Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad / Date
  • NAME - Enw / Name
  • SUR - Cyfenw / Surname
  • AGE - Oed / Age
  • STAT - Statws / Status - Singleman/Bachelor/Widower
  • PROF - Gwaith / Proffesiwn - Rank / Profession
  • RES - Preswyl / Residence
  • NAME - Enw a Gwaith y Tad / Father's Name and Profession
  • NAME - Enw / Name
  • SUR - Cyfenw / Surname
  • AGE - Oed / Age
  • STAT - Statws / Status - Spinster/Widow
  • RES - Preswyl / Residence
  • NAME - Enw a Gwaith y Tad / Father's Name and Profession
ID
DATE
NAME
SUR
AGE
STAT
PROF
RES
FATHER
NAME
SUR
AGE
STAT
RES
FATHER
1 19/12/1871 John Harman Hunt FA Ba Traveller Bucks George H H - Gent Catherine Pugh FA Wi Pwllheli Wm P - Hotel
2 01/01/1872 Henry Billson 24 Ba Setmaker Pwllheli George B - Setmaker Ellen Griffith 23 Sp Pwllheli Griffith J - Lab
3 02/01/1872 William Davies FA Ba Sailor Pwllheli Humph D - Gardener Ellen Davies FA Sp Four X David D - Gardener
4 12/01/1872 William Jones FA Ba Sailor Pwllheli John O - Malster Anne Edwards FA Sp Pwllheli Rbt E - Blockmaker
5 20/01/1872 John Owen FA Wi Joiner Pwllheli John O - Joiner Elizabeth Williams FA Sp Pwllheli Evan W - Blacksmith
6 29/02/1872 Evan Parry FA Wi Land Agent Pwllheli H A P - Quarryman Jane Jones Gough FA Sp Llannor E G Jones - Farmer
7 15/04/1872 William Hughes Williams FA Wi Gardener Llanbeblig Rowland W - Tailor Laura Roberts FA Sp Pwllheli Rt Edwards - Farmer
8 22/10/1872 Richard Jones FA Ba Quarryman Llanbedr William J - Farmer Ellen Roberts FA Sp Pwllheli Rd R - Quarryman
9 03/07/1873 William Thomas Jones FA Ba Railway Guard Llanbeblig David J - Currier Ellen Jones FA Sp Denio Rowland J - Lab
10 05/07/1873 Robert Isaac Jones FA Ba Cabinet Maker Pwllheli Rbt B J - Accountant Catherine Jones FA Wi Pwllheli Rbt D - Earth'ware D
11 12/07/1873 William Evans Jones FA Ba Joiner Pwllheli Thomas J - Mariner Ellen Griffith FA Sp Pwllheli Owen G - Smith
12 05/09/1873 William Evans FA Ba Carrier Pwllheli John E - Carrier Magdalen Owen FA Sp Pwllheli Thomas O - Farmer
13 12/09/1873 David Williams FA Ba Shipbuilder Pwllheli W D W - Leathercutter Margaret Griffith FA Sp Pwllheli B Griffith - Sailor
14 06/10/1873 Owen Jones 19 Ba Labourer Pwllheli Ellis J - Potter Elizabeth Jones 22 Sp Pwllheli NK
15 30/12/1873 Richard Jones FA Ba Sailor North Terrace John Prichard - Lab Mary Griffiths FA Sp Traeth Wm G - Blacksmith
16 13/01/1874 John Owen 22 Ba Sailor Pwllheli Robert O - Lab Margaret Owen 21 Sp Pwllheli Owen O - Slater
17 24/01/1874 Thomas Ll Turner 23 Ba Joiner Nevin Thomas T - Nailer Jane Roberts 21 Sp Penlon Denio Will R - Lab
18 11/03/1874 Richard Jones 37 Ba Sailor Pwllheli John Owen NK Margaret Jones 37 Sp Pwllheli John J - Miner
19 30/04/1874 William Evans FA Ba Farmer Merioneth Evan E - Farmer Elizabeth Jones FA Sp Pwllheli David J - Farmer
20 18/05/1874 Miles Thomas 28 Ba Sailor Pwllheli Miles - Lawyer's Clerk Jane Jones 30 Wi Pwllheli John Morris - Lab
21 23/05/1874 William Williams 32 Ba Labourer Pwllheli Wm W - Shoemaker Margaret Davies 38 Wi Pwllheli Elias Parry - Sailor
22 23/06/1874 David Jones FA Ba Sailor Nevin Griffith J - Sailor Frances Jones FA Sp Pwllheli John J - Sailor
23 29/06/1874 Thomas Jones Mi Ba Carter Pwllheli Evan J - Carrier Lydia Williams FA Sp Pwllheli David W - Tailor
24 28/07/1874 Thomas Jones FA Ba Moulder Bangor Thomas J - Moulder Gaynor Parry FA Sp Pwllheli Griffith P - Carpenter
25 15/08/1874 Griffith Roberts FA Ba Farmer Bodrian Hugh R - Farmer Ellen Roberts FA Sp Tydweiliog Robert R - Farmer
26 10/11/1874 John Evans FA Ba Carpenter Ddwyryd John E - Tailor Mary Jones FA Wi Pwllheli John Evans - Carrier
27 30/11/1874 Hugh Jones FA Ba Stonecutter Pwllheli William J - Mason Jane Jones FA Sp Pwllheli Robert D - Labourer
28 10/12/1874 James Jones Jenkins FA Ba Sailor Aberystwyth Henry J - Sailor Ellen Jones FA Sp Pwllheli John J - Shoemaker
29 12/12/1874 Edmund Evans FA Ba Sailor Llanbedrog Wm Gr - Quarryman Catherine Jones FA Sp Pwllheli John J - Lab
30 22/12/1874 Thomas Roberts FA Ba Setmaker Penmaenmawr Thomas R - Setmaker Eliza Ellen Jones FA Sp Pwllheli Hugh J - Master Mar
31 25/01/1875 Richard Williams FA Ba Sailor Pwllheli David W - Sailor Elizabeth Jones FA Sp Denbigh David J - Farmer
32 07/02/1875 Griffith Jones FA Ba Sailor Pwllheli John Evans - Lab Anne Jones FA Sp Pwllheli Griffith J - Lab
33 15/03/1875 William Jones FA Ba Postman Pwllheli Rbt J - Accountant Anne Williams FA Sp Pwllheli Th W - Bookbinder
34 15/05/1875 Evan Jones FA Ba Setmaker Pwllheli Thomas J - Miner Laura Williams FA Sp Llanarmon Rbt W - Stonemason
35 05/06/1874 William Roberts Mi Ba Labourer Felyn Bach Robert W - Sailor Ann Pierce FA Sp Abererch Thomas P - Lab
36 16/08/1875 William Evans FA Ba Labourer Clynnog Richard E - Lab Elizabeth Roberts FA Sp Pwllheli John R - Lab
37 31/08/1875 Hugh George Williams FA Ba Clerk Holy Order Pwllheli Geo W - Tradesman Emily Marg Roberts Mi Sp Pwllheli Gth R - Holy Order
38 13/09/1875 Robert Hughes 27 Ba Carrier Pwllheli Evan H - Carpenter Jane Pritchard 25 Sp Pwllheli Evan P - Lab
39 Void Void Void V V Void Void Void Void Void V V Void Void
40 15/11/1875 Arthur Ward 24 Ba ? Pwllheli James W - Weaver Jane Roberts 22 Sp Pwllheli Ed R - Shoemaker
41 16/11/1875 Griffith Jones 41 Wi Mariner Pwllheli John J - Lab Mary Williams 28 Sp Pwllheli Thomas W - Lab
42 11/02/1876 Robert Harris 23 Ba Mariner Pwllheli Wm H - Fisherman Ellen Roberts 20 Sp Pwllheli Edward R - Mariner
43 12/02/1876 John Meirion Roberts 22 Ba Stonemason Portmadoc Morris R - St'mason Elizabeth Jones 18 Sp Pwllheli Thomas J - Miner
44 18/02/1876 Owen Roberts 27 Ba Mariner Pwllheli David R - Carpenter Ellen Hughes 28 Sp Pwllheli Griffith H - Joiner
45 21/03/1876 Lewis Morris 25 Ba Stonecutter Pwllheli David M - Lab Jane Price 20 Sp Aberdaron William P - Butcher
46 03/07/1876 Evan Hughes 23 Ba Labourer Llangian Hugh J - Sailor Elizabeth Ellis 22 Sp Pwllheli William E - Miller
47 08/08/1876 Richard Evans 22 Ba Miner Pwllheli Richard E - Miner Jane Roberts 23 Sp Pwllheli John R - ?
