Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B)/(I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
1 03/01/1813 Lewis Robert Margaret Thomas Bottwnog Labourer R Williams Rector
2 02/07/1813 Mary John Lowry Jones Salfur Labourer R Williams Rector
3 13/02/1814 Ellin Robert Jane Jones Cellar Farmer R Williams Rector
4 01/05/1814 Anne Evan Jane Jones Rwttan Fawr Labourer J Evans Tydweiliog
5 03/07/1814 Jane Richard Anne Williams Tyn y Graig Labourer R Williams Rector
6 24/07/1814 Jane Hugh Jane Lloyd Pont y Gof Smith R Williams Rector
7 02/10/1814 William Morris Mary Jones Aber Gafren Labourer R Williams Rector
8 16/10/1814 Robert Humphrey Catherine Jones Bottwnog Labourer R Williams Rector
9 16/10/1814 Margaret Humphrey Catherine Jones Bottwnog Labourer R Williams Rector
10 01/01/1815 Mary Humphrey Jane Pritchard Bron Philip Farmer R Williams Rector
11 05/03/1815 Harry Richard Jane Pritchard Tyn lon Labourer R Williams Rector
12 25/06/1815 John William Catherine Jones Berthlwyd Labourer John Owen Llandegwning
13 30/07/1815 Sarah Richard Ellin Williams Pont y Gof Labourer R Williams Rector
14 06/10/1815 Jane Griffith Geinor Roberts Trefaes Meyllteyrn Farmer R Williams Rector
15 18/01/1816 Jane Robert Jane Jones Cellar Farmer R Williams Rector
16 07/05/1816 William William Lowry Davies Pentre Hwyad Servant R Williams Rector
17 16/10/1816 Catherine Griffith Ann Pritchard Congl y Meinciau Labourer R Williams Rector
18 01/08/1816 Margery Robert Margaret Owen Trefaes Farmer R Williams Rector
19 11/08/1816 Catherine William Magdalen Williams Trefaes Sailor John Evans Tydweiliog
20 19/09/1816 Ellin Thomas Ellin Eliseus Berthleicin Farmer Griffith Owen Curate
21 01/12/1816 John John Catherine Griffith Brynllan Joiner Griffith Owen Curate
22 03/11/1816 Ellen David Catherine Jones Tirdu Labourer John Evans Tydweiliog
23 30/03/1817 Magdalen Humphrey Jane Prichard Bronphilip Farmer Griffith Owen Curate
24 17/05/1817 Elizabeth Morris Mary Jones Aber Gafran Farmer Peter Williams Rector
25 12/07/1817 Shone Robert Elizabeth Williams Tre Grwyn Labourer Peter Williams Rector
26 13/07/1817 Jane Humphrey Catherine Jones Bottwnog School Farmer John Evans Tydweiliog
27 18/01/1818 Anne Ellis Jane Roberts Pont y Gof Smith John Royle Curate
28 01/02/1818 Lowry William Judith Griffith Bodwrdda Farmer John Royle Curate
29 03/02/1818 Sarah Evan Mary Williams/Shone Bottwnog Labourer John Evans Tydweiliog
30 23/08/1818 Catherine John Ellen Williams Murserchog Labourer John Royle Curate
31 30/08/1818 Elizabeth Thomas Jane Prichard Cellar uchaf Carpenter John Royle Curate
32 13/09/1818 Hugh Robert Geinor Jones Trefaes Farmer John Royle Curate
33 21/04/1819 Mary Thomas Dorothy Hughes Bottwnog School School Master John Evans Tydweiliog
34 11/07/1819 Jane Robert Margaret Owen Trefaes Meyllteyrn Farmer John Royle Curate
35 15/08/1819 Ellen David Jane Ellis Tir Dew Labourer John Royle Curate
36 08/10/1819 Sarah Humphrey Jane Prichard Bron Philip Farmer John Evans Tydweiliog
37 17/10/1819 Lowry Ellis Jane Roberts Pont y Gof Blacksmith John Royle Curate
38 26/12/1819 Catharine Hugh Mary Williams Tyn y Graig Labourer John Royle Curate
39 01/10/1820 Robert W William Elizabeth Woolnough Brynllan Butler John Royle Curate
40 05/11/1820 Ellen (I) NK Jane NK/Ellis NK/Bottwnog NK John Royle Curate
41 21/01/1821 Margaret Richard Elizabeth Evans Tir du Shoemaker John Royle Curate
