Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • CERE - Seremoni / Ceremony
  • NOTES - Nodiadau / Notes
ID
DATE
CHILD
FATHER
SURNAME
MOTHER
ABODE
OCCU
CERE
NOTES
1 03/01/1813 John Hugh Hugh Jones Bronfedw Farmer Daniel Rowlands
2 17/01/1813 John Check Bts Jones Llanwnda Farmer Daniel Rowlands
3 28/02/1813 Margaret Michael Thomas Llanbeblic Labourer Daniel Rowlands
4 28/03/1813 Evan Check Bts Morris Llanbeblic Labourer Daniel Rowlands
5 28/03/1813 Richard Richard Jones Llanbeblic Labourer Daniel Rowlands
6 04/04/1813 John John Owen Llanbeblic Labourer Daniel Rowlands
7 11/04/1813 Elinor Hugh Morgan Llanbeblic Farmer Daniel Rowlands
8 09/05/1813 Lewis William Griffith Elinor Pen y Cefn Llanbeblig Farmer John Lloyd
9 06/06/1813 Robert Edward Jones Winifred Treflan Fuller Daniel Rowlands
10 20/06/1813 Robert Griffith Jones Catherine Waenfawr Labourer Daniel Rowlands
11 20/06/1813 Elinor Griffith Evans Grace Treflan Farmer Daniel Rowlands
12 27/06/1813 William Thomas Morris Jane Waenfawr Quarryman Daniel Rowlands
13 09/07/1813 Catherine Roberts Robert Parry Elinor Waenfawr Joiner John Lloyd
14 23/07/1813 Margaret Richard Thomas Elinor David Cerrig y Rhyd Blacksmith John Lloyd
15 01/08/1813 Richard William Hughes Alice Waenfawr Labourer Daniel Rowlands
16 08/08/1813 Griffith John Jones Mary Waenfawr Labourer Daniel Rowlands
17 15/08/1813 Hugh Thomas Evan Elinor Waenfawr Tailor Daniel Rowlands
18 22/08/1813 Lowry (B) Elias Lloyd Lowry Prichard Tai Isa Labourer Daniel Rowlands
19 19/09/1813 William Robert Rowland Elizabeth Waenfawr Labourer G B Lewis
20 08/11/1813 Henry William Jones Margaret Waenfawr Bailiff John Lloyd
21 08/11/1813 Jane Henry Hughes Elinor Waenfawr Farmer John Lloyd
22 30/01/1814 John William Jones Margaret Waenfawr Quarryman John Lloyd
23 20/03/1814 Jane Richard Jones Jane Waenfawr Miller
24 01/06/1814 Gwen John Williams Jane Minffordd Labourer A Dawson
25 19/06/1814 William William Hughes Elizabeth Plas y Nant Farmer Hugh Williams
26 19/06/1814 Alice William Pierce Elizabeth Rowland Cae Howel Farmer Hugh Williams
27 25/07/1814 Evan Robert Owen Jane Snowdon Ranger Victualler John Hamer
28 25/07/1814 Owen Pierce Owen Mary Cerrig y Rhyd Labourer John Hamer
29 30/07/1814 John Robert Jones Gaynor Bronyfedw Quarryman Henry Jones
30 21/08/1814 Jane Thomas Griffith Catherine Pant Cae Haidd Llanbeblig Quarryman Owen Jones
31 04/09/1814 Daniel Daniel Jones Gaynor Pantgwyn Llanbeblig Quarryman Henry Jones
32 Void Void Void Void Void Void Void Void Void
33 11/09/1814 Thomas William Owen Anne Hughes Tyn y Ceunant Llanbeblig Labourer John Griffith
34 25/09/1814 Jane John David Jane Ystrad Farmer Owen Jones
35 13/11/1814 William Owen Williams Margaret Tu Uchaf y Ffordd Llanbeblig Cooper Henry Jones
36 01/01/1815 Morris John Jones Anne Trauan Llanwnda Farmer Henry Jones
37 03/03/1815 Alice Hugh Jones Alice Bronyfedw Farmer Henry Jones
38 12/03/1815 William Owen Hughes Eleanor Ty Coch Llanbeblig Farmer Henry Jones
39 02/04/1815 William Thomas Williams Anne Ystrad Farmer Henry Jones
40 28/05/1815 Mary Thomas Morris Jane Penydomen Llanbeblig Quarryman Henry Jones
41 04/06/1815 Griffith William Owen Margaret Culhaul Llanwnda Quarryman Henry Jones
42 25/06/1815 Edward William Davies Jane Glanrafon Beddgelert Labourer Henry Jones
43 09/07/1815 David Richard Thomas Eleanor Cerrig y Rhyd Blacksmith Henry Jones
44 30/07/1815 Owen Owen Lewis Catherine Brynygloch Farmer Henry Jones
45 30/07/1815 Catherine Hugh Morgan Jane Tai Isa Llanbeblig Farmer Henry Jones
46 20/08/1815 Mary John Owen Margery Caer Ronwy Llanwnda Farmer/Quarryman P B Williams
47 01/10/1815 David Owen Griffith Jane Tanyffordd Quarryman G B Lewis
48 10/12/1815 Hugh William Hughes Alice Waenfawr Labourer G B Lewis
49 17/12/1815 Laura Griffith Evans Grace Tynewydd Treflan Farmer G B Lewis
50 31/12/1815 Richard Owen Williams Margaret Ty Ucha'r Ffordd Cooper G B Lewis
51 18/01/1816 Catherine Thomas Griffith Mary Tanywaun Llanbeblig Quarryman G B Lewis
52 03/03/1816 Owen Michael Owen Catherine Hafodgwern Llanwnda Quarryman G B Lewis
53 07/04/1816 Alice Morris Williams Mary Cae'n Mynydd Llanbeblig Farmer G B Lewis
54 22/05/1816 Catherine Robert Rowlands Elizabeth Ty'n Llidiart Waenfawr Labourer G B Lewis
55 19/05/1816 Evan William Jones Margaret Ty'n Rhodd Llanbeblig Labourer P B Williams
56 09/06/1816 Margaret Robert Parry Ellen Waenfawr Joiner G B Lewis
57 30/06/1816 Henry Robert Williams Ellen Yr Odyn Labourer G B Lewis
58 04/08/1816 Owen William Jones Margaret Y Waen Bailiff G B Lewis
59 13/10/1816 Owen Owens Robert Owen Jane Snowdon Lodge Labourer Henry Jones
60 20/10/1816 Catherine William Owens Anne Ty'n y Ceunant Llanbeblig Quarryman G B Lewis
61 27/10/1816 Mary Michael Thomas Laura Treflan Llanbeblig Labourer G B Lewis
62 17/11/1816 Hugh John Jones Anne Treuan Farmer G B Lewis
63 02/02/1817 Richard Robert Griffith Anne Clogwyn y Cellog Labourer G B Lewis