48 08/09/1876 Richard Jones 23 Ba Sailor Pwllheli Richard J - Carpenter Anne Hughes 32 Sp Pwllheli George H - Carrier
49 09/09/1876 Robert Jones FA Ba Labourer Llannor Robert J - Lab Hannah Jones FA Sp Pwllheli Wm J - Stonemason
50 11/09/1876 John Dyer FA Ba Quarryman Pwllheli Alexander D - Lab Elizabeth Dunn FA Sp Scotland John D - Lab
51 17/10/1876 Richard Ellis FA Ba Sailor Pwllheli Evan E - Sailor Jane Roberts FA Sp Pwllheli Ed R - Fisherman
52 01/11/1876 Robert Jones 31 Ba Sailor Nevin NK Jane Hughes 31 Sp Pwllheli David H - Weaver
53 07/11/1876 John Thomas Blackburn 20 Ba Clogger Pwllheli Wm B - Clogger Eliza Catherine Roberts 20 Sp Pwllheli Owen R - Carpenter
54 02/01/1877 Richard Roberts 25 Ba Sailor Portmadoc Richard R - Tailor Elizabeth Williams 21 Sp Pwllheli Thomas W - Lab
55 20/01/1877 Thomas Jones 22 Ba Labourer Pwllheli Henry J - Labourer Anne Parry 21 Sp Penamenmawr Robert P - Lab
56 19/03/1877 Rowland Roberts 31 Ba Setmaker Pwllheli John R - Setmaker Ellen Elias 31 Sp Pwllheli Morris E - Nailor
57 21/06/1877 William Owen 32 Ba Chemist Pwllheli Thomas O - Farmer Elizabeth Jones 23 Sp Pwllheli Robert H J - Flour D
58 17/07/1877 David Jones FA Ba Clerk Holy Ord Pentir John J - Farmer Mary Williams FA Sp Pwllheli George W - Carr Man
59 26/07/1877 Rice Owen Pugh 36 Ba Chemist Pwllheli R P - Clerk Holy Ord Mary Thomas 36 Wi Pwllheli Evan W - Farmer
60 05/11/1877 Ellis Jones 21 Ba Labourer Pwllheli Ellis J - Potter Judith Roberts 21 Sp Pwllheli Robert R - Smith
61 26/01/1878 David McDonald FA Ba Mariner Pwllheli George M - Prison K Mary Roberts FA Wi Pwllheli John W - Farmer
62 18/02/1878 William Henry Williams 23 Ba Fireman Pwllheli Evan W - Platelayer Winifred Jones 19 Sp Pwllheli Thomas J - Miner
63 29/06/1878 Griffith Humphreys 58 Wi Mariner Pwllheli Humph H - Lab Margaret Griffiths 48 Wi Pwllheli Evan D - Mariner
64 11/07/1878 John Pilkington FA Ba Plumber Lincoln Thomas P - Plumber Mary A J Damerel FA Sp Pwllheli Henry D - Inland Rev
65 16/07/1878 William William Roberts FA Wi Quarryman Buarth y Foty Wm R - Quarryman Jane Evans FA Sp Pwllheli Richard E - Tailor
66 23/07/1878 William Davies FA Wi Baker Liverpool George D - Ship Carp Sarah Edwards FA Sp Pwllheli Rbt E - Blockmaker
67 02/10/1878 Thomas Owen 21 Ba Tinman Pwllheli Thomas O - Ship Carp Ellen Roberts 22 Sp Pwllheli Ed R - Shoemaker
68 04/02/1879 Richard Davies FA Ba Sailor Sand St Richard D - Lab Margaret Evans FA Wi Sand St Thomas W - Lab
69 18/02/1879 David Evans FA Wi Painter Tremadog Evan E - Blacksmith Jane Williams FA Wi Ala Road William W - Farrier
70 18/03/1879 Samuel Spargo 26 Ba Quarry Agent Nefyn John S - Mining Agent Mary Jones 23 Sp West End Griffith J - Merch Ser
71 03/07/1879 Owen Roberts FA Wi Ship Carpenter North St Owen R - Joiner Hannah Williams FA Wi North St J R'lands - Watchm
72 15/07/1879 Griffith Roberts 29 Ba Carpenter Penrhydlyniog William R - Carpenter Ellin Lloyd 28 Sp Troedyrallt Owen Ll - Carpenter
73 04/09/1879 Jacob Williams 22 Ba Photographer Penlan St Griffith W - Bookbinder Jane Roberts 21 Sp Llandudno Griffith R - Builder
74 28/11/1879 William Jones 23 Ba Tinman Penlon Ed J - Stonecutter Mary Ann Evans 23 Sp Penlon Ellis E - Tinman
75 04/12/1879 John Jones 32 Ba Mariner Nevin John J - Mariner Elizabeth Roberts 31 Sp Market Place Hugh R - Tailor
76 05/12/1879 William Roberts 22 Ba Plasterer Gaol St Evan R - Carpenter Sarah Eliza Davies 20 Sp Wesley St Gth D - Shoemaker
77 05/04/1880 Matthew Forshaw 23 Ba Fisherman Traeth James F - Sawyer Margaret Eliza Hudson 18 Sp Traeth John H - Fisherman
78 27/04/1880 Arthur Blackburn 21 Ba Settsman 6 High St William B - Clogger Margaret Baxter 21 Sp 18 High St Rbt B - Fishmonger
79 29/05/1880 Evan Hughes 55 Wi Mariner Aberdaron Evan H - Fisherman Magdalen Gough 42 Wi New Wellington John Wms - Lab
80 04/06/1880 Owen Lloyd 25 Ba Sailor Kingshead St Owen Ll - Carpenter Catherine Jones 26 Sp New Wellington Richard J - Lab
81 06/10/1880 John Thomas FA Ba Mariner Ala Road Thomas W - Joiner Ellen Jones FA Sp Abererch Evan J - Mariner
82 16/11/1880 Griffith Parry 27 Ba Carter Crown Hotel Hugh Gth - Farmer Mary Jones 21 Sp Penmaen Cas John J - Farmer
83 22/11/1880 Richard Thomas 24 Ba Fisherman Penrhydlyniog Griffith T - Fisherman Jane Williams 29 Sp Quay NK
84 29/12/1880 Thomas Williams 34 Ba Mariner Morfa Nevin Henry W - Lab Laura Jones 29 Sp Taicochion Griffith J - Lab
85 22/01/1881 Evan Jones 28 Ba Mariner Lleyn St William J - Lab Jannett Evans 27 Sp Pentrewanc Evan E - Hostler
86 01/04/1881 William Jones 29 Ba Miner Pistyll Wm J - Blacksmith Elizabeth Jones 27 Sp Bryncrin Hugh J - Farmer
87 23/05/1881 Henry McKevitt 26 Ba Clog Manfr Kingshead St Hy Mc - Cabinet M Catherine Jones 21 Sp Kingshead St John J - Dock Lab
88 27/05/1881 John Roberts 38 Ba Mariner Kingshead St Owen R - Mariner Sarah Hughes 35 Sp Shop Crugan Evan H - Mariner
89 29/06/1881 Griffith Griffiths 21 Ba Settsmaker Penlon St Rbt G - Settsmaker Mary Ann Jones 20 Sp Quay Wm J - Blacksmith
90 29/12/1881 Robert Griffith FA Wi Hotel Keeper Crown Hotel Moses Rbts - Farmer Emma Carter FA Sp Crown Hotel Th C - Reporter
91 10/01/1882 John Jones 21 Ba Mariner Anglesey John J - Mariner Jane Roberts 19 Sp Llawr y Gors Robert R - Smith
92 24/05/1882 Richard Williams 50 Wi Mariner Gaol St William W - Currier Ellen Evans 51 Wi Penmount T Owen R - Parish C
93 20/06/1882 John Roberts 26 Ba Shoemaker Penrhydlyniog Robert R - Fisherman Mary Jones 28 Sp Anglesey Th J - Blacksmith
94 24/06/1882 Thomas Williams 35 Ba Merchant Serv Edern Morris W - Joiner Margaret W Roberts 21 Sp Penlon Wm W R - Shop
95 24/07/1882 James Jones Williams 23 Ba Labourer Abererch James W - Shop Ann Jane Adams 21 Sp 30 New St Wm A - Chimney S
96 10/11/1882 Nicholas V Stolpe 27 Ba Sailmaker Sand St N V S - Ship Carp Laura B Jones 22 Sp 4 Sand St Rd J - Ship Carp
97 01/12/1882 John Jones 26 Ba Labourer Waunfawr Richard J - Lab Margaret Roberts 25 Sp Penrallt William R - Lab
98 23/12/1882 Edward Penny 28 Ba Merchant Serv South Shields John P - Mast Mar Caroline V Williams 27 Sp Bay View Ch W - Gent Farmer
99 05/01/1883 Ellis Robert Williams 26 Ba Mariner 20 High St William W - Lab Catherine Davies 24 Sp 20 High St Hugh D - Lab
100 21/03/1883 William Owen 25 Ba Joiner Eifl T'erance Wm O - Town Porter Ellen Williams 21 Sp Penrhydlyniog Robert W - Sailor
101 24/03/1883 John Owen Jones 25 Ba Schoolmaster Merioneth John R J - Quarry Mgr Martha A G Baordman 20 Sp Cambrian Hse Rbt B - Engineer
102 27/04/1883 William Price Williams 29 Ba Mariner 2 C'von Road Th W - Ship Carp Jane Evans 27 Sp 15 Lleyn St Ellis E - Tinman
103 15/05/1883 Owen Lewis Pritchard 35 Ba Farmer Anglesey Lewis P - Farmer Mary Morris 22 Sp 1 Caroline Sq Robert M- Farmer
104 22/05/1883 Methusalem Griffiths 28 Ba Labourer Llannor John G - Lab Elizabeth Thomas 23 Sp Queen's Vault Owen T - Lab
105 10/07/1883 William Griffiths 25 Ba Mariner 8 Kingshead Griffith G - Carpenter Mary Owen 27 Sp 30 Lleyn St Owen O - Plasterer
106 21/08/1883 Thomas Jones 26 Ba Mariner Nevin William J - Mariner Eliza Wilson 22 Sp 18 New St R M W - Druggist
107 17/09/1883 William Roberts 25 Ba Coachman Sguborwen William R - Miner Mary Roberts 21 Sp Nantlle Rhys R - Farmer
108 08/12/1883 Henry Jones Quayle 21 Ba Fisherman Upper Tce Wm Q - Fisherman Elizabeth Davies 19 Sp Upper Tce David D - Fisherman
109 17/12/1883 Walker Henry Benskin 26 Ba Schoolmaster Brynhelyg Joseph B - Shipwright Mary Jane Williams 24 Sp 2 Church St Jo W - Nurseryman
110 14/05/1884 William Williams 27 Ba Labourer Bodfean Thomas W - Lab Elizabeth Jones 25 Sp Bodfean John J - Lab
111 14/06/1884 William Jones 35 Wi Hawker Carnarvon Ed J - Gamekeeper Ellen Morgan 26 Sp Baptist St William M - Hawker
112 26/06/1884 Griffith Williams 27 Ba Master Mariner Clogwyn Bach Griffith W - Master M Ann Owen 24 Sp 7 Lleyn St Robert O - Farmer
113 06/12/1884 Henry Hodgkinson 21 Ba Farm Servant Lancashire Edward H - Farmer Cath Ellen Humphreys 28 Sp 12 Lleyn St William H - Joiner
114 17/03/1885 Edward Williams 34 Ba Sailor 9 Abererch Rd Robert W - Gardener Ellin Ellis 32 Sp 8 Kingshead Owen E - Tinman
115 21/03/1885 John Owen 31 Ba Watchmaker 6 Kingshead Rd O - Watchmaker Laura Jones 38 Sp 6 Kingshead Robert J - Lab
