Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B)/(I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • ABODE - Preswylfod / Residence
ID
DATE
CHILD
FATHER
SURNAME
OCCU
MOTHER
ABODE
1 12/06/1751 Catherine Henry Ellis Labourer Mary Tan y Coed Clynnog
2 07/07/1751 Eliza or Margaret Owen Ellis Labourer Mary Tyddyn Drain
3 20/08/1751 Anne Robert John Yeoman Elin Cwmm
4 30/08/1751 Robert Robert Rowland Cooper Elizabeth Hendref
5 18/09/1751 Griffith Thomas Humphrey Yeoman Anne Pentre bach
6 20/09/1751 Elizabeth Robert Jeffrey Labourer Margaret Pwll y March
7 03/11/1751 Margaret Hugh Joseph Yeoman Gaynor Terfyn y ddau blwyf
8 10/11/1751 Gaynor John Jones Smith Mary Hendref fawr
9 31/01/1752 Edward Gth Griffith Ellis Mason Anne Pentre bach
10 01/03/1752 Jane Griffith Jones Smith Mary Llanaelhaiarn
11 13/03/1752 Margaret Richard Jones Labourer Frances Tyddyn Mawr
12 22/03/1752 Catherine Evan Jones Miller Mary Melin y Coed
13 25/03/1752 Margaret William Roberts Slater Elizabeth Llwynathnen
14 06/04/1752 William Ellis Thomas Clerk Jane Tan y Graig
15 11/05/1752 Margaret Owen Roberts Labourer Mary Thinog Llanllyfni
16 12/06/1752 Catherine Robert Williams Yeoman Anne Bryn y gadfa
17 17/06/1752 Mary Robert Prichard Yeoman Anne Gwydr
18 29/06/1752 Jane John Williams Yeoman Margaret Llwyn yr athnen
19 08/10/1752 Owen John Williams Labourer Margaret Llanhaiarn Village
20 02/02/1753 John Robert Jones Yeoman Elin Tyddyn Mawr
21 04/04/1753 William Griffith Jones Smith Mary Llanhaiarn Village
22 06/04/1753 John Abraham Jones Labourer Dorothy Llanhaiarn Village
23 06/04/1753 Mary John David Labourer Catherine Gwydr bach
24 21/04/1753 Elizabeth William Williams Labourer Jane Rhose
25 29/07/1753 Hugh Griffith Rowland Labourer Elizabeth Cae'r fotty
26 05/08/1753 Griffith Robert Ellis Labourer Elizabeth Bryn y gynhydfa
27 09/08/1753 William William David Weaver Margaret Tyddyn y Drain
28 28/08/1753 Elin Griffith Jones Shoemaker Elizabeth Cefn buardda
29 16/09/1753 Grace Owen Ellis Bailiff Mary Tyddyn y drain
30 21/10/1753 Robert William Williams Miller Elin Planwydd
31 21/10/1753 Lowry William David Labourer Catherine Gwydr bach
32 11/11/1753 John Evan Evan Jones Miller Mary Melin y coed
33 23/11/1753 Anne Ellis Thomas Clerk and Curate Jane
34 25/11/1753 Anne Thomas Humphrey Labourer Anne Pentre bach
35 30/12/1753 Margaret John Owen Labourer Jane Maes y Neuadd
36 20/02/1754 Mary Robert Prichard Labourer Anne Gwydr Mawr
37 10/03/1754 Robert Robert William Labourer Anne Bryn y gadfa
38 31/03/1754 John John Jones Labourer Margaret Hendre fawr
39 10/05/1754 Jane John Jones Labourer Gras Pwlcun
40 19/05/1754 Ellis John Ellis Yeoman Gras Sychnant
41 19/06/1754 Anne Henry Ellis Labourer Marry Rhos
42 02/07/1754 Wm and Margaret Robert Jeffrey Labourer Margaret Pwll y March
43 07/07/1754 Rebecca Griffith George Labourer Elizabeth Hendre fawr
44 16/07/1754 John Richard Thomas Yeoman Martha Vaughan Moelfra bach
45 17/07/1754 Janne John Prichard Labourer Gras Cefn bronmiod
46 25/08/1754 Owen John Williams Taylor Jane Cae'r geifr
47 15/09/1754 John Hugh Joseph Labourer Gaennor Terfyn y ddau blwyf
48 06/10/1754 Gth and Elizabeth Robert Owen Labourer Janne Rhos
49 17/10/1754 Janne Griffith Ellis Mason Anne Pentref bach
50 22/10/1754 Ellin Abram Jones Labourer Dorothy Tyddyn'r hunfor
51 03/11/1754 Ellis John Williams Labourer Margaret Llanaelhaiarn Village
52 07/12/1754 Jane Richard Williams Yeoman Ellin Cwm Ceiliog
53 01/01/1755 John Evan Jones Miller Marry Melin y Coed
54 17/01/1755 Ellin John Williams Yeoman Margaret Llwyn'r Aethnen
55 09/03/1755 Jonet John Prichard Labourer Marry Pentre bach
56 31/03/1755 Elizabeth Griffith Jones Shoemaker Elizabeth Cefn Buardda
57 25/05/1755 Richard David Prichard Labourer Catherine Tan y Graig
58 01/06/1755 John Robert Griffith Labourer Lowry Tai ucha Carnguwch
59 17/08/1755 William John Evan Labourer Mary Plas Clynnog Village
60 02/09/1755 Ann Richard Thomas Yeoman Martha Moelfra bach
61 09/09/1755 Margaret John Griffith Yeoman Margaret Penllechog
62 12/10/1755 Margaret William David Weaver Margaret Tyddyn y Drain
63 21/11/1755 John (B) Richard Robert Labourer Jane Wms Moelfra Mawr/Clynnog
64 06/12/1755 Ann William Daniel Shoemaker Mary Ynys goch
65 07/12/1755 William William Williams Miller Elin Planwydd
66 25/01/1756 Owen Robert Owen Labourer Jane Rhos
67 07/03/1756 Robert Griffith Jones Smith Mary Llanaelhaiarn Village
68 31/03/1756 William William Roberts Slater Elizabeth Pwlcyn
69 31/03/1756 Hugh Robert Jones Labourer Elin Tyddyn Mawr
70 15/04/1756 Roger William Williams Labourer Jane Llwyn'r Aethnen
71 30/04/1756 Elin Robert Owen Labourer Jane Brynygadfa
72 12/05/1756 Evan Richard William Labourer Ellin Cwm Ceiliog
73 12/05/1756 Rahel John David Labourer Katherine Gwydyr bach
74 25/06/1756 Elizabeth Robert Parry Labourer Mary Brynygadfa
75 19/09/1756 Richard Robert Jeffreys Labourer Margaret Pwll y March
76 09/10/1756 Ellin John Jones Labourer Margaret Hendre Fawr
77 06/12/1756 Margaret Abraham Jones Labourer Dorothy Tan y Graig
78 29/12/1756 Hugh Morrice Hughes Labourer Elizabeth Cwm Coryn
79 09/02/1757 Jane John Owen Labourer Jane Maes y Neuadd
80 20/04/1757 Richard John Prichard Labourer Grace Cefen bronmiod