64 16/03/1817 Owen Daniel Jones Gaynor Pant Gwyn Llanbeblig Quarryman G B Lewis
65 27/04/1817 Morgan Owen Hughes Eleanor Tycoch Llanbeblig Farmer Henry Jones
66 30/05/1817 David John Williams Catharine Traflan Llanbeblig Farmer G B Lewis
67 06/06/1817 Jane Robert Jones Gaenor Bron y Fedw Quarryman G B Lewis
68 21/09/1817 Jane Richard Thomas Ellen Cerrig y Rhyd Blacksmith John Jones
69 16/11/1817 Catherine Hugh Jones Alice Bron y Fedw Farmer John Jones
70 18/01/1818 Jane Owen Griffith Jane Tan y Ffordd Llanbeblig Quarryman John Jones
71 26/04/1818 Elinor Harry Hughes Margaret Pentre bach Farmer John Jones
72 17/05/1818 Hugh Hugh Jones Elizabeth Yr Odin Llanbeblig Quarryman John Jones
73 24/05/1818 Catherine Owen Robert Williams Elinor Glanravon Llanbeblig Farmer John Jones
74 14/06/1818 Owen Owen Williams Margaret Wern Fawr Cooper John Jones
75 23/07/1818 Thomas Hugh Hughes Ann Weinfawr Quarryman John Jones
76 16/08/1818 Catherine James Williams Catherine Cyrnant Llanwnda Farmer Griffith Owen
77 27/09/1818 Evan William Hughes Elizabeth Plas Nant Farmer John Jones
78 25/10/1818 Elizabeth John Jones Ann Trian Llanwnda Farmer John Jones
79 06/12/1818 John Hugh Hughes Elin Bettws Miner John Jones
80 13/12/1818 Mary Morris Williams Mary Weinfawr Labourer John Jones
81 02/05/1819 Mary John Jones Mary Hafod Olaf Farmer John Jones
82 20/06/1819 Robert William Jones Margaret Weinfawr Bailiff John Jones
83 03/10/1819 John John Hughes Mary Waenfawr Labourer G B Lewis
84 14/11/1819 Owain Griffith Prichard Anne Ystrad Farmer G B Lewis
85 12/12/1819 Morris Daniel Jones Gaenor Morris Waenfawr Quarryman G B Lewis
86 06/02/1820 Hugh Henry Hughes Margaret Pentref Bach Farmer G B Lewis
87 13/02/1820 Ellen Owen Hughes Ellen Davies Ty Coch Llanbeblig Farmer G B Lewis
88 20/02/1820 Mary Owen Griffith Jane Davies Tanyffordd Quarryman G B Lewis
89 27/02/1820 Ellen Evan Griffith Anne Williams Rerw Labourer G B Lewis
90 30/04/1820 Henry Robert Parry Ellen Morgan Waenfawr Quarryman G B Lewis
91 07/05/1820 Pierce Hugh Jones Alice Pierce Bronyfedw Uchaf Farmer G B Lewis
92 04/06/1820 Morris Morris Williams Mary Griffith Bryneithin Farmer G B Lewis
93 18/06/1820 Catherine Robert Jones Gaenor Jones Bronyfedw Quarryman G B Lewis
94 30/07/1820 Mary Owen Williams Margaret Ty Ucha'r Ffordd Cooper G B Lewis
95 10/12/1820 Owen Owen Ellis Judith Morris Cyrnant Farmer G B Lewis
96 24/12/1820 Ruth John Jones Anne Jones Treuan Farmer G B Lewis
97 31/12/1820 Robert William Owen Margaret Cil haul Farmer D Williams
98 28/01/1821 Margaret Robert Owen Jane Roberts Snowden Farmer G B Lewis
99 11/03/1821 Anne Henry Hughes Margaret Pentref Bach Farmer G B Lewis
100 11/03/1821 Grace John Davies Ellen Bettws Labourer G B Lewis
101 12/08/1821 Robert William Roberts Catherine Minffordd Labourer G B Lewis
102 30/09/1821 William James Williams Catharine Cyrnant Farmer G B Lewis
103 03/03/1822 Hugh Owen Griffith Jane Tan y Ffordd Llanbeblig Quarryman D Williams
104 27/03/1822 Ann William Jones Margaret Waenfawr Bailiff G B Lewis
105 28/04/1822 Jane Evan Williams Catherine Tyddyn y Gwydd Farmer G B Lewis
106 07/07/1822 Anne Hugh Jones Gwen Penrallt Llanwnda Farmer G B Lewis
107 03/11/1822 Anne Hugh Williams Catherine Waunfawr Tailor William Williams
108 03/11/1822 Margaret Howell Ellis Ellen Cae Adda Goch Labourer William Williams
109 10/11/1822 Robert Owen Williams Margaret Ty Uchaf y Ffordd Cooper J W Trevor
110 17/11/1822 Ellin William Jones Margaret Waunfawr Quarryman D Williams
111 24/11/1822 Jane William David Catharine Treflan Miller G B Lewis
112 24/11/1822 Anne William Edwards Ellen Bronllwyd Quarryman G B Lewis
113 12/01/1823 Anne Hugh Jones Alice Bronyfedw Farmer G B Lewis
114 19/01/1823 Ellen Methusalem Williams Jane Llethairwen Labourer G B Lewis
115 19/01/1823 Anne John Williams Catharine Treflan Isaf Quarryman G B Lewis
116 23/03/1823 Richard Owen Griffith Jane Tanyffordd Quarryman G B Lewis
117 30/03/1823 Thomas Thomas Griffith Catharine Pant y Defaid Labourer G B Lewis
118 20/04/1823 Ellen John Roberts Anne Clegir Llanddeiniolen Quarryman G B Lewis
119 31/05/1823 William John Jones Anne Treian Farmer G B Lewis
120 15/06/1823 Elizabeth Robert Jones Gaenor Bronyfedw Farmer G B Lewis
121 29/06/1823 Thomas Morris Roberts Ann Plas y Nant Farmer J W Trevor
122 18/08/1823 William Thomas Williams Alice Llwynbedw Labourer G B Lewis
123 14/09/1823 William Thomas Williams Alice Llwynbedw Labourer G B Lewis
124 28/09/1823 Robert Hugh Jones Elizabeth Yr Odyn Quarryman G B Lewis
125 05/10/1823 Mary Morris Williams Mary Tydanw Labourer G B Lewis
126 19/10/1823 Erasmus Thomas Owen Anne Williams Gwaredog Uchaf Farmer G B Lewis
127 26/10/1823 Elizabeth William Jones Mary Ty battin Quarryman G B Lewis
128 30/11/1823 Abraham Richard Thomas Ellen Cerrig y rhyd Smith G B Lewis
129 18/04/1824 Henry Owen Lloyd Jane Parry Tanyffordd Waenfawr Quarryman G B Lewis
130 23/05/1824 Griffith Evan Williams Anne Tynygraig Quarryman G B Lewis
