Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • A - Oed / Age
  • C P - Person wnaeth gynnal y seremoni / Person performing ceremony
  • H - Hanes / History
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
A
C P
H
1 Jane Rowland Penmorva Village 23/01/1813 93 Jeffrey Holland
2 Elinor Thomas Abergafren Merioneth 23/01/1813 51 Jeffrey Holland
3 John William Penrhyn Llwyd Ynys 13/02/1813 1w Jeffrey Holland
4 Margaret Owen Erandeg 22/03/1813 13 Jeffrey Holland
5 Llewelyn Frances Bryn Efal Hebog Dolbenmaen 31/03/1813 82 Jeffrey Holland
6 Owen Williams Cwm Mawr Ynys 12/05/1813 10 Jeffrey Holland
7 Mary Evans Pengarnedd hir 20/07/1813 83 Jeffrey Holland
8 William David Tan yr Allt Uchaf 04/09/1813 36 Jeffrey Holland
9 Owen Jones Penmorva 21/12/1813 70 Jeffrey Holland
10 Jane Parry Penmorva 05/01/1814 21m Jeffrey Holland
11 Jonet Thomas Penmorva 22/01/1814 31 Jeffrey Holland
12 Catherine Jones Wern 31/01/1814 1m Jeffrey Holland
13 Owen Thomas Aberdunant Mar 1814 3d Jeffrey Holland
14 Owen Robert Prenteg 17/03/1814 34 Jeffrey Holland
15 John Rowland Ty Cerrig 19/03/1814 68 Jeffrey Holland
16 Margaret Jones Bontfaen 07/04/1814 84 Jeffrey Holland
16A Elinor Jones Bontfaen 07/04/1814 67 Jeffrey Holland
17 Alice Peter Tan y bryn Treflys 30/06/1814 86 Jeffrey Holland
18 Owen Richard Ellis Trwyn Towyn Ynyscynhaiarn 21/07/1814 62 Jeffrey Holland
19 Catherine Jones Ynys Pandy Isaf 26/11/1814 72 Jeffrey Holland
20 Jane Rowland Trefadog 28/11/1814 7 Jeffrey Holland
21 Elinor Jones Ty yn y Penrhyn 05/12/1814 5 Jeffrey Holland
22 Ann Roberts Turnpike 02/01/1815 58 Jeffrey Holland
23 John Roberts Tyn Berllan 12/01/1815 62 Jeffrey Holland
24 Jane Hughes Ystymllyn Criccieth 06/01/1815 90 Edward Hughes
25 Robert William Castell Ynyscynhaiarn 19/03/1815 69 Jeffrey Holland
26 John Jones Penmorva 11/04/1815 19 Jeffrey Holland
27 Jonnet Roberts Hendre Howell 02/05/1815 91 Jeffrey Holland
28 Mary Ellis Tyn y Berllan 08/05/1815 63 Jeffrey Holland
29 Lowry Jones Trefadog 01/06/1815 11 Jeffrey Holland
30 John Jones Trefadog 07/11/1815 1 Jeffrey Holland
31 William Jones Y Yard 09/11/1815 51 Jeffrey Holland
32 Ellinor Ellis Tremadoc Ynyscynhaiarn 22/11/1815 35 Edward Hughes
33 Dorothy Jones Pengarnedd hir 12/12/1815 92 Jeffrey Holland
34 Robert Owen Cae glas 01/01/1816 47 Jeffrey Holland
35 Cadwaladr Jones Ynys Pandy Isaf 03/02/1816 69 Jeffrey Holland
35A Ann Jones Ty Mawr 03/02/1816 40 Jeffrey Holland
36 Elizabeth Jones Llidiart y Cwpwl 09/03/1816 80 Jeffrey Holland
37 William Roberts Cwm bach 14/03/1816 1w Jeffrey Holland
38 John Jones Trefadog 12/04/1816 18m Jeffrey Holland
39 Owen Parry Castell y Graig 15/04/1816 26 Jeffrey Holland Drowned Traeth Bach
40 Jane Griffith Gwern ddwyryd 05/06/1816 Jeffrey Holland
41 Ann Jones Tyn y Mynydd 05/07/1816 78 Jeffrey Holland
42 Henry Roberts Bontfaen 12/07/1816 88 Jeffrey Holland
43 Richard William Pen y Groes 03/08/1816 70 Jeffrey Holland
44 John Davies Turnpike Gate Criccieth 14/08/1816 51 Jeffrey Holland
45 Huw Williams Trefadog 19/10/1816 1 Jeffrey Holland
46 John Jones Pen y Gongl nr Eval Gosen 01/11/1816 6w Jeffrey Holland
47 Gwen William Tymawr 22/04/1817 7w Jeffrey Holland
48 William Edwards Fron Oleu 24/04/1817 34 Jeffrey Holland
49 David Morris Mur y Gwenun Gorllwyn 26/05/1817 9m Jeffrey Holland
50 Catherine Jones Tyn y Mynydd 30/07/1817 3m Owen Jones
51 David Morris Mur y Gwenun Gorllwyn 02/08/1817 3m Edward Hughes
52 William Robert Morgan Ffrwd y Rhos 27/09/1817 60 Edward Hughes
53 Harry Morris Tyn y Grisiau 25/10/1817 15 Owen Jones
54 William Edward Efal Uchaf 14/03/1818 77 Jeffrey Holland
55 Jane James Efal Uchaf 24/03/1818 81 John Kyffin
55A William Hemmings Ty'n Llan 18/04/1818 19
56 Humphrey Jones Gesal gyfarch 08/05/1818 75 Jeffrey Holland
57 Owen Jones Ffynon Beuno 05/06/1818 51 Jeffrey Holland
58 William Evans Tan yr Allt Gate House 17/06/1818 4m Jeffrey Holland
59 Margaret Thomas Ynys Fadog 04/07/1818 78 Jeffrey Holland
60 Sydney Morris Pen y bryn Penmorva 18/07/1818 86 Griffith Owen
61 Joseph Huddart (Jr) Brynkir 30/07/1818 9 Jeffrey Holland
62 William Thomas Trefadog 17/08/1818 82 Jeffrey Holland
63 Griffith Owen Trefadog 02/11/1818 15 Jeffrey Holland alias Griffith Nicholas
64 Mary Jones Penmorva 14/12/1818 80 Jeffrey Holland
65 Catherine Thomas Prenteg 15/12/1818 1w Jeffrey Holland
66 Gwen Robert Ynys Fadog 25/01/1819 80 Jeffrey Holland
67 Thomas Jones Tyddyn Dicwm 08/03/1819 1 Jeffrey Holland
68 Catherine Robert Tyn Berllan 26/05/1819 1 Jeffrey Holland
69 Margaret Jones Pwll budr 01/06/1819 70 Jeffrey Holland
70 Eleanor William Trwyn Towyn 04/06/1819 14 Jeffrey Holland
71 Mary Evan Cefn cyfannedd 04/06/1819 9m Jeffrey Holland
72 Samuel Bartlet Trefadog 07/06/1819 73 Jeffrey Holland
73 William Williams Pwll budr 23/06/1819 33 Jeffrey Holland
74 Ellis Llwyd Efal ddu 30/06/1819 7 Jeffrey Holland
75 Richard Jones Trwyn Towyn 19/07/1819 5m Jeffrey Holland
76 Mary Ann Owen Gesail gyfarch 29/07/1819 3d Jeffrey Holland
77 Elizabeth Owen Trefadog 31/07/1819 37 Jeffrey Holland
78 Robert Owen Llidiart ysbytty 04/08/1819 27 Jeffrey Holland
79 David Griffith Penygroes 28/09/1819 80 Jeffrey Holland
80 Griffith Thomas Pen y Gamdda 19/02/1820 73 Jeffrey Holland
81 John Williams Gate house Morfa Lodge 09/05/1820 91 Jeffrey Holland
82 John Humphreys Tyn Lone 14/06/1820 7d Jeffrey Holland
83 Clars Sophia Bedwell Tan yr Allt 03/07/1820 15 Jeffrey Holland
84 David Owen Wern 11/07/1820 83 Jeffrey Holland
85 Owen Owen Porththyddyn 11/10/1820 1 Jeffrey Holland
86 Griffith Roberts Bwlch y Moch 19/12/1820 50 Jeffrey Holland
87 Jane Parry Mur y gwenyn 25/12/1820 40 Jeffrey Holland
88 Griffith Roberts Hendref Howel 25/12/1820 25 Jeffrey Holland
89 Jane Owen Mur y Cwymp Garn 26/12/1820 39 Jeffrey Holland
90 Richard Morris Tremadog 09/01/1821 1 Jeffrey Holland
91 Robert Roberts Tremadog 27/01/1821 42 Jeffrey Holland Shoemaker
92 Elinor Jones Ynys y Pandy 22/02/1821 1 Jeffrey Holland Burnt to death