116 25/08/1885 David Roberts 29 Ba Carpenter 3 New Street David R - Carpenter Anne Lloyd 27 Sp Troedyrallt Owen Ll - Carpenter
117 29/03/1886 Evan Evans 65 Wi Coal Merchant Troedyrallt Rowland E - Lab Margaret Jones 27 Sp Nevin Dd J - Stonemason
118 06/04/1886 John Sherlock 21 Ba Fisherman Wesley St Henry S - Fisherman Margaret Davies 21 Sp Wesley St Griffith D - Sexton
119 30/11/1887 Solomon Jones FA Wi Farmer Llangian Griffith J - Farmer Kate Evans FA Sp Riverside Evan E - Farmer
120 03/01/1888 William Thompson 51 Wi Hairdresser Glanavon Tce William T - Shipwright Grace Johnston 41 Wi Lancashire Richard J - Tailor
121 16/01/1888 Robert Roberts FA Wi Butcher Kingshead St Griffith R - Farmer Mary Jones FA Sp Kingshead St John J - Lab
122 04/02/1888 Griffith Owen FA Ba Sailor Penllech Robert O - Farmer Anne Davies FA Sp Penlon David D - Shoemaker
123 15/03/1888 William Evan Williams 32 Ba Sailor 1 New Street Evan W - Shoemaker Laura Jones 26 Sp 2 Kingshead John J - Lab
124 18/04/1888 John Thomas Howells 35 Ba Solicitor Talcymerau Wm H - R Tradesman Alicia Evans 27 Sp Mitre Inn Griffith E - Farmer
125 01/10/1888 Martin Frampton 31 Ba Master Mariner Winchester W H F - Builders Mer Cath Sarah Short 24 Sp 71 High St William S - Chemist
126 16/11/1888 John Jones 30 Ba Settmaker Pentrewanc Owen J - Shoemaker Ann Roberts 29 Sp 20 Gaol St Richard R - Lab
127 24/11/1888 John Roberts 34 Ba Joiner 25 Lleyn St Robert R - Shoemaker Catherine Owen 27 Sp Ceidio Evan O - Lab
128 11/12/1888 Owen Jones 23 Ba Settmaker 7 North St NK Jane Roberts 21 Sp 14 North St John R - Joiner
129 24/12/1888 Robert Lloyd 35 Ba Smith Dolgelley Robert Ll - Smith Catherine Hughes 31 Sp 3 Church St John H - Sawyer
130 24/12/1888 Charles Davies 22 Ba Fisherman Hoylake John D - Fisherman Mary Davies 19 Sp Penlleiniau Gth D - Shoemaker
131 28/01/1889 William Fairhurst 21 Ba Coachpainter Kingshead St Jas F - Housepainter Elizabeth Banks 20 Sp Kingshead St George B - Artist
132 22/03/1889 Owen Roberts 36 Wi 1st Mate 2 New St David R - Carpenter Catherine Griffiths 30 Sp Hall Place John G - Farmer
133 26/03/1889 Hugh Jones 24 Ba Coachbuilder 34 Lleyn St R B Jones - Law Stat Annie Griffiths 21 Sp 13 North St William G - Mariner
134 27/06/1889 John Jones FA Ba Flour Dealer 30 High St Robert J - Ship Carp Mary Owens FA Sp 3 Lleyn St Robert O - Slater
135 13/07/1889 Henry Parry 47 Wi Labourer 13 North St William P - Lab Ann Jones 28 Sp 15 North St John J - Lab
136 24/10/1889 William Brock 28 Ba Schoolmaster Merioneth James B - Engine Dr Alice Baxter 25 Sp 18 High St Rbt B - Fishmonger
137 29/04/1890 Rd Charles Morris 22 Ba Grocer Anglesey Ch M - Quarryman Mary Jane Baxter 19 Sp 18 High St Rbt B - Fishmonger
138 14/05/1890 Griffith Roberts 30 Ba Railway Guard Festiniog David R - Lab Anne Jones 28 Sp Vicarage John J - Farmer
139 14/07/1890 Edward Pughe 31 Ba Police Constable Llanengan Robert P - Butcher Catherine Jones 30 Sp 21 Gaol St Hugh J - Farrier
140 07/04/1891 Thomas Jones 22 Ba Settmaker 8 Mitre Place Thomas J - Settmaker Sarah Williams 24 Sp 20 C'von Road David W - Mariner
141 18/05/1891 Richard McKevitt 36 Ba Clogmaker 31 Penlan St Hy M - Cabiner Maker Ellen Lunt 32 Sp 24 C'von St Hugh L - Moulder
142 01/06/1891 William Davies 28 Ba Stonemason Anglesey Rd D - Horse Trainer Mary Griffiths 29 Sp 2 Tarsis Place Obadiah G - Plate L
143 29/06/1891 John Thomas Roberts 26 Ba Joiner Sarn Thomas R - Lab Margaret Rotherham 21 Sp Sand St Hy R - Blacksmith
144 02/08/1891 Thomas Evans 31 Ba Mariner Llanaelhaiarn Wm E - Settmaker Grace Rowlands 24 Sp High Street Hugh R - Smith
145 31/08/1891 Alfred Pengelly Dan 26 Ba Draper Liverpool Henry D - Fisherman Ruth Naomi Francis 21 Sp Ala Road Owen F - Naval Pens
146 14/09/1891 Robert Roberts 50 Wi Mariner Sand Street Thomas R - Mariner Ellen Jones 38 Wi Bakehouse Yd John J - Lab
147 28/09/1891 Alfred Hall 21 Ba Post Assistant Cardiff Phillip H - Bailiff Jane Griffith Jones 24 Sp Talcymerau David J - Bailiff
148 04/04/1892 Arthur Ernest Broome 21 Ba Engine Stoker Carnarvon William B - Eng Dr Gladys Jones 21 Sp Sand Street David J - Stonecutter
149 23/04/1892 John Jefferson 28 Ba Tanner New Street John J J - Farmer Mary Jones 27 Sp New Street Rbt J - Shipwright
150 10/05/1892 Evan Jones 28 Ba Pig Dealer Penlan St Griffith J - Farmer Jane Williams 30 Sp Meyllteyrn John W - Publican
151 31/05/1892 Rees Griffiths 25 Ba Chief Off Ship Llangian John G - Mast Mariner Mary Griffiths 23 Sp Bay View Griffith G - Farmer
152 01/08/1892 Robert Roberts 27 Ba Master Mariner New Street William R - Farmer Margaret Jones 25 Sp New Street Rbt J - Shipwright
153 11/08/1892 Owen Parry 27 Ba Master Mariner Criccieth Henry P - Mast Mar Jane Roberts 23 Sp Lleyn St R M R - Mariner
154 07/09/1892 John Evan Hughes 25 Ba Farmer Llanengan John H - Clerk H O Mary Jones 34 Wi High Street Hugh H - Farmer
155 06/06/1893 Benjamin Jones 46 Wi Fisherman Quay Ellis J - Hawker Margaret Williams 34 Sp Mitre Place John W - Carrier
156 17/06/1893 Arthur Francis Rowe 32 Ba Gent Surrey Geo Rowe - Clerk H O Mary C W Williamson 20 Sp Salem Tce Jas W - Publisher
157 21/07/1893 Arthur Owen 30 Ba Police Officer Machynlleth Pryce O - Farmer Elizabeth Davies 34 Sp Abererch Rd Th D - Shoemaker
158 29/07/1893 David Williams 55 Wi Sawyer Kingshead St Thomas W - Tailor Ann Roberts 52 North St Robert R - Farmer
159 06/11/1893 Owen Jones 35 Ba Miner Lleyn Street Griffith J - Lab Laura Rowlands 31 Sp Llangian William R - Lab
160 29/01/1894 Robert Thomas 27 Ba Mariner Market Sq Robert T - Shoemaker Ellen Rimmer 21 Sp Ala Road Rd R - Gas Fitter
161 06/02/1894 David John Roberts 30 Ba Butcher Gaol St John R - Farmer Harriet Morris 30 Sp Llandwrog David M - Preacher
162 17/02/1894 Richard Griffith 34 Ba Farmer Aberdaron Jeremiah G - Farmer Ellen Jones 30 Sp New Street Griffith J - Farmer
163 10/04/1894 David Davies 30 Ba Butcher Nevin David D - Plasterer Elizabeth Roberts 27 Sp 80 High St Hugh R - Butcher
164 13/04/1894 Robert Williams 44 Ba Farmer Llangian Thomas W - Farmer Jane Louisa Jones 21 Sp Ala Road Solomon J - Farmer
165 02/08/1894 Samuel Jesse Barma 28 Ba General Dealer Gadlys Rbt B - Shoemaker Pollie Davies 24 Sp Ala Road Thomas D - Lab
166 21/08/1894 John Charles Jones 32 Ba Joiner 34 Lleyn St Robert J - Clerk Catherine Jones 26 Sp Abererch Thomas J - Farmer
167 18/10/1894 Ellis Philip Jones 330 Ba Baker Caroline Hse Henry P J - Baker Mary Matilda Francis 30 Sp 21 Ala Rd Owen F - Ins Agent
168 27/11/1895 David Hughes 33 Wi General Dealer High Street David H - Gen Dealer Ellen Mary Price 27 Sp Taicochion Evan P - Butcher
169 17/03/1896 William Roberts 31 Ba Butcher 87 High St John R - Mariner Ellen Thomas 25 Sp Star Inn Griffith T - Farmer
170 28/10/1896 John Worthy 26 Ba Mason Derby David W - Lab Ellen Crichton 26 Sp Sand Street Rbt C - Master Mar
171 08/12/1896 Henry James Smith 37 Ba Signalman Bl Ffestiniog George S - Det P O Catherine Williams 36 Sp Church St John W - Joiner
172 26/12/1896 John Williams 25 Ba Tailor Penlan St Hugh W - Lab Harriet Jane Elliott 25 Sp Market Sq Joseph E - Baker
173 01/02/1897 John Williams 40 Ba Farmer Llanaelhaiarn Humph W - Farmer Ellen Swift 39 Sp High Street Thomas S - Lab
174 10/03/1897 Robert Morgan 26 Ba Groom North St William M - Hawker Catherine Hughes 25 Sp Tanrallt Tce Robert H - Lab
175 19/05/1897 Thomas Jones 23 Ba Quarryman Llanystumdwy John J - Farmer Jane Anne Jones 21 Sp London Temp Owen J - Quarryman
176 16/06/1897 John William Jones 57? Ba Master Mariner Nevin John J - Master Mar Mary Ellen Jones 24 Sp Lleyn St Humph J - Mast Mar
177 20/07/1897 Thomas Ellis Griffiths 29 Ba Joiner 33 Penlan St Richard G - Joiner Margaret Parry 30 Sp Whitehall Hotel Thomas P - Mast M
178 25/12/1897 John Thomas 23 Ba Blacksmith Dwygyfylchi Joseph T - Blacksmith Catherine Jones 23 Sp High Street David J - S'mason
179 07/06/1898 William Griffith 37 Ba Master Mariner Nevin Hugh G - Shoemaker Ann Thomas 30 Sp Pwllheli David T - Farmer
180 18/10/1898 John Jones 29 Ba Cattle Dealer Llanarmon Evan J - Farmer Jane Thomas 22 Sp 91 High St Rbt T - Shopkeeper
181 08/11/1898 John Thomas 20 Ba Settman High Street John T - Mason Elizabeth Jones 20 Sp High Street David J - Mason
182 22/11/1898 William Roberts 28 Ba Blacksmith Sand Street Griffith R - Miller Ellen Parry 32 Sp Cardiff Rd Evan P - Currier