131 04/07/1824 Hugh Thomas Owen Anne Hughes Tynewydd Quarryman G B Lewis
132 04/07/1824 William Daniel Jones Gaynor Pant Gwyn Llanbeblig Quarryman D Williams
133 19/09/1824 Evan Hugh Ellis Gwen Evans Penrallt Coedmawr Quarryman G B Lewis
134 24/10/1824 John William Hughes Alice Waenfawr Quarryman William Williams
135 07/11/1824 Humphrey Methusalem Williams Jane Ystrad Labourer G B Lewis
136 26/12/1824 Catharine Humphrey Hughes Catharine Tyn y Werglodd Farmer G B Lewis
137 17/01/1825 John David Jones Margaret Ystrad Labourer G B Lewis
138 06/02/1825 Jane John Davies Ellen Bettws Quarryman G B Lewis
139 08/05/1825 John Owen Williams Margaret Ty Ucha'r Ffordd Cooper G B Lewis
140 19/06/1825 Thomas William Jones Margaret Waunfawr Labourer Hugh Rowlands
141 10/07/1825 Ellinor William Williams Anne Llwynon Farmer Hugh Rowlands
142 24/07/1825 Owen John Jones Anne Treian Llanwnda Farmer Hugh Rowlands
143 14/08/1825 Hugh Owen Griffith Jane Tan y ffordd Llanbeblig Quarryman Hugh Rowlands
144 04/09/1825 John William Evans Sarah Rhwng y Ddwyryd Labourer Hugh Rowlands
145 04/09/1825 Anne Robert Prichard Margaret Rhwng y Ddwyryd Labourer Hugh Rowlands
146 11/09/1825 Thomas (B) Evan Jones Anne Hughes Pen Carneddu/Caeau Gwynion Mason/Spinster Hugh Rowlands
147 18/09/1825 Griffith Evan Prichard Anne Tyn y Graig Llanwnda Quarryman Hugh Rowlands
148 25/09/1825 Ellin William Williams Grace Prichard Pengwern/Pentre bach Labourer/Spinster Hugh Rowlands
149 06/11/1825 Owen Thomas Owen Anne Gwaredog Uchaf Farmer James V Vincent
150 02/12/1825 Anne William Jones Margaret Cil y Llidiart Waunfawr Bailiff Hugh Rowlands
151 18/12/1825 Anne John David Sydney Alla Bowl Llanbeblig Quarryman James V Vincent
152 15/01/1826 John Thomas Thomas Williams Alice Bryn y Pistyll Labourer James V Vincent
153 15/01/1826 Anne Thomas Owen Anne Tynewydd Waunfawr Labourer James V Vincent
154 29/01/1826 Elizabeth Humphrey Williams Sarah Havodola Llanbeblig Quarryman James V Vincent
155 12/02/1826 Dolly Howel Ellis Ellin Pen y Gamdda Llanbeblig Labourer James V Vincent
156 19/03/1826 William Owen Griffith Jonet Pant y Defaid Quarryman James V Vincent
157 09/04/1826 Griffith Robert Roberts Anne Alla Bowl Llanbeblig Quarryman James V Vincent
158 23/04/1826 Anne William Roberts Catherine Minffordd Farmer James V Vincent
159 11/06/1826 Thomas Griffith Williams Appy Tyn'r Onen Llanbeblig Farmer James V Vincent
160 11/06/1826 Anne Morris Roberts Anne Plas y Nant Farmer James V Vincent
161 11/06/1826 Harry Robert Hughes Margaret Hendy Waunfawr Quarryman James V Vincent
162 18/06/1826 Judith Pierce Parry Catherine Cae Mawr Llanbeblig Farmer James V Vincent
163 02/07/1826 David Owen Jones Anne Dechreu'r Ffordd Quarryman William Williams
164 02/07/1826 Jane Morris Williams Mary Tir Garw Quarryman William Williams
165 13/08/1826 Evan Evan Jones Mary Dafydd Bryn Eithin Quarryman John Ellis
166 15/10/1826 Geini William Williams Ann (Gaunor?) Llwynon Farmer John Ellis
167 12/11/1826 Catherine Samuel Pierce Catherine Morris Treflan Labourer John Ellis
168 25/02/1827 Gwen Thomas Hughes Anne Ty Newydd Quarryman W L Jones
169 08/04/1827 Margaret David Jones Margaret Ystrad Quarryman D L Jones
170 27/05/1827 John Owen Williams Margaret Ty Ucha'r Ffordd Carpenter D L Jones
171 10/06/1827 John Daniel Parry Jane Cyrnant Llanwnda Farmer P B Williams
172 01/07/1827 Owen Robert Jones Margaret Hafod Oleu Labourer W Williams
173 22/07/1827 Richard John Prichard Dorothy Griffith Cae Steel Waunfawr Labourer P B Williams
174 19/08/1827 Hugh Owen Jones Catherine Tyn y Mynydd Quarryman P B Williams
175 26/08/1827 Elizabeth Humphrey Hughes Catherine Tyn y Werglodd Farmer P B Williams
176 29/08/1827 William Hugh Jones Anne Caeau Gwynion Miner M Hughes
177 28/10/1827 David (B) William David Elin Owen Pendalar/Waunfawr Quarryman Lewis Hughes
178 02/12/1827 Robert Hugh Hughes Catherine Owen Cil Haul Quarryman P B Williams
179 16/12/1827 Mary Thomas Griffith Catharine Glanygorse Quarryman St Geo A Williams
180 23/12/1827 David Hugh Jones Anne Drws y Coed Farmer St Geo A Williams
181 10/02/1828 Trevor David Jones Ellen Penyffordd Bangor Quarryman St Geo A Williams
182 24/02/1828 Robert John Jones Anne Traian Llanwnda Farmer St Geo A Williams
183 24/02/1828 John Owen Griffith Jane Vronllwyd Llanbeblig Quarryman St Geo A Williams
184 30/03/1828 Catherine Ellis Jones Anne Bettws Shopkeeper St Geo A Williams
185 06/04/1828 Thomas Hugh Jones Alice Bron y Fedw Farmer St Geo A Williams
186 16/04/1828 Thomas John Thomas Jane Park Farmer St Geo A Williams
187 11/05/1828 John Humphrey Jones Ellinor Waunfawr Labourer St Geo A Williams
188 08/06/1828 Catherine Thomas Owen Anne W Gwaredog Uchaf Farmer P B Williams
189 10/08/1828 Mary Humphrey Williams Sarah Owen Cae Steel Quarryman St Geo A Williams
190 24/08/1828 Elizabeth Robert Roberts Anne Griffith Yr Ala Bôl Quarryman St Geo A Williams
191 12/10/1828 Anne William Williams Anne Jones Llwynon Farmer St Geo A Williams