93 William Jones Erw Suran 17/04/1821 52 Jeffrey Holland
94 Griffith Jones Cae eithyn tew 22/06/1821 58 Jeffrey Holland
95 Ellis Jones Tyn berllan 13/08/1821 20 Jeffrey Holland
96 Jane Prichard Trefadog 11/09/1821 3w Jeffrey Holland
97 Ellis William Lon Las 27/10/1821 18 Jeffrey Holland
98 Alice Owen Tai newydd Ynys hir 29/12/1821 56 Jeffrey Holland
99 Jane William Turnpike Ynys towyn 18/01/1822 71 Jeffrey Holland
100 John Roberts Penrhyn llwyd 04/02/1822 11 Jeffrey Holland
101 Robert Parry Tremadog 27/03/1822 4m Jeffrey Holland
102 Mary Ellis Ffrwd goch 08/05/1822 84 Jeffrey Holland
103 Jane Griffith Bwlch y Moch 11/06/1822 23 Jeffrey Holland Sisters
104 Jonet Griffith Bwlch y Moch 11/06/1822 21 Jeffrey Holland Sisters
105 Margaret William Towyn 02/08/1822 28 Jeffrey Holland
106 Ellinor Owen Prenteg 14/08/1822 78 Jeffrey Holland
107 William Williams Pen y Cob 24/08/1822 54 Jeffrey Holland
108 Elizabeth Lloyd Maentwrog Merioneth 11/10/1822 85 Jeffrey Holland Widow of David Roberts
109 William Jones Tyn Lone 19/10/1822 2w Jeffrey Holland
110 Hannah Thomas Ty'n Lone 12/12/1822 77 Jeffrey Holland
111 Margaret Parry Tyddyn Shianel (late Cleneney) 29/01/1823 89 Jeffrey Holland
112 John Parry Tremadog 13/03/1823 21w Jeffrey Holland
113 Mary William Llanerch in Gest 18/03/1823 4m Jeffrey Holland
114 Rachel Jones Tyn y Grisiau 23/04/1823 37 Jeffrey Holland
115 John Prichard Beddgelert Parish 25/06/1823 42 Jeffrey Holland Son of Richard Ellis
116 William Thomas Yscubor goch 17/11/1823 74 Jeffrey Holland
117 Jane William Ty Cerrig 08/12/1823 3w Jeffrey Holland
118 John William Wern 16/12/1823 74 Jeffrey Holland Parish Clerk
119 Frederick Augustus Huddart Brynkir 18/02/1824 6d Jeffrey Holland
120 Mary Thomas Owen Prenteg 12/04/1824 2w Jeffrey Holland
121 Sidney Hughes Efal Uchaf 22/04/1824 73 Jeffrey Holland
122 Richard William Penystymllyn 30/04/1824 86 Jeffrey Holland
123 Griffith Owen Llidiart ysbytty 08/05/1824 2 Jeffrey Holland
124 William Roberts Hendref Howel 19/06/1824 25 Jeffrey Holland
125 Catherine Pritchard Ynys y Pandy Isaf 30/07/1824 82 Jeffrey Holland
126 Catherine Jones Tyn y Mynydd 14/09/1824 4w Jeffrey Holland
127 Dorothy Roberts Tremadog Mill 28/10/1824 33 Jeffrey Holland
128 John David Tremadog 22/01/1825 47 Jeffrey Holland Drowned
129 Morris Jones Tyn y Coed 26/01/1825 22 Jeffrey Holland
130 Robert Williams Carreg crech 02/03/1825 64 Jeffrey Holland
131 Ann Mary Owen Ymwlch Fawr 02/05/1825 2 Jeffrey Holland
132 Jonet Parry Tremadog 16/05/1825 29 Jeffrey Holland
133 Griffith Griffiths Tremadog 18/05/1825 Inf Jeffrey Holland
134 William Foulks Penmorfa 19/06/1825 52 Jeffrey Holland
135 William Jones Ty Mawr 23/06/1825 15 Jeffrey Holland
136 Richard Jones Ty Mawr 06/07/1825 1 Jeffrey Holland
137 Morris Humphreys ? Tremadog 21/07/1825 64 Jeffrey Holland
138 Ann Owen Penmorfa 23/07/1825 12 Jeffrey Holland
139 Jane Hughes Penmorfa 10/10/1825 61 Jeffrey Holland
140 Ann Edward Fron Oleu 27/11/1825 76 Jeffrey Holland
141 Tryphena Jones Tyddyn dicwm 27/01/1826 78 Jeffrey Holland
142 Ann Humphrey Hendref Howel 14/03/1826 67 Jeffrey Holland
143 John Prichard Barracks nr Tremadog 15/04/1826 63 Jeffrey Holland
144 Jane Owen Tyn y lone 09/05/1826 5m John Jones
145 Jane Parry Trefmadock 14/07/1826 7 Jeffrey Holland
146 Mary Evans Cefn cyfannedd 25/07/1826 Inf Jeffrey Holland
147 Margaret Williams Trefadog 08/08/1826 18 Jeffrey Holland
148 Robert Jones Ty Isaf Penmorfa 29/08/1826 28 Jeffrey Holland
149 Mary Evans Penmorfa 03/10/1826 Jeffrey Holland
150 Lowry Williams Tremadog 07/11/1826 43 Jeffrey Holland
151 Richard Jones Tyddyn dicwm 10/02/1827 17 Jeffrey Holland
152 Hugh William Pandu y Elenency 20/02/1827 11 Jeffrey Holland
153 Ann Davis Pen Aberdaunant 05/03/1827 1 Jeffrey Holland
154 Jane Roberts Coed y Cefn 06/04/1827 76 Jeffrey Holland
155 Ann Jones Plas Isaf 13/08/1827 15 Jeffrey Holland
156 Margaret Griffith Tyn'r Allt 10/09/1827 47 Jeffrey Holland
157 William Roberts Gorllwyn 27/09/1827 36 Jeffrey Holland
158 Robert Lloyd Efal Ddu 13/10/1827 48 Jeffrey Holland
159 Richard Thomas Bwlch y Fedwen 25/10/1827 46 Jeffrey Holland
160 Alice Owen Jones Tremadog 23/01/1828 75 Jeffrey Holland
161 Thomas Evan James Tyn y Grisiau 04/02/1828 84 Jeffrey Holland
162 Griffith Griffiths Towyn 25/02/1828 1 John Jones
163 Jane James Ty yn y Lon 28/02/1828 88 John Jones
164 John Prichard Tyddyn dicwm 01/03/1828 89 John Jones
165 Thomas Jones Tyddyn dicwm 19/03/1828 32 Jeffrey Holland
166 Elizabeth Morris Tyddyn dicwm 01/04/1828 41 Jeffrey Holland
167 Owen Thomas Erw deg 02/04/1828 76 Jeffrey Holland
168 Robert Jones Hendref Howel 02/04/1828 63 Jeffrey Holland
169 Margaret Edwards Penmorfa 04/04/1828 35 Jeffrey Holland
170 Robert Lloyd Efal Ddu 10/04/1828 1 Jeffrey Holland
171 Ann Jones Turnpike Gate Dolbenmaen 23/04/1828 2 Jeffrey Holland
172 Mary Griffith Nursery 26/04/1828 Inf Jeffrey Holland
173 Owen Thomas Morgan Cefn Coch Uchaf 12/07/1828 72 Jeffrey Holland
174 Susan Ackroyd Wern 23/08/1828 48 Jeffrey Holland
175 Martha Owen Penmorfa 15/10/1828 37 Jeffrey Holland
176 Robert Griffiths Brynteg 08/12/1828 86 Jeffrey Holland
177 Griffith Jones Owen Ymwlch Fawr 06/03/1829 5w Jeffrey Holland
178 Jane Thomas Mount Pleasant Gest 03/04/1829 66 Jeffrey Holland
179 Mary Prichard Penmorfa 18/04/1829 33 Jeffrey Holland
180 Mary Parry Llannerch 04/06/1829 44 Jeffrey Holland
181 Hugh Evans Cefn cyfanedd 29/06/1829 9 Jeffrey Holland
182 William Griffith Ty yn y Grisiau 03/07/1829 5w Jeffrey Holland
183 Margared Williams Pandu Clenency 01/08/1829 19 Jeffrey Holland
184 Mary Paul Trwyn y Towyn 06/01/1830 8 Jeffrey Holland
185 Margaret Pritchard Yscubor Goch 09/01/1830 80 Jeffrey Holland
186 Elianor Roberts Plas yn ogrwydd 22/01/1830 77 Jeffrey Holland
187 James Evans Towyn 03/02/1830 1 Jeffrey Holland
188 Jane Griffith Llwyn Mafon Uchaf 26/03/1830 65 Jeffrey Holland
189 Susanah Williams Brynkir 15/09/1830 72 Jeffrey Holland
