Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) - (I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Tad / Father's Surname
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • NOD - Nodiadau / Notes
ID
DATE
CHILD
FATHER
SURNAME
MOTHER
ABODE
NOD
1 03/05/1778 William Robert Roberts Anne Llanwnda
2 13/05/1778 Appolonia Hugh Parry Catherine Bettws Garmon
3 07/06/1778 John Lewis Griffith Mary Llanwnda
4 21/06/1778 Richard Thomas Williams (Blacksmith) Margaret
5 23/08/1778 Owen Richard Hughes Jane
6 01/09/1778 Hugh Thomas Griffith Anne
7 13/09/1778 David Evan Davydd Elizabeth
8 03/10/1778 William Humphrey Hughes Elizabeth
9 04/10/1778 Robert John Roberts Jane
10 11/10/1778 Mary (B) William Evans Rachel Jones Llanbeblig
11 19/02/1779 Dorothy William Prichard Anne
12 28/02/1779 Anne John Maurice Margaret Llanbeblig
13 07/03/1779 Mary and Alse Owen Williams Jonet Llanbeblig
14 09/03/1779 William Robert Griffith Anne Maen Goed Bettws Garmon
15 27/03/1779 Gainor Thomas Thomas Griffith Anne Williams Llanbeblig
16 11/04/1779 William Prichard Richard Edwards Margaret Edwards Bettws Garmon
17 11/04/1779 Robert Williams Richard Roberts Gainor Llanwnda
18 11/07/1779 William Morris Morris Williams Elinor Llanwnda
19 18/07/1779 Jane Richard Evans Anne
20 07/09/1779 Jane Griffith Morgan Elinor Llanbeblig
21 17/10/1779 Gaenor Robert Roberts Catherine
22 17/02/1780 Jane Morgan Jones Elinor Bettws Garmon
23 02/04/1780 Esther Evan Davis Elizabeth Bettws Garmon
24 09/04/1780 Gaenor Hugh Owen Margaret
25 30/04/1780 Henry Owen Williams Catherine Llanbeblig
26 06/09/1780 William Thomas Griffith Anne Llanbeblig
27 10/09/1780 Jane Owen Williams Jonet Llanbeblig
28 17/09/1780 John Richard Edwards Margaret Bettws Garmon
29 08/10/1780 Elinor William Roberts Anne Llanbeblig
30 15/10/1780 Griffith Lewis Griffith Mary Llanwnda
31 22/10/1780 Jane Edward Thomas Anne Bettws Garmon
32 29/10/1780 Robert John Thomas Gwenn Llanbeblig
33 24/12/1780 Elinor William Evans Anne Bettws Garmon
34 28/01/1781 Morgan Richard Hughes Jane Llanbeblig
35 25/02/1781 Gaenor Morris Williams Elinor Llanwnda
36 04/03/1781 William Robert Roberts Catherine Llanbeblig
37 11/03/1781 John Edward Griffith Jane Bettws Garmon
38 27/05/1781 Mary (B) Thomas Griffith Anne Bettws Garmon
39 17/06/1781 Catherine Richard Evans Anne Bettws Garmon
40 12/07/1781 Owen Hugh Owen Margaret Bettws Garmon
41 12/08/1781 Hugh Morgan Hughes Catherine Llanbeblig
42 12/08/1781 Hugh John Roberts Jane Bettws Garmon
43 02/09/1781 Robert John Morris Margaret Llanbeblig
44 02/12/1781 Jonet Evan Owen Catherine Bettws Garmon
45 12/12/1781 Elizabeth John Jones Margaret Llanwnda
46 25/12/1781 Elizabeth Robert Thomas Jane Bettws Garmon
47 20/01/1782 Jane William Prichard Anne Llanbeblig
48 01/03/1782 Robert John Thomas Gwenn Llanbeblig
49 31/03/1782 Griffith John Evans Elinor Llanbeblig
50 21/04/1782 Catherine Edward Thomas Anne Bettws Garmon
51 21/07/1782 Jane Thomas Williams Catherine Llanwnda
52 25/08/1782 Humphrey Humphrey Hughes Elizabeth Bettws Garmon
53 15/09/1782 Rebecca Owen Williams Catherine Llanbeblig
54 10/11/1782 David Evan Davydd Elizabeth Bettws Garmon
55 19/01/1783 William John Morris Margaret Llanbeblig
56 16/02/1783 Hugh William Roberts Anne Llanbeblig
57 18/02/1783 Lewis Griffith Lewis Griffith Mary Llanwnda
58 02/03/1783 Catherine Edward Griffith Jane Bettws Garmon
59 16/03/1783 Anne Ellis Jones Anne
60 21/05/1783 John Morris Williams Elinor
61 06/06/1783 Lowry Thomas Griffith Anne Bettws Garmon
