Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) + (I) Anghyfreithlon / Illegitimate - (P) Wedi Marw/Posthumous
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
706 12/02/1842 Richard Griffith Ellen Williams Tynymorfa Labourer D Pugh Vicar
707 05/03/1843 Robert Robert Catharine Williams Abererch Smith D Pugh Vicar
708 09/04/1843 Richard (I) NK Mary NK/Jones NK/Tai'rplwyf NK D Pugh Vicar
709 18/06/1843 Gwen Griffith Catharine Hughes Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
710 28/06/1843 Elizabeth (I) NK Jane NK/Williams Nk/Ysguborfawr NK J Roberts Minister
711 08/09/1843 Charles Humphrey Ellen Ellis Halfway Shipwright D Pugh Vicar
712 10/09/1843 Ellis Rhys Catharine Ellis Abererch Labourer D Pugh Vicar
713 19/10/1843 Elizabeth William Anne Thomas Rhydygwystl Labourer D Pugh Vicar
714 19/11/1843 Margaret (P) Griffith Catherine Jones Village Labourer D Pugh Vicar
715 05/12/1843 John Robert Elizabeth Roberts Village Spinner D Pugh Vicar
716 10/12/1843 Elizabeth Owen Catharine Williams Upper Tollgate Labourer D Pugh Vicar
717 10/12/1843 Margaret John Margaret Roberts National School House Farmer D Pugh Vicar
718 17/12/1843 Ellis (I) NK Catharine NK/Thomas NK/Penygamdda NK D Pugh Vicar
719 17/12/1843 Mary William Catharine Jones Tanyrallt Farmer D Pugh Vicar
720 31/12/1843 Henry Owen Anne Thomas Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
721 31/12/1843 Griffith Humphrey Sarah Owen Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
722 14/01/1844 Ellen Thomas Elizabeth Prichard Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
723 28/01/1844 David John Elizabeth Jones Halfway Sawyer John Evans Minister
724 17/02/1844 Anne William Jane Roberts Abererch Horse Breaker D Pugh Vicar
725 05/03/1844 Griffith (I) NK Elizabeth NK/Roberts NK/Abererch NK D Pugh Vicar
726 17/03/1844 John John Elizabeth Owens Tyddyn Shon Labourer D Pugh Vicar
727 07/03/1844 John Ellis Charles Ellen Anne Williams Clogwyn Arborist Wm Ellis Llanaelhaiarn
728 21/03/1844 Daniel Robert Ellen Roberts Morfaglas Miller D Pugh Vicar
729 24/03/1844 Anne Griffith Elizabeth Griffiths Penychen Farmer D Pugh Vicar
730 26/03/1844 Richard William Magdalene Evans Bwlch-y-ffordd Farmer D Pugh Vicar
731 26/03/1844 David Roberts Robert Dorothy Jones Tyucha Farmer D Pugh Vicar
732 31/03/1844 Ellen John Ellen Roberts Penbrynrhos Labourer D Pugh Vicar
733 21/04/1844 William (I) NK Catharine NK/Roberts NK/Crymllwyn NK D Pugh Vicar
734 28/04/1844 Grace John Hannah Roberts Village Joiner D Pugh Vicar
735 05/05/1844 Jane (I) NK Jane NK/Jones NK/Tynycoed NK D Pugh Vicar
736 06/05/1844 Llywelyn P P Griffith Anne W Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
737 12/07/1844 Hugh David Anne Davies Abererch Shipwright D Pugh Vicar
738 19/05/1844 Owen and Mary Owen Janet Roberts Iwerddon Bach Mariner D Pugh Vicar
739 19/05/1844 Robert William Laura Prichard Abererch Slater D Pugh Vicar
740 26/05/1844 Ellen Watkin Watkin Elizabeth Williams Trefain Labourer D Pugh Vicar
741 02/06/1844 Margaret Robert Catharine Williams Abererch Smith D Pugh Vicar
742 30/06/1844 John Robert Jane Owen Rhydygwystl Labourer D Pugh Vicar
743 14/07/1844 Jane John Elizabeth Jones Pantyraur Labourer D Pugh Vicar
744 02/08/1844 William Hugh Ellen Thomas Tanrallt fawr Shipwright D Pugh Vicar
745 04/08/1844 Evan Jones Robert Margaret Williams Abererch Shipwright D Pugh Vicar
746 07/08/1844 Hugh John Ellen Williams Tu uchar lon Tanygraig Labourer D Pugh Vicar
747 11/08/1844 David David Jane Ellis Tymwd Labourer D Pugh Vicar
748 10/11/1844 William Rowland Elizabeth Williams Abererch Tailor D Pugh Vicar
749 08/12/1844 William Griffith Mary Thomas Penlon Wheelwright D Pugh Vicar
750 05/01/1845 Mary Robert Jane Humphreys Ynysbobloedd Labourer D Pugh Vicar
751 07/02/1845 Daniel Cadwaladr Ellen Evans Maentwrog Labourer D Pugh Vicar
752 24/03/1845 Emmanuel Rowland Elizabeth Williams Abererch Tailor D Pugh Vicar
753 24/03/1845 Hugh Rowland Elizabeth Williams Abererch Tailor D Pugh Vicar
754 24/03/1845 Evan Jones Rowland Elizabeth Williams Abererch Tailor D Pugh Vicar
755 03/04/1845 John William Anne Jones Tymwd Labourer D Pugh Vicar
756 06/04/1845 Laura (I) NK Anne NK/Roberts NK/Morfa NK D Pugh Vicar
757 18/05/1845 John Henry Jane Thomas Tanygraig Mariner D Pugh Vicar
758 01/06/1845 Sarah Richard Ellen Griffith Penbryn Neuadd Labourer D Pugh Vicar
759 15/06/1845 David Rowland Catharine Thomas Pwllheli Labourer D Pugh Vicar
760 21/07/1845 John John Catharine Roberts Village Tanner D Pugh Vicar
761 21/07/1845 Ellen John Catharine Roberts Village Tanner D Pugh Vicar
762 03/08/1845 Jane Robert Sidney Prichard Clogwyn Farmer D Pugh Vicar
763 12/10/1845 Jane William Anne Thomas Rhydygwystl Labourer E Andrews Minister
764 27/11/1845 Evan Richard Catharine Roberts Abererch Labourer D Pugh Vicar
765 27/11/1845 Griffith Owen Catharine Williams Upper Tollgate Labourer D Pugh Vicar
766 04/01/1846 Richard John Mary Ellis Village Labourer D Pugh Vicar
767 18/01/1846 Robert Hugh Ellen Thomas Tanyrallt fawr Shipwright D Pugh Vicar
768 22/02/1846 David Robert Elizabeth Roberts Abererch Spinner D Pugh Vicar
769 22/02/1846 Catharine Griffith Catharine Hughes Clogwyn Labourer D Pugh Vicar
770 08/03/1846 Mary John Mary Jones Village Mariner D Pugh Vicar
771 15/03/1846 Robert Hugh Catharine Thomas Village Inn Keeper D Pugh Vicar
772 12/04/1846 Jane Humphrey Sarah Owen Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
773 28/06/1846 Robert Robert Ellin Roberts Morfa Labourer D Pugh Vicar
774 16/07/1846 Catharine Charles Ellen Anne Williams Clogwyn Arborist D Pugh Vicar
775 26/07/1846 Robert John Ellen Roberts Penbrynrhos Labourer D Pugh Vicar
776 09/08/1846 Evan Lewis Elizabeth Evans Tynyffynon Labourer D Pugh Vicar
777 14/08/1846 Ellen John Anne Jones Penycob Shipwright J Jones Curate Denio
778 06/09/1846 John John Margaret Roberts Pwllheli School Master D Pugh Vicar
779 06/09/1846 Elizabeth David Anne Davies Village Carpenter D Pugh Vicar
780 06/09/1846 Mary John Mary Jones Crymllwyn Farmer D Pugh Vicar
781 20/09/1846 Robert Evan Catharine Jones Creigiau Labourer D Pugh Vicar
782 27/09/1846 Richard John Hannah Roberts Village Joiner D Pugh Vicar
783 04/10/1846 William Owen Margaret Griffith Penycob Shipwright D Pugh Vicar
784 14/10/1846 Margaret (I) NK Jane NK/Evans NK/Rhosfawr NK D Pugh Vicar
785 01/11/1846 Owen Robert Dorothy Jones Tyucha Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
786 08/11/1846 William David Mary Roberts Drwsyrevail Labourer D Pugh Vicar
787 27/12/1846 Elizabeth Robert Catharine Williams Village Smith H Richards Minister
788 15/01/1847 Maria (I) NK Ellen NK/Morris NK/Creigiau NK D Pugh Vicar
789 17/01/1847 Evan Robert Margaret Williams Village Carpenter D Pugh Vicar
790 31/01/1847 Catharine Henry Jane Thomas Tanygraigfawr Mariner D Pugh Vicar
791 28/02/1847 Owen John Elizabeth Prichard Tyddyniol Farmer D Pugh Vicar
792 08/04/1847 Owen Watkin Elizabeth Williams Trefain Labourer D Pugh Vicar
793 27/06/1847 Mary Hugh Catharine Thomas Village Inn Keeper D Pugh Vicar
794 04/09/1847 John Richard Richard Mary Pughe Llanddewi Ystraddewi Clergyman D Pugh Vicar
795 26/09/1847 John Roberts John Elizabeth Jones Fourcrosses Inn Keeper D Pugh Vicar
796 08/10/1847 Margaret Evans John Elizabeth Jones Halfway Sawyer D Pugh Vicar
797 16/01/1848 Magdalene Thomas Catharine Owen Tyddynyronnen Farmer D Pugh Vicar
798 12/03/1848 Elizabeth William Anne Thomas Rhydygwystl Labourer D Pugh Vicar
799 27/03/1848 Ellis Robert Jane Roberts Plas Llangwnadl Farmer D Pugh Vicar
800 07/04/1848 Charles Ll Charles Ellen Anne Williams Clogwyn Arborist D Pugh Vicar