190 Thomas Griffith Cefn perfedd bach 02/12/1830 3w Jeffrey Holland
191 Jane Jones Plas Isaf 25/01/1831 54 John Jones
192 William Prichard Criniog 06/04/1831 4m Griffith Owen
193 Peter Evans Brynkir 08/04/1831 77 Griffith Owen
194 Catherine Owen Portreuddyn 12/04/1831 14m Griffith Owen
195 Robert Jones Pantevan 24/03/1831 89 Griffith Owen
196 William Williams Glan y Pwll budur 26/05/1831 84 Griffith Owen
197 John Roberts Bwlch y Fedwen 22/12/1831 30 Griffith Owen
198 John Evans Efal Uchaf 22/12/1831 17 Griffith Owen
199 Ellinor Jones Efal Uchaf 08/01/1832 4 Griffith Owen
200 Richard Thomas Bwlch y Fedwen 27/01/1832 20 Griffith Owen
201 Ann Jones Brynteg 07/02/1832 78 J H Pring
202 Elinor Jones Ty yn y Lon 17/03/1832 1 John Kyffin
203 Catherine Joseph Felin Isaf 04/04/1832 87 Griffith Owen
204 Griffith Griffith Tywyn 10/05/1832 1 Griffith Owen
205 Thomas Owen Prenteg 14/05/1832 9 Griffith Owen
206 Jane Williams Barracks Tremadog 16/05/1832 67 Griffith Owen
207 Jane Griffith Pwllgoluelas 31/05/1832 15 Griffith Owen
208 Ellen Jones Tywyn 03/07/1832 1 Griffith Owen
209 Maria Etheridge Penmorfa Village 28/07/1832 5 Griffith Owen
210 David Pierce Portmadoc 20/08/1832 3w Griffith Owen
211 Margaret Owen Llidiart ysbytty 27/09/1832 26 J H Pring
212 Ann Griffith Pant Llwyd 24/11/1832 63 Griffith Owen
213 Mary Owens Port trymlyn 24/01/1833 11 Griffith Owen
214 Thomas Roberts Brynteg 24/01/1833 14 Griffith Owen
215 Howell Williams Gorllwyn Isaf 18/03/1833 56 Griffith Owen
216 Owen Owens Dolwgan Garndolbenmaen 01/04/1833 24 Griffith Owen
217 Robert Jones Ynys y Tywyn 15/04/1833 8 Griffith Owen
218 Margaret Morris Ynys tywyn 26/04/1833 44 Griffith Owen
219 Simon Williams Criccieth 25/05/1833 27 Griffith Owen
220 Ellen Roberts Erw deg 16/09/1833 81 Griffith Owen
221 Margaret Roberts Pwllgoluelas 07/11/1833 62 J H Pring
222 William Roberts Tremadoc Mill 03/12/1833 3 Griffith Owen
223 Jane Thomas Penrhyn heli Ynyscynhaiarn 05/12/1833 29 Griffith Owen
224 Mary Lloyd Llannerch Ynyscynhaiarn 07/12/1833 2m Griffith Owen
225 Robert Williams Midle Gate 17/12/1833 7 Griffith Owen
226 Catherine Jones Criccieth 17/02/1834 8w Griffith Owen
227 William Jones Cwt y Defaid 19/02/1834 4 Griffith Owen
228 John Thomas Tyddyn Dicwm Uchaf 07/03/1834 67 Griffith Owen
229 Ann Jones Ty cerrig 11/03/1834 38 Griffith Owen
230 Ellen Evans Erw deg 21/04/1834 77 Griffith Owen
231 Ellen Williams Pant Evan 02/06/1834 74 Griffith Owen
232 Griffith Jones Penmorfa Village 02/08/1834 3 Griffith Owen
233 William Morris Penrhyd ros 21/08/1834 75 Griffith Owen
234 Griffith Roberts Efal Ddu 16/09/1834 22 Griffith Owen
235 Jane Jones Tynllan Criccieth 15/10/1834 83 J Jones
236 Griffith Jones Paynter Tremadoc 01/12/1834 2w Griffith Owen
237 Richard Humphreys Coed y Cefn Ynyscynhaiarn 23/01/1835 85 Griffith Owen
238 Mary Jones Ty cerrig 14/03/1835 36 Griffith Owen
239 Martha Hughes Ty cerrig 02/04/1835 87 Griffith Owen
240 Catherine Humphrey Cae'n fadog Llanfihangel P 11/04/1835 81 Griffith Owen
241 Morris Williams Ysgubor Goch 21/05/1835 26 Griffith Owen
242 William Williams Penmorva 09/06/1835 7m Griffith Owen
243 William Roberts Ynys y Pandy 11/07/1835 3w Griffith Owen
244 John Roberts Caerfadog Llanfihangel P 13/07/1835 84 Griffith Owen
245 William Williams Plas Isa 11/09/1835 23 Griffith Owen
246 Elinor Humphrey Ty yn y Grisiau 21/09/1835 3 J H Pring
247 Richard Edward Anwyl Erw deg 14/10/1835 88 Griffith Owen
248 Owen Roberts Wern ddwyrig 17/10/1835 22 J H Pring
249 Jane Thomas Brongeinen o/w Pwllyfedwen 19/10/1835 40 Griffith Owen
250 Thomas Jones Ffynon Beuno 21/10/1835 54 Griffith Owen
251 Ellen Williams Ty cerrig bach 11/11/1835 61 Griffith Owen
252 Henry Owen Dolwgan Dolbenmaen 10/12/1835 64 Griffith Owen
253 Richard Roberts Ynys hir Ynyscynhaiarn 12/12/1835 5 Griffith Owen
254 Ann Humphreys Tremadoc 31/12/1835 69 Griffith Owen
255 Owen David Mynydd Glas 02/01/1836 59 Griffith Owen
256 Jane Jones Prenteg 20/01/1836 1 Griffith Owen
257 William Foulk Barracks Tremadog 08/03/1836 1 Griffith Owen
258 Mary Evans Hendre Sela 07/05/1836 83 Griffith Owen
259 Jane Jones Penrhyn Llwyd Ynys 19/05/1836 22 Griffith Owen
260 Richard Ellis Ereiniog 23/06/1836 84 Griffith Owen
261 William Griffith Clemeney Fulling Mill 16/08/1836 80 Griffith Owen
262 Anne Jones Prenteg 05/09/1836 5 J H Pring
263 David Roberts Penaber 28/09/1836 1 Griffith Owen
264 Mary Owen Portreuddyn 10/10/1836 9m Griffith Owen
265 Anne Williams Cefn Coch Llanfrothen 25/11/1836 83 J H Pring
266 Griffith Jones Penmorva 26/01/1837 3m Griffith Owen
267 Mary Thomas Garth yr hebog 01/02/1837 87 Griffith Owen
268 Catherine Jones Tremadoc 29/03/1837 88 J H Pring
269 Jane Jones Tremadoc 15/04/1837 54 Griffith Owen
270 Humphrey Morrice Coed cefn 06/05/1837 5m J H Pring
271 John Hughes Cerrig y rhwyddwr 12/05/1837 66 Griffith Owen
272 John Roberts Nursery 16/05/1837 14m Griffith Owen
273 Edward Owen Cwm Mawr 19/07/1837 5m Griffith Owen
274 Elizabeth Jones Barracks 18/08/1837 6 Thomas J Williams
275 Robert Prichard Tyddyn Dicwm Isaf 06/09/1837 5d Griffith Owen
276 Jane Williams Tremadoc 16/11/1837 20 Griffith Owen
277 John Etheridge Pen y Bryn Penmorva 27/11/1837 26 Griffith Owen
278 Elizabeth Davies Bencaenewidd 14/12/1837 89 Griffith Owen
279 Ann Jones Barracks Tremadog 15/12/1837 65 Griffith Owen
280 Arthur Hughes Penbryn 18/12/1837 84 Griffith Owen
281 David Davies Glanygors 21/12/1837 28 Griffith Owen
282 David Jones Brynteg 21/12/1837 6m Griffith Owen
283 Margaret Griffiths Brynteg 07/01/1838 75 Griffith Owen
284 Owen Jones Portmadoc 17/01/1838 1 Griffith Owen
285 Jane Jones Tremadoc 15/01/1838 1 Griffith Owen
286 Morris Llewelyn Llwyn y Mafon Uchaf 16/02/1838 77 Griffith Owen
287 Lowry Roberts Brynteg 17/02/1838 5m Griffith Owen
288 William Morris Cefn perfedd 09/03/1838 43 Griffith Owen
289 Margaret Jones Coed dwysarn Llandecwyn 10/05/1838 24 John Jones
290 John Prichard Tyddyn deicwm isa 01/06/1838 24 Griffith Owen
