Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) (I) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith y Tad / Father's Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
  • NOTES - Nodiadau / Notes
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
NOTES
1 24/01/1813 Elinor Robert Jane Evan Penamser Labourer Jeffrey Holland
2 28/02/1813 Ann William Margaret Owen Ty Mawr Labourer Jeffrey Holland
3 31/03/1813 Hugh Hugh Elinor Jones Wern Joiner Jeffrey Holland
4 18/04/1813 William Ellis (B) Ellis Margaret Griffiths/Thomas Llanfihangel/Prenteg No details Jeffrey Holland
5 09/05/1813 Ann William Ann Jones Aberdunant Labourer Jeffrey Holland
6 09/05/1813 David Morris Elinor David Braich y Dinas Farmer Jeffrey Holland
7 30/05/1813 Richard Edward Elinor Lewis Penmorva Weaver Jeffrey Holland
8 11/07/1813 Mary John Mary Pritchard Pwll Goleulas Farmer Jeffrey Holland
9 11/07/1813 Elinor Griffith Ann David Ty Mawr Penmorva Labourer Jeffrey Holland
10 27/07/1813 Phebe Morris Elizabeth Pritchard Yr Efal Uchaf Tailor Jeffrey Holland
11 08/08/1813 Jane Robert Elizabeth Jones Garnedd Hir Labourer Jeffrey Holland
12 05/09/1813 Catherine Robert Elinor Jones Hendref Howel Stone Mason Jeffrey Holland
13 24/10/1813 Mary John Mary Williams Ynys Pandy Uchaf Labourer Jeffrey Holland
14 07/11/1813 Margaret Richard Jane Margaret Jones Cwm Mawr Labourer Jeffrey Holland
15 28/11/1813 Mary John Elinor Jones Tyn Lon Labourer Jeffrey Holland
16 26/12/1813 Elinor John Elinor Humphrey Tyn Lon Labourer Jeffrey Holland
17 09/01/1814 Catherine John Jane Owens Wern Joiner Jeffrey Holland
18 16/01/1814 William Rhyce Margaret Robert Ty'n Grisiau Labourer Jeffrey Holland
19 09/02/1814 William William Ann Griffith Pandy Cleneney Fuller Jeffrey Holland
20 13/02/1814 Mary Jones John Catherine Evans Trefadog Blacksmith Jeffrey Holland
21 13/02/1814 Elinor Owen Owen Jane Thomas Prenteg Labourer Jeffrey Holland
22 20/02/1814 William John Elinor William Ty hwynt i'r Bwlch Labourer Jeffrey Holland
23 23/02/1814 Rowland Roberts Griffith Elinor Parry Penmorva Shopkeeper Jeffrey Holland
24 08/05/1814 Morris Pierce Jane Griffith Penmorva Labourer Jeffrey Holland
25 15/05/1814 Ann John Margaret Morgan Nursery Trefadog Stone Mason Jeffrey Holland
26 15/05/1814 Elinor John Elinor William Lon Las Labourer Jeffrey Holland
27 17/07/1814 John Robert Jane Jones Trefadog Ship Carpenter Jeffrey Holland
28 04/09/1814 Jane Hugh Elizabeth Jones Trefadog Weaver Jeffrey Holland Son of Thomas Pottiard
29 18/09/1814 John John Elizabeth Jones Trefadog Slater Jeffrey Holland
30 18/09/1814 Griffith John Jonet Pritchard Penmorva Farmer Jeffrey Holland
31 02/10/1814 Mary Griffith Jane William Tyn y Grisia Drover Jeffrey Holland
32 23/10/1814 Gaynor David Dorothy Owen Cerrig y Pryfed Labourer Jeffrey Holland
33 30/10/1814 William William Margaret Williams Felin Uchaf Miller Jeffrey Holland
34 13/11/1814 Griffith John Mary Jones Cefn Coch Uchaf Labourer Jeffrey Holland
35 04/12/1814 William John Margaret Paul Ynys Towyn Labourer Jeffrey Holland
36 20/12/1814 Jane Robert Margaret David Rheiniog Farmer Jeffrey Holland
37 25/12/1814 Catherine John Rachael Thomas Tyn Berllan Labourer Jeffrey Holland
38 14/02/1815 Owen Morris Elinor David Bwlch y Dinas Farmer Jeffrey Holland
39 19/02/1815 Catherine John Jane Owen Wern Joiner Edward Hughes
40 26/02/1815 Humphrey Jones John Eleanor Humphrey Ty yn y Lon Labourer Edward Hughes
41 26/02/1815 Owen Prichard Thomas Sarah Owen Prenteg Llanfihangel Pennant Labourer Edward Hughes
42 12/03/1815 Richard Elias Henry Mary Jones Gorllwyn Llanfihangel Pennant Drover Jeffrey Holland
43 19/03/1815 Ann William Ann Jones Mur y Gwenyn Labourer Jeffrey Holland
44 09/04/1815 Thomas John Catherine Parry Prenteg Labourer Jeffrey Holland
45 09/04/1815 Alice Robert Jane Evan Penamser Labourer Jeffrey Holland
46 23/04/1815 Thomas John Jane William Ty yn y Coed Labourer Edward Hughes
47 30/04/1815 Arthur Jones John Catherine Etheridge Gate House Mill Wright Edward Hughes
48 17/07/1815 John Hugh Elinor Jones Trefadog Joiner Jeffrey Holland
49 25/12/1815 Richard John Mary Prichard Pwll Goleulas Farmer Jeffrey Holland
50 31/12/1815 Elinor Robert Catherine Jones Yr Efal Uchaf Joiner Jeffrey Holland
51 14/01/1816 Owen Richard Margaret Jones Ysgubor Goch Labourer Jeffrey Holland
52 05/02/1816 Jane Griffith Elinor Parry Penmorfa Architect Jeffrey Holland
53 11/02/1816 Lowry William Elinor Owen Cwm Mawr Llanfihangel Pennant Farmer Edward Hughes At Trefadog Chapel
54 25/02/1816 Susanna John Elinor Jones Ty Mawr Labourer Jeffrey Holland
55 12/04/1816 Hugh William Anne Williams Pandy Cleneney Fuller Jeffrey Holland
56 20/04/1816 Jane Rhys Margaret Robert Tyn y Grisia Labourer Jeffrey Holland
57 19/05/1816 Robert Thomas Morris Eleanor Prenteg Labourer Jeffrey Holland
58 02/06/1816 Jane Jones William Margaret Jones Bryn Twr Miner Jeffrey Holland
59 01/07/1816 David Morris Edward Mary David Dol Evan Gethin Farmer Jeffrey Holland
60 28/07/1816 Ellis Jones Robert Elizabeth Jones Garnedd Hir Labourer Jeffrey Holland
61 18/08/1816 David Morris Jane David Tyn Mynydd Labourer Jeffrey Holland
62 29/09/1816 Catherine John Alice Morris Tyn Mynydd Uchaf Labourer Jeffrey Holland
63 27/10/1816 Thomas William Owen Jonet Thomas Prenteg Labourer William Williams
64 07/11/1816 Humphrey Richard Richard Jane Thomas Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
65 23/11/1816 William Roberts Robert Catherine Jones Llidiart y Cwpl Tailor Jeffrey Holland
66 24/11/1816 Margaret William Margaret Williams Felin Ucha Miller Jeffrey Holland
66A 24/11/1816 Mary John Jonet Prichard Ty Mawr Publican Jeffrey Holland
67 01/12/1816 Elinor John Margaret Owen Gorllwyn Isaf Labourer Jeffrey Holland
68 25/12/1816 Owen John Mary Jones Cefn Coch Uchaf Labourer Jeffrey Holland
68A 26/12/1816 Robert Griffith Ann Robert Llystyn Gwyn Farmer Jeffrey Holland
69 09/02/1817 Jane Pierce Jane Griffith Penmorva Labourer Jeffrey Holland
70 10/02/1817 William Griffith Eleanor William Clwt y Ffolt Miller Jeffrey Holland
71 16/03/1817 Mary Ellis John No name Thomas Tyn y Grisia Labourer Jeffrey Holland
72 20/04/1817 Elizabeth Griffith Jane William Tan y Bryn Treflys Labourer Jeffrey Holland
73 18/05/1817 Robert Griffith John Mary Griffith Felin Uchaf Labourer Jeffrey Holland
74 13/07/1817 Catharine Robert Gwen Roberts Tyn Berllan Joiner Edward Hughes
75 03/08/1817 William Robert Gwen Jones Ty Mawr Sailor Edward Hughes
76 03/08/1817 Jane William Margaret Owen Ty Mawr Bach Labourer Edward Hughes
77 10/08/1817 David Morris Jane David Mur y Gwenyn Labourer Edward Hughes
78 16/11/1817 Margaret Evan Ann Jones Scubor Ty Mawr Labourer Edward Hughes
79 07/12/1817 William Griffith Mary Morris Cefn Tryfan Garn Labourer William Williams
80 08/02/1818 Ann Griffith Elianor Parry Penmorfa Architect or Joiner John Kyffyn
81 06/03/1818 Grace Roberts Robert Ann Griffith Trefadog Stone Mason Jeffrey Holland
82 05/04/1818 Owen Hughes John Eleanor Owens Turnpike Trefadog No details Jeffrey Holland
83 19/04/1818 William Evan Martha William Pandy Cleneney Labourer Jeffrey Holland
84 03/05/1818 James Owens (B) James Margaret Owens/Thomas NK/Tyn Berllan Farmer/Servant Jeffrey Holland (By Farmer)
85 10/05/1818 Mary Emanuel Mary Griffith Tanrallt Miller Jeffrey Holland
86 18/05/1818 Edward David Morris Elinor David Braich y Dinas Farmer Jeffrey Holland
87 14/06/1818 David William Ann Williams Pandy Cleneney Fuller Jeffrey Holland
88 01/08/1818 Morris David Edward Mary David Dol Evan Gethin Farmer Jeffrey Holland
89 16/08/1818 Susanah Jones John Margaret Morgans Nursery Trefadog Stone Mason Jeffrey Holland
90 23/08/1818 William Griffith Mary Robert Bwlch y Moch Labourer Jeffrey Holland
91 23/08/1818 Mary William William Catherine Evan Maes y Llech Labourer Jeffrey Holland
92 30/08/1818 Ann Roberts Robert Ann Roberts Trefadog Shoemaker Jeffrey Holland
93 06/09/1818 Mary Evan Alice Meredith Cefn Cyfannedd Labourer Jeffrey Holland
94 13/09/1818 Jonet Thomas Richard Jane Thomas Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
95 25/10/1818 William Thomas Eleanor Morris Prenteg Labourer Jeffrey Holland