192 19/10/1828 John Thomas Jones Jane Ty Newydd Waunfawr Farmer St Geo A Williams
193 16/11/1828 Anne William Roberts Grace Pant y Defaid Labourer St Geo A Williams
194 23/11/1828 Lowry Griffith Roberts Catherine Owen ? oleu Labourer St Geo A Williams
195 22/02/1829 John Henry Hughes Margaret Ellis Pentra bach Farmer St Geo A Williams
196 22/02/1829 Thomas Hugh Hughes Anne Ty'n y Werglodd Miner St Geo A Williams
197 08/03/1829 Jane Hugh Ellis Gwenn Evans Penrallt Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
198 05/04/1829 William Morris Roberts Ellen Plas y Nant Farmer St Geo A Williams
199 24/05/1829 Anne Daniel Parry Jane Bettws Publican St Geo A Williams
200 24/05/1829 Catherine Owen Ellis Judith Cyrnant Llanwnda Farmer St Geo A Williams
201 14/06/1829 Anne Ebenezer Pritchard Sionet Parry Rhwng y Ddwyryd Quarryman St Geo A Williams
202 20/06/1829 Hannah Evan Jones Mary Davydd Pant y Defaid Quarryman St Geo A Williams
203 03/07/1829 William John Hughes Margaret Owen Bryn y Cwylion Waunfawr Farmer St Geo A Williams
204 05/07/1829 Catherine David Jones Mary Griffith Ty Ucha'r Ffordd Labourer St Geo A Williams
205 05/07/1829 Anne Humphrey Hughes Alice Cwmbychan Llanwnda Farmer St Geo A Williams
206 12/07/1829 Mary John Pritchard Dolly Griffith Cae'r Steel Quarryman St Geo A Williams
207 26/07/1829 Ellis Owen Jones Catharine Ty'n y Mynydd Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
208 26/07/1829 Pierce David Jones Margaret Ystrad Quarryman St Geo A Williams
209 02/08/1829 Richard Hugh Roberts Catherine Prichard Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
210 06/09/1829 Catherine John Jones Ellen Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
211 27/09/1829 Hugh John Roberts Jane Williams Carreg fawr Quarryman St Geo A Williams
212 15/11/1829 Margaret Howel Hughes Ruth Davies Ty'n y Clwb Llandegai Quarryman St Geo A Williams
213 29/11/1829 John Evan Jones Grace Owen Cyrnant Llanwnda Labourer St Geo A Williams
214 20/12/1829 Jane Humphrey Hughes Catherine Tyn y Werglodd Farmer St Geo A Williams
215 20/12/1829 Mary Thomas Williams Alice Pandy Hafodwen Labourer St Geo A Williams
216 Void Void Void Void Void Void Void Void
217 14/03/1830 Griffith Hugh Hughes Catherine Owen Bryn Eithyn Waunfawr Labourer St Geo A Williams
218 21/03/1830 Hannah William Owen Anne Tyn y Ceunant Llanbeblig Farmer St Geo A Williams
219 16/05/1830 Pierce William Owen Margaret Jones Ty Newydd Cae Steel Quarryman St Geo A Williams
220 20/06/1830 Robert Morris Williams Margaret Tyn y Llidiart Gamekeeper St Geo A Williams
221 18/07/1830 Owen (B) Owen Owen Ann Tyn y Park Llanwnda Labourer J E Hughes
222 01/08/1830 Evan Evan Griffith Anne Williams Tyn y Graig Quarryman St Geo A Williams
223 03/10/1830 Catherine Owen Griffith Jane David Fronllwyd Waunfawr Farmer St Geo A Williams
224 17/10/1830 John William Williams Anne Jones Llwynon Farmer St Geo A Williams
225 17/10/1830 Thomas Thomas Owen Anne Williams Gwredog Ucha Llanwnda Farmer St Geo A Williams
226 16/01/1831 Thomas Humphrey Hughes Alice Caeau Gwynion Labourer St Geo A Williams
227 29/05/1831 Anne Robert Roberts Anne Griffith Ala Bôl Quarryman St Geo A Williams
228 19/06/1831 Ellis Ellis Griffith Catherine Hughes Bronfedw Farmer St Geo A Williams
229 17/07/1831 Margaret Daniel Parry Jane Bettws Publican St Geo A Williams
230 04/09/1831 William Hughes Hugh Jones Anne Tan y Ffordd Llanwnda Miner H Bayley Williams
231 11/09/1831 Hugh Hugh Ellis Gwenllian Pen yr Allt Quarryman J Davids
232 30/10/1831 Thomas Owen Williams Margaret Waunfawr Wesleyan Preacher/Cooper St Geo A Williams
233 06/11/1831 Anne David Jones Margaret Ystrad Labourer St Geo A Williams
234 20/11/1831 John Ebenezer Prichard Jonet Croes y Waun Llanbeblig Quarryman H Bayley Williams
235 01/01/1832 David William Prichard Lowry Hughes Tan y Waun Quarryman St Geo A Williams
236 04/03/1832 Ellen Hugh Roberts Catherine Pritchard Waenfawr Quarryman St Geo A Williams
237 25/03/1832 Catherine Peter Jones Mary Prichard Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
238 05/04/1832 Humphrey Humphrey Hughes Catherine Tyn y Werglodd Farmer St Geo A Williams
239 08/04/1832 Hugh Robert Hughes Margaret Felin bach Quarryman St Geo A Williams
240 29/04/1832 Elsbeth Pierce William Catherine Prichard Cae Howel Labourer St Geo A Williams
241 20/05/1832 David Griffith Evans Hannah Hughes Bryn Eithin Labourer St Geo A Williams
242 20/05/1832 Catherine John Jones Anne Treuan Farmer St Geo A Williams
243 10/06/1832 Lowry William Williams Anne Jones Llwynon Farmer St Geo A Williams
244 01/07/1832 Owen Thomas Williams Alice Pandy Hafodwen Labourer St Geo A Williams
245 08/07/1832 Margaret Morris Williams Margaret Ty'n y Llidiart Gamekeeper St Geo A Williams
246 29/07/1832 Mary Henry Hughes Margaret Ellis Pentre Farmer St Geo A Williams
247 07/07/1832 Jane Griffith Ellis Catherine Cil Haul Llanwnda Farmer P B Williams
248 28/07/1832 John Owen Lloyd Jane Parry Ty Newydd Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
