Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • A - Oed / Age
  • C P - Person wnaeth gynnal y seremoni / Person performing ceremony
  • H - Hanes / History
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
A
C P
H
1 William Roberts Tan y Clogwyn 09/06/1815 Inf Peter Williams
2 John Crawley Gorddinog 04/12/1815 53 Peter Williams
3 Catherine Jones Pentre Isa y Wern 03/01/1816 80 Peter Williams
4 Elizabeth Jones Weeg 16/03/1816 23 Hugh Hughes
5 John Thomas Mill 13/05/1816 56 Peter Williams
6 Thomas Jones Tyn y Groes 26/06/1816 6m Peter Williams
7 Elizabeth Hughes Pribwll 07/07/1816 4d Peter Williams
8 Evan Thomas Pen y Bryn 07/12/1816 76 Peter Williams
9 John Hughes Glynn 08/01/1817 73 Peter Williams
10 Hugh Jones Lon Las 04/02/1817 6w Peter Williams
11 Elizabeth Roberts Gwern Coch 10/02/1817 2m Peter Williams
12 Catherine Prichard Pen y Bont 31/03/1817 65 Peter Williams
13 Ellen Roberts Crymlyn 24/04/1817 56 John Roberts Drowned on Lavan Sands 21st April
14 Catherine Roberts Crymlyn 24/04/1817 24 John Roberts Drowned on Lavan Sands 21st April
15 Sarah Williams Crymlyn 26/04/1817 9 Peter Williams Drowned on Lavan Sands 21st April
16 Edward Evans Brynmeddyg 09/07/1817 23 Richard Griffith
17 John Roberts Village 16/08/1817 85 Richard Griffith
18 Grace Williams Henfaes 17/10/1817 3m Richard Griffith
19 Jane Evans Brynmeddyg 21/10/1817 21 Richard Griffith
20 Jane Lloyd Gwig 13/12/1817 65 Richard Griffith
21 Thomas Owen Village 20/12/1817 78 Richard Griffith
22 William Lewis Bulls Head Inn 28/12/1817 6 Richard Griffith
23 Hugh Hughes Tyddyn Moel 12/01/1818 2w Richard Griffith
24 Richard Hughes Red Wharf 01/02/1818 Richard Griffith Body found on Lavan Sands
25 Thomas Hughes Village 11/03/1818 63 Richard Griffith
26 John Roberts Brynmeddyg 12/05/1818 2m Evan Herbert
27 Ann Roberts Brynmeddyg 27/05/1818 2 Richard Griffith
28 Hugh Williams Village 31/07/1818 19 Richard Griffith
29 William Prichard Tyddyn Moel 06/03/1819 6w Evan Herbert
30 Wellington Field 17/03/1819 17m Evan Herbert Stranger
31 Ellis Jones Cydgoed 12/04/1819 7m Goronwy Williams
32 Richard Griffith 13/04/1819 61 Robert Williams Rector of the Parish
33 Robert Lewis Bulls Head Inn 19/04/1819 9 Goronwy Williams
34 Thomas Pritchard Brynmeddyg 22/04/1819 14 Goronwy Williams
35 Morris Jones Tyn y Groes 17/06/1819 45 Goronwy Williams
36 Owen Jones Shop Newydd 21/08/1819 56 Goronwy Williams Of a decay
37 Margaret Jones Shop Newydd 11/09/1819 15w Owen Reynolds Convulsions
37A Unknown Male 12/11/1819 Young man drowned opposite Beaumaris
38 Robert Jones Bodsilin 12/03/1820 83 Owen Reynolds
39 Mary Jones Cowrtia 16/03/1820 97 Owen Reynolds
40 Catharine Owen Beaumaris 06/04/1820 79 Owen Reynolds
41 Eleanor Williams Glanyrafon 15/11/1820 4w Owen Reynolds Convulsions
42 Grace Evans Henffordd 31/01/1821 42 Owen Reynolds Child Birth
43 John Thomas Tyddyn Isa 10/02/1821 79 Owen Reynolds
44 Evan Jones Glynn 14/02/1821 1 Owen Reynolds Convulsions
45 Elizabeth Lewis Bull Inn 25/02/1821 2 Owen Reynolds Consequence of a fall
46 Richard Thomas Weeg Bach 25/05/1821 47 Owen Reynolds Fever and want of medical assistance
47 John Owen Henfaes 11/07/1821 11 Goronwy Williams Quinsy
48 Robert Morris Groeslon Weeg Bach 13/09/1821 12d Owen Reynolds
49 Jane Morris Groeslon Weeg Bach 19/09/1821 16d Owen Reynolds Convulsions
50 Mary Roberts Tyddyn Isa 02/10/1821 47 Owen Reynolds Consumption
51 Eleanor Smallwood Village 13/12/1821 84 Owen Reynolds
52 Grace Pritchard Gwernengan 06/02/1822 91 Owen Reynolds
53 Jane Morris Rhiwlas 23/03/1822 34 Owen Reynolds Child Birth
54 Mary Jones Tanrallt 30/04/1822 18m Owen Reynolds
55 Anne Pritchard Tyddyn Moel 24/05/1822 34 Owen Reynolds Typhus Fever
56 Rowland Williams Pentre Isa 20/07/1822 23 Owen Reynolds Fall from shaft of a cart
57 Griffith Jones Priddbwll 08/02/1823 83 Owen Reynolds
58 Hugh Roberts Courtiau 05/05/1823 67 Evan Herbert Stone
59 John Parry Lon Las 31/05/1823 77 Owen Reynolds Dropsy
60 Catharine Jones Village 08/07/1823 70 Owen Reynolds Decline
61 Mary Thomas Pentra Is y Wern 30/08/1823 57 Owen Reynolds Decline
62 Catharine Roberts Tyddyn Moel 29/10/1823 71 Owen Reynolds
63 Hugh Pritchard Glynn 29/11/1823 74 Owen Reynolds Gravil
64 John Pritchard Tanrallt 18/12/1823 70 Owen Reynolds Suppripion of Urine
65 Henry Foulkes Llysendu 25/01/1824 88 Owen Reynolds
66 Owen Roberts Glanymor 30/04/1824 5m Owen Reynolds Convulsions
67 Margaret Hughes Lon Las 08/07/1824 84 Owen Reynolds
68 Robert Roberts Pribwll 26/10/1824 8 Owen Reynolds Fever
69 Eleanor Thomas Twnt ir deyrnas 10/11/1824 68 Owen Reynolds Cancer