81 11/05/1757 Richard Richard Thomas Yeoman Martha
82 30/05/1757 Gaynor Robert Roberts Mason Elin
83 12/06/1757 Mary David Prichard Yeoman Catherine
84 25/06/1757 Margaret Foulk Cadwalader Shoemaker Rebecca
85 12/08/1757 John Solmon Thomas Yeoman Dorothy
86 07/10/1757 Ann William Williams Yeoman Jane
87 18/10/1757 Elizabeth Griffith Ellis Mason Ann
88 26/10/1757 Elizabeth John Jones Yeoman Grace
89 06/01/1758 Grace William Williams Miller Ellin
90 12/01/1758 John John Williams Yeoman Margarett
91 01/02/1758 Son Griffith Yeoman Margarett
92 09/02/1758 Griffith John Griffith Yeoman Margarett
93 10/03/1758 Son Griffith Jones Clerk Elizabeth
94 10/03/1758 Catrine William David Weaver Mary
95 08/04/1758 Mary Richard Roberts Yeoman Judith
96 16/04/1758 William William Daniel Shoemaker Mary
97 28/05/1758 John Robert Ellis Labourer Brynygynhydfa
98 18/06/1758 John Griffith George Labourer Elizabeth Hendre fawr
99 02/07/1758 Robert William David Labourer Catherine Gwydur bach
100 17/09/1758 William Roderick Williams Labourer Margaret Cae'r geifr
101 11/10/1758 Anne John Prichard Labourer Anne Penrhiwia Clynnog
102 24/10/1758 Griffith Griffith Jones Smith Mary Llanaelhaiarn Village
103 24/12/1758 Griffith Robert Jones Labourer Ellin Gwydur bach
104 11/02/1759 John Foulk Cadwalader Shoemaker Rebeccah Llech y garan
105 07/03/1759 Richard John Prichard Labourer Grace Kefn bronmiod
106 03/06/1759 Richard John David Labourer Catrine
107 05/06/1759 Evan John Jones Labourer Margarett
108 16/06/1759 Ellin John Ellis Labourer Grace
109 17/06/1759 Elizabeth John Williams Labourer Margarett
110 22/06/1759 John Evan Jones Labourer Elizabeth
111 17/08/1759 Margarett Owen Roberts Labourer Jane
112 31/08/1759 William Robert Jones Labourer Ellin
113 31/08/1759 Jane Prichard Thomas Labourer Martha
114 20/10/1759 Anne Robert Jones Labourer Ellin
115 07/11/1759 Elizabeth Solmon Thomas Labourer Dorothy
116 24/11/1759 Robert John Owen Labourer Jane
117 06/01/1760 Ellin David Prichard Labourer Catrine
118 23/03/1760 Jonet Robert Roberts Mason Ellin
119 02/04/1760 Jane William Jones Labourer Catrine
120 09/04/1760 Jonet Hugh Edward Labourer Martha
121 25/04/1760 John William Williams Miller Ellin
122 11/05/1760 Ellin Mathew Jones Taylor Elizabeth
123 18/05/1760 Catrine Robert Ellis Labourer Elizabeth
124 16/06/1760 John (B) John Jones Jane Wynne
125 22/06/1760 William William Jones Elizabeth
126 10/08/1760 Evan Griffith Jones Mary
127 18/08/1760 John William Roberts Elizabeth
128 28/09/1760 Robert Richard Roberts Judeth
129 28/09/1760 Hugh and Catherine Foulk Cadwalader Rebeccah
130 12/10/1760 Eleanor William David Catherine
131 11/01/1761 William David Prichard Catherine
132 25/01/1761 Mary Robert Jones Eleanor
133 01/02/1761 Roger William Williams Jane
134 20/02/1761 Jane William Daniel Mary
135 08/03/1761 Mary Robert Owen Jane
136 12/04/1761 Grissil William Ellis Dorothy
137 24/05/1761 Grace (B) NK NK Elizabeth Wms Planwydd
138 31/05/1761 Elizabeth Griffith George Elizabeth Hendre fawr
139 12/06/1761 Roger William Williams Jane
140 12/07/1761 Margaret John Williams Margaret
141 02/08/1761 Griffith Richard Thomas Martha Vaughan Moelfra bach
142 08/11/1761 Griffith John Jones Jane
143 22/11/1761 Richard William Morris Ellin
144 13/12/1761 William Solomon Thomas Dorothy Jones
145 18/04/1762 John John Griffith Margaret Jones
146 01/05/1762 Catherine John Owen Elizabeth Maes y Neuawdd
147 17/06/1762 Robert Owen Roberts Yeoman Jane
148 08/08/1762 Robert Mathew Jones Taylor Elizabeth
149 16/09/1762 Ellin William Jones Yeoman Ann
150 14/10/1762 Ann John Jones Freeholder Mary Jones
151 05/11/1762 Ann William Williams Miller Elin
152 07/11/1762 Jane Robert Roberts Mason Ellin
153 28/11/1762 Robert Foulk Cadwalader Shoemaker Rebecca
154 12/12/1762 Margaret John David Yeoman Catherine
155 21/12/1762 Jane John Hughes Freeholder Mary
156 02/02/1763 Thomas Solomon Thomas Labourer Dorothy
157 22/02/1762 William Robert Jones Yeoman Elin
158 27/02/1763 Mary John Joseph Yeoman Dorothy
159 03/03/1763 Margaret Hugh Edward Yeoman Martha
160 01/04/1763 Richard and Jane Robert Jones Yeoman Elin
161 26/06/1763 Hugh William Jones Freeholder Ann
162 03/07/1763 Elizabeth Owen Williams Labourer Jane Rbts
163 07/08/1763 Griffith Ellis Griffith Labourer Elizabeth
164 10/08/1763 Richard William Williams Yeoman Jane
165 23/08/1763 Robert Griffith Evans Labourer Margaret
166 07/09/1763 Gaunor John Williams Yeoman Margaret
167 30/10/1763 Catherine William Daniel Shoemaker Mary
168 13/11/1763 Ann David Prichard Labourer Catherine
169 21/12/1763 Elizabeth Griffith Jones Clark Elizabeth
170 06/01/1764 William Owen Griffith Miller Ann
171 04/02/1764 Thomas Richard Roberts Judeth Bryn Brych
172 04/03/1764 Richard Evan Jones Labourer Elizabeth
173 08/04/1764 Elizabeth Thomas Ellis Yeoman Margaret
174 20/05/1764 John John Williams Yeoman Catherine
175 20/05/1764 Lazarus Thomas Foulkes Miner Jane Llangedwen
176 02/06/1764 Anne William Jones Labourer Anne Ty Newydd
177 11/09/1764 Elizabeth John Williams Labourer Margaret Thos
178 27/09/1764 Thomas Robert Thomas ? Ellin
179 09/11/1764 Catherine John Prichard Grace Cors y Ceiliau
180 07/12/1764 Mary Solomon Thomas Labourer Dorothy Cae Croppa