96 06/12/1818 Catherine John Alice Morris Ty yn y Mynydd Uchaf Labourer Jeffrey Holland
97 13/12/1818 Richard Robert Margaret David Reiniog Labourer Jeffrey Holland
98 Void Void Void Void Void Void Void Void
99 13/12/1818 Elizabeth Morris Jane David Mur y Gwenyn Farmer Jeffrey Holland
100 15/12/1818 Griffith Griffith Catherine Evans Tyn y Morfa Labourer Jeffrey Holland
101 27/12/1818 Elinor Thomas Elinor William Tyn y Grisia Stone Mason Jeffrey Holland
102 17/01/1819 Mary Hugh Alice Griffith Ynys y Pandy Labourer Jeffrey Holland
103 16/05/1819 John John Jonet Prichard Ty Mawr Farmer Jeffrey Holland
104 16/05/1819 Robert Griffith Eleanor William Cleneney Mill Miller Jeffrey Holland
105 Void Void Void Void Void Void Void Void
106 Void Void Void Void Void Void Void Void
107 Void Void Void Void Void Void Void Void
108 23/05/1819 Margaret John Jane Price Prenteg Labourer Jeffrey Holland
109 06/06/1819 Eleanor John Mary Jones Ynys Pandy Labourer Jeffrey Holland
110 13/06/1819 Jane (B) William Ann Williams/Hughes Newborough/Llanbeblig Mariner/Singlewoman Jeffrey Holland
111 24/07/1819 Elizabeth Owen Margaret Edward Wern Servant at Brynkir Jeffrey Holland
112 15/08/1819 John Roberts Robert Gwenn Roberts Tyn y Berllan Joiner Jeffrey Holland
113 17/08/1819 Robert Daniel Mary Robert Ynys Pandy Uchaf Labourer Jeffrey Holland
114 03/10/1819 Griffith Robert Gwen Jones Penmorva Pensioner Jeffrey Holland
115 04/10/1819 Lewis John Susan Jones Trefadog Glover Jeffrey Holland
116 20/01/1820 Elinor Griffith Elinor Parry Penmorfa Architect Jeffrey Holland
117 27/02/1820 Ann John Rachael Thomas Tyn y Grisia Labourer Jeffrey Holland
118 07/05/1820 Jane Morris Jane David Mur y Gwenyn Farmer Jeffrey Holland
119 11/06/1820 John Humphreys John Eleanor Humphreys Tyn lon Labourer Jeffrey Holland
120 16/07/1820 Jane Richard Jane Thomas Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
121 03/09/1820 Eleanor John Alice Morris Tyn y Mynydd Uchaf Labourer Jeffrey Holland
122 15/10/1820 Margaret William Margaret Owen Penmorfa Labourer Jeffrey Holland
123 03/12/1820 John William (B) NK Gwenn NK/Evans Bryn Twr NK/Singlewoman Jeffrey Holland
124 17/12/1820 Margaret Griffith Elizabeth Owen Cleneney Farmer Jeffrey Holland
125 31/01/1821 Ann Owen Eleanor Edwards Fron Oleu Yeoman Jeffrey Holland
126 11/02/1821 Nathaniel John Mary Jones Ynys Pandy Uchaf Labourer Jeffrey Holland
127 11/06/1821 Eleanor Owen Margaret Edward Wern Labourer Jeffrey Holland
128 05/08/1821 Jonet John Jonet Pritchard Ty Mawr Farmer Jeffrey Holland
129 09/08/1821 Lowry William Ann Edward Cefn Coch Uchaf Labourer Jeffrey Holland
130 09/08/1821 Elinor John Mary Jones Ynys Pandy Uchaf Labourer Jeffrey Holland
131 02/09/1821 Elinor Hugh Alice Griffith Cefn Coch Uchaf Butcher Jeffrey Holland
132 11/09/1821 Jane Elinor Thomas Elinor William Tyn y Grisia Labourer Jeffrey Holland
133 11/09/1821 John Thomas Elinor Morris Prenteg Labourer Jeffrey Holland
134 30/09/1821 Catherine Robert Gwen Roberts Tyn y Berllan Joiner Jeffrey Holland
135 20/10/1821 Griffith William Ann Griffith Pandy Cleneney Fuller Jeffrey Holland
136 13/03/1822 Jane Edward Grace Humphrey Reiniog Farmer Jeffrey Holland
137 24/03/1822 David Evan John Catherine David Gwernddwyryd Labourer Jeffrey Holland Born Oct 3rd 1817
138 24/03/1822 Robert Evan John Catherine David Gwernddwyryd Labourer Jeffrey Holland Born Sep 30th 1821
139 05/04/1822 Elizabeth Richard Jane Thomas Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
140 25/06/1822 Robert Owen William Margaret Owen Llydiart Ysbytty Farmer Jeffrey Holland Born Nov 20th 1819
141 25/06/1822 Griffith Owen William Margaret Owen LLydiart Ysbytty Farmer Jeffrey Holland
142 03/07/1822 Evan Morris Elinor David Braich y Dinas Farmer Jeffrey Holland
143 02/08/1822 Margaret John Catherine Parry Trwyn y Graig Labourer Jeffrey Holland
144 04/08/1822 Ann Griffith Mary Owen Ty Coch Labourer Jeffrey Holland
145 25/08/1822 John Jones John Margaret Jones Ty Nanney Tremadoc Gardener Jeffrey Holland
146 06/10/1822 William Ismael Mary Jones Tyn lon Shoemaker Jeffrey Holland
147 03/11/1822 Thomas Richard Grace Owen Penrhyn Heli Farmer Jeffrey Holland
148 17/11/1822 Ann Roberts Robert Margaret Roberts Shop Tremadog Wheelwright Jeffrey Holland
149 08/12/1822 Robert Robert Margaret Dafydd Aberdunant Farmer Jeffrey Holland
150 29/12/1822 Morris Robert Morris Sarah Coed y Cefn Mariner Jeffrey Holland
151 16/02/1823 Thomas Thomas Ann Robert Prenteg Labourer Jeffrey Holland
152 09/03/1823 Griffith Thomas Ann Griffith Ty Mawr Labourer Jeffrey Holland
153 20/03/1823 Margaret John Martha William Cerrig y Pryfed Fuller Jeffrey Holland
154 10/05/1823 Elizabeth Owen Eleanor Edwards Fron Oleu Gentleman Jeffrey Holland
155 21/06/1823 Frances John Dorothy Etheridge Ty Hwynt i'r Bwlch Mill Wright Jeffrey Holland
156 17/08/1823 Owen William Margaret Owen Turnpike Penmorfa Labourer Jeffrey Holland
157 17/08/1823 William Owen Margaret Edwards Wern Husbandman Jeffrey Holland
158 28/09/1823 Ann William Dorothy Morris Cefn Perfedd Farmer Jeffrey Holland
159 16/11/1823 William Jones Ismael Mary Jones Ty Mawr Penmorfa Shoemaker Jeffrey Holland
160 07/12/1823 Richard John Jonet Prichard Ty Mawr Farmer Jeffrey Holland
161 07/12/1823 Mary Robert Gwen Roberts Ty yn y Berllan Carpenter Jeffrey Holland
162 15/02/1824 Thomas Morris Jane Owen Mur y Gwenyn Labourer Jeffrey Holland
163 22/02/1824 Jane Henry Catherine Hughes Tremadog Carpenter Jeffrey Holland
164 06/04/1824 Ann John Jane Roberts Tremadog Ostler Jeffrey Holland
165 19/04/1824 Mary Richard Jane Thomas Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
166 25/04/1824 John Henry Catherine Jones Tyddyn Gwyn Farmer Jeffrey Holland
167 25/04/1824 Owen John Eleanor Humphrey Tan y Bryn Labourer Jeffrey Holland
168 09/05/1824 Eleanor Griffith Eleanor William Clwt y Ffolt Miller Jeffrey Holland
169 27/05/1824 John William Margaret Morris Tremadog Shoemaker Jeffrey Holland
170 27/05/1824 Robert John Margaret Jones Tremadog Gardener Jeffrey Holland
171 30/05/1824 Jane Richard Margaret Jones LLidiart y Cwpl Labourer Jeffrey Holland
172 11/06/1824 Richard Thomas Eleanor Morris Prenteg Labourer Jeffrey Holland
173 13/06/1824 Owen Hughes Hugh Alice Griffith Caer Wrach Butcher Jeffrey Holland
174 20/06/1824 Richard Robert Sarah Morris Coed y Cefn Mariner Jeffrey Holland
175 06/09/1824 Catherine John Jane Griffith Tyn Mynydd Labourer Jeffrey Holland
176 06/09/1824 Ann (an Egyptian) Jeremiah Ann Williams Pant Hir Harper Jeffrey Holland
177 17/09/1824 William Robert Ann Jones Tremadog Butcher Jeffrey Holland
178 17/09/1824 Robert Robert Ann Jones Tremadog Butcher Jeffrey Holland
179 17/09/1824 Simon William Ann Jones Brwyn teg Labourer Jeffrey Holland
180 02/10/1824 Margaret John Mary Jones Nr Tremadog Labourer Jeffrey Holland
181 03/10/1824 Edward Roberts Robert Margaret Roberts Penmorfa Shopkeeper Jeffrey Holland
182 03/10/1824 Evan William (B) NK Jane NK/William NK/Penmorfa NK/Pauper Jeffrey Holland
183 28/10/1824 William Rbt Edward Owen Elinor Edwards Fron Oleu Gentleman Jeffrey Holland
184 05/11/1824 Catherine Owen Hugh Catherine Owen Trwyn Towyn Labourer Jeffrey Holland
185 12/12/1824 Ann David Dorothy Owen Penygroes Sawyer Jeffrey Holland
186 26/12/1824 William John Catherine William Ysgobor Goch Shoemaker Jeffrey Holland
187 02/01/1825 Hugh John Margaret Morgans Tanrallt Factory Stone Mason Jeffrey Holland
188 15/02/1825 Robert Morris Elinor David Braich y Dinas Farmer Jeffrey Holland
189 20/02/1825 Owen Griffith Griffith Mary Owen Ty Coch Labourer John Jones
190 06/03/1825 William Griffith Rhys Margaret Griffith Cefn Perfedd Labourer John Jones
191 20/03/1825 Griffith Robert Gwen Griffith Tremadog Stone Mason John Jones
192 27/03/1825 Elizabeth William Margaret Owen Llidiart Yspytty Farmer Jeffrey Holland
193 01/05/1825 Sudath or Judath Thomas Elinor William Llidiart y Cwpl Farmer Jeffrey Holland
194 06/05/1825 Eleanor Edward Grace Humphreys Ynyswen nr Reiniog Farmer Jeffrey Holland
195 15/05/1825 John Thomas Ann Griffith Nursery Trefadog Gardener Jeffrey Holland