183 11/03/1899 Joseph Henry Hicks 32 Ba Coachman R'way Temp Ho George H - Coachman Hannah Williams 22 Sp R'Way Temp Ho Rbt W - Joiner
184 21/03/1899 Richard Roberts 23 Ba Shoemaker Holyhead Th R - Shoemaker Winifred Ellen Hughes 22 Sp Ala Road Hugh H - C S I Police
185 15/08/1899 Hugh Hughes 29 Ba Labourer Sand Street Owen H - Baker Catherine Williams 27 Sp Bodfuan William W - Lab
186 01/06/1899 John Roberts 30 Ba Mariner North Street Richard R - Mariner Ellen Dobson 30 Sp Kingshead St William D - Verger
187 03/06/1899 David Williams 25 Ba Farmer High Street Richard W - Smith Ellen Roberts 18 Sp Llanystumdwy Robert R - Farmer
188 06/06/1899 John Hill Taylor 27 Ba Bookeeper Liverpool John T - Steward Eliza Anne Hughes 30 Sp Ala Road Hugh H - C S I Police
189 09/06/1899 James Jones 25 Ba Labourer Tarsis Place James J - Settsmaker Eliza Catherine Templeton 24 Sp Tarsis Place James T - S'mason
190 07/09/1899 Caradoc Owen Roberts 25 Ba Postman Penygroes Th O R - Hall Keeper Kate Roberts 24 Sp Gimblet Shop John R - Sailor
191 09/10/1899 Griffith Williams 37 Ba Grocer Nevin Rees W - Joiner Sydney Roberts 28 Sp Nevin Temp Griffith R - Mariner
192 07/11/1899 Robert Williams 41 Ba Farmer Eifl Temp Griffith W - Joiner Elizabeth Roberts 30 Sp Llanddeiniolen Robert R - Farmer
193 08/11/1899 William Roberts 34 Ba Farmer Llanystumdwy Griffith R - Farmer Anne Williams 42 Sp New Street Abraham W - Farmer
194 14/11/1899 Griffith Thomas 23 Ba Settsman Lleyn Street John T - S'mason Lizzie Cooke 28 Sp Nevin Wm C - Settsman
195 14/02/1900 Richard McKevitt 52 Wi Clogmaker 31 Penlan St Henry M - Cabinet Mkr Laura Owens 38 Wi 53 North St William J - Tailor
196 19/02/1900 John Griffith Jones FA Ba Draper Pwllheli John G - Farmer Mary S Simpson FA Sp Gorphwysfa G F S - Merchant
197 17/04/1900 Joseph Seaman FA Ba Gamekeeper 3 Church St Clear S - Lab Elizabeth Owen FA Sp 3 Church St John O - Farmer
198 01/11/1900 Richard Thomas FA Ba Farmer Llanengan William T - Farmer Ellen Jones FA Sp Penlan St James J - Mariner
199 19/11/1900 Thomas Jones 41 Ba Labourer Llangian Griffith J - Lab Sarah Hughes 39 Wi 33 Penlan St Th Davies - Smith
200 27/11/1900 James Ward 24 Ba Settsmaker Mitre Place Arthur W - Settsmaker Kate Thomas 20 Sp Rhosbach Rbt T - Shopkeeper
201 06/05/1901 Francis Oliver 33 Ba Photographer Cardiff Rd Th O - Rope Manu Helen Wynne Jackson 26 Sp Penrhos John C J - Clk H O
202 10/05/1901 William Roberts 30 Ba Coachman Penmaen Thomas R - Mason Sarah Cath Evans 31 Sp Vicarage David E - Dock Lab
203 14/05/1901 Robert Owen Jones 47 Wi Clothier Nevin John J - Baker Jane Thomas 42 Sp Nevin NK
204 20/05/1901 Hugh Roberts 29 Ba Plasterer New Street David R - Carpenter Grace Owen 23 Sp Hermitage Tce Griffith O - Settsman
205 10/06/1901 John Richard Roberts 24 Ba Settsmaker Portmadoc Rd R - Settsmaker Sarah A Pratt 24 Sp Edward St William P - Sailor
206 20/06/1901 Griffith Parry FA Ba Labourer Clynnog Thomas P - Lab Ellen Jones FA Sp South Beach Richard J - Sailor
207 15/10/1901 Daniel Jones 26 Ba Joiner Portmadoc Richard J - Farmer Margaret Jones 22 Sp 10 Mitre Pl Gth J - Shoemaker
208 17/04/1902 Robert Jones 38 Ba Settsman Mynydd Nevin Robert J - Settsman Mary Ellis 33 Sp Nevin David E - Mariner
209 31/07/1902 Frederick Wm Hall FA Ba Tutor Liverpool F W H - Gent Florence Effie Perkins FA Sp Talcymerau Walter E P - Gent
210 12/11/1902 Ernest Ll S Jones 25 Ba Surgeon Pwllheli Edwin S J - Surgeon Lucy Manchester 23 Sp Westfield Thomas L M - Gent
211 18/11/1902 Richard Owen Roberts 40 Ba Farmer High Street Owen R - Farmer Sydney Anne Pritchard 35 Sp Llanaelhaiarn Rowland P - Farmer
212 20/11/1902 Daniel Pierce 26 Ba Labourer Abererch John P - Lab Mary Cath Price 27 Sp Lleyn Street Hugh P - Lab
213 20/01/1903 Thomas Morris 29 Ba Farmer Lleyn Street Owen M - Farmer Dora Ann Jones 23 Sp Chwilog Morris J - Innkeeper
214 17/02/1903 Walter Richard Ellis 39 Ba Engineer Yorkshire Philip C E - Clk H O Catherine E Jones 34 Sp Pwllheli Walter J - Currier
215 13/04/1903 Richard Lloyd 24 Ba Tanner Penrhydlyniog Rd Ll - Fisherman Phoebe Ann Hadley 22 Sp Halesowen James H - Miner
216 13/07/1903 Thomas F Williams 44 Ba Stationer Druid House Th W - Engine Fitter Winnie Hughes 30 Sp Brynberllan Hugh H - C'builder
217 22/07/1903 Ernest Kimber 24 Ba Sailor 22 New Street Frank K - Electrician Hannah Jones 24 Sp 7 St Tudwalls Owen J - Miner
218 10/08/1903 William Griffiths 34 Ba Butcher 9 Lleyn St William G - Butcher Catherine Jones 34 Sp Crown Hotel John E J - Carrier
219 15/08/1903 John Howells 37 Ba Farmer Robeston W Benjamin H - Farmer Ann Hughes 37 Sp Pwllheli William H - Mast M
220 21/12/1903 Henry Jones 42 Wi General Dealer 18 New St William J - Gen Dlr Mary Hughes 46 Sp 20 New St Thomas E - Farmer
221 08/02/1904 Edward Hugh Jones 28 Ba Inspector 33 New St Hugh J - Master M Kate Dobson 26 Sp 28 Kingshead William D - P Clerk
222 12/04/1904 Ellis Edward Lloyd 27 Ba Rail Foreman 36 Sand St Thomas Ll - Platelayer Maria Pritchard 24 Sp 27 Penlan St William P - Grocer
223 18/07/1904 Hugh Davies 43 Wi Mariner Portmadoc Hugh D - Shoemaker Ellen Jane Jones 34 Wi Lleyn Street Owen E O - Mariner
224 18/08/1904 Wilfred Trabshaw 34 Ba Solicitor Tower Hotel Alfred T - Surgeon Bessie Andre Perkins 27 Sp Bodegroes W E P - Gent
225 23/08/1904 William T B Drew 22 Ba Labourer Dorset Alfred D - Farmer Rebecce Jane Roberts 22 Sp 2 St Tudwalls William R - Collier
226 29/08/1904 Edward Jones 20 Ba Labourer 6 Baptist Sq Wm J - Confectioner Elizabeth Owens 21 Sp 5 Hermitage Pl Owen O - Settsman
227 05/11/1904 Henry Joseph Locke 34 Ba Carpenter New Street Henry L - Sailor Georgina E Williams 36 Wi Mitre Hotel ? Elliott - Contractor
228 21/11/1904 William Jones Humphreys 33 Ba Bootmaker Penlan St Griffith H - Bootmaker Catherine Hughes 32 Sp Penrhyn Ed H - Quarryman
229 22/11/1904 Sidney John Townsend 34 Ba Miller Kidderminster Job T - Miller Elizabethg Jones 35 Sp West Parade David J - Farmer
230 20/02/1905 Henry Jones 39 Ba Plumber Berllan Henry J - Painter Hannah Ellen Jones 32 Sp Berllan John J - Blacksmith
231 14/10/1905 Owen Jones 59 Wi Weaver 20 Penlan St William J - Weaver Jane Williams 47 Sp Tanrallt Tce Rbt W - Gardener
232 14/11/1905 Thomas Roberts 34 Ba Carrier Nevin Robert R - Settsman Jane Jones 39 Sp Tydweiliog Thomas J - Farmer
233 14/04/1906 William Owen 35 Ba Gent Farmer High Street James O - Farmer Margaret Roberts 20 Sp Aberdaron Ed E R - Farmer
234 14/06/1906 Richard W Roberts 32 Ba Master Mariner North Street Richard R - Mariner Elizabeth Dobson 32 Sp Kingshead St Wm D - Clerk/Verger
235 09/11/1906 Hugh Jones 44 Ba Innkeeper Castle Hotel Wm J - Shoemaker Mary Roberts 44 Sp Crown Hotel John R - Stonemason
236 22/11/1906 John S E Davies 26 Ba Fitter 2 C'von Road Edward D - Farmer Esther Ann Hughes 30 Sp 1 Hermitage Pl Rbt H - Quarryman
237 23/11/1906 Thomas Jones Morris 21 Ba Labourer 21 High St Joseph J M - Eng Dr Maggie Jones 19 Sp 21 High St David J - S'mason
238 01/12/1906 John Henry Morgan 23 Ba Blacksmith 21a Kingshead Jn M - F'monger Ellen Ann Bretherton 29 Sp 19 Kingshead Robert B - Sea Capt
239 01/04/1907 William F Moore 28 Ba Sailor 4 High St Andrew H M - P C Annie Edwards 24 Sp 4 High St Edward E - Sailor
240 23/04/1907 David Williams 30 Ba Gen Carrier Machynlleth Gth W - Gen Carrier Margaret A Williams 30 Sp 2 St Peters Tce Robert W - Steward
241 04/06/1907 Robert Wms Thomas 29 Ba Cabinet Maker 43 High St Wm T - Horse Breaker Margaret W Hughes 26 Sp 25 North St Rbt H - Quarryman
242 16/09/1907 Francis J Jones 30 Ba Grocer Liverpool William J - Smith Eliza M A Batterbee 27 Sp Ala Road Rbt B - Eng Driver
243 27/11/1907 William H Hughes 21 Ba Nurseryman Ala Road Wm H - Nurseryman Mary Griffiths 22 Sp West End Ed S G - NK
244 12/12/1907 Robert L Pughe 28 Ba Plasterer 5 Penlan St Meredith P - Plasterer Ellen Ward 28 Sp 3 Clarkes Tce Arthur W - Settmaker
245 01/02/1908 Richard Roberts 29 Ba Mariner Penrhydlyniog Owen R - Gardener Janet Jones 29 Sp Penrhydlyniog Rd J - Fisherman
246 21/04/1908 Price G Hughes 24 Ba Painter/Decorate 25 North St Rbt H - Quarryman Jane Parry 21 Sp 6 Penlan St Wm P - Coachman
247 21/04/1908 Evan J Griffith FA Ba Retired 38 Caroline Sq Robert G - Merchant Helena E P Jones FA Sp Lleyn Street Griffith J - Merchant