291 Robert Roberts Cwm bach 11/06/1838 60 Griffith Owen
292 John Etheridge Shop Penmorfa 03/07/1838 1 Griffith Owen
293 John Jones Refal Penmorva 08/08/1838 1 Griffith Owen
294 John Jones Pencaenewydd Tavern 11/09/1838 27 Griffith Owen
295 Elizabeth Jones Towyn 11/09/1838 1 Griffith Owen
296 Eward Lloyd Brynteg 24/09/1838 26 Griffith Owen
297 David Lloyd Towyn 24/09/1838 21m Griffith Owen
298 Ann Owen Cwm Mawr 24/11/1838 1w Griffith Owen
299 John Roberts Tynllan (late) 29/11/1838 84 Griffith Owen
300 Robert Roberts Towyn 05/12/1838 3w Griffith Owen
301 Jane Jones Ereiniog 13/12/1838 84 Griffith Owen
302 Catherine Williams Barracks Tremadog 05/01/1839 6 Griffith Owen
303 William Parry Bwlch y Ffordd Llandwrog 27/02/1839 3m T J Williams
304 Jane Prichard Tyddyn Dicwm 02/03/1839 72 Griffith Owen
305 John Roberts Tremadoc 23/03/1839 33 Griffith Owen
306 Richard Pierce Portmadoc 29/03/1839 1 Griffith Owen
307 Pierce Pierce Portmadoc 06/04/1839 2 Griffith Owen
308 Henry Edwards Hendre Sela 25/04/1839 67 Griffith Owen
309 Ellis Griffith 09/07/1839 79 Griffith Owen Check Address and age
310 Ellinor Roberts Garreg Crech 24/07/1839 40 Griffith Owen
311 Jane Foulk Huddart Brynhir 16/08/1839 11 Griffith Owen
312 Robert Davies Bronaber 26/08/1839 59 Griffith Owen
313 Ann Williams Penstep 02/09/1839 6m Griffith Owen
314 William Williams 13/09/1839 19 Griffith Owen Check Address
315 Pierce Pierce Portmadoc 16/0./1840 41 Griffith Owen
316 William Roberts Tremadoc 23/04/1840 Inf Griffith Owen
317 William Williams Tremadoc 22/05/1840 78 Griffith Owen
318 Mary Williams Llwyn begylydd Llanystumdwy 29/09/1840 83 Griffith Owen
319 Anne Jones Tremadoc 12/10/1840 14 Griffith Owen
320 Eliza Anne Portmadoc 25/10/1840 3 Griffith Owen Surname Missing
321 Void Void Void Void Void Void
322 Margaret Owen Dolwgan Dolbenmaen 11/01/1841 59 Griffith Owen
323 Henry Williams Portmadoc 21/01/1841 4d Griffith Owen
324 John Prichard Tyddyn Dicwm 09/02/1841 1 Griffith Owen
325 Griffith Roberts Tyn grisia 27/02/1841 45 Griffith Owen
326 Robert Griffith Cefn perfedd bach 19/03/1841 5d Griffith Owen
327 William Morris Cefn perfedd mawr 24/03/1841 8 Griffith Owen
328 Elizabeth Jones Yr Efal 29/03/1841 2 Griffith Owen
329 John Jones Prenteg 23/03/1841 1 Griffith Owen
330 Lowry Davies Tyn llon 05/04/1841 66 Griffith Owen
331 Joseph Huddart (Sir) Brynkir 08/04/1841 73 Griffith Owen
332 William Williams Prenteg 10/04/1841 9m Griffith Owen
333 Jane Owens Tremadoc 21/05/1841 18 John Jones
334 Mary Jones Portmadoc 06/06/1841 6 Griffith Owen
335 Thomas Jones Portmadoc 11/06/1841 7 Griffith Owen
336 David Jones Prenteg 10/12/1841 6w Griffith Owen
337 John Thomas Portmadoc 22/01/1842 1 Griffith Owen
338 Hugh Hughes Portmadoc 01/03/1842 8m Griffith Owen
339 Gaynor Jones Tyn llon Penmorva 01/03/1842 6 Griffith Owen
340 Catherine Williams Barracks Tremadog 20/03/1842 2 Griffith Owen
341 John Roberts Tyn Lon 09/04/1842 65 Griffith Owen
342 Margaret Owen Tyn y grisia 06/07/1842 5d Griffith Owen
343 Elinor Williams Tremadoc 29/11/1842 5 Griffith Owen
344 Thomas Williams Brynteg 12/12/1842 1 Griffith Owen
345 John Williams Brynteg 23/12/1842 3 Griffith Owen
346 Ellen Owen Tremadoc 26/12/1842 75 Griffith Owen
347 Owen Jones Tremadoc 30/12/1842 8 Griffith Owen
348 William Williams Cerrig y Pryfed 07/01/1843 60 Griffith Owen
349 Sydney Hughes Penybryn 12/01/1843 98 Griffith Owen
350 Lowry Ellis Ty Cerrig 21/01/1843 91 Griffith Owen
351 Sarah Paul Portmadoc 01/02/1843 4 Griffith Owen
352 Ann Roberts Tremadoc 22/02/1843 82 Griffith Owen
353 Catherine Etheridge Penmorfa 23/02/1843 19 Griffith Owen
354 John Roberts Tai Ffordd Fawr 01/04/1843 75 Griffith Owen
355 Mary Jones Tun y bryn 03/04/1843 7 Griffith Owen
356 Mary Jones Tremadoc 09/05/1843 26 Griffith Owen
357 Anne Evans Tremadoc 02/06/1843 10m John Jones
358 Griffith Evans Brynteg 07/06/1843 24 John Jones
359 Anne Jones Portmadoc 06/07/1843 9m Griffith Owen
360 Thomas Jones Tremadoc 10/07/1843 32 Griffith Owen
360A Mary Evans Tyn y grisia 07/08/1843 57 Griffith Owen
361 Humphrey Jones Caerfadog Llanfihangel P 16/08/1843 54 Griffith Owen
362 Richard Rowlands Tyddyn deicwm isa 22/08/1843 69 Griffith Owen
363 Samuel Jones Brynteg 11/09/1843 Inf Griffith Owen
364 Owen Paul Portmadoc 03/10/1843 35 Griffith Owen
365 William Jones Tremadoc 27/10/1843 2 Griffith Owen
366 John Williams Penmorfa Village 23/11/1843 84 Griffith Owen
367 Morris Roberts Turnpike Aberdunant 11/01/1844 16 Griffith Owen
368 Catherine Hughes Ystymllyn Criccieth 15/02/1844 74 Griffith Owen
369 Elizabeth Jones Tremadoc 24/02/1844 37 Griffith Owen
370 Anne Jones Tremadoc 16/03/1844 1m Griffith Owen
371 Hugh Thomas Portmadoc 03/04/1844 6 Griffith Owen
372 Elizabeth Ann Thomas Portmadoc 27/05/1844 2w Griffith Owen
373 William Jones Tyn y gamdda 27/05/1844 3w Griffith Owen
374 Margaret Morris Brynteg 01/06/1844 17 Griffith Owen
375 Mary Williams Portreuddyn 06/06/1844 45 John Jones
376 Elizabeth Peters Llidiart y Cwpwl 12/09/1844 87 John Jones
377 Mary Owen Tyn y Mynydd 23/09/1844 1 Griffith Owen
378 Gershom Thomas Portmadoc 12/10/1844 2 Griffith Owen
379 Harriet Williams Tymawr 20/11/1844 8m Griffith Owen
380 Mary Thomas Tynlon 14/12/1844 83 Griffith Owen
381 Jane Thomas Penrhyn heli Ynyscynhaiarn 10/02/1845 70 Griffith Owen
382 Oliver Hughes Portmadoc 22/02/1845 6m Griffith Owen
383 Dorothy Roberts Tyn lon 12/03/1845 78 Griffith Owen
384 David Evans Portmadoc 11/04/1845 4 Griffith Owen
385 Robert Charles Efal Ddu 23/04/1845 60 Griffith Owen
386 Eliza Scott Tremadoc 05/05/1845 3 Griffith Owen
387 Henry Roberts Pensyflog Ynyscynhaiarn 10/05/1845 9 Griffith Owen
388 Thomas Scott Tremadoc 10/05/1845 10m Griffith Owen
389 John Hughes Tynrhos Ynyscynhaiarn 05/07/1845 8m Griffith Owen
390 Griffith Prichard Pwllgoluelas 23/07/1845 79 Griffith Owen
391 Jane Evans Ynys y Pandy Isa 24/07/1845 47 Griffith Owen
392 Ann Pierce Portmadoc 16/08/1845 17 Griffith Owen