70 John Pritchard Henfaes 29/12/1824 75 Owen Reynolds
71 Thomas Evans Bryn y Meddyg 06/01/1825 43 Owen Reynolds Rupture
72 Rowland Pritchard Pentra Is y Wern 25/02/1825 89 Owen Reynolds
73 John Thomas Tanrallt Bach 10/04/1825 15 Owen Reynolds Found dead on Llanllechid Mountain
74 Jane Williams Pentra Bach 16/04/1825 66 Owen Reynolds Decay
75 William Thomas Tyn y Gerddi 05/12/1825 9 Owen Reynolds Killed by falling stone above Henffordd
76 Charlotte Kelly Madryn 20/02/1826 19 Owen Reynolds Killed by accidental discharge of gun
77 Dorothy Jones Gegin 08/03/1826 25 Owen Reynolds Decline
78 John Davies Pentra Bach 11/03/1826 55 Owen Reynolds Imposthuma
79 Catharine Hughes Breichiau 18/03/1826 72 Owen Reynolds
80 Elizabeth Jones Pribwll 20/05/1826 86 Owen Reynolds
81 Griffith Jones Rogof 27/03/1826 48 Owen Reynolds Fever on the brain
82 Richard Evans Glan y Mor 01/07/1826 55 Owen Reynolds Pleurisy
83 Thomas Hughes Llysendy 29/07/1826 58 Owen Reynolds Decline
84 Sarah Hughes Nant Heilyn 19/10/1826 78 Owen Reynolds
85 Grace Williams Llen y Byd 15/01/1827 58 Owen Reynolds Decline
86 Thomas Jones Tyddyn y Mwd 30/01/1827 87 Owen Reynolds
87 Mary Morris Plas Newydd 14/03/1827 68 Owen Reynolds Cancer
88 Margaret Jones Gate House Llanllechid 14/03/1827 1 Owen Reynolds
89 William Pritchard Bryneithin Llanllechid 18/03/1827 73 Howell Hughes
90 Edward Lewis Bulls Head Inn 25/04/1827 57 Owen Reynolds Diseased Liver
91 Mary Thomas Rhewl Uchaf 26/05/1827 7 Owen Reynolds
92 Margaret Jones Weeg Bach 30/06/1827 60 Owen Reynolds
93 Robert Roberts Groeslon Weeg Bach 18/07/1827 7d Owen Reynolds
94 Mary Jones Lon Las 18/07/1827 7 Owen Reynolds Small Pox
95 Owen Williams Ty Newydd 15/08/1827 11 Owen Reynolds Decline
96 Henry Lewis Bulls Head Inn 27/10/1827 23 Owen Reynolds Liver Compliant
97 Morris Williams Crymlyn Llanllechid 24/03/1828 50 Owen Reynolds
98 Anne Jones Glan yr Afon 14/04/1828 85 Owen Reynolds
99 Catharine Owen Henfaes 18/04/1828 1 Owen Reynolds
100 Owen Davies Llysendy 19/04/1828 69 Owen Reynolds
101 Mary Jones Llysendy 22/04/1828 62 Owen Reynolds
102 Lowry Hughes Courtiau 28/06/1828 61 Owen Reynolds Consumption
103 Catharine Jones Lon Las 04/05/1828 24 Owen Reynolds Consumption
104 Mary Evans Pentra Is y Wern 13/05/1828 90 Owen Reynolds
105 Catharine Roberts Glan y Mor 26/08/1828 70 Owen Reynolds
106 Ellin Hughes Pentra 19/11/1828 6w Owen Reynolds Convulsions
107 Sarah Thomas Tyddyn Isa 26/12/1828 90 Owen Reynolds
108 John Williams Nen 03/01/1829 79 Owen Reynolds
109 Elizabeth Parry Tai Meibion Llanllechid 16/01/1829 85 Owen Reynolds
110 Mary Griffith Gilfach Llanllechid 06/02/1829 53 Owen Reynolds
111 Grace Parry Tyn y Gerddi 16/02/1829 71 Owen Reynolds Cancer
112 Anne Williams Crymlyn 21/02/1829 7m Owen Reynolds
113 Matilda Crawley Gorddinog 06/04/1829 25 Owen Reynolds Decline
114 John Hughes Pentra 04/05/1829 15w Owen Reynolds
115 Grace Rowlands Ty Newydd 16/05/1829 35 Owen Reynolds Inflammation of the womb
116 William Griffith Tynygerddi 01/06/1829 75 Owen Reynolds Dropsy
117 John Griffith Tanrallt Bach 11/06/1829 79 Owen Reynolds
118 Owen Reynolds Rectory House 07/11/1829 63 James Vincent Rector of Aber
119 Mary Edwards Bodsilin Aber 17/11/1829 87 James Vincent
120 John Jones Capel Uchaf Aber 08/03/1830 4w Edward Herbert
121 Robert Davies Aber Village 19/03/1830 47 James Vincent
122 John Jones Tyddyn Isa 07/05/1830 29 James Vincent
123 Ellin Ellis Henfaes 29/06/1830 80 James Vincent
124 Ellin Hughes Pont Newydd 02/07/1830 83 James Vincent
125 John Thomas Tanrallt 14/07/1830 13 Richard Thomas
126 Grace Jones Pentra Bach 15/07/1830 87 James Vincent
127 Thomas Griffith Pentre Is y Wern 08/10/1830 74 Richard Thomas
128 Mary Morris Pentre Wern 10/11/1830 6 Richard Thomas
129 William Roberts Cremlyn Llanllechid 04/12/1830 2m Richard Thomas
130 Elizabeth Lloyd Pentre Isaf y Wern 30/12/1830 87 Richard Thomas
131 Elizabeth Evans Glan y Mor 12/02/1831 56 James Vincent
132 John Morris Cydcoed 04/04/1831 77 James Vincent
133 Hugh Jones Henfaes 23/04/1831 46 James Vincent Found dead on the mountain
134 John Hughes Pentra 13/06/1831 6 James Vincent Mab O H Crydd
135 Elizabeth Crawley Penybryn 17/06/1831 21 Richard Thomas
136 Martha Evans Elusendy 27/06/1831 16 James Vincent
137 William Jones Glyn 30/07/1831 9 Henry Griffith
138 Richard Davies Elusendy 19/10/1831 17 James Vincent
139 Erasmus Parry Tyn y Gerddi 15/12/1831 63 James Vincent
140 Mary Williams Tanrallt Bach 24/12/1831 2 James Vincent
141 Mary Roberts Rhiwlas 15/02/1832 91 James Vincent
142 William Roberts Bryn y Meddyg 20/04/1832 18 James Vincent