801 16/04/1848 William William Jane Charles Bodriale Labourer D Pugh Vicar
802 07/05/1848 Mary Richard Anne Thomas Minffordd Labourer D Pugh Vicar
803 25/05/1848 Mary Anne Lewis Anne Williams Bryngoleu Farmer D Pugh Vicar
804 04/06/1848 Mary Jones Morris Ellen Hughes Tynycornel Joiner D Pugh Vicar
805 11/06/1848 Jane Humphrey Sarah Owen Fourcrosses Labourer D Pugh Vicar
806 18/06/1848 John William Catharine Jones Tanyrallt Farmer D Pugh Vicar
807 30/06/1848 John David Elizabeth Davies Fourcrosses Tailor D Pugh Vicar
808 02/07/1848 Evan Evan Catherine Jones Creigiau Labourer D Pugh Vicar
809 02/07/1848 Mary Richard Catharine Roberts Village Labourer D Pugh Vicar
810 18/07/1848 Margaret John Mary Roberts Glanyrafon Bodfean Farmer D Pugh Vicar
811 18/07/1848 Owen Owen Jane Jones Tyddyn ffeltiwr Farmer D Pugh Vicar
812 20/08/1848 David Robert Catharine Williams Abererch Smith D Pugh Vicar
813 24/09/1848 Margaret David Mary Roberts Drwsyrefail Labourer D Pugh Vicar
814 22/10/1848 John John Mary Jones Tanyfonwent Mariner St G A Wms Denio
815 29/10/1848 Owen Richard Ellen Griffith Penbryn Neuadd Labourer D Pugh Vicar
816 31/10/1848 Anne William Ellen Williams Bryngoleu Gatehouse Labourer D Pugh Vicar
817 03/12/1848 John John Hannah Roberts Village Joiner D Pugh Vicar
818 10/12/1848 Elizabeth Rowland Elizabeth Williams Village Tailor D Pugh Vicar
819 10/12/1848 Jane Richard Ellen Jones Village Gardener D Pugh Vicar
820 17/12/1848 Catharine Robert Elizabeth Roberts Village Spinner D Pugh Vicar
821 07/01/1849 Jane Robert Margaret Williams Village Carpenter D Pugh Vicar
822 07/01/1849 Laura Hugh Catharine Thomas Village Miller D Pugh Vicar
823 14/01/1849 Jenett John Catharine Jones Ynysbobloedd Mariner D Pugh Vicar
824 04/02/1849 David David Anne Davies Village Carpenter D Pugh Vicar
825 11/02/1849 Anne David Catharine Griffith Hendy Farmer D Pugh Vicar
826 10/03/1849 Jemima (I) NK Elizabeth NK/Jones NK/NK NK D Pugh Vicar
827 14/04/1849 Catherine Wms (I) NK Elizabeth NK/Prichard NK/Penarfynydd NK D Pugh Vicar
828 15/04/1849 Jane John Elizabeth Prichard Tyddyniol Farmer D Pugh Vicar
829 05/05/1849 Ellen Richard Anne Elias Minffordd? Tailor D Pugh Vicar
830 24/06/1849 Daniel William Jane Evans Trygarn? Labourer D Pugh Vicar
831 07/07/1849 Anne Robert Dorothy Jones Tyucha Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
832 02/09/1849 Robert Robert Jane Humphreys Ynysbobloedd Labourer D Pugh Vicar
833 06/10/1849 Watkin Watkin Elizabeth Williams Trefain Labourer D Pugh Vicar
834 11/11/1849 Owen William Jane Jones Tanygraigfawr Labourer D Pugh Vicar
835 09/12/1849 William Robert Ellen Williams Lon Abererch Wheelwright D Pugh Vicar
836 21/12/1849 John (I) Nk Elizabeth NK/Jones NK/Rhedynog NK D Pugh Vicar
837 30/12/1849 Thomas William Catharine Hughes Crymllwyn Labourer D Pugh Vicar
838 22/02/1850 Anne Richard Anne Thomas Tynymorfa Labourer James Rowlands Denio
839 24/02/1850 William Thomas Catharine Owen Tyddynyronnen Farmer Thomas Jones Denio
840 05/04/1850 William Robert Catharine Williams Abererch Smith D Pugh Vicar
841 09/04/1850 Anne Thomas Dorothy Morgan Abererch Labourer D Pugh Vicar
842 10/05/1850 Evan Richard Catharine Roberts Abererch Labourer D Pugh Vicar
843 20/05/1850 Anne Abraham Elizabeth Williams Gwagynoe Farmer D Pugh Vicar
844 28/05/1850 Harriet (I) NK Mary NK/Jones NK/Trefain NK D Pugh Vicar
845 22/07/1850 Caroline Charles Ellen Anne Williams Clogwyn Arborist D Pugh Vicar
846 05/08/1850 Evan Jones (I) NK Grace NK/Roberts NK/Abererch NK D Pugh Vicar
847 08/08/1850 Ellen John Hannah Roberts Abererch Joiner D Pugh Vicar
848 15/09/1850 John Evan Catharine Jones Fuches Wen Labourer D Pugh Vicar
849 20/10/1850 Margaret M Morris Ellen Hughes Tynycornel Joiner D Pugh Vicar
850 27/10/1850 Elizabeth William Elizabeth Griffith Peny Cobb Labourer D Pugh Vicar
851 25/11/1850 William (I) NK Elizabeth NK/Morgan NK/Penbrynhuddugl NK D Pugh Vicar
852 25/12/1850 Griffith Hugh Catharine Thomas Village Miller D Pugh Vicar
853 16/02/1851 Thomas Robert Catharine Owen Glyddyn Farmer D Pugh Vicar
854 16/03/1851 Gaenor David Anne Davies Abererch Carpenter D Pugh Vicar
855 10/04/1851 Catharine Robert Margaret Williams Abererch Carpenter D Pugh Vicar
856 20/04/1851 John Richard Anne Elias Minffordd Tailor D Pugh Vicar
857 27/04/1851 Catharine Robert Ellen Williams Lon Abererch Wheelwright D Pugh Vicar
858 04/05/1851 William (I) NK Jane NK/Williams NK/Pontllymgwyn NK D Pugh Vicar
859 01/06/1851 William William Martha Prichard Tir bach Farmer D Pugh Vicar
860 22/06/1851 Anne Evan Anne Jones Pant yr Aur Labourer D Pugh Vicar
861 08/08/1851 Christina B William Jessee Kelman Carnarvon Road Supervisor I Rev D Pugh Vicar
862 11/08/1851 Thomas John Mary Jones Village Mariner D Pugh Vicar
863 31/08/1851 Thomas Thomas Sarah Jones Penlon fawr Labourer D Pugh Vicar
864 07/09/1851 Elizabeth Richard Catharine Jones Rhedynog Farmer D Pugh Vicar
865 11/09/1851 Robert John Catharine Jones Ynysbobloedd Mariner D Pugh Vicar
866 11/09/1851 Evan J Wms John Catharine Jones Ynysbobloedd Mariner D Pugh Vicar
867 11/09/1851 Jane Ellen John Catharine Jones Ynysbobloedd Mariner D Pugh Vicar
868 09/11/1851 William John Ellen Roberts Penbrynrhos Labourer D Pugh Vicar
869 20/12/1851 Mary Evan Catharine Williams Tynymynydd Farmer D Pugh Vicar
870 18/01/1852 William John Ellen Moss Glandwr Mariner D Pugh Vicar
871 18/01/1852 John William Jane Jones Tanygraig fawr Labourer D Pugh Vicar
872 01/02/1852 Humphrey Hugh Catharine Hughes Ynysbobloedd Labourer D Pugh Vicar
873 18/04/1852 Robert Robert Dorothy Jones Tyucha Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
874 02/05/1852 Ellen Thomas Catharine Owen Tyddynronnen Farmer D Pugh Vicar
875 19/09/1852 David Evan Catharine Jones Creigiau Labourer D Pugh Vicar
876 10/10/1852 Grace John Hannah Roberts Village Joiner D Pugh Vicar
877 16/10/1852 Jane Robert Jane Humphreys Village Labourer D Pugh Vicar
878 28/11/1852 Anne Richard Ellen Jones Village Groom D Pugh Vicar
879 01/01/1853 Anne William Lowry Japheth Village Labourer D Pugh Vicar
880 02/01/1853 Mary Thomas Dorothy Morgan Village Labourer D Pugh Vicar
881 27/03/1853 Griffith Wms William Jane Griffith Abererch Labourer D Pugh Vicar
882 16/04/1853 Henry John Mary Jones Abererch Mariner D Pugh Vicar
883 01/05/1853 Owen Richard Catharine Jones Rhedynog Farmer D Pugh Vicar
884 01/05/1853 William John Elizabeth Jones Galltyrungwys Labourer D Pugh Vicar
885 29/05/1853 Richard Richard Anne Elias Minffordd Tailor D Pugh Vicar
886 03/07/1853 David David Sarah Davies National School Cottage Labourer D Pugh Vicar
887 16/10/1853 Ellen John Laura Jones Fourcrosses Labourer D Pugh Vicar
888 13/11/1853 William William Jane Jones Minffordd Labourer D Pugh Vicar
889 18/12/1853 Catharine William Martha Hughes Clogwyn Bach Labourer Thomas Jones Minister
890 25/12/1853 Morris Morris Ellen Hughes Tynycornel Joiner D Pugh Vicar
891 31/07/1854 Anne Hugh Catharine Hughes Village Labourer D Pugh Vicar
892 01/09/1854 Ellen David Anne Davies Village Shipwright D Pugh Vicar
893 22/09/1854 David (I) NK Margaret NK/Jones NK/Rhosfawr NK D Pugh Vicar
894 22/09/1854 Margaret David Ellen Roberts Pyllaubudron Farmer D Pugh Vicar
895 14/01/1855 Humphrey Thomas Catharine Owen Tyddynyronnen Farmer D Pugh Vicar
896 09/03/1855 Mary (I) Robert Ellen Williams/Ellis Village/Bryncoch Sailor D Pugh Vicar
897 15/04/1855 Anne Catharine William Jane Jones Penyllyn Farmer D Pugh Vicar
898 22/04/1855 Ellis Richard Catharine Jones Rhedynog Farmer D Pugh Vicar
899 06/05/1855 John Rees Robert Catherine Jones Tanygraig Farmer D Pugh Vicar
900 27/05/1855 Margaret John Margaret Williams Prior Farmer D Pugh Vicar