181 03/01/1765 Anne John Griffith Margaret Penllechog
182 03/02/1765 Catherine William Morris Ellin Terfynyddaublwy
183 02/03/1765 Rebecca Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
184 23/06/1765 Elis David Roberts Yeoman Elinor Moelfra Mawr
185 21/07/1765 William Foulk Cadwaladr Cordwainer Rebecca Llech garan
186 01/08/1765 Mary John Jones Yeoman Lowry Tyddyn Mawr
187 22/08/1765 John John Jones Weaver Anne Tythin y Drain
188 25/08/1765 Margaret William Williams MIller Ellinor Penllechog
189 15/09/1765 Catherine William Prichard Anne Bryn Bychan
190 20/10/1765 Anne William Roberts Slater Elizabeth Pwlkin
191 27/10/1765 Robert Robert Evans Yeoman Catherine Caer nosydd
192 08/12/1765 Anne William David Yeoman Catherine Ty Newydd
193 22/12/1765 Margaret John Jones Yeoman Jane Cae Croppa
194 25/01/1766 John William Jones Yeoman Catherine Llwyn yr Aethnen Bach
195 12/02/1766 Jane Solomon Thomas Yeoman Dorothy Cae Croppa
196 14/02/1766 Gaynor John Owen Jane Maes y Neuadd
197 30/04/1776 Hugh John Hughes Gent Mary Llwyn yr Aethnen
198 08/05/1776 Catherine Robert Thomas Yeoman Dorothy Caer Wrach
199 24/08/1776 Ellinor Richard Roberts Yeoman Judith Bryn Brych
200 31/08/1776 Robert David Prichard Yeoman Catrine Tan y graig
201 07/09/1776 William John Jones Jane Terfyn y plwy
202 14/09/1776 Robert John Prichard Yeoman Grace Croes y Ceilia
203 06/10/1776 Ellinor Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
204 04/01/1767 Robert John Rowland Cooper Anne Bryn y Gynudfa
205 01/02/1767 Robert Richard Jones Weaver Margaret Caer Newydd
206 02/02/1767 Mary William Daniel Shoemaker Mary Cefen bronmiod
207 11/02/1767 Anne Robert Jones Yeoman Margaret Tan y graig
208 11/02/1767 Ellinor Robert Owen Yeoman Jane Tythin y Drain
209 01/03/1767 Richard William Prichard Yeoman Elizabeth Pwlkin
210 17/04/1767 Jane Owen Griffith Miller Anne Melin coch
211 20/05/1767 Robert David Roberts Ellinor Moelfra Mawr
212 20/05/1767 Griffith William Prichard Yeoman Anne Bryn buchan
213 04/06/1767 David Foulk Cadwaladr Shoemaker Rebecca Caer geifr
214 07/06/1767 Robert William Owen Yeoman Margaret Coed y Garth
215 21/10/1767 Thomas John Griffith Yeoman Margarett Penllechog
216 07/12/1767 John Richard Thomas Yeoman Rachel Bron y Meodd
217 16/01/1768 Mary Mathew Jones Taylor Elizabeth Tyn y gors
218 02/02/1768 William Griffith Williams Yeoman Margaret Elernion
219 16/04/1768 Anne Thomas Roberts Yeoman Anne Gwidir bach
220 24/06/1768 Mary Solomon Thomas Yeoman Dorothy Sychnant
221 11/09/1768 John William David Yeoman Catherine Llwyn y Aethan
222 18/09/1768 William John Roberts Yeoman Elizabeth Cae yr bwlch
223 20/11/1768 John Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
224 14/01/1769 John Gth (B) John Griffith (dec) Mariner Elizabeth Godfrey C'von/Barmouth
225 24/02/1769 Anne William Prichard Yeoman Anne Bryn bychan
226 03/03/1769 Jane William Jones Ship Carpenter Marle?
227 15/03/1769 Robert John Jones Yeoman Jane Terfynyddaublwy
228 27/03/1769 Dorothy Robert Thomas Yeoman Dorothy Caer Wrach
229 14/04/1769 Richard Robert Humphrey Yeoman Catherine Moelfra bach
230 21/04/1769 William John Jones Yeoman Jane Tyddin Drain
231 07/05/1769 William John Jones Yeoman Margaret Tyddin Drain
232 21/05/1769 Jane Evan Prichard Yeoman Catherine Terfynyddaublwy
233 01/06/1769 William Richard Roberts Yeoman Judith Bryn Brich
234 13/06/1769 Griffith John Lloyd Yeoman Mary Llwyn yr Aethan
235 27/06/1769 Gwen John Rowland Yeoman Anne Bryn y Gynhudfa
236 07/07/1769 William David Roberts Yeoman Ellinor Moelfra fawr
237 25/08/1769 Ellin Richard Griffith Yeoman Elizabeth Hendre fawr
238 25/08/1769 Ellin Richard Owen Yeoman Catherine Elernion
239 13/01/1770 Anne Richard Thomas Yeoman Rachel Bron y Meodd
240 01/02/1770 Robert Salmon Thomas Yeoman Dorothy Cae Croppa
241 24/02/1770 Margaret John Jones Yeoman Lowry Tyddin Mawr
242 27/02/1770 William Robert Owen Yeoman Jane Tyddyn Drain
243 02/04/1770 Margaret John Williams Weaver Anne
244 04/04/1770 Robert William Prichard Labourer Elizabeth Pwlkin
245 26/06/1770 Jane John Griffith Yeoman Margaret Penllechog
246 29/06/1770 Dorothy Robert Thomas Yeoman Dorothy Caer Wrach
247 30/06/1770 John Evan Jones Yeoman Elizabeth Hendre
248 26/10/1770 Griffith Owen Griffith Miller Anne Velin Coch
249 26/12/1770 Sidna John Owen Yeoman Jane Maes y Neuadd
250 25/01/1771 Griffith Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
251 07/02/1771 Ellin William Hughes Miner Catherine Tythin Howel
252 14/04/1771 John Robert Jones Yeoman Anne Elernion
253 12/05/1771 Griffith William Prichard Yeoman Anne ? Bychan
254 24/05/1771 Ellin Owen Hughes Yeoman Elizabeth ?
255 18/06/1771 Evan Richard Jones Yeoman Rebecca Tan y graig
256 21/08/1771 Richard Owen Roberts Yeoman Jane Cwm Ceiliog
257 03/09/1771 Mary David Roberts Yeoman Ellin Moelfra fawr
258 06/12/1771 David William David Yeoman Catherine Elernion
259 08/02/1772 Jane John Jones Yeoman Jane Terfynyddaublwy
260 13/02/1772 Elizabeth John Jones Yeoman Mary Village
261 07/03/1772 Mary William Griffith Yeoman Catherine Maes y Cwn
262 03/04/1772 Griffith William Thomas Yeoman Anne Cefn buartha
263 27/04/1772 Thomas Richard Thomas Yeoman Catherine Gallt ?