143 Hugh Jones Ty Newydd 12/05/1832 30 James Vincent
144 Margaret Foulkes Elusendy 16/05/1832 80 James Vincent
145 William Jones Glyn 02/08/1832 54 James Vincent
146 William Jones Ty Newydd 04/12/1832 4 Robert Williams
147 Grace Williams Ty Main Llanllechid 22/12/1832 8m Robert Williams
148 Mary Williams Penybont 06/02/1833 18m Robert Williams
149 Richard Roberts Bryn y Meddyg 08/02/1833 21 Robert Williams
150 Elizabeth Smallwood Cambwll 10/04/1833 73 Robert Williams
151 Robert Smallwood Cambwll 17/04/1833 78 Robert Williams
152 Owen Jones Wig 01/06/1833 44 Richard Thomas
153 Catharine Jones Henfaes 18/06/1833 42 Robert Williams
154 Charlotte Kelly Tan yr Allt 21/06/1832 56 Robert Williams
155 William Morris Pentref 03/07/1832 79 Robert Williams
156 John Owen Dolbenmaen 03/09/1833 68 Robert Williams Casual Pauper
157 Robert Williams Ty Newydd 14/09/1833 30 Robert Williams
158 Margaret Mary Jones Dinorben Denbighshire 26/09/1833 20m Robert Williams
159 Edward Lewis Madryn 22/10/1833 31 James Vincent
160 Margaret Jones Wig 07/12/1833 11 Richard Thomas
161 Henry Wynne Lewis Madryn 25/01/1834 7m Robert Williams
162 Jane Thomas Tan yr Allt 15/02/1834 59 Richard Thomas
163 Sarah Prichard Gwern Engan 21/02/1834 90 Robert Williams
164 William Hughes Henffordd 20/03/1834 24 Robert Williams
165 William Roberts Llen y Byd 22/03/1834 2m Robert Williams
166 Edward Thomas Smith Tremynfa 12/04/1834 7m Robert Williams
167 John Jones Y Glyn 18/04/1834 60 Robert Williams
168 Ellen Owen Llys y Gwynt Llanfaifechan 28/07/1834 3m Robert Williams
169 Llewelyn Hughes Tan y Graig 23/08/1834 15m Robert Williams
170 Hugh Williams Glan y Mor 09/09/1834 1w Robert Williams
171 Rowland Thomas Pentref Bach 13/09/1834 73 Robert Williams
172 Mary Owen Pentref Is Wern 21/10/1834 20 Robert Williams
173 Robert Jones Wig 25/10/1834 23 Robert Williams
174 William Hughes Pentref 19/11/1834 7 Robert Williams
175 Thomas Roberts Cowrtiau 09/12/1834 75 Robert Williams
176 John Roberts Tan y Ffordd 15/12/1834 81 Robert Williams
177 Richard Roberts Pentref 28/02/1835 17m Robert Williams
178 Ellen Jones Tan y Ffordd 06/03/1835 87 Robert Williams
179 Hugh Owen Ty Hwnt i'r Deyrnas 02/04/1835 58 Robert Williams
180 Thomas Jones Tan y Ffordd 04/05/1835 2 James Vincent
181 Grace Owen Pentref Is Wern 26/05/1835 27 H Owen
182 Mary Jones Shop Newydd 27/05/1835 45 H Owen
183 John Williams Gegin 09/06/1835 80 James Vincent
184 Jane Parry Glan y Mor 18/07/1835 6m Robert Williams
185 William Prichard Tyddyn Moel 03/08/1835 6 James Vincent
186 Catrin Sion Glan'r Afon 04/09/1835 92 Robert Williams
187 Margaret Jones Llanrwst 11/09/1835 11 Robert Williams
188 Evan Jones Tan yr Allt Llanllechid 19/09/1835 68 Robert Williams
189 Anne Hughes Bangor 01/12/1835 58 H Owen
190 Jane Thomas Glan y Mor 16/12/1835 1w James Vincent
191 Catherine Jones Glan y Mor 19/12/1835 35 James Vincent
192 John Williams Madryn 30/12/1835 11m James Vincent
193 John Ellis Tyddyn Isa 02/01/1836 69 E Williams
194 Mary William Dafydd Tyn y Gerddi 10/02/1836 88 W L Walker
195 William Roberts Cambwll 24/02/1836 8 W L Walker
196 Richard Roberts Brynmeddyg 20/06/1836 75 W L Walker
197 Elizabeth Jones Bont Newydd 26/07/1836 27 W L Walker
198 Jane Evans Pentre Bach 13/08/1836 52 W L Walker
199 Robert Prichard Plas Newydd 24/08/1836 77 W L Walker
200 Jane Thomas Ty Newydd 29/09/1836 83 W L Walker
201 John Lewis Bulkeley Arms Inn 30/09/1836 24 W L Walker
202 Grace Williams Ty Newydd 30/09/1836 22 W L Walker
203 Catherine Hughes Tyn y Gerddi 22/11/1836 59 W L Walker
204 Robert Roberts Tyn y Gerddi 16/12/1836 1 James Vincent
205 John Jones Siop Newydd 17/12/1836 40 E Williams
206 Evan Roberts Bryn y Meddyg 04/01/1837 81 W L Walker
207 Sarah Prichard Pen y Rhallt 31/05/1837 33 W L Walker
208 Ann Williams Gwern Engan 03/06/1837 7m W L Walker
209 Sarah Francis Smith Richmond Row Liverpool 18/07/1837 3 W L Walker
210 Grace Prichard Gwern Engan 02/08/1837 28 W L Walker
211 William Williams Gwern Engan 22/08/1837 28 W L Walker
212 Catharine Parry Tan y Graig 26/08/1837 17 W L Walker
213 Catharine Prichard Tan y Graig 28/08/1837 3m W L Walker
214 Jane Roberts Plas Newydd 15/11/1837 41 W L Walker
215 Hugh Thomas Nant 04/01/1838 53 W L Walker
216 Elizabeth Griffith Groeslon Weeg Bach 20/02/1838 82 W L Walker
217 Hugh Williams Bedwlwyn 09/04/1828 84 W L Walker
218 Sarah Williams Elusendy 26/09/1828 69 W L Walker
219 Ann Davies Pentre Is y Wern 06/10/1838 67 W Lloyd Williams
220 Evan Thomas Elusendy 18/10/1838 85 W L Walker
221 Ellen Williams Tyn y Buarth 25/10/1838 75 W Lloyd Williams