248 28/05/1908 William Williams 59 Wi Farmer Penlan Fach Thomas W - Farmer Janet Griffiths 51 Wi Llanengan William G - Farmer
249 15/10/1908 Thomas Hugh Roberts 29 Ba Butcher 87 High St John R - Butcher Mary C Roberts 25 Sp 3 Church St Wm R - Settmaker
250 26/10/1908 Robert Jones 24 Ba Labourer Ala Cottage Thomas J - Lab Laura A Jones 25 Sp 9 Kingshead Robert J - Farmer
251 05/01/1909 Algur B Ashworth 25 Ba Motor Engineer 25 North St Th A - Brass Finisher Amy De R Hughes 21 Sp 25 North St Rbt H - Quarryman
252 11/09/1909 Owen Peters FA Wi Engineer Holyhead Wm P - Farmer Ellen Hughes FA Wi 9 High St Geo Pennie - Q'man
253 01/12/1910 Jamie Henry Ravenhill 30 Ba Paint/Dec Maes James R - Paint/Dec Mary Jane Jones 25 Sp Cardiff Rd NK
254 31/07/1911 John Rimmer Johnson 28 Wi Gardener Southport Ed J - Gardener Martha Ellen Ridge 29 Sp 23 Lleyn St Dd R - Carr Painter
255 14/08/1911 Hugh William Devey 27 Ba Elec Engineer London John D - Estate Ag Ruth Lily Rodgie 25 Sp Cardiff Rd David R - Insp Police
256 16/09/1911 Arthur Parry 30 Ba Bank Clerk Builth Wells John P - Surveyor Martha Eliz Roberts 34 Sp Highlands Pwll John R - Farmer
257 02/10/1911 Robert Davies 51 Wi Coal Merchant 12 Abererch Rd Robert D - Pottery M Mary J Howells 43 Sp 12 Abererch Rd Ed T H - Sea Capt
258 30/10/1911 George Ferris 29 Ba Shipwright Victoria Hotel Wm F - Shipwright Janet Ellen Roberts 27 Sp 2 St Tudwals Wm R - Quarryman
259 04/02/2012 Alfred Charles Dowsing 28 Ba Gardener 6 Church Pl F A D - Builder Ellen Jones 25 Sp 6 Church Pl Fred J - Mariner
260 29/03/1912 Richard Williams 25 Ba Farmer Penlan Bach Wm W - Farmer Laura Jones 25 Sp Llaniestyn John J - Farmer
261 14/05/1912 William Henry Lawton 26 Ba Gardener 8 Rec Road Henry L - Farmer Emma Parry 27 Sp Talcymerau Thomas P - Farmer
262 28/09/1912 Evan Evans 31 Ba Farmer Penlan Bach Robert E - Farmer Annie Williams 32 Sp Llanengan Wm W - Farmer
263 22/11/1912 William Vernon Roberts 32 Ba Tailor Cardiff Road Alfred R - Ho Painter Jane Ann Lawton 24 Sp Rec Road Henry L - Farmer
264 24/12/1912 Harry Richardson 290 Ba Stonecutter Oldham W H R - Stonecutter Maggie J Williams 25 Sp 1 New Street Rd W - Quarryman
265 19/05/1913 George O B Dinwoodie 24 Ba Rabbit Catcher Llangian John D - Wire Fencer Laura Roberts 23 Sp 15 Cvon Rd Wm R - Foundryman
266 08/11/1913 William John Williams 28 Ba Date Merchant 4 Salem Tce John W - Auctioneer Martha Mary Cowell 26 Sp Penlan Fawr Jas C - Hotel Prop
267 24/11/1913 Thomas Owen Jones 24 Ba Stonecutter Criccieth Owen J - Stonemason Annie Mary Nash 23 Sp 18 Sand St R H N - Carr Prop
268 01/08/1914 William Douglas Bevan 24 Ba Fisherman 10 Mitre Pl William B - Bricklayer Ann Jane Jones 24 Sp 11 Mitre Pl Griffith J - Bootmaker
269 12/09/1914 Charles Wright 23 Ba Electrician Ala Road George W - Police Ins Jeannie Parry 24 Sp Pentafig Harry P - Farmer
270 28/09/1914 William Richard Evans 22 Ba Hairdresser 12 St Tudwals Robert E - Hdresser Eliza Cath Evans 19 Sp 12 St Tudwals R J E - Ins Agent
271 23/12/1914 David Davies 48 Ba Shoemaker Penlleiniau Co Griffith D - Shoemaker Ann Ellen Jones 36 Sp Carreg Gath Robert J - Lab
272 14/06/1915 William Charles Jones 25 Ba Soldier Aldershot J C J - Carpenter Barbara Jane Roberts 26 Sp Whitehall Hotel Stephen R - Hotel P
273 15/06/1915 John Jones FA Ba Farmer Penlan Bach John J - Farmer Mary Jones FA Wi Carnarvon Owen J - Quarryman
274 03/07/1915 James Black FA Ba Serg R F A South Beach Geo B - Ret Eng Dr Elizabeth Thomas FA Sp South Beach Rbt T - Mariner
275 26/07/1915 William John Meridew 25 Ba Serg R F A Monmouth Stephen M - Miner Edith Dale 23 Sp Rec Road Fr D - Shoemaker
276 09/08/1915 James Arthur Hodge 26 Ba Fruiterer Southport Thomas H - Gardener Annie Ridge 27 Sp 23 Lleyn St David R - Paint/Dec
277 12/10/1915 Llewellyn Galpin FA Wi Gunner R F A 6 Mitre Tce Geo G - Rail Mech E Ellen Jane Lewis FA Sp 6 Mitre Tce D G L - Grocer
278 27/12/1915 Henry Jones FA Wi Stonecutter 3 High St Wm J - Mason Esther Willliams FA Wi 7 Marker Sq Thomas J - Miner
279 07/03/1916 Robert E Williams FA Ba Printer Brynhelyg D E W - Carpenter Maggie C Jones FA Sp Llys Pedr P M J - Engineer
280 15/03/1916 Evan Richard Jones FA Ba Farmer Dolgelley John J - Farmer Anne Cath Roberts FA Sp Brandy Mawr Rd R - Gardener
281 30/09/1916 Rees Hughes 28 Ba Postman Portmadoc Richard H - Mariner Jane Ellen Owen 28 Sp 3 St Tudwals Griffith O - Settsman
282 29/12/1916 Hugh Evans 23 Ba Canadian M Ri Llanaelhaiarn John E Police Cons Margaret Wallis 26 Sp Vicarage Wm W - Settmaker
283 19/02/1917 Griffith R Thomas FA Ba Serg R W F 24 New Street Thomas R T - Eng Winifred M Clark FA Sp South Beach W H C - Manufacture
284 06/03/1917 Thomas John Williams 37 Ba Chief Steward 26 Abererch Rd Emannuel W - M M Cath Ann Griffiths 33 Sp 21 New St Wm G - House Paint
285 20/03/1917 Edward Jones 30 Ba Kings L L B 3 Upper Tce Wm J - Ch'sweep Catherine Jones 30 Wi 3 Upper Tce John J - Hawker
286 09/04/1917 Thomas James Williams FA Ba P O Clerk Ala Road Rbt W - Rail Guard Laura Louisa Davies FA Wi 26 Cardiff Rd Wm Land - G'keeper
287 18/10/1917 Arthur Mark Wood 22 Ba R F A Cardiff Mark W - Foreman Bld Jane Thomas 27 Sp 24 New Street Thomas T - Lab
288 27/02/1918 Robert Williams 28 Ba Ship Carpenter Llanarmon Evan W - Mason Lizzie Jane Wright 21 Sp 2 Church Pl Evan W - Fisherman
289 05/03/1918 William Williams FA Ba Farmer Penlan St Griffith W - Farmer Mary Cath Williams FA Sp Llanengan William W - Joiner
290 06/07/1918 John Samuel Jones 25 Ba Mach Gun Corps Llanberis John E J - Quarryman Gaynor Jones 25 Wi Crossing Ho John J - Platelayer
291 10/12/1918 Owen Christmas Jones 32 Ba Settmaker 10 Mitre Pl Griffith J - Bootmaker Mary Jones 27 Sp Maes Pwllheli Rd J - Stonemason
292 09/01/1919 William Jones FA Ba Grocer 18 High St John J - Quarryman Sydney Davies FA Sp 15 High St Robert D - Farmer
293 14/01/1919 John William Kendrick 27 Ba R F A 57a High St Walter K - Carman Margaret H Hughes 25 Sp 19 High St Hugh H - Super Pol
294 03/07/1919 Ellis Jones FA Wi Marine Store K 62 North St Ellis J - M S K Jane Jones FA Sp 29 North St Thomas J - Rigger
295 01/09/1919 William Thomas Roberts FA Wi Settmaker 59 Sand St Wm T - Stonemason Eliza Cath Owen FA Wi Bangor S Hills - Boat Bld
296 25/09/1919 John Edmund Jones 21 Ba Insurance Ag Deugorn Villa John J - Settmaker Nellie Williams 25 Sp 7 High St Thomas W - Lab
297 08/09/1919 Harry Jones 24 Ba Engine Driver 21 Lleyn St Hugh O - Eng Dr Maggie Williams 21 Sp Abererch Rd Rbt W - Carter
298 08/09/1919 Charles Mark Hughes 22 Ba Engine Driver Bryncroes Lewis H - Stonemason Evelyn Eastham 21 Sp 14 Sand St John E - Sailor
299 15/04/1920 Thomas Seely Fox 41 Ba Schoolmaster Beddgelert Thomas F - Retired Hilda Greenwood 33 Sp West End P John G - Cotton M
300 24/05/1920 Ellis Evans Jones 29 Ba Farmer 30 Lleyn St William J - Plumber Jane Roberts 31 Sp 9 Abererch Rd Robert R - Sawyer
301 07/06/1920 Mark Dale 25 Ba Bootmaker Rec Road Frank D - Bootmaker Dora Ellen Griffith 28 Sp 21 New St Wm G - Paint/Dec
302 08/07/1920 William Thomas 28 Ba Joiner 2 Ala Rd Griffith T - Gardener Dorothy J Withers 26 Sp Norwich Arthur W - Clerk
303 11/08/1920 Edward T Doughty 23 Ba Mariner Holyhead William D - Ship Carp Maggie Mary Hughes 22 Sp 1 Church St W G H - Stoker
304 14/08/1920 Griffith Williams 20 Ba Labourer 7 High St Thomas W - Lab Kathleen M Pepper 19 Sp West End P George P - Postman
305 25/11/1920 Gwilym J T Jones 22 Ba Engine Driver 25 Penlan St Evan W J - Mariner Ellen Thomas 21 Sp 32 Maesyllyn Wm T - Collier
306 02/12/1920 Thomas Lunt Ba 43 Abererch Rd William L - Carpenter Jane Ellen Morgan Sp 43 High St Jo M - Fishmonger
307 05/02/1921 Robert Jones 29 Wi Blacksmith 3 Maesyllyn Henry D J - Lab May Japheth Roberts 26 Sp Llanbedrog R J R - Draper
308 10/02/1921 Robert C Barma 24 Ba Fellmonger 2 Hermitage Pl S J B - Gardener Eliza Ellen Owen 24 Sp 6 Glanafon Sq Robert O - Mariner
309 07/06/1921 Thomas David Williams 38 Ba Labourer Berllan David W - Bailiff Catherine Ann Hughes 30 Sp Llannor Thomas H - Joiner
310 16/06/1921 Henry Richard Roberts 28 Ba Postman Fourcrosses Th W R - Slate/Plast Edith Anne Jones 26 Sp Deugorn Villa John J - Settmaker