62 08/06/1783 Elizabeth Owen Roberts Alice Llanbeblig
63 15/06/1783 Grace Evan Owen Catherine
64 20/07/1783 Gaenor Owen Williams Jonet
65 10/08/1783 Jane William Roberts Gwenn
66 01/02/1784 Lydia David Thomas Catherine
67 21/03/1784 Elinor Richard Edwards Margaret Bettws Garmon
68 21/03/1784 Catherine Edward Griffith Jane Bettws Garmon
69 16/04/1784 Thomas Edward Thomas Anne
70 29/08/1784 Morgan John Jones Catherine
71 07/09/1784 Jane Robert Thomas Jane
72 24/09/1784 Mary John Thomas Gwenn Llanbeblig
73 13/02/1785 Margaret Richard Evans Anne
74 04/03/1785 William William Prichard Anne Llanbeblig
75 11/03/1785 Hugh Lewis Griffith Mary Llanwnda
76 13/03/1785 Gaenor John Roberts Jane Fron Fedw
77 26/03/1785 Catherine Thomas Tudor No name Beddgelert
78 02/04/1785 David Cadwalader Jones Ellin Llanbeblig
79 10/04/1785 John William Roberts Gwenn Llanwnda
80 01/05/1785 Mary Evan Dafydd Elizabeth Bettws Garmon
81 08/05/1785 Richard Ellis Jones Anne Llanwnda
82 07/06/1785 Trefor William Evans Anne Bettws Garmon
83 26/06/1785 Jane John Evans Ellin Llanbeblig
84 04/07/1785 Morris Morris Williams Ellin Llanwnda
85 17/07/1785 Catherine John Jones Anne Bettws Garmon
86 26/07/1785 Catherine Robert Williams Anne Llanbeblig
87 04/09/1785 Ellinor William Prichard Anne Llanwnda
88 30/10/1785 Anne Thomas Owen Mary Llanbeblig
89 12/02/1786 William Griffith Jones Ellinor Llanbeblig
90 26/02/1786 Margaret Evan Owen Catherine
91 10/03/1786 Mary Humphrey Hughes Elizabeth Plas y Nant
92 22/03/1786 Evan William Williams Anne Cae bynir Llanbeblig
93 26/03/1786 Catherine John Parry Anne Llanbeblig
94 23/04/1786 Catherine Richard Edwards Margaret
95 02/05/1786 John Edward Thomas Anne Bettws Garmon
96 02/05/1786 Jane David Prichard Catherine Beddgelert
97 30/06/1786 Elizabeth Thomas Griffith Anne Bettws Garmon
98 03/07/1786 David Hugh Davis Margaret Llanwnda
99 23/07/1786 Ellinor William Owen Margaret Llanwnda
100 26/11/1786 John William Roberts Winifred Llanwnda
101 18/02/1787 Griffith William Griffith Elizabeth Llanbeblig
102 25/02/1787 Lewis John Jones Anne Bettws Garmon
103 10/06/1878 David John Jones Catherine Llanbeblig
104 13/09/1878 Owen William Hughes Catherine Llanwnda
105 21/10/1787 William William Owen Margaret Llanwnda
106 28/10/1787 Ellin Robert Williams Anne Bettws Garmon
107 06/12/1787 Evan William Evans Anne Bettws Garmon
108 06/12/1787 John William Evans Anne Bettws Garmon
109 08/06/1788 William Edward Thomas Anne
110 08/06/1788 John Robert Thomas Jane
111 29/06/1788 Morgan Owen Roberts Alice Llanbeblig
112 29/06/1788 David Owen Roberts Alice Llanbeblig
113 28/07/1788 Owen Evan Owen Catherine Bettws Garmon
114 30/11/1788 Thomas Richard Ellis Jonet Bettws Garmon
115 25/12/1788 Catherine John Jones Ann Fron y Fedw Bettws Garmon
116 15/02/1789 Lowry Richard Edward Margaret Bettws Garmon
117 22/02/1789 Jane Grundy (B) Nickolas Grundy Jane Prichard Plas y Nant Bettws Garmon
118 15/03/1789 John Morgan John Jones Anne Bettws Garmon
119 29/03/1789 Evan William Roberts Gwen Llanwnda
120 23/04/1789 Evan Lewis Griffith Mary Llanwnda
121 09/06/1789 Griffith William Griffith Ellin Llanwnda
122 09/06/1789 Alice William Griffith No name Clogwyn Cellog Llanwnda
123 05/07/1789 Hugh William Hughes Catherine Llanwnda
124 20/11/1789 Mary Richard Edwards Mary Llanbeblig
125 29/11/1789 Henry Richard Evans Anne Llanwnda
126 13/12/1789 Mary Evan Davis Elizabeth Llanbeblig
127 10/01/1790 Owen William Prichard Jane Llanbeblig
128 10/01/1790 Griffith Owen Jones Jane Llanwnda