222 Owen Williams Pentra Cremlyn Llanllechid 21/11/1838 35 W L Walker
223 Margaret Griffith Pridbwll 19/02/1839 9m W L Walker
224 Jane Jones Tan y Clogwyn 08/06/1839 87 W L Walker
225 Robert Hughes Lle yn y Byd 31/07/1839 3w W L Walker
226 William Rowland Pentre Is y Wern 19/10/1839 75 W L Walker
227 Mary Hughes Glan y Mor 31/01/1840 2 W L Walker
228 Richard Prichard Llandegai 31/03/1840 18m W L Walker
229 Catherine Prichard Tyddyn Moel 01/04/1840 16m W L Walker
230 John Jones Tyn y Ffryd 15/09/1840 17m W L Walker
231 Robert Williams Aber 26/12/1840 78 W L Walker
232 Hugh Williams Cremlyn 04/01/1841 3w W L Walker
233 Catharine Prichard Tyddyn Moel 13/01/1841 3w W L Walker
234 Susanna Ann Williams Tremynfa 29/01/1841 Inf W L Walker
235 Thomas Prichard Tyddyn Moel 12/02/1841 6w W L Walker
236 Elizabeth Jones Glan y Mor 16/02/1841 36 W L Walker
237 Robert Morris Tyn y Buarth 08/05/1841 65 W L Walker
238 Agnes Hughes Hen Ffordd 25/05/1841 28 W L Walker
239 John Thomas Lerpwl 07/06/1841 78 W L Walker
240 William Roberts Cambwll 13/11/1841 90 W L Walker
241 Grace Davies Conway 03/01/1842 76 W L Walker
242 Robert Thomas Tan y Rallt 20/01/1842 32 W L Walker
243 Catherine Jones Hand Public House 02/02/1842 69 W L Walker
244 William Hughes Weeg Bach 09/02/1842 74 W L Walker
245 Robert Williams Bangor 08/03/1842 86 W L Walker
246 Sarah Williams Tremynfa 26/03/1842 4m W L Walker
247 Jane Thomas Pentref Aber 02/04/1842 49 W L Walker
248 Ann Griffith Henfaes 20/04/1842 10w W L Walker
249 Hugh Jones Mwd 13/05/1842 52 W L Walker
250 Susannah Reynolds Garth Bangor 13/07/1842 73 W L Walker Widow Rev Reynolds Rector of Aber
251 Evan Jones Braich Melyn Llanllechid 13/08/1842 30 W L Walker
252 John Thomas Pentref Aber 14/09/1842 80 W L Walker
253 Hugh Hughes Ty yn y Groes 17/10/1842 7 W L Walker
254 Ann Morris Tyn y Capel 22/11/1842 10w W L Walker
255 William Ishmael Pentref Aber 19/12/1842 2 W L Walker
256 Thomas Hughes Glyn 31/01/1843 60 W L Walker
257 Mary Jones Tyddyn Isaf 22/02/1843 72 W L Walker
258 Sarah Williams Crymlyn Llanllechid 08/03/1843 25 James Vincent
259 John Hughes Henffordd 30/03/1843 2 W L Walker
260 Robert Jones Tyddyn Isaf 09/05/1843 73 W L Walker
261 Mary Griffith Felin Isaf Llandegai 22/06/1843 67 W L Walker Lon Las Aber gynt
262 Jane Hughes Lle yn y Byd 26/07/1843 3w W L Walker
263 Catherine Jones Glyn 04/09/1843 18 W L Walker
264 Henry Hughes Lle yn y Byd 12/09/1843 5w W L Walker
265 Ellis Jones Tyddyn Isaf 13/10/1843 46 W L Walker
266 Margaret Crawley Pen y Bryn 25/10/1843 65 W L Walker
267 Ellen Owen Almshouse Aber 08/12/1843 72 W L Walker
268 John Jones Glyn 12/02/1844 32 W L Walker
269 Jane Hughes Lerpwl 06/04/1844 74 W L Walker
270 Ellen Evans Bryn y Meddyg 29/05/1844 72 W L Walker
271 Thomas Morris Sewd? 12/07/1844 24 W L Walker
272 Henry Williams Elusendy 07/11/1844 75 W L Walker
273 Elizabeth Thomas Pentref Aber 20/12/1844 5 W L Walker
274 Margaret Thomas Plas Newydd 28/01/1845 81 W L Walker
275 Grace Williams Crymlyn Llanllechid 07/02/1845 3 W L Walker
276 Thomas Williams Bangor 22/02/1845 3 W L Walker
277 Ann Rowlands Plas Newydd 15/03/1845 66 W L Walker
278 Mary Jones Tanyrallt Llanllechid 16/04/1845 75 W L Walker
279 Catherine Williams Tan y Graig 17/05/1845 11m W L Walker
280 Catherine Roberts Aber Cottage 16/06/1845 29 W L Walker
281 Catherine Jones Mwd 16/06/1845 21 W L Walker
282 William Williams Cremlyn Llanllechid 27/08/1845 2w W L Walker
283 Ellin Williams Crymlyn Aber 27/09/1845 15 W L Walker
284 Mary Williams Crymlyn Aber 27/09/1845 9m W L Walker
285 Jane Williams Crymlyn Aber 15/12/1845 8 W L Walker
286 Catherine Griffith Priddbwll 22/12/1845 73 W L Walker
287 Ellen Williams Aber Cottage 23/01/1846 73 W L Walker Wife of H Williams Clerk
288 Ellen Williams Y Gegin Aber Village 09/06/1846 85 E Williams
289 Hugh Williams Llanbedr 11/06/1846 35 W L Walker Son Robert Williams Weaver Aber
290 Thomas Hughes Tal y Bont Llanllechid 21/06/1846 1w W L Walker
291 John Williams Cremlyn Aber 01/08/1846 22 James Vincent
292 Jane Williams Cremlyn Llanllechid 04/08/1846 Inf W L Walker
293 Richard Rowlands Plas Newydd 14/08/1846 76 W L Walker
294 John Hughes Penywern Aber 15/08/1846 2m W L Walker
295 John Jones Mwd 09/09/1846 19 W L Walker
296 Margaret Williams School House 26/09/1846 5 W L Walker
297 Owen Owens Wig Bach 15/10/1846 51 W L Walker
298 William Jones Aber Village 26/11/1846 48 W L Walker
299 Ann Roberts Gwern Engan 14/01/1847 73 James Vincent
300 Catherine Hughes Aber Village 03/04/1847 52 W L Walker