42 21/01/1821 Griffith Morris Mary Jones Aber Gafrad Labourer John Royle Curate
43 29/06/1821 Letitia Robert Margaret Owen Trefaes Farmer John Royle Curate
44 11/07/1821 Theophilus Ellis Jane Roberts Pont y Gof Blacksmith John Royle Curate
45 01/10/1821 Anne Thomas Dorothy Hughes School House Usher John Royle Curate
46 04/10/1821 Elizabeth Evan Jane Griffith Bodnithoedd Farmer John Royle Curate
47 23/04/1822 Catherine Richard Elizabeth Wms Evans Tir du Cordwainer Edward Wms Llanrhaiadr
48 18/08/1822 Richard Humphrey Jane Prichard Bron Philip Farmer Griffith Roberts Curate
49 16/03/1823 Mary Ellis Jane Roberts Pontygo Meyllteyrn Blacksmith Griffith Roberts Curate
50 13/04/1823 Sarah Daniel Elizabeth Jones Llidiard dy Labourer Griffith Roberts Curate
51 26/04/1823 Hugh T Thomas Dorothy Hughes School House Usher School J Ellis Minister
52 19/01/1824 Griffith Owen Dorothy Owens Bod Nithodd Farmer Griffith Roberts Curate
53 10/08/1824 Griffith William Jane Jones Pont y go Farmer Griffith Roberts Curate
54 17/08/1824 Owen Robert Margaret Owen Tre vaes Freeholder Griffith Roberts Curate
55 07/12/1824 Owen E Ellis Jane Owen Trevaes Farmer Griffith Roberts Curate
56 Void Void Void Void Void Void Void Void
57 20/06/1825 Anne Ellis Jane Dafydd Pen y Gongl Labourer William Roberts Bryncroes
58 14/10/1825 Jane T Thomas Dorothy Hughes School House Usher School John Evans Tydweiliog
59 02/01/1825 Mary Owen Dorothy Owens Bodnitho Farmer Griffith Roberts Curate
60 22/04/1825 Robert Ellis Jane Roberts Pont y Gof Smith William Roberts Bryncroes
61 21/08/1825 Humphrey Humphrey Jane Pritchard Bron Philip Farmer Griffith Roberts Curate
62 05/02/1826 William (B) Thomas Ellen Williams/Jones Tyn Rhos Bottwnog Labourer Griffith Roberts Curate
63 05/03/1826 Griffith Daniel Elizabeth Jones Tregrowyn? Labourer Griffith Roberts Curate
64 23/03/1826 Jane William Margaret Williams Tyn y Goch Labourer William Roberts Bryncroes
65 10/09/1826 Richard William Anne Prichard Tre'r Chwienad Mariner William Roberts Bryncroes
66 08/10/1826 Margaret J John Margaret Williams Ty du Labourer William Roberts Bryncroes
67 29/10/1826 Dorothy Humphrey Jane Pritchard Bron Phylip Farmer Griffith Roberts Curate
68 31/12/1826 William Hugh Hannah Jones Rwttan Bach Labourer Griffith Roberts Curate
69 18/03/1827 Robert Evan Jane Owen Bodnitho Farmer Griffith Roberts Curate
70 01/04/1827 Jane Ellis Jane Roberts Pont y Gof Blacksmith Griffith Roberts Curate
71 02/09/1827 Thomas Thomas Rebecca Thomas Nyth y Drew Meyllteyrn Mariner William Roberts Bryncroes
72 30/09/1827 Evan John Jane Evans Congl y Meinciau Labourer Griffith Roberts Curate
73 07/10/1827 Thomas William Elizabeth Parry Caerllo Llangian Labourer Griffith Roberts Curate
74 08/12/1827 Barbara Thomas Dorothy Hughes School House Farmer John Evans Tydweiliog
75 17/02/1828 Elinor William Jane Jones Pont y Gof Joiner William Roberts Bryncroes
76 01/01/1829 Evan Owen Dorothy Owen Bodnithoedd Farmer William Roberts Bryncroes
77 05/02/1829 Thomas Thomas Dorothy Hughes Bottwnog School Farmer John Evans Tydweiliog
78 13/03/1829 William Hugh Hannah Jones Rwttan Bach Labourer Griffith Roberts Curate
79 28/06/1829 John John Jane Jones Rwttan Fawr Farmer Griffith Roberts Curate
80 28/06/1829 Jane John Jane Jones Rwttan Fawr Farmer Griffith Roberts Curate
81 06/09/1829 John Ebenezer Mary Davies Ty du Labourer William Roberts Bryncroes
82 No date William E Ellis Anne Roberts Pont y Go Meyllteyrn Blacksmith William Roberts Bryncroes