129 26/02/1790 Pierce Thomas (B) NK NK Alice Pierce Llanwnda
130 02/05/1790 John William Jones Anne Llanwnda
131 06/06/1790 Elizabeth Thomas Hughes Anne Plas y Nant Bettws Garmon
132 11/07/1790 Griffith Evan Owen Catherine Bettws Garmon
133 19/09/1790 John Ellis Jones Anne Llanwnda
134 09/10/1790 Alice William Williams Elin Clogwyn Cellog Llanwnda
135 09/10/1790 Ellin William Williams Elin Clogwyn Cellog Llanwnda
136 10/10/1790 Morris Robert Thomas Jane Bettws Garmon
137 24/10/1790 Anne Robert Williams Anne Ystrad Bettws Garmon
138 31/10/1790 Margaret Owen William Sion Elizabeth Llanbeblig
139 28/11/1790 Ellin William Owen Margaret Llanwnda
140 30/01/1791 William John Evans Elizabeth Llanbeblig
141 30/01/1791 Jane Pierce Owen Mary Llanbeblig
142 06/02/1791 Catherine William Roberts Gwen Llanwnda
143 06/03/1791 Ellis Richard Ellis Jonet Bettws Garmon
144 15/04/1791 Jonet Owen Pierce Ellin Bettws Garmon
145 18/04/1791 William Robert Jones Catherine Llanbeblig
146 08/05/1791 Robert Owen Roberts Alice Llanbeblig
147 08/05/1791 William Griffith Williams Catherine Llanwnda
148 05/06/1791 Mary Richard Edwards Margaret Bettws Garmon
149 19/06/1791 Mary John Jones Anne Ystrad Bettws Garmon
150 03/07/1791 William Owen Roberts Ellin Llanbeblig
151 15/04/1792 Griffith William Jones Anne Bettws Garmon
152 29/04/1792 William Robert Williams Anne Bettws Garmon
153 06/05/1792 David Evan Davydd Elizabeth Llanbeblig
154 13/05/1792 Pierce William Hughes Catherine Llanwnda
155 08/07/1792 James Richard Ellis Jonet Carreg y Rhyd Bettws Garmon
156 19/08/1792 Daniel Parry John Parry Anne Llanbeblig
157 09/09/1792 Ellis Owen Jones Jane Hafod y Wern Llanwnda
158 23/09/1792 Catherine Griffith Edward Mary Park Llanwnda
159 25/11/1792 Henry Edward Thomas Anne Waunfawr Llanbeblig
160 16/12/1792 John Richard Evans Anne Hendref Mûr
161 20/01/1793 Evan Evan Owen Catherine Llwynon Bettws Garmon
162 19/04/1793 Anne Thomas Hughes Jane Caeau Gwynion Bettws Garmon
163 28/04/1793 Hugh Hugh Davis Margaret Traian Llanwnda
164 26/05/1793 Griffith Robert Thomas (Miller) Jane Bettws Garmon
165 26/05/1793 Ellin Owen Pierce Ellin Min y Ffordd Bettws Garmon
166 23/06/1793 Griffith Ellis Jones Anne Crynant Llanwnda
167 25/08/1793 Rees William Roberts Gwen Cwm Bychan
168 08/09/1793 Jane John Jones Anne Ystrad Bettws Garmon
169 13/10/1793 Evan Cadwalader Jones Catherine Waenfawr
170 27/10/1793 Jane John Prichard (Taylor) Margaret Pentref Bach Llanwnda
171 15/12/1793 Jane John Williams Anne Treflan Llanbeblig
172 02/02/1794 William Griffith William Williams Hannah Clogwyn Cellog Llanwnda
173 30/03/1794 Humphrey Thomas Hughes Anne Plas y Nant
174 04/04/1794 Alse William Owen Margaret Llwynbedw Llanwnda
175 27/04/1794 Morris Edward Morris Jane Carreg Goch Llanbeblig
176 25/05/1794 Margaret John Jones Jane Pandy Llanwnda
177 08/06/1794 Margaret John Evans Ellin Hafodty Rallt Lwyd Llanbeblig
178 06/07/1794 Griffith Williams Griffith Williams No name Waenfawr Llanbeblig
179 02/08/1794 Catherine William Jones Anne Hafod y Wern Llanwnda
180 07/09/1794 Griffith Richard Griffith Ellin Pentref Bach Llanwnda
181 30/11/1794 Thomas Griffith Edwards Mary Parc Llanwnda
182 08/02/1795 Susannah Edward Thomas Anne Waunfawr Llanbeblig
183 25/02/1795 Catherine Thomas Jones Jane Waunfawr Llanbeblig
184 08/03/1795 Elizabeth Robert Jones Jane Llanwnda
185 13/03/1795 Morgan Jones John Morgans (Gent) Margaret Ystrad Bettws Garmon
186 12/04/1795 Richard William Prichard (Smith) Ellin Llandegai