311 21/06/1921 Evan Evans 21 Ba R W F Llaniestyn NK Annie Mary Jones 20 Sp 3 Maesyllyn Henry Dunn J - Lab
312 29/08/1921 Howell John Jones 27 Ba Signalman Aberaman Edwin J - Miner Katie Jones 22 Sp 2 Wesley St Ben J - Fisherman
313 27/12/1921 John Walter Charley 23 Ba Motor Driver Kerry Wm C - Farm Lab Elizabeth Williams 25 Sp 45 New Row Rbt W - Collier
314 20/02/1922 Reginald W Phillips 26 Ba Miner Abertridwr Wm T P - Fitter Margaret Hughes 30 Sp 1 Tanrallt Tce Rbt H - Quarryman
315 05/04/1922 Owen Gwynant Jones 22 Ba Joiner 5 Gaol St Richard M J - Mason Jennie Hughes 22 Sp Llannor William H - Farmer
316 12/05/1922 John Hughes 31 Ba Labourer Morfa Nevin Robert H - Lab Maggie Hughes 28 Sp Pwllheli John H - Lab
317 01/08/1922 Hugh Griffith Jones 38 Ba Postman 10 Penmount John J - Lab Cath Ellen Williams 30 Sp Llanystumdwy Wm W - Platelayer
318 23/09/1922 William Williams 26 Ba Fisherman 8 New Tce John W W - Miner Marjorie Wright 29 Sp 16 New Street Rbt W - Fisherman
319 12/10/1922 Richard H Denman 22 Ba Grocer Bodawen Stores Thomas D - Grocer Jane Sydney Jones 23 Sp 24 New Street William J - Joiner
320 16/10/1922 William Iorwerth Thorman 29 Ba Civil Engineer Carnarvon Wm T - Master Printer Amy V B Morris 25 Sp West End St R C M - Grocer
321 26/12/1922 John Murphy 30 Ba Fruit Merchant Pontypridd David M - Lab Gertrude Ravenhill 38 Sp Greville House Jas R - Master Paint
322 07/04/1923 Thomas Wright 29 Ba Fisherman New Street Rbt W - Fisherman Ida Amelia Evans 24 Sp Llanidloes Penry E - Rail Gd
323 19/05/1923 John Henry Goodwin 22 Ba Gardener Erw Villa Thomas G - Farmer Ellin Ellis 19 Sp 9 Penrhydlyniog Edward E - Collier
324 29/06/1923 Reese Jones 29 Ba Fisherman Rhiw Wm J - Farmer Mary Jane Jones 23 Sp Tai Newyddion William J - Lab
325 30/07/1923 Gwilym John Roberts 24 Ba Outfitter Llanwnda Wm J R - Quarry Man Emma Green 22 Sp 11 High St Th G - Fisherman
326 02/02/1924 Arthur Christmas Davies 25 Ba Engineer Whitehall Hotel Th D - Marine Eng Jane Maria Jones 25 Sp South Beach Thomas T J - Miner
327 04/03/1924 Idwal C S Owen 28 Ba Banker Bangor Ed S O - City Treas Agnes M B Turner 22 Sp Talcymerau Rbt B T - Dent Surg
328 06/03/1924 George Bott FA Wi Quarryman Llanaelhaiarn Wm B - Quarryman Janet Owen FA Sp 3 St Tudwals Gth O - Quarryman
329 02/06/1924 Richard S Roberts FA Ba Hotel Manager Blaenau Missing Marjorie E D Williams 24 Sp Glyn Temp Missing
330 15/07/1924 John James Norman 24 Ba Asylum Att 5 North St Missing Kathleen Jones 21 Sp 5 North St Missing
331 11/10/1924 Hugh Jones 38 Wi Publican Penlan Fawr John H J - Tanner Jennie Ellis 19 Sp Penrhydlyniog Edward E - Collier
332 31/01/1925 William Roberts 28 Ba Poultry Farmer Caeaugwynion John R - Merchant Gladys Muriel Curran 30 Sp Southampton Henry C - Manager
333 10/03/1925 Griffith Owen Williams 27 Ba Farmer Tower Villa Griffith W - Builder Elizabeth Williams 28 Sp Aberdaron Edward W - Farmer
334 Void Void Void V V Void Void Void Void Void V V Void Void
335 20/06/1925 Methusalem Griffith FA Ba Hall Keeper Brynfednant Methusalem G - Lab Minnie Cath Williams FA Sp 25 Maesyllyn Rbt W - Tanner
336 20/06/1925 John Hughes FA Ba Shipsmith Morfa Nevin Hugh H - Farm Bailiff Annie Evans FA Wi 25 Maesyllyn Wm Hughes - Farmer
337 11/07/1925 Alexander Owen Jones 22 Ba Carriage Cleaner 47 North St Owen J - Tailor Annie Jones 21 Sp Pwllheli John W J - Farmer
338 09/12/1925 Edward Brown 37 Ba Draper Portmadoc Wm B - Lath Maker Agnes M B Hughes 31 Sp 8 Glanafon Tce Rbt H - Lab
339 06/01/1926 Robert Williams 30 Ba Moulder Portmadoc John W - Sailor Katie Hughes 22 Sp 8 Glanafon Tce Rbt H - Lab
340 30/01/1926 Thomas Williams 24 Ba Labourer Llanengan Hugh W - Lab Blodwen Lloyd 20 Sp 9 Tanrallt John Ll - Lab
341 07/04/1926 Francis Alison Baker 21 Ba Teacher London L S H B - Lieu Colonel Kathleen S Jones 22 Sp Erylfryn Ern Ll S J - Surgeon
342 14/06/1925 Robert John Jones 24 Ba Railway Fireman Castle Hotel John J - Lab Mary Elizabeth Pritchard 26 Sp Castle Hotel Evan P - Farmer
343 05/07/1925 John Williams 23 Ba Motor Driver 11 High St Owen J W - Farmer Sarah Mary Green 23 Sp 11 High St Thos G - Fisherman
344 16/04/1927 Edward Sewell 28 Ba Plumber Kingshead St John S - Bleacher Sydney Ellen Jones 24 Sp New Street Wm J - Carpenter
345 07/05/1927 Thomas Haston Elias 36 Ba Printer 15 North St John E - Settmaker Ann Eliza Moyer 35 Sp 63 Lleyn St Wm M - Police Serg
346 30/05/1927 Evan Owen Roberts 55 Ba Farmer Felin Ucha John R - Farmer Annie Williams 47 Sp Bryncroes Rbt T W - Farmer
347 10/12/1927 David Pratt Roberts 21 Ba Labourer 4 Edward St George R - Settmaker Edith Jones 25 Sp Llaniestyn Owen J - Lab
348 30/01/1928 Moses Evans Williams 26 Ba Motor Driver Caernarvon John W - Sailor Margaret Ellis Griffith 26 Sp 33 Penlan St Th E G - Cabinet M
349 04/06/1928 Griffith Francis Roberts 27 Ba Bank Clerk Dolgelley J F R - Quarryman Katie Mary Jones 27 Sp Aberdaron Ellis J - Hotel Prop
350 03/07/1928 William John Coles 20 Ba Railway Porter 18 Sand St Hy C - Platelayer Mary Jones 20 Sp 3 North Tce Robert J - Fireman
351 08/08/1928 Thomas Idris Roberts 29 Ba Clerk H O Ala Road Richard R - Quarryman Alberta Louie Roberts 27 Sp Rhyllech Wm B R - Gent
352 06/09/1928 James Daniels 24 Ba Boat Repairer 20 Kingshead Francis D - Gardener Doris Anne Hughes 20 Sp 56 North St Hugh H - Lab
353 07/03/1929 William F Turner 24 Ba Labourer Dolgarrog W J T - Lab Muriel Mary Bott 22 Sp 3 St Tudwals Geo B - Settmaker
354 04/04/1929 Albert Lloyd 21 Ba Labourer 2 Penmount Tce John Ll - Lab Maggie Jones 19 Sp 2 North Tce Rbt E J - Settmaker
355 25/05/1929 Robert John Hughes 27 Ba Labourer 17 North St John H - Fisherman Margaret Jane Jones 21 Sp 12 High St NK
356 07/09/1929 Thomas Michael Hughes 25 Ba Motor Engineer 1 Church St Thos H - Stonemason Winifred Jones 22 Sp 38 Ty Melyn John P J - Lab
357 17/09/1929 Robert Owen Jones 28 Ba Motor Driver 12 C'von Road Hugh J - Motor Driver Elizabeth Ann Breeze 21 Sp 40 High St R G B - Quarryman
358 01/10/1929 Johnny Williams 27 Ba Clerk Mount Pleasant Gth W - Ret Eng Driver Catherine Griffith 26 Sp Bryncroes Rbt G - Joiner
359 04/11/1929 Daniel Owen Thompson 22 Ba Butcher Penrhydlyniog Rbt T - Lab Nancy Adeline Barma 24 Sp 2 North St Samuel J B - Painter
360 07/12/1929 William Hugh Jones 33 Wi Fisherman South Beach William J - Fisherman Eliza Mary Ellis 22 Sp Penrhydlyniog Edward J E - Miner
361 12/12/1929 Hugh Jones 43 Wi Farmer Llanbedrog Evan J - Farmer Susy Williams 44 Sp 6 Glanafon Sq Ed W - Publican
362 27/01/1930 William Parry Hughes 24 Ba Railwayman 26 Lleyn St John H - Settmaker Cissie Walker 20 Sp Church Street John W - Motor Driver
363 01/02/1930 David Gladstone Kenny 21 Ba Motor Driver 2 Baptist Sq Jo K - Rail Signalman Ida Irene Grocock 25 Sp 16 Kingshead Wm P G - Painter
364 17/06/1930 Owen Nelson Roberts 32 Ba Motor Engineer Paragon High St J H R - Contractor Gladys E M Williams 31 Sp Glyn Temp Rbt D W - Groom
365 19/01/1931 Robert Williams 48 Ba Labourer 10 Upper Tce Evan R W - Carp Gwen Owen 52 Sp 10 Upper Tce Pierce O - Sailor
366 16/02/1931 David Thomas Entwistle 31 Ba Parquetry Floorer Penlan Fawr Henry E - Drum Maker Eliza Pryce Jones 25 Sp Penlan Fawr Ed P J - Egg Merch
367 24/03/1931 Charles Stephen Kemp 29 Ba Chauffeur Kent Geo T K - Farmer Ada Ridge 30 Sp 23 Lleyn St D B R - Coach Paint
368 07/04/1931 Leonard Sydney Smedley 26 Ba Schoolmaster Nottingham W S S - Secretary Gwen Mary Roberts 30 Sp Paragon High St John H R - C'tractor
369 23/05/1931 William Henry Jones 21 Ba Settmaker Trefor Jeremiah J - Settmaker Alice Jane Daniels 23 Sp 20 Kingshead Francis D - Gardener
370 01/07/1931 James Leonard Davies 28 Ba Hotel Keeper Whitehall Hotel Thomas D - Engineer Gladys W Griffiths 22 Sp Oswestry J T G - Electrician
371 15/08/1931 Owen Lloyd 50 Ba Quarryman 12 Mitre Pl Owen Ll - Sailor Sarah Jones 35 Sp Llwynffynon Griffith J - Lab
372 09/09/1931 Robert Owen Jones 24 Ba Rockdriller Blaenau Owen J - Blacksmith Mary Pratt Roberts 21 Sp South Beach John R R - Settmaker
373 30/12/1931 William John Roberts 25 Ba Lorry Driver 3 Riverside Evan R - Engineer Laura Alice Jones 20 Sp 3 North Tce Rbt J - Gas Stoker
374 12/01/1932 Owen Williams 31 Ba Police Constable Caernarvon Henry W - Farmer Annie M C Pugh 22 Sp Ala Road Rbt L P - Mast Plast