249 05/01/1834 Ellen Pierce William Catherine Prichard Rodyn Garreg Fawr Quarryman St Geo A Williams
250 26/01/1834 Evan Owen Williams Margaret Waenfawr Wesleyan Preacher/Cooper St Geo A Williams
251 09/03/1834 David David Jones Margaret Ystrad Quarryman St Geo A Williams
252 20/04/1834 David John Williams Ellen Evans Ty Newydd Waenfawr Shoemaker St Geo A Williams
253 27/04/1834 Griffith William Lewis Ellen Quellyn Llanwnda Farmer St Geo A Williams
254 01/06/1834 Elizabeth David Hughes Jane Jones Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
255 22/06/1834 William William Williams Anne Jones Llwynon Farmer St Geo A Williams
256 06/07/1834 Owen Evan Owen Catherine Tyn y Mynydd Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
257 13/07/1834 William John Williams Anne Hughes Yr Hen Dy Quarryman St Geo A Williams
258 20/07/1834 John Peter Jones Mary Prichard Pant y Defaid Quarryman St Geo A Williams
259 14/09/1834 Anne John Thomas Margaret Morfa Seiont Llanbeblig Blacksmith St Geo A Williams
260 21/09/1834 William Jones John Williams Margaret Jones Brynffynon Waenfawr Quarryman St Geo A Williams
261 21/09/1834 William Morris Williams Margaret Evans Waunfawr Gamekeeper St Geo A Williams
262 28/09/1834 Ellen Owen Griffith Ellen Park Quarryman St Geo A Williams
263 19/10/1834 William Jones Henry Williams Margaret Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
264 23/11/1834 Ellen Thomas Edward Margaret Griffith Pentre Bach Quarryman St Geo A Williams
265 08/12/1834 Leonora H Goodman St Geo A Williams Anne Armstrong Plas y Nant Clerk P B Williams
266 31/01/1835 William (B) Robert Roberts Ellen Williams Aberpwll/Bont Rhyd ddu Quarryman St Geo A Williams
267 09/02/1835 Thomas Henry Hughes Margaret Pentre Farmer St Geo A Williams
268 01/03/1835 Thomas Morris Roberts Ellen Plas y Nant Farmer St Geo A Williams
269 08/03/1835 Hannah David Jones Mary Ty Ucha'r Ffordd Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
270 26/07/1835 Elinor John Hughes Jane Jones Ty Newydd hafod y Wern Quarryman St Geo A Williams
271 09/08/1835 Griffith Jones John Griffith Ellen Owen Tai Newyddion Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
272 23/08/1835 Richard William Prichard Lowry Hughes Cae Mabynydd Llanbeblig Farmer St Geo A Williams
273 11/10/1835 Ellen Evan Griffith Anne William Ty'n y Graig Quarryman St Geo A Williams
274 08/11/1835 Hugh Richard William Jane Jones Hen dy Waenfawr Quarryman St Geo A Williams
275 29/11/1835 Dafydd Griffith Jones Ellen Rowland Hafod Oleu Quarryman St Geo A Williams
276 06/12/1835 Richard William Williams Mary Owen Ty Canol Bryn Eithin Quarryman St Geo A Williams
277 24/01/1836 Anne Owen Griffith Elleanor Roberts Pentrebach Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
278 29/01/1836 Margaret William Lewis Ellen Williams Quellyn Farmer St Geo A Williams
279 19/03/1836 Griffith Griffith Ellis Catherine Cil Haul Llanwnda Butcher St Geo A Williams
280 20/03/1836 Ellen Owen Prichard Catherine Jones Ty Newydd Treflan Quarryman St Geo A Williams
281 20/03/1836 Anne Pierce William Catherine Prichard Rodyn Garregfawr Quarryman St Geo A Williams
282 03/04/1836 Mary William Morris Ellen Hughes Cyrnant Lodge Quarryman St Geo A Williams
283 12/05/1836 Elias Hugh Jones Jane Parry Waunfawr Quarryman T Thomas
284 22/05/1836 Robert (B) David Evans Anne Roberts Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
285 22/05/1836 Lettice Peter Jones Mary Prichard Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
286 22/05/1836 Ellen David Thomas Mary Jones Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
287 08/06/1836 Margaret William Williams Anne Jones Llwynon Farmer St Geo A Williams
288 24/07/1836 Catherine John Jones Mary Tynytwll Waunfawr Labourer St Geo A Williams
289 10/12/1836 Mary Humphrey Jones Margaret Waenfawr Quarryman St Geo A Williams
290 18/12/1836 William Richard Williams Margaret Ystrad Farmer St Geo A Williams
291 22/02/1837 Elizabeth Morris Williams Mary Waunfawr Gamekeeper St Geo A Williams
292 16/04/1837 John (B) John Owen Anne Owen Tyn y Mynydd Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
293 14/05/1837 Jane Owen Griffith Ellen Pentrebach Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
294 11/06/1837 Rowland Hugh Jones Jane Williams Dros Gors Waunfawr Quarryman St Geo A Williams
295 06/08/1837 Barbara Griffith Jones Barbara Tyddyn Bach Quarryman St Geo A Williams
296 27/08/1837 Robert Morris Roberts Ellen Plas y Nant Farmer St Geo A Williams
297 27/08/1837 Owen John Owen Jane Thomas Tyn y Mynydd Quarryman St Geo A Williams
298 10/09/1837 Dafydd Hugh Hughes Hannah Cyrnant Lodge Quarryman St Geo A Williams
299 19/11/1837 Owen John Hughes Jane Jones Ty Newydd Hafod y Wern Quarryman St Geo A Williams
300 24/12/1837 Ellen William Morris Ellen Hughes Pant y Gro Cyrnant Bridge Quarryman St Geo A Williams