264 27/04/1772 Jane Salmon Thomas Yeoman Dorothy Cae Croppa
265 31/05/1772 Thomas John Roberts Yeoman Elizabeth Cefn bron meodd
266 29/08/1772 David Griffith Evans Weaver Anne Caer yn nosydd
267 29/09/1772 Mary Evan Thomas Yeoman Elizabeth Llech y garan
268 04/10/1772 Evan John Williams Weaver Anne Tyddyn Drain
269 28/10/1772 Catherine Mathew Jones Taylor Catherine Dyn y gors
270 24/11/1772 Jane Evan Prichard Yeoman Anne Rhos
271 25/11/1772 William John Griffith Yeoman Margaret Penllechog
272 29/11/1772 Thomas William Prichard Yeoman Elizabeth Pwlkin
273 05/12/1772 Mary Foulk Cadwalader Shoemaker Elizabeth Cae y geifr
274 08/01/1773 Mary William Jones Yeoman Elizabeth Pentre bach
275 14/01/1773 Cathrine Owen Moses Yeoman Dorothy Village
276 19/01/1773 David Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
277 24/01/1773 Elizabeth Evan Jones Yeoman Elizabeth Hendre
278 31/01/1773 Margaret Richard Roberts Judith Bryn brych
279 13/02/1773 Jane William Enoch Yeoman Anne Cae y bwlch
280 26/09/1773 John Owen Griffith Miller Anne
281 17/11/1773 Robert Richard Jones Yeoman Rebecca
282 12/12/1773 William David Roberts Yeoman Ellinor
283 23/02/1774 William David Griffith Yeoman Catrine
284 15/04/1774 Sarah Owen Thomas Yeoman Mary
285 15/06/1774 Lowry David Roberts Yeoman Ellinor Moelfra fawr
286 17/07/1774 Elizabeth Foulk Cadwaladr Shoemaker Elizabeth Caer geifr
287 06/08/1774 Owen John Jones Yeoman Lowry Tythin Mawr
288 09/10/1774 Anne Richard Thomas Yeoman Cathrine Gellia
289 15/10/1774 William Richard Thomas Yeoman Rachel Bron y Miod
290 16/10/1774 Anne Humphrey Thomas Yeoman Jane Pentre bach
291 04/12/1774 Owen Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
292 16/12/1774 Hugh Owen Moses Yeoman Dorothy Village
293 04/01/1775 Dorothy Salmon Thomas Yeoman Dorothy Nant bach
294 06/01/1775 Lowry William Thomas Yeoman Anne Hendrefawr
295 08/01/1775 Robert Evan Jones Yeoman Elizabeth Hendre
296 22/01/1775 Owen Robert Owen Yeoman Jane Tythyn drain
297 24/03/1775 Elizabeth Mathew Jones Taylor Cathrine Dyn y gors
298 26/03/1775 William William Hughes Yeoman Anne Cae y bwlch
299 02/04/1775 Griffith Robert Jones Yeoman Anne Tan y graig
300 19/04/1775 Thomas Evan Williams Yeoman Anne Cwm Ceiliog
301 30/04/1775 Mary John Jones Yeoman Jane Merbwll
302 30/04/1775 Jane John Williams Weaver Anne Tythyn drain
303 ? Margaret Robert Roberts Jane Ty Newydd
304 ? Griffith William Jones Labourer Rebecca Hendrefawr
305 ? Owen Robert Thomas Yeoman Dorothy Caer y wrach
306 04/01/1776 Dorothy Solomon Thomas Yeoman Dorothy Nant bach
307 ? Margaret William Owen Labourer Margaret Pwlkin
308 06/02/1776 Ellinor John Griffith Yeoman Margaret Penllechog
309 ? Ellinor David Griffith Yeoman Catherine Tyddin hir
310 28/04/1776 Richard John Rowland Yeoman Anne Pentre bach
311 21/06/1776 William (B) John Jones Elizabeth Parry
312 01/08/1776 John Robert Hughes Yeoman Margaret Elernion
313 15/09/1776 Henry Richard Parry Labourer Margaret Lech y garan
314 13/10/1776 Dorothy John Roberts Labourer Elizabeth Cefn bron
315 05/11/1776 Richard Richard Thomas Yeoman Rachel Bron y Meodd
316 17/11/1776 Ellin Solomon Thomas Yeoman Dorothy Sychnant
317 17/11/1776 Margaret Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
318 02/12/1776 John John Jones Yeoman Lowry Tyddyn Mawr
319 03/12/1776 Margaret David Roberts Yeoman Ellinor Moelfre Mawr
320 27/12/1776 Cathrine Evan Prichard Cathrine Terfynyddaublwy
321 11/04/1777 John William Jones Yeoman Elizabeth Pentre bach
322 ? Catherine Robert Roberts Yeoman Jane Bron y miod
323 ? William Robert Thomas Harper Catherine Lerch y garan
324 06/06/1777 Ann William Hughes Yeoman Ann Cae y bwlch
325 22/06/1777 Sarah Richard Thomas Yeoman Catherine Gellia
326 11/07/1777 Owen Owen Moses Yeoman Dorothy Village
327 09/08/1777 Jane Griffith Thomas Yeoman Mary Bryn Mawr
328 10/08/1777 Elizabeth William Thomas Yeoman Ann Hendre Mawr
329 ? William John Williams Weaver Ann Tyddin Drain
330 ? Richard Robert Hughes Yeoman Ellinor Hendre fawr
331 ? Catherine William Jones Yeoman Jane Cwm
332 ? Owen John Owen Yeoman Margaret Cae Gwyn
333 ? Owen Edward Griffith Mason Gaynor Pentre bach
334 ? John Thomas Evans Yeoman Mary Nant bach
335 ? Henry Philip Watkins Soldier Ellinor Cae Croppa
336 ? Mary Evan Griffith Yeoman Elizabeth Pwll y March
337 ? John John Jones Yeoman Jane Merbwll
338 ? Catherine William Jones Yeoman Rebecca Hendre fawr
339 08/05/1778 Hugh Robert Hughes Yeoman Margaret Elernion
340 08/09/1778 John Owen Jones Elizabeth Tythin Coch
341 11/09/1778 Richard Richard Thomas Rachel Bron y Miod
342 24/10/1778 Griffith Robert Owen Yeoman Jane Tythin Drain
343 25/12/1778 Anne Foulk Cadwaladr Shoemaker Elizabeth Caer geifr
344 10/01/1779 Anne John Edward Yeoman Ann Cefn bron
345 07/02/1779 John John Rowland Yeoman Ann Pentra bach
346 02/05/1779 Ellin William Roberts Anne Cae Croppa
347 11/06/1779 John David Roberts Yeoman Ellin Moelfra Mawr
348 11/07/1779 Mary Salmon Jones Yeoman Cathrine Gallt Ceiliog
349 07/08/1779 Robert Griffith Thomas Yeoman Mary Bryn Mawr
350 08/08/1779 Thomas Robert Thomas Harper Catherine Llech y garan
351 10/08/1779 Catherain John Griffith Yeoman Margaret Penllechog
352 13/11/1779 Griffith Thomas Pierce Labourer Margaret Village
353 06/01/1780 William Robert Roberts Labourer Jane Bron y Miod
354 19/01/1780 Martha Robert James Jane Moelfra bach
355 09/02/1780 Jane Robert Owen Labourer Mary Cefn bron
356 27/03/1780 Ellis Richard Thomas Yeoman Catherian Gellia
357 07/05/1780 Lowry Evan Griffith Yeoman Elizabeth Bwlch y March
358 15/05/1780 Owen Salmon Thomas Yeoman Dorothy Sychnant
359 18/06/1780 Jane Edward Griffith Yeoman Gaynor Pentra bach
360 13/07/1780 Richard Foulk Cadwaladr Shoemaker Elizabeth Cae y Geifr
361 30/07/1780 Mary Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
362 13/08/1780 William Philip Watkins Ellin Tavern Newydd
363 17/09/1780 Thomas William Thomas Anne Hendre fawr
364 24/09/1780 Griffith Robert Hughes Yeoman Margaret Elernion
365 27/09/1780 Owen Richard Jones Yeoman Rebecca Tan y graig
366 22/10/1780 Margaret William Roberts Labourer Anne Elernion
367 24/10/1780 Margaret John Williams Weaver Anne Tyddin Drain
368 07/11/1780 Jane Richard Parry Yeoman Margaret Tyddin bychan
369 29/11/1780 John Hugh Owen Yeoman Elizabeth Tan y graig
370 07/02/1781 Elizabeth William Jones Yeoman Rebecca Hendre fawr
371 21/02/1781 Catherain John Jones Yeoman Jane Merbwll
372 28/02/1781 Catherain William Hughes Labourer Anne Caer bwlch
373 02/03/1781 William Robert Williams Wheelwright Mary Village
374 ? Mary ? ? Yeoman Dorothy ?
375 ? Hugh John Hughes Yeoman ? Morfa
376 ? Robert John Rowland ? ? ?