901 27/08/1855 William William Hannah Jones Halfway Sawyer D Pugh Vicar
902 17/09/1855 Anne Francis Elizabeth Roberts Gromlech Farmer D Pugh Vicar
903 04/10/1855 Henry Henry Jane Thomas Lon Abererch Sailor Thomas Jones Minister
904 09/10/1855 John (I) NK Margaret NK/Jones Caeymryson NK D Pugh Vicar
905 09/10/1855 Jennet (P) John Ellen Williams Tai'rplwy Labourer D Pugh Vicar
906 09/10/1855 Catharine John Ellen Williams Tai'rplwy Labourer D Pugh Vicar
907 09/10/1855 Lewis (I) NK Catharine NK/Jones Tai'rplwy NK D Pugh Vicar
908 09/10/1855 Anne (I) NK Elizabeth NK/Jones NK/Tymwd NK D Pugh Vicar
909 23/10/1855 Griffith Robert Catharine Williams Yr Efail Smith D Pugh Vicar
910 04/11/1855 Richard Evan Mary Roberts Tai'r Cooper Labourer D Pugh Vicar
911 19/12/1855 Robert William Robert Anne Griffith Traeth Pwllheli Merchant Thomas Jones Minister
912 06/01/1856 William William Mary Jones Brynllaeth Farmer D Pugh Vicar
913 25/02/1856 William Thomas Sarah Jones Penlon fawr Labourer D Pugh Vicar
914 31/03/1856 Mary Robert Jane Jones Bwlchyffordd Farmer D Pugh Vicar
915 04/05/1856 Daniel Robert Jane Roberts Trefain Miller D Pugh Vicar
916 11/05/1856 Mary William Martha Prichard Village Labourer D Pugh Vicar
917 08/06/1856 William William Lowry Japheth Village Labourer D Pugh Vicar
918 15/08/1856 Margaret Owen Margaret Thomas Tainewyddion Labourer D Pugh Vicar
919 21/09/1856 Jane Thomas Ellen Prichard Llyspatric Farmer D Pugh Vicar
920 12/10/1856 William Wms Robert Catharine Jones Tanygraig Farmer D Pugh Vicar
921 19/10/1856 Owen Ll Jones Owen Margaret Evans Tynycoed Farmer D Pugh Vicar
922 01/11/1856 Richard Hugh Catharine Hughes Village Labourer D Pugh Vicar
923 21/12/1856 Jennet William Martha Hughes Penygamdda Labourer D Pugh Vicar
924 20/03/1857 Margaret Rowland Ellen Jones Tanyrallt Farmer D Pugh Vicar
925 25/03/1857 Thomas David Catharine Roberts Lon Abererch Labourer D Pugh Vicar
926 25/03/1857 Margaret (I) NK Margaret NK/Hughes NK/Lon Abererch NK D Pugh Vicar
927 16/05/1857 Anne David Anne Davies Village Carpenter D Pugh Vicar
928 17/05/1857 Jane Owen Elizabeth Williams School House School Master D Pugh Vicar
929 13/06/1857 Margaret Richard Anne Owen Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
930 29/06/1857 Thomas Richard Ellen Jones Abererch Groom D Pugh Vicar
931 05/07/1857 John Hugh Anne Jones Clogwyn llwyd Labourer D Pugh Vicar
932 05/07/1857 John Richard Catharine Jones Rhedynog Farmer D Pugh Vicar
933 11/10/1857 John John Anne Roberts Glandwr Sailor D Pugh Vicar
934 07/11/1857 Henry Robert Elizabeth Parry Creigiau Labourer D Pugh Vicar
935 22/11/1857 Robert Evan Evan Jane Jones Wernsais Sailor D Pugh Vicar
936 13/12/1857 Ellen John Elizabeth Roberts Village Sailor D Pugh Vicar
937 24/01/1858 Catharine Robert Jane Roberts Glanywern Miller D Pugh Vicar
938 18/03/1858 Mary David Elizabeth Davies Nant Tailor D Pugh Vicar
939 18/03/1858 Ellen David Elizabeth Davies Nant Tailor D Pugh Vicar
940 18/04/1858 Catharine Evan Ellen Lewis Hendrefeinws Farmer D Pugh Vicar
941 10/06/1858 Evan Thomas Ellen Pierce Glanymorfa Farmer D Pugh Vicar
942 20/06/1858 Griffith Robert Sydney Griffith Tynewydd(Halfway) Labourer D Pugh Vicar
943 31/07/1858 Robert (I) NK Jane NK/Williams NK/Tynsachau NK D Pugh Vicar
944 22/08/1858 Jane Evan Elizabeth Williams Bryncrin Farmer D Pugh Vicar
945 28/08/1858 Robert John Catharine Roberts Abererch Tanner D Pugh Vicar
946 28/08/1858 William John Catharine Roberts Abererch Tanner D Pugh Vicar
947 28/08/1858 Henry John Catharine Roberts Abererch Tanner D Pugh Vicar
948 28/08/1858 Dorothy John Catharine Roberts Abererch Tanner D Pugh Vicar
949 28/08/1858 Catharine John Catharine Roberts Abererch Tanner D Pugh Vicar
950 12/09/1858 Robert William Martha Prichard Village Labourer D Pugh Vicar
951 12/09/1858 Mary Jane Edward Mary Roberts Fourcrosses Mariner D Pugh Vicar
952 27/09/1858 Martha (I) NK Martha NK/Jones NK/Cae'rhendre NK D Pugh Vicar
953 27/09/1858 Robert (I) NK Gwen NK/Jones NK/Cae'rhendre NK D Pugh Vicar
954 27/09/1858 Jane (I) NK Jane NK/Williams NK/Cae'rhendre NK D Pugh Vicar
955 16/10/1858 John Griffith Leah Jones Henbandy Labourer D Pugh Vicar
956 07/11/1858 David John Catharine Hughes Village Mariner D Pugh Vicar
957 28/11/1858 William William Martha Hughes Penygamdda Labourer D Pugh Vicar
958 17/12/1858 Robert Richard Anne Owen Rhosfawr Labourer D Pugh Vicar
959 23/12/1858 John Lloyd Howell Dorothy Owen Gwyndy Farmer D Pugh Vicar
960 13/01/1859 Elizabeth Owen Margaret Thomas Tainewyddion Labourer D Pugh Vicar
961 20/01/1859 Jane Charlotte William Jane Jones Penyllyn Farmer D Pugh Vicar
962 31/05/1859 William Robert Ellen Williams Minffordd Sailor D Pugh Vicar
963 06/07/1859 Thomas Rees Jane Thomas Bwlchyffordd Farmer D Pugh Vicar
964 21/08/1859 John Thomas (I) NK Jane NK/Morris NK/Ynysbobloedd NK D Pugh Vicar
965 26/09/1859 Jane Thomas Anne Owen Tyddynyronnen Farmer D Pugh Vicar
966 09/10/1859 John Owen Elizabeth Williams National School House School Master D Pugh Vicar
967 11/10/1859 Jane (I) NK Jane NK/Williams NK/Factory Plasdu NK D Pugh Vicar
968 16/10/1859 Owen Ellis (I) NK Ellen NK/Williams NK/Tyddyn Shon NK D Pugh Vicar
969 23/10/1859 Jane Owen Elizabeth Griffith Tynant Farmer D Pugh Vicar
970 27/11/1859 Samuel Wilbraham Robert Anne Griffith Hermitage Merchant D Pugh Vicar
971 24/03/1860 William Thomas Ellen Prichard Llyspatric Farmer D Pugh Vicar
972 13/05/1860 Ellen John Laura Griffith Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
973 02/09/1860 David David Elizabeth Davies Nant Tailor D Pugh Vicar
974 02/09/1860 Jane Richard Elizabeth Jones Nant Labourer D Pugh Vicar
975 02/09/1860 Jane (I) NK Jane NK/Williams NK/Tynsachau NK D Pugh Vicar
976 24/09/1860 John Llewelyn William Ellen Evans Brymbo Denbighshire School Master D Pugh Vicar
977 09/10/1860 Griffith J B P Gth T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
978 13/01/1861 Robert Ellis John Hannah Roberts Abererch Joiner D Pugh Vicar
979 23/03/1861 Robert David Anne Davies Abererch Carpenter D Pugh Vicar
980 09/06/1861 Charlotte Jane William Jane Jones Penllyn Farmer D Pugh Vicar
981 30/06/1861 Mary Catharine John Catharine Hughes Village Mariner D Pugh Vicar
982 10/10/1861 Henry J M (I) NK Elizabeth NK/Jones NK/Caeaupella NK W Richards Minister
983 30/11/1861 Catharine Owen Elizabeth Williams National School House School Master D Pugh Vicar
984 05/02/1862 Mary Richard Anne Pierce Ynysbobloedd Labourer D Pugh Vicar
985 16/02/1862 Dorothy Griffith Leah Jones Henbandy Farmer D Pugh Vicar
986 22/03/1862 Jane William Martha Prichard Village Labourer D Pugh Vicar
987 24/04/1862 Percival P Griffith T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
988 01/06/1862 Thomas Thomas Ellen Prichard Llyspatric Farmer D Pugh Vicar
989 14/03/1863 William (I) NK Laura NK/Jones NK/Tai'rbug NK D Pugh Vicar
990 17/03/1863 Thomas Rees David Margaret Jones Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
991 28/06/1863 Owen Owen Elizabeth Williams National School House School Master D Pugh Vicar
992 11/10/1863 Margaret Thomas Anne Pierce Village Labourer D Pugh Vicar
993 16/10/1863 John John Catharine Hughes Tanyrallt Farmer D Pugh Vicar
994 06/12/1863 Owen Evan Jane Jones Tai'rbont Mariner D Pugh Vicar
995 27/01/1864 Thomas John Mary Davies Prior Farmer D Pugh Vicar
996 29/01/1864 Reginald E Griffith T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
997 07/02/1864 Owen Lewis Mary Owens Rhosfawr Mariner D Pugh Vicar
998 13/02/1864 Mary Jane Thomas Catharine Prichard Bwlchyffordd Farmer D Pugh Vicar
999 24/04/1864 Laura David Margaret Jones Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