375 04/02/1932 Robert Rees Jones 24 Ba Implement Merch Llanarmon Pierce J - I M Elsie Toleman 23 Sp 23 High St Wm M T - Yst Merch
376 05/09/1932 Cyril Griffith Davies 23 Ba Lineman P O Ala Road Herbert G D - Clerk Mary G Jones 27 Sp Cardiff Rd Thos J - Colliery Man
377 15/11/1932 Ellis Jones 21 Ba Hairdresser 2 North Tce Rbt E J - Settmaker Elizabeth Evans 21 Sp 14 Baptist Sq Richard E - Plumber
378 04/05/1933 Richard Williams 28 Ba Railwayman 25 Abererch Rd Wm W - Cabinet Maker Annie Mary Daniels 22 Sp 20 Kingshead Francis D - Gardener
379 10/06/1933 David Owen Green 28 Ba Chauffeur 11 High St Thomas G - Fisherman Eliza Jane Jones 25 Sp Brynfadnant Wm J - Coal Miner
380 11/10/1933 William Morris Hughes 44 Ba Garage Prop Deiniolen J W H - Quarryman Anne M Jones 34 Sp 81 High Street J H J - Master Painter
381 27/12/1933 Robert John Jones 50 Ba Gardener North Street Robert J - Farm Lab Eliza Alice Ridge 41 Sp 23 Lleyn St D B R - Coach Paint
382 15/06/1934 James F Urion 33 Ba Sorting Clerk Birkenhead John U - Salesman Jeanie Maude Jones 22 Sp 55 Sand St Lem C J - Monu Ma
383 20/09/1934 William Arthur Williams 29 Ba Groom Lleyn St Wm W - Groom Rita Vivian Ward 25 Sp Salem Tce James W - Settman
384 22/09/1934 Robert Charles Jones 25 Ba Outfitter 10 Baptist Sq Edward J - Lab May Japheth Roberts 23 Sp Penrhydlyniog Richard R - Seaman
385 02/10/1934 James Cecil Ravenhill 22 Ba Painter 14 New Street James H R - M Painter Eluned Williams 25 Sp Lleyn Street Edward W - Draper
386 11/10/1934 Henry Thomas Hanks 37 Wi Motor Mechanic 26 Penlan St J H H - Boot Repairer Kate Pritchard 24 Sp Beddgelert John P - Miner
387 28/11/1934 Evan David Jones 23 Ba Blacksmith Trevor Rbt J J - Blacksmith Jeanie Maud Roberts 22 Sp 5 Tanyrallt Tce Wm C R - Lab
388 29/11/1934 William David Hughes 38 Ba Solicitor's Clerk Salem Tce Rbt H - Quarryman Cath(Gingel) Jones 34 Sp Crown Hotel Adolf T G - Ho Waiter
389 14/02/1935 Richard Wm Roberts 33 Ba Mariner 15 Sand St John R - Mariner Ellen Hughes 24 Sp London Temp William H - Lab
390 22/04/1935 Henry James Wheeler 55 Ba Grocer 32 Lleyn St Henry W - Ins Agent Margaret Roberts 70 Wi 32 Lleyn St Henry P - Saddler
391 30/04/1935 Lewis Idris Morris 26 Ba Draper Ala Road Lewis M - Carrier Catherine Benbow 25 Sp West End Thos B - Forester
392 26/11/1935 Obadiah John Williams 21 Ba Kitchen Porter Tower Hotel J R W - NK Winnie Bamford 25 Sp Tower Hotel G L B - Sailor
393 21/05/1936 John Simon 35 Ba Labourer 95 Abererch Rd William S - Lab Gaynor Jones 24 Sp 25 Kingshead Gth J - W'houseman
394 27/06/1936 John Raymond Antill 21 Ba Bus Conductor Trefor J W A - Quarryman Beatrice Dobson 23 Sp 21 Lleyn St John D - Sailor
395 07/09/1936 Richard Vaughan 26 Ba Engineer Deganwy Wm A V - Insp Mines Sarah Hughes 20 Sp 51 North St Price G H - Painter
396 10/10/1936 John Henry Roberts 31 Ba Mariner Sand Street John R - Mariner Elizabeth Harris 25 Sp 57 Sand St Evan H - Mariner
397 29/10/1936 John Evans 29 Ba Shopkeeper Llannor Rbt E - Farmer Margaret Jane Williams 38 Sp 32 High St W W - Bootmaker
398 12/11/1936 Owen Williams 32 Ba Clerk South Beach H W - Station Master Ida Muriel Jones 28 Sp Aberdaron Ellis J - Hotel Prop
399 06/02/1937 David Fenton 23 Ba Joiner North Villa James F - Eng Driver Jennie Eluned Lloyd 24 Sp 2 Penmount Sq John Ll - Lab
400 13/03/1937 Clifford Henry Green 21 Ba Clerk 6 Rec Road Henry L G - Bailiff Gwyneth Griffiths 22 Sp Rec Road Wm T G - Quarryman
401 25/03/1937 William Henry Hughes 49 Wi Gardener 2 Tarsis Pl Wm H - Nurseryman Ida Eliza Fazakerley 43 Sp West End Ho Richard F - Cooper
402 06/05/1937 Evan Roberts 23 Ba Ins Agent Llannor Hugh R - Farmer Ida Ana Parker Williams 20 Sp Trehelyg Rbt E W - Compositor
403 02/08/1937 Owen David Evans 23 Ba Grocer Liverpool Rbt E - Storekeeper Esme Lawton Roberts 23 Sp West End Wm V R - Taylor
404 02/08/1937 Walter George Dowell 74 Wi Architect High Street Geo D - Builder Doris Clara Revell 39 Wi Glyn Temp A B Ewart - Musician
405 18/08/1937 Harry Glynn Roberts 30 Ba Seaman Sand Street R W R - Master Mar Phyllis Williams 20 Sp 53 Lleyn St Evan W - Lab
406 11/10/1937 Owen Edmund Jones 34 Ba Grocer Llandudno O W J - Quarryman Eluned Ward 36 Sp Pwllheli Jas W - Settmaker
407 27/12/1937 Evan Llewelyn Williams 27 Ba Boot Repairer Dolwyddelan W Ll W - Quarryman Esther Harris 22 Sp 57 Sand St Evan H - Mariner
408 16/04/1938 Robert Hugh Owen 24 Ba Police Officer 8 Salem Tce Hugh O - Carrier Katie May Wright 27 Sp Church St E T W - Master Mar
409 30/06/1938 Owen Samuel Owen 31 Ba 1 Baptist Sq Motor Driver Rbt O - Joiner Judith Jones 31 Sp 2 North Tce Rbt E J - Settman
410 30/07/1938 Benjamin John 55 Wi Road Foreman Barry James J - Railwayman Hannah Lloyd 30 Sp Abererch Road Rd Ll - Fellmonger
411 24/08/1938 Huw Rowland Roberts 28 Ba Porter Cartref Ala Rd Evan R - Blacksmith Margaret O Williams 23 Sp Mynytho T E W - Mast Gard
412 08/10/1938 David John Thomas 30 Ba Labourer Trevor John T - Settmaker Margaret M Hughes 22 Sp 4 Tanrallt Tce John H - Settmaker
413 22/10/1938 William Ellis Davies 33 Ba Police Constable Blaenau W W D - Quarryman Mary Winifred Davies 30 Sp 81 Abererch Rd Sam D - Quarryman
414 26/11/1938 Ivor Wright 24 Ba Mariner Church St E T W - Master Mar Katie Eliza Pierce 20 Sp Abersoch David P - Miner
415 17/12/1938 Evan Christmas Jones 30 Ba Motor Driver 4 Baptist Sq NK Nellie Murray 35 Sp 5 Baptist Sq Wm M - Bootmaker
416 05/01/1939 William Owen Williams 24 Ba Plasterer Morfa Nevin Wm W - Plasterer Margaret L Ellis 23 Sp 51 Abererch Rd John P E - Lab
417 17/02/1939 Robert Griffith Parry 24 Ba Corporal 1 High St NK Jane Jones 23 Sp 9 Sand St NK
418 08/04/1939 Francis John Matthews 29 Ba Airman Penrhos Frank M - Garage Prop Gwynneth May Griffiths 18 Sp Lleyn St NK
419 08/04/1939 William Roberts 29 Ba Civil Servant Portmadoc Wm R - Farmer Lottie Jones 26 Sp Lleyn St Ed H J - Ret Mariner
420 10/04/1939 Allan Evans 31 Ba Motor Driver St Helens F R E - Signalman Margaret Roberts 29 Sp Kingshead St R W R - Master Mar
421 09/05/1939 Henry L Threlfall 23 Ba Lead Aircraft Hd South Beach T L T - Engineer Susan Pratt Roberts 26 Sp South Beach J R R - Settmaker
422 20/05/1939 Daniel Heddwyn Roberts 20 Ba Boat Repairer 4 Thomas Blgs Wm R - Quarryman Gladys Williams 25 Sp 10 Ffordd Maer Rbt P W - Lab
423 26/05/1939 Hiddie Christmas Dop 25 Ba Painter/Decorate South Beach John D - Sailor Laura Ellen Roberts 22 Sp 38 High St Hugh R - Farmer
424 17/06/1939 Ivor Haulfryn Griffiths 28 Ba Elec Engineer West End Par Ben G - Man Coop Soc Lilian Davies 24 Sp South Beach Thos D - Mariner
425 23/06/1939 Robert Dafydd Roberts 49 Wi Abattoir C'taker 46 Sand St Robert R - Farmer Ellen Ann Hughes 28 Sp 4 Tanrallt Tce John H - Settmaker
426 08/07/1939 Samuel Crockett 24 Ba R A F Penrhos W J C - Clerk Cath Mona Bevan 18 Sp 16 Morfa Garreg W D B - Sailor
427 12/08/1939 Richard R Hughes 25 Ba Labourer 92 Abererch Rd John H - Fitter Margaret Graham 26 Sp 9 Glanrafon Tce John G - Storekeeper
428 26/08/1939 Ernest A Nicholas 25 Ba R A F Victoria Hotel Ernest N - Lieu Comm Edith Mary Roberts 22 Sp 9 St Tudwals E R - Poultry Merch
429 08/09/1939 William Edward Hughes 27 Ba Painter 38 Mayors Rd W H H - Gardener Vera L E Baulkes 25 Sp Birmingham Rbt B - Musician
430 14/09/1939 Harry Glen Lindsell 22 Ba R A F Penrhos Capt G O L - M M Rose Lloyd 19 Sp Abererch Rd Rd LL - Fellmonger
431 16/09/1939 William Ewart Jones 33 Ba Build/Contractor Abersoch Wm J - Ret Gent Ann Preston 22 Sp Henryd Francis J P - Ret P C
432 14/11/1939 Nevil W Walders 22 Ba R A F Salisbury Ed W - Co Director Jane Nash Jones 24 Sp 18 Sand St Th O J - Stonemason
433 23/12/1939 Kenneth Meyer 24 Ba R A F Shawbury H O M - Comm Agent Phyllis Knifton 24 Sp Bank Place NK
434 26/12/1939 Hugh Morris 29 Ba R A F Ireland John M - Farmer Eliza L M Jones 21 Sp 2 Ffordd Maer J M J - Farmer
435 26/12/1939 Arthur Manley 27 Ba Aircraftsman Penrhos D C M - Confectioner Lena Pickett 19 Sp 29 Abererch Rd Eng Driver
436 27/12/1939 Verdun Hocking 21 Ba Airman Shawbury A J H - ? Blodwen Jones 18 Sp 36 Ffordd Maer Rbt J - Gas Stoker
437 16/03/1940 Leonard Sydney Jameson 28 Ba Wireless Op Andover Jno J - Blacksmith Laura Jane Harris 27 Sp 57 Sand St Evan H - mariner
438 08/06/1940 Robert Harris 29 Ba Postman 24 Kingshead Edward H - Baker Frances Thomas 28 Sp Llaniestyn John T - Farmer
