Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) - (I) - (N) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
1 21/03/1813 Mary John Elizabeth Parry Mariner John Evans Tydweiliog
2 28/03/1813 Thomas John Jane Jones Porthygwilan Farmer Edward Owen Rector
3 06/06/1813 John Roberts Robert Gaynor Jones Tyddynmawr Farmer Edward Owen Rector
4 20/06/1813 John (N) Robert David Ffriddwen Labourer Edward Owen Rector
5 25/07/1813 Robert Thomas Catharine Owen Tymawr Farmer Edward Owen Rector
6 24/10/1813 Anne John Gwen Thomas Tyhir Labourer John Owen Curate
7 30/05/1813 Elinor Richard Mary Jones Caenewydd Labourer John Owen Curate
8 25/12/1813 Lowry Hugh Jane Evans Cefntreuddyn Farmer John Owen Curate
9 06/03/1814 Elizabeth John Lowry Roberts Tyddynsander Mariner John Owen Curate
10 01/05/1814 Elizabeth Thomas Catharine Parry Penybryn bach Labourer John Owen Curate
11 24/07/1814 Lowry Griffith Elin Thomas Caehelig Farmer John Owen Curate
12 08/01/1815 William Evan Elin Griffith Penllech Uchaf Farmer John Owen Curate
13 19/02/1815 Sion (N) Robert Mary Jones/Francis Pwllheli/Penllech Labourer John Owen Curate
14 19/03/1815 Robert William William Elizabeth Roberts Rhos Porth Ychain Shoemaker John Owen Curate
15 09/04/1815 Sion Prichard Richard Mary Jones Caenewydd Farmer John Owen Curate
16 27/05/1815 William Robert Jane Williams Penybryn bach Mariner John Owen Curate
17 09/07/1815 Sion Griffith Mary Jones Carrog Farmer John Owen Curate
18 13/08/1815 Margaret John Jane Jones Porth y gwylan Farmer John Owen Curate
19 07/01/1816 Margaret Richard Mary Williams Tyddynisa Farmer John Owen Curate
20 10/03/1816 Robert Cadwalader Mary Roberts Mariner John Owen Curate
21 23/06/1816 Hugh Hugh Jane Evans Cefntreuddyn Farmer John Owen Curate
22 22/09/1816 Richard Richard Sarah Jones Tyddyn y Ffynon Farmer John Evans Tydweiliog
23 10/11/1816 Griffith John Anne Owen Rhedfar dwfr Mariner John Owen Curate
24 16/03/1817 Sian Thomas Catharine Parry Penybryn bach Farmer John Owen Curate
25 23/03/1817 Owen Williams Thomas Catharine Owen Tymawr Farmer John Owen Curate
26 30/03/1817 Samuel William Lowry Davies Gwyndy Coast Surveyor John Owen Curate
26a 11/05/1817 Evan John Jane Jones Porthgwelan Farmer John Owen Curate
27 14/05/1817 William Richard Mary Williams Tyddynisa Farmer John Owen Curate
28 15/06/1817 Catharine William Margaret Hughes Rhos Porth Ychain Labourer John Owen Curate
29 13/07/1817 William Humphrey Margaret Griffith Stabelwen Labourer John Owen Curate
30 12/10/1817 Evan Francis John Catharine Evans Gyfynys Cooper John Owen Curate
31 19/10/1817 Jane Henry Lowry Evans Tyddyn y Celin Mariner John Owen Curate
32 14/12/1817 Sion Richards Richard Elizabeth Jones Aipht Farmer John Owen Curate
33 08/02/1818 Margaret William Elizabeth Roberts Tynewydd Parish Clerk John Owen Curate
34 15/03/1818 Evan Richard Anne Roberts Rhos Porth Ychain Labourer John Evans Tydweiliog
35 31/05/1818 Anne Robert Jane Williams Penybryn bach Farmer John Owen Curate
36 26/07/1818 Elinor Griffith Mary Jones Berthaur Labourer John Owen Curate
37 20/09/1818 Griffith Cadwalader Mary Roberts Llainwen Farmer John Owen Curate
38 15/11/1818 Jane Griffith Jane Jones Tymawr Farmer John Owen Curate