1000 01/06/1864 Thomas David Anne Davies Village Shipwright D Pugh Vicar
1001 01/06/1864 Anne John Catharine Roberts Village Tanner D Pugh Vicar
1002 14/08/1864 Thomas Hugh Jane Owen Tanyquarrel Driver D Pugh Vicar
1003 21/08/1864 Griffith Arundell William Jane Jones Droellan Farmer D Pugh Vicar
1004 02/09/1864 Evan John Ellen Jones Morfa Lodge Labourer D Pugh Vicar
1005 07/05/1865 Catharine Thomas Catharine Prichard Fourcrosses Farmer D Pugh Vicar
1006 08/06/1865 Llewelyn C P Griffith T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
1007 13/07/1865 John Thomas Ellen Prichard Llyspatric Farmer D Pugh Vicar
1008 25/12/1865 Elizabeth John Catharine Hughes Tanyrallt Farmer D Pugh Vicar
1009 12/02/1866 Robert Robert Jane Williams Sand Street Pwllheli Joiner D Pugh Vicar
1010 13/05/1866 John Thomas Mary Jones Tynymynydd Labourer D Pugh Vicar
1011 18/05/1866 William John Mary Davies Prior Farmer D Pugh Vicar
1012 24/05/1866 Jane Thomas Anne Pierce Abererch Labourer D Pugh Vicar
1013 27/05/1866 William Owen Elizabeth Williams National School School Master D Pugh Vicar
1014 14/06/1866 Richard Richard Anne Pierce Ynysbobloedd Farmer D Pugh Vicar
1015 14/06/1866 John Thomas Anne Pierce Village Labourer D Pugh Vicar
1016 22/07/1866 Thomas Thomas Catharine Prichard Fourcrosses Farmer D Pugh Vicar
1017 02/09/1866 Elizabeth David Margaret Jones Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
1018 06/02/1867 Agnes W E P Griffith T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
1019 10/06/1867 Catharine (I) NK Gwen NK/Hughes NK/Eisteddfa NK D Pugh Vicar
1020 01/07/1867 Robert William Ellen Jones Smithy Labourer D Pugh Vicar
1021 02/08/1967 Dorothy Winifred Robert Rhoda Louisa Carreg Cefnmine Gentleman D Pugh Vicar
1022 20/09/1867 John Robert Jane Williams Sand Street Pwllheli Joiner D Pugh Vicar
1023 13/10/1867 Isaac Thomas Thomas Catharine Prichard Fourcrosses Inn Keeper D Pugh Vicar
1024 24/12/1867 John John Ellen Jones Morfa Labourer D Pugh Vicar
1025 24/12/1867 Hannah John Ellen Jones Morfa Labourer D Pugh Vicar
1026 24/12/1867 Laura (I) NK Catharine NK/Prichard NK/Penybont Abererch NK D Pugh Vicar
1027 01/03/1868 Catharine Owen Ellen Hughes Abererch Labourer D Pugh Vicar
1028 17/03/1868 Humphrey Henry Elizabeth Prichard Tyntwll Labourer D Pugh Vicar
1029 19/03/1868 William (I) NK Catharine NK/Morgan NK/Abererch NK D Pugh Vicar
1030 12/04/1868 Mary Thomas Anne Pierce Abererch Labourer D Pugh Vicar
1031 18/07/1868 Owen Owen Anne Jones Tanyrallt Labourer D Pugh Vicar
1032 19/07/1868 Richard Owen Elizabeth Williams National School House School Master D Pugh Vicar
1033 23/07/1868 Francis V P Griffith T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
1034 21/08/1868 Robert Thomas Robert Rhoda Louisa Carreg Cefnmine Gentleman D Pugh Vicar
1035 10/04/1869 Anne Jones Robert Jane Williams Pantglas Labourer D Pugh Vicar
1036 18/06/1869 Thomas David Margaret Jones Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
1037 18/06/1869 Owen Howell Dorothy Owens Gwyndy Farmer D Pugh Vicar
1038 20/06/1869 Isaac Thomas Catharine Prichard Fourcrosses Inn Keeper D Pugh Vicar
1039 03/08/1869 Griffith Richard Gwen Roberts Eisteddfa Labourer D Pugh Vicar
1040 28/08/1869 Griffith Robert Jane Jones Cemlyn Mariner D Pugh Vicar
1041 28/08/1869 Mary Robert Jane Jones Cemlyn Mariner D Pugh Vicar
1042 28/08/1869 John Robert Jane Jones Cemlyn Mariner D Pugh Vicar
1043 28/08/1869 Frances Robert Jane Jones Cemlyn Mariner D Pugh Vicar
1044 28/08/1869 Margaret Robert Jane Jones Cemlyn Mariner D Pugh Vicar
1045 28/08/1869 Jennet Robert Jane Jones Cemlyn Mariner D Pugh Vicar
1046 04/09/1869 Mary Evan Mary Prichard Nursery Labourer D Pugh Vicar
1047 04/09/1869 Robert Edward Anne Owen Penro Labourer D Pugh Vicar
1048 04/09/1869 Hugh (I) NK Mary NK/Thomas NK/Nursery NK D Pugh Vicar
1049 03/10/1869 John William Anne Parry Pwllheli Mariner D Pugh Vicar
1050 24/10/1869 Rowland John Evan Jane Williams Henllan Gardener D Pugh Vicar
1051 14/12/1869 Edward Robert Rhoda Louisa Carreg Cefnmine Gentleman D Pugh Vicar
1052 04/02/1870 John (I) NK Elizabeth NK/Williams NK/Rhosfawr NK J Morgan Pwllheli
1053 06/03/1870 Anne Owen Ellen Hughes Tollgate Penygroes Labourer D Pugh Vicar
1054 29/03/1870 Pierce William Margaret Williams Lodge Broom Hall Gamekeeper D Pugh Vicar
1055 26/08/1870 Florence M P Griffith T P Edith Anne Jones Yokehouse Attorney D Pugh Vicar
1056 30/08/1870 Robert David Margaret Jones Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
1057 11/09/1870 Lewis John Ellen Jones Morfa Lodge Labourer D Pugh Vicar
1058 02/10/1870 Owen Robert Ellen Griffith Tanyrallt Farmer D Pugh Vicar
1059 04/11/1870 Owen Robert Jane Williams Village Joiner D Pugh Vicar
1060 04/12/1870 Griffith Richard Gwen Roberts Eisteddfa Labourer D Pugh Vicar
1061 15/01/1871 Humphrey Lewis Mary Owen Penycob Mariner D Pugh Vicar
1062 18/03/1871 Martha Thomas Catharine Prichard Fourcrosses Inn Keeper D Pugh Vicar
1063 13/04/1871 Emma (I) NK Mary NK/Thomas Minffordd NK David Jones Curate
1064 28/08/1871 William Thomas Anne Pierce Village Labourer D Pugh Vicar
1065 05/09/1871 Rhoda Robert Rhoda Louisa Carreg Cefnmine Gentleman D Pugh Vicar
1066 12/10/1871 Margaret David Margaret Jones Penbryn Neuadd Farmer D Pugh Vicar
1067 23/10/1871 Owen Thomas Anne Owen Tyddynyronnen Farmer D Pugh Vicar
1068 02/11/1871 Catherine Ellen Robert Jane Williams Village Smith D Pugh Vicar
1069 12/11/1871 Catherine Samuel Catharine Roberts Penybont Abererch Slater David Jones Curate
1070 23/12/1871 Sidney Hugh Margaret Jones Carregygath Labourer David Jones Curate
1071 11/02/1872 Dorothy Owen Ellen Hughes Tollgate Penygroes Labourer D Pugh Vicar
1072 24/02/1872 Sidney (I) NK Anne NK/Griffith NK/Tynymorfa NK David Jones Curate
1073 17/05/1872 Anne John Cathrine Williams Abererch Village Labourer David Jones Curate
1074 16/06/1872 William Elias Elias Ellen Hughes Fourcrosses Tailor David Jones Curate
1075 30/06/1872 Puah (I) NK Catherine NK/Roberts NK/Nantstigell NK D Pugh Vicar
1076 10/07/1872 Martha John Elizabeth Jones Penygamdda Labourer D Pugh Vicar
1077 03/07/1872 Morris John William Margaret Williams Broom Hall Lodge Gamekeeper David Jones Curate
1078 14/07/1872 Griffith (I) NK Elizabeth NK/Thomas NK/Creigiau NK D Pugh Vicar
1079 25/08/1872 John Lewis Mary Owen Penycob Mariner D Pugh Vicar
1080 01/09/1872 Mary Thomas Anne Prichard Morfa Labourer D Pugh Vicar
1081 22/09/1872 Thomas Jones Hugh Laura Thomas Tai Newyddion Rhosfawr Labourer David Jones Curate
1082 29/09/1872 William R C Owen Jane Williams Fronfelen Rhosfawr Labourer David Jones Curate
1083 08/11/1872 Mary Griffith Elizabeth Roberts Tyddynronnen Farmer David Jones Curate
1084 15/11/1872 Margaret Ellin William Elizabeth Williams Crymllwyn Mawr Mariner David Jones Curate
1085 15/11/1872 Hugh Herbert William Elizabeth Williams Crymllwyn Mawr Mariner David Jones Curate
1086 15/11/1872 Lewis William Elizabeth Williams Crymllwyn Mawr Mariner David Jones Curate
1087 15/11/1872 John (I) NK Margaret NK/Williams NK/Cefnpentre NK David Jones Curate
1088 15/11/1872 Jane Owen Sarah Roberts Efel Bach Llawyndyrus Labourer David Jones Curate
1089 26/11/1872 Elizabeth Griffith Ellen Roberts Glyddyn Hen Farmer David Jones Curate
1090 06/12/1872 Elizabeth Robert Sarah Williams Tai Newyddion Labourer David Jones Curate
1091 19/12/1872 Evan John Mary Jones Tai Newyddion Labourer David Jones Curate
1092 19/12/1872 John John Mary Jones Tai Newyddion Labourer David Jones Curate
1093 19/12/1872 Margaret John Mary Hughes Llaindelyn Labourer David Jones Curate
1094 19/12/1872 Cathrine John Mary Hughes Llaindelyn Labourer David Jones Curate