377 ? Griffith Hugh Griffith ? ? Caer Votty
378 01/01/1782 Richard John Jones Yeoman Lowry Tyddin Mawr
379 03/01/1782 Robert Evan Griffith Yeoman Elizabeth Bwlch y March
380 22/03/1782 John Robert Thomas Harper Anne Lech y garan
381 12/04/1782 Mary John Williams Weaver Anne Tyddin drain
382 05/05/1782 Robert Robert Roberts Yeoman Jane Bron y Miod
383 20/05/1782 Catherine Joseph Jones Mary Cefn bron miod
384 08/06/1782 Elizabeth Griffith David Yeoman Elizabeth Cefn byartha
385 30/06/1782 Griffith Edward Griffith Mason Gaynor Cefn bron miod
386 14/07/1782 Evan Robert Thomas Yeoman Dorothy Caer y wrach
387 01/09/1782 Mary Ellis Griffith Yeoman Elizabeth Bryn Mawr
388 06/10/1782 Anne Morris Prichard Yeoman Ellin Bryn Mawr
389 27/10/1782 Anne (B) Richard Williams Taylor Margaret Wms Village/Pwlcyn
390 31/10/1782 Jane Foulk Cadwalader Shoemaker Elizabeth Cae yr Geifr
391 03/11/1782 Owen Robert Williams Slatter Margaret Cae yr bwlch
392 19/01/1783 Griffith Robert Jones Yeoman Catherine Elernion
393 13/02/1783 Jane Griffith Jones Yeoman Margaret Tyddin Coch
394 21/03/1783 John Griffith Roberts Yeoman Elizabeth Lleinia Hirion
395 04/04/1783 Ellin Philip Watkins Jockey Elinor
396 18/04/1783 Elizabeth William Williams Yeoman Ellin Gallia
397 19/04/1783 John Ellis Jones Seaman Margaret Pwlkin
398 21/04/1783 John Solomon Jones Yeoman Catherine Gallt Ceiliog
399 14/05/1783 Owen David Roberts Yeoman Ellin Moelfra fawr
400 24/06/1783 Ellin David Griffith Catherine Tyddin Hir
401 03/08/1783 Ann John Hughes Margaret Morva
402 10/08/1783 John William Jones Rebecca Hendre fawr
403 02/11/1783 Margaret John Rowland Anne Pentre bach
404 08/12/1783 Anne John Thomas Catherine Bryn y Gadfa
405 28/12/1783 Henry John Jones Jane Merbwll
406 27/02/1784 John William Williams Ellin Gellia
407 20/06/1784 Hugh William Hughes Yeoman Ann Tan y graig
408 27/06/1784 Robert Robert Jones Yeoman Jane Bryn y Cynhydfa
409 31/07/1784 Robert Owen Jones Elizabeth Uwchlawrffynon
410 21/09/1784 Margaret Robert Hughes Mary Elernion
411 21/09/1784 Jane Hugh Griffith Jane Cae yr fotty
412 21/09/1784 Grace Robert William Mary Pentre y llan
413 14/10/1784 Ellin John Jones Jane Merbwll
414 21/10/1784 John Griffith Jones Margaret Tyddyn bach
415 20/02/1785 Elin Robert Roberts Jane Gilfach y redin
416 27/02/1785 Dorothy William Williams Elin Gellia
417 04/03/1785 Robert Robert Thomas Cathrine Llechygaran
418 16/03/1785 Gaynor Thomas Jones Mary Ty yn y mynydd
419 18/03/1785 John Richard Parry Martha Tai newyddion
420 01/04/1785 Jane Evan Hughes Mary Tyddyn y drain
421 14/04/1785 Richard Maurice Prichard Ellin Bryn Mawr
422 29/06/1785 Elin John Hughes Margaret Morfa
423 18/09/1785 Robert Ellis Jones Margaret Pwlkin
424 29/01/1786 William William Jones Mary Pentre bach
425 24/03/1786 Griffith Evan Pierce Mary Llwynaethnen
426 26/03/1786 Griffith Evan Griffith Mary Pwll y March
427 26/03/1786 Rachel Robert William Margaret Pen y Bwlch
428 28/05/1786 John Griffith Griffith Martha Merbwll
429 19/06/1786 Gaynor David Griffith Catherine
430 23/06/1786 Evan William Williams Ellin
431 09/07/1786 Catherine William Thomas Ann
432 01/10/1786 John Thomas Salmon Mary
433 13/01/1787 Margaret Griffith Jones Margaret
434 02/02/1787 Robert Robert Hughes Margaret
435 12/02/1787 Philip Philip Watkins
436 12/02/1787 Griffith William Hughes Ann
437 21/02/1787 Evan Hugh Jones Ann
438 15/03/1787 Jane John Hughes Margaret
439 15/04/1787 Gwen Richard Parry Margaret
440 ? Ellin Robert Williams Miller Mary
441 22/09/1787 Elizabeth Robert Thomas Harper Catherine
442 25/11/1787 John Thomas Jones Weaver Gaynor
443 09/12/1787 Jane Robert Roberts Labourer Jane Kilvach rodin
444 16/01/1788 Dorothy William Thomas Weaver Mary Maes y Cwn
445 20/01/1788 Margaret William Hughes Yeoman Anne Tan y graig
446 08/02/1788 Catherine Maurice Prichard Yeoman Mary Bryn Mawr
447 12/02/1788 Griffith John Griffith Yeoman Jane Caer fotty
448 16/02/1788 Ellin Evan Pyers Yeoman Ellin Llwyn yr Aeithnen
449 20/02/1788 William Ellis Jones Mariner Margaret Pwlkin
450 09/04/1788 John John Roberts Yeoman Catherine Caer wrach
451 21/06/1788 Jane Robert Owen Yeoman Anne Cwmceiliog
452 21/06/1788 William William Williams Yeoman Ellin Gellia
453 21/06/1788 Owen William Jones Yeoman Rebecca Hendre fawr
454 02/07/1788 Salmon Thomas Salmon Labourer Mary Sychnant
455 21/09/1788 Foulk John Foulk Labourer Ellin Planwydd
456 01/01/1789 Owen Griffith Jones Yeoman Margaret Tythin Coch
457 11/01/1789 John William Thomas Weaver Mary Maes y Cwn
458 18/01/1789 Margaret Evan Griffith Yeoman Elizabeth Pwll y March
459 25/01/1789 Mary David Griffith Yeoman Catherine Tyddin Hyr
460 17/02/1789 William Salmon Jones Yeoman Catherine Gallt geiliog
461 17/02/1789 Ann Robert William Yeoman Catherine Merbwll
462 18/03/1789 Ann Robert William Labourer Ann Bronymiod
463 27/03/1789 William Thomas Roberts Taylor Margaret Cwmceiliog bach
464 03/05/1789 John Richard Jones Yeoman Jane Dyn yr Fynydd
465 12/06/1789 Hugh John Hughes Mary Cwmcorrin
466 19/06/1789 Jane Evan Jones Miller Margaret Lleinia Hirion
467 26/07/1789 William Humphrey Roberts Labourer Ann Bwlkin
468 16/08/1789 Richard Robert Williams Turner Mary Village
469 30/08/1789 Gwen Hugh Jones Labourer Anne Pentrebach
470 13/09/1789 Griffith Robert Griffith Labourer Ellin Hen Velin
471 27/09/1789 Robert Robert Jones Yeoman Catherine Caer bwlch
472 13/11/1789 Elizabeth William Jones Labourer Margaret Crwmplas
473 29/01/1790 John Peter William Tailor Rachael Tyr du
474 14/03/1790 Anne Thomas Jones Weaver Mary Caer bwlch
475 05/04/1790 Ellin Robert Hughes Yeoman Margaret Elernion
476 11/04/1790 William Richard Parry Yeoman Margaret Tyddyn Bychan
477 14/04/1790 Robert Jones John Ellis Yeoman Catherine Cors y Ceilia
478 25/04/1790 John Evan Peires Yeoman Mary Llwyn yr Aethnan