196 22/05/1825 Mary Owen Mary Evan Penamser Farmer Jeffrey Holland
197 10/07/1825 Joseph John Mary Jones Tremadog Labourer Jeffrey Holland
198 25/08/1825 Evan Hughes Henry Catherine Hughes Tremadog Carpenter Jeffrey Holland
199 04/09/1825 Gwen Evans David Jane Evans Tremadog Mason Jeffrey Holland
200 04/09/1825 Ellis Jones John Jane Griffith Tyn y Mynydd Labourer Jeffrey Holland
201 02/10/1825 Morrice Pritchard Edward Jane Morrice Cefn Perfedd Bach Labourer Jeffrey Holland
202 23/10/1825 John Roberts Thomas Ann Roberts Prenteg Labourer Jeffrey Holland
203 23/10/1825 Sarah Davis Thomas Elinor Davis Prenteg Labourer John Jones
204 15/11/1825 Griffith William Dorothy Morris Cefn Perfedd Mawr Farmer Jeffrey Holland
205 27/11/1825 Jonet (B) Owen Jones Owens/Evans NK/Cwrt y Defaid NK/Servant Jeffrey Holland
206 25/12/1825 Ellis Griffith Jane Jones Ty'n Grisiau Carpenter Jeffrey Holland
207 05/02/1826 Richard Williams William Catherine Williams Ty'n Grisiau Labourer John Jones
208 14/03/1826 Ruth Jones Jeremiah Anne Jones Pant hir Harper Jeffrey Holland
209 14/03/1826 Eleanor Robert Margaret David Penaber Labourer Jeffrey Holland
210 19/03/1826 Jane John Gwenn Roberts Bwlch y Fedwen Mariner John Jones
211 02/04/1826 Hugh Humphrey Robert Sarah Morris Ty Cerrig Bach Sailor Jeffrey Holland
212 30/04/1826 Richard Jones Ismael Jones Mary Penmorfa Shoemaker John Jones
213 14/05/1826 Ann Jones John Margaret Jones Trefadog Gardener Jeffrey Holland
214 25/06/1826 Catherine Samuel Jane Bartlet Tremadog Joiner Jeffrey Holland
215 02/07/1826 Jane Davies (B) David Jane Williams/Williams Park Brynkir/NK Bachelor/Singlewoman John Jones Reputed Father
216 13/08/1826 Eleanor Thomas Richard Jane Thomas Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
217 29/08/1826 Margaret William Ann Jones Nr Brynteg Labourer Jeffrey Holland
218 10/09/1826 Robert Robert Gwen Jones Tyn y Berllan Joiner Jeffrey Holland
219 17/09/1826 Eleanor Roberts (B) NK Margaret NK/Roberts NK/Ty Mawr nr Fron Oleu NK/Widow Jeffrey Holland
220 22/09/1826 Robert Robert Margaret Roberts Penmorfa Shopkeeper Jeffrey Holland
221 24/09/1826 Robert Morris Eleanor Davies Carreg Crech Farmer John Jones
222 03/10/1826 Griffith Robert Gwen Griffith Trefadog Stone Mason Jeffrey Holland
223 03/10/1826 Thomas John Jane Roberts Tremadog Ostler Jeffrey Holland
224 03/10/1826 John John Eleanor Evans Trefadog Master of Vessel Jeffrey Holland
225 03/10/1826 Dorothy Henry Catherine Hughes Trefadog Carpenter Jeffrey Holland
226 15/10/1826 John Edward Mary Roberts Tyddyn Dicwm Labourer John Jones
227 10/12/1826 Evan John Catherine William Yscubor Goch Shoemaker Jeffrey Holland
228 24/12/1826 Robert Griffith Jane Robert Tyn y Grisia Joiner Jeffrey Holland
229 31/12/1826 John Richard Margaret Jones Tremadog Labourer Jeffrey Holland
230 07/01/1827 Mary John Eleanor Roberts Penmorfa Shoemaker Jeffrey Holland
231 11/02/1827 Eleanor Owen Owen Eleanor Edwards Fron Oleu Gentleman Jeffrey Holland
232 11/03/1827 Daniel Pierce Pierce Eleanor Pierce Tywyn No details Jeffrey Holland
233 22/04/1827 Jane (B) NK Mary NK/Allen NK/Tremadog NK/Servant Jeffrey Holland
234 01/07/1827 Dorothy Hugh Dorothy Hughes Bontfaen Labourer John Jones
235 01/07/1827 John Owen Owen Mary Owens Clwt y ffolt Labourer John Jones
236 02/08/1827 William Evan Mary Roberts Tremadoc Mariner John Jones
237 02/08/1827 Elizabeth Rhys Margaret Griffith Cefn Perfedd Bach Labourer John Jones
238 16/09/1827 William David Dorothy Owen Penygroes Sawyer Jeffrey Holland
239 27/09/1827 Margaret Thomas Eleanor Morris Prenteg Labourer Jeffrey Holland
240 11/11/1827 John Jones Robert Catherine Jones Garn Quarryman Jeffrey Holland
241 12/11/1827 Humphrey Edward Grace Humphrey Ynys Wen nr Reiniog Farmer Jeffrey Holland
242 25/11/1827 Jonet John Gwen Roberts Bwlch y Fedwen Mariner Jeffrey Holland
243 Dec 1827 Jane Roberts Robert Sarah Morris Coed y Cefn Mariner Jeffrey Holland
244 27/01/1828 Mary Thomas Eleanor Williams Llidiart y Cwpl Stone Mason John Jones
245 02/04/1828 Robert John Mary Williams Pant llwyd Labourer Jeffrey Holland
246 27/04/1828 David Morris Eleanor David Garreg Crech Labourer Jeffrey Holland
247 09/05/1828 David Davies (B) NK Mary NK/Robert NK/Glan y Don Abererch NK/Singlewoman Jeffrey Holland Private christening
248 01/06/1828 Jane Thomas Catherine Williams Tyn y Coed Labourer Jeffrey Holland
249 15/06/1828 Jane Ismael Mary Jones Penmorfa Labourer Jeffrey Holland
250 14/09/1828 William Edward Edward Mary Roberts Tyddyn Dicwm Labourer Jeffrey Holland
251 21/09/1828 Ann Prichard John Jonet Prichard Ty Mawr Innkeeper Jeffrey Holland
252 24/09/1828 Mary Griffith Thomas Ann Griffith Nursery Tremadog Labourer Jeffrey Holland
253 05/10/1828 Mary (B) NK Mary NK/Ellis NK/Towyn NK/Innkeeper Jeffrey Holland
254 09/11/1828 Griffith Griffiths (B) NK Margaret NK/Jones NK/Tyn lone NK/Singlewoman Jeffrey Holland
255 08/12/1828 Morris Roberts Thomas Anne Roberts Ty Newydd Labourer Jeffrey Holland
256 08/12/1828 Mary (B) NK Mary NK/Evans NK/Cwrt y Defaid NK/Singlewoman Jeffrey Holland
257 14/12/1828 Jane Jones William Catherine Jones Portmadog Merchant Jeffrey Holland
258 14/12/1828 John Jones William Catherine Jones Portmadog Merchant Jeffrey Holland
259 15/02/1829 John Thomas Elinor Jones Portmadog Mariner Jeffrey Holland
260 15/02/1829 Catherine Robert Margaret Evans Tynymynydd Farmer Jeffrey Holland
261 15/03/1829 Elizabeth Richard Margaret Jones Castall Pig Driver Jeffrey Holland
262 21/06/1829 Margaret John Margaret Thomas Ty yn y Grisiau Labourer Jeffrey Holland
263 28/06/1829 William Griffith Jane Roberts Ty yn y Grisiau House Carpenter Jeffrey Holland
264 28/06/1829 John Robert Sarah Morris Coed y Cefn Mariner Jeffrey Holland
265 Oct 1829 Rowland Robert Margaret Roberts Penmorfa Carpenter Jeffrey Holland
266 08/11/1829 Eleanor Evan Elinor Jones Cwmfedw Labourer Jeffrey Holland
267 29/11/1829 Eleanor Robert Margaret Davis Penamner Llanfihangel Labourer Jeffrey Holland
268 14/02/1830 David David Dorothea Owen Penygroes Sawyer J T Owen
269 14/03/1830 Mary William Gwen Jones Bwlch y Moch Labourer Jeffrey Holland
270 06/06/1830 Evan Robert Robert Ann Griffith Turnpike Newydd Labourer Jeffrey Holland
271 11/07/1830 Margaret Ismael Mary Jones Penmorfa Shoemaker Jeffrey Holland
272 18/07/1830 Sarah Davis Griffith Jane Robert Ty yn y Grisiau Joiner Jeffrey Holland
273 01/08/1830 Jane Jones Owen Gwen Jones Tynrallt Quarryman Jeffrey Holland
274 29/08/1830 Mary John Gwen Roberts Tremadog Mariner Jeffrey Holland
275 05/09/1830 Richard Edward Grace Humphreys Reiniog Farmer Jeffrey Holland
276 03/10/1830 Alice Thomas No name Robert Prenteg Labourer Jeffrey Holland
277 19/12/1830 Frances Jones No name Jane Thomas (Widow) Bwlch y Fedwen Innkeeper Jeffrey Holland
278 25/01/1831 Ellen Jones (B) John Margaret Roberts/Jones Abergeirch/Tynlon Painter John Jones
279 26/02/1831 John Evan Mary Jones Pontfaen Joiner Griffith Owen
280 06/03/1831 Jane Jones John Jane Thomas Tyn y Grisia Labourer Griffith Owen
281 22/05/1831 William Thomas Ellen Williams Ysgubor goch Farmer Griffith Owen
282 17/07/1831 Mary Morris Elinor Davies Carreg Crech Farmer Griffith Owen
283 14/08/1831 Griffith Ismael Mary Jones Penmorfa Shoemaker Griffith Owen
284 11/12/1831 Margaret Robert Sarah Morris Coed y Cefn Mariner Griffith Owen
285 16/12/1831 Sarah Griffith Gwen Owen Refal Ucha Farmer Griffith Owen
286 22/12/1831 John John Jane Jones Tynymynydd Labourer Griffith Owen
287 22/12/1831 Elizabeth John Jane Jones Tynymynydd Labourer Griffith Owen
288 22/01/1832 Jane Robert Gwen Roberts Tyn y Berllan Joiner Griffith Owen
289 02/04/1832 John Robert Ann Griffith Prenteg Labourer Griffith Owen
290 02/04/1832 William Evan Margaret Williams Glan y Morfa Bach Labourer Griffith Owen
291 14/05/1832 John (B) Elias Ellen Jones/Jones Prenteg Labourer Griffith Owen
292 27/05/1832 Robert Thomas Anne Griffith Lon Las Labourer Griffith Owen
293 03/06/1832 William Robert Margaret Davies Ereiniog Labourer Griffith Owen
294 24/06/1832 Lowry Griffith Jane Jones Tyn y Grisia Joiner Griffith Owen