1095 14/01/1873 Mary Robert Jane Jones Galltyrungwys Labourer David Jones Curate
1096 31/03/1873 Ellis John Cathrine Evans Abererch Village Mariner David Jones Curate
1097 13/04/1873 Anne Ellen William Ellen Jones Smithy Carrier D Pugh Vicar
1098 07/05/1873 Cathrine John Ellen Roberts Lodge Bryngoleu Mariner David Jones Curate
1099 20/05/1873 Catharine Richard Gwen Roberts Eisteddfa Labourer David Jones Curate
1100 23/05/1873 Jane (I) NK Anne NK/Williams NK/Ty Cwper NK David Jones Curate
1101 01/06/1873 Rebecca C Thomas Cathrine Prichard Fourcrosses Inn Keeper David Jones Curate
1102 28/06/1873 Sarah William Laura Williams Tai'r Big Rhosfawr Miner David Jones Curate
1103 02/08/1873 Ellen Rowland Martha Jones Pantglas Labourer David Jones Curate
1104 21/08/1873 Edward John Cathrine Roberts Glyddyn Merchant David Jones Curate
1105 14/09/1873 Ellis (I) NK Anne NK/Japheth NK/Abererch NK David Jones Curate
1106 21/09/1873 Edward Pryce Catherine Jones Nant Labourer David Jones Curate
1107 30/09/1873 John Lewis Jane Jones Tyddyn Shon Labourer David Jones Curate
1108 30/09/1873 William Lewis Jane Jones Tyddyn Shon Labourer David Jones Curate
1109 13/10/1873 Hugh Griffith Evan Laura Hughes Traeth Pwllheli Labourer D Pugh Vicar
1110 24/10/1873 William (I) NK Catherine NK/Williams Lodge Bryngoleu NK David Jones Curate
1111 02/11/1873 Owen John Anne Jones Glanydon Labourer D Pugh Vicar
1112 09/11/1873 Richard Robert Jane Williams Yr Odyn Smith D Pugh Vicar
1113 12/11/1873 Elizabeth Ellen William Elizabeth Jones Creigiau Mariner David Jones Curate
1114 18/11/1873 Sarah (I) NK Mary NK/Davies NK/Nantstigell NK David Jones Curate
1115 28/11/1873 Margaret Evan Mary Prichard Nursery Labourer D Pugh Vicar
1116 28/11/1873 Griffith Griffith Elizabeth Roberts Tyddynyronnen Farmer David Jones Curate
1117 28/12/1873 Thomas Thomas Anne Prichard Morfa Labourer D Pugh Vicar
1118 02/02/1874 Griffith Rbts Griffith Leah Jones Rhydygwystl Farmer David Jones Curate
1119 08/02/1874 John Owen Ellen Hughes Tollgate Penygroes Labourer D Pugh Vicar
1120 09/02/1874 Cathrine E (I) NK Sydney NK/Thomas NK/Tai Newyddion Rhosfawr NK David Jones Curate
1121 09/02/1874 John (I) NK Ellen NK/Evans NK/Efail Bach Llwyndyrus NK David Jones Curate
1122 08/03/1874 William Griffith Ellen Williams Penycob Labourer David Jones Curate
1123 24/03/1874 Dorothy (I) NK Jane NK/Morgan NK/Abererch Village NK David Jones Curate
1124 26/03/1874 Ellis Evan Ellin Hughes Lodge Bryngoleu Labourer David Jones Curate
1125 27/05/1874 Annie Robert Jane Jones Cemlyn Master Mariner David Jones Curate
1126 14/06/1874 Jannet John Jannet Humphreys Penycob Shopkeeper David Jones Curate
1127 03/08/1874 Elizabeth (I) NK Laura NK/Thomas NK/Crymllwyn NK David Jones Curate
1128 03/08/1874 Ellen Owen Laura Jones Crymllwyn Labourer David Jones Curate
1129 17/08/1874 Jane Catherine Thomas Closs Mary Davies Glanavon Divinity Student David Jones Curate
1130 01/10/1874 Daniel Daniel Jane Parry Fourcrosses Mariner David Jones Curate
1131 23/10/1874 William Lloyd William Jane Williams White House Gentleman T C Davies Minister
1132 09/11/1874 John Evan Catherine Jones Rhosydd Farmer David Jones Curate
1133 11/12/1874 Hugh William Margaret Goodman Palestina Tailor David Jones Curate
1134 03/01/1875 Margaret Richard Gwen Roberts Eisteddfa Labourer David Jones Curate
1135 14/01/1875 David John Mary Hughes Rhosfawr Labourer David Jones Curate
1136 16/01/1875 Henry T (I) NK Gaynor NK/Davies NK/Abererch NK D Pugh Vicar
1137 16/01/1875 David John Mary Hughes Tai Cooper Labourer David Jones Curate
1138 21/01/1875 John Hugh Laura Hughes Rhosfawr Butcher D Pugh Vicar
1139 21/01/1875 Elizabeth (I) NK Elizabeth NK/Griffith NK/Barracks NK D Pugh Vicar
1140 21/01/1875 Henry (I) NK Elizabeth NK/Griffith NK/Barracks NK D Pugh Vicar
1141 19/04/1875 David Elias Ellin Hughes Fourcrosses Tailor David Jones Curate
1142 28/05/1875 Margaret Lloyd William Margaret Goodman Rhosfawr Tailor David Jones Curate
1143 28/05/1875 Eliza Anne William Elizabeth Williams Llwyndyrus School Mariner David Jones Curate
1144 28/05/1875 John Owen Owen Sarah Roberts Efail Bach Llwyndyrus Labourer David Jones Curate
1145 08/06/1875 Mary Griffith Ellin Roberts Gwlyddyn Hen Farmer David Jones Curate
1146 05/07/1875 Hugh Hughes (I) NK Ellin NK/Jones NK/Tai Newyddion NK David Jones Curate
1147 31/07/1875 Ellin (I) NK Anne NK/Morris NK/Gelli NK David Jones Curate
1148 03/09/1875 William John Samuel Catherine Roberts Penybont Slater D Pugh Vicar
1149 19/09/1875 Mary Constance John Maria C Jenkins Porth Treiddyn Gent Farmer D Pugh Vicar
1150 19/09/1875 Philip Arthur Evan Ellen Roberts Tan House Master Mariner D Pugh Vicar
1151 26/09/1875 Elizabeth Jane Samuel Margaret Roberts Creigiau Labourer D Pugh Vicar
1152 14/12/1875 William Wms Robert Jane Williams Abererch Blacksmith St Geo A Wms Rector
1153 14/12/1875 William J W Samuel Catherine Roberts Abererch Slater St Geo A Wms Rector
1154 01/04/1876 Robert David (I) NK Catherine NK/Roberts NK/Abererch NK St Geo A Wms Rector
1155 13/06/1876 Catherine E (I) NK Margaret NK/Williams NK/Yr Efail NK Z P Williamson Vicar
1156 06/07/1876 William Evans Robert Sarah Williams Llaindelyn Rhosfawr Labourer Z P Williamson Vicar
1157 06/07/1876 Janet Lewis Jane Jones Tyddyn Shon Labourer Z P Williamson Vicar
1158 23/07/1876 William Henry Owen Ellen Hughes Penygroes Llanystumdwy Labourer Z P Williamson Vicar
1159 14/08/1876 William John Jane Davies Fourcrosses Labourer Z P Williamson Vicar
1160 14/08/1876 David Samuel Jane Griffith Fourcrosses Labourer Z P Williamson Vicar
1161 08/09/1876 Sydney (I) NK Jane NK/Jones NK/Abererch Village NK Z P Williamson Vicar
1162 13/11/1876 Lucy Maria John Maria C Jenkins Porth Treiddyn Tremadoc Gent Farmer Z P Williamson Vicar
1163 26/11/1876 Anne Richard Price Catherine Jones Nantstigell Labourer Z P Williamson Vicar
1164 28/11/1876 Sarah Ann William Mary Pratt Nantstigell Sailor Z P Williamson Vicar
1165 25/12/1876 Hannah Maria Robert Jane Williams Village Joiner Z P Williamson Vicar
1166 16/01/1877 Elizabeth Griffith Ellen Williams Penycob Labourer Z P Williamson Vicar
1167 16/02/1877 Elizabeth A (I) NK Anne NK/Jones NK/Tai Cowper Rhosfawr NK Z P Williamson Vicar
1168 29/03/1877 Benjamin (I) NK Ellin NK/Jones NK/Creigiau NK Z P Williamson Vicar
1169 08/04/1877 Richard Owen Laura Jones Glyddyn Canol Farmer Z P Williamson Vicar
1170 29/04/1877 Rahel Thomas Ann Pritchard Bryncoch Farmer Z P Williamson Vicar
1171 03/06/1877 Florence G Zacehaus P Constance Williamson Abererch Clerk Holy Orders Z P Williamson Vicar
1172 29/06/1877 Daniel Richard Gwen Roberts Eisteddfa Farmer Z P Williamson Vicar
1173 21/09/1877 Ellen William Mary Parry Tanygraig Quarryman Z P Williamson Vicar
1174 06/01/1878 Thomas Thomas Ann Pritchard Bryncoch Farmer Z P Williamson Vicar
1175 29/01/1878 Ellen Thomas Grace Griffith Newborough Arms 4X Inn Keeper Z P Williamson Vicar
1176 17/02/1878 Martha Richard P Catherine Jones Nantystigyll Coachman Z P Williamson Vicar
1177 02/04/1878 John Evan Ellen Roberts Barty Master Mariner Z P Williamson Vicar
1178 14/04/1878 Owen Edward Sarah Jones Village Platelayer Z P Williamson Vicar
1179 21/04/1878 Priscilla Jane John Maria C Jenkins Bronerch Gent Farmer Z P Williamson Vicar
1180 18/06/1878 Anne Hugh Ellen Davies Village Carpenter Z P Williamson Vicar
1181 17/07/1878 Margaret John Jane Davies Fourcrosses Labourer Z P Williamson Vicar
1182 11/08/1878 Edward Edward Ann Owen Carreg Cath Labourer Z P Williamson Vicar
1183 27/08/1878 John William Mary Pratt Nantstigell Sailor Z P Williamson Vicar
1184 10/09/1878 Griffith Thomas Jane Roberts Abererch Village Labourer Z P Williamson Vicar