393 Margaret Thomas Portmadoc 01/09/1845 34 Griffith Owen
394 Elizabeth Griffith Ynys Wen Ereiniog 15/09/1845 8 Griffith Owen
395 Eliza Jones Portmadoc 04/12/1845 10 Griffith Owen
396 Jennett Owen Cefn Peraidd Mawr 31/12/1845 6m Griffith Owen
397 Jane James Tremadoc 17/02/1846 63 Griffith Owen
398 Catherine Parry Workhouse Penrhyndeudraeth 28/02/1846 84 Griffith Owen
399 Mary Jones Penmorfa Village 17/03/1846 40 Griffith Owen
400 Robert Lloyd Hughes Tremadoc 03/04/1846 10m Griffith Owen
401 Jane Evans Prenteg 04/04/1846 2 Griffith Owen
402 Mary Roberts Tyn y Berllan 04/05/1846 22 Griffith Owen
403 William Williams Tremadoc 13/05/1846 5m Morris Parry
404 Owen Owens Portreuddyn 20/05/1846 59 John Jones
405 Richard Williams Tremadoc 26/05/1846 3 Griffith Owen
406 Eliza Scott Tremadoc 30/05/1846 36 Griffith Owen
407 Richard Humphrey Tremadoc 13/07/1846 73 Griffith Owen
408 John Jones Tremadoc 12/09/1846 47 Griffith Owen
409 William Morris Cae bachwared 10/10/1846 28 Griffith Owen
410 Ellen Lloyd Portmadoc 20/10/1846 3m Griffith Owen
411 Elizabeth Jones Felin Ucha 02/02/1847 2w Griffith Owen
412 John Humphrey Tynygrisia 24/03/1847 70 Griffith Owen
413 Thomas Scott Tremadoc 15/05/1847 1 Griffith Owen
414 William Owen Tremadoc 24/06/1847 55 Griffith Owen
415 Richard Williams Cwm bach 09/07/1847 3 Griffith Owen
416 Robert Williams Tremadoc 27/07/1847 32 Griffith Owen
417 Owen Williams Tremadoc 19/08/1847 8m Griffith Owen
418 Margaret Thomas Pentrefelin 23/09/1847 48 Griffith Owen
419 John Williams Tynycoed 30/09/1847 72 Morris Parry
420 Owen Parry Tremadoc 27/10/1847 60 Griffith Owen
421 Jonnett Thomas Tai Newyddion Brynkir 11/11/1847 3 Griffith Owen
422 Jane Roberts Tremadoc 31/01/1848 2 Griffith Owen
423 Lucy Lay Tanrallt Tremadoc 05/02/1848 8m Griffith Owen
424 Owen Griffith Portreuddyn 21/02/1848 11m Griffith Owen
425 Thomas Jones Erw deg 15/03/1848 7m Griffith Owen
426 Robert Williams Tremadoc 04/04/1848 11m Griffith Owen
427 Ann Williams Tremadoc 08/04/1848 72 Griffith Owen
428 Robert Williams Llwyn begylydd Llanystumdwy 15/04/1848 88 John Jones
429 John Roberts Tremadoc 27/05/1848 29 Griffith Owen
430 William Jones Pen y step 05/06/1848 77 Griffith Owen
431 David Jones Cefn coch uchaf 03/08/1848 30 Griffith Owen
432 Mary Anne Jones Tremadoc 15/08/1848 14 Griffith Owen
433 Catherine Williams Tremadoc 11/09/1848 4m Griffith Owen
434 Ellen Griffith Tyn y bwlch 21/10/1848 5 Griffith Owen
435 William Roberts Tyn y bwlch 18/11/1848 4 Griffith Owen
436 Cadwaladr Williams Glanbyl 12/12/1848 69 Griffith Owen
437 Margaret Roberts Pentrefelin 19/12/1848 84 Griffith Owen
438 David Williams Tremadoc 05/01/1849 9m Morris Parry
439 Robert Jones Penrhyn llwyd 15/01/1849 70 Morris Parry
440 Ann Prichard Barracks Tremadoc 15/03/1849 92 John Jones
441 Catherine Etheridge Penmorfa 25/04/1849 64 Griffith Owen
442 Owen Jones Tremadoc 11/05/1849 33 Griffith Owen
443 Ellen Davies Portmadoc 18/06/1849 35 Griffith Owen
444 Jane Griffith Pwllgoleulas 25/06/1849 29 Griffith Owen
445 Richard Jones Tremadoc 30/06/1849 5 Griffith Owen
446 Griffith Davies Pentrefelin 22/12/1849 65 Griffith Owen
447 William Jones Tremadoc 05/01/1850 12 Griffith Owen
448 Jane Williams Tynycoed 10/01/1850 73 John Jones
449 Margaret Thomas Brynteg 30/01/1850 74 Morris Parry
450 Alice Jones Cerrig y rheyden Llanfihangel P 30/01/1850 49 Morris Parry
451 Hugh Williams Brynkir 31/01/1850 88 Morris Parry
452 Jane Jones Glan y gors 15/03/1850 5 Griffith Owen
453 Elizabeth Jones Glan y gamlas Tremadoc 04/04/1850 25 Griffith Owen
454 Elizabeth Jones Glan y gamlas Tremadoc 15/04/1850 4m Griffith Owen
455 Jonnett Williams Tyn y Mynydd 01/05/1850 15w Griffith Owen
456 Mary Williams Bwlch y Moch 16/05/1850 79 Griffith Owen
457 Richard Humphrey Ty cerrig 18/05/1850 92 Griffith Owen
458 Margaret Griffith Pant hir 06/06/1850 88 Morris Parry
459 Jane Jones Tyn lon 15/06/1850 35 Griffith Owen
460 John Williams Tremadoc 24/09/1850 1 Morris Parry
461 Ellen Humphreys Brynkir Lodge 28/09/1850 66 Griffith Owen
462 Mary Jones Felin Isaf 21/10/1850 74 Griffith Owen
463 William Jones Tynllon 23/10/1850 56 Griffith Owen
464 Mary Griffith Penmorfa 05/11/1850 76 John Jones
465 Hannah Williams Tremadoc 26/11/1850 4m Griffith Owen
466 Hugh Williams Tai cochion 05/12/1850 24 Griffith Owen
467 Thomas Owen Prenteg 25/12/1850 68 Griffith Owen
468 Elizabeth Owen Tremadoc 04/01/1851 32 Griffith Owen
469 David Jones Tremadoc 07/01/1851 1 Griffith Owen
470 Jane Ellis Penmorfa 10/01/1851 89 Griffith Owen
471 Robert Ellis Ereiniog 07/03/1851 58 Griffith Owen
472 Jane Roberts Gorllwyn Ucha 24/05/1851 83 Griffith Owen
473 Jane Williams Tai cochion 09/06/1851 61 Griffith Owen
474 Griffith Roberts Cwm bach 02/08/1851 38 Griffith Owen
475 Robert Thomas Penrhyn Llwyd Ynys 18/08/1851 74 Griffith Owen
476 Jane Evans Portmadoc 06/09/1851 19 Griffith Owen
477 John Jones Barracks Tremadoc 10/09/1851 24 Griffith Owen
478 Robert Roberts Tyn y Berllan 20/10/1851 64 Griffith Owen
479 Jane Corbett Tremadoc 21/10/1851 6 Morris Parry
480 Jane Griffith Penmorfa 28/10/1851 81 Griffith Owen
481 Ann Owen Ymwlch Fawr 07/11/1851 58 John Jones
482 Sarah Owen Prenteg 10/11/1851 70 Morris Parry
483 Laura Roberts Maes Elin Llanfagdalen 11/11/1851 19 Morris Parry
484 Elizabeth Huddart (Lady) Brynkir 12/11/1851 63 John Jones
485 Anne Williams Prenteg 01/01/1852 6m Griffith Owen
486 Robert Jones No Address 03/01/1852 1 Griffith Owen
487 William Thomas Tyddyn dicwm isa 16/01/1852 7 Morris Parry
488 John Prichard Ty mawr Penmorfa 23/01/1852 73 Morris Parry
489 Margaret Jones Criccieth 26/02/1852 90 Griffith Owen
490 Robert Jones Brynteg 16/04/1852 2 Griffith Owen
491 Jennett Williams Tremadoc 08/05/1852 9 Griffith Owen
492 Elizabeth Thomas Tyddyn dicwm 29/05/1852 4 Griffith Owen
493 Edward Davies Tremadoc 23/06/1852 2 Griffith Owen
494 Margaret Jones Tremadoc 28/06/1852 8 Griffith Owen
495 Ellin Hughes 21/07/1852 16 Griffith Owen Check Address