83 07/01/1830 David Ellis Jane Davies Rwttan Bach Labourer Griffith Roberts Curate
84 No date Margaret (I) ? Anne NK/Williams NK/Meyllteyrn NK William Roberts Bryncroes
85 10/04/1830 Dorothy Humphrey Jane Prichard Bron Philip Farmer Griffith Roberts Curate
86 23/05/1830 John William Jane Jones Pont y Gof Joiner William Roberts Bryncroes
87 23/06/1830 William William Elizabeth Williams Tan yr Allt Farmer Griffith Roberts Curate
88 09/01/1831 William Ebenezer Elin Griffith Ty'n Llan Farmer William Roberts Bryncroes
89 23/02/1831 Hugh Richard Catherine Griffith Cefn Du yn Ial Labourer William Roberts Bryncroes
90 08/05/1831 Jane Hugh Hannah Jones Rwttan Bach Labourer William Roberts Bryncroes
91 25/09/1831 Elinor John Jane Jones Rwttan Fawr Farmer William Roberts Bryncroes
92 04/03/1832 Ellis Ellis Jane Roberts Pont y Go Blacksmith John Evans Tydweiliog
93 15/07/1832 Cathrine William Elizabeth Williams Tan Rallt Farmer William Roberts Bryncroes
94 05/08/1832 John Owen Dorothy Owen Bodnithoedd Farmer William Roberts Bryncroes
95 02/09/1832 Cathrine John Sidney Thomas Bottwnog Farmer William Roberts Bryncroes
96 06/07/1833 Griffith (I) John Sarah Thomas/Thomas Edern/Daeardy Servant John Evans Tydweiliog
97 27/10/1833 John Hugh Hannah Jones Rwttan Bach Labourer D Williams Rector
98 09/02/1834 Mary Owen Anne Williams Dyffryn Farmer D Williams Rector
99 13/07/1834 Evan John Jane Jones Rwttan Farmer D Williams Rector
100 18/09/1834 Robert John Margaret Williams Tan yr Allt Farmer D Williams Rector
101 23/11/1834 Catherine Griffith Catherine Evans Ty bach Tailor D Williams Rector
102 04/01/1835 Dorothy Ellis Jane Roberts Pont y Gof Meyllteyrn Smith D Williams Rector
103 25/01/1835 Catherine Evan Ellin Williams Tanrallt Farmer D Williams Rector
104 08/02/1835 Josiah William Elizabeth Parry Cae'r Llo Llangian Labourer D Williams Rector
105 10/05/1835 Robert Griffith R Mary Roberts Rwttan Fawr Miller D Williams Rector
106 07/06/1835 Mary John Ellin Rowland Tyn y Graig Labourer D Williams Rector
107 05/07/1835 Catherine William Jane Jones Cellar Labourer D Williams Rector
108 13/09/1835 Ann William Elizabeth Williams Brynllan Farmer D Williams Rector
109 06/12/1835 William William Grace Jones Rwttan Bach Labourer D Williams Rector
110 17/07/1836 Catherine W William Catherine Jones Berthlwyd Farmer John Hughes Rector
111 30/10/1836 Sarah W (I) William Ellen Owen/Jones Llandwrog/Cellar Labourer John Hughes Rector
112 04/01/1837 Richard John Margaret Williams Dyffryn Farmer John Hughes Rector
113 06/04/1837 Catherine Robert Mary Jones Abergafran Labourer John Hughes Rector
114 30/04/1837 Lowry Evan Gwen Ellis Glanrafon Llangian Labourer John Hughes Rector
115 22/10/1837 Catherine Hugh Hannah Jones Rwttan Bach Labourer John Hughes Rector
116 28/01/1838 Laura William Elizabeth Williams Brynllan Farmer John Hughes Rector
117 29/04/1838 Owen (I) NK Ellen NK/Prichard NK/Tynylon Labourer John Hughes Rector
118 19/08/1838 Thomas Owen Dorothy Owen Bodnithoedd Meyllteyrn Farmer John Hughes Rector
119 03/03/1839 William John Gwen Jones Murserchog Bookbinder John Hughes Rector
120 07/12/1839 Ferdinand John Anne Hughes Glebe House Bottwnog Clerk John Hughes Rector
121 23/02/1840 Gaynor W Elizabeth William Roberts Congl y Cae Labourer John Hughes Rector
122 29/03/1840 Robert Griffith Margaret Williams Penrhos Mason John Hughes Rector