1185 10/09/1878 David Thomas Jane Roberts Abererch Village Labourer Z P Williamson Vicar
1186 10/09/1878 Margaret Thomas Jane Roberts Abererch Village Labourer Z P Williamson Vicar
1187 29/10/1878 Evan Owen Ellen Hughes Penygroes Llanystumdwy Labourer Z P Williamson Vicar
1188 25/12/1878 William Richard Ellen Jones Tanyrallt Nursery Gardener Z P Williamson Vicar
1189 25/12/1878 Evan Richard Ellen Jones Tanyrallt Nursery Gardener Z P Williamson Vicar
1190 09/02/1879 Richard Henry Thomas Grace Griffith Newborough Arms 4X Inn Keeper Z P Williamson Vicar
1191 11/04/1879 William (I) NK Jane NK/Williams NK/Nant NK Z P Williamson Vicar
1192 12/07/1879 Dafydd (I) Robert Margaret Jones/Owens Rhosfawr/Rhosfawr Labourer Z P Williamson Vicar
1193 12/07/1879 John William Catherine Owens Rhosfawr Labourer Z P Williamson Vicar
1194 12/07/1879 Laura Lewis Jane Jones Rhosfawr Labourer Z P Williamson Vicar
1195 25/07/1879 Mary Richard Gwen Roberts Eisteddfa Farmer Z P Williamson Vicar
1196 03/08/1879 John William Jane Humphreys Fourcrosses Stonemason Z P Williamson Vicar
1197 05/09/1879 Mary Thomas Ann Pritchard Bryncoch Farmer Z P Williamson Vicar
1198 14/09/1879 Emily B John Maria C Jenkins Bronerch Gent Farmer Z P Williamson Vicar
1199 12/11/1879 Jane Ann Thomas Jane Jones Sgubor Wen Rhosfawr Labourer Thos Pritchard Pwllheli
1200 27/01/1880 Richard Griffith Jane Roberts Abererch Village Husbandsman Z P Williamson Vicar
1201 11/02/1880 Henry John Jane Jones Tyntwll Labourer Z P Williamson Vicar
1202 24/02/1880 Barbara Griffith Sarah Jones Cae Cawr Bach Labourer Z P Williamson Vicar
1203 11/03/1880 Edward Evan Elizabeth Lloyd Broomhall Lodge Gamekeeper Z P Williamson Vicar
1204 11/03/1880 William (I) William Catherine Thomas/Roberts Nevin/Nantstigell Stonemason Z P Williamson Vicar
1205 11/03/1880 John Richard P Catherine Jones Nantstigell Labourer Z P Williamson Vicar
1206 28/03/1880 Mary Ellen David Mary Roberts Fronerch Tce 4 X Mariner Z P Williamson Vicar
1207 28/03/1880 Evan Evan Mary Pritchard Nursery Labourer Z P Williamson Vicar
1208 28/03/1880 Margaret Evan Mary Pritchard Nursery Labourer Z P Williamson Vicar
1209 28/03/1880 John John Jane Davies Fourcrosses Labourer Z P Williamson Vicar
1210 02/05/1880 Griffith (I) NK Jane NK/Williamson Yr Odyn Abererch NK Z P Williamson Vicar
1211 22/08/1880 Ellen Sydney Thomas Closs Mary Davies Glanafon Clerk Holy Orders J Morgan Jones Vicar
1212 02/01/1881 Edward Edward Sarah Jones Tanyfynwent Abererch Platelayer J Morgan Jones Vicar
1213 10/04/1881 Maria William Mary Pritchard Glandwr Railway Porter J Morgan Jones Vicar
1214 17/04/1881 John Owen Owen Ellen Hughes Clogwyn Mariner J Morgan Jones Vicar
1215 11/06/1881 Margaret Hugh Ellen Davies Village Ship Carpenter J Morgan Jones Vicar
1216 02/07/1881 John Griffith Elizabeth Williams Smithy Abererch Blacksmith J Morgan Jones Vicar
1217 10/07/1881 Robert Owen Ellen Hughes Penygroes Llanystumdwy Labourer J Morgan Jones Vicar
1218 10/07/1881 Owen Ellis (I) Thomas Anne Pritchard Bryncoch Farmer J Morgan Jones Vicar
1219 24/07/1881 Hugh H Hugh Anne Griffith Tan yr Ynys Police Officer J Morgan Jones Vicar
1220 25/09/1881 Margaret Evan Anne Francis Village Labourer J Morgan Jones Vicar
1221 27/09/1881 Winifred Richard Gwen Roberts Eisteddfa Farmer J Morgan Jones Vicar
1222 25/12/1881 Andrew W David Mary A Lewis Broomhall Lodge Gamekeeper J Morgan Jones Vicar
1223 20/07/1882 David John Jane Jones Tyntwll Labourer J Morgan Jones Vicar
1224 25/07/1882 Griffith Wm William Ellen Jones Crewe/Smithy Abererch Railway Guard J Morgan Jones Vicar
1225 09/10/1882 Thomas Thomas Jane Roberts Village Labourer J Morgan Jones Vicar
1226 30/01/1883 Elizabeth A John Catherine Jones Penydon Abererch Master Mariner J Morgan Jones Vicar
1227 30/01/1883 Jane Rhoda John Catherine Jones Penydon Abererch Master Mariner J Morgan Jones Vicar
1228 30/01/1883 Robert Hugh John Catherine Jones Penydon Abererch Master Mariner J Morgan Jones Vicar
1229 15/03/1883 Rowland H (I) NK Elizabeth NK/Williams NK/Post Office Abererch NK J Lewis Llanystumdwy
1230 26/08/1883 Thomas Edward Sarah Jones Tanyfynwent Abererch Platelayer J Morgan Jones Vicar
1231 27/08/1883 Lewis (I) NK Catherine NK/Jones NK/Nantstigell Widow J Morgan Jones Vicar
1232 09/12/1883 Maria Owen Ellen Hughes Penygroes Llanystumdwy Labourer J Morgan Jones Vicar
1233 12/06/1884 Ellen Hugh Ellen Davies Village Ship Carpenter J Morgan Jones Vicar
1234 22/06/1884 Thomas R Thomas Richard Mary Thomas Village Labourer J Morgan Jones Vicar
1235 25/08/1884 Thomas (I) NK Catharine NK/Roberts NK/Nantstigell NK J Morgan Jones Vicar
1236 13/01/1885 Anne Griffith Elizabeth Williams Smithy Abererch Blacksmith J Morgan Jones Vicar
1237 19/03/1885 Winifred E (I) NK Elizabeth NK/Hughes NK/Ty Gwyn NK J Morgan Jones Vicar
1238 16/09/1885 Griffith (I) NK Hannah NK/Jones NK/Morfa Lodge NK J Morgan Jones Vicar
1239 05/10/1885 John Spencer John Catherine Jones Shop Ty Isaf Abererch Master Mariner J Morgan Jones Vicar
1240 29/11/1885 Owen Richard Elizabeth Owen Creigiau Yokehouse Labourer J Morgan Jones Vicar
1241 01/04/1886 Margaret E (I) NK Margaret NK/Williams NK/Smithy Abererch NK J Morgan Jones Vicar
1242 20/06/1886 Rowland O Ll Owen Ll J Lydia E Evans Broom Hall Esquire J Morgan Jones Vicar
1243 16/08/1886 Thomas J (I) NK Elizabeth NK/Hughes NK/Ty Gwyn NK J Morgan Jones Vicar
1244 17/05/1887 William (I) NK Mary NK/Williams NK/Terfyn NK J Jones Llannor
1245 29/05/1887 Catherine Griffith Anne Jones Tanyfynwent Abererch Farm Servant J Morgan Jones Vicar
1246 01/12/1887 John (I) NK Jane NK/Jones NK/Post Office Tce Abererch NK J Morgan Jones Vicar
1247 01/04/1888 John Thomas Anne Pritchard Bryncoch Farmer J Morgan Jones Vicar
1248 20/05/1888 Arianwen Hugh Phoebe Hughes Penllyn Insurance Agent J Morgan Jones Vicar
1249 13/04/1890 Mary Griffith Anne Jones Tanyfynwent Abererch Farm Servant J Morgan Jones Vicar
1250 24/01/1891 Ellis (I) NK Ellen NK/Jones Nk/Bryngoleu Gate NK J Morgan Jones Vicar
1251 15/04/1892 John Griffith Griffith Anne Jones Tanyfynwent Abererch Farm Servant J Morgan Jones Vicar
1252 22/05/1892 Anne John Elizabeth Davies Halfway Abererch Road Cabinet Maker J Morgan Jones Vicar
1253 31/07/1892 Robert Griffith Griffith Sarah Roberts Tanyfynwent Abererch Master Mariner J Morgan Jones Vicar
1254 20/06/1893 Catherine Robert Margaret Jones Llaindelyn Rhosfawr Coachman J Morgan Jones Vicar
1255 25/06/1893 Robert William William Elzabeth Morgan 23 Post Office Terrace Plasterer J Morgan Jones Vicar
1256 21/07/1893 Owen (I) NK Elizabeth NK/Griffith NK/Tainewyddion Penucharhos NK J Jones Llannor
1257 21/02/1894 Hannah M (I) NK Ellen NK/Griffith NK/26 Post Office Terrace NK J Morgan Jones Vicar
1258 06/04/1894 David John Elizabeth Davies Halfway Abererch Road Cabinet Maker J Morgan Jones Vicar
1259 13/05/1894 John M J Owen Ll J Lydia E Evans Broom Hall Esquire J Morgan Jones Vicar
1260 08/07/1894 Elizabeth Ellen Griffith Sarah Roberts Tanyfynwent Abererch Master Mariner J Morgan Jones Vicar
1261 29/07/1894 Evan Griffith Anne Jones Tanyfynwent Abererch Farm Servant J Morgan Jones Vicar
1262 03/11/1895 Jane Ellen Edward J Catharine E Chamberlain 15 New Row Abererch Coachman J Morgan Jones Vicar
1263 15/12/1895 John C M John Morgan Jennie Jones Vicarage Vicar J Jones Llannor
1264 18/01/1896 William (I) NK Ellen NK/Jones NK/Tyntwll NK J Morgan Jones Vicar
1265 09/02/1896 John William Elizabeth Morgan 23 Post Office Terrace Plasterer J Morgan Jones Vicar
1266 22/04/1896 Richard Thomas Anne Prichard Bryncoch Farmer Thos Walters Rector
1267 22/04/1896 Anne Thomas Anne Prichard Bryncoch Farmer Thos Walters Rector