295 21/10/1832 Morris William Elizabeth Morris Llidiart y Cwpl Joiner Griffith Owen
296 20/01/1833 Robert Ismael Mary Jones Ty Newydd Shoemaker Griffith Owen
297 20/01/1833 William David Margaret Williams Bryn Twr Labourer Griffith Owen
298 28/04/1833 Thomas Thomas Anne Griffith Lon Las Labourer Griffith Owen
299 01/07/1833 Mary William Margaret Jones Tynlon Mason J H Pring
300 28/07/1833 William Owen Robert Margaret Roberts Shop Penmorva Joiner Griffith Owen
301 22/09/1833 Ann Morris Ellen Davies Garreg Crech Farmer Griffith Owen
302 10/11/1833 Anne Thomas (B) Robert Elizabeth Thomas/Etheridge Trawsfynydd/NK Farmer J Kyffin
303 01/12/1833 John Griffith Elizabeth Parry Felin Ucha Labourer Griffith Owen
304 01/12/1833 Elizabeth Griffith Gwen Owen Refal Ucha Farmer Griffith Owen
305 12/01/1834 Richard (B) Richard Anne Jones/Roberts Penrhos/Llanllyfni Quarryman Griffith Owen
306 23/03/1834 John John Mary Thomas Erwdeg Labourer Griffith Owen
307 23/03/1834 Owen Robert Dorothy Lloyd Wern Agent Griffith Owen
308 20/04/1834 William Edward Grace Humphrey Ynyswen Farmer Griffith Owen
309 11/05/1834 Robert Robert Sarah Morris Coed y Cefn Mariner Griffith Owen
310 10/08/1834 Mary Robert Mary Jones Tynlon Labourer Griffith Owen
311 13/08/1834 Griffith Robert Anne Griffith Glan y Gors Llanfihangel P Labourer Griffith Owen
312 02/11/1834 William (B) William Elizabeth Williams/Roberts Penmorfa Farmer Griffith Owen
313 18/01/1835 Mary David Margaret Williams Pontfaen Labourer Griffith Owen
314 22/02/1835 Gaynor William Margaret Jones Efal Penmorfa Labourer Griffith Owen
315 05/04/1835 Owen Rhees Margaret Griffith Cefn Perfedd Bach Labourer Griffith Owen
316 05/04/1835 William Robert Gwen Roberts Tyn y Berllan Joiner Griffith Owen
317 12/04/1835 William Griffith Jane Robert Tyn y Grisia Joiner Griffith Owen
318 17/04/1835 Elinor Owen Gwen Jones Efailddu Penmotfa Quarryman Griffith Owen
319 10/05/1835 David Evan Elizabeth Jones Wernddwyryd Mariner Griffith Owen
320 09/07/1835 William Robert Jane Roberts Ynys y Pandy Shoemaker Griffith Owen
321 19/07/1835 Elizabeth Edward Ellen Owen Penmorva Labourer Griffith Owen
322 19/07/1835 Ellen Robert Susanna Jones Tynlon Labourer Griffith Owen
323 09/08/1835 David Robert Margaret Davies Aberdunant Llanfihangel P Labourer Griffith Owen
324 23/08/1835 John Robert Phoebe Williams Pant efan Farmer Griffith Owen
325 15/10/1835 John Humphrey Jane Jones Caeglanrafon Labourer Griffith Owen
326 25/10/1835 Margaret Griffith Dorothy Jones Pandu Labourer Griffith Owen
327 06/03/1836 Richard Thomas Griffith Gwen Etheridge Bwlch y Fedwen Joiner Griffith Owen
328 06/06/1836 Mary John Mary Thomas Erwdeg Labourer Griffith Owen
329 28/09/1836 Jane Evan Jane Jones Tyn y Bwlch Labourer Griffith Owen
330 09/10/1836 John Owen Catherine Griffith Pantllwyd Quarryman Griffith Owen
331 22/11/1836 Ann Parry (B) Harry Martha Griffith/Williams Llystyn Gwyn/NK Farmer J H Pring
332 04/12/1836 Humphrey Robert Sarah Morris Coed y Cefn Labourer Griffith Owen
333 18/12/1836 Elizabeth Edward Grace Griffith Ereiniog Farmer Griffith Owen
334 09/04/1837 John Morris Ellen Davies Carreg Crech Farmer J H Pring
335 23/04/1837 Elinor Hugh Elizabeth Jones Hendref Howel Farmer J H Pring
336 30/04/1837 Henry Robert Anne Griffith Glanygors Llanfihangel P Labourer J H Pring
337 11/06/1837 Jane William Margaret Jones Refal Mason Griffith Owen
338 18/06/1837 John Griffith Gwen Etheridge Bwlch y Fedwen Joiner Griffith Owen
339 16/07/1837 John Robert Susan Jones Tyn lon Labourer Griffith Owen
340 13/08/1837 John Owen Gwen Jones Refal Mason Griffith Owen
341 29/10/1837 Mary Griffith Gwen Owen Efail Uchaf Farmer Thomas Williams
342 05/11/1837 Jane David Margaret Williams Bontfaen Labourer Griffith Owen
343 19/11/1837 Thomas Griffith Gaynor Owen Gorllwyn Isaf Labourer Griffith Owen
344 15/07/1838 Dorothy Ismael Mary Jones Ty Newydd Penmorva Shoemaker Griffith Owen
345 19/08/1838 Elizabeth John Mary Thomas Erwdeg Labourer Griffith Owen
346 16/12/1838 Griffith Owen Catherine Griffith Tyn y Bwlch Miner Griffith Owen
347 20/01/1839 John Joseph Ellen Williams Prenteg Miner Griffith Owen
348 03/03/1839 William Robert Susanna Jones Tyn Lon Labourer Griffith Owen
349 23/06/1839 John Griffith Gwen Etheridge Shop Penmorva Joiner Griffith Owen
350 30/06/1839 Margaret (B) NK Mary NK/Roberts NK/Penycafn NK/Innkeeper Griffith Owen
351 01/09/1839 Ellen Hugh Elizabeth Prichard Plas Isa Shoemaker Griffith Owen
352 19/01/1840 David John Jane Jones Penmorfa Mariner Griffith Owen
353 16/02/1840 Mary Thomas Elizabeth Jones Erwdeg Labourer Griffith Owen
354 23/02/1840 Dorothy William Anne Williams Llidiart y Cwpl Labourer Griffith Owen
355 08/03/1840 Hugh John Mary Williams Cerrig y Pryfed Shoemaker Griffith Owen
356 18/04/1840 Richard Hugh Elizabeth Prichard Plas Isa Penmorfa Shoemaker Griffith Owen
357 Void Void Void Void Void Void Void Void
358 13/06/1841 Thomas David Anne Davies Tyn Twr Labourer Griffith Owen
359 15/08/1841 Owen David Catherine Roberts Portmadog Mariner Griffith Owen
360 26/12/1841 Owen John Jonnett Williams Pen y Garnedd Labourer Griffith Owen
361 16/01/1842 Anne Robert Mary Jones Lodge Wern Labourer Griffith Owen
362 24/06/1842 Elizabeth Thomas Elizabeth Jones Erwdeg Labourer Griffith Owen
363 19/01/1843 Thomas Rhees Margaret Griffith Cefn Perfedd Bach Labourer Griffith Owen
364 19/02/1843 John Evan Elizabeth Lloyd Pwll Goleulas Quarryman Griffith Owen
365 18/06/1843 Richard John Jane Jones Cefn Coch Uchaf Labourer Griffith Owen
366 17/09/1843 Humphrey Ellis Catherine Jones Ynys y Pandu Uchaf Miner Griffith Owen
367 24/09/1843 William Robert Anne Griffith Pensarn Efal Ucha Labourer Griffith Owen
368 24/12/1843 Robert John Jonnett Williams Penygarnedd Labourer Griffith Owen
369 18/02/1844 Elizabeth Morris Margaret Rowlands Tyddyn Dicwm Isa Farmer Griffith Owen
370 31/03/1844 Richard William Ellen Williams Ynyswen Farmer Griffith Owen
371 26/05/1844 Jane John Mary Thomas Erwdeg Labourer Griffith Owen
372 30/03/1845 Ellen Evan Margaret Jones Tanygraig Labourer Griffith Owen
373 12/04/1845 Ellen Ellis Catherine Roberts Tyn Twr Labourer Griffith Owen
374 01/09/1845 Mary Owen Catherine Griffith Tyn y Bwlch Labourer Griffith Owen
375 21/12/1845 Anne William Jane Evans Cefn Perfedd Mawr Labourer Griffith Owen
376 01/03/1846 Ebenezer Morris Margaret Prichard Tyddyn Dicwm Isa Farmer Griffith Owen
377 22/11/1846 Ellen Evan Margaret Jones Tanrhiw Gardener Griffith Owen
378 Apr 1847 Owen Richard Jane Griffith Garnedd Hir Labourer Griffith Owen
379 20/06/1847 John Ellis Elizabeth Roberts Portmadog Master Mariner Griffith Owen
380 24/06/1847 John John Sarah Williams Tynymynydd Farmer Griffith Owen
381 11/07/1847 Anne Humphrey Anne Lloyd Penmorfa Labourer Griffith Owen
382 15/08/1847 Griffith Hugh Elizabeth Prichard Penmorfa Mariner Griffith Owen
383 19/09/1847 John Thomas Elizabeth Jones Erwdeg Labourer Griffith Owen
384 09/01/1848 Catherine Owen Catherine Griffith Tyn y Bwlch Labourer Griffith Owen
385 14/05/1848 No name William Anne Williams Ysgubor Goch Farmer Griffith Owen
386 11/06/1848 Thomas Morris Margaret Richards Tyddyn Dicwm Isa Farmer Griffith Owen
387 06/08/1848 William Richard Jane Jones Gorllwyn Isaf Farmer Griffith Owen
388 20/08/1848 Mary John Margaret Roberts Cae Eithin Tew Farmer Griffith Owen
389 20/08/1848 Elizabeth Edward Jane Owen Tyn y Mynydd Farmer Griffith Owen
390 21/10/1848 William Robert Ellen Evans Tynybwlch Labourer Griffith Owen
391 21/10/1848 Margaret Robert Ellen Evans Tynybwlch Labourer Griffith Owen
392 19/11/1848 Jane William Elizabeth Roberts Cwt y Defaid Joiner Griffith Owen
393 15/04/1849 William Rhees Catherine Williams Garnedd Hir Farmer Griffith Owen
394 04/11/1849 Mary Owen Margaret Roberts Cae Eithin Tew Farmer Griffith Owen
395 30/01/1850 Robert William Sarah Griffith Prenteg Labourer Morris Parry
396 30/01/1850 Evan Owen Anne Owens Tyn Bwlch Labourer Morris Parry
397 30/01/1850 John Daniel Catherine Roberts Prenteg Stone Mason Morris Parry
398 30/06/1850 Robert Morris Margaret Prichard Tyddyn Dicwm Isa Farmer Griffith Owen
399 23/09/1850 John William Elizabeth Roberts Cwt y Defaid Joiner Griffith Owen