479 06/06/1790 Elizabeth Edward Griffith Mason Gainor Dyn yn Fynydd
480 08/06/1790 Jane (B) NK NK NK Mary David Moelfra fawr
481 04/07/1790 Anne Ellis Jones Mariner Margaret Pwlkin
482 19/07/1790 Harry John Hughes Yeoman Mary Cwm Coryn
483 31/07/1790 Elizabeth Robert Roberts Labourer Jane Kilvach rodin
484 31/08/1790 Ellin Maurice Prichard Yeoman Ellinor Bryn Mawr
485 12/09/1790 Robert William Roberts Shoemaker Margaret Elernion
486 19/09/1790 Owen William Pyers Yeoman Ellin Cae Croppa
487 26/09/1790 Hugh Robert Thomas Harper Catherine Llech y Garan
488 26/09/1790 Elizabeth William Hughes Yeoman Anne Tan y graig
489 28/11/1790 Anne John Foulk Labourer Ellin Planwydd
490 05/12/1790 Anne Robert Roberts Labourer Anne Bryn bychan
491 19/12/1790 Robert Thomas Salmon Labourer Mary Cae Croppa
492 19/12/1790 Richard Robert Williams Turner Mary Village
493 23/01/1791 Mary John Jones Labourer Jane Terfinyddauplwy
494 11/02/1791 William John Hughes Yeoman Margaret Morfa
495 13/02/1791 Elizabeth William Thomas Weaver Mary Maes y Cwn
496 13/02/1791 Mary William Williams Yeoman Ellin Gellia
497 15/02/1791 Jane Owen Jones Yeoman Elizabeth Uwchlaw yr ffynon
498 09/03/1791 Owen Robert Roberts Yeoman Grace Hendra
499 13/03/1791 Margaret Robert Griffith Labourer Ellin Hen Velin
500 22/04/1791 Mary Griffith Griffiths Yeoman Martha Village
501 22/04/1791 David (B) NK NK NK Jane Rbts Tythin Howel
502 24/07/1791 John Evan Jones Miller Margaret Penllechog Mill
503 14/08/1791 William Humphrey Roberts Labourer Ann Pwlkin
504 03/10/1791 Anne Griffith Jones Yeoman Margaret Tyddyn Coch
505 16/10/1791 Anne Hugh Jones Labourer Ann Pentrebach
506 06/11/1791 Evan John Peirce Labourer Mary Cwmceiliog bach
507 20/11/1791 Richard William Jones Yeoman Rebecca Hendre fawr
508 10/12/1791 John William Jones Yeoman Margaret Crymblas
509 15/01/1792 Ellin Richard Jones Labourer Jane Caer Wrach
510 16/03/1792 John Evan Peirce Labourer Mary Llwyn yr Aethnen
511 17/05/1792 Catherine David Griffith Yeoman Catherine Tyddyn hyr
512 16/07/1792 Morris John Hughes Mary Cwm Coryn
513 30/07/1792 Jane William Pierce Ellin Cae Croppa
514 09/08/1792 Hugh John Hughes Yeoman Margaret Morfa
515 19/08/1792 Ellin David Jones Jane Tyddyn Howel
516 02/09/1792 Enoch William Hughes Yeoman Ann Tan y graig
517 ? Jane Robert Hughes Yeoman Margaret Elernion
518 ? Elizabeth Griffith Williams Yeoman Lowry Bryn buchan
519 ? Thomas Robert Roberts Yeoman Grace Hendra
520 ? Thomas Thomas Salmon Labourer Margaret Cae Croppa
521 13/02/1793 William William Williams Catherine Capas Lwyd
522 10/03/1793 William Thomas Jones Weaver Marry Caer bwlch
523 22/03/1793 Elizabeth Griffith Griffiths Yeoman Martha Village
524 29/03/1793 Dorothy William Thomas Weaver Mary Myr y Coidan
525 05/04/1793 Jane John Jones Yeoman Margaret Bryn y Cynhidfa
526 19/04/1793 Catherine Richard Parry Yeoman Margaret Tyddyn buchan
527 19/04/1793 Mary John Foulk Labourer Ellin Planwydd
528 20/05/1793 Ellin John Peires Labourer Mary Cwm Ceiliog Bach
529 01/06/1793 Harry Robert Williams Yeoman Catherine Merbwll
530 22/08/1793 Griffith Griffith Jones Yeoman Margaret Tyddyn Coch
531 25/08/1793 Thos Jones (B) NK NK NK Mary Rbts Tyddyn Howel
532 29/09/1793 Griffith William Roberts Shoemaker Margaret Elernion
533 20/10/1793 Robert Evan Jones Miller Margaret Penllechog Mill
534 27/10/1793 John Robert Williams Turner Mary Village
535 27/10/1793 Ellin Robert Williams Turner Mary Village
536 03/11/1793 Griffith Edward Griffith Mason Gaynor Dyn yn fynydd
537 15/11/1793 John Jones (B) NK NK NK Jane Salmon Sychnant
538 12/01/1794 Elizabeth Hugh Jones Labourer Anne Pentrebach
539 19/01/1794 Lowry Morris Prichard Yeoman Ellin Bryn Mawr
540 23/02/1794 John Robert Jones Yeoman Catherine Pen y Bwlch
541 23/02/1794 Robert Humphrey Roberts Labourer Anne Pwlkin
542 23/02/1794 Owen Evan Pierce Yeoman Mary Llwyn y Aethan
543 28/03/1794 Elizabeth John Hughes Yeoman Mary Cwm Coryn
544 28/03/1794 Jane Robert Griffith Labourer Ellin Rhos
545 18/04/1794 William William Jones Labourer Margaret Crwmplas
546 06/05/1794 Thomas Gth Griffith Thomas Yeoman Catherine Terfinyddauplwy
547 14/05/1794 John Prichard Richard Evans Yeoman Catherine Cwm
548 15/06/1794 Anne John Roberts Labourer Rebecca Bryn Mawr
549 13/07/1794 Ellin William Thomas Weaver Mary Myr y Coidan
550 02/08/1794 John Hugh Humphreys Yeoman Mary Llangybi Parish
551 10/08/1794 Robert John Jones Yeoman Margaret Bryn y Cynhedfa
552 16/09/1794 William Robert Jones Yeoman Mary Pentre bach
553 12/10/1794 Dorothy Robert Roberts Labourer Jane Kilvach rodin
554 27/11/1794 Judith Thomas Roberts Labourer Margaret Bryn Brych
555 16/12/1794 William Richard Williams Yeoman Ellin Capas Lwyd
556 25/12/1794 Mary Robert Roberts Labourer Grace Ty Mawr Hendra
557 20/03/1795 William Griffith Williams Yeoman Lowry Bryn buchan
558 04/04/1795 Robert Robert Hughes Yeoman Margaret Elernion
559 06/04/1795 David David Griffith Yeoman Catherine Tyddyn Hyr
560 26/07/1795 John Robert Jones Labourer Martha Dyn y fynydd
561 26/07/1795 Elizabeth William Jones Jane Terfynyddaublwy
562 16/08/1795 William Evan Jones Miller Margaret Penllechog Mill
563 31/08/1795 John Evan Jones Yeoman Jane Tan y graig
564 20/09/1795 Jane Ellis Jones Mariner Mariner Pwlkin
565 20/09/1795 Dorothy Thomas Salmon Labourer Mary Cae Croppa
566 04/10/1795 Mary and Ellin William Jones Rebecca Hendrefawr Ucha
567 15/11/1795 Ellin Robert Jones Jane Llannor Parish
568 25/12/1795 Ellin Griffith Thomas Catherine Terfinyddauplwy
569 03/01/1796 Mary John Parry Labourer Anne Cors y Ceilia
570 10/01/1796 Jane John Foulk Labourer Elinor Planwydd
571 09/03/1796 Jane Thomas Jones Weaver Mary Dyn y fynydd
572 25/03/1796 Evan Evan Peirce Yeoman Mary Llwyn yr Aethan
573 27/03/1796 William Griffith Jones Yeoman Margaret Tyddyn Coch