123 12/04/1840 Mary (I) NK Anne NK/Jones Nk/Ruttan Fawr NK John Hughes Rector
124 29/04/1841 Griffith (I) NK Ellen NK/Eliseus NK/Berthlecci NK John Hughes Rector
125 26/12/1841 David William Elizabeth Williams Brynllan Farmer John Hughes Rector
126 13/03/1842 John R Robert Sarah Jones Cefnrhos Labourer Robert Jones Llaniestyn
127 19/03/1843 Elizabeth Hugh Eleanor Griffith Berthlecci Servant Hugh Jones Minister
128 22/06/1843 John (I) NK Elizabeth NK/Thomas NK/Berthlecci NK John Hughes Rector
129 10/09/1843 Griffith Evan Gwen Ellis Glanrafon Llangian Labourer John Hughes Rector
130 12/10/1843 Catherine (I) NK Margaret NK/Jones NK/Rhydgoch Farmer John Hughes Rector
131 10/03/1844 Elizabeth (I) NK Catherine NK/Williams NK/Cil llidiart NK John Hughes Rector
132 11/08/1844 Jane Humphrey Jane Williams Rhyd Goch Labourer John Hughes Rector
133 01/12/1844 Jane Griffith Margaret Jones Rhyd Goch Carpenter John Hughes Rector
134 01/02/1845 Richard J John Ann Hughes Rectory House Clerk John Hughes Rector
135 16/02/1845 Ann Robert Jane Williams Caer Caead Carpenter John Hughes Rector
136 12/04/1845 Margaret John Anne Parry Caecoch Farmer John Hughes Rector
137 30/11/1845 Catherine Humphrey Jane Williams Rhydygoch Labourer John Hughes Rector
138 26/04/1846 Jane John Ellen Jones Gelliwig Bryncroes Labourer John Hughes Rector
139 01/05/1846 Elizabeth W John Margaret Parry Murserchog Farmer John Hughes Rector
140 10/05/1846 Anne William Elizabeth Roberts Tynewydd Labourer John Hughes Rector
141 02/08/1846 John (I) NK Lowry NK/Roberts Pont y Gof Meyllteyrn NK Hugh Jones Minister
142 06/09/1846 Margaret John Jane Roberts Meyllteyrn Labourer Robert Williams Rector
143 22/08/1847 David Thomas Mary Morgans Llain Gwtta Llaniestyn Shoemaker/P C Robert Williams Rector
144 19/09/1847 Ann J Robert Elizabeth C Williams Rectory Clerk C Ellis Holyhead
145 26/09/1847 William Thomas Mary Williams Tynydon Meyllteyrn Labourer Robert Williams Rector
146 06/01/1848 Robert Robert Ann Jones Brynyllan Bottwnog Farmer Robert Jones Penllech
147 31/01/1848 Thomas John Margaret Parry Murserchog Farmer Robert Williams Rector
148 15/10/1848 William Robert Ann Jones Brynllan Farmer Robert Jones Rector
149 18/03/1849 Ellen Evan Margaret Thomas Congl y Meinciau Labourer Robert Jones Rector
150 27/10/1850 Ellen Robert Laura Jones Tre deiliwr Labourer Robert Jones Rector
151 29/05/1851 Mary John Margaret Parry Murserchog Farmer Robert Jones Rector
152 27/03/1852 Laura S Daniel Margaret Evans School House Clergyman Robert Jones Rector
153 13/04/1853 Robert William Mary Dafydd Nant Farmer Robert Jones Rector
154 Void Void Void Void Void Void Void Void
155 11/07/1854 Mary J (I) NK Lydia NK/Jones NK/Longoch NK Robert Jones Rector
156 02/07/1854 Anne Humphrey Anne Jones Penrhos Malster Robert Jones Rector
157 01/10/1854 John (I) NK Ellen NK/Royle NK/Tyndonen NK Robert Jones Rector
158 Void Void Void Void Void Void Void Void
159 Void Void Void Void Void Void Void Void
160 Void Void Void Void Void Void Void Void
161 14/10/1855 Elizabeth William Margaret Griffith Bron Philip Farmer William Evans Minister
162 28/10/1855 Margaret Griffith Jane Parry Ysgoldy Shoemaker Robert Jones Rector
163 Void Void Void Void Void Void Void Void
164 14/12/1856 Thomas (I) NK Gaenor NK/Thomas Nk/Trevaes NK Robert Jones Rector
165 15/05/1859 Jane William Mary Edwards Pontygof Shop Porter Robert Jones Rector
166 05/06/1859 William William Margaret Griffith Bron Philip Farmer Robert Jones Rector