400 05/12/1850 Edward Thomas Margaret Owen Prenteg Labourer Griffith Owen
401 25/12/1850 John Henry Anne Griffith Prenteg Labourer Griffith Owen
402 07/01/1851 Benjamin (B) Ellis Elizabeth Roberts/Williams NK/Pantllwyd Labourer/NK Morris Parry
403 07/03/1851 Jane Edward Jane Owen Tynymynydd Uchaf Labourer Griffith Owen
404 24/05/1851 William Robert Ellen Evans Prenteg Labourer Griffith Owen
405 10/11/1851 Sarah William Sarah Griffith Prenteg Labourer Morris Parry
406 10/11/1851 Anne Robert Mary Thomas Prenteg Labourer Morris Parry
407 16/11/1851 Mary Owen Anne Owen Prenteg Labourer Morris Parry
408 28/06/1852 Ellen Owen Catherine Griffith Caeglas Labourer Griffith Owen
409 21/11/1852 Edward Morris Margaret Prichard Tyddyn Dicwm Isa Farmer Griffith Owen
410 13/03/1853 David David Jane Williams Golan Labourer Griffith Owen
411 19/06/1853 Sidney Williams John Alice Humphreys Tynlon Labourer Griffith Owen
412 19/07/1853 Gaynor Owen Anne Owen Cil y Llidiart Prenteg Labourer Griffith Owen
413 14/05/1854 Frederick James Anne Buckingham Tremadoc Last Maker George Phillips Parish Clerk
414 14/05/1854 Jane John Alice Williams Tremadoc Joiner George Phillips
415 09/07/1854 Dorothy David Jane Williams Yr Efail Labourer George Phillips
416 22/09/1854 Martha Owen Catherine Griffith Caeglas Labourer George Phillips
417 28/03/1855 Harry Jones (B) NK Mary NK/Parry NK/Golan NK George Phillips
418 14/06/1855 Griffith Owen Elizabeth Owens Ty Newydd Village Labourer George Phillips
419 14/06/1855 Edward (B) NK Ellen NK/Jones NK/Cwrdy Village NK George Phillips
420 01/07/1855 Griffith Rees Catherine Williams Garnedd Hir Farmer George Phillips
421 08/07/1855 Catherine Morris Margaret Pritchard Tyddyn Dicwm Isaf Farmer George Phillips
422 16/09/1855 Alicia Frances Rd Wm Ralph Eleanor W Octavia Sadleir Plas Isaf Esquire George Phillips
423 27/09/1855 Ellen Williams William Sarah Griffith Tyn y Gro Labourer George Phillips
424 27/09/1855 Mary Williams William Sarah Griffith Tyn y Gro Labourer George Phillips
425 27/09/1855 Robert Jones Samuel Jane Jones Tyn y Llidiart Llanfihangel Quarryman George Phillips
426 27/09/1855 Thomas Roberts Robert Mary Griffith Turnpike y Traeth Llanfihangel Labourer George Phillips
427 27/09/1855 Catherine Owen Robert Mary Griffith Turnpike y Traeth Llanfihangel Labourer George Phillips
428 22/11/1855 John John Sarah Roberts Pentrepoeth Garn Labourer George Phillips
429 22/11/1855 Robert (B) NK Elizabeth NK/Griffith NK/Dalar Hir Garn NK George Phillips
430 22/11/1855 Gwen Hugh Mary Williams Dalar Hir Garn Tailor George Phillips
431 22/11/1855 Griffith Thomas Mary Pierce Yr Wdan Garn Labourer George Phillips
432 22/11/1855 Jennett Thomas Mary Pierce Yr Wdan Garn Labourer George Phillips
433 23/11/1855 Robert Owen Catherine Jones Mynydd Glas Garn Labourer George Phillips
434 23/11/1855 John Owen Catherine Jones Mynydd Glas Garn Labourer George Phillips
435 23/11/1855 Jane Owen Catherine Jones Mynydd Glas Garn Labourer George Phillips
436 23/11/1855 Margaret Owen Jane Williams Glanyfawnog Garn Labourer George Phillips
437 23/11/1855 Ellen Owen Owen Jane Williams Glanyfawnog Garn Labourer George Phillips
438 23/12/1855 Mary Jane Robert Sarah Jones Village Sailor George Phillips
439 24/08/1856 Laura Robert Elinor Jones Maesllech Llanfihangel P Labourer George Phillips
440 28/09/1856 George Philip Barbara Hughes Cae Evan Sailor Thomas Charles
441 26/01/1857 Mary Robert No name Williams Caegronw Quarryman Thomas Charles
442 26/01/1857 Anne Robert No name Williams Caegronw Quarryman Thomas Charles
443 15/02/1857 Sarah Anne John Elizabeth Sutton Portreuddyn Castle Farm Bailiff Thomas Charles
444 21/05/1857 Frederick James Anne Buckingham Tremadoc Last Maker George Phillips Parish Clerk
445 04/07/1857 John Robert Sarah Jones Village Sailor George Phillips
446 10/07/1857 Robert William William Sarah Griffith Tynygro Labourer George Phillips
447 26/07/1857 Lydia Elizabeth John Margaret Jones Portmadoc Painter George Phillips
448 08/11/1857 Griffith Owen Elizabeth Owens Ty Newydd Village Shoemaker William Richards
449 22/08/1858 Fanny John Ellen Jones Efail Labourer Charles F Jones
450 22/08/1858 Maria John Ellen Jones Efail Labourer Charles F Jones
451 22/08/1858 Jane John Ellen Jones Efail Labourer Charles F Jones
452 12/09/1858 Jane John Sarah Thomas Tyddyn Wern Cottage Dicwm Labourer Charles F Jones Adult Baptism
453 12/09/1858 Anne (B) NK Jane NK/Owen Tremadoc NK Charles F Jones
454 03/10/1858 Richard John Alice Williams Tremadoc Joiner George Phillips
455 17/10/1858 Humphrey David Margaret Humphreys Pontfaen Stone Mason Charles F Jones
456 17/10/1858 Thomas David Margaret Humphreys Pontfaen Stone Mason Charles F Jones
457 17/10/1858 Rowland David Margaret Humphreys Pontfaen Stone Mason Charles F Jones
458 10/04/1859 William (B) NK Ellen NK/Jones NK/Ty Newydd NK/Spinster Charles F Jones
459 22/04/1859 Henry Robert Mary Williams Pant Hir Gardener George Phillips
460 15/05/1859 Maria Robert Sarah Jones Village Sailor Charles F Jones
461 26/06/1859 Jane Evans (B) NK Jane NK/Jones NK/Tynlon NK George Phillips
462 12/07/1859 William Griffith William Sarah Griffith Tynygro Labourer George Phillips
463 12/02/1860 Margaret Evan Mary Hughes Penmorfa Labourer Charles F Jones
464 11/03/1860 Ellen John Ellen Owens Penmorfa Shoemaker Charles F Jones
465 22/12/1860 John Robert Mary Williams Panthir Farm Servant George Phillips
466 21/06/1861 Evan John Jane Owens Tyddyn Eli Garn Labourer Morris Parry
467 21/06/1861 William John Sarah Roberts Pentrepoeth Garn Labourer Morris Parry
468 15/07/1861 Richard Owen Mary Parry Glanygors Labourer Morris Parry
469 15/07/1861 Mary Owen Mary Parry Glanygors Labourer Morris Parry
470 15/07/1861 William (B) NK Mary NK/Jones NK/Gwydir Uchaf Garn NK Morris Parry
471 08/08/1861 Hugh Hugh Catherine Hughes Pentrepoeth Labourer George Phillips
472 20/10/1861 David David Rachel Rowland Tremadoc Hawker George Phillips
473 26/12/1861 John Humphreys Evan Mary Jones Vronheulog Quarryman George Phillips
474 29/12/1861 Catherine Williams William Catherine Francis Vronheulog Quarryman George Phillips
475 07/01/1862 Eliza Ann John Martha Williams Penmorva Village Gardener George Phillips
476 10/02/1862 Daniel (B) NK Anne NK/Douglas NK/Pentrepoeth NK George Phillips
477 19/05/1862 John Owen Elizabeth Owens Ffynon Beuno Shoemaker George Phillips
478 07/09/1862 John William Laura Hughes Cleneney Mill Labourer Morris Parry
479 11/09/1862 Eliza Robert Sarah Williams Bryngoleu Bach Garn Butcher Morris Parry
480 30/10/1862 Jane ? Mary Williams Prenteg Llanfihangel P Labourer George Phillips Check Details
481 14/11/1862 Griffith Thomas Ellen Owen Gorllwyn Isaf Farmer George Phillips
482 14/11/1862 John (B) NK Catherine NK/Jones NK/Gorllwyn Uchaf NK George Phillips
483 26/04/1863 Hugh (B) NK Rachel NK/Jones Tremadoc NK George Phillips
484 25/09/1863 Owen John Jane Owens Tyddyn Eli Garn Labourer George Phillips
485 19/05/1864 Francis Phillips Robert Mary Williams Tyn y Bwlch Vron Oleu Labourer George Phillips
486 20/08/1864 Robert Richard Laura Williams Prenteg Quarryman George Phillips
487 08/02/1865 Richard Edward John Martha Williams Penmorva Village Gardener George Phillips
488 05/03/1865 Mary Anne James Mary Anne Evans Tremadoc Labourer George Phillips Aged 30 months
489 05/03/1865 Sarah Jane James Mary Anne Evans Tremadoc Labourer George Phillips
490 16/08/1865 Griffith David Jane Williams Hen Efail Quarryman George Phillips Aged 9 years
491 16/08/1865 Ellen David Jane Williams Hen Efail Quarryman George Phillips Aged 6 years
492 16/08/1865 Owen David Jane Williams Hen Efail Quarryman George Phillips
493 16/08/1865 Dorothy Elias Dorothy Griffith Cefn Perfedd Hen Bach Labourer George Phillips Aged 3 years
494 16/08/1865 Griffith Elias Dorothy Griffith Cefn Perfedd Hen Bach Labourer George Phillips
495 12/12/1865 Anne Robert Margaret Buckley Pant Hir Gardener T Lloyd Kyffin
496 12/12/1865 Griffith Griffith Anne Griffith Prenteg Quarryman T Lloyd Kyffin
497 08/03/1868 Catherine Thomas Gwen Williams Village Mariner Morris Parry