574 27/03/1796 John Humphrey Thomas Labourer Gaynor Hen Efail
575 12/04/1796 John William Pries Ellin Tyn y gors
576 26/04/1796 Robert John Jones Margaret Bryn y gunhydfa
577 29/05/1796 Jane Henry Roberts Mary Ty Coch
578 19/06/1796 Catherine Robert Roberts Yeoman Ann Bryn Bychan
579 12/07/1796 Ellin Robert Williams Turner Mary Village
580 09/10/1796 John Robert Jones Yeoman Mary Pentrebach
581 31/10/1796 Mary William Jones Labourer Margaret Crynplas
582 29/01/1797 John David Jones Labourer Catherine Cefn Bron
583 05/03/1797 John Richard Williams Yeoman Ellin Capas Lwyd
584 11/03/1797 Jane Owen (B) Owen Roberts Jane Jones Gellihir/Elernion
585 24/04/1797 Jane (B) Richard Griffith Catherine Ellis Boduan/Tyddyn Howel
586 07/05/1797 Elizabeth Evans Evan Jones Miller Margaret Penllechog
587 22/06/1797 Mary Robert Griffith Labourer Ellin Rhos
588 16/07/1797 William Robert Hughes Yeoman Margret Elernion
589 06/08/1797 Thomas William Thomas Weaver Mary Mur y Goeden
590 24/09/1797 John Richard Roberts Labourer Margaret Cefn Bron
591 28/01/1798 Rice William Price Labourer Ellin Tyn y gors
592 04/02/1798 Anne William Roberts Mariner Anne Tyddyn y drain
593 21/02/1798 Janet Griffith Griffiths Labourer Martha Village
594 21/02/1798 Elizabeth Evan Pyrse Yeoman Mary Llwynaethnen
595 25/03/1798 Robert John Foulk Labourer Ellin Planwydd
596 22/04/1798 Mary Griffith Williams Yeoman Lowry Bryn bychan
597 27/04/1798 John Griffith Roberts Anne Tanygraig
598 12/05/1798 Jane Ellis Jones Mariner Margaret
599 22/05/1798 Gainor Griffith Thomas Yeoman Catherine
600 14/06/1798 Robert Griffith Roberts Labourer Elizabeth
601 08/07/1798 Elizabeth Owen Ellis Labourer Jane
602 26/08/1798 David John Jones Labourer Jane
603 16/09/1798 Robert Griffith Jones Yeoman Margaret
604 30/09/1798 Ellin Robert Roberts Yeoman Anne
605 28/10/1798 Richard John Hughes Mary
606 11/11/1798 Mary Edward Ellis Ellin
607 01/01/1799 Robert Robert Roberts Grace
608 13/02/1799 Ellin Richard Williams Ellin
609 03/03/1799 Henry William Jones Margaret
610 11/03/1799 John William Roberts Catherine
611 20/03/1799 Owen Robert Jones Yeoman Mary Pentre bach
612 14/04/1799 Robert William Jones Rebecca Hendre fawr
613 14/07/1799 William John Jones Margaret Brynygunhudfa
614 08/09/1799 William Griffith Thomas Catherine Terfynyddaublwy
615 27/10/1799 Elinor Robert Griffith Elinor Rhos
616 10/11/1799 Margaret Owen Ellis Jane Brynmawr
617 10/11/1799 Margaret (B) William Jones Margaret William
618 19/01/1800 Dorothy Robert Jones Margaret Caer Wrach
619 23/02/1800 Robert Hughes John Roberts Lowry Cwm
620 08/08/1800 Margaret Richard Jones Mary Cors y Ceilia
621 27/09/1800 William Evans Evan Pierce Mary Llwyn'raethnan
622 14/12/1800 William Owen Roberts Mary Tyddyn Drain
623 14/12/1800 Evan Evan Jones Miller Margaret Penllechog Mill
624 04/01/1801 Thomas Robert Roberts Grace Hendre
625 18/01/1801 Mary Griffith Thomas Elizabeth Moelfra bach
626 15/02/1801 Gaynor Ellis Edward Elinor
627 22/02/1801 Mary William Pryse Elinor Tyngors
628 04/04/1801 Mary William Griffith Elinor Capas Lwyd
629 06/04/1801 Anne David Jones Jane Tyddyn Drain
630 10/05/1801 Ann Griffith Roberts Anne Tan y graig
631 10/05/1801 Margaret William Thomas Weaver Mary Mur y Goedan
632 25/05/1801 John David Jones 1 year 9 months Jane Tyddyn Drain
633 25/05/1801 Mary David Jones 6 years Jane Tyddyn Drain
634 14/06/1801 William Richard Evans Catherine
635 04/07/1801 Richard David Jones Anne
636 11/09/1801 Robert John Hughes Dorothy
637 25/09/1801 John Robert Williams Catherine
638 02/11/1801 Griffith Owen Ellis Jane
639 09/11/1801 Hugh Griffith William Lowry
640 12/11/1801 Elizabeth Griffith William Elizabeth
641 31/01/1802 Ellinor Robert Jones Catherine
642 28/02/1802 Ellinor John Roberts Lowry
643 07/03/1802 Margaret John Jones Margaret
644 25/04/1802 Thomas Griffith Jones Margaret
645 18/05/1802 Robert Owen Roberts Mary
646 01/08/1802 Jane Thomas Jones Elinor
647 15/08/1802 Elinor Robert Jones Jane
648 22/08/1802 William Robert Griffith Elinor
649 03/10/1802 Richard Robert Jones Mary
650 19/12/1802 Elizabeth Thomas Griffith Dorothy
651 31/12/1802 Owen Griffith Thomas Catherine
652 06/03/1803 John David Jones Ann
653 24/03/1803 Elinor Thomas Jones Dorothy
654 27/03/1803 Elizabeth William Thomas Mary
655 01/04/1803 Owen Griffith Thomas Elizabeth
656 03/04/1803 Ann Robert Roberts Ann
657 17/04/1803 David (B) John David Elizabeth Jones
658 10/05/1803 William Owen Ellis Elinor
659 19/05/1803 Richard Griffith Thomas Elizabeth
660 19/05/1803 Evan William Price Elinor
661 12/06/1803 Jane William Jones Elinor
662 26/06/1803 Jane Ellis Edward Elinor
663 03/07/1803 Elizabeth Robert Roberts Grace
664 31/07/1803 Grace Robert Jones Pheby
665 31/07/1803 Robert William Jones Jane
666 05/08/1803 Jane William Griffith Ann Williams Cefn y Werthir
667 16/12/1803 John Griffith Williams Farmer Elizabeth Terfynyddaublwyf
668 01/01/1804 William John Williams Labourer Margaret Pentre bach
669 02/02/1804 Robert John Roberts Dorothy Tyn y Mynydd
670 15/03/1804 Mary Owen Roberts Mary Tyddyn y drain
671 23/03/1804 John Thomas Jones Ellin Tanygraig
672 12/05/1804 Wm Evans (B) William Evans Dorothy Solomon Llanarmon Parish
673 29/05/1804 Margaret John Roberts Lowry Cwm
674 29/05/1804 Samuel Jones (B) John Jones Mary Owen
675 01/07/1804 John John Jones Margaret Bryngynhydfa
676 01/07/1804 Margaret William Jones Jane
677 05/08/1804 Thomas Griffith Williams Lowry Bryn Bychan
678 26/08/1804 Anne John Roberts Lowry Tu ucha
679 28/08/1804 Ellis and Jane Owen Ellis Jane Brynmawr
680 26/11/1804 Robert Robert Griffith Ellin Parcel
681 26/11/1804 Gainor Griffith Thomas Catherine Terfyn
682 13/01/1805 Mary William Roberts Jane Tyddyn hir
683 18/01/1805 Anne Robert Jones Catherine Ty Newydd
684 24/02/1805 Elizabeth Ellis Edwards Ellin Tyn y Mynydd