496 Anne Roberts Tremadoc 23/08/1852 17 Griffith Owen
497 John Hughes Ynys y Pandu Isa 07/09/1852 17m Morris Parry
498 Mary Humphreys Bont fach 02/10/1852 16 Griffith Owen
499 Ismael Jones Penmorfa 18/12/1852 50 Griffith Owen
500 Morris Davies Upper Turnpike 05/02/1853 74 Griffith Owen
501 Mary Parry Pentrefelin 12/02/1853 87 Griffith Owen
502 John Williams Tremadoc 24/02/1853 80 Griffith Owen Parish Clerk
503 Nicholas Owen Tremadoc 15/03/1853 83 Griffith Owen
504 Thomas Roberts Prenteg 19/03/1853 6d Griffith Owen
505 Robert Owen Prenteg 03/05/1853 3w Griffith Owen
506 Jane Griffith Cefn coch 11/05/1853 77 Griffith Owen
507 Ellen Morris Garn 03/05/1853 75 Griffith Owen
508 Elizabeth Prichard Penmorfa 02/06/1853 39 Griffith Owen
509 Catherine Linnan Golan 15/06/1853 4m Thomas Richards
510 Morris Prichard Penmorfa 18/07/1853 80 Griffith Owen
511 Griffith Evans Prenteg 19/07/1853 14 Griffith Owen
512 Emanuel Evans Tremadoc 26/07/1853 18 Griffith Owen
513 John Morris Ty mawr 24/08/1853 65 Hugh Roberts
514 Griffith Owen Ymwlch 25/11/1853 69 Thomas Richards Parish Rector
515 Elizabeth Rippingille Portmadoc 27/12/1853 24 Thomas Richards
516 Jane Griffith Penmorfa Village 28/01/1854 77 Thomas Richards
517 Catherine Griffith Prenteg 31/01/1854 39 Thomas Richards
518 Daniel Etheridge Penybryn 07/02/1854 35 Thomas Richards
519 Catherine Evans Prenteg 10/02/1854 80 John Hughes
520 Griffith Owens Pen Morfa 21/02/1854 80 David Thomas
521 Richard Thomas Tyddyn dicwm uchaf 08/03/1854 2 Thomas Richards
522 William Owen Roberts Shop Pen y Morfa 09/03/1854 21 Thomas Richards
523 Jane Davies Tremadoc 27/03/1854 4 George Phillips
524 Anne Griffith Londwll Llanfihangel T 04/04/1854 54 Thomas Richards
525 Elizabeth Williams Ffynnon Beuno 11/04/1854 95 George Phillips
526 William Griffith Prenteg 27/04/1854 Inf George Phillips
527 Margaret Owen Llidiart Ysbytty 06/05/1854 75 George Phillips
528 Owen Jones Penygamfa 09/05/1854 8 George Phillips
529 Pierce Griffith Village 24/05/1854 82 George Phillips
530 John Corbett Tremadoc 30/05/1854 4 George Phillips
531 Catherine Jones Tynylon 29/06/1854 10 George Phillips
532 Margaret Roberts Penmorva 01/07/1854 54 George Phillips
533 David Humphreys Pontfaen 05/07/1854 10 George Phillips
534 Robert Roberts Gorllwyn Uchaf 07/07/1854 89 George Phillips
535 Margaret Humphreys Portmadoc 09/08/1854 11 George Phillips
536 Ellen Thomas Cae eithin tew Llanfihangel P 22/09/1854 13 George Phillips
537 William Owen Cwm Mawr Ynyscynhaiarn 25/09/1854 88 George Phillips
538 Ellen Owen Dolwgan Dolbenmaen 09/11/1854 34 George Phillips
539 William Davies Penaber Llanfihangel P 28/11/1854 1 George Phillips
540 Jane Roberts Portmadoc 09/12/1854 30 George Phillips
541 Alice Morris Workhouse Penrhyndeudraeth 09/01/1855 2 George Phillips
542 Elizabeth Davies Tyn y Mynydd 06/02/1855 4 John Jones
543 Mary Jane Humphreys Portmadoc 07/02/1855 Inf David Thomas
544 John Jones Penysarn 14/02/1855 22 George Phillips
545 David Williams Tremadoc 24/02/1855 Inf George Phillips
546 Owen Roberts Gwern ddwyryd 26/02/1855 85 George Phillips
547 Jane Roberts Gwern ddwyryd 03/07/1855 82 George Phillips
548 Catherine Williams Tremadoc 28/03/1855 4 George Phillips
549 Alicia Cooper Plas Isaf 02/04/1855 41 George Phillips
550 Catherine Jones Tremadoc 09/04/1855 2 George Phillips
551 Jane Davies Turnpike y Traeth 12/04/1855 59 George Phillips
552 Elizabeth Jones Penrhyn Llwyd Ynyscynhaiarn 22/05/1855 75 George Phillips
553 William Jones Cwrdy 13/06/1855 Inf George Phillips Twins
554 Edward Jones Cwrdy 23/06/1855 Inf George Phillips Twins
555 Mary Griffith Cefn coch Llanfrothen 28/06/1855 47 George Phillips
556 William Williams Tremadoc 30/07/1855 Inf George Phillips
557 Anne Roberts Penmorva Village 01/08/1855 32 George Phillips
558 Elizabeth Owen Tynymynydd 03/08/1855 8 George Phillips
559 Robert Roberts Tremadoc 18/08/1855 58 George Phillips
560 Catherine Roberts Brynteg 22/09/1855 8 George Phillips
561 Margaret Jones Tremadoc 22/09/1855 1 George Phillips
562 William Jones Penystep 13/10/1855 8 George Phillips
563 Mary Griffith Tynygro 20/10/1855 Inf George Phillips
564 Lewis Hughes Tremadoc 24/10/1855 2 George Phillips
565 Jane Jones Tremadoc 24/10/1855 5 George Phillips
566 Harriett Jones Ty mawr Ynyscynhaiarn 31/10/1855 7 George Phillips
567 Robert William Griffith Tynygro 08/11/1855 6 George Phillips
568 Ellen Williams Tynymynydd Isa 10/12/1855 7 George Phillips
569 Ellen Parry Tremadoc 18/12/1855 64 George Phillips
570 John Roberts Tynyberllan 02/02/1856 3 George Phillips
571 John Parry Village 02/02/1856 4 George Phillips
572 William Parry Village 02/02/1856 2 George Phillips
573 John Humphreys Ystumcegid Llanfihangel P 01/03/1856 73 George Phillips
574 Alice Meredith Cefn cyfannedd Treflys 20/03/1856 64 George Phillips
575 Jane Davies Ty cerrig 16/06/1856 44 Thomas Charles
576 Griffith Owen Village 17/11/1856 1 George Phillips
577 Ann Ellen Owens Tremadoc 31/12/1856 2 George Phillips
578 John Jones Tremadoc 05/02/1857 81 George Phillips
579 Margaret Edwards Hendre sele 17/02/1857 88 Thomas Charles
580 John Jones Workhouse Penrhyndeudraeth 21/02/1857 1 Thomas Charles
581 David Davies Tynymynydd Prenteg 26/02/1857 71 George Phillips
582 Catherine Williams Tremadoc 09/03/1857 40 George Phillips
583 Owen Williams Prenteg 21/03/1857 1 George Phillips
584 Lowry Hughes Careg y rhwybr 24/03/1857 94 George Phillips
585 Robert Jones Cwrdy Village 15/04/1857 79 W Richards
586 John Griffith Prenteg 06/05/1857 94 George Phillips
587 David Williams Tynymynydd Isa 11/05/1857 2 George Phillips
588 Dorothy Jones Penrhyndeudraeth 26/05/1857 19 W Richards
589 Robert Griffith Prenteg 10/06/1857 59 W Richards
590 Jane Davies Ty cerig 04/07/1857 Inf George Phillips
591 Margaret Davies Tremadoc 04/08/1857 13 George Phillips
592 Catherine Roberts Tremadoc 17/08/1857 25 George Phillips
593 Evan Owen Gorllwyn Isaf 09/09/1857 27 W Richards
