Jones
726 Anne Prichard Upper Bangor 30/12/1878 46 David Jones
727 Robert Pryse Carreg y Gath 03/01/1879 79 Hugh Davies
728 Catherine Jones Rhiwlas 11/01/1879 2d S Jones
729 Mary Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 17/01/1879 1w Hugh Davies
730 John Roberts Waen Wen 31/01/1879 9 Hugh Davies
731 David Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 07/02/1879 9m Hugh Davies
732 Void Void Void Void Void Void
733 Ann Thomas Waen Pentir Llanddeiniolen 14/02/1879 35 Hugh Davies
734 Griffith Williams Glasinfryn Bangor 14/02/1879 6 Hugh Davies
735 Ellen Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 15/02/1879 84 Daniel Evans
736 Lizzie Kate Thomas Capel y Graig 20/02/1879 9d S Jones
737 Richard Williams Waun Pentir 28/02/1879 67 S Jones
738 Enoch Williams Llandinorwig 24/03/1879 67 Hugh Davies
739 Ellis Ylltur Roberts Llanddeiniolen 04/04/1879 11m Hugh Davies
740 Richard Hughes Rhiwlas Llanddeiniolen 11/04/1879 1 Hugh Davies
741 John Davies Rallt 17/04/1879 23 Hugh Davies
742 Elizabeth Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 25/04/1879 15m Hugh Davies
743 William Richard Evans Glasinfryn Farm Bangor 26/04/1879 24 Hugh Davies
744 John Owen Jones Waen Wen Bangor 09/05/1879 2w Hugh Davies
745 Ann Thomas Ty'n Llidiart Cae'r Gof Llanddeiniolen 14/05/1879 80 Hugh Davies
746 Ellin Pritchard Glasinfryn Village Bangor 15/05/1879 32 Hugh Davies
747 John Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 16/05/1879 6d Hugh Davies
748 Ann Pritchard Waen Wen Bangor 26/05/1879 30 Hugh Davies
749 George Jones Rallt Llandegai 29/05/1879 20 Hugh Davies
750 Denson William Gray Ty'n Llan Penrhosgarnedd 26/06/1879 7 Hugh Davies
751 John Meirig Pritchard Carreg y Gath Llanddeiniolen 27/06/1879 7m Hugh Davies
752 Mary Ward Shop Minffordd Bangor 09/07/1879 1 Hugh Davies
753 Ann Roberts Hafod yr Haf 09/08/1879 6d Daniel Evans
754 Richard Williams Minffordd 16/08/1879 25 Daniel Evans
755 David Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 10/09/1879 2w Hugh Davies
756 Margaret Jones Pentir Arms Pentir 10/09/1879 36 Hugh Davies
757 Ellen Williams Rhiwlas 13/09/1879 38 John Pryce
758 William Jones Bryn Eithin Llanddeiniolen 19/09/1879 66 Daniel Evans
759 Mary Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 04/10/1879 3w Daniel Evans
760 John Jones Sellar Bangor 08/10/1879 73 Hugh Davies
761 Hugh Oliver Rhiwlas Llanddeiniolen 17/10/1879 6m Daniel Evans
762 Elizabeth Jones Caeau Uchaf Bangor 25/10/1879 86 Hugh Davies
763 Thomas Hughes Penycefn 01/11/1879 53 Daniel Evans
764 Owen Jones Ty isaf Waen Wen Bangor 05/11/1879 60 Hugh Davies
765 Samuel Andrew Griffith Rhydygroes Pentir 07/11/1879 27 John William Thomas
766 Mary Williams Minffordd 15/12/1879 26 Daniel Evans
767 Ellen Griffith Glasinfryn 24/12/1879 6d Daniel Evans
768 William Williams Rhiwlas Llanddeiniolen 02/01/1880 11m Richard James
769 John Owens Rhiwlas Llanddeiniolen 03/01/1880 32 Richard James
770 Richard Williams Penbryn carvan Llanddeiniolen 03/01/1880 3 Richard James
771 Robert Roberts Rhiwlas Llanddeiniolen 10/01/1880 52 Richard James
772 Robert Jones Rhyd y Groes 16/01/1880 58 Richard James
773 William Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 24/01/1880 2 Richard James
774 Catherine Davies Rhiwlas Llanddeiniolen 28/01/1880 57 Richard James
775 Mary Roberts Rhydygroes 18/02/1880 71 Richard James
776 Richard Hughes Glasinfryn 02/03/1880 59 Richard James
777 Thomas Ellis Rallt Bangor 04/03/1880 66 Richard James
778 Robert Davies Upper Bangor 06/03/1880 3 Richard James
779 Alice Roberts Glasinfryn Village Bangor 11/03/1880 86 Hugh Davies
780 Jane Williams Llandinorwic Llanddeiniolen 26/03/1880 58 Richard James
781 David Pritchard Rhiwlas Llanddeiniolen 13/04/1880 35 Richard James
782 Thomas John Jones Glasinfryn Village Bangor 17/04/1880 2 Hugh Davies
783 Jane Roberts Hirael Bangor 22/04/1880 1 Richard James
784 Robert Jones Glasinfryn Village Bangor 19/05/1880 8m Hugh Davies
785 William Roberts Hafodyrhaf Bangor 20/05/1880 21 Richard James
786 Elizabeth Jones Rhydygroes 29/05/1880 48 Richard James
787 David Jones Rhiwlas Llanddeiniolen 02/06/1880 36 Richard James
788 Mary Owen Glasinfryn Bangor 03/07/1880 61 Richard James
789 Elizabeth Ann Griffith Menai Bridge Anglesey 08/07/1880 1w Richard James
790 Gaynor Roberts Rhiwlas Llanddeiniolen 04/08/1880 77 Richard James
791 James Horn 1 Menai Street Llanfairfechan 09/08/1880 26 Thomson Jones
792 Thomas Williams Rhiwlas Llanfairfechan 19/08/1880 83 Richard James
793 William Jones High Street Bangor 01/09/1880 44 Daniel Evans
794 Anne Thomas Caergroes Llanllechid 07/09/1880 64 Richard James
795 Mary Jones Penscons Bangor 09/09/1880 44 Richard James
796 John Richard Hughes Rhiwlas Llanddeiniolen 30/10/1880 30 Richard James
797 Thomas Griffith Brynywaen Bangor 23/11/1880 6m Richard James
798 Elizabeth Jones Caerfallen Pentir 27/11/1880 32 Richard James
799 John Morris Glasinfryn Bangor 07/12/1880 28 Richard James
800 Griffith Hughes Fodol Bangor 24/12/1880 70 Richard James
Entries Per Page
Displaying Page of