187 03/05/1795 Robert John Jones Alice Llwynon Bettws Garmon
188 17/05/1795 John Evan Owen Catherine Llwynon Bettws Garmon
189 31/05/1795 Humphrey Robert Closs Ellin Llanberis
190 26/07/1795 Elizabeth David Jones Catherine Fron Fedw
191 02/08/1795 Evan John Prichard (Taylor) Margaret Waunfawr Llanbeblig
192 06/09/1795 William John Jones Anne Bryn y Gloch Bettws Garmon
193 13/09/1795 John Hugh Dafydd Margaret Waunfawr Llanbeblig
194 11/10/1795 William Parry John Parry Anne Tyn y Ceunant Llanbeblig
195 11/10/1795 Elizabeth Evans Evan Dafydd (Taylor) Elizabeth Waunfawr Llanbeblig
196 18/10/1795 Mary Williams Owen William Sion Elizabeth Llanbeblig
197 25/10/1795 Owen William Owen (Labourer) Rebeccah Llanbeblig
198 08/11/1795 Jane William Hughes Margaret Garreg Fawr Llanbeblig
199 13/12/1795 John Henry Thomas Catherine Fron Fedw Bettws Garmon
200 27/12/1795 Ellin John Jones Jane Llechweroleu Bettws Garmon
201 28/02/1796 Margaret Ellis Jones Anne Cryfnant Llanwnda
202 13/03/1796 William William Hughes Catherine Cae Howel Llanwnda
203 27/03/1796 Catherine Hughes Thomas Hughes Jane Fron Fedw Bettws Garmon
204 24/04/1796 Anne Robert Williams Anne Minffordd Bettws Garmon
205 01/05/1796 Mary Griffith Parry (Smith) No name Cae Glas Llanbeblig
206 12/06/1796 Margaret Pierce Owen Mary Tan y Garreg Bettws Garmon
207 27/06/1796 Ellizabeth Robert Williams (Weaver) Jemima Ty yn y Graig Llanwnda
208 17/07/1796 Richard Humphrey Hughes Margaret Carreg Fawr Llanbeblig
209 24/07/1796 Richard Thomas Hughes Anne Plas y Nant Bettws Garmon
210 21/08/1796 Ellin William Jones (Gent) Grace Bettws Garmon
211 02/10/1796 John Morgans John Morgans Margaret Ystrad Bettws Garmon
212 02/10/1796 Robert William Jones Anne Hafod y Wern Llanwnda
213 12/10/1796 Mary William Lewis Ellin Clogwyn Cellog Llanwnda
214 23/10/1796 Frances Robert Jones Jane Evans Carneddwen Llanbeblig
215 30/10/1796 Humphrey Thomas William Thomas Anne Jones Bryn Eithin Waunfawr
216 30/10/1796 Ellin Griffith Ellis Anne Tan y Waun Llanbeblig
217 20/11/1796 Mary John Evan Ellin Fottu'r Allt Llwyd Llanbeblig
218 27/11/1796 Ellin Thomas Jones Jane Waunfawr Llanbeblig
219 15/01/1797 Griffith Morgan Griffith Margaret Traian Sir Hugh Llanwnda
220 29/01/1797 William Edward Morris Jane Ty'n Cae Newydd Llanbeblig
221 13/02/1797 William William Roberts Gwen Cwm Bychan Llanwnda
222 26/02/1797 Dorothy Griffith Edward Mary Parc Llanwnda
223 23/04/1797 Evan David Thomas Grace Garreg Fawr Llanbeblig
224 07/05/1797 Anne William Owen (Fuller) Margaret Llwynbedw Llanwnda
225 11/06/1797 Richard John Prichard (Taylor) Margaret Waunfawr Llanbeblig
226 13/07/1797 John Owen Owens Jane Treflan Llanbeblig
227 06/08/1797 John Thomas Roberts Mary Tyddin Sir Hugh Llanwnda
228 06/08/1797 Thomas Michael Thomas Lowry Treflan Llanbeblig
229 03/09/1797 Alse John Prichard (Labourer) Ellin Fronfedw Bettws Garmon
230 01/10/1797 Hugh William Hughes No name Garreg Fawr Llanbeblig
231 26/11/1797 Jane John Cadwallader Jane Waunfawr Llanbeblig
232 17/12/1797 Owen John Jones Anne Bryn y Gloch
233 24/12/1797 John Richard Griffith Ellin Pentref Bach Llanwnda
234 28/01/1798 Owen John Morgans (Gent) Margaret Ystrad Bettws Garmon
235 28/01/1798 Catherine Griffith Jones Catherine Waunfawr Llanbeblig
236 11/02/1798 John William Jones (Miner) Grace Waunfawr Llanbeblig
237 25/02/1798 Lydia Henry Thomas Catherine Fronfedw Bettws Garmon
238 02/03/1798 William Evan Owen Catherine Llwynon Bettws Garmon
239 04/03/1798 David John Williams Anne Treflan Llanbeblig