167 02/12/1860 Thomas J John Barbara Williams Brynllan Farmer James Rowland Rector
168 20/10/1861 Ellis Theophilus Elizabeth Roberts Pontygof Blacksmith James Rowland Rector
169 18/09/1862 John William Margaret Griffith Bron Philip Farmer James Rowland Rector
170 26/07/1863 Hugh Ellis Anne Thomas Rhydgoch Labourer James Rowland Rector
171 24/01/1864 Griffith Griffith Catherine Roberts Cae llo Labourer James Rowland Rector
172 12/02/1864 Mary H John Barbara Williams Brynllan Farmer James Rowland Rector
173 12/02/1864 Margaret John Barbara Williams Brynllan Farmer James Rowland Rector
174 03/04/1864 Jane Theophilus Elizabeth Roberts Pontygof Blacksmith James Rowland Rector
175 16/10/1864 Morris Morris Mary Hughes Rhydgoch Labourer James Rowland Rector
176 02/04/1865 Jane John Mary Roberts Bryngwdyn Farmer James Rowland Rector
177 16/04/1865 Mary Griffith Catharine Roberts Tanrallt Farmer James Rowland Rector
178 28/01/1866 Elis Ellis Anne Thomas Rhydgoch Labourer James Rowland Rector
179 25/03/1866 John Griffith Margaret Jones Graig Labourer James Rowland Rector
180 02/09/1866 Elizabeth Lewis Margaret Thomas Penygroes Lon Labourer James Rowland Rector
181 07/04/1867 Anne John Mary Roberts Bryngwdin Labourer James Rowland Rector
182 03/06/1867 Elizabeth J William Margaret Griffith Bron Philip Farmer James Rowland Rector
183 05/01/1868 Hugh Lewis Margaret Thomas Penygroeslon Labourer James Rowland Rector
184 02/08/1868 Robert Griffith Catharine Roberts Ty Newydd Labourer James Rowland Rector
185 06/09/1868 Morris William Mary Jones Cefn Shop Labourer James Rowland Rector
186 15/01/1869 Hugh Ellis Anne Thomas Cefn Shop Labourer James Rowland Rector
187 17/09/1869 Richard John Barbara Williams Brynllan Farmer James Rowland Rector
188 18/10/1870 Catharine Richard Elizabeth Thomas Bron Philip Surgeon James Rowland Rector
189 18/10/1870 Georgina Richard Elizabeth Thomas Bron Philip Surgeon James Rowland Rector
190 23/04/1871 John O John Jane Jones School House Labourer James Rowland Rector
191 09/07/1871 Evan William Mary Jones Cefn Shop Labourer James Rowland Rector
192 05/01/1873 Ellin John Dorothy Jones Shop Rhydgoch Labourer James Rowland Rector
193 25/04/1874 Robert John Jane Hughes Cefn Shop Labourer James Rowland Rector
194 13/09/1874 Robert William Mary Jones Penygroeslon Labourer James Rowland Rector
195 16/04/1876 Anne John Jane Hughes Cefn Shop Labourer James Rowland Rector
196 19/01/1877 Margaret E R Humphrey Margaret Owen Plas Coch Surgeon James Rowland Rector
197 26/12/1877 Ellin John Mary Jones Tynllan Farmer James Rowland Rector
198 06/09/1877 Mary (I) NK Jane NK/Williams NK/Bodgyrri NK James Rowland Rector
199 24/05/1878 Anne (I) Griffith Margaret G Jones/Hughes NK/Tyddyn blodau Labourer Jenkin Davies Rector
200 13/03/1879 Jane E Richard Mary E Williams Congl Cae Stone Mason Jenkin Davies Rector
201 03/01/1880 Elizabeth (I) Owen Ellen Jones/Morris NK/Ty Newydd Pentre Labourer Jenkin Davies Rector
202 08/02/1880 Eleanor John Jane Hughes Pentre Labourer Jenkin Davies Rector
203 01/03/1880 Hugh W John Mary Jones Ruttan Farmer Jenkin Davies Rector
204 04/03/1880 John W Evan W Margaret Jones Tirdu Carpenter Jenkin Davies Rector
205 23/05/1880 Elizabeth Griffith Mary Jones Tycroes Gardener Jenkin Davies Rector
206 28/08/1881 Ellen Evan W Margaret Jones Tirdu Carpenter Jenkin Davies Rector
207 27/04/1882 Janet John Jane Hughes Pentre Labourer Jenkin Davies Rector