39 04/04/1819 Sian Hugh Jane Evans Tyhir Farmer John Owen Curate
40 16/05/1819 William Thomas Catharine Owen Felin Penllech Miller John Owen Curate
41 18/07/1819 Humphrey (N) Griffith Wm Sidney Lewis/Griffith Tydweiliog/Penllech Labourer John Owen Curate
42 26/09/1819 Henry John Jane Jones Porth Gwylan Farmer John Hughes Curate
43 30/09/1819 John John Mary Rae Cefnamwlch Gent Robert Jones Bodvean
44 23/01/1820 William John Eleanor Jones Berthaur Farmer John Hughes Curate
45 20/02/1820 Mary William Margaret Hughes Rhos borth ychain John Owen Curate
46 23/04/1820 Evan John Lowry Evans Bryn geinach Farmer John Hughes Curate
47 23/04/1820 Jane Robert Elizabeth Jones Aipht Farmer John Hughes Curate
48 18/06/1820 Jane Humphrey Margaret Griffith Stabal wen Labourer John Hughes Curate
49 06/08/1820 Catharine Richard Anne Roberts Rhos borth ychain Labourer John Hughes Curate
50 13/08/1820 Rowland Richard Mary Williams Tyddyn Isa Farmer John Hughes Curate
51 20/08/1820 Humphrey (N) John Anne Davies Pen y bryn Farmer John Hughes Curate
52 07/09/1820 Anne Thomas Catharine Parry Penybryn bach Labourer John Hughes Curate
53 Thomas John Mary Rae Cefnamwlch Gent John Hughes Curate
54 29/04/1821 Catherine Griffith Jane Jones Tymawr Farmer John Hughes Curate
55 18/11/1821 Griffith John Elin Jones Berthaur Farmer John Ellis Curate
56 25/11/1821 John Cadwalader Mary Roberts Llain Wen Sailor John Ellis Curate
57 20/01/1822 Lowry Jones John Lowry Evans Bryn geinach Farmer John Ellis Curate
58 27/01/1822 Ellin Griffith Griffith Elin Thomas Caerhelig Farmer John Ellis Curate
59 06/07/1822 Evan Evan Elin Jones Brynyffynon Farmer John Ellis Curate
60 09/07/1822 Richard John Jane Jones Porth y Gwylan Farmer John Ellis Curate
61 02/02/1823 Margaret (B) Samuel Elin Jones/Francis Penllech/Penllech Labourer W Ellis Minister
62 09/03/1823 Robert Richard Mary Williams Tyddyn isa Farmer W Ellis Minister
63 31/03/1823 Jane Evan Martha Jones Penygraig Llangwnadl Labourer W Ellis Minister
64 25/05/1823 Jane John Elinor Jones Berthaur Yeoman W Ellis Minister
65 22/06/1823 Margaret Richard Anne Roberts W Ellis Minister
66 30/11/1823 James Griffith Jane Jones Tymawr Farmer W Ellis Minister
67 11/01/1824 Samuel (19) Harry Catharine Richard Penrhyn Melan Farmer John Ellis Curate
68 23/05/1824 Rowland Wms William Margaret Hughes Labourer W Ellis Minister
69 15/08/1824 William Chadwalader Mary Roberts Penybryn Mariner R Jones Rector
70 19/09/1824 Evan Ellis Elin Jones Gyfynus Labourer W Ellis Minister
71 10/10/1824 Jonet John Jane Jones Porth gwylan Farmer W Ellis Minister
72 10/03/1825 John Evan Martha Jones Berthaur Labourer John Ellis Curate
73 16/10/1825 Elizabeth Richard Ann Roberts Rhos borth ychain Mariner W Ellis Minister
74 15/01/1826 Elizabeth (B) NK Catharine Griffith Tafarn y Cetun John Ellis Curate
75 23/04/1826 John Griffith Elizabeth Grififths Bryngloch Farmer John Ellis Curate
76 07/05/1826 Clarissa Alexander Anne Palfrey Cefnamwlch Farmer W Ellis Minister
77 29/12/1826 Elizabeth Evan Martha Jones Bryngeinach Labourer W Ellis Minister
78 28/01/1827 Jonet Richard Elizabeth Jones Yr Aipht Labourer Robert Jones Bodvean