594 Catherine Owen Cwm mawr Ynyscynhaiarn 01/12/1857 Inf W Richards
595 Griffith Owen Gorllwyn Isaf 11/01/1858 62 W Richards
596 William Roberts Tremadoc 19/01/1858 50 George Phillips
597 Anne Jones Penystep 20/01/1858 73 W Richards
598 Evan Davies Tremadoc 13/02/1858 7 W Richards
599 Griffith Evans Prenteg 22/02/1858 85 W Richards
600 John Jones Tremadoc 10/03/1858 Inf W Richards
601 Evan Roberts Village 09/04/1858 81 W Richards
602 Anne Parry Tynllech Ynys 22/04/1858 82 W Richards
603 Gaynor Owen Gorllwyn Isaf 17/06/1858 18 George Phillips
604 Catherine Owen Griffith Turnpike y Traeth 28/06/1858 3 George Phillips
605 Robert Williams Tremadoc 24/07/1858 57 George Phillips
606 John Matthias Brynmelyn 01/09/1858 60 Charles W F Jones
607 Anne Griffith Tremadoc 11/10/1858 68 Charles W F Jones
608 Anne Jones Felin Uchaf 28/10/1858 71 George Phillips
609 Jane Anne Pierce Rhoslan Llanystumdwy 30/10/1858 Inf Charles W F Jones
610 John Williams Pant llwyd 01/01/1859 73 George Phillips
611 Jane Evans Prenteg 05/02/1859 58 George Phillips
612 Gaynor Owen Gorllwyn 23/03/1859 62 St Geo A Williams
613 Henry Jones Golan 31/03/1859 78 Charles W F Jones
614 Catherine Humphreys Portmadoc 19/04/1859 47 Charles W F Jones
615 Henry Williams Pant hir 02/05/1859 Inf Charles W F Jones
616 Evan Roberts Tremadoc 13/05/1859 77 George Phillips
617 Ellen Morris Cae'r llechwedd Prenteg 02/07/1859 77 George Phillips
618 Anne Owen Tremadoc 05/07/1859 Inf George Phillips
619 Thomas Edward Owen Tremadoc 13/07/1859 13 George Phillips
620 Ellen Jones Tremadoc 20/07/1859 32 George Phillips
621 Hannah Davies Tyn y Mynydd Uchaf 03/09/1859 33 George Phillips
622 Anne Lennan Golan 15/09/1859 11 Charles W F Jones
623 John Thomas Tai cochion Llanfihangel P 30/09/1859 25 Charles W F Jones
624 Mary Jones Bwlch y Moch Tremadoc 21/10/1859 1 George Phillips
625 William Owen Ffynnon Beuno 29/11/1859 85 Charles W F Jones
626 Owen Williams Prenteg 06/12/1859 1 Charles W F Jones
627 William Jones Gorllwyn Uchaf 14/12/1859 11 Eleazer Williams
628 Edward Jones Tremadoc 28/01/1860 Inf Charles W F Jones
629 Ellen Evans Portmadoc 30/01/1860 Inf Charles W F Jones
630 Mary Williams No Address 06/02/1860 Charles W F Jones
631 Anne Owen Golan 18/02/1860 30 Charles W F Jones
632 Ann Roberts Tynllan 28/04/1860 87 Charles W F Jones
633 Robert James Tremadoc 07/06/1860 79 Charles W F Jones
634 Ellen Davies Tynymynydd 21/06/1860 89 Charles W F Jones
635 Mary Williams Llanbrynmair Montgomery 30/06/1860 69 Charles W F Jones
636 Robert Evans Tremadoc 30/06/1860 8 Charles W F Jones
637 William Jones Portmadoc 28/07/1860 Inf Thomas Richards
638 William Griffith Prenteg 22/09/1860 Inf Charles W F Jones
639 Margaret Evans Portmadoc 08/10/1860 30 Charles W F Jones
640 Jane Lloyd Efail du Penmorfa 25/10/1860 77 Charles W F Jones
641 Owen Roberts Pensyflog Ynyscynhaiarn 07/12/1860 16 George Phillips
642 Margaret Jones Tremadoc 08/01/1861 2 George Phillips
643 Anne Evans Tremadoc 15/01/1861 28 George Phillips
644 F Goronwy Owen Portmadoc 09/02/1861 11m Charles W F Jones
645 Thomas Evans Tremadoc 21/02/1861 4m Charles W F Jones
646 William Parry Hendre sele 06/03/1861 54 Charles W F Jones
647 Robert Ellis Ereiniog 04/04/1861 23 George Phillips
648 Mary Jane Owen Tremadoc 16/04/1861 Inf George Phillips
649 Jane Williams Bron y Garth Lodge Portmadoc 15/06/1861 2 George Phillips
650 William Morris Tremadoc 29/06/1861 10m George Phillips
651 Harry Jones Tremadoc 29/06/1861 42 George Phillips
652 William Morris Tremadoc 08/07/1861 66 George Phillips
653 Mary Morris Tremadoc 19/07/1861 3 George Phillips
654 David Jones Prenteg 23/07/1861 20 George Phillips
655 Griffith Williams Cae eithin tew Llanfihangel P 31/07/1861 72 George Phillips
656 Catherine Parry Prenteg 14/08/1861 79 George Phillips
657 Ellen Williams Prenteg 16/10/1861 Inf George Phillips
658 Elizabeth Watkins Portmadoc 17/10/1861 Inf George Phillips
659 Robert Davies Portmadoc 21/10/1861 2 George Phillips
660 Evan Meredith Cefn cyfannedd 13/11/1861 72 George Phillips
661 Mary Roberts Tyddyn dicwm 09/01/1862 63 George Phillips
662 Susan Jones Plas yn byrwyth 06/02/1862 52 George Phillips
663 Griffith Jones Tremadoc 27/03/1862 3 George Phillips
664 Aneurin Jones Pen y step 01/04/1862 29 George Phillips
665 Robert Jones Portreuddyn 23/04/1862 8 George Phillips
666 Thomas Williams Maes y llech 15/05/1862 78 George Phillips
667 Richard Williams Dolwgan Dolbenmaen 30/05/1862 79 George Phillips
668 Ann Maria Brewster Wern 05/06/1862 10 George Phillips
669 Mary Williams Penysarn Felin Uchaf 10/07/1862 52 George Phillips
670 Mary Morris Tremadoc 12/07/1862 Inf George Phillips
671 Jannet Griffith Prenteg 09/08/1862 22 George Phillips
672 Richard Francis Tremadoc 03/09/1862 16m Morris Parry
673 John Lloyd Efail ddu 11/10/1862 2 George Phillips
674 Thomas Roberts Prenteg Llanfihangel P 30/10/1862 2 George Phillips
675 William Owen Cwm Mawr 15/11/1862 50 George Phillips
676 Griffith Owen Gorllwyn Isaf 20/11/1862 Inf George Phillips
677 Ann Corbett Tremadoc 27/12/1862 23 George Phillips
678 Maria Jones School House 08/01/1863 3 George Phillips
679 Hannah Davies Tremadoc 19/01/1863 3 George Phillips
680 Edward Roberts Portmadoc 24/01/1863 1 George Phillips
681 Hugh Hughes Ynys Pandy Uchaf 04/02/1863 Inf George Phillips
682 Owen Williams Tremadoc 08/04/1863 1 George Phillips
683 Margaret Ellis Portmadoc 13/04/1863 71 George Phillips
684 Mary Jones Ffynnon Beuno 20/05/1863 83 George Phillips
685 Robert Williams Tremadoc 10/06/1863 Inf George Phillips
686 Henry Parry Tremadoc 11/06/1863 Inf George Phillips
687 David Henry Jones Bethel 25/06/1863 Inf George Phillips
688 Owen Owen Jones Portmadoc 15/07/1863 14 George Phillips
689 Catherine Roberts Portmadoc 22/07/1863 39 George Phillips
690 James Evans Portmadoc 28/07/1863 61 George Phillips
691 Evan Jones Penysarn Felin Uchaf 18/09/1863 70 George Phillips
692 Jane Owens Corn hir 27/10/1863 15 George Phillips