208 27/04/1882 John Phillip Ellen Parry Tygwyn Sadler Jenkin Davies Rector
209 08/04/1883 Jane E (I) NK Jane NK/Williams NK/Cefn Rhos NK Jenkin Davies Rector
210 29/04/1883 Barbara Evan W Margaret Jones Tirdu Joiner Jenkin Davies Rector
211 19/07/1883 Thomas (I) Thomas Jane Griffith/Parry Goetra/Penllwyn Farmer Jenkin Davies Rector
212 10/11/1884 Abraham Morgan Sarah Jones Cefn Rhos Labourer Jenkin Davies Rector
213 27/01/1887 Catrin (I) Thomas Jane Hughes/Thomas Cefn Rhos Bottwnog NK D M Jones Curate
214 04/07/1888 Elizabeth (I) NK Martha NK/Thomas NK/Pentrehwyaid NK John Daniel
215 05/08/1888 Philip C Elias P Sidney Howell Grammar School House Clerk Holy Orders W Howell Brecon
216 24/03/1889 Ann Ellis Ellen Thomas Cefn Rhos Labourer John Daniel
217 02/06/1889 Edward W W David Jane Evans Llys Awel Bottwnog Veterinary Surgeon Jenkin Davies Rector
218 23/10/1889 Fannie L John Fannie Bryan Glan'rafon Gamekeeper E P Howell Minister
219 23/10/1889 Ellen John Mary Jones Rwttan Farmer Jenkin Davies Rector
220 28/11/1889 Morris H (I) NK Jane NK/Thomas NK/Cefn Rhos NK Jenkin Davies Rector
221 28/11/1889 Elizabeth Ellis Ann Thomas Cefn Rhos Horse Breaker Jenkin Davies Rector
222 28/11/1889 Mary Ellis Ann Thomas Cefn Rhos Horse Breaker Jenkin Davies Rector
223 28/11/1889 John William Jane Griffith Cefn Rhos Labourer Jenkin Davies Rector
224 19/01/1890 Ann J (I) NK Catherine NK/Griffith NK/Pen Groes Lon NK Jenkin Davies Rector
225 20/04/1890 John E S Elias P Sidney Howell Grammar School House Clerk Holy Orders Jenkin Davies Rector
226 30/11/1890 Evan Robert Margaret Griffith Glan'rafon Gamekeeper Jenkin Davies Rector
227 24/05/1891 William A G Elias P Sidney Howell Grammar School House Clerk Holy Orders W Howell Brecon
228 02/07/1891 Mary M James Mary Gayder London Barrister at Law Jenkin Davies Rector
229 24/06/1891 Susan E G John T Emily Jones Vicarage Llandinorwic Clerk Holy Orders Jenkin Davies Rector
230 24/08/1892 Ismael John Mary Jones Rwttan Farmer Jenkin Davies Rector
231 28/03/1892 Griffith William Margaret Owen Meillionydd Llanfaelrhys Farmer Jenkin Davies Rector
232 22/01/1893 Eliza J W David Jane Evans Llys Awel Bottwnog Veterinary Surgeon Jenkin Davies Rector
233 17/02/1893 Alice N Robert Margaret Griffith Glan'rafon Gamekeeper Jenkin Davies Rector
234 20/07/1893 Harriet Cornelius Lucina Price Gipsy's Caravan Basket Maker E P Howell Minister
235 15/10/1893 Herbert G V Elias P Sidney Howell Grammar School House Clerk Holy Orders W Howell Brecon
236 24/12/1894 Evan M Evan Cathrine Griffith Pentre Chwiad Labourer Jenkin Davies Rector
237 24/11/1895 Robert O Robert Margaret Griffith Glanrafon Gamekeeper Jenkin Davies Rector
238 27/12/1896 Robert Morgan Sarah Jones Ty Newydd Labourer Jenkin Davies Rector
239 06/01/1897 Nifford A S Evan J Annie E Lloyd School House School Master J S Evans St Asaph
240 02/02/1897 Maggie E Robert Margaret Griffith Glanrafon Gamekeeper Jenkin Davies Rector
241 08/07/1897 Norman John Eliza Boswell Gipsy's Caravan Basket Maker Jenkin Davies Rector
242 25/09/1897 Daniel Evan Cathrine Griffith Pentre Bottwnog Labourer Jenkin Davies Rector
243 27/09/1897 Thomas (I) NK Catherine Thomas or Hughes Cefnrhos Bottwnog NK Jenkin Davies Rector
244 16/11/1898 Ellen J Hugh Ellen Hughes Nant Bottwnog Farm Servant Anthony Davies Rector
245 16/11/1898 Anne (I) Thomas Catherine Phillips/Roberts Penrhos/Nant Farmer Anthony Davies Rector