301 31/12/1837 David Griffith (B) Griffith Jones Elsbeth Owen Ty Coch Llanbeblig Quarryman St Geo A Williams
302 31/12/1837 John Ellis Griffith Ellis Catherine Jones Cil Haul Llanwnda Farmer St Geo A Williams
303 07/01/1838 Robert Henry Hughes Margaret Pentre bach Llanwnda Farmer St Geo A Williams
304 01/04/1838 Owen Griffith Dafydd Owen Grace Roberts Tan y Ffordd Llanbeblig Quarryman St Geo A Williams
305 15/04/1838 Jane Owen Jones Catherine William Pandy Llanwnda Labourer St Geo A Williams
306 22/04/1838 Margaret Evan Griffith Ann William Tyn y Graig Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
307 18/05/1838 Jane Owen Prichard Catherine Ty Newydd Treflan Quarryman St Geo A Williams
308 22/05/1838 Mary John Ellis Margaret Ty Newydd Cyrnant Quarryman St Geo A Williams
309 14/07/1838 Catherine William Lewis Ellen Quellyn Llanwnda Farmer St Geo A Williams
310 14/07/1838 John David Jones Mary Ty Ucha'r Ffordd Waunfawr Labourer St Geo A Williams
311 12/08/1838 Richard Jones Peter Jones Mary Prichard Pant y Defaid Llanbeblig Quarryman St Geo A Williams
312 26/08/1838 Richard Robert Hughes Grace Griffith Pentre Bach Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
313 23/09/1838 Griffith Richard Evans Alice Cae Howel Llanwnda Farmer St Geo A Williams
314 30/09/1838 Elizabeth Hugh Hughes Ellen Pentre bach Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
315 07/10/1838 Margaret William Williams Mary Bryn Eithyn Quarryman St Geo A Williams
316 18/11/1838 Catherine Owen Griffith Ellen Pentre bach Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
317 27/01/1839 John Griffith Jones Barbara Tyddyn Bach Quarryman St Geo A Williams
318 10/02/1839 Thomas John Owens Jane Thomas Tyn y Mynydd Quarryman St Geo A Williams
319 23/06/1839 Ellen Hugh Jones Dolly Griffith Quilt Miner St Geo A Williams
320 15/09/1839 Owen John Owen Margaret Williams Ty Newydd Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
321 19/01/1840 William (B) William Roberts Jane Griffiths Pentrebach Llanwnda Labourer St Geo A Williams
322 25/01/1840 Evan Evan Owens Catherine Jones Tyn y Mynydd Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
323 02/02/1840 Richard John Hughes Jane Owen Tan y Gaer Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
324 08/03/1840 Ellen Robert Hughes Grace Griffith Ty Newydd Mynydd Hendre Quarryman St Geo A Williams
325 14/06/1840 Evan Hugh Hughes Ellen Treflan Quarryman St Geo A Williams
326 20/12/1840 John Hugh Prichard Jane Owens Tyn y Mynydd Labourer St Geo A Williams
327 28/03/1841 Robert Owen Griffith Ellen Roberts Pentrebach Llanwnda Quarryman St Geo A Williams
328 18/10/1841 Eleanor Robert Williams Catherine Bettws Publican St Geo A Williams
329 30/01/1842 Robert Griffith Jones Barbara Tyddynbach Quarryman H Rowlands
330 24/04/1842 Owen Hugh Prichard Jane Tyn y Mynydd Labourer H Rowlands
331 29/05/1842 Thomas David Thomas Elinor Penybont Quarryman Morgan Lloyd
332 05/06/1842 Mary (B) William Jones Catherine Jones Quilt Quarryman Morgan Lloyd
333 04/09/1842 John John Hughes Jane Tanygaer Quarryman Morgan Lloyd
334 11/09/1842 Catherine Owen Griffith Elinor Pentrebach Labourer Morgan Lloyd
335 09/05/1843 Jane William Williams Ann Llwynon Farmer Morgan Lloyd
336 13/05/1843 Elinor (B) Hugh Williams Epilonia Hughes Pentrebach Labourer Morgan Lloyd
337 07/07/1843 David Ebenezer Prichard Jonet Croes y Waun Llanbeblig Quarryman Morgan Lloyd
338 07/07/1843 Hannah Ebenezer Prichard Jonet Croes y Waun Llanbeblig Quarryman Morgan Lloyd
339 07/07/1843 Jane Ebenezer Prichard Jonet Croes y Waun Llanbeblig Quarryman Morgan Lloyd
340 13/08/1843 John Hugh Pierce Elinor Tycoch Labourer Morgan Lloyd
341 03/09/1843 Richard (B) John Evans Elinor Thomas Quilt Labourer Morgan Lloyd
342 04/11/1843 Owen (B) Thomas Williams Mary Morice Waunfawr Labourer Morgan Lloyd
343 11/11/1843 Owen Humphrey Hughes Catherine Ysgoldy Waunfawr Labourer Morgan Lloyd
344 28/11/1843 Esther (B) Thomas Jones Mary Evans Llys y Gwynt Waunfawr Quarryman Morgan Lloyd
345 03/12/1843 Jane Hugh Williams Jane Treflan Quarryman Morgan Lloyd
346 27/02/1844 Griffith Robert Williams Catherine Bettws Innkeeper Morgan Lloyd
347 02/03/1844 Jane David Thomas Mary Bryngoleu Quarryman Morgan Lloyd
348 27/02/1844 Owen William Prichard Lowry Caemabynir Quarryman Morgan Lloyd
349 21/04/1844 Mary William Humphreys Catherine Castell Cae Goronwy Labourer Morgan Lloyd
350 21/04/1844 Jane William Williams Elinor Waunfawr Carpenter Morgan Lloyd
351 25/04/1844 Laura Elias Evans Ann Waunfawr Carpenter Morgan Lloyd
352 25/04/1844 Owen Hugh Jones Dorothy Waunfawr Carpenter Morgan Lloyd
353 13/07/1844 Evan (B) Griffith Jones Elinor Williams Waenfawr Miner Morgan Lloyd
354 11/08/1844 Elizabeth Ellis Jones Margaret Treflan Factoryman Morgan Lloyd
355 18/10/1844 Jane (B) Robert Hughes Jane Hughes Tycoch Labourer Morgan Lloyd
356 20/10/1844 Rowland Hugh Jones Mary Waunfawr Labourer Morgan Lloyd
357 12/01/1845 Elizabeth William Hughes Catherine Bryn y Gloch Farmer Morgan Lloyd