693 Catherine Williams Glanbyl 05/11/1863 83 George Phillips
694 Jane Jones Tai Newyddion Pentrefelin 14/11/1863 32 George Phillips
695 Sarah Anne Jones School House 14/12/1863 3 George Phillips
696 Ellen Pierce Union Tremadoc 18/01/1864 61 Robert Williams
697 Jane Williams Felin Clenennau 20/02/1864 81 R M Parry
698 Phebe Anne Jones Ty Mawr Prenteg 01/03/1864 Inf George Phillips
699 Jane Hughes Workhouse Penrhyndeudraeth 09/03/1864 65 George Phillips (Cerrig y llwychdwr)
700 Elizabeth Pugh Tyn y Llan 26/03/1864 74 George Phillips
701 Gwen Jones Gegin fach Tynylon 30/03/1864 84 George Phillips
702 David Davies Tremadoc 04/05/1864 18 George Phillips
703 Margaret Jones Penrhyd ros 30/05/1864 26 George Phillips
704 Catherine Richards Tyddyn dicwm isaf 04/06/1864 9 George Phillips
705 John Thomas Parry Tremadoc 12/07/1864 10 George Phillips
706 Robert Jones Prenteg 20/08/1864 35 George Phillips
707 David John Portmadoc 28/09/1864 36 George Phillips
708 John Williams Tremadoc 01/10/1864 58 George Phillips
709 Ellen Owen Ffynon Beuno 08/11/1864 5 George Phillips
710 Catherine Roberts Tremadoc 10/12/1864 66 George Phillips
711 Catherine Williams Tyn dwr bach Garn 20/01/1865 75 George Phillips
712 Robert Jones Portmadoc 04/02/1865 2 George Phillips
713 Agnes Harriet Brett Bryn y Twr 03/03/1865 12 George Phillips
714 Richard Morris Cae'r llechwedd 13/03/1865 39 George Phillips
715 Emeline Alberta Goucher Portmadoc 08/04/1865 Inf George Phillips
716 Ellen Watkins Portmadoc 25/04/1865 27 Thomas Thomas
717 Robert Roberts Pensyflog 08/05/1865 75 George Phillips
718 Thomas John Evans Tremadoc 30/05/1865 4 George Phillips
719 Owen Roberts Portmadoc 12/06/1865 Inf George Phillips
720 Evan Jones Portmadoc 10/07/1865 9 George Phillips
721 William Owen Williams Penysarn Felin Uchaf 24/07/1865 23 George Phillips
722 William Owen Osmond Terrace Portmadoc 05/08/1865 35 Thomas Thomas
723 Ellen Williams Portmadoc 18/08/1865 26 George Phillips
724 William Jones Penystep 13/10/1865 7 Thomas Thomas
725 William Owen Tyn y Mynydd Uchaf 27/10/1865 9 George Phillips
726 Lewis Hopkins Turnpike y Traeth 06/11/1865 22 George Phillips
727 Anne Buckley Pant hir 18/12/1865 6m George Phillips
728 John Thomas Tyddyn dicwm 21/12/1865 64 George Phillips
729 Gershon Williams Portmadoc 20/01/1866 Inf George Phillips
730 Anne Williams Prenteg 29/01/1866 22 George Phillips
731 Dulzena Catherine Parry Portmadoc 05/03/1866 1 George Phillips
732 John Ellis Ereiniog 07/03/1866 24 George Phillips
733 Catherine Evans Portmadoc 10/03/1866 96 George Phillips
734 Anne Jones Tremadoc 22/03/1866 74 George Phillips
735 John Brewster Portreuddyn (late Y Wern) 07/04/1866 11 George Phillips
736 Gwen Jones Tremadoc 11/04/1866 36 George Phillips
737 John Jones Tremadoc 13/04/1866 26 George Phillips
738 Ann Williams Cerrig y Pryfed 24/04/1866 84 George Phillips
739 Jane Roberts Tan y grisiau 28/04/1866 77 George Phillips
740 Gwen Jones Tremadoc 15/05/1866 Inf George Phillips
741 Michael Buckley Pant hir 16/05/1866 35 George Phillips
742 Richard Davies Ereiniog 24/05/1866 42 George Phillips
743 Jane Ellen Barma Portmadoc 12/06/1866 9 George Phillips
744 Alice Jones Portmadoc 23/06/1866 9m George Phillips
745 Mary Jane Williams Prenteg 26/06/1866 2 George Phillips
746 John Jones Tremadoc 14/07/1866 14 George Phillips
747 John Hughes Portmadoc 16/07/1866 2 George Phillips
748 Jane Jones Portmadoc 14/08/1866 6 George Phillips
749 Mary Williams Prenteg 18/08/1866 20 George Phillips
750 Evan Jones Portmadoc 15/09/1866 Inf George Phillips
751 Richard Rowlands Tyn y Lon Isaf Village 19/09/1866 Inf George Phillips
752 Evan Griffiths Portmadoc 24/09/1866 Inf George Phillips
753 Morris William Morris Tremadoc 27/10/1866 Inf George Phillips
754 Robert Davies Ereiniog 09/11/1866 1 George Phillips
755 David Davies Portmadoc 24/11/1866 Inf George Phillips
756 Elizabeth Pritchard Penmorva Village 24/11/1866 67 George Phillips
757 Owen Parry Penmorva Village 08/12/1866 47 George Phillips
758 John Lloyd Efail Ddu Penmorve 12/12/1866 2 George Phillips
759 Francis Owen Tremadoc 01/01/1867 Inf George Phillips
760 Janet Prichard Penygamfa 19/01/1867 85 George Phillips
761 Jane Hughes Portmadoc 21/01/1867 2 George Phillips
762 Jane Roberts Tremadoc 29/01/1867 70 George Phillips
763 Francis Phillips Williams Plas yn Penrhyn Lodge 08/02/1867 2 George Phillips
764 Jane Williams Portmadoc 09/02/1867 5 George Phillips
765 Mary Hughes Tremadoc 19/02/1867 11 George Phillips
766 William Williams Penmorva Village 27/02/1867 15 Thomas Thomas
767 John Williams Tremadoc 09/03/1867 Inf Thomas Thomas
767A William Owen 09/03/1867 26
768 Ellen Humphreys Pontfaen 12/03/1867 32 Thomas Thomas
769 Penry Evan Jones Portmadoc 30/03/1867 Inf Thomas Thomas
770 Laura Jones Tremadoc 04/04/1867 19 T Ll Kyffin
771 Hugh Jones Tremadoc 05/04/1867 27 George Phillips
772 Owen Williams Hendreforion Llanllyfni 06/04/1867 Inf George Phillips
773 Owen Williams Tremadoc 15/04/1867 Inf George Phillips
774 Richard Edwards Pencaenewydd 17/04/1867 50 George Phillips
775 Evan Roberts Tremadoc 17/04/1867 2 George Phillips
776 Harry Jones Tremadoc 06/05/1867 10 George Phillips
777 Evan Jones Penystep 16/05/1867 62 George Phillips
778 Edward Owen Prenteg 27/05/1867 52 George Phillips
779 Edward Owen Evans Tremadoc 29/05/1867 Inf George Phillips
780 William Williams Tremadoc 01/06/1867 70 George Phillips
781 Sarah Jones Penystep 06/06/1867 21 George Phillips
782 Ellen Williams Brecon Square Portmadoc 24/06/1867 82 George Phillips
783 John Hughes Tremadoc 20/07/1867 Inf George Phillips
784 Elizabeth Lewis Portmadoc 10/08/1867 38 George Phillips
785 Hugh Edwards Portmadoc 10/08/1867 27 George Phillips
786 Richard Jones Tremadoc 17/09/1867 83 George Phillips
787 John Etheridge Penybryn Village 14/11/1867 90 T Ll Kyffin
788 Robert Roberts Village 21/12/1867 41 George Phillips
789 Evan Morris Prenteg 30/12/1867 8 George Phillips
Entries Per Page
Displaying Page of