79 01/03/1827 Mary John Jane Jones Porth Gwylan Farmer W Ellis Minister
80 21/10/1827 Elizabeth John Lowry Evans Bryngeinach Farmer W Ellis Minister
81 30/12/1827 Griffith Rbts (B) Robert Cathrine Roberts/Griffith Llangefni/Edern Labourer W Ellis Minister
82 22/04/1828 William Griffith Elizabeth Griffiths Bryn y Gloch Farmer W Ellis Minister
83 17/08/1828 William Llewelyn Alexander Anne Palfrey Cefnamwlch Farmer W Ellis Minister
84 23/11/1828 John John Mary Griffiths Rhedfar dwfr Blacksmith W Ellis Minister
85 07/06/1829 Griffith Jones John Lowry Evans Brynygeinach Farmer W Ellis Minister
86 04/10/1829 Elinor John Elizabeth Jones Gyfynus Farmer W Ellis Minister
87 Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing
88 Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing
89 Void Void Void Void Void Void Void Void
90 Void Void Void Void Void Void Void Void
91 Void Void Void Void Void Void Void Void
92 Void Void Void Void Void Void Void Void
93 Void Void Void Void Void Void Void Void
94 Void Void Void Void Void Void Void Void
95 Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing
96 Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing Missing
97 20/04/1830 Sidney Robert Mary Owen Plas yn Penllech Farmer William Ellis Minister
98 27/04/1830 Ann John Mary Griffith Rhedfar dwfr Blacksmith Robert Jones Rector
99 21/08/1830 Harriet Alexander Anne Palfrey Cefnamwlch Farmer Robert Jones Rector
100 30/01/1831 Ellin Griffith John Lowry Evans Brynygeinach Farmer Robert Jones Rector
101 06/03/1831 Rachel Griffith Elizabeth Evans Brynygloch Farmer Robert Jones Rector
102 05/06/1831 Elizabeth (N) Meredith Jane Williams Penllech Soldier Robert Jones Rector
103 03/07/1831 David Richard Elizabeth Jones Aipht Labourer Robert Jones Rector
104 18/03/1832 Thomas Robert Mary Owens Plas yn Bellech Farmer Hugh Jones Minister
105 12/08/1832 Richard Owen Elizabeth Owens Gaerwain Anglesey Labourer H Jones Curate
106 28/10/1832 Lowry (N) Richard Margaret Jones Llanystumdwy H Jones Curate
107 08/10/1832 Anne John Jane Griffith Rhedfa yr Dwfr Smith H Jones Curate
108 06/01/1833 Jane John Jane Evans Bryngeinach Farmer H Jones Curate
109 24/03/1833 Evan (N) Meredith Jane Williams Penllech Soldier H Jones Curate
110 26/05/1833 Catherine Wms Thomas Mary Griffiths Bryn y Ffynon Farmer H Jones Curate
111 02/06/1833 Catherine Owen Ellen Jones Penbryn bach Labourer H Jones Curate
112 16/06/1833 Sarah Alexander Anne Palfrey Cefnamwlch Farmer H Jones Curate
113 15/09/1833 William Josiah May Jones Rhosborth ychen Labourer John Evans Tydweiliog
114 29/09/1833 Mary Robert Mary Owens Plas yn penllech Farmer Robert Jones Rector
115 08/06/1834 Griffith John Lowry Jones Caehelig Labourer H Jones Curate
116 08/06/1834 Robert John Elizabeth Jones Gyfynus Labourer H Jones Curate
117 28/11/1834 William John Lowry Evans Bryngeinach Farmer H Jones Curate
118 21/12/1834 Martha John Mary Griffith Cefn Treyddyn Farmer H Jones Curate
119 31/05/1835 Lowry Owen Ellen Jones Penrhyn Bach Labourer H Jones Curate
120 07/07/1835 William David Jane Davies Tyddyn Belyn Labourer H Jones Curate
121 19/07/1835 Henry Thomas Margaret Owen Congol y Cau Farmer H Jones Curate
122 30/08/1835 William Robert Mary Owen Plas yn Penllech Farmer H Jones Curate