685 09/06/1805 Ellin (B) Griffith Owen Elizabeth Jones Llangybi Parish
686 20/06/1805 Richard Rbts Robert Jones Farmer Mary Gwydr bach
687 11/08/1805 Ellin Griffith Jones Farmer Margaret Tyddyn Coch
688 17/11/1805 Mary John Hughes Farmer Mary Cwm Coryn
689 27/11/1805 John John Roberts Clark Lowry
690 15/12/1805 Elizabeth (B) Griffith Jones Elizabeth Abererch Parish
691 26/12/1805 Martha Vaughan Griffith Thomas Elizabeth Moelfra Bach
692 09/02/1806 David Owen Roberts Joiner Mary Ffrwd llyllod
693 30/03/1806 Catherine Robert Roberts Farmer Grace Ty Mawr
694 13/07/1806 Elizabeth Jones John Hughes Lowry Tyn y Mynydd
695 16/08/1806 Anne John Roberts Lowry Cwm
696 17/08/1806 Ellen Robert Roberts Farmer Anne Bryn Bychan
697 12/10/1806 David Cadwaladr Foulk Shoemaker Anne Caer Geifr
698 09/11/1806 Ellen John Jones Farmer Anne Bryngynidfa
699 14/12/1806 William Griffith Williams Farmer Elizabeth Terfyn
700 04/01/1807 John Henry Prichard Sarah Cefn Buardda
701 11/01/1807 David Wms William Roberts Labourer Jane Tyddyn Hir
702 08/03/1807 John William Jones Farmer Mary
703 26/04/1807 William Robert Roberts Farmer Jane Pentre Bach
704 03/05/1807 Richard Gth Owen Ellis Farmer Jane Bryn Mawr
705 26/06/1807 Mary Griffith Williams Jane Llwyd y pric
706 27/06/1807 Jane William Owens Jane
707 19/07/1807 Elizabeth (B) David Evans Margaret Llannor
708 28/07/1807 Jane David Williams Farmer Ann Llethr Ddu
709 11/10/1807 John William Jones Farmer Mary Nant y Felin
710 25/10/1807 Owen Robert Griffith Ellin Parcel
711 01/11/1807 Mary Griffith Evans Weaver Ellin
712 13/11/1807 Robert John Roberts Catherine
713 15/11/1807 Wm Prichard (B) Richard Williams Martha Llangedwen Parish
714 24/01/1808 Elizabeth Cadwalader Foulk Shoemaker Ann Cae'r Geifr
715 31/01/1808 John Prichard Robert Jones Phebe
716 16/04/1808 Elizabeth John Williams Smith Anne Elernion
717 24/04/1808 Ellin Griffith Thomas Farmer Elizabeth Moelfra Bach
718 22/05/1808 Elizabeth Thomas Jones Inn Keeper Ellin
719 05/06/1808 John Owen Jones Mary Tyddyn Mawr
720 16/06/1808 Hannah Robert Roberts Grace
721 21/08/1808 Owen Owen Roberts Mary Terfyn
722 28/08/1808 Michael Rbts (B) NK NK Anne Hughes Tyddyn Howel
723 04/12/1808 Elizabeth John Roberts Clark Lowry
724 01/01/1809 David John Roberts Farmer Lowry Cwm
725 16/02/1809 Evan Evan Thomas Butcher Ellizabeth Pen y graig Pistyll
726 19/02/1809 Jane Harry Watkin Fisherman Jane
727 26/02/1809 William Robert Parry Gaynor Tyddyn hir
728 03/03/1809 Margaret David Williams Farmer Anne Llether Ddu
729 12/04/1809 Robert William Owen Jane Llanaelhaiarn
730 04/06/1809 Elizabeth Edward Griffith Mason Ellin
731 15/07/1809 William Thomas Jones Ellin Inn Keeper
732 16/07/1809 William Henry Parry Sarah Tanrallt
733 27/08/1809 Sydney Griffith Evans Elin Caernosydd
734 04/09/1809 Thomas William Jones Farmer Mary Tan y graig
735 17/09/1809 Mary Evan Thomas Jane Nant Bach
736 17/09/1809 Elizabeth Evans (B) Evan Evans Elin
737 05/10/1809 John David Jones Mary Terfyn
738 08/10/1809 Elin Griffith Thomas Farmer Elizabeth Moelfra Bach
739 22/10/1809 Modlan Griffith Thomas Elizabeth Mynydd Llanllyfni
740 22/10/1809 Margaret Richard Williams Margaret Elernion
741 12/11/1809 Morris John Hughes Dorothy Tyn y Mynydd
742 27/11/1809 Mary Evan Evans Margaret Pwll y March
743 27/01/1810 Mary Cadawlader Foulk Cordwainer Anne Tyn y foel
744 25/02/1810 John William Evans Farmer Jane Morfa
745 01/04/1810 Morris Richard Morris Farmer Ellinor Brynmawr
746 05/04/1810 Rowland William Jones Freeholder Grace
747 20/04/1810 Elizabeth Robert Roberts Farmer Jane Pentre Bach
748 20/04/1810 Rees Owen Jones Farmer Mary Tyddyn Mawr
749 27/05/1810 Mary Robert Griffith Labourer Ellinor Parsel
750 29/07/1810 Margaret John Parry Labourer Margaret Tai Newyddion
751 12/08/1810 Catherine Robert Roberts Labourer Ellinor Pen y bwlch
752 16/12/1810 Rowland Griffith Williams Farmer Lowry Bryn Bychan
753 29/12/1810 Anne Robert Evans Miller Ellinor Velin goch
754 15/02/1811 Richard John Evans Labourer Margaret Tyn y Mynydd
755 21/02/1811 Evan Ellis Evans Farmer Eleanor Llwynrarthnen
756 24/02/1811 Jane William Richard Eleanor Ty newydd
757 10/03/1811 Robert Richard Williams Margaret Coed y Garth
758 19/05/1811 Catharine Owen Roberts Carpenter Mary
759 17/06/1811 Thomas Evan Thomas Farmer Jane Nant Bach
760 07/07/1811 Gaenor Griffith Evans Weaver Eleanor Caernosydd
761 21/07/1811 Margaret Robert Evans Labourer Elizabeth Pwll y March
762 28/07/1811 Anne John Roberts Labourer Lowry Tyn y Mynydd
763 04/08/1811 Eleanor Henry Prichard Labourer Sarah Tyn twll
764 04/08/1811 Owen Thomas Jones Inn Keeper Eleanor Tyn llan
765 11/08/1811 Jane David Ellis Labourer Anne Tyddyn bach Carnguwch
766 17/08/1811 Ellis John Roberts Farmer Jane Uwchlaw yr ffynon
767 18/08/1811 William Watkin Henry Watkins Mason Jane Dafarn Newydd
768 08/09/1811 Jane William Roberts Labourer Gwen Nant Cwmcoryn
769 18/12/1811 David Thomas David Williams Farmer Anne Llethar Ddu
770 05/01/1812 Jane Richard Roberts Labourer Jane Ynys Goch
771 26/01/1812 Henry John Hughes Labourer Dorothy Tyn mynydd
772 09/02/1812 Jane William Jones Farmer Mary Tanygraig
773 22/02/1812 Robert John Davies Farmer Margred Hendra fawr
774 28/02/1812 Margred William Jones Farmer Mary Nant Felin
775 09/03/1812 Margred Jones (B) John Griffith Anne Jones Tudweiliog/Planwydd
776 19/04/1812 Griffith David Jones Farmer Mary Terfyn
777 22/07/1812 Hugh John Jones Farmer Ellinor Gorsgeilia
778 02/08/1812 Margaret Owen Jones Farmer Mary Tyddyn Mawr
779 20/09/1812 Jane John Robert Clark Lowry
780 01/11/1812 Ellisabeth Griffith Thomas Farmer Ellisabeth Moelfra Bach
781 08/11/1812 Evan Robert Evans Miller Ellinor Melin Goch
782 29/11/1812 Griffith Robert Robert Labourer
783 29/11/1812 Jane ? Jones Labourer Jane Penugulch
Entries Per Page
Displaying Page of