301 Sarah Morris Hafodgelyn 17/04/1847 1 W L Walker
302 Thomas Rennie Brickfield 18/05/1847 21d W L Walker
303 John Griffith Felinisaf 11/06/1847 72 Daniel Evans
304 William Hughes Lerpwl 16/06/1847 75 W L Walker
305 John Jones Crymlyn 03/07/1847 9m James Vincent
306 Jane Jones Penybryn 13/07/1847 56 W L Walker
307 Hugh Jones Cwtgoed 19/08/1847 69 W L Walker
308 Richard Davies Wern goch 21/08/1847 90 W L Walker
309 John Williams Gwern Engan 23/11/1847 83 W L Walker
310 Robert Evans Cwrtiau 27/11/1847 63 W L Walker
311 Richard Jones Cremlyn Llanllechid 08/12/1847 4 W L Walker
312 Ellen Morris Tyn y derw 21/12/1847 81 W L Walker
313 Ellen Thomas Gwern y Beudy 18/01/1848 33 W L Walker
314 Ellen Hughes Dolchisa? 12/04/1848 87 Erasmus Parry
315 Rowland Williams Plas Llanfer Fychan 16/06/1848 16 Erasmus Parry
316 Robert Morris Llanllechid 17/06/1848 7 Erasmus Parry
317 Margaret Lewis Glanymor 21/07/1848 21 Erasmus Parry
318 Ellen Hughes Pentre Is y Wern 30/12/1848 72 Erasmus Parry
319 Richard Roberts Village 27/01/1849 64 Erasmus Parry
320 Ada Rosa Thomson Wug fach 14/05/1849 2 Erasmus Parry
321 Hugh Williams Weeg Bach 17/05/1849 6 Erasmus Parry
322 Anne Evans Village 25/06/1849 27 Erasmus Parry
323 Martha Evans Village 25/06/1849 18m Erasmus Parry
324 William Thomas Tan yr Allt 11/07/1849 84 Erasmus Parry
325 William Williams Brickfield 18/07/1849 8 Erasmus Parry
326 John Hughes Madryn 16/08/1849 3d Erasmus Parry
327 Margaret Williams Tyn y gerddi Dec 1849 75 Erasmus Parry
328 Ellen Roberts Ty yn y groes 29/12/1849 71 Erasmus Parry
329 John Hughes Henffordd 01/01/1850 2 W Morgan
330 Ellen Thomas Village 13/02/1850 96 Erasmus Parry
331 Susan Lewis Glanymor 15/02/1850 18 Erasmus Parry
332 Margaret Smallwood Cambwll 21/02/1850 58 Erasmus Parry
333 Hugh Williams Village 26/02/1820 78 Erasmus Parry Parish Clerk
334 John Hughes Gate House Llanllechid 08/02/1850 6 Erasmus Parry
335 Jane Williams Crymlyn Llanllechid 18/03/1850 6w Erasmus Parry
336 John Jones Breichiau 26/03/1850 12 Erasmus Parry
337 Robert Roberts Breichiau 09/04/1850 82 Erasmus Parry
338 Hugh Williams Gate House 10/04/1850 3m Erasmus Parry
339 Jane Morris Tai Newyddion Wig 16/04/1850 55 Erasmus Parry
340 Hugh Jones Nant Heilyn 20/04/1850 70 Erasmus Parry
341 Jane Williams Wern Goch 01/08/1850 19 Erasmus Parry
342 John Hughes Village 14/08/1850 72 Erasmus Parry
343 Catherine Davies Village 25/11/1850 9m Erasmus Parry
344 James Davies Village 27/11/1850 27 Erasmus Parry
345 Thomas Morris Bryn y Wylan 30/11/1850 7m Erasmus Parry
346 Thomas Hughes Village 04/03/1851 39 Erasmus Parry
347 Mary Prichard Village 08/03/1851 73 Erasmus Parry
348 Jane Jones School House 04/04/1851 20 Erasmus Parry
349 Thomas Williams Brickfield 16/04/1851 8 Erasmus Parry
350 Owen Jones Gilfach Llanllechid 22/05/1851 3w Robert Williams
351 Robert Roberts Tan y Clogwyn 06/06/1851 73 Erasmus Parry
352 Jane Jones Gwern Engan 19/06/1851 19 Erasmus Parry
353 Richard Williams Crymlyn Llanllechid 07/10/1851 39 Erasmus Parry
354 Sarah Roberts Tan y Clogwyn 20/10/1851 71 Erasmus Parry
355 Hugh Hughes Henffordd 18/11/1851 78 Erasmus Parry
356 John Hughes Henffordd 25/11/1851 15 Erasmus Parry
357 Hugh Roberts Gwern Engan 03/12/1851 79 Erasmus Parry
358 Lidia Williams Gwern y Pandy 13/01/1852 4m Erasmus Parry
359 John Hughes Breichiau 14/01/1852 20 Erasmus Parry
360 Robert Williams (Rev) Rectory 14/03/1852 71 Erasmus Parry
361 Grace Williams Ty Hwnt i'r Deyrnas 27/03/1852 72 Erasmus Parry
362 Richard Evan Hen Ffordd 17/04/1852 1 Erasmus Parry
363 Margaret Jones Gwern y Pandy 16/06/1852 40 Erasmus Parry
364 Elizabeth Williams Bedlwyn 02/11/1852 81 T N Williams
365 Elizabeth Williams Wern y Pandy 11/01/1853 3w T N Williams
366 Ellen Morris Lerpwl 18/01/1853 74 T N Williams
367 Hugh Hughes Tai Rbt Moses Llanfairfechan 08/02/1853 3w T N Williams
368 William Jones Wern y Pandy 19/02/1853 54 T N Williams
369 William Roberts Courtiau 26/02/1853 87 T N Williams
370 Ellen Roberts Bodsilin 25/03/1853 18m T N Williams
371 Hannah Lewis Glanymor 31/03/1853 58 T N Williams
372 Ellen Roberts Bodsilin 13/04/1853 21 T N Williams
373 Owen Griffith Lerpwl 27/04/1853 87 T N Williams
374 Jane Hughes Lerpwl 14/05/1853 2 T N Williams
375 Owen Jones Prince Llewelyn 19/05/1853 10w T N Williams
376 Rosa O'Donnell NK 21/06/1853 70 T N Williams Irish Vagrant
377 Catherine Thomas Pentref Uchaf 06/07/1853 66 T N Williams
378 Thomas Thomas Pentref Uchaf 13/08/1853 7 T N Williams
379 Jane Jones Ty Main or Brynaerad 17/11/1853 26 T N Williams
380 Edward Griffith Roberts Hirael 04/01/1854 78 T N Williams