240 04/03/1798 Jane Owen Griffith Jane Treflan Ucha Llanbeblig
241 11/03/1798 Owen Richard Edwards Mary Waunfawr Llanbeblig
242 18/03/1798 Jane Humphrey Hughes Margaret Garreg Fawr Llanbeblig
243 15/04/1798 Thomas Edward Thomas (Weaver) Anne Waunfawr Llanbeblig
244 22/04/1798 Griffith Owen John Jones Alse Llwynon Bettws Garmon
245 20/05/1798 William William Jones Anne Hafod y Wern Llanwnda
246 27/05/1798 John John Jones Jane Tyddin Bach Llanwnda
247 30/09/1798 Hugh Jones Ellis Jones Anne Cyrnant Llanwnda
248 30/09/1798 Hannah Robert Jones (Joiner) Catherine Waunfawr Llanbeblig
249 11/11/1798 Anne William Lewis Ellin Clogwyn Cellog Llanwnda
250 15/02/1799 Evan Griffith Ellis Anne Tan y Waun Llanbeblig
251 15/02/1799 Griffith William Thomas Anne Bryn Eithin Llanbeblig
252 22/02/1799 John John Davis (Labourer) Catherine Waunfawr Llanbeblig
253 14/04/1799 Jane William Roberts Jane Fron Fedw Bettws Garmon
254 21/04/1799 Robert Thomas Roberts Mary Traian Sir Hugh Llanwnda
255 12/05/1799 William Griffith Edward Mary Parc Llanwnda
256 26/05/1799 Appolonia Thomas Hughes (Drover) Jane Mangoed Bettws Garmon
257 02/06/1799 William Pierce Owen Mary Tan y Garreg Bettws Garmon
258 02/06/1799 Dorothy Edward Morris Jane Felin Bach Waunfawr
259 16/06/1799 Thomas Evans Morris Evans (Joiner) Anne Waunfawr Llanbeblig
260 16/06/1799 Anne Thomas Hughes Anne Plas y Nant Bettws Garmon
261 07/07/1799 Richard William Hughes Margaret Ty Coch nr Carreg Fawr Llanbeblig
262 04/08/1799 Anne Owen Owens Jane Tai Issa Llanbeblig
263 18/08/1799 David John Morgans (Yeoman) Margaret Ystrad Bettws Garmon
264 18/08/1799 Owen William Roberts Gwenn Cwm Bychan Llanwnda
265 27/10/1799 Catherine John Evans (Quarryman) Ellin Fotty Garreg Fawr Llanbeblig
266 31/01/1800 Phebe Williams (B) Owen Williams Anne Jones Cefn Beddgelert
267 23/02/1800 Ellin Robert Jones Catherine Waunfawr Llanbeblig
268 16/03/1800 William John Williams (Labourer) Anne Clogwyn Cellog Llanwnda
269 30/03/1800 Mary David Hughes Mary Hafod Oleu Llanbeblig
270 20/04/1800 John Methuselah Jones Gaenor Tyddin Sir Hugh Llanwnda
271 15/06/1800 Anne William Jones (Miner) Grace Waunfawr Llanbeblig
272 22/06/1800 Griffith Henry Thomas Catherine Ty'n y Ceunant Bettws Garmon
273 29/06/1800 John (B) John Morgan Jane Ellis Tyddyn Whiscyn/Bettws Garmon
274 04/07/1800 Owen Jones Owen Jones Jane Hafod y Wern Llanwnda
275 13/07/1800 Robert Richard Griffith Ellin Pentref Bach Llanwnda
276 12/10/1800 Griffith John Dafydd (Quarryman) Catherine Waunfawr Llanbeblig
277 12/10/1800 Appolonia Humphrey Hughes Margaret Plas Issa nr Nant Bettws Garmon
278 09/11/1800 John John Pritchard (Taylor) Margaret Waunfawr Llanbeblig
279 28/12/1800 Jane John Morgans (Yeoman) Margaret Ystrad Bettws Garmon
280 13/02/1801 Ellizabeth David Humphreys (Wool Manu) Mary Treflan Llanbeblig
281 17/05/1801 John (B) John Thomas Ellin Thomas Glascoed Llanddeiniolen/Bettws
282 14/06/1801 Griffith Thomas Roberts Mary Traian Llanwnda
283 14/06/1801 Margaret William Owen (Fuller) Margaret Llwynbedw Llanwnda
284 21/06/1801 Lewis William Lewis Ellin Tyddin Bach Llanwnda
285 23/08/1801 Susannah Owen Pierce Ellin Thomas Treflan Llanbeblig
286 30/08/1801 Mary William Thomas (Labourer) Ellin Bryn Eithin Llanbeblig
287 26/09/1801 Pierce William Jones (Miner) Grace Waunfawr Llanbeblig
288 15/11/1801 Hugh William Jones Appolonia Ty'n y Werglodd Bettws Garmon
289 22/11/1801 John John Evans (Quarryman) Ellin Fotty'r Allt Lwyd Llanbeblig
290 03/01/1802 John Griffith Edwards Mary Parc Llanwnda