1268 22/04/1896 Ellen Thomas Anne Prichard Bryncoch Farmer Thos Walters Rector
1269 22/04/1896 Louisa Thomas Anne Prichard Bryncoch Farmer Thos Walters Rector
1270 16/08/1896 Sarah Anne Griffith Sarah Roberts Tyddyn Countess Mariner David Jones Vicar
1271 20/08/1896 Hettie May Francis Harry Annie Parker Crewe Railway Clerk David Jones Vicar
1272 20/08/1896 Beatrice Ellen Francis Harry Annie Parker Crewe Railway Clerk David Jones Vicar
1273 21/03/1897 William John Elizabeth Davies Glandwr Cabinet Maker David Jones Vicar
1274 06/04/1897 William Owen Thomas Pierce Rhoda Sibyl Jones Tynewydd Gardener David Jones Vicar
1275 27/06/1897 Morris John Morris Jane Jones Penbrynhuddugl Labourer W Richards Llandinorwig
1276 11/07/1897 Dora Griffith Anne Jones 6 Ship Terrace Labourer David Jones Vicar
1277 08/08/1897 Owen Hugh Hugh R Mary Griffiths West View Fourcrosses Gardener David Jones Vicar
1278 15/08/1897 Griffith Owen Griffith Janet Owen Llaindelyn Rhosfawr Labourer David Jones Vicar
1279 12/09/1897 Griffith Richard Margaret Jones Abererch Road Labourer David Jones Vicar
1280 24/09/1897 Edward Henry Annie Shannon(Capel) Llwyrhudol Farm Gentleman David Jones Vicar
1281 24/09/1897 Patrick Henry Annie Shannon(Capel) Llwyrhudol Farm Gentleman David Jones Vicar
1282 24/09/1897 Henry Henry Annie Shannon(Capel) Llwyrhudol Farm Gentleman David Jones Vicar
1283 24/09/1897 Terence Henry Annie Shannon(Capel) Llwyrhudol Farm Gentleman David Jones Vicar
1284 24/09/1897 Isabel Hawkes Henry Annie Shannon(Capel) Llwyrhudol Farm Gentleman David Jones Vicar
1285 01/03/1898 Ellen Thomas Rees Jane Thomas Tanygraig Farmer David Jones Vicar
1286 18/03/1898 David Hughes Griffith Mary R Pritchard Clogwyn Mariner David Jones Vicar
1287 19/05/1898 John James (I) NK Laura NK/Hughes NK/Abererch NK David Jones Vicar
1288 25/09/1898 Griffith G Griffith Lizzie M Williams Schoolhouse Plasgwyn School Master David Jones Vicar
1289 09/10/1898 Thomas William Elizabeth Pritchard Penarfynydd Farmer David Jones Vicar
1290 22/11/1898 Jane (I) NK Janet NK/Jones NK/Bryngoleu Tce Rhosfawr NK David Jones Vicar
1291 12/02/1899 Ellen John Margaret Evans 1 Tai'r Ship Abererch Farm Servant David Jones Vicar
1292 26/07/1899 William Griffith Anne Jones Tanfynwent Labourer David Jones Vicar
1293 27/08/1899 Catherine Ellen William Elizabeth Morgan Post Office Tce Labourer David Jones Vicar
1294 25/09/1899 John W T Edgar T Katherine B Jones Hendre Gentleman David Jones Vicar
1295 06/10/1899 Hugh John NK NK Jones NK NK NK
1296 12/11/1899 Hugh Thomas John Elizabeth Davies Glandwr Abererch Cabinet Maker David Jones Vicar
1297 1899 Hannah Owen Jane Owens Ty-nant Gamekeeper David Jones Vicar
1298 1900 Alfred James Catherine E Chamberlain 15 New Row Abererch Coachman David Jones Vicar
1299 14/07/1900 Richard Robert Catherine Jones Erw Farmer David Jones Vicar
1300 09/09/1900 Redvers Griffith Lizzie M Williams Schoolhouse Plasgwyn School Master David Jones Vicar
1301 04/08/1901 Jane Ellen Morris Laura Jane Evans 13 Abererch Road Engine Driver David Jones Vicar
1302 22/06/1902 John Robert Robert Catherine M Jones Tyn yr Ynys Labourer David Jones Vicar
1303 20/11/1903 Abraham Thomas Anne Pritchard Bryncoch Farmer David Jones Vicar
1304 20/11/1903 Jennie Thomas Anne Pritchard Bryncoch Farmer David Jones Vicar
1305 25/03/1904 Mary Noel John Laura Smith Penygroes Llanllyfni Smith David Jones Vicar
1306 15/05/1904 John Henry Llewelyn Ellen Hookes Tynant Gamekeeper David Jones Vicar
1307 02/03/1905 William P O Owen Ll J Lydia E Evans Broom Hall Esquire David Jones Vicar
1308 14/05/1905 Margaret G (I) NK Sarah NK/Jones NK/Wern Sais Farm Servant David Jones Vicar
1309 04/03/1906 John Herbert Thomas Rhoda Sibyl Jones Tynewydd Gardener David Jones Vicar
1310 23/03/1906 Olwen Thomas David T Sarah Jones Plasgwyn School School Master David Jones Vicar
1311 17/06/1906 Cathleen Maud Thomas Lizzie Farmer Tanyclogwyn Gamekeeper David Jones Vicar
1312 08/04/1907 Stephen C A David Rachel M Jones Vicarage Clerk Holy Orders John Davies Llaniestyn
1313 23/06/1907 Catherine E Robert Catherine M Jones Tan yr Ynys Labourer David Jones Vicar
1314 23/06/1907 Sarah Mary Robert Catherine M Jones Tan yr Ynys Labourer David Jones Vicar
1315 30/08/1907 John Richard (I) NK Mary Eliza NK/Jones NK/Tyddynffeltiwr NK David Jones Vicar
1316 14/10/1907 Dorothy Owen Winifred Jones Rodyn Platelayer David Jones Vicar
1317 07/06/1908 Bruce Thomas Lizzie Farmer Tanyclogwyn Gamekeeper David Jones Vicar
1318 24/01/1909 John Henry John Elizabeth Davies Glandwr Cabinet Maker David Jones Vicar
1319 27/03/1910 Laura Ellen Hugh Mary Jane Evans Post Office Tce Collier David Jones Vicar
1320 17/07/1910 Edward C Owen Winifred Jones Rodyn Platelayer David Jones Vicar
1321 03/08/1910 Mary Griffith J Margaret Roberts Fuches Wen Miller David Jones Vicar
1322 04/12/1910 Annie Mary John Sarah Jones 3 Ship Terrace Joiner David Jones Vicar
1323 01/12/1911 Ellen William Sarah Roberts Tanyrynys Labourer David Jones Vicar
1324 23/02/1912 Caradog C Cledwyn Mary Owen Llwynrhydol Solicitor David Jones Vicar
1325 23/02/1912 Roderick Cledwyn Mary Owen Llwynrhydol Solicitor David Jones Vicar
1326 10/01/1913 Evan Owen Winifred Jones Post Office Tce Platelayer David Jones Vicar
1327 10/01/1913 William Robert Elizabeth Jones Tyddyniol Farmer David Jones Vicar
1328 12/03/1913 Nellie Griffith Anne Griffiths Brynawelon Quarryman David Jones Vicar
1329 12/03/1913 Griffith J Robert Margaret Jones Penbrynrhos Labourer David Jones Vicar
1330 03/07/1913 William Evan Eliza Jones Erw Farmer David Jones Vicar
1331 31/07/1913 Evan Owen Kate Jones Creigiau Quarryman David Jones Vicar
1332 17/08/1913 Joseph C Charles Sarah Lois Walmsley Tanffordd Rhosfawr Painter David Jones Vicar
1333 19/10/1913 Edith Griffith Mary B Roberts Bodafon Rhosfawr Joiner David Jones Vicar
1334 19/10/1913 Dorothy Richard Anne Jones Trefain Labourer David Jones Vicar
1335 19/10/1913 Robert John Richard Anne Jones Trefain Labourer David Jones Vicar
1336 19/10/1913 Richard Owen Richard Anne Jones Trefain Labourer David Jones Vicar
1337 19/10/1913 Maggie Anne (I) NK Margaret NK/Jones NK/Trefain NK David Jones Vicar
1338 19/10/1913 Griffith Ellis Griffith Anne Griffith Trefain Labourer David Jones Vicar
1339 19/10/1913 John Griffith Anne Griffith Trefain Labourer David Jones Vicar
1340 24/03/1914 Maggie O Hughes (I) NK Catherine NK/Owen NK/Brynawelon NK David Jones Vicar
1341 10/04/1914 Griffith Wynn Griffith Jane Jones Rbts Llymgwyn Farmer David Jones Vicar
1342 15/05/1914 Marjorie A H David J Mary Eliza Jones Llwynrhudol Clergyman David Jones Vicar
1343 19/03/1915 William G (I) NK Janet NK/Hughes Nk/Gorphwysfa NK David Jones Vicar
1344 19/03/1915 Thomas Owen (I) NK Janet NK/Hughes Nk/Gorphwysfa NK David Jones Vicar
1345 19/03/1915 Anne (I) NK Mary NK/Griffith NK/Brynawelon NK David Jones Vicar
1346 25/04/1915 Elizabeth C Charles Sarah Lois Walmsley Tanffordd Rhosfawr Painter David Jones Vicar
1347 05/01/1916 Sarah Owen Winifred Jones Post Office Tce Platelayer David Jones Vicar
1348 12/04/1916 Jane Ellen Richard Sydney Jones Broom Hall Farmer David Jones Vicar
1349 12/04/1916 Laura Kate (I) NK Catherine NK/Owen NK/Bryngoleu Terrace NK David Jones Vicar
1350 23/06/1916 Jane Linda Ernest W Mary Davies Llyspatrick Soldier David Jones Vicar
1351 27/08/1917 Jane Evan Eliza Jones Erw Farmer David Jones Vicar
1352 03/02/1917 Barbara May Emrys Dorothy Evans Doltrement Solicitor W P Owen Pwllheli
1353 05/03/1917 William P Robert Louisa Owens Bryncoch Soldier David Jones Vicar
1354 30/03/1917 Gwilym William Elizabeth A Williams Creigiau Labourer David Jones Vicar