498 26/04/1868 Catherine William Ellen Williams Glanbyl Farmer George Phillips
499 02/06/1868 Anne Humphrey Catherine Griffith Tyn y Mynydd Isaf Miner George Phillips
500 18/11/1868 Catherine Thomas Margaret Roberts Prenteg Quarryman George Phillips
501 18/11/1868 Margaret Michael Elizabeth Smith Prenteg Labourer George Phillips
502 22/09/1869 Ellen William Williams Ellen Glanbyl Farmer Daniel Evans
503 20/02/1870 Robert William Mary Roberts Tremadoc Smith Daniel Evans
504 20/02/1870 Thomas William William Mary Roberts Tremadoc Smith Daniel Evans
505 08/06/1870 Charles James Windus Edward Windus Charlotte Anne Mathew Wern Penmorfa Gentleman JP Daniel Evans
506 22/07/1870 Mary Hugh Catherine Griffith Tyn y Mynydd Labourer W Williams
507 22/06/1871 Mary Louisa Charlotte Edward Windus Charlotte Anne Mathew Wern Penmorfa Gentleman JP Daniel Evans
508 15/10/1870 Thomas Owen Thomas Margaret Roberts Prenteg Labourer W Williams
509 15/10/1870 Catherine Thomas Jane Jones Pen y Step Prenteg Labourer W Williams
510 31/10/1870 Catherine Hugh Mary Griffith Tyn y Mynydd Farmer W Williams
511 03/11/1870 Ann Robert Jennett Griffith Prenteg Labourer W Williams
512 12/12/1870 Jane Ellen David Jane Jones Tyn y Mynydd Canol Farmer W Williams
512A 24/12/1870 Richard Morris Thomas Ann Williams Caer llechwedd Farmer W Williams
513 07/01/1871 Sarah William Jane Williams Prenteg Labourer W Williams
514 21/01/1871 Catherine Thomas Margaret Jones Prenteg Labourer W Williams
515 21/01/1871 Catherine Thomas Margaret Jones Prenteg Labourer W Williams
516 21/01/1871 Margaret Thomas Margaret Jones Prenteg Labourer W Williams
517 21/01/1871 Jane Thomas Margaret Jones Prenteg Labourer W Williams
518 21/01/1871 John Jones (B) NK Margaret NK/Evans NK/Prenteg NK W Williams
519 18/03/1871 Henry Griffith Griffith Elizabeth Griffith Prenteg Labourer W Williams
520 29/04/1871 William William Laura Hughes Cleneney Mill Miller W Williams
521 29/04/1871 Jane William Laura Hughes Cleneney Mill Miller W Williams
522 29/04/1871 Ellen William Laura Hughes Cleneney Mill Miller W Williams
523 29/04/1871 Laura William Laura Hughes Cleneney Mill Miller W Williams
524 29/04/1871 Sarah William Laura Hughes Cleneney Mill Miller W Williams
525 29/04/1871 Mary Ann No name No name No name Village NK W Williams
526 29/04/1871 Catherine (B) NK Mary NK/Jones NK/Village NK W Williams
527 17/12/1871 Thomas Thomas Ellin Owen Prenteg Labourer W Williams
528 07/02/1872 Griffith Thomas Ann Jones Portreuddyn Labourer W Williams
529 04/03/1872 Ruth Thomas Ann Jones Prenteg Labourer W Williams
530 24/03/1872 Griffith Robert Mary Griffith Bwlch y Moch Farmer W Williams
531 26/05/1872 Eliza Mary (B) NK Mary NK/Jones NK/Prenteg NK W Williams
532 26/05/1872 Ann Thomas Ann Jones Prenteg Labourer W Williams
533 08/06/1872 Griffith Griffith Ann Jones Prenteg Labourer W Williams
534 13/06/1872 Ellen William Jane Williams Prenteg Labourer W Williams
535 21/07/1872 Ellis Leigh Robert Nancy F Leigh Harrison Pentre'r Felin Surveyor W Williams
536 25/08/1872 Owen Hugh Catherine Griffith Prenteg Labourer W Williams
537 05/09/1872 Mabel Thomas John Sybil Anna Catherine Wynn Aberdunant Gentleman W Williams
538 15/09/1872 Robert (B) NK Margaret NK/Jones NK/Tremadog NK W Williams Aged 12 years
539 24/12/1871 Ellis Owen Lewis Anne Williams Cefn y Meusydd NK W Williams
540 08/03/1874 William Charles Thomas John Sybil Anna Catherine Wynn Aberdunant Gentleman W Williams
541 14/03/1874 Edward Owen Thomas Jane Jones Tyn y Mynydd Farmer W Williams
542 14/03/1874 Jane William Gth Jane Williams Prenteg Labourer W Williams
543 Void Void Void Void Void Void Void Void
544 Mar 1874 Alan Aubrey Weston James George Harriette Elizabeth Tuxford Plas Isa Penmorfa Gentleman W Williams
545 Aug 1875 Owen Robert Margaret Jones Prenteg Quarryman W Williams
546 Aug 1875 Jane Robert Margaret Jones Prenteg Quarryman W Williams
547 Jan 1876 Anne David Catherine Lloyd Llidiart y Cwpwl Sailor John Lewis
548 26/03/1876 No name Edward Laura Jones Prenteg Labourer R L Protheroe
549 03/07/1876 Spencer Percival Thomas John Sybil Anna Catherine Wynn Aberdunant Gentleman John Lewis
550 16/07/1876 John Thomas Anne Williams Cae'r Llechwedd Prenteg Quarryman John Lewis
551 16/07/1876 Thomas Thomas Anne Williams Cae'r Llechwedd Prenteg Quarryman John Lewis
552 28/10/1877 Sarah NK Mary NK/Jones NK/Portmadoc Widow R L Protheroe
553 Aug 1878 Catherine Owen Ann Williams Tyn y Pistyll Quarryman W J Francis
554 May 1879 Anne Griffith Eliza Griffith Prenteg Labourer E L Lloyd
555 23/10/1879 Evan Robert (B) NK Anne Corwenna NK/Williams NK/Prenteg NK E L Lloyd
556 Nov 1879 Simon Thomas Jane Jones Penstep Prenteg Stone Mason E L Lloyd
557 Aug 1880 Margaret Griffith Anne Williams Portreuddyn Farm Servant E L Lloyd
558 31/10/1880 Griffith Thomas Jane Jones Tynycoed Penmorva No details John Lewis
559 31/10/1880 John Thomas Jane Jones Tynycoed Penmorva No details John Lewis
560 31/10/1880 Richard Richard Jane Hughes Wern Lodge Quarryman John Lewis
561 Jan 1881 Catherine Edward Sarah Evans Aberdunant Lodge Farm Servant E L Lloyd
562 Feb 1881 Margaret Thomas Margaret Roberts Oak Terrace Prenteg Quarryman E L Lloyd
563 Feb 1881 Owen Griffith Ellen Griffiths/Thomas Penrhiw Quarryman E L Lloyd
564 Mar 1881 Joseph William Elizabeth Griffiths/Thomas Tynygro Farmer E L Lloyd
565 Apr 1881 Morris Thomas Anne Williams Cae'r Llechwedd Prenteg Quarryman E L Lloyd
566 Apr 1881 Sarah Thomas Anne Williams Cae'r Llechwedd Prenteg Quarryman E L Lloyd
567 28/08/1881 Margaret Richard Elizabeth Thomas Tremadoc Miner John Lewis
568 Sep 1881 Ellen Richard Margaret Pritchard Ty'n Llidiart Quarryman E L Lloyd
569 Oct 1881 Mary Ellen (B) NK Jane NK/Jones NK NK E L Lloyd
570 18/10/1881 Robert John Phoebe Owen Maesllech Farmer John Lewis
571 Nov 1881 Laura Jane Henry Laura Griffith Glaslynn Inn Quarryman E L Lloyd
572 Jun 1882 Llewelyn John Anne Owen Gro Terrace Quarryman E L Lloyd
573 01/08/1882 William James William Henry Jane Aldridge Bryntwr Gardener D Lloyd Jones
574 Aug 1882 Owen William William Ellen Owen Tanygarn Quarryman E L Lloyd
575 30/10/1882 Mary Griffith Ellen Griffiths/Thomas Penrhiw Quarryman John Lewis
576 30/10/1882 Margaret Owen Catherine Williams Gorllwyn Farmer John Lewis
577 30/10/1882 Richard Owen Catherine Williams Gorllwyn Farmer John Lewis
578 30/10/1882 Catherine Owen Catherine Williams Gorllwyn Farmer John Lewis
579 30/10/1882 Mary Owen Catherine Williams Gorllwyn Farmer John Lewis
580 04/03/1883 Margaret Anne Evan Eleanor Ann Roberts Garth Morthyn Farmer John Lewis
581 01/03/1883 Elizabeth John Elizabeth Roberts Frondeg nr Prenteg Quarryman John Lewis
582 15/04/1883 Isabella Winifred Peter Charles Margaret Anna Morris Prenteg Lay reader P C Morris
583 15/04/1883 Anna Jane Robert Ellen Jones Owen Street Prenteg Quarryman P C Morris
584 17/07/1883 Thomas John Robert Margaret Pritchard Cil y Llidiart Quarryman John Lewis
585 29/10/1883 Owen Thomas Margaret Roberts Oak Terrace Prenteg Quarryman John Lewis
586 05/02/1884 Griffith William William Elizabeth Griffith Tynyglo Farmer John Lewis
587 02/09/1884 William John Mary Rogers Prenteg Quarryman John Lewis
588 18/12/1884 Robert (B) NK Catherine NK/Williams NK/Gloddfa Prenteg NK John Lewis
589 25/06/1885 Amy Peter Charles Margaret Anna Morris Aberdunant Lodge Lay reader John Lewis
590 22/03/1885 Laura Ellen Jones (B) NK Ellen NK/Jones NK/Penstep Prenteg NK P C Morris
591 27/09/1885 Elizabeth Charles Elizabeth White Bryntwr Wern Gamekeeper John Lewis
592 27/09/1885 Laura Ellen William Anne Jones Dublin Street Tremadoc Sailor John Lewis
593 14/01/1886 Anne Ellen (B) NK Anne NK/Griffith NK/Oak Terrace Prenteg NK John Lewis
594 14/01/1886 Rhys Morris Robert Ellen Jones Bodawen Prenteg Labourer John Lewis
595 14/01/1886 Ellen John Catherine Williams Glandon Llanfihangel Quarryman John Lewis
596 14/01/1886 Jeanet John Catherine Williams Glandon Llanfihangel Quarryman John Lewis
597 14/01/1886 Annie John Catherine Williams Glandon Llanfihangel Quarryman John Lewis
598 14/01/1886 Catherine John Catherine Williams Glandon Llanfihangel Quarryman John Lewis