291 24/01/1802 Owen Owen Ellis Catherine Caeau Gwynion Bettws Garmon
292 07/02/1802 Catherine Griffith Ellis Anne Tan y Wain Llanbeblig
293 21/02/1802 Rowland William Pierce Elizabeth Castell Cae'r Ronw Llandwrog
294 21/02/1802 William Michael Thomas Lowry Treflan Llanbeblig
295 02/05/1802 Ellis Thomas Hughes (Drover) Jane Treflan Llanbeblig
296 06/06/1802 Owen Jones William Jones Anne Hafod y Wern Llanwnda
297 08/08/1802 Thomas Richard Thomas (Fuller) Jane Llanvairfechan
298 15/08/1802 Margaret John Morgans (Yeoman) Margaret Ystrad Bettws Garmon
299 16/09/1802 Catherine Owen Dafydd (Quarryman) Mary Llanllyfni
300 26/09/1802 Grace Richard Griffith Ellin Pentre Bach Llanwnda
301 10/10/1802 Richard Humphrey Thomas (Quarryman) Grace Waunfawr Llanbeblig
302 10/11/1802 Catherine William Hughes Margaret Ty Coch nr Carreg Fawr Llanbeblig
303 21/11/1802 Anne Robert Parry (Joiner) Ellin Waunfawr Llanbeblig
304 02/01/1803 Anne Hugh Dafydd (Quarryman) Margaret Waunfawr Llanbeblig
305 17/01/1803 Evan Morgan Hughes (Miner) Jane Tan y Garreg Bettws Garmon
306 17/01/1803 Morgan Pierce Owen Mary Tan y Garreg Bettws Garmon
307 19/01/1803 Anne John Jones Mary Bryn y Gloch Bettws Garmon
308 06/02/1803 Daniel Parry John Prichard (Taylor) Margaret Waunfawr Llanbeblig
309 05/06/1803 Richard William Williams (Quarryman) Margaret Waunfawr Llanbeblig
310 10/07/1803 Catherine John Sion Amos Alice Llwynon
311 10/07/1803 Catherine Hughes Humphrey Hughes Margaret Garreg Fawr Llanbeblig
312 24/07/1803 William Thomas Roberts Mary Cae Steel Llanbeblig
313 24/07/1803 Ellin William Pierce Ellizabeth Cae Howel Llanwnda
314 09/11/1803 Catherine John Morgans (Yeoman) Margaret Ystrad Bettws Garmon
315 26/12/1803 John Richard Jones (Woolen Man) Mary Treflan Llanbeblig
316 19/02/1804 Morris William Jones (Miner) Mary Waunfawr Llanbeblig
317 19/03/1804 Owen John Owen (Quarryman) Anne Carreg Fawr Llanbeblig
318 20/03/1804 John John Morton (Miner) Margaret Bettws Garmon
319 25/03/1804 Ellin John Jones Mary Bryn y Gloch Bettws Garmon
320 20/05/1804 Hugh Richard Thomas (Fuller) Jane Ty'n y Werglawdd Bettws Garmon
321 03/06/1804 Margaret Griffith Edwards Mary Parc Llwyn Bedw Llanwnda
322 24/06/1804 Morgan Jones Griffith Jones Mary Treflan Llanbeblig
323 19/08/1804 Ellin Hugh Dafydd (Quarryman) Margaret Waunfawr Llanbeblig
324 14/10/1804 Owen Richard Griffith Ellin Pentre Bach Llanwnda
325 21/10/1804 Jane Thomas Hughes (Drover) Jane Treflan Llanbeblig
326 28/10/1804 Owen William Owen (Fuller) Margaret Llwyn Bedw Llanwnda
327 18/11/1804 Mary Griffith Ellis (Farmer) Anne Tan y Waun Llanbeblig
328 06/01/1805 Lowry John Morgans (Yeoman) Margaret Ystrad Bettws Garmon
329 13/01/1805 Griffith Jones Evan Griffith Ellin Treflan Llanbeblig
330 10/02/1805 John John Williams Catherine Treflan Llanbeblig
331 24/03/1805 Pierce William William Pierce Ellisabeth Cae Howel Llanwnda
332 07/04/1805 Hugh Robert Parry (Joiner) Ellin Waunfawr Llanbeblig
333 07/04/1805 Mary William Roberts Elizabeth Waunfawr Llanbeblig
334 14/07/1805 Morgan Morgan Hughes (Miner) Jane Llacharoleu Bettws Garmon
335 01/09/1805 Ellis Griffith Ellis Griffith (Farmer) Anne Fron Fedw Bettws Garmon
336 01/09/1805 John Michael Thomas Lowry Treflan Llanbeblig
337 08/09/1805 Emanuel Thomas Roberts Mary Cae Steel Llanbeblig
338 20/10/1805 Margaret Humphrey Thomas Gaenor Waunfawr Llanbeblig
339 27/10/1805 Ellin John Dafydd (Quarryman) Catherine Waunfawr Llanbeblig
340 20/04/1806 Maurice William Jones Anne Hafod y Wern Llanwnda