1355 10/06/1917 Griffith John Griffith Nellie Roberts White Horse C'von Road Labourer David Jones Vicar
1356 07/01/1918 Richard Owen Richard Catherine Williams Clogwynllwyd Farmer David Jones Vicar
1357 27/03/1919 Annie Richard Martha Hughes Creigiau Labourer David Jones Vicar
1358 13/04/1919 Mary Annie Ellis Ross Maggie Jones 3 Crown Terrace Labourer David Jones Vicar
1359 20/01/1920 Charles Griffith Nellie Roberts Brynawelon Labourer David Jones Vicar
1360 19/09/1920 Elizabeth P Rowland H Maggie Williams Upper Lodge Joiner David Jones Vicar
1361 30/11/1920 Janet Richard Martha Hughes Creigiau Labourer David Jones Vicar
1362 10/07/1921 John Goronwy John Ellen Mary Thomas Tainewyddion Rhosfawr Joiner David Jones Vicar
1363 17/10/1921 Owen Owen Kate Jones Glanmorfa Labourer David Jones Vicar
1364 03/01/1922 Lizzie Ellen Richard Martha Hughes Creigiau Labourer David Jones Vicar
1365 06/01/1922 Ellis Glyn David John Margaret A Williams 37 Abererch Road Farm Servant David Jones Vicar
1366 07/03/1922 Gwilym William Jane Morris Creigiau Yokehouse Labourer David Jones Vicar
1367 14/05/1922 Huw Ifor William Ellen Williams Abererch Quarryman David Jones Vicar
1368 16/07/1922 Thomas Edward Ellis Ross Maggie Jones 3 Crown Terrace Labourer David Jones Vicar
1369 22/10/1922 Thomas Ifor Evan Ellen Roberts 4 Tai Lon Farm Servant David Jones Vicar
1370 27/05/1923 Ellen Rowland H Maggie Williams Upper Lodge Joiner David Jones Vicar
1371 23/08/1923 Oswald William H Jane Ellen Jones 39 Abererch Road Bootmaker David Jones Vicar
1372 20/01/1924 Robert John Robert Elizabeth Jones Tyddyniol Farmer David Jones Vicar
1373 08/04/1924 Ivor (I) NK Elizabeth NK/Owen NK/Creigiau Spinster David Jones Vicar
1374 15/04/1924 Jane Ellen William G Sarah Annie Jones Tyddyn Perthi Farmer David Jones Vicar
1375 20/04/1924 Jane Robert Jane M Roberts Gerddi Rhosfawr Labourer David Jones Vicar
1376 20/04/1924 Elizabeth Robert Jane Williams Tainewyddion Rhosfawr Labourer David Jones Vicar
1377 13/07/1924 Ellen Mary Evan Ellen Roberts Brynawelon Farm Servant David Jones Vicar
1378 31/07/1924 Ellen William Ellen Williams Bodedern Anglesey Shopkeeper David Jones Vicar
1379 31/07/1924 Sybil Haf Robert John Ellen Hughes Henllan Farmer David Jones Vicar
1380 31/07/1924 Hugh R M Robert John Ellen Hughes Henllan Farmer David Jones Vicar
1381 15/02/1925 Seth Humphrey Nell Williams Erw Farmer David Jones Vicar
1382 19/04/1925 Owen Hugh Robert Jane Roberts Gerddi Rhosfawr Labourer David Jones Vicar
1383 21/05/1925 Evan David Richard Martha Hughes Creigiau Labourer David Jones Vicar
1384 24/05/1925 Griffith John William G Sarah Annie Jones Tyddyn Perthi Farmer David Jones Vicar
1385 10/01/1926 Glenys Lloyd John Lloyd Sarah Mary Williams Abererch Mason David Jones Vicar
1386 15/03/1926 Robert J M Robert John Ellen Hughes Henllan Farmer David Jones Vicar
1387 19/12/1926 Dilys Richard Martha Hughes Creigiau Labourer R Wynne Gth Vicar
1388 27/03/1927 Myra Ellis Ross Maggie Jones Crown Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1389 15/04/1927 Jane Owen Kate Jones Glanmorfa Bach Labourer R Wynne Gth Vicar
1390 15/05/1927 Iorwerth Griffith Anne Ellen Jones Owen 3 Ship Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1391 12/06/1927 David Hubert Rowland H Maggie Williams Post Office Tce Joiner R Wynne Gth Vicar
1392 11/09/1927 Margaret L Charles H Buddug Lane Fron Insurance Official R Wynne Gth Vicar
1393 14/09/1927 William R E Robert John Ellen Hughes Henllan Insurance Ins R Wynne Gth Vicar
1394 07/04/1929 Doris Griffith R Dorothy Evans 1 Bryngoleu Tce Rhosfawr Farm Labourer R Wynne Gth Vicar
1395 16/06/1929 Elwyn David Rachel Hughes Jones Clogwyn Llwyd Farm Labourer R Wynne Gth Vicar
1396 27/06/1929 Brenda Robert Ellen B Turner Rockside Dentist R Wynne Gth Vicar
1397 18/08/1929 Robert E William O Katie Williams 23 Old P O Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1398 15/09/1929 Robert E Richard Martha Hughes Creigiau Yokehouse Labourer R Wynne Gth Vicar
1399 30/03/1930 Laura Griffith R Dorothy J Evans 1 Bryngoleu Tce Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
1400 20/04/1930 Gwilym Griffith Anne Ellen Jones Owen 4 Ship Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1401 20/04/1930 John Griffith Anne Ellen Jones Owen 4 Ship Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1402 24/08/1930 William Owen Griffith R Laura Jones 20 Old P O Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1403 04/01/1931 Betty Arfonia (I) NK air NK/Jones NK/1 Ship Terrace NK R Wynne Gth Vicar
1404 13/04/1931 Kitty Richard Priscilla Jones NFA Basket Maker R Wynne Gth Vicar
1405 24/05/1931 Alun Lloyd John Lloyd Sally Mary Williams Old P O Terrace Abererch Mason R Wynne Gth Vicar
1406 21/06/1931 Catherine William G Sarah Hughes 1 Tai Newyddion Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
1407 07/02/1932 David Ivor David R Rachel Hughes Jones Creigiau Yokehouse Labourer R Wynne Gth Vicar
1408 15/05/1932 Ellis G Ll Gwilym Lloyd Elizabeth Williams Ty Ucha Abererch Farmer R Wynne Gth Vicar
1409 15/05/1932 Sydney Richard Martha Hughes Creigiau Yokehouse Labourer R Wynne Gth Vicar
1410 16/04/1933 William R Hugh Alice E Jones 1 Tai Lon Plasgwyn Labourer R Wynne Gth Vicar
1411 03/06/1933 William E John Mabel Owen Pantglas Plasgwyn Labourer R Wynne Gth Vicar
1412 02/07/1933 David Emrys William G Sarah Hughes 1 Tai Newyddion Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
1413 03/09/1933 Irene Lloyd John Lloyd Sally Mary Williams Old P O Terrace Abererch Mason R Wynne Gth Vicar
1414 26/11/1933 George M David Rachel Hughes Jones Creigiau Yokehouse Labourer R Wynne Gth Vicar
1415 08/04/1934 William Henry William R Margaret Parry Police Station 4X Police Officer R Wynne Gth Vicar
1416 29/07/1934 David R Griffith R Laura Jones 20 Old P O Terrace Labourer R Wynne Gth Vicar
1417 07/04/1935 Henry Dunn Robert May Japheth Jones Refail Abererch Smith R Wynne Gth Vicar
1418 14/07/1935 Martha David Margaret R Jones Anelog Aberdaron Labourer R Wynne Gth Vicar
1419 01/12/1935 Hugh Griffith Gwilym Lloyd Elizabeth Williams Ty Uchaf Abererch Farmer R Wynne Gth Vicar
1420 17/05/1936 Ann Eirlys Jane William J Adams Yr Erw Rhosfawr Farmer R Wynne Gth Vicar
1421 01/06/1936 Ellen Jane Griffith Alice Hughes Vicarage Abererch Farmer R Wynne Gth Vicar
1422 14/03/1937 David R B James Evan Gwladys Vera Harrison Bronygarth C'von Road Clerk R Wynne Gth Vicar
1423 21/03/1937 Richard Thomas Margaret Owen 15 New Row Abererch Chauffeur R Wynne Gth Vicar
1424 01/08/1937 William M David Rachel Hughes Jones Hen bandy Abererch Labourer R Wynne Gth Vicar
1425 26/12/1937 Jane E Gwilym Lloyd Elizabeth Williams Ty Uchaf Abererch Farmer R Wynne Gth Vicar
1426 26/12/1937 Robert A Ll John Lloyd Sarah Mary Williams Old P O Terrace Abererch Mason R Wynne Gth Vicar
1427 28/05/1938 Griffith John G Jennie Jones Tyncoed Abererch Farmer R Wynne Gth Vicar
1428 02/07/1938 Elizabeth Ellen William J Jane Adams Erw Rhosfawr Farmer R Wynne Gth Vicar
1429 31/07/1938 John Cledwyn (I) NK Jane Kate NK/Jones NK/Wern Sais Abererch NK R Wynne Gth Vicar
1430 18/09/1938 Sydney Griffith R Laura Jones Ty'n Lon Fourcrosses Farmer R Wynne Gth Vicar
1431 25/09/1938 Helen Robert Jane M Roberts Penbrynrhos Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
1432 25/09/1938 Margaret Robert Jane M Roberts Penbrynrhos Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
1433 25/09/1938 Robert D Robert Jane M Roberts Penbrynrhos Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
1434 25/09/1938 John Emlyn Robert Jane M Roberts Penbrynrhos Rhosfawr Labourer R Wynne Gth Vicar
Entries Per Page
Displaying Page of