358 01/03/1845 William Owen Williams Mary Waunfawr Quarryman Morgan Lloyd
359 21/09/1845 Mary David Jones Margaret Cilhaul Llanwnda Quarryman Morgan Lloyd
360 08/02/1846 Ellin William Jones Alice Tyddyn Wisgi Llanfairisgaer Quarryman Morgan Lloyd
361 18/02/1846 Robert (B) Owen William Ellin Jones Treuan Labourer Morgan Lloyd
362 12/04/1846 Michael Owen Jones Catherine Hafody Wern Labourer Morgan Lloyd
363 26/04/1846 Catherine William Owen Catherine Quilt Labourer Morgan Lloyd
364 26/04/1846 Catherine Griffith Owen Ellen Hafodywern Labourer Morgan Lloyd
365 27/05/1846 Jane Robert Williams Catherine Bettws Innkeeper Morgan Lloyd
366 28/05/1846 Robert ? Hughes Sara Owen Bryneithin Waunfawr Quarryman Morgan Lloyd
367 29/06/1846 Ann Hugh Jones Mary Waunfawr Labourer Morgan Lloyd
368 12/07/1846 Margaret John Owen Jane Cyrnant Quarryman Morgan Lloyd
369 11/10/1846 Margaret William Humphreys Catherine Caeronwy Llandwrog Quarryman James Parry
370 15/08/1847 Catherine Owen Ellis Mary Cyrnant Llanwnda Labourer James Parry
371 29/08/1847 Mary William Hughes Catherine Tyn y Werglodd Farmer James Parry
372 03/10/1847 Ellin Owen Owens Margaret Quilt Labourer James Parry
373 17/10/1847 Hugh Morgan Jones Laura Portmadoc Carpenter James Parry
374 17/10/1847 Griffith David Jones Margaret Gwastadfaes Llanbeblig Quarryman James Parry
375 24/10/1847 Jane Hugh Pierce Ellin Tycoch Llanwnda Labourer James Parry
376 11/11/1847 Ellin William Owen Catherine Quirt Labourer James Parry
377 19/12/1847 Catherine William Hughes Ann Tyn y Mynydd Llanwnda Labourer James Parry
378 06/02/1848 Richard (B) NK NK Jane Pritchard NK/Pentrebach NK James Parry
379 20/02/1848 Griffith William Williams Ellin Tan y braich Llanwnda Labourer James Parry
380 08/10/1848 William Owen Williams Mary Pen y gongl Waunfawr Quarryman James Parry
381 29/10/1848 Hugh Thomas Daniel Margaret Efal Cerrig y rhyd Smith James Parry
382 17/12/1848 Owen Lewis Roberts Mary Tyn Llidiart Farmer James Parry
383 18/02/1849 William Evan Hughes Ellin Tyn y Werglodd Quarryman James Parry
384 21/04/1849 Ellis Robert Roberts Jane Bryn y Gloch Farmer James Parry
385 27/05/1849 Jane William Humphreys Catherine Parc colly Llandwrog Quarryman James Parry
386 19/08/1849 John David Jones Margaret Gwastadfaes Quarryman R Williams
387 21/10/1849 Hugh Hugh Prichard Jane Tan y braich Llanwnda Labourer James Parry
388 21/10/1849 Robert Owen Roberts Catherine Tan y braich Llanwnda Labourer James Parry
389 04/11/1849 Richard Ellis Jones Margaret Factory Treflan Fuller R Williams
390 21/04/1850 Catherine John Jones Ellin Gallt y Bont Llanbeblig Quarryman James Parry
391 28/04/1850 Laura William Owen Catherine Quirt Labourer James Parry
392 19/05/1850 Mary Henry Jones Ellin Pendomen Waunfawr Labourer James Parry
393 17/11/1850 Ellin Thomas Daniel Margaret Efal Cerrig y rhyd Smith James Parry
394 22/12/1850 Mary Evan Hughes Ellin Tyn y Werglodd Quarryman James Parry
395 23/02/1851 Margaret Thomas Hughes Jane Plasisa Farmer James Parry
396 26/10/1851 Ellis David Jones Margaret Treflan Llanbeblig Quarryman James Parry
397 09/11/1851 Ellin Morris Davies Anne Bettws Village Innkeeper James Parry
398 07/12/1851 Mary Thomas Morris Margaret Tyncae Newydd Llanbeblig Labourer James Parry
399 22/02/1852 Catherine Robert Jones Anne Llech yr olau Labourer H Bayley Williams
400 03/10/1852 Owen Ellis Jones Margaret Treflan Llanbeblig Carder and Spinner H Bayley Williams
401 21/11/1852 William Robert Williams Jane Tyn y Gadlas Labourer James Parry
402 02/01/1853 Jane Hugh Jones Ann Tynewydd Treflan Labourer James Parry
403 06/03/1853 William Thomas Daniel Margaret Tynrodyn Smith James Parry
404 20/03/1853 William Thomas Hughes Jane Plasisa Farmer James Parry
405 12/06/1853 Elizabeth Evan Hughes Ellin Tyn y Werglodd Quarryman H Bayley Williams
406 27/11/1853 Owen Morris Davies Ann Bettws Inn Innkeeper H Bayley Williams
407 18/12/1853 Owen John Edmund Mary Glanrafon Beddgelert Farmer H G Edwards
408 05/02/1854 Catherine David Jones Margaret Tan y Waun Llanbeblig Farmer James Parry
409 19/04/1854 Anne Hugh Jones Anne Treflan Llanbeblig Labourer H Bayley Williams
410 28/05/1854 Sarah Richard Hughes Gwen Tycoch Labourer James Parry
411 16/07/1854 David Pierce Jones Catherine Rhyd ddu Llanwnda Miner James Parry
412 24/12/1854 Richard Thomas Hughes Jane Plasisa Farmer James Parry
413 18/02/1855 Griffith John Jones Ellin Uwch Bont Waunfawr Quarryman James Parry
414 24/06/1855 John Robert Williams Jane Tyn y gadlys Llanbeblig Quarryman H Bayley Williams
415 24/06/1855 William William Hughes Mary Tan y gaer Llanwnda Quarryman H Bayley Williams
416 19/08/1855 Anne Thomas Daniel Margaret Cerrig y rhyd Blacksmith H Bayley Williams
417 23/04/1856 Anne Hugh Jones Anne Ty Newydd Treflan Quarryman H Bayley Williams
418 06/05/1856 Anne Robert Owens Elizabeth Collfryn Waenfawr Quarryman James Parry
419 06/07/1856 Robert Robert Morris Margaret Tygwyn Llanwnda Quarryman James Parry