341 18/05/1806 Anne Pierce Owen Mary Tan y Garreg Bettws Garmon
342 25/05/1806 Jane Hughes Owen Hughes Elizabeth Waunfawr Llanbeblig
343 07/07/1806 Mary Owen Lewis Catherine Cae Glas Llanbeblig
344 13/07/1806 Catherine William Jones Appolonia Traian Sir Hugh Llanwnda
345 10/08/1806 David William Evans Anne Culfechydd Llanwnda
346 17/08/1806 Jane Griffith Edwards Mary Parc Llanwnda
347 31/08/1806 William Thomas Jones Catherine Waunfawr Llanbeblig
348 07/09/1806 Jane John Jones Mary Bryn y Gloch Bettws Garmon
349 21/09/1806 Catherine Robert Prichard Jane Waunfawr Llanbeblig
350 28/09/1806 Mary Richard Jones (Woolen Manu) Mary Treflan Llanbeblig
351 05/10/1806 Eliseus John Owen Anne Garreg Fawr Llanbeblig
352 25/01/1807 Edward John Morton Margaret Bettws Garmon
353 22/02/1807 William John Hughes (Sion H Fadding) Mary Llanbeblig
354 01/03/1807 William (B) Ellis Humphreys Jane Roberts Llanfrothen/Llanbeblig
355 05/04/1807 Margaret (B) Griffith Evans Dorothy Morris Tal Mignedd Llanllyfni
356 03/05/1807 Ellis John Williams (Labourer) Catherine Treflan Llanbeblig
357 10/05/1807 Ellisabeth Pierce William Ellisabeth Cae Howel Llanwnda
358 17/05/1807 Mary Humphrey Hughes (Quarryman) Margaret Garreg Fawr Llanbeblig
359 07/06/1807 Owen Henry Owen Catherine Hafod Oleu Llanbeblig
360 07/06/1807 Mary Griffith Jones Catherine Waunfawr Llanbeblig
361 22/06/1807 Grace Griffith Jones Mary Waunfawr Llanbeblig
362 12/07/1807 Owen Evan Griffith Ellin Waunfawr Llanbeblig
363 02/08/1807 Robert Owen Jones Jane Hafod y Wern Llanwnda
364 30/08/1807 Ellin Robert Griffith Anne Plas Issa Bettws Garmon
365 06/09/1807 Anne William Jones Ellin Planwydd Llanwnda
366 13/09/1807 Mary John Dafydd Catherine Waunfawr Llanbeblig
367 18/10/1807 Morgan Robert Parry (Joiner) Ellin Waunfawr Llanbeblig
368 08/11/1807 Jonet William Griffith Anne Maen Goed Bettws Garmon
369 12/01/1808 Mary William Owen Margaret Llwyn Bedw Llanwnda
370 28/02/1808 Ellis Ellis Morris (Cooper) Jane Waunfawr Llanbeblig
371 28/02/1808 Ellin Griffith Ellis Anne Tan y Waen Llanbeblig
372 18/03/1808 Pierce William Jones Margaret Waunfawr Llanbeblig
373 18/03/1808 Catherine Owen Lewis Catherine Cae Glas Llanbeblig
374 01/04/1808 Richard Griffith Richard Griffith Ellin Pentref Bach Llanwnda
375 01/04/1808 Morgan Griffith Richard Griffith Ellin Pentref Bach Llanwnda
376 12/05/1808 John William Jones Appolonia Traian Llanwnda
377 12/06/1808 Anne Ellis Griffith Anne Fron Fedw Bettws Garmon
378 26/06/1808 Ellin Griffith Williams Catherine Quellyn Llanwnda
379 10/07/1808 Ellin Thomas Pritchard Ellin Waunfawr Llanbeblig
380 07/08/1808 Morris Thomas Morris Ellin Waunfawr Llanbeblig
381 04/09/1808 Humphrey John Jones Mary Tan y Ffordd Bettws Garmon
382 13/11/1808 Richard Pierce Owen Mary Tan y Garreg Bettws Garmon
383 23/11/1808 Griffith William Pierce Elizabeth Cae Howel Llanwnda
384 23/11/1808 Rowland (B) John Rowland Mary Gittings Llandegai/Llanwnda
385 01/01/1809 John Hugh Jones Alice Fron Fedw Bettws Garmon
386 05/02/1809 Elisabeth Morgan Hughes (Miner) Jane Llecharoleu Bettws Garmon
387 28/05/1809 Elizabeth Williams Thomas Williams (Farmer) Anne Ystrad Bettws Garmon
388 28/05/1809 Catherine William Owen Margaret Llwyn Bedw Llanwnda
389 13/08/1809 Hugh Thomas Roberts Mary Traian Llanwnda
390 27/08/1809 Richard Robert Prichard Jane Waunfawr Llanbeblig
391 15/10/1809 Ann Richard Thomas (Blacksmith) Elinor Cerrig y Rhyd
392 19/11/1809 David Jones Daniel Jones Gaynor Waunfawr Llanbeblig
393 03/12/1809 Thomas Thomas Hughes Jane Treflan Llanbeblig