123 03/01/1836 William John Mary Griffith Rhedfa Blacksmith H Jones Curate
124 28/02/1836 Mary Griffith Elizabeth Evans Brynygloch Farmer H Jones Curate
125 13/03/1836 Catherine John Elizabeth Jones Gyfynus Farmer H Jones Curate
126 29/03/1836 Elizabeth John Laura Jones Caehelig Labourer H Jones Curate
127 22/05/1836 John Josiah Mary Jones Rhosborth ychen Labourer H Jones Curate
128 26/08/1836 Jane John Mary Griffith Cefn treuddyn Farmer H Jones Curate
129 15/01/1837 John Eames Robert Mary Owen Plas yn Penllech Farmer Robert Jones Rector
130 23/04/1837 Eleanor Llwyd Thomas Margaret Owen Cingl y cae Farmer Robert Jones Rector
131 30/04/1837 Morris John Lowry Evans Bryn geinach Farmer Robert Jones Rector
132 30/04/1837 Owen John Lowry Evans Bryn geinach Farmer Robert Jones Rector
133 20/06/1837 John David Jane Roberts Rhos Porth Ychen Carpenter Robert Jones Rector
134 Void Void Void Void Void Void Void Void
135 16/04/1838 Robert Seth Margaret Williams Rhosporth ychain Labourer Robert Jones Rector
136 30/04/1838 Thomas William Jane Owen Tynypark Farmer Robert Jones Rector
137 11/03/1838 Jane William Catherine Thomas Tyddyn Sander Farmer Robert Jones Rector
138 25/03/1838 Elizabeth Richard Sarah Davies Llainwen Blacksmith Robert Jones Rector
139 15/04/1838 Robert John Mary Griffith Rhedfa ddwr Blacksmith Robert Jones Rector
140 20/05/1838 Eleanor Llwyd John Margaret Roberts Cae Helig Quarryman Robert Jones Rector
141 09/09/1838 Hugh William William Elizabeth Williams Tyddyn mawr Farmer Robert Jones Rector
142 23/09/1838 Jonet Robert Mary Owen Plas yn Penllech Farmer Robert Jones Rector
143 25/11/1838 Mary John Jane Jones Pig y Park Sailor Robert Jones Rector
144 25/11/1838 Jane William Lowry Jones Ty hir Blacksmith Robert Jones Rector
145 10/02/1839 Elizabeth John Elizabeth Jones Gyfynus Farmer Robert Jones Rector
146 12/05/1839 William (B) NK Margaret NK/Williams NK/Rhosporth ychen NK Robert Jones Rector
147 12/05/1839 Mary Thomas Margaret Owen Congl y cae Farmer Robert Jones Rector
148 29/12/1839 James John Lowry Evans Bryn geinach Farmer Robert Jones Rector
149 29/12/1839 Thomas William Catharine Thomas Tyddyn Sander NK Robert Jones Rector
150 Void Void Void Void Void Void Void Void
151 Void Void Void Void Void Void Void Void
152 Void Void Void Void Void Void Void Void
153 19/01/1840 Catharine (B) NK Elizabeth NK/NK NK/Penybryn Bach NK Robert Jones Rector
154 28/01/1840 David John Mary Griffith Cefn treuddyn Farmer Robert Jones Rector
155 05/04/1840 William William Elizabeth Williams Tyddyn Mawr Farmer Robert Jones Rector
156 25/04/1840 Jane John Mary Griffith Rhedfar Dwr Farmer Robert Jones Rector
157 13/09/1840 Richard Rowland Mary Williams Tyddyn isa Farmer Robert Jones Rector
158 Void Void Void Void Void Void Void Void
159 Void Void Void Void Void Void Void Void
160 Void Void Void Void Void Void Void Void
161 14/03/1841 Jane (B) NK Jane NK/Evans NK/Penybryn Bach NK Robert Jones Rector
162 21/11/1841 Elizabeth Anne John Mary Griffith Cefn treuddyn Farmer Robert Jones Rector
163 28/11/1841 John John Lowry Jones Cae Helig Farmer Robert Jones Rector
164 05/12/1841 Hugh Evan Catharine Hughes Penrallt Merchant Robert Jones Rector