420 06/07/1856 William Morgan Jones Anne Tai Isa Llanbeblig Quarryman James Parry
421 25/01/1857 Ellin Richard Hughes Gwen Tycoch Llanbeblig Farmer James Parry
422 26/04/1857 Margaret Robert Williams Jane Tynygadlas Llanbeblig Labourer D Lewis Williams
423 24/05/1857 Jane John Jones Ellin Quilt Quarryman H Bayley Williams
424 14/06/1857 Margaret Morris Davies Ann Bettws Inn Innkeeper James Parry
425 19/07/1857 Sarah Ellis Jones Margaret Factri Treflan Carder and Spinner H Bayley Williams
426 30/08/1857 William Robert Williams Jane Tyn y Mynydd Llanwnda Quarryman H Bayley Williams
427 03/01/1858 Robert Richard Williams Jane Minffordd Quarryman James Parry
428 31/01/1858 Elizabeth Richard Hughes Gwen Ty coch Llanbeblig Farmer James Parry
429 20/06/1858 William Hugh Jones Ann Tynewydd Treflan Quarryman James Parry
430 27/06/1858 David Thomas Parry Elizabeth Pantygro Llanbeblig Labourer James Parry
431 15/08/1858 Jane Morgan Jones Ann Tai Isa Llanbeblig Quarryman James Parry
432 12/12/1858 John Thomas Daniel Margaret Eagles Waunfawr Smith James Parry
433 15/05/1859 Griffith Thomas Williams Ann Gwastadfaes Llanbeblig Quarryman John Davies
434 05/06/1859 Owen Richard Hughes Gwenifier Tycoch Llanbeblig Farmer John Davies
435 12/06/1859 Evan Griffith Williams Elen Tynygraig Llanwnda Labourer John Davies
436 23/10/1859 Thomas William Williams Mary Alltybont Llanbeblig Miner John Davies
437 20/11/1859 Thomas (B) NK NK Barbara Jones NK/Tyddyn Bach Llanwnda NK John Davies
438 19/01/1860 Elen Thomas Williams Elen Minffordd Bettws Garmon Joiner John Davies
439 19/01/1860 Margaret (B) NK NK Ann Owen NK/Llechyrolaf Bettws Garmon NK John Davies
440 22/04/1860 John Griffith Jones Ann Cae Steel Waenfawr Blacksmith John Davies
441 21/04/1861 William Thomas Thomas No name Fronyronen Farmer D Roberts
442 16/06/1861 John Evan Jones Anne Cae Steel Labourer E P Powell
443 25/08/1861 Katrine Robert Williams Barbara Ynys y rhiw Llanwnda Labourer E P Powell
444 17/11/1861 Margaret Harvey William Lang Betsy Bettws Inn Quarry Clerk H Bayley Williams
445 19/01/1862 John Robert Owen Ellen Hafod y Wern Llanwnda Quarryman Robert Williams
446 09/02/1862 Peter William Williams Mary Gallt y Bont Llanbeblig Miner Robert Williams
447 27/07/1862 Ellin Robert Williams Jane Tyn y Mynydd Llanbeblig Quarryman H Bayley Williams
448 27/07/1862 Mary Thomas Williams Ellin Tyn yr Onen Llanbeblig Farmer H Bayley Williams
449 25/01/1863 Mary Trevor Griffith Hannah Ty Newydd Waunfawr Quarryman H Bayley Williams
450 03/04/1863 Evan (B) William Richard Ann Owens Pentrewaen/Caban Aur Labourer/Dressmaker Evan Evans
451 24/01/1864 Barbara Elizabeth Robert Williams Barbara Ynys y rhiw Llanwnda Quarryman H Bayley Williams
452 31/01/1864 Robert Griffith Roberts Jane Tyn y Werglodd Quarryman Evan Evans
453 07/02/1864 Jane William Williams Mary Gallt y Bont Llanbeblig Quarryman H Bayley Williams
454 28/02/1864 Elizabeth Brown William Lang Betsy Waenfawr Quarry Clerk H Bayley Williams
455 30/10/1864 William William Williams Elizabeth Bwlchygroes Llanrug Quarryman H Bayley Williams
456 05/02/1865 Mary John Jones Mary Tyddyn Sais Labourer Moses Thomas
457 14/05/1865 Griffith John John Prichard Catherine Treflan Quarryman Evan Evans
458 28/05/1865 Owen Robert Williams Jane Tyn y Mynydd Llanwnda Quarryman Evan Evans
459 28/01/1866 William William Prichard Anne Waenfawr Quarryman H Bayley Williams
460 28/02/1866 Margaret Richard Owen Ellen Cil Haul Waenfawr Quarryman H Bayley Williams
461 23/03/1866 Robert Humphrey Williams Elizabeth Ty Isa Llanbeblig Quarryman Owen D Thomas
462 17/06/1866 Ellen William Williams Mary Gallt y Bont Waenfawr Quarryman R Roberts
463 05/08/1866 Ellen Robert Williams Barbara Tyddyn Sir Hugh Llanwnda Quarryman Owen D Thomas
464 19/08/1866 Jane Ellen Richard Hughes Ellen Allt y Bont Llanbeblig Quarryman Owen D Thomas
465 24/03/1867 Ellis Owen Owens Mary Tynyweirglodd Quarryman D Roberts
466 07/04/1867 Lettice John Hughes Ellen Tycoch Farmer D Roberts
467 18/08/1867 Margaret Ann John Roberts Margaret Tanyffordd Labourer D Roberts
468 22/08/1867 Margaret Lewis Jones Ann Ty'n Llidiart Labourer J Jones
469 14/06/1868 Hannah William Prichard Anne Waenfawr Quarryman D Roberts
470 09/09/1868 Griffith Robert Williams Barbara Tyddyn y rhyw Quarryman Moses Thomas
471 30/05/1869 Ellin William Williams Mary Waenfawr Quarryman D Roberts
472 04/07/1869 John Davies David Jones Catherine Capel Salem Quarryman H Bayley Williams
473 01/05/1871 Jane Richard Hughes Sarah Ty Coch Quarryman Moses Thomas
474 13/04/1873 Laura John Griffiths Jane Glanpadarn Butcher David Roberts
475 09/11/1873 William David Jones Elizabeth Safan Mason David Roberts
476 06/09/1876 Eleanor Jones (B) NK NK No name Cellog NK David Roberts
477 29/04/1877 Hugh Jones Morgan John Griffiths Jane Glanpadarn Butcher David Roberts
478 29/04/1877 William Henry John Griffiths Jane Glanpadarn Butcher David Roberts
Entries Per Page
Displaying Page of