246 05/03/1899 Richard P Robert Margaret Griffith Glanyrafon Gamekeeper Anthony Davies Rector
247 05/12/1899 Hugh T W (I) NK Anne NK/Thomas NK/Cefnrhos NK Anthony Davies Rector
248 09/09/1900 William M William Jessie M Caldwell Gelliwig Hall Gentleman Anthony Davies Rector
249 27/09/1900 Jane (I) NK Catherine NK/Thomas NK/Cefn Rhos NK Anthony Davies Rector
250 20/10/1901 Jane M John Mary T Jones Bodnithoedd Farmer Anthony Davies Rector
251 20/10/1901 Lizzie M Robert Margaret Griffith Glanyrafon Gamekeeper Anthony Davies Rector
252 24/07/1902 Griffith Evan Catherine(dec) Griffith Cae Mur Llaniestyn Farmer Thomas E Owen Rector
253 21/09/1902 Griffith Evan Ann Williams Cefn Rhos Labourer Thomas E Owen Rector
254 12/04/1903 Kathleen N John Mary T Jones Bodnithoedd Farmer Thomas E Owen Rector
255 22/01/1905 Mary C Hugh Catherine Jones Penygroeslon Miner Thomas E Owen Rector
256 29/09/1907 Ellen A Evan Ann Williams Tai Newyddion Mynytho Labourer Thomas E Owen Rector
257 27/08/1908 Sarah E Griffith Kate Jones Ty Newydd Labourer Thomas E Owen Rector
258 23/10/1910 Griffith J John Hannah Williams Rwttan Farmer Thomas E Owen Rector
259 26/08/1911 Robert J (I) NK Ann NK/Griffith NK/Penygroeslon NK Thomas E Owen Rector
260 04/11/1912 Mary E Hugh Elizabeth Jones Rwttan Farmer W S Williams Rector
261 17/08/1913 Beatrice I Thomas J Ada Griffith 44 South Penrallt C'von Shop Assistant J B Jones Edern
262 23/08/1914 Gwennie John Jane Jones Post Office Post Master W S Williams Rector
263 26/09/1915 Robert G Thomas J Ada Griffith 44 South Penrallt C'von Shop Assistant W S Williams Rector
264 25/11/1915 Lizzie David Annie Williams Rwttan Farm Labourer W S Williams Rector
265 23/04/1916 Lizzie K John Jane Jones Post Office Post Master W S Williams Rector
266 03/09/1918 Gracie Hugh Ann Jones Bryngwdyn Llangian Labourer W S Williams Rector
267 06/09/1918 Kathleen N Lancelot Gaynor Dobson Plasgwyn Bottwnog Labourer W S Williams Rector
268 07/09/1918 Jinnie William No Name Pritchard Caermur Llaniestyn Carrier W S Williams Rector
269 13/04/1919 Eurwyn John Jane Jones Post Office Post Master W S Williams Rector
270 27/07/1919 Gwilym T William Ann Williams Penygroeslon Labourer W S Williams Rector
271 05/10/1919 Robert Hugh Ann Jones Bryngwdyn Llangian Labourer W S Williams Rector
272 05/02/1920 Robert W Lancelot Gaynor Dobson Plasgwyn Labourer W S Williams Rector
273 21/02/1921 Lancelot J Lancelot Gaynor Dobson Plasgwyn Labourer W S Williams Rector
274 07/03/1921 Elinor V Lewis Georgina Roberts Isfryn Mynytho School Master W S Williams Rector
275 21/08/1921 Margaret J Thomas J Ada Griffith 44 South Penrallt C'von Shop Assistant W S Williams Rector
276 04/10/1921 David Ll William S Margaret Williams Rectory Rector John James Llaniestyn
277 28/10/1922 Janet M Lancelot Gaynor Dobson Plasgwyn Labourer W S Williams Rector
278 27/11/1922 Eluned (I) NK Kate NK/Owen NK/Bryngwdyn NK W S Williams Rector
279 28/07/1923 George A Lancelot Gaynor Dobson Plasgwyn Labourer W S Williams Rector
280 19/10/1924 Margaret E Lancelot Gaynor Dobson Plasgwyn Labourer D Morris Jones Rector
281 01/09/1924 Eleanor M (I) NK Keate NK/Hughes NK/Tan y bwlch Mynytho NK D Morris Jones Rector
282 Void Void Void Void Void Void Void D Morris Jones Rector
283 31/07/1927 Lewis M P Thomas P Jane Thomas Rwttan Bottwnog Farmer D Morris Jones Rector
284 23/06/1929 Cobden John Helena Evans Llys Hyfryd Bottwnog Farmer D Morris Jones Rector