439 10/06/1940 William John Williams 27 Ba Shop Manager Nevin J T W - Farmer Winifred Jones 28 Sp 74 Abererch Rd Geo J - Mariner
440 21/07/1940 Wyn Lloyd Hughes 31 Ba Clerk Nevin R O H - Chemist Jennie Williams 32 Sp Nevin John W - Master Mar
441 25/11/1940 Alfred Allan Heap 28 Ba Lance Corp Penrhos Alfred H - Corn Merch Jane B Hughes 25 Sp 92 Abererch Rd John H - Fitter
442 18/02/1941 David Bedford Rooke 25 Ba Army Officer 12 West End Pa W C R - Civil Serv Bettina A W Wheatley 23 Sp Ala Road J A W - Naval Off
443 01/03/1941 Allen Lawrence Pierce 22 Ba Mechanic South Beach A G P - Inst Maker Morfydd Gould Jones 21 Sp High Street J N J - Taylor
444 27/03/1941 Robert Henry Hughes 24 Ba Captain Army 23 New St Rbt H - Baker Beryl Coates 20 Sp 13 Lleyn St G A C - Off Post O
445 07/06/1941 George E M S Noble 21 Ba Cadet 7 Rec Road Frank N - Horticulturist Dulcie Mary Slater 24 Sp Embankment Rd G D S - Accountant
446 12/07/1941 Robert McIvor 25 Ba Army Motor Dr South Beach J M - St Furnaceman Margaret Bevan 24 Sp 16 Morfa Garreg D B - Mariner
447 14/08/1941 Charles William Oakes 33 Ba Corporal 81 High St John R O - Lab Elizabeth Owen 26 Sp 9 Upper Tce Rbt O - Sailor
448 23/10/1941 Arthur Kerfoot 25 Ba L Aircraftman Penrhos John K - Lab Marjorie J Green 21 Sp 30 New St Geo W E G - Carrier
449 24/01/1942 Thomas Charles Rowlands 43 Ba Clerk 11 New St Thos H R - Fruiterer Ida Steel 30 Sp Lancashire Harry S - Miner
450 05/02/1942 David William Warner 27 Ba Kings Own Reg Ireland J F W - Miner Mary Jones 31 Sp South Beach J R R - Stonemason
451 07/02/1942 Stanley Jones 26 Ba Schoolmaster Llangollen Albert J - Engineer Catherine R Thomas 23 Sp 50 Morfa Garreg O T - Groundsman
452 28/03/1942 Robert William Andrew 23 Ba Army Officer Penrhos A T A - Businessman Stella A Y Johnson 21 Sp W A A F F J W Y J - Business
453 01/04/1942 Trevor William Still 22 Ba Clerk South Beach W B S - Railwayman Annie Kelly Sharp 21 Sp West End Pa R W S - Metal Worker
454 23/05/1942 John Berwyn Jones 27 Ba Comm Traveller Ala Road J J - Wh'sale Grocer Ruth E M Easton 32 Sp Pwllheli M H E - Ret Major
455 01/09/4942 Graham Gwynne 22 Ba Corp R A F Penrhos Frank G - Joiner Anna Marian Stokes 18 Sp 11 Lleyn St Wm S - Chief P O
456 12/09/1942 Geogre Joseph Arnold 28 Ba Sergeant R A F 3 Rec Road G W A - Heating Eng Margaret C Nicolson 21 Sp Avondale Thomas N - Lab
457 03/10/1942 Hugh Merlin Dobson 21 Ba Fireman Loco 21 Lleyn St John D - Sailor Mary Wither Rennie 21 Sp South Beach Wm R - Farmer
458 24/10/1942 Norman Francis Carroll 26 Ba R A F Salem Tce A F C - Dock Super Margaret E J Ensor 20 Sp 57 High St J H E - Shoemaker
459 27/01/1943 Arthur Collis 25 Ba Royal Artillery Middlesex Albert C - Machine Hd Eleanor D Griffiths 20 Sp 55 Morfa Garreg NK
460 20/03/1943 Charles V R Latham 28 Ba Corp W'less Op Shropshire C O L - Ret Civil Serv Mary Jones 20 Sp New Street O C J - Off Cty Court
461 16/04/1943 Thomas Charles Moss 23 Ba Welsh Guards South Beach Thomas M - Hotel P Rhiannon Morgan 21 Sp 13 Morfa Garreg John M - Army Cook
462 21/04/1943 Lionel John Barello 23 Ba Royal Navy Glendower Claude B - Actor Olive Dent 19 Sp Lower Cardiff Rd Thomas D - R N
463 24/04/1943 John Barber 26 Ba Royal Artillery Rhyl John E B - Chemist Margaret Anne Jones 23 Sp 51 Abererch Rd NK
464 30/04/1943 Ronald S J Goodfellow 30 Ba R C Signals Criccieth Francis J G - Chauffeur Amy Jane Williams 23 Sp 12 Ffordd Maer Railwayman
465 28/07/1943 John Edward Learmouth 33 Ba R A F 29 Morfa Garreg Peter F L - Salesman Eliza Anne Williams 23 Sp 13 C'von Road Robert W - Lab
466 05/10/1943 Peter R W Farmer 19 Ba Aircraft Fitter 57 High St A F J F - Fitter/Turner Sarah Jane Owens 20 Sp Penygroes A O - Aircraft Fitter
467 06/11/1943 Albert Roberts 19 Ba R A S C Private 107 Abererch Rd R J R - Motor Driver Mary Ellen Lines 18 Sp Middlesex M L - Storekeeper
468 03/03/1944 Thomas John Ledger 27 Ba R A F South Beach John L - Engineer Irelene Annie Drewitt 28 Sp South Beach H J D - Grocer
469 14/04/1944 David James Clark 24 Ba RAF Pilot Officer Penrhos Geo K C - Comm Trav Florence Effie Hesketh 21 Sp 3 Mitre Tce John H - Miner
470 24/06/1944 Leslie Bretherton 25 Ba RAF Sergeant Kent John B - Contractor Annie Jane Jones 28 Sp 25 Morfa Garreg Rd J - Ret Eng Dr
471 02/09/1944 Jeffrey Harrison 21 Ba Engineer 30 New St J W H - Engineer Margaret E Jones 24 Sp New Street O C J - Car Prop
472 15/10/1944 Edward John Hughes 30 Ba Cinema Op 6 St Tudwals William H - Lab Margaret J F Thomas 17 Sp Abererch Rd William T - Lab
473 18/10/1944 Fred Somerset 26 Ba Electrical Eng Pentrefelin Frank S - Elect Eng Megan Roberts 26 Sp 36 Morfa Garreg Hugh R - Lab
474 18/11/1944 Stanley Thornton 27 Ba Corporal RAF 25 Penlan St J A T - Designer Mary Bushell 28 Sp 25 Penlan St James B - Fruiterer
475 13/01/1945 Frederick Wm Griffith 22 Ba Civil Servant Rec Road G O G - Railway Clerk Margaret E Dobson 22 Sp 2 Morfa Garreg W G D - Postman
476 06/04/1945 Ronald George Goodess 36 Ba Lieutenant 12 Mayor's Rd J F G - Naval Officer Rebbecca Ann Williams 23 Sp 12 Mayor's Rd John W - Platelayer
477 10/04/1945 Walter Leslie Watmough 24 Ba Petty Officer Crown Hotel Thos W - Comp Off Evelyn J B Cork 23 Sp 16 Salem Cres A E C - Petty Off
478 18/04/1945 Jack St Claire Desmonde 38 Wi Sergeant HMF Sand Street J S D - Civil Servant Elizabeth Ann Hughes 24 Sp Sand Street NK
479 03/07/1945 Jack St Claire Middleton 24 Ba R A F Picton Castle Joseph M - Carpenter Vera Ashbrook 28 Sp W R A F John A - Insp Fish
480 07/07/1945 John Parry Jones 44 Ba Labourer 1 Glanrafon Tce NK Catherine Mary Owen 44 Sp Aberdaron Owen O - Sailor
481 01/08/1945 Thomas John Morris 20 Ba Fireman South Beach Wm C M - Mast Mar Gwendoline G Dobson 19 Sp 2 Morfa Garreg W G D - Postman
482 18/09/1945 Thomas Kenneth Morris 19 Ba Coldstream Gds Thomas H - Lab Anne Davies 21 Sp Slough E T D - Signalman
483 24/11/1945 Eric Jones 35 Ba Labourer Ruthin John J - Lab Ann Jones 21 Sp C'von Road Hugh G J - Postman
484 05/01/1946 George William Warriner 22 Ba R A F Puckle Church G W W - Boiler F'man Jane Joyce Bevan 22 Sp 16 Morfa Garreg NK
485 16/02/1946 George Hill 34 Ba R C A F Hants T F H - Plumber Sarah Jane Lloyd 28 Sp Abererch Rd Rd Ll - Fellmonger
486 01/03/1946 Lenuel Jones 26 Ba Railway Fireman 14 Morfa Garreg James J - Lab Vera Anne Anderson 25 Sp 15 High St Peter A - Eng Driver
487 07/09/1946 Wilfred Glyn Jones 26 Ba Garage Prop North St Thomas J - Garage P Julia R Kirkpatrick 20 Sp Trevor F K - Stonemason
488 03/10/1946 Arthur James Stone 32 Ba Gen Foreman 18 Abererch Rd Arthur S - Carter Margaret Williams 29 Sp New Street Robert M W
489 26/10/1946 William John Evans 26 Ba Grocer 4 Penmount Pl NK Margaret D Dobson 22 Sp 21 Lleyn St John D - Sailor
490 10/12/1946 Stanley George Shepherd 22 Ba Labourer 10 Mayor's Rd Thomas C S - Lab Annie Lovinia Williams 22 Sp 10 Mayor's Rd Rbt W - Brewer
491 02/01/1947 Thomas L H Collins 25 Ba Major Army Llanbedrog T G G C - Late Bishop Catherine E L Jones 22 Sp Abererch D L J - Bank Director
492 21/01/1947 William Glyn Pierce 32 Ba Mechanic Sand Street W G P - Coal Miner Margaret Ellen Griffith 24 Sp Sand Street John G - Civil Ser
493 17/02/1947 John Idris Jones 30 Ba Clerk H O Barmouth W G J - Comm Trav Sarah Lloyd 27 Sp Bay View Tce G E Ll - Farmer
494 11/03/1947 Alan Hubbard 20 Ba A B Seaman 99 Abererch Rd NK Kathleen E Lunt 22 Sp 99 Abererch Rd Thos L - Storkeeper
495 20/03/1947 William Jones Williams FA Wi Carpenter Bryn Pwllheli Wm W - Mast Mar Annie Thomas FA Sp Llandwrog Rd T - Quarryman
496 07/04/1947 William Godfrey Roberts 25 Ba Labourer Ala Road Wm J R - Lab Mary E P Jones 23 Sp Ala Road G R J - Man Min Wt
497 07/06/1947 Hywel Gruffudd Roberts 30 Ba Plumber Bronygraig Hugh R - Ret Grocer Mavis B Broady 24 Sp 56 Morfa Garreg Harold B - Clerk
498 18/11/1947 Walter Parker 57 Wi Motor Driver 7 High St Ch P - Carpenter Jenny Maud Owen 57 Sp Sand Street Owen O - Plumber
499 30/12/1947 Robert Turner 28 Ba Elec Engineer Cardiff R D T - Engineer Joan Eliza Toleman 31 Sp Cardiff Rd J R T - Engineer
500 27/03/1948 Ronald Mordue FA Ba Railwayman Whitfield Ch S M - Butcher Doris Emily Broady FA Sp 56 Morfa Garreg Harold B - Clerk
Entries Per Page
Displaying Page of