599 14/01/1886 Robert John Catherine Williams Glandon Llanfihangel Quarryman John Lewis
600 30/05/1886 Ada Elizabeth William Robert Ann Owen 2 Osmond Terrace Portmadoc Assistant Overseer John Lewis
601 19/08/1886 John John Mary Rogers London Street Prenteg Gamekeeper John Lewis
602 19/08/1886 Thomas (B) NK Margaret NK/Jones NK/Penstep Prenteg NK John Lewis
603 02/09/1886 No name Hugh Jane Humphreys Factory nr Prenteg Quarryman John Lewis
604 02/09/1886 No name Hugh Jane Humphreys Factory nr Prenteg Quarryman John Lewis
605 28/11/1886 Robert Robert Grace Jones Cambrian Terrace Portmadoc Labourer John Lewis
606 28/11/1886 Catherine William Mary Buckingham Cambrian Terrace Portmadoc Bill Poster John Lewis
607 17/04/1887 Jane David Jane Williams Hen Efail Quarryman John Lewis
608 25/04/1887 Gwen William Margaret Roberts Talafon School Board Clerk John Lewis
609 25/04/1887 Jane Ellen Thomas Jane Jones Tyn y Coed Quarryman John Lewis
610 25/04/1887 Susan Ann Thomas Jane Jones Tyn y Coed Quarryman John Lewis
611 25/04/1887 Ann (B) NK Mary NK/Owens NK/Pen y Gongl NK John Lewis
612 12/05/1887 Thomas (B) NK Margaret NK/Jones NK/Penstep Prenteg NK John Lewis
613 12/05/1887 No name Edward Sarah Evans Aberdunant Lodge Gardener John Lewis
614 28/08/1887 Evan Owen Evan Laura Jones Britannia Vault Tremadog No details John Lewis
615 25/09/1887 Frances No name No name Vass Wern Coachman John Lewis
616 21/12/1887 William Hugh Catherine Williams Gro Prenteg Quarryman John Lewis
617 21/12/1887 Elias Griffith Jane Griffith Market Square Tremadoc Quarryman John Lewis
618 21/12/1887 Mary Eliza (B) NK Catherine NK/Williams NK/Gloddfa NK John Lewis
619 08/05/1888 Ann David Jane Williams Hen Efail Quarryman John Lewis
620 06/06/1888 Robert Robert Ellen Jones Factory Glaslyn Quarryman John Lewis
621 06/06/1888 Ellen Humphrey Jane Humphreys Factory Glaslyn Labourer John Lewis
622 18/07/1888 Ann Ellen William Elizabeth Griffiths/Thomas Tynygro Prenteg Farmer John Lewis
623 14/10/1889 Ann Ellen Robert Margaret Griffith Penrhiw Prenteg Labourer William Owen
624 26/04/1891 William Davies Robert Jane Roberts Brynkir Terrace Penmorva Labourer John Lewis
625 31/05/1891 William William Caroline Bowden Llyn Terrace Penmorva Engine Driver John Lewis
626 06/09/1891 Minnie Lloyd John Lloyd Sarah Ann Jones Wern Farm Farm Bailiff John Lewis
627 20/09/1891 Agnes George Spencer Mary Howell Wern Coachman John Lewis
628 27/12/1891 John Henry John Henry Mary Jones Wern Lodge Gardener John Lewis
629 20/04/1892 Albert Ellis (B) NK Jane NK/Griffith NK/Portmadoc NK John Lewis
630 20/04/1892 David (B) NK Mary NK/Griffith NK/Penrhiw Prenteg NK John Lewis
631 18/05/1892 Joseph William Jane Williams Pant Llwyd Prenteg Quarryman John Lewis
632 22/05/1892 John Jones Robert Grace Jones Portmadoc Labourer John Lewis
633 25/01/1893 Richard Richard Margaret Roberts Penstep Canol Prenteg Quarryman John Lewis
634 25/01/1893 Ellen Richard Margaret Roberts Penstep Canol Prenteg Quarryman John Lewis
635 25/01/1893 Griffith Robert Margaret Griffith Tynllwyd Ucha Prenteg Farmer John Lewis
636 19/03/1893 Florence Edward James Edith Maude Wooldridge Ffynnon Beuno Penmorfa Butler D R Pugh
637 02/05/1893 Grace John Jane Jones Llanystumdwy Labourer D R Pugh Adult Baptism
638 23/07/1893 Alfred George Spencer Mary Howell Wern Coachman D R Pugh
639 11/08/1893 Mary Elizabeth John Lloyd Sarah Anne Jones Home Farm Wern Farm Bailiff D R Pugh
640 11/08/1893 John Robert Jane Roberts Brynywern Carter D R Pugh
641 11/10/1893 Margaret John Mary Griffiths/Thomas Prenteg Miner J Owen
642 Sep 1893 Ellen William Priscilla Jones Prenteg Labourer D R Pugh
643 22/02/1894 Jane Ellen John Jane Morris Prenteg Labourer W E Jones
644 29/07/1894 Hugh Hugh Jane Hughes Factory Cerrig y Rhwydur River Policeman W E Jones
645 29/07/1894 Jane (B) NK Jane NK/Davies NK/Penaber Prenteg NK W E Jones
646 22/03/1895 Elizabeth Ellen (B) NK Elizabeth NK/Roberts NK/Prenteg NK W E Jones
647 15/04/1895 William Francis Janet Davidson Oak Terrace Prenteg Cabinet Maker W E Jones
648 15/04/1895 John Rice Mary Griffith Cil Llidiart Prenteg Labourer W E Jones
649 02/06/1895 Robert Jones Job Thomas Caroline Williams Criccieth Road Penmorfa Labourer W E Jones Parish Clerk
650 23/06/1895 George Spencer George Spencer Mary Howell Wern Coachman J Ll Richards
651 23/06/1895 William John John Jane Morris Tynymynydd Canol (Prenteg) Labourer J Ll Richards
652 07/07/1895 William John Robert Margaret Griffith London Terrace Prenteg Labourer W E Jones
653 14/07/1895 Alfred (B) NK Mary Jane NK/Blackmore NK/Cricceith Road Penmorfa NK J Ll Richards
654 10/08/1895 Martha Eliza John Lloyd Sarah Anne Jones Home Farm Wern Farm Bailiff W E Jones
655 21/06/1896 Walter John William Frederick Sarah Anne Keen Cefn Cyfanedd Gamekeeper J Ll Richards
656 05/07/1896 Llewelyn Robert Jane Roberts Bryn y Wern Carter J Ll Richards
657 30/09/1896 Morris William Morris Catherine Jones Tynewydd Cwmystradllyn Labourer John Owen
658 01/01/1897 Jane Robert Sarah Richards Penrhiw Prenteg Quarryman J Ll Richards
659 31/01/1897 John Roberts Owen Mary Hughes Panthir Prenteg Quarryman J Ll Richards
660 18/02/1897 Henry Robert Margaret Griffith London Road Prenteg Labourer W E Jones
661 21/02/1897 Ada Mary George Spencer Mary Howell Pontfaen Coachman J Ll Richards
662 09/05/1897 Margaret Mary Job Thomas Caroline Williams Penmorfa Parish Clerk J Ll Richards
663 20/06/1897 Laura Jane Hugh Mary Jones New Terrace Pentrefelin Quarryman J Ll Richards
664 20/06/1897 Elizabeth Hugh Mary Jones New Terrace Pentrefelin Quarryman J Ll Richards
665 25/07/1897 Mary John Jane Morris Prenteg Quarryman W E Jones
666 10/10/1897 Gwladys Robert John Agnes Annie Land Penmorfa Gamekeeper B Jones Evans
667 17/10/1897 John Thomas William Ann Jones Dublin Street Tremadoc Labourer B Jones Evans
668 03/04/1898 Owen Owens Robert Jane Roberts Brynwern Penmorfa Carter B Jones Evans
669 10/04/1898 Jane Robert Sarah Richards Prenteg Labourer W E Jones
670 26/06/1898 Matthew William Mary Armor Brynynys nr Prenteg Quarryman B Jones Evans
671 31/07/1898 Winifred David Anne Roberts Prenteg Labourer W E Jones
672 31/07/1898 Sarah Anne David Anne Roberts Prenteg Labourer W E Jones
673 11/12/1898 Margaret Edith Owen Mary Hughes Panthir Prenteg Labourer W E Jones
674 02/04/1899 Jane Blodwen William Ellen Jones Stepiau Prenteg Stone Mason B Jones Evans
675 16/07/1899 David Thomas David Thomas Elizabeth Davies Pwll Labourer W E Jones
676 29/07/1899 David John Jannett Williams Hen Factory Prenteg Labourer George Salt
677 06/08/1899 Emily Robert John Agnes Annie Land Penmorfa Gamekeeper B Jones Evans
678 20/08/1899 Caroline Job Thomas Caroline Williams Penmorfa Labourer W E Jones Parish Clerk
679 08/12/1899 William (B) NK Elin NK/Hughes NK/Clwtyffold Penmorfa NK D C Morgan
680 08/12/1899 Evan (B) NK Elin Hughes NK/Clwtyffold Penmorfa NK D C Morgan
681 11/12/1899 Thomas John David Anne Roberts Prenteg Penmorfa Quarryman D C Morgan
682 04/02/1900 Owen William Elizabeth Jones Penrhos Golan Labourer D C Morgan
683 18/03/1900 William Robert Sarah Richards Penrhiw Prenteg Quarryman D C Morgan
684 10/06/1900 Elizabeth Robert Sarah Jones Pwll Penmorfa Labourer W R Jones
685 17/06/1900 Maggie Elin William Elin Jones Owen Street Prenteg Stone Mason D C Morgan
686 04/09/1900 Anne William Anne Jones 19 Rock Terrace Tremadoc Labourer W R Jones
687 10/02/1900 Margaret Jane Robert Elin Jones Fronheulog Prenteg Labourer D C Morgan
688 01/09/1900 Elizabeth NK Dorothy Mary NK/Evans NK/Penamser nr Penmorfa NK D C Morgan
689 01/12/1901 William Robert Agnes Annie Land Tynyberllan Gamekeeper W R Jones
690 01/12/1901 Annie Robert Ellen Williams Hen Efail Labourer W R Jones
691 30/03/1902 Alice Owen Mary Hughes Pant Hir Prenteg Labourer D C Morgan
692 12/05/1902 Sarah Anne William Mary Armour Bronynys Llanfrothen Farmer J Jenkins
693 11/05/1902 Elizabeth John Jane Morris Turnpike Y Traeth Prenteg Farmer D C Morgan
694 07/09/1902 Thomas Lewis Thomas Dorothy Williams Talafon Penmorfa Bricklayer D C Morgan