285 10/09/1929 John Robert Mary J Griffith Pentre Bottwnog Labourer D Morris Jones Rector
286 27/10/1929 Mair E Thomas P Jane Thomas Rwttan Bottwnog Farmer D Morris Jones Rector
287 04/11/1929 Eleanor Thomas Kate Jones Ty Newydd Bottwnog Auxilliary Postman D Morris Jones Rector
288 07/06/1931 Sarah E Thomas Kate Jones Ty Newydd Bottwnog Auxilliary Postman D Morris Jones Rector
289 20/07/1932 Megan J Thomas Kate Jones Ty Newydd Bottwnog Auxilliary Postman D Morris Jones Rector
290 25/09/1932 Enid Thomas Kate Jones Ty Newydd Bottwnog Auxilliary Postman D Morris Jones Rector
291 01/10/1933 Hugh J Robert Mary Jones Penygroeslon Bach Labourer D Morris Jones Rector
292 15/04/1934 Glyn E Thomas E Lizzie M Thomas Valley Anglesey Carpenter D Morris Jones Rector
293 20/01/1935 Beryl M Robert J Maggie Griffiths Penygroeslon Bottwnog Labourer John Evans Rector
294 05/04/1935 Caradog Robert Ann Williams Rectory Bottwnog Labourer John Evans Rector
295 01/09/1935 Catherine M Robert Mary C Jones Pengroeslon Bach Labourer John Evans Rector
296 22/09/1935 Donald Thomas Kate Jones Ty Newydd Bottwnog Auxilliary Postman John Evans Rector
297 17/05/1936 Gwilym W Robert J Maggie Griffiths Ty Capel Galltraeth Rhiw Labourer John Evans Rector
298 24/11/1936 Laura E William Martha Griffiths Cefn Rhos Bottwnog Labourer John Evans Rector
299 24/11/1936 Morris G William Martha Griffiths Cefn Rhos Bottwnog Labourer John Evans Rector
300 24/11/1936 Heulwen M William Martha Griffiths Cefn Rhos Bottwnog Labourer John Evans Rector
301 28/12/1936 Kate J William Martha Griffiths Cefn Rhos Bottwnog Labourer John Evans Rector
302 28/12/1939 Jennie M William Martha Griffiths Cefn Rhos Bottwnog Labourer John Evans Rector
303 16/05/1937 William P Thomas Jane Rbts Jones Congl Cae Llaniestyn Gamekeeper John Evans Rector
304 07/08/1938 Robert J Robert Mary C Jones 2 Glanrhyd Bottwnog Labourer John Evans Rector
305 21/08/1938 Ellen Thomas Jennie Rbts Jones Congl Cae Bottwnog Gamekeeper John Evans Rector
306 17/09/1939 Elizabeth Griffith Ella Jones Rwttan Bottwnog Farmer/Aux Postman John Evans Rector
307 01/01/1940 Thomas (I) NK Dora NK/Hughes NK/Rose Villa Llandegwning NK John Evans Rector
308 04/01/1942 Phillip John T Olwen M Rees Dyffryn Bottwnog Assistant Master John Evans Rector
309 26/09/1943 Jean Griffith Ella Jones Rwttan Bottwnog Farmer John Evans Rector
310 16/07/1944 Rhian Wilfred C Gwen Watkins Llys Brodyr Bottwnog Architect John Evans Rector
311 23/06/1946 John D Alexander Elizabeth E Baud Trefaes Isa Sarn Army Officer John Evans Rector
312 22/09/1946 Caryl Wilfred C Gwen Watkins Llys Brodyr Bottwnog Architect John Evans Rector
313 10/11/1948 Olwen M Griffith J Margaret M Roberts Bottwnog Rectory Clerk Holy Orders David Jenkins Archdeacon
314 16/09/1945 Catherine Griffith Ella Jones Rwttan Bottwnog Farmer John Evans Rector
315 04/12/1949 Glyn Griffith Ella Jones Rwttan Bottwnog Farmer E J Roberts Rector
316 18/07/1950 Michael W F Frank Eleanor Cottrill Winchester Museum Curator E J Roberts Rector
317 08/10/1950 Robert Edward Margaret E Jones Pentre Bottwnog Farm Labourer E J Roberts Rector
318 29/07/1951 Elwyn William O Beryl Jones/Hughes Rwttan Bottwnog Farmer B J Davies
319 22/06/1952 Sally O Wilhelm O M Katie Wagner Bryn Llan Bottwnog Farm Labourer John H Vevar Rector
320 01/02/1953 Margaret H Robin Rachel M Evans Dyffryn Bottwnog Farmer John H Vevar Rector
Entries Per Page
Displaying Page of