381 Ellen Rowlands Gwern y Pandy 28/01/1854 4w T N Williams
382 Grace Williams Pentref Cremlyn Llanllechid 22/02/1854 74 T N Williams
383 Anne Williams Tan y Graig 30/03/1854 2 T N Williams
384 Thomas Hughes Pen y Bont 04/04/1854 41 T N Williams
385 Jane Parry Glanrafon 01/06/1854 75 T N Williams
386 Anne Jones Prince Llewelyn 12/06/1854 60 T N Williams
387 Catherine Roberts Aber Village 31/07/1854 17 T N Williams
388 Richard Owen Gwern Engan 25/08/1854 82 T N Williams
389 Elizabeth Evans Llanddaniel 05/10/1854 71 T N Williams
390 Jane Jones Nant Heilyn 10/11/1854 8 T N Williams
391 Elizabeth Hughes Pentref Uchaf 14/11/1854 36 James Vincent
392 Jane Hughes Wig Bach 30/12/1854 2m T N Williams
393 Margaret Thomas Shop William Thomas 01/01/1855 19 T N Williams
394 Hugh Hughes Tyn y Groes 13/01/1855 2d T N Williams
395 Margaret Griffith Henfaes 21/02/1855 14 T N Williams
396 John Morris Lerpwl 21/02/1855 76 T N Williams
397 Catherine Hughes Henffordd 30/05/1855 4 T N Williams
398 Owen Hughes Tyddyn Moel 13/06/1855 7 C Chambers
399 Mary Prichard Tyddyn Isaf 11/07/1855 25 T N Williams
400 William Roberts Aber Village 18/10/1855 65 T N Williams
401 Anne Williams Crymlyn Llanllechid 26/01/1856 4w T N Williams
402 Hugh Owen Aber Village 28/01/1856 5 T N Williams
403 Robert Griffith Priddbwll 03/04/1856 82 James Vincent
404 John Davies Village 26/04/1856 80 T N Williams
405 Catherine Jones Elusendai 30/04/1856 79 T N Williams
406 Richard Jones Tyn y Buarth 12/05/1856 61 T N Williams
407 Thomas Evans Elusendai 04/06/1856 78 T N Williams
408 Jane Hughes Wig Bach 12/06/1856 7m T N Williams
409 Robert Thomas Yr Heol Uchaf 07/08/1856 8m T N Williams
410 Margaret Jones Nant Heilyn 21/10/1856 4 T N Williams
411 Ellen Williams Wern y Pandy 01/11/1856 2d T N Williams
412 John Williams Gwern Engan 30/12/1856 74 T N Williams
413 Ellen Jones Cross Keys 04/03/1857 7 T N Williams
413A Mary Jones Llanllechid 19/05/1857 27 T N Williams
414 Catherine Jones Bedlwyn 17/04/1857 17 T N Williams
415 John Griffith Bryn Gwylan 21/04/1857 63 Thomas Williams
416 Robert Williams Tyn y Gerddi 21/04/1857 82 Thomas Williams
417 Catherine Jones Nant Heilyn 16/07/1857 40 T N Williams
418 Sarah Ann Roberts Bryn Meddyg 10/08/1857 3m T N Williams
419 Cyril Algernon Lawrence Stafford 05/09/1857 11w T N Williams
420 William Griffith Henfaes 15/09/1857 4m T N Williams
421 Evan Hughes Bethesda Llanllechid 04/11/1857 22 T N Williams
422 Edward Pughe Bangor 29/11/1856 9m T N Williams
423 Void Void Void Void V Void Void
424 Void Void Void Void V Void Void
425 Anne Davies Bryn Gwylan 04/01/1858 82 T N Williams
426 Catherine Owen Village 15/02/1858 94 T N Williams
427 Ellen Jones Lon Pentref Du Crossing 16/02/1858 1 T N Williams
427A Hugh Hughes Carreg y Ddyfnallt 17/03/1858 59 T N Williams
428 William Williams Crymlyn 21/05/1858 85 T N Williams
429 John Roberts Llen y Byd 11/05/1858 11w T N Williams
429A William Jones Dean Street Bangor 13/05/1858 T N Williams
430 Jane Jones Village 21/06/1858 55 T N Williams
431 John Morris Gilfach Llanllechid 19/07/1858 44 T N Williams
432 Jane Lewis Bulkeley Arms 13/07/1858 82 T N Williams
433 John Williams Pen y Bryn 26/08/1858 68 T N Williams
434 Catherine Edwards Gwern Engan 11/11/1858 77 T N Williams Maiden name
435 Catherine Smith Ty Brics 25/12/1858 30m T N Williams
436 William Owen Mwd 01/01/1859 12 T N Williams
437 Mary and Jane George Llen y Byd 08/04/1859 3d T N Williams
438 Ellen Hughes Wig Bach 11/04/1859 10d T N Williams
439 Hugh Jones Tan y Lon Llanllechid 15/04/1859 35 T N Williams
440 Jane Williams Gwern Engan 10/05/1859 83 T N Williams
441 William Gough Pen y Bryn 24/05/1859 57 T N Williams
442 Hugh Owen Tan yr Allt 18/05/1859 26 T N Williams
443 Hugh Hughes Lerpwl 09/06/1859 3 T N Williams
444 John Williams Hand 07/04/1859 84 T N Williams
445 Ellen Rowland Tyn Derw 30/07/1859 13 T N Williams
446 Jane Jones Gorddinog Lodge 14/10/1859 49 T N Williams
447 Anne Evans Lerpwl 26/02/1859 12w T N Williams
448 Evan Jones Bangor 02/11/1859 67 T N Williams
449 Mary Elizabeth Hughes Bangor 03/09/1859 18m T N Williams
450 Griffith Roberts Cytcoed 03/12/1859 77 T N Williams
451 Elizabeth Roberts Bodsilin 03/12/1859 5w T N Williams
452 Frances McIntosh Pen y Bryn 10/12/1859 58 T N Williams
453 William Parry Pen y Bont 09/01/1860 7 T N Williams
454 Ellen Jones Glanrafon Bangor 19/01/1860 11 T N Williams
455 Edward Roberts Bangor 31/01/1860 8m T N Williams
456 Catherine Hughes Henffordd 14/02/1860 53 D Thomas
457 Charles Henry Bicknell Tyn Hendref Llanllechid 28/02/1860 9m T N Williams