695 12/04/1903 Thomas William Ellen Jones Owens Terrace Prenteg Stone Mason D C Morgan
696 09/10/1903 Agnes Robert Agnes Annie Land Tynyberllan Gamekeeper D F Hughes
697 01/11/1903 Laura Jane John Owen Anne Parry Brynwern Carter D F Hughes
698 25/11/1903 John Henry Job Thomas Caroline Williams Criccieth Terrace Penmorfa Labourer D F Hughes
699 31/01/1904 Robert Lewis Robert Lizzie Mary Vaughan Glanmorfa Terrace Gardener D C Morgan
700 12/06/1904 Lewis Hugh Ellen Jones Tynewydd Morfa Llanfrothen Farmer D C Morgan
701 12/06/1904 Frederick (B) NK Jane NK/Roberts NK/Tynmynydd Isaf Prenteg NK D C Morgan
702 19/01/1905 Annie John Jane Morris Ty Uchaf Prenteg Labourer J James
703 19/01/1905 Maggie Elin John Jane Morris Ty Uchaf Prenteg Labourer J James
704 27/05/1906 William John Owen Anne Parry Brynywern Carter D C Morgan
705 08/07/1906 William John Peter Annie Mary Williams Glanmorfa Tremadoc Labourer D C Morgan
706 09/09/1906 Sarah Hugh Ellen Jones Ty Newydd Morfa Llanfrothen Farmer D C Morgan
707 31/03/1907 Catherine Jane Owen Elizabeth Evans Owens Street Prenteg Coachman D C Morgan
708 25/08/1907 Thomas John Jane Morris Tandderwen Prenteg Labourer D C Morgan
709 01/10/1907 Lizzie Jane William Catherine Owen 6 Cornhill Place Portmadoc Labourer D C Morgan
710 27/10/1907 Jennie Thomas Mary Roberts Fronheulog Prenteg Labourer D C Morgan
711 10/05/1908 William Henry Hugh Laura Jones Penygongl Penmorfa Labourer J James
712 11/04/1909 Thomas John William Catherine Owen 6 Cornhill Place Portmadoc Labourer D C Morgan
713 18/04/1909 John John Anne Parry Brynywern Carter John James
714 13/06/1909 Thomas Simon Rebecca Jones Penstep Prenteg Stone Mason D C Morgan
715 04/07/1909 Dewi Glyndwr Thomas Annie Pierce Tanybryn Terrace Penmorfa Quarryman J James
716 09/01/1910 Simon Simon Rebecca Jones Penstep Prenteg Stone Mason D C Morgan
717 09/01/1910 Robert Owen (B) NK Mary Anne NK/Williams NK/Fronheulog Prenteg NK D C Morgan
718 27/03/1910 Daniel Jones Thomas Alice Jones Roberts Ty Newydd Prenteg Quarryman D C Morgan
719 10/07/1910 David Llywelyn Llywelyn Margaret Owen Fronheulog Prenteg Labourer J James
720 14/08/1910 Richard Owen Thomas Mary Roberts Owen Street Prenteg Quarryman D C Morgan
721 03/10/1910 No name Owen Elizabeth Evans Owen Street Prenteg Coachman D C Morgan
722 29/01/1911 Maggie Ellen William Catherine Owen 6 Cornhill Place Portmadoc Labourer D C Morgan
723 09/04/1911 Richard John Anne Parry Brynwern Penmorfa Farm Servant J James
724 22/06/1911 John Robert Thomas Alice Jones Roberts Tynewydd Prenteg Quarryman D C Morgan
725 05/11/1911 Maggie Elin Simon Rebecca Jones Penstep Prenteg Stone Mason D C Morgan
726 26/11/1911 Ellen Thomas Laura Jane Jones New Terrace Penmorfa Labourer J James
727 07/04/1912 Annie May John Jane Morris Panthir Prenteg Quarryman D C Morgan
728 19/11/1912 Mary John Anne Parry Brynwern Penmorfa Waggoner J James
729 19/11/1912 Margaret John Anne Parry Brynwern Penmorfa Waggoner J James
730 29/09/1913 Richard Owen Thomas Mary Roberts Owen Street Prenteg Labourer D C Morgan
731 15/02/1914 Jane Ellen Llywelyn Ellen Roberts 3 New Terrace Penmorfa Labourer J James
732 12/04/1914 Elin John Jane Catherine Evans London Terrace Prenteg Collier D C Morgan
733 06/09/1914 Agnes John Anne Parry Brynwern Carter J James
734 04/10/1914 Erick Pierce Kristensen (B) NK Annie NK/Roberts NK/Tynlon Cottage NK D C Morgan
735 12/12/1914 Richard Thomas Thomas Alice Jones Roberts Ty Newydd Prenteg Quarryman D C Morgan
736 05/04/1915 Annie Mary Simon Rebecca Jones Penstep Prenteg Stonemason D C Morgan
737 1915 Owen Henry Mathew Lilian Speake Bryngyfanedd Gamekeeper J James
738 June 1915 Elizabeth Anne Llewelyn Margaret Owen 10 Glanmorfa Terrace Farm Labourer J James
739 05/09/1915 John Lewis Llewelyn Margaret Owen 10 Glanmorfa Terrace Farm Labourer J James
740 27/09/1915 Robert John Jane Catherine Evans London Terrace Prenteg Collier D C Morgan
741 24/10/1915 John John Jane Morris 13 Lewis Street Yastradmynach Collier J James
742 04/02/1917 Mona Matthew Lilian Speake Cefncyfanedd Gamekeeper J James
743 11/02/1917 Kathleen Noel Thomas Alice Jones Roberts Ty Newydd Prenteg Quarryman D C Morgan
744 1917 Illegible entry Simon Rebecca Jones Penstep Prenteg Stone Mason D C Morgan
745 22/07/1917 Griffith Henry John Jane Morris 13 Lewis Street Yastradmynach Collier D C Morgan Late Penthir
746 09/09/1917 Mair Thomas Mary Griffiths Tynygro Prenteg Farmer J James
747 06/01/1918 Albert Ellis Ellis Mary Pritchard Tandderwen Prenteg Miner John Davies
748 17/03/1918 Ithel William Owen Maggie Tynycoed Penmorfa Woollen Weaver J James
749 17/03/1918 Aneurin William Owen Maggie Tynycoed Penmorfa Woollen Weaver J James
750 31/03/1918 Elizabeth Richard Annie Evans Danydderwen Prenteg Chauffeur D C Morgan
751 05/01/1919 Edward John Anne Parry Brynwern Farm Servant D C Morgan
752 01/06/1919 Albert Edward No name No name Ridley Tynlon Penmorfa No details D C Morgan
753 21/09/1919 Gordon Benbow Mathew Lilian Speake Cefncyfanedd Gamekeeper D C Morgan
754 28/09/1919 Florence Elinor John Dorothy Mary Frazer Penamser Stone Mason D C Morgan
755 14/11/1920 Ethne Maureen Eric Maitland Gwinevere Mary Shaw Wern Farmer E T Bird
756 18/08/1921 Walter Robert Griffith Catherine Roberts Caeglas Prenteg Sailor D C Morgan
757 12/10/1921 Maggie John Jane Catherine Evans 1 London Terrace Prenteg Labourer D C Morgan
758 12/10/1921 Catherine John Jane Catherine Evans 1 London Terrace Prenteg Labourer D C Morgan
759 04/06/1922 Gladys Mary William Sally Annie Pritchard Ffynnon Beuno Penmorfa Miner D C Morgan
760 13/08/1922 Caroline Badlia William Bridget Mullan Bowden Criccieth Terrace Penmorfa Labourer Hugh Williams
761 18/11/1923 Lilian Mathew Lilian Speake Cefn cyfanedd Gamekeeper Hugh Williams
762 30/12/1923 Olwen Mair Elizabeth Evan Maggie Jane Griffith Ty'n berllan Labourer Hugh Williams
763 02/03/1924 Megan William Maggie Owen Tynycoed Weaver Hugh Williams Aged 4 years
764 02/03/1924 Rhinallt William Maggie Owen Tynycoed Weaver Hugh Williams Aged 18 months
765 23/03/1924 Marie Harold Phoebe Machen 5 Glanmorfa Terrace Tremadoc Labourer Hugh Williams
766 23/03/1924 Evan Morris Harold Phoebe Machen 5 Glanmorfa Terrace Tremadoc Labourer Hugh Williams
767 23/03/1924 Maud Harold Phoebe Machen 5 Glanmorfa Terrace Tremadoc Labourer Hugh Williams
768 29/06/1924 Eunice David Thomas Myra Davies 10 Glanmorfa Terrace Labourer W Francis Wms
769 13/07/1924 Pamela William Bridget Mullan Bowden Tailon Penmorfa Labourer W Francis Wms
770 22/09/1924 Edward Pierce John Alexander Dorothy Mary Fraser Penamser Cottage Stone Mason W Francis Wms
771 19/07/1825 Evan Peter Annie Williams Jones Bryn y Wern Penmorfa Postman W Francis Wms
772 15/02/1926 James Tudor Evan Pollie May Davies Leeds House Portmadoc Trinity House Pilot W Francis Wms
773 05/03/1926 Eira Eric Maitland Gwinevere Mary Shaw Plas Isaf Penmorfa Gentleman W Francis Wms
774 18/03/1926 Thomas Thomas John Elizabeth Ann Williams Bryn Celyn Penmorfa Inspector of Police W Francis Wms
775 17/03/1927 Michael Macartney Eric Maitland Gwinevere Mary Shaw Plas Isa Penmorfa Gentleman W Francis Wms
776 1927 Gordon Benbow Harold Phoebe Machen 5 Glanmorfa Terrace Tremadoc Labourer W Francis Wms
777 29/05/1927 Nancy Victoria Margaret Evan Maggie Jane Griffith Ty'n Berllan Penmorfa Labourer W Francis Wms
778 28/08/1927 William James William Joseph Kathleen Georgina Titcombe Wern Penmorfa Butler W Francis Wms
779 04/09/1927 Annie Peter Annie Jones Bryn y Wern Penmorfa Postman W Francis Wms
780 25/09/1927 Lilian David Thomas Myra Davies 10 Glanmorfa Terrace Labourer W Francis Wms
781 07/12/1927 Allen Thomas John Rosie Alice Hughes 8 Glanmorfa Terrace Labourer W Francis Wms
782 07/12/1927 Gwyneth Thomas John Rosie Alice Hughes 8 Glanmorfa Terrace Labourer W Francis Wms
783 07/12/1927 Hugh Ernest Thomas John Rosie Alice Hughes 8 Glanmorfa Terrace Labourer W Francis Wms
784 27/05/1928 John Rees Robert Jones Jennie Pretoria Williams 3 Incline Tce Blaenau Festiniog Quarryman W Francis Wms
785 01/09/1929 Rosina David Thomas Myra Davies 10 Glanmorfa Terrace Labourer W Francis Wms
Entries Per Page
Displaying Page of