394 03/12/1809 Margaret Richard Griffith Elinor Pentref Bach Llanwnda
395 13/01/1810 Humphrey William Hughes Elizabeth Plas y Nant
396 03/02/1810 John John David Jane Ystrad
397 24/02/1810 Hugh Morgan Hughes Ann Garreg Fawr Llanbeblig
398 03/03/1810 Robert Robert Griffith Ann Tyn y Werglodd
399 20/04/1810 Owen Griffith Jones Catherine Treflan Llanbeblig
400 27/04/1810 Trevor Henry Owen Catherine Waunfawr Llanbeblig
401 27/04/1810 Jane Pierce Morgan Dorothy
402 04/05/1810 Ellinor Hugh Jones Alice Bron y Fedw
403 18/05/1810 Jane Trevor Williams Jane Waunfawr Llanbeblig
404 07/07/1810 Catherine William Pierce Elizabeth Cae Howel Llanwnda
405 25/08/1810 Ann Robert Parry Ellin Waunfawr Llanbeblig
406 15/09/1810 Robert Robert Roberts Gaynor Bron y Fedw
407 06/10/1810 William William Margaret Waunfawr Llanbeblig
408 06/10/1810 Jane Owen Hughes Ellin Ty coch
409 13/10/1810 Jane Griffith Ellis Ann Tan y Waen Llanbeblig
410 27/10/1810 William John Prichard Elizabeth Waunfawr Llanbeblig
411 04/11/1810 Alice John Owen Dorothy Cil Haul Llanwnda
412 27/01/1811 Jane Owen Jones Jane Hafod y Wern Llanwnda
413 14/02/1811 Jane Ellis Griffiths Ann Bron y Fedw
414 24/03/1811 William Thomas Morris Elinor Waunfawr Llanbeblig
415 07/04/1811 William Robert Jones Ann Pen y Crynant Llanwnda
416 07/04/1811 Hugh Price Owen Mary Bodun
417 21/04/1811 Morgan John Jones Mary Tan y Ffordd Llanwnda
418 12/05/1811 David Robert Rowland Elizabeth Waunfawr Llanbeblig
419 23/06/1811 Hugh John Hughes Elizabeth Allt y Coed Mawr Llanwnda
420 21/07/1811 Jane Thomas Roberts Mary Traian Llanwnda
421 28/07/1811 Appolonia Humphrey Hughes (Parish Clerk) Margaret
422 28/07/1811 Elinor Henry Hughes Elinor Crynant Lodge Llanbeblig
423 08/09/1811 David Thomas Evans Elin Waunfawr Llanbeblig
424 22/09/1811 John Owen Ellis Judy Crynant Llanwnda
425 22/09/1811 John David Roberts Mary Brynbeddau Llanbeb
426 10/11/1811 Thomas William Hughes Elizabeth
427 10/11/1811 Owen Evan Griffiths Elinor Llanbeblig
428 08/12/1811 William William Jones Margaret Havod Ola Llanbeblig
429 22/12/1811 John John Prichard Margaret Gwredog Isa Llanwnda
430 12/01/1812 Evan Morris William Mary Caebuner Llanbeblig
431 13/01/1812 Alce Hughes Hugh Jones Alce Bron y Fedw
432 15/01/1812 Margaret John Jones Mary Tynus y Rhiw Llanwnda
433 19/01/1812 Ann Williams John Hughes Mary Llanbeblig
434 23/02/1812 William John David Jane
435 23/02/1812 Owen William Owen Margaret Llanwnda
436 23/02/1812 Jane Richard Owen Grace Llanbeblig
437 01/03/1812 David Owen Owens Jane Llanbeblig
438 13/03/1812 Catherine John Williams Catherine Trevlan Llanbeblig
439 29/03/1812 Morgan Owen Griffiths Elizabeth Waunfawr Llanbeblig
440 12/04/1812 Cathrine Jones Henry Owens Cathrine Havod Ola Llanbeblig
441 26/04/1812 David Owen Owens Mary Froncedun Llanwnda
442 02/05/1812 Elinor Owen Lewis Cathrine Bron y Gloch
443 17/05/1812 Moris Jones Daniel Jones Gainor Waunfawr Llanbeblig
444 31/05/1812 Owen William Price Elizabeth Cae Howel Llanwnda
445 05/07/1812 Grace Pirce Parry Catherine Cae Main Llanbeblig
446 09/07/1812 Elias Morris Evans Anne Llanbeblig
447 09/08/1812 Elinor Trevor William Jane Llanbeblig
448 1812 David Robert Griffith Ann Bettws Garmon
449 Oct 1812 Mary William Owen Ann Tun Ceunant Llanbeblig
450 22/11/1812 Griffith John Owens Margery Caeronw Llanwnda
451 06/12/1812 Elizabeth Owen Hughes Elinor Carreg Fawr Llanbeblig
452 13/12/1812 Dorothy Griffith Moris Elin Waunfawr Llanbeblig
Entries Per Page
Displaying Page of