165 Void Void Void Void Void Void Void Void
166 Void Void Void Void Void Void Void Void
167 Void Void Void Void Void Void Void Void
168 Void Void Void Void Void Void Void Void
169 02/01/1842 Margaret Robert Mary Owen Plas Penllech Farmer Robert Jones Rector
170 13/03/1842 Eleanor William Jane Owen The Mill Labourer Robert Jones Rector
171 22/05/1842 Jane John Jane Jones Pig y Park Labourer Robert Jones Rector
172 07/08/1842 Henry John Mary Griffith Gyfynus Smith Robert Jones Rector
173 25/12/1842 Griffith Rowland Anne Williams Tyddyn Isa Farmer Robert Jones Rector
174 Void Void Void Void Void Void Void Void
175 Void Void Void Void Void Void Void Void
176 Void Void Void Void Void Void Void Void
177 05/03/1843 Richard (B) NK Catharine NK/Evans NK/Bryn geinach NK Robert Jones Rector
178 30/07/1843 Elizabeth NK Jane NK/Griffith NK/Penllech bach NK Robert Jones Rector
179 03/09/1843 Owen Thomas Margaret Owen Congl y cae Farmer Robert Jones Rector
180 24/09/1843 Catharine John Mary Griffith Cefn treuddyn Farmer Robert Jones Rector
181 Void Void Void Void Void Void Void Void
182 Void Void Void Void Void Void Void Void
183 Void Void Void Void Void Void Void Void
184 Void Void Void Void Void Void Void Void
185 07/02/1844 Eleanor Robert Mary Owen Plas Penllech Farmer Robert Jones Rector
186 07/07/1844 Catharine William Jane Owen The Mill Farmer Robert Jones Rector
187 08/12/1844 Harry John Mary Griffith Gyfynus Smith Robert Jones Rector
188 Void Void Void Void Void Void Void Void
189 Void Void Void Void Void Void Void Void
190 Void Void Void Void Void Void Void Void
191 Void Void Void Void Void Void Void Void
192 Void Void Void Void Void Void Void Void
193 05/01/1845 Elizabeth Rowland Anne Williams Tyddynisa Farmer Robert Jones Rector
194 17/08/1845 Samuel John Mary Griffith Cefn treuddyn Farmer Robert Jones Rector
195 30/11/1845 Harry Thomas Margaret Griffith Congl y cae Farmer Robert Jones Rector
196 Void Void Void Void Void Void Void Void
197 Void Void Void Void Void Void Void Void
198 Void Void Void Void Void Void Void Void
199 Void Void Void Void Void Void Void Void
200 Void Void Void Void Void Void Void Void
201 04/01/1846 Harry Richard Jane Griffith Porth gwylan Farmer Robert Jones Rector
202 08/02/1846 Miriam NK Jane NK/Williams NK/Penybryn bach NK Robert Jones Rector
203 25/10/1846 Thomas Owen Anne Owens The Mill Miller Robert Jones Rector
204 15/11/1846 John Owen Laura Roberts Bryn y geinach Labourer Robert Jones Rector
205 29/11/1846 Griffith Robert Catharine Owen Pig y Park Labourer Robert Jones Rector
206 Void Void Void Void Void Void Void Void
207 Void Void Void Void Void Void Void Void
208 Void Void Void Void Void Void Void Void
209 02/01/1847 Mary Rowland Anne Williams Tyddyn isa Farmer Robert Jones Rector
210 10/01/1847 Morris Humphrey Catharine Davies Penybryn Farmer Robert Jones Rector
211 17/02/1847 Griffith Robert Mary Owen Plas Penllech Farmer Robert Jones Rector
212 20/02/1847 Margaret William Ellen David Cae-helig Labourer Robert Jones Rector
213 21/03/1847 Thomas Thomas Margaret Owen Congl y cae Farmer Robert Jones Rector
214 06/06/1847 Griffith John Mary Griffith Cefn Treuddyn Farmer Robert Jones Rