Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • A - Oed / Age
  • C P - Person wnaeth gynnal y seremoni / Person performing ceremony
  • H - Hanes / History
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
A
C P
H
1 Mary Ann Jones Bay View 19/09/1941 69 W H Williams
2 John Pritchard Bryn Llan 07/10/1941 78 W H Williams
3 John William Jones Gwenallt 06/11/1941 68 W H Williams
4 Gaynor Roberts Congl Cae 12/11/1941 79 W H Williams
5 John Jones Brynmor 19/11/1941 70 W H Williams
6 John Pritchard Geufron 05/02/1942 72 W H Williams
7 Ellen Lees Tremnant 10/02/1942 74 W H Williams
8 Emily Ann Wyatt Madryn 09/03/1942 89 W H Williams
9 Winifred Sarah Owen Ty Nant Aberdaron 28/03/1942 61 W H Williams
10 Jane Jones Ty Helig Llanfaglan 21/04/1942 66 Richard Roberts (B Laws)
11 John Evan Roberts Bardsey Island 28/04/1942 26 W H Williams
12 David Jones Derlwyn Rhoshirwaen 19/05/1942 66 W H Williams
13 Evan Jones Glan'r afon Aberdaron 29/05/1942 84 W H Williams
14 William Williams Pencae Aberdaron 19/06/1942 73 W H Williams
15 Still born of D O and E J Ellis Ty Capel Uwchmynydd 27/06/1942
16 Mary Ann Ellis Glanymor Aberdaron 11/08/1942 71 W H Williams
17 Mary Griffith Pen y bryn Uwchmynydd 19/09/1942 76 W H Williams
18 Ann Williams Ty Newydd Uwchmynydd 07/10/1942 78 W H Williams
19 William Griffith Williams Cartref Ala Road Pwllheli 10/11/1942 71 W H Williams
20 John Hughes Cae Hic Bodferin 21/11/1942 65 W H Williams
21 Robert Williams 1 Tai'r Efail Pencaerau 30/01/1943 56 W H Williams
22 Janet Griffiths Pen y Maes Aberdaron 09/02/1943 46 Rev D Evans (B Laws)
23 Robert Jones Bryn Mawr Aberdaron 20/02/1943 76 W H Williams
24 William Roberts Penybont Rhydlios 30/03/1943 59 Rev Meurig Rbts (B Laws)
25 James Morton Plas Minffordd Aberdaron 10/04/1943 75 W H Williams
26 Margaret Ann Hughes Ty'n rhyd Rhiw Aberdaron 16/04/1943 16 W H Williams
27 Ellen Jones Pensarn Aberdaron 21/04/1943 64 W H Williams
28 Ann Ellis Glandon Aberdaron 12/05/1943 65 Rev D Evans (B Laws)
29 Elizabeth Griffiths Ty'n Ffynnon Anelog 14/06/1943 54 W H Williams
30 Richard Griffiths Ty Hen Anelog 07/08/1943 79 W H Williams
31 William Pickering Hughes Gwrthrian Aberdaron 09/08/1943 84 W H Williams
32 Evan Hughes Roberts Tanybryn Llangwnadl 23/08/1943 87 W H Williams
33 Ann Roberts Plas ym Mhenllech Tudweiliog 28/08/1943 72 W H Williams
34 Catherine Evans Deuglawdd Aberdaron 02/10/1943 66 W H Williams
35 Cyril S S Curteis Craflwyn Hall Beddgelert 12/10/1943 68 W H Williams
36 Mary Hughes Tyddyn Difyr Bryncroes 07/12/1943 88 W H Williams
37 Ada Richards Avallon Aberdaron 08/12/1943 53 W H Williams
38 Jane Jones Rhwngydwyborth Bodferin 18/12/1943 86 W H Williams
39 Catherine Williams Ty'n Llwyn Llanengan 06/01/1944 78 W H Williams
40 Henry Leslie Jones Bryn Tani Fawr Llannor Road 31/01/1944 2 W H Williams
41 Morris Griffith Jones Bodisaf Aberdaron 15/02/1944 71 Griffith Jones (B Laws)
42 Robert Williams Greppach Aberdaron 26/02/1944 73 W H Williams
43 Jane Jones Bryn Crug Aberdaron 15/03/1944 79 W H Williams
44 Owen Jones Gwthrian Aberdaron 16/03/1944 78 W H Williams
45 Catherine Jones Glan Aber Aberdaron 21/03/1944 78 W H Williams
46 William Hughes Penrhos Rhoshirwaen 24/05/1944 22 W H Williams
47 Anne Williams Ysgubor Bach Aberdaron 22/06/1944 89 William Williams (B Laws)
48 Mary Parry Ty Fry Uwchmynydd 22/06/1944 81 W H Williams
49 Ellen Jones Penrhos Rhoshirwaen 31/10/1944 74 W H Williams
50 William Owen Cartref Ala Road Pwllheli 28/11/1944 70 E E Robyns Owen (B Laws)
51 Elizabeth Jones Bryn Eglwys Aberdaron 26/12/1944 74 W H Williams
52 Ronald Ellis Cae Hen Aberdaron 06/01/1945 4m Rev Glyn Jones (B Laws)
53 Anna Catherine Roberts Pretoria Aberdaron 18/01/1945 74 Rev Glyn Jones (B Laws)
54 John Jones Ty'n Cae Llangwnadl 01/03/1945 80 W H Williams
55 Annie Hughes County Hospital Bangor 20/03/1945 74 W H Williams
56 Thomas Jones Rhydymerin Rhydlios 02/05/1945 86 Lewis Jenkins
57 Arthur Edward Beard Shop Bodffordd Rhoshirwaen 05/07/1945 55 W E Edwards
58 Margaret Jones Tyddyn Hen Sarn Botwnnog 17/07/1945 45 W E Edwards
59 Megan Eirlys Owen (Still Born) Ysgubor Isaf Rhoshirwaen 28/07/1945 W E Edwards
60 John Roberts Barach Bach Llangian 02/08/1945 55 W E Edwards
61 Ellen Evans Hendrefor Rhoshirwaen 25/08/1945 71 W E Edwards
62 Catherine Jones Tyn Pwll Rhoshirwaen 11/10/1945 90 J D Roberts (B Laws)
63 Anne Jones Tynygamdda Aberdaron 10/11/1945 49 W E Edwards
64 Robert Griffith Morannedd Aberdaron 19/11/1945 90 W E Edwards
65 Henry Arthur Simpson Ship Hotel Aberdaron 07/12/1945 61 W E Edwards
66 John Williams Morwel Aberdaron 20/12/1945 88 W E Edwards
67 Robert Elias Parry Tyn Anelog Aberdaron 22/12/1945 23 W E Edwards
68 Robert Griffith Pisgah House Rhiw 03/01/1946 80 W E Edwards
69 William Thomas Evans Primrose Villa Morfa Nevin 03/01/1946 78 W E Edwards
70 Hugh Hughes Dynfre Aberdaron 04/01/1946 39 W E Edwards
71 Henry Williams Ty Newydd Uwchmynydd 09/01/1946 84 W E Edwards
72 Richard Hughes Cyllyfelin Fawr Aberdaron 21/01/1946 50 W E Edwards
73 Richard Evans Penllech Bach Bryncroes 14/02/1946 65 O D Wms Penygraig (B Laws)
74 Ann Jane Jones Bugeilys Fawr Rhoshirwaen 04/03/1946 41 J D Roberts (B Laws)
75 Ann Jones Gwernor Nantlle Llanllyfni 20/03/1946 94 W E Edwards
76 Catherine Williams Ty Uchaf Rhiw (Bwlch) 26/04/1946 87 W E Edwards
77 Mary Jones Methlem Farm 06/06/1946 65 Glyn Jones Aberdaron (B Laws)
78 Ellen Jones Rhydymerin Rhoshirwaen 05/07/1946 92 W E Edwards
79 Griffith Jones Gwenallt Aberdaron 18/09/1946 81 W E Edwards
80 Margaret Pritchard Minafon Aberdaron 13/11/1946 89 W E Edwards
81 Jean Margery Evans Brynllan Rhoshirwaen 05/12/1946 3m W E Edwards
82 Mary Jones Gorffwysfa South Beach 01/01/1947 82 W E Edwards
83 Anne Williams Bodffordd Rhoshirwaen 06/02/1947 80 W E Edwards
84 Robert Abram Jones Ty Mawr Rhoshirwaen 01/03/1947 69 Burial Law Act 1880
85 Edith Cordelia O'Farrell Mizzen Top Morfa Nevin 06/05/1947 73 W E Edwards
86 Mary Ellen Roberts 2 Bryn Ffynnon Tce Rhoshirwaen 07/06/1947 53 W E Edwards
87 Griffith Griffiths Tynyffynnon Anelog Aberdaron 17/06/1947 70 Burial Law Act 1880
88 Mary Williams Plascoch Aberdaron 04/07/1947 88 W E Edwards
89 Ann Jane Jones Penrorsedd Llangwnadl 18/07/1947 2d W E Edwards
90 William Griffith Jones Ty Tanfron Uwchmynydd 19/07/1947 86 W E Edwards
91 Nancy Parry Ty'r Ysgol Aberdaron 08/08/1947 49 W E Edwards
92 Thomas Pritchard Morwel Aberdaron 20/08/1947 90 W E Edwards
93 Ellen Williams Morawel Aberdaron 20/08/1947 77 W E Edwards
94 Richard Moore Brynffynnon Rhoshirwaen 29/09/1947 55 W E Edwards
95 Henry John Roberts Pretoria Aberdaron 27/10/1947 72 Rev Glyn Jones (B Laws)
96 Evan Jones Bron Orion Aberdaron 07/11/1947 88 Rev Glyn Jones (B Laws)
97 James Thomas Bodafon Aberdaron 30/12/1947 68 W E Edwards
98 John Parry Graig Anelog 02/02/1948 81 W E Edwards
99 Evan John Griffith Pritchard Bryn Poeth Aberdaron 13/02/1948 31 W E Edwards
100 Griffith Jones Yr Ardd Las Rhoshirwaen 06/03/1948 81 W E Edwards
101 Jane F Hughes Pines Pwllheli 10/03/1948 48 W E Edwards
102 Rose Moore Cartref Pwllheli (late Rhoshirwaen) 01/04/1948 57 W E Edwards
103 Lewis Jones Fronoleu Rhoshirwaen 03/04/1948 76 W E Edwards
104 Nell Jones Brynllan Aberdaron 14/04/1948 51 W E Edwards
105 Janet Coggan Mount Anelog 25/05/1948 69 W E Edwards
106 Dorothy Winifred McGowan Carreg Aberdaron 25/08/1948 81 W E Edwards
107 Hugh Jones Gladstone House Aberdaron 19/10/1948 82 W E Edwards
108 Lewis Roberts Tynymynydd Anelog 17/12/1948 92 W E Edwards
109 Evan John Edmunds Rhianfa Aberdaron 31/12/1948 48 Burial Law Act 1880
110 Mary Roberts Hendre Uchaf Aberdaron 04/02/1949 62 W E Edwards
111 Thomas Griffith Tai yr Efail Pencaerau 08/02/1949 10d Rev Glyn Jones
112 Richard Griffiths Rhyl (late Ty Newydd and Bryn Caled) 17/02/1949 69 W Walter Jones
113 Margaret (Maggie) Roberts Congl y Cae Uwchmynydd 15/03/1949 52 W E Edwards
114 Robert Richard Jones Tegfan Uwchmynydd 29/03/1949 66 W E Edwards
115 Mary Parry Tywyn Aberdaron 04/04/1949 52 Burial Law Act 1880
116 Lewis Evans Fronolau Aberdaron 29/04/1949 69 Burial Law Act 1880
117 Jane Jones Glanarfor Aberdaron 14/05/1949 71 W E Edwards
118 Jessie Ann Lightbody Brown Manchester (died at Glandaron) 17/06/1949 69 W E Edwards
119 James Jones Brynllan Aberdaron 25/07/1949 55 W E Edwards
120 Mary Ann Jones Caerhydderch Rhoshirwaen 23/08/1949 50 W E Edwards
121 Owen Williams Plas Coch Aberdaron 26/08/1949 86 W E Edwards
122 John Roberts Tirglyn Aberdaron 31/08/1949 79 Burial Law Act 1880
123 Mary Williams 2 Brynffynnon Tce Rhoshirwaen 20/10/1949 78 W E Edwards
124 Sarah Jane Griffiths Croesfryn Bryncroes 27/12/1949 77 Burial Law Act 1880
125 Catrin (Catherine) Jones Gladstone House Aberdaron 23/01/1950 79 W E Edwards
126 John Williams Glyn Bryncroes Sarn 28/01/1950 80 W E Edwards
127 Griffith Owen Williams Post Office Aberdaron 09/02/1950 51 W E Edwards
128 Thomas William Ellis Great Crosby (Glanymor Aberdaron) 20/02/1950 50 W E Edwards
129 William Williams Tynymynydd Aberdaron 27/02/1950 60 W E Edwards
130 David Jones Bodwyddog Fawr Rhiw 28/02/1950 75 W E Edwards
131 Margaret Williams Secar Aberdaron 02/03/1950 85 W E Edwards
132 Catherine Mann Penrhos Rhoshirwaen 04/03/1950 30min W E Edwards
133 Ellen Williams Iona Aberdaron 09/03/1950 76 W E Edwards
134 Evan Jones Bay View Aberdaron 14/03/1950 86 W E Edwards
135 John Evans Tynlon Aberdaron 23/06/1950 66 W E Edwards
136 Mary Jones Engan Rhoshirwaen 07/08/1950 65 W E Edwards
137 Richard Jones Bryn Du Aberdaron 31/08/1950 60 W E Edwards
138 John Pritchard Safn y Pant Uwchmynydd 09/10/1950 54 W E Edwards
139 James Parry Coch y Moel Sarn Pwllheli 20/10/1950 55 W E Edwards
140 Thomas Williams Bryn Aberdaron 17/11/1950 72 Rev Glyn Jones (B Laws)
141 John Evans Cwm Ci Rhoshirwaen 22/12/1950 W E Edwards
142 Jane Jones Tocia Rhoshirwaen 05/01/1951 68 W E Edwards
143 John Owen Tynlon Rhoshirwaen 08/01/1951 83 Rev Glyn Jones (B Laws)
144 Elizabeth Ellen Williams Glanafon Aberdaron 18/01/1951 68 W E Edwards
145 Lydia Jones Ty Mawr Rhoshirwaen 25/01/1951 76 Rev Ogwen Williams (B Laws)
146 Owen Roberts Anelog Aberdaron 31/01/1951 71 W E Edwards
147 Owen John Williams Madryn Aberdaron 09/03/1951 Rev Glyn Jones (B Laws)
148 William Jones Bryn Eglwys Aberdaron 28/04/1951 85 W E Edwards
149 Jeremiah Griffith Jones Deuglawdd Aberdaron 24/05/1951 68 W E Edwards
150 Morris Arfon Roberts Congl Cae Aberdaron 14/11/1951 11m W E Edwards
151 Margaret Jones Gwylfa Sarn Pwllheli 27/11/1951 74 W E Edwards
152 Morris Roberts Dafarn Rhoshirwaen 30/12/1951 63 W E Edwards
153 John Lewis Roberts Bryn Canaid Aberdaron 02/01/1952 41 W E Edwards
154 William Griffith Graig Aberdaron 01/02/1952 56 W E Edwards
155 Robert Ellis Glan y Mor Aberdaron 02/02/1952 86 W E Edwards
156 Hugh Crawford Hughes Cil Adwy Rhydlios 21/02/1952 25 Rev Richard Hughes (B Laws)
157 Hugh Evans Bryn Eiddon Aberdaron 01/03/1952 78 W E Edwards
158 Ann Jones Dolfor Aberdaron 01/03/1952 61 W E Edwards
159 Annie Griffiths 7 Treflys Tce Gerlan Bethesda 11/03/1952 75 W E Edwards
160 Mary Jones 1 Pensarn Aberdaron 14/03/1952 82 W E Edwards
161 Hugh Evans C and A Hospital Bangor 02/05/1952 54 W Evans Pwllheli
162 Marjorie Boxer Tremona Semerton 12/05/1952 60 W Evans Pwllheli
163 John Thomas Hughes Bryn Aberdaron 13/06/1952 10 Rev Glyn Jones (B Laws)
164 Richard Roberts Fantol Aberdaron 21/07/1952 74 W Artro Evans
165 Griffith Jones Ty Tan Fron Uwchmynydd 20/08/1952 67 W Artro Evans
166 William Morris Tyn y Pwll Rhoshirwaen 08/11/1952 85 W Artro Evans
167 John Williams Kenya Abersoch 22/11/1952 67 W Artro Evans
168 Dora Williams Nant Rhiw Pwllheli 13/12/1952 51 W Artro Evans
169 David Moore 7 Brynffynnon Tce Rhoshirwaen 20/12/1952 70 Rev Owen Jones (B Laws)
170 Hugh William Jones Cefn Onnen Aberdaron 21/04/1953 86 W Artro Evans
171 Annie Roberts Plas Ffordd Aberdaron 27/06/1953 66 W Artro Evans
172 Martha Jones Cyndyn Aberdaron 22/08/1953 69 W Artro Evans
173 Annie Williams Minafon Aberdaron 03/10/1953 48 W Artro Evans
174 William Williams Ysgubor Bach Aberdaron 09/10/1953 66 Rev Glyn Jones (B Laws)
175 Evan Richard Griffith Y Llwyn Llandrillo 04/11/1953 51 Burial Law Act 1880
176 Mary Jones Bodisaf Aberdaron 05/12/1953 68 Rev Glyn Jones (B Laws)
177 Griffith Jones Bryn Hyfryd Aberdaron 12/12/1953 80 Burial Law Act 1880
178 Griffith Richard Jones Gwyddel Aberdaron 19/12/1953 45 Burial Law Act 1880
179 Ellen Griffiths Ynys Enlli 05/01/1954 54 W Artro Evans
180 Jane Griffith Williams Bron Lleyn Bryncroes 15/01/1954 88 W Artro Evans
181 William Henry Wood Tremnant Aberdaron 25/01/1954 65 W Artro Evans
182 Hugh Griffith Ty Mawr Aberdaron 18/02/1954 85 W Artro Evans
183 William Handel Owen Colwyn Bay 11/03/1954 75 W Artro Evans
184 Sarah Jones Bryn Gorwel Aberdaron 19/03/1954 75 W Artro Evans
185 Margaret Williams Pencae Aberdaron 19/03/1984 81 W Artro Evans
186 William Robert Jones Rhianfa Aberdaron 22/04/1954 62 Burial Law Act 1880
187 John Roberts Arfryn Rhydlios 24/04/1954 69 W Artro Evans
188 Evan Thomas Bodermyd Uchaf Aberdaron 05/05/1954 71 W Artro Evans
189 Robert Hughes Gwynant Aberdaron 17/05/1954 53 W Artro Evans
190 Robert Rees Jones Tocia Rhoshirwaen 06/07/1954 69 W Artro Evans
191 Hugh John Parry Ty'r Ysgol Aberdaron 26/07/1954 64 Burial Law Act 1880
192 Robert Roberts Pen y Groeslon Rhoshirwaen 31/07/1954 86 Baptist Minister Rhoshirwaen
193 Mary Roberts Tanymaen Bryncroes 04/09/1954 77 W Artro Evans
194 Hugh Price Jones Gwythrian Aberdaron 13/10/1954 51 D T Rees (B Laws)
195 John Jones Engan Rhoshirwaen 20/10/1954 74 W Artro Evans
196 Catherine Jones Ty'n Mynydd Aberdaron 18/11/1954 73 W Artro Evans
197 Robert Griffith Pritchard Cae Howel Aberdaron 24/12/1954 73 W Artro Evans
198 Hugh Roberts Congl Cae Uwchmynydd 15/02/1955 91 W Artro Evans
199 Mary Thomas Bron y Garth Penrhyndeudraeth 19/02/1955 75 W Artro Evans
200 Hugh Williams Penrhyn Bodferin 25/02/1955 88 W Artro Evans
201 Catherine Roberts Llanynghenedl Anglesey 01/03/1955 73 W Artro Evans
202 Jane Hughes Bodavon Sarn 19/03/1955 76 W Artro Evans
203 Griffith Jones Caerau Farm Aberdaron 14/04/1955 63 W Artro Evans
204 John Griffith Evans Tyn Lon Aberdaron 17/06/1955 49 W Artro Evans
205 Margaret Jones Penmaes Uwchmynydd 30/06/1955 79 W Artro Evans
206 Benjamin David Jones Min y Mor Aberdaron 07/07/1955 68 Rev Glyn Jones (B Laws)
207 Robert Parry Williams Pen y Bryn Bach Aberdaron 27/08/1955 70 W Artro Evans
208 Jane Jones Bungalow Uwchmynydd 10/09/1955 69 W Artro Evans
209 William Jones Tan y Garn Rhiw 01/10/1955 86 W A Evans/D Jones/W Rbts
210 Margaret Pritchard Gilfach Rhoshirwaen 06/10/1955 73 Rev Glyn Jones (B Laws)
211 Richard Williams Glanrafon Rhydlios Aberdaron 18/10/1955 72 W Artro Evans
212 William Robert Williams Morwel Aberdaron 27/10/1955 85 W Artro Evans
213 Thomas Jones 1 Pensarn Aberdaron 07/12/1955 89 W Artro Evans
214 Evan Evans Hen Drefor Aberdaron 24/12/1955 44 W Artro Evans
215 Elizabeth Griffith Refail Bach Rhoshirwaen 31/12/1955 74 Rev Jones (B Laws)
216 Robert Roberts Islwyn Rhoshirwaen 31/12/1955 80 Rev G Jones (B Laws)
217 Catherine Jane Jones Rhianfa Aberdaron 07/01/1956 54 Rev Glyn Jones (B Laws)
218 Catherine Griffith Ty Cerrig Rhoshirwaen 15/03/1956 81 W Artro Evans
219 Robert Jones Garreg Fawr Aberdaron 21/03/1956 67 Rev Glyn Jones (B Laws)
220 Griffith Williams Bryn Hyfryd Aberdaron 21/03/1956 56 W Artro Evans/Deiniol Jones
221 Catherine Jones Bodernabwy Aberdaron 27/03/1956 83 W Artro Evans
222 William Hughes Dynfra Aberdaron 29/03/1956 80 W Artro Evans
223 Anne Thomas Dyffryn Aberdaron 31/03/1956 76 W Artro Evans
224 Robert Jones Dwyros Aberdaron 22/06/1956 65 W Artro Evans
225 Kate Roberts Ty Newydd Llangwnadl 20/08/1956 73 Owen Jones (B Laws)
226 Mary Anne Griffith Morannedd Aberdaron 31/08/1956 77 W Artro Evans
227 John Griffiths Cartra Nefyn 06/11/1956 67 W Artro Evans
228 Jane Roberts Ty Capel Uwchmynydd 10/12/1956 60 Glyn Jones (B Laws)
229 Catherine Pritchard Glanymor Aberdaron 08/01/1957 84 W Artro Evans
230 John Griffith Williams 31 Larkfield Road Liverpool 06/03/1957 65 W Artro Evans
231 William Henry Lloyd Cephas Aberdaron 22/03/1957 81 W Artro Evans
232 Robert Jones Mynydd Llithfaen 23/03/1957 64 W Artro Evans
233 Evan Jones Roberts Glangors Rhoshirwaen 03/05/1957 63 W Artro Evans
234 Mary Owen Ty'n Lon Rhoshirwaen 09/05/1957 76 Rev Brynmor Jones (B Laws)
235 John Livingston Williams Brent Aberdaron 15/05/1957 63 W Artro Evans
236 Bridget Jones Gwythrian Aberdaron 17/05/1957 87 Rev Joseph Wms (B Laws)
237 Mary Ellen Jones Swn y Don Aberdaron 25/05/1957 79 W Artro Evans
238 Rachel Hughes 23 Efailnewydd Pwllheli 30/11/1957 90 W Artro Evans
239 Hannah Mary Roberts Ty Mawr Bryncroes 16/11/1957 64 W Artro Evans
240 Ann Jones Penllech Anelog Aberdaron 24/02/1958 60 W Artro Evans
241 Hugh Griffith Parry Ty'n Anelog Anelog Aberdaron 06/03/1958 68 W Artro Evans
242 Hannah Jane Moore 20 Nicholas Street Chester 19/03/1958 68 Rev Brynmor Jones (B Laws)
243 Richard Jones Gwyddel Aberdaron 14/06/1958 78 Rev G Jones (B Laws)
244 Mary Williams Bryn Aberdaron 12/11/1958 78 Rev Macdonald (B Laws)
245 Richard Jones Bungalow Uwchmynydd 03/01/1959 75 Rev Macdonald (B Laws)
246 Robert Evans Penarfynydd Rhiw 23/01/1959 72 Rev J Rbts Jones ( B Laws)
247 Hugh Jones Penmaes Uwchmynydd 28/02/1959 96 Rev Macdonald (B Laws)
248 John Evans Griffith Bugelys Rhoshirwaen 18/04/1959 84 Rev Glyn Jones (B Laws)
249 Ellis Thomas Bryn Crin Anelog 04/07/1959 43 W Artro Evans
250 Gwen Griffith Ty'n Ffynnon Aberdaron 04/08/1959 80 Rev Glyn Jones (B Laws)
251 Jane Jones Brynmor Llangwnadl 07/08/1959 73 W Artro Evans
252 Jane Ellen Lloyd Cae Howel Aberdaron 22/08/1959 75 W Artro Evans
253 Elizabeth Griffith Bugeilus Bach Rhoshirwaen 03/10/1959 80 Rev Glyn Jones (B Laws)
254 Ruth Griffiths Rhydlios Aberdaron 27/10/1959 79 W Artro Evans
255 Griffith John Roberts Glanrafon Rhydlios Aberdaron 11/11/1959 48 Rev Glyn Jones (B Laws)
256 Meira Griffith Williams 3 Brynffynnon Terrace Rhoshirwaen 01/03/1960 30min W Evans
257 Ellen Jones Plas Anelog Aberdaron 07/03/1960 74 W Evans
258 Mary Williams Penybryn Uwchmynydd 08/03/1960 76 Rev Glyn Jones (B Laws)
259 Ann Parry Gladstone House Aberdaron 16/04/1960 63 Rev Glyn Jones (B Laws)
260 Anne Jones Isfryn Dinas Pwllheli 30/04/1960 87 Rev Macdonald (B Laws)
261 Ann Jones Ty Tan y Fron Aberdaron 13/05/1960 82 William Jones
262 Edward Brenton Hinchcliffe Eryri Hospital Caernarvon 16/05/1960 67 Rev Macdonald (B Laws)
263 Griffith Griffith Jones Rhydlios Farm Rhoshirwaen 21/05/1960 70 William Jones
264 Sydney Jones Isfryn Aberdaron 24/05/1960 78 Rev Macdonald (B Laws)
265 John Jones C and A Hospital Bangor 08/06/1960 75 William Jones
266 William John Jones C and A Hospital Bangor 20/07/1960 50 Rev G Jones (B Laws)
267 Sarah Pritchard Gallt y Sil Hospital Caernarvon 23/08/1960 87 William Jones
268 Mary Jones Maelor Hospital Wrexham 05/10/1960 85 C M Minister Edern (B Laws)
269 Jason Jones Swn y Don Aberdaron 26/10/1960 89 William Jones
270 Elizabeth Williams Post Office Aberdaron 28/12/1960 74 William Jones
271 Ann Jones Griffith Blawdty Aberdaron 28/12/1960 84 William Jones
272 Love Pritchard Talcen Foel Aberdaron 04/02/1961 80 William Jones
273 Elizabeth Jones Druid Hospital Llangefni 13/02/1961 74 William Jones
274 Daniel Jones Penbryn Rhoshirwaen 03/03/1961 77 Rev Glyn Jones
275 Richard Jones Isfryn Aberdaron 11/05/1961 84 Rev J Roger Roberts
276 John Emlyn Jones Ty Mawr Bryn Tirion Bethesda (Ashes) 22/06/1961 37 William Jones
277 Catherine Thomas Bryn Beryl Hospital Pwllheli 24/06/1961 70 William Jones
278 Hugh John Owen The Cottage Pwllheli 03/07/1961 81 William Jones
279 Robert Jones 5 Pensarn Aberdaron (Ashes) 05/07/1961 88 Rev J Roger Roberts
280 Ellen Jones Bryn Beryl Hospital Pwllheli 14/07/1961 78 Rev Glyn Jones
281 Jane Thomas Bodermyd Uchaf Aberdaron 02/08/1961 73 William Jones
282 Robert Griffith Glanaber Aberdaron 05/08/1961 72 William Jones
283 Mary Hughes Ty'n Rhyd Pencaerau Rhiw 16/08/1961 61 William Jones
284 Evan Roberts Ty Capel Nant Nanhoron 23/10/1961 63 J Bennet Jones
285 Thomas Jones Gallt y Sil Hospital Caernarvon 01/11/1961 80 William Jones
286 Humphrey Hughes Greppach Aberdaron 29/11/1961 43 William Jones
287 Thomas Richard Thomas Morfa Rhoshirwaen 30/11/1961 45 William Jones
288 Annie Parry Ty'n Anelog Aberdaron 12/12/1961 46 William Jones
289 Ann Jones Plas ym Mhrnllech Tudweiliog 30/01/1962 53 William Jones
290 Griffith Williams Glanrafon Cottage Rhydlios 16/02/1962 80 William Jones
291 Ellen Jones Cae Rhos Rhydlios 10/03/1962 83 William Jones
292 Hugh Roberts Erw Uwchmynydd 02/04/1961 91 William Jones
293 Robyn Thomas David Shipp Bryn Gloch Aberdaron 06/04/1962 3 Rev Glyn Jones
294 Elizabeth Evans Bryn Rhoshirwaen 28/05/1962 79 William Jones
295 Thomas Jones Plas y Ffordd Aberdaron 29/06/1962 84 William Jones
296 David Allen Roberts Bryn Mair Aberdaron 30/06/1962 37 William Jones
297 Nellie Pritchard Bryn Llan Aberdaron 03/07/1962 61 William Jones
298 Henry Coggan Mount Anelog 05/07/1962 77 William Jones
299 Richard Jones Ystolhelig Fawr Aberdaron 03/08/1962 89 Rev Glyn Jones
300 Mary Jane Roberts Llangefni Hosptial ( Bardsey Island) 29/09/1962 93 William Jones
301 William Parry Bryn Goronwy Uwchmynydd 03/11/1962 68 Rev Glyn Jones
302 Robert Rhys Jones Bryn Llan Aberdaron 15/11/1962 78 William Jones
303 Jane Ellen Jones Pwllheli Hospital 02/01/1963 80 Rev J Bennet Jones
304 John Robert Jones North Wales Hospital Denbigh 20/03/1963 68 William Jones
305 Ellen Parry Jones Ty Fry Aberdaron 20/07/1963 63 William Jones
306 Griffith Jones Tir Bonog Aberdaron 21/08/1963 71 William Jones
307 Anne Jones-Owen Ysgubor Bach Aberdaron 02/12/1963 85 Rev J Bennet Jones
308 William Jones Cae Rhydderch Rhoshirwaen 01/01/1964 81 William Jones
309 Mary Jones Plas Coch Aberdaron 07/01/1964 90 William Jones
310 Griffith Ilan Jones 4 Recreation Road Pwllheli 08/02/1964 62 William Jones
311 Elizabeth Ellis Glan y Don Aberdaron 04/03/1964 63 Rev J Bennet Jones (B Laws)
312 Morris Roberts Bryn Badell Rhoshirwaen 21/03/1964 73 Rev O Jones (B Laws)
313 John Thomas Glwyd Rhiw 25/04/1964 84 William Jones
314 Glyn Jones Towyn Aberdaron 30/04/1964 48 R G Thomas Tudweiliog
315 Anne Jane Roberts Ty Capel Rhydlios 13/05/1964 51 Rev J Bennet Jones
316 Mary Jones Bodernabwy Aberdaron 29/05/1964 64 William Jones
317 Ellen Jones Rhydlios Farm Rhoshirwaen 24/06/1964 93 William Jones
318 Frances Margaret Roberts Pretoria Aberdaron 25/11/1964 83 William Jones
319 Mary Beard Bodffordd Rhoshirwaen 09/12/1964 73 William Jones
320 Whiston Dennis Williams Ardd Las Rhoshirwaen 19/12/1964 81 William Jones
321 Gwilym Edmunds Refail Bach Rhoshirwaen 02/01/1965 58 William Jones
322 Claudia Catherine Williams Hendre Aberdaron 06/01/1965 77 William Jones
323 Margaret Jones Brynmor Aberdaron 23/01/1965 83 William Jones
324 Jane Griffith Glan Mor Aberdaron 05/02/1965 83 William Jones
325 Owen Williams Tai'r Efail Pencaerau 20/02/1965 56 William Jones
326 John Thomas Bodermyd Uchaf Aberdaron 04/03/1965 91 William Jones
327 Jane Williams Cwmistir Isaf Edern 05/04/1965 68 Rev G O Jones
328 William Jones Tynpwll Rhoshirwaen 23/06/1965 76 Rev J Bennet Jones
329 Annie Eleanor Evans Fron Oleu Aberdaron 27/07/1965 78 Rev Tudor Davies Pwllheli
330 Evan Thomas Morfa Rhoshirwaen 01/10/1965 63 William Jones
331 Ann Jones Tai'r Efail Pencaerau 14/10/1965 80 William Jones
332 William Jones Ty Tan y Fron Anelog 02/11/1965 77 William Jones
333 William Griffiths Pwllheli Hospital 06/11/1965 80 William Jones
334 Richard David Jones Bryn Gorwel Aberdaron 26/01/1966 57 William Jones
335 John Roberts Penybont Llangwnadl 29/03/1966 66 William Jones
336 Ann Jones Garreg Fawr Aberdaron 13/04/1966 82 Rev R E Thomas
337 William Jones Ty Hywel Aberdaron 18/06/1966 81 William Jones Llandwrog
338 William Robert Jones Dolfor Aberdaron 20/06/1966 78 William Jones Llandwrog
339 Evan Thomas Williams Cwrt Aberdaron 02/09/1966 62 H Thomas Llannor
340 Hugh Roberts Hendre Uchaf Aberdaron 19/09/1966 78 H Thomas Llannor
341 Richard Alan Jones Cae Garw Llangwnadl 13/10/1966 3 H Thomas Llannor
342 William Ellis Madryn Aberdaron 07/11/1966 64 Rev J Bennet Jones
343 David Williams Hendre Aberdaron 25/11/1966 77 D Griffith
344 Ellis David Evans Bryn Llan Aberdaron 17/02/1967 51 H Thomas Llannor
345 Nellie Jones Cefnona Aberdaron 20/04/1967 72 H Thomas Llannor
346 Griffith Griffith Bron Orion Aberdaron 22/04/1967 84 H Thomas Llannor
347 Fred Hughes Grepach Aberdaron 08/05/1967 45 D Griffith
348 Evan Hughes Ty'n Rhyd Llanfaelrhys 31/05/1967 84 R S Thomas
349 Catherine Williams Tryfan Rhiw 06/06/1967 88 R S Thomas
350 Nell Evans Tan y Fron Aberdaron 18/09/1967 59 R S Thomas
351 Ellen Morton Cyllyfelin Aberdaron 27/09/1967 78 R S Thomas
352 Margaret Ellanor Jones Mid Wales Hospital Talgarth 03/10/1967 76 R S Thomas
353 Merfyn Jones Llys Awel Aberdaron 31/10/1967 5 R S Thomas
354 Robert John Ellis Glandon Aberdaron 25/11/1967 58 Rev J Bennet Jones
355 William John Williams Penbryn Bach 05/12/1967 69 R S Thomas
356 George Gnyatt Carreg Aberdaron 08/12/1967 85 R S Thomas
357 Martha Roberts Glangors Rhoshirwaen 20/12/1967 83 R S Thomas
358 Robert Parry Williams Pen Bryn Aberdaron 15/02/1968 72 Gweinidog Anghydffurfiol
359 Lydia Jones Bryn Deufor Aberdaron 08/07/1968 68 J H Vevar Botwnnog
360 David William Jones Bungalow Uwchmynydd 27/08/1968 55 Gweinidog Anghydffurfiol
361 Robert Jones Swn y Don Aberdaron 31/08/1968 48 Gweinidog Anghydffurfiol
362 Evan Roberts Trigfan Botwnnog 30/09/1968 82 Gweinidog Anghydffurfiol
363 John Griffith Williams Ty Tan y Fron Aberdaron 06/01/1969 65 R S Thomas
364 Kitty Jones Glanrafon Aberdaron 25/01/1969 65 G Brewer Anghudffurfiol
365 Griffith Jones Gwyddel Aberdaron 12/04/1969 61 R S Thomas
366 Jane Roberts Bryn Mawr Aberdaron 22/04/1969 83 R S Thomas
367 Robert Griffith Williams Ty Mawr Aberdaron 13/05/1969 67 R S Thomas
368 Lewis Owen Griffiths Dyffryn Aberdaron 23/05/1969 64 R S Thomas
369 Margery Williams Llwyn Pentreuchaf 28/08/1969 78 R S Thomas
370 John Jones Hall View Nefyn 08/09/1969 79 Non Conformist Minister
371 Owen Jones Parry Min y Mor Aberdaron 20/09/1969 69 Non Conformist Minister
372 Robert Hughes Pennant Aberdaron 30/09/1969 69 Non Conformist Minister
373 Emanuel Thomas Jones Tyn Gamfa Aberdaron 07/10/1969 82 Non Conformist Minister
374 Hugh Williams Cae Forus Aberdaron 19/02/1970 77 Gweinidog Anghydffurfiol
375 John Owen Jones Penbryn Mynytho 28/03/1970 78 R S Thomas
376 Richard Roberts Ysbyty Pwllheli 11/04/1970 Gweinidog Anghydffurfiol
377 Robert Hughes 3 Beech Road Epsom (Llwch) 11/04/1970 64 R S Thomas
378 Jane Elizabeth Williams Ty Cerrig Bryncroes 15/04/1970 84 Gweinidog Anghydffurfiol
379 Laura Jane Pritchard Y Dorlan Llanystumdwy 29/04/1970 37 Gweinidog Anghydffurfiol
380 William Thomas Y Fron Aberdaron 30/05/1970 89 Gweinidog Anghydffurfiol
381 Catherine Ellen Williams Glanrafon Rhoshirwaen 09/10/1970 84 Gweinidog Anghydffurfiol
382 Richard Roberts Bryn Awelon Uwchmynydd 03/11/1970 84 Gweinidog Anghydffurfiol
383 Gaynor Wakefield Gnyatt Carreg Aberdaron (Llwch) 29/12/1970 77 R S Thomas
384 John Thomas Ty'n Pwll Aberdaron 30/12/1970 59 Gweinidog Anghydffurfiol
385 Jane Jones Trigfa Madryn Llaniestyn 02/01/1971 91 Gweinidog Anghydffurfiol
386 Janet Parry Ty'n Anelog Aberdaron 20/03/1971 94 R S Thomas
387 Laura Megan Jones Derlwyn Rhoshirwaen 27/04/1971 47 Gweinidog Anghydffurfiol
388 Catherine Jones Derlwyn Rhoshirwaen 15/06/1971 80 Gweinidog Anghydffurfiol
389 Elizabeth Catherine Jones Gwyddel Aberdaron 28/07/1971 84 R S Thomas
390 Rachel Laura Williams Morawel Aberdaron 26/08/1971 64 R S Thomas
391 Jane Roberts Llannerch Aberdaron 08/09/1971 94 R S Thomas
392 William Baden Williams Morawel Aberdaron 10/09/1971 71 R S Thomas
393 Jane Pritchard Talcan Foel Uwchmynydd 20/10/1971 87 John H Vevar
394 Ann Jones Bodarfor Aberdaron 17/11/1971 69 R S Thomas
395 Sian Griffith Ysgubor Bach Aberdaron 30/03/1972 18 Gweinidog Anghydffurfiol
396 William Robert Jones Cartref Gorffwysfa Pwllheli 22/04/1972 80 R S Thomas
397 John Edmunds Llwyn Rhoshirwaen 22/04/1972 74 R S Thomas
398 John Jones Cefn Ona Aberdaron 29/04/1972 81 R S Thomas
399 John Griffith Roberts Congl Cae Aberdaron 11/05/1972 78 Gweinidog Anghydffurfiol
400 William Williams Waterloo Sarn 20/05/1972 71 Gweinidog Anghydffurfiol
401 Ann Williams Trem y Don Aberdaron 20/07/1972 82 Gweinidog Anghydffurfiol
402 Rhian Hughes Bryn Mor Aberdaron 16/09/1972 41 Gweinidog Anghydffurfiol
403 Jane Thomas Glwyd Llangwnadl 09/10/1972 87 Robert Williams
404 John Griffith Ty Capel Uwchmynydd 01/01/1973 73 Gweinidog Anghydffurfiol
405 Robert Dennis Williams Ardd Las Rhoshirwaen 02/02/1973 50 R S Thomas
406 Owen Griffith Plas y Don Pwllheli 17/02/1973 92 Gweinidog Anghydffurfiol
407 Mary Roberts Ty'r Glyn Aberdaron 05/03/1973 95 R S Thomas
408 Griffith John Jones Talcen Foel Aberdaron 24/03/1973 61 Gweinidog Anghydffurfiol
409 Robert Parry Plas Hafan Nefyn 05/05/1973 82 Gweinidog Anghydffurfiol
410 Catherine Williams North Wales Hospital Denbigh 11/07/1973 72 R S Thomas
411 Doris Iverna Williams Cae Forus Aberdaron 16/08/1973 74 R S Thomas
412 Richard Pritchard Hirwaun Aberdaron Sa/08/1973 88 Gweinidog Anghydffurfiol
413 Griffith Roberts Tocia Bach Rhoshirwaun 27/09/1973 76 R S Thomas
414 Evan Evans Bugeilys Fawr Aberdaron 13/10/1973 80 Gweinidog Anghydffurfiol
415 Thomas Griffith Cahli Llangwnadl 18/10/1973 75 R S Thomas
416 Annie Parry Min y Mor Aberdaron 26/02/1974 68 Gweinidog Anghydffurfiol
417 Catherine Mary Thomas Deunant Aberdaron 04/03/1974 80 Gweinidog Anghydffurfiol
418 Hugh Williams Waterloo Sarn Meyllteyrn 25/05/1974 80 Gweinidog Anghydffurfiol
419 Jane Jones Ty'n Pwll Rhoshirwaen 25/05/1974 77 Gweinidog Anghydffurfiol
420 Thomas John Jones Ystohelyg Bach Aberdaron 29/05/1974 77 Gweinidog Anghydffurfiol
421 Hugh Parry Jones Ty Fry Aberdaron 19/06/1974 74 Gweinidog Anghydffurfiol
422 Albert George Sigley Y Wern Aberdaron 24/06/1974 R S Thomas
423 Evan Moore Yr Erw Aberdaron 26/07/1974 43 R S Thomas
424 Evan Roberts Hendre Uchaf Aberdaron 04/09/1974 57 R S Thomas
425 Robert John Thomas Deunant Aberdaron 04/10/1974 78 Gweinidog Anghydffurfiol
426 Jane Ellen Moore Council Houses Aberdaron 18/10/1974 84 J H Vevar Botwnnog
427 Walter Thomas Cooper Bryndu Aberdaron 23/01/1975 71 R S Thomas
428 Ann Ellen Griffiths Bronheulog Bryncroes 28/01/1975 74 Gweinidog Anghydffurfiol
429 John Owen Jones Plas Coch Aberdaron 29/03/1975 77 R S Thomas
430 Robert Roberts Arddol Aberdaron 03/05/1975 84 Gweinidog Anghydffurfiol
431 Elizabeth Catherine Evans Ty'n Lon Aberdaron 19/05/1975 66 Gweinidog Anghydffurfiol
432 Griffith John Williams Ty Capel Deunant Aberdaron 21/05/1975 77 Gweinidog Anghydffurfiol
433 Albert Sidney Baker Rhosbach Llannor 23/06/1975 58 H Thomas Llannor
434 Catherine Edmunds Yr Efail Bach Aberdaron 05/07/1975 78 Gweinidog Anghydffurfiol
435 Cyril Clauda Ancell Rhianfa Aberdaron 18/07/1975 73 R S Thomas
436 Eurwyn Williams Cyllyfelin Bach Aberdaron 31/07/1975 64 Gweinidog Anghydffurfiol
437 Anne Hughes Bron Llyn Bryncroes 23/08/1975 71 Gweinidog Anghydffurfiol
438 Jemima Roberts Glangors Rhoshirwaen 08/09/1975 74 R S Thomas
439 John Williams Bryn Chwilog Isaf Aberdaron 26/09/1975 82 Gweinidog Anghydffurfiol
440 Evan Roberts Cae Du Aberdaron 11/02/1976 73 Gweinidog Anghydffurfiol
441 Robert Owen Griffith 25 Yerburgh Ave Bae Colwyn (Llwch) 17/03/1976 R S Thomas
442 Griffith David Jones Eiriff Aberdaron 23/03/1976 70 Gweinidog Anghydffurfiol
443 Eliza Evans Ty'n Gamdda Aberdaron 27/03/1976 59 Gweinidog Anghydffurfiol
444 Evan Griffith Jones Brynmor Aberdaron 07/04/1976 77 Gweinidog Anghydffurfiol
445 Owen Williams Ty Cerrig Bryncroes 05/05/1976 90 Gweinidog Anghydffurfiol
446 Maggie Jones Ty'r Ysgol Aberdaron 10/06/1976 77 Gweinidog Anghydffurfiol
447 Annie Roberts Glanrafon Rhydlios 28/07/1976 70 Gweinidog Anghydffurfiol
448 Jane Eirwen Roberts 8 Garmin? Terrace Bangor 28/10/1976 68 Gweinidog Anghydffurfiol
449 William Jones Williams Minafon Aberdaron 08/11/1976 88 R S Thomas
450 Ann Williams Ardd Las Aberdaron 21/12/1976 80 R S Thomas
451 Llinos Gwawr Evans 18 Cefn y Twr Nefyn 09/03/1977 2 Gweinidog Anghydffurfiol
452 Evan Williams Penysgoits Mynytho 12/03/1977 73 Gweinidog Anghydffurfiol
453 Winston Raymond Cooper Dolfor Aberdaron 29/06/1977 65 R S Thomas
454 John Henry Morris Ty'r Ysgol Deunant Aberdaron 12/07/1977 56 Gweinidog Anghydffurfiol
455 David Alun Jones Y Wern Aberdaron 13/07/1977 10 Gweinidog Anghydffurfiol
456 Martha Thomas 11 Callender Road Liverpool (Llwch) 15/07/1977 75 R S Thomas
457 David John Hughes Bodafon Sarn Meillteyrn 19/08/1977 65 Gweinidog Anghydffurfiol
458 Jennie Williams Bryn Chwilog Aberdaron 27/10/1977 78 Gweinidog Anghydffurfiol
459 Mary Jones Glasfryn Aberdaron 05/12/1977 84 Gweinidog Anghydffurfiol
460 Margaret Griffiths Bronnant Llangwnadl 05/01/1978 83 Gweinidog Anghydffurfiol
461 Griffith Thomas Jones Ty Tan y Fron Aberdaron 07/01/1978 65 Gweinidog Anghydffurfiol
462 Richard Nathaniel Roberts Bryn Deufor Aberdaron 25/02/1978 70 R S Thomas
463 Martha Jones Hafod y Gest Porthmadog 12/04/1978 90 Gweinidog Anghydffurfiol
464 Baden Powell Jones Hafan Aberdaron 15/05/1978 76 Gweinidog Anghydffurfiol
465 Thomas Moore Glanrafon Rhydlios 09/06/1978 53 Robert Williams
466 Sarah Jane Hughes Ty Fwg Aberdaron 28/06/1978 77 Gweinidog Anghydffurfiol
467 Eira Gwyn Jones Eiriff Aberdaron 03/07/1978 69 Gweinidog Anghydffurfiol
468 Thomas William Hughes Nefyn (Llwch) 28/07/1978 45 Gweinidog Anghydffurfiol
469 Jane Jones Tai Refail Pencaerau Aberdaron 19/08/1978 97 Gweinidog Anghydffurfiol
470 Annie Janet Jones Eleri Aberdaron (Llwch) 20/09/1978 63 Gweinidog Anghydffurfiol
471 Humphrey John Hughes Ty fwg Aberdaron 04/10/1978 79 Gweinidog Anghydffurfiol
472 Laura Williams Parc Porth Padrig Sarn 13/10/1978 75 Gweinidog Anghydffurfiol
473 Percy Thomas Cutts Iona Bro Hywyn Aberdaron 31/01/1979 59 William Jones
474 Jane Jones Brynhyfryd Anelog Aberdaron 25/04/1979 82 Gweinidog Anghydffurfiol
475 Ann Roberts Bryn Deufor Aberdaron 28/02/1979 71 Gweinidog Anghydffurfiol
476 Mary Griffiths Glan aber Aberdaron 13/06/1979 92 Robert Williams
477 Hugh Douglas Ryman Aberdaron 21/09/1979 66 Anthony Cope
478 Griffith John Ellis Glan y Mor Aberdaron 05/09/1979 77 Gweinidog Anghydffurfiol
479 Mary Roberts 20 East Avenue Porthmadog 18/10/1979 83 Gweinidog Anghydffurfiol
480 William Henry Thomas Ainsdale Southport (Llwch) 19/12/1979 88 Robert Williams
481 Robert Roberts Plas ym Mhenllech Penllech 27/12/1979 74 Robert Williams
482 Dorothy Jones Bay View Aberdaron 23/08/1980 81 Robert Williams
483 Owen Jones Aneddwen Aberdaron 06/09/1980 75 Gweinidog Anghydffurfiol
484 Margaret Williams Tir Glyn Aberdaron 25/11/1980 100 Gweinidog Anghydffurfiol
485 Jane Catherine Evans Penarfynydd (gynt) Rhiw 06/02/1981 89 Gweinidog Anghydffurfiol
486 Ellen Hughes Uwch y Don Aberdaron 21/04/1981 81 Gweinidog Anghydffurfiol
487 Elizabeth Roberts Anhegraig Aberdaron 07/07/1981 86 Robert Williams
488 Laura Ellen Jones Dorlan Aberdaron 28/07/1981 81 Robert Williams
489 Dora Catherine Hughes Bay View Aberdaron 25/08/1981 75 Gweinidog Anghydffurfiol
490 Audrey Jan Burder R? 07/09/1983 72 Anthony Cope
491 Jane Roberts Penrhos Penygroeslon Bryncroes 13/08/1984 77 Gweinidog Anghydffurfiol
492 William Pritchard Brynmor Aberdaron 31/10/1984 83 William Jones
493 Evan Jones Plas ym Mhenllech Penllech 24/11/1984 76 Robert Williams
494 William John Jones Gwyddel Uwchmynydd 03/11/1985 78 Gweinidog Anghydffurfiol
495 Catherine Evans Ty Mawr Bodferin 15/01/1986 88 Gweinidog Anghydffurfiol
496 Elizabeth Ellis Glanymor Aberdaron 26/03/1987 88 Robert Williams
497 Hugh Griffiths Pen y Cae Aberdaron (Llwch) 22/03/1988 36 Robert Williams
498 Mary Ellen Martin Bodnant Aberdaron (Mynwent Rhiw) 10/09/1988 97 Robert Williams
499 Griffith John Thomas 3 Bron y Berth Penrhos (Llwch) 05/05/1990 31 Robert Williams
500 Peter Anthony Golpin Whalley Bridgr Stockport (Llwch) 15/05/1990 47 Robert Williams
501 Anne Jones Bodffordd Rhydlios 15/03/1994 67 Father Armstrong
502 Nellie Evans Bron Foel Uwchmynydd 11/12/1996 89 Father Armstrong
503 Annie Williams Trem y Don Aberdaron 27/12/1996 86 Father Armstrong
504 June Campbell Blair Ysgubor Bach (gynt) Aberdaron 18/01/1997 68 Father Armstrong
505 Thomas Emlyn Griffith Bungalow Bach Aberdaron 16/07/1997 73 William Davies
506 Elwyn Evans Garn Fadryn Pwllheli 05/06/1998 39 Father Armstrong
507 William John Bootle Blundellsands Liverpool (Llwch) 16/09/1998 64 Father Armstrong
508 Anwen Evans Plas Minffordd Aberdaron 01/12/1998 60 Father Armstrong
509 Nancy Vaughan Williams Ty Cerrig Bryncroes 01/02/1999 85 Father Armstrong
Entries Per Page
Displaying Page of