458 Susan Roberts Wig Bach 17/03/1860 14w T N Williams
459 Anne Roberts Wig Bach 20/03/1860 14w T N Williams
460 Grace Roberts Bodsilin 19/04/1860 75 T N Williams
461 Llewelyn Lewis Edward Glan y Mor 28/04/1860 3 T N Williams
462 Evan Evans Lerpwl 09/05/1860 5w T N Williams
463 Catherine Jones Glyn 10/07/1860 76 T N Williams
464 Richard Jones Do? Llanfairfechan 15/07/1860 76 T N Williams
465 Thomas Williams Wig Bach 29/10/1860 53 T N Williams
466 Ellen Evans Henffordd 15/11/1860 T N Williams
467 William Griffith Ty Newydd Madryn 12/12/1860 87 T N Williams
468 Rowland Thomas Tyn Derw 31/01/1861 20 T N Williams
469 Mary Roberts Ty Newydd Madryn 15/03/1861 2m T N Williams
470 Griffith Williams Bangor 22/03/1861 76 T N Williams
471 Anne Roberts Aber Village 15/04/1861 72 T N Williams
472 Thomas Evans Slate Yard 29/05/1861 1 T N Williams
473 Ellen Thomas Tan y Graig 01/06/1861 3d T N Williams
474 John Jones Gwern Engan 10/08/1861 68 T N Williams
475 Hugh Roberts Cross Keys 16/11/1861 84 T N Williams
476 Evan Roberts Plas Newydd 04/12/1861 56 T N Williams
477 Catherine Jones Lon Dwfr Llanllechid 19/12/1861 25 T N Williams
478 Robert Thomas Tan y Berllan 22/01/1862 95 T N Williams
479 Evan Evans Henffordd 12/02/1862 43 Erasmus Parry
480 Ann Thomas Tal y Bont 20/02/1862 3 T N Williams
481 Elizabeth Jones Bangor 24/02/1862 82 T N Williams
482 John Jones Tal y Bont Llanllechid 03/03/1862 63 T N Williams
483 Jane Griffith Bont Newydd Llanllechid 20/03/1862 23 T N Williams
484 Anne Jones Nant Heilyn 09/04/1862 74 T N Williams
485 Thomas Jones Elusendy 14/05/1862 86 T N Williams
486 Mary Griffith Pridbwll 13/06/1862 50 T N Williams Burnt to death
487 Anne Ellen ? Jones Mwd 03/07/1862 1m T N Williams
488 Elias Jones Lerpwl 06/08/1862 15m T N Williams
489 John Griffith Cyt Coed 20/08/1862 18 T N Williams
490 Jane Hughes Breichiau 23/08/1862 63 T N Williams
491 Robert Jones Post Office 02/12/1862 67 T N Williams
492 Samuel Jones Bryn Gwylan 10/12/1862 6m T N Williams
493 John Roberts Madryn 10/01/1863 4 T N Williams
494 Richard Williams Hirael 20/02/1863 77 T N Williams
495 Thomas Williams Wern y Pandy 21/02/1863 5 T N Williams
496 John Williams Wern y Pandy 14/03/1863 3 T N Williams
497 John Jones Ty Newydd 18/03/1863 2 T N Williams
498 Mary Morris Ty Brics 24/04/1863 7 T N Williams
499 Evan Jones Tyddyn Isaf 28/04/1863 48 T N Williams
500 John Jones Nant Heilyn 09/06/1863 50 P C Ellis
501 Samuel Jones Wern y Pandy 27/06/1863 57 T N Williams
502 Hannah Mary Coles Llanfair Station Anglesey 15/08/1863 2m T N Williams
503 Catherine Hughes Llen y Byd 19/09/1863 18m T N Williams
504 Edward Bithell Station 15/10/1863 13d P C Ellis
505 Catherine Williams Penrallt 19/10/1863 38 T N Williams
506 Richard Morris Lerpwl 30/11/1863 83 T N Williams
507 Robert Williams Wern Goch 24/12/1863 80 P C Ellis
508 John Jones Ty Newydd 13/01/1864 Inf P C Ellis
509 John Hughes Breichiau 11/02/1864 63 T N Williams
510 Catherine Roberts Gorphwysfa Llanfairfechan 01/03/1864 11m T N Williams
511 Owen Roberts Tan y Clogwyn 07/03/1864 87 P C Ellis
512 Sarah Morris Hafod Gelyn 14/03/1864 86 T N Williams
513 William Jones Tan y Clogwyn 02/04/1864 8m T N Williams
514 Mary Ross Wern y Pandy 18/06/1864 87 Harries Jones
514A Mary Evans Slate Yard 28/09/1864 Inf Harries Jones
515 John Jones Ty Newydd 12/11/1864 59 T N Williams
516 Robert Griffith Aber Village 04/01/1865 4m Harries Jones
517 John Thomas Tyn y Gerddi 07/01/1865 63 T N Williams
518 Hugh Prichard Vaynol Arms Bangor 09/01/1865 75 T N Williams
519 Owen Hughes Post Office 19/01/1865 68 T N Williams Parish Clerk
520 Catherine Roberts Tan y Clogwyn 01/02/1865 91 T N Williams
521 Mary Prichard Vaynol Arms Bangor 20/02/1865 78 T N Williams
522 Watkin Hughes Bryn Gwylan 24/06/1865 28 T N Williams
523 Anne Williams Tyn yr Ardd 24/06/1865 78 T N Williams
524 David Davies Bangor 17/11/1865 4 T N Williams
525 Harriet Davies Penmaenmawr 08/12/1865 48 T N Williams
526 Ellen Evans Slate Yard 06/01/1866 17m T N Williams
527 Evan Richard Bithell Station 03/02/1866 Inf T N Williams
528 Ellen Evans Henfaes 13/03/1866 13 T N Williams
529 Mary Hughes Post Office 14/04/1866 62 T N Williams
530 Hannah Jones Pentre Du Crossing 14/04/1866 38 T N Williams
531 Owen Roberts Tal y Bont Llanllechid 22/05/1866 52 T N Williams
532 Evan Hughes Tyn yr Ardd 24/05/1866 81 T N Williams
533 Jane Griffith Henfaes 14/06/1866 17m T N Williams Typhoid Fever
534 Owen Jones Village 22/06/1866 56 T N Williams Typhoid Fever
535 Jane Parry Village 06/07/1866 11 T N Williams Typhoid Fever
536 Sarah Parry Village 06/07/1866 9m T N Williams Typhoid Fever
537 Ellen Griffith Henfaes 07/07/1866 19 T N Williams Typhoid Fever
538 Esther Parry Village 18/07/1866 13 T N Williams Typhoid Fever
539 Robert Owen Tan y Clogwyn (at Henfaes) 01/08/1866 59 T N Williams Typhoid Fever
540 Gwenonwy Williams 121 High Street Bangor 03/09/1866 10m T N Williams
541 Ellen Hughes Gwern Engan 13/09/1866 62 T N Williams Died at Llanfairfechan
542 Owen Price Llanfairfechan 13/10/1866 32 T N Williams Cholera
543 William Hughes Tan y Fonwent 01/11/1866 24 T N Williams Typhoid Fever
544 David Griffith Henfaes 16/11/1866 22 T N Williams Typhoid Fever
545 Anne Roberts Elusendai 22/12/1866 22 T N Williams Cholera
546 Mary Eliza Roberts Elusendai 22/12/1866 1 T N Williams Cholera
547 Anne Williams Dig back 22/01/1867 60 T N Williams Choloraie Diarrhea
548 Jane Jones Lerpwl 25/01/1867 30m T N Williams Scarlet Fever
549 Mary Jones Mwd 29/01/1867 74 T N Williams
550 Randal Smallwood Cambwll 25/02/1867 36 T N Williams
551 Margaret Thomas Nant Aber Llanfairfechan 05/03/1867 6w T N Williams
552 Griffith Roberts Cyt Coed 07/03/1867 32 T N Williams Typhoid Fever
553 Hugh Jones Ty Hwnt i'r Deyrnas 01/07/1867 32 R Roberts
554 William Hughes Lerpwl (of Wig) 21/05/1867 56 T N Williams
555 Sarah Roberts Tyn y Lon (of Tan y Clogwyn) 22/10/1867 17m T N Williams Typhoid Fever
556 Conway Richard Reeves Henfaes 24/10/1867 31 T N Williams Lt Royal Artillery
557 Catherine Jones School House 04/11/1867 24 T N Williams Typhoid Fever (J Jones Porter's wife)
558 Robert Morris Wig Bach 16/11/1867 83 T N Williams
559 Margaret Jones Cross Keys 31/12/1867 60 T N Williams Fever
560 Catherine Williams Village 08/02/1867 68 T N Williams
561 Edward Williams Tan y Graig 13/02/1868 12 T N Williams
562 John Thomas Bradley Llanfairfechan 09/03/1868 2w T N Williams
563 John Parry Pen y Bont 04/04/1868 9 T N Williams
564 Roger Jones Lerpwl 28/04/1868 20m T N Williams
565 Frederick R Kent Plasnewydd 02/05/1868 6 T N Williams
566 Ellen Thomas Tan y Graig 19/06/1868 43 T N Williams Fever
567 John Jones Breichiau 26/06/1868 72 T N Williams
568 William Thomas Village 03/07/1868 73 T N Williams Miller
569 Anne Griffith Henfaes 03/08/1868 17 T N Williams
570 William Thomas Tan y Graig 07/08/1868 P C Ellis Typhoid Fever
571 John Hughes Village 07/09/1868 32 T N Williams Typhoid Fever (Shoemaker)
572 Robert Williams Village (Y Ffordd) 12/10/1868 82 T N Williams
573 Anne Evans Llanfairfechan 02/11/1868 84 T N Williams Widow of Thomas Evans
574 Robert Roberts Tal y Bont Llanllechid 14/01/1869 20 Edward Hughes
575 Anne Jones Wig Crossing Llanllechid 30/04/1869 37 T N Williams
576 William Jones Wig Crossing Llanllechid 05/06/1869 8m T N Williams
577 Rhys Jones Ty newydd 02/09/1869 17 T N Williams
578 Robert Rowland Kitty Thomas's (Village) 09/10/1869 1 T N Williams
579 Jane Thomas Glanrafon 09/10/1869 4 T N Williams
580 William Hughes Y Bont 05/01/1870 75 T N Williams
581 Hugh Jones Glyn 12/03/1870 60 John Meredyth
582 Robert Williams Crymlyn Llanllechid 01/04/1870 18 John Meredyth
583 William Hughes Castle Inn Llanfairfechan 10/05/1870 39 T N Williams
584 Ellen Jones Wern y Pandy 27/05/1870 61 T N Williams
585 Mary Anne Charlotte Bayley Glan y Mor Penmaenmawr 04/08/1870 34 T N Williams
586 Thomas Jones Glyn 17/08/1870 85 T N Williams
587 Hugh Williams Wig Bach 29/08/1870 66 T N Williams
588 Robert Pierce Griffith New Cottages Village 31/08/1870 6w T N Williams
589 Elizabeth Prichard Tai hirion Llanfairfechan 15/09/1870 56 T N Williams
590 Hugh Jones Henffordd 15/10/1870 6m John Meredyth
591 Sarah Williams Wern y Pandy 17/10/1870 14m John Meredyth
592 William Griffith Henfaes 19/10/1870 10w John Meredyth
593 Hugh Williams Hen Barc Llanllechid 24/10/1870 73 T N Williams
594 John Jones Tanrallt 26/01/1871 78 T N Williams
595 Mary Hughes Gorddinog New Lodge 22/02/1871 56 T N Williams Husband and Wife
596 John Hughes Gorddinog New Lodge 30/03/1871 62 T N Williams Husband and Wife
597 Jane Evans Pen y Bryn 03/04/1871 7m T N Williams
598 John Davies Wern y Pandy 04/04/1871 7 T N Williams
599 Jane Jones Bryn tirion Cottages 13/04/1871 3 T N Williams Brother and Sister
600 William Jones Bryn tirion Cottages 02/05/1871 7 T N Williams Brother and Sister
601 James Coles Bodorgan Arms Llangadwaladr 14/06/1871 46 John Meredyth
602 Catherine Hughes Henffordd 03/08/1871 16 T N Williams
603 Magdalen Thomas Nant 08/08/1871 87 T N Williams
604 Catherine Hughes Wig Bach 11/09/1871 20 T N Williams
605 Mary Williams Wern Goch 01/10/1871 84 T N Williams
Entries Per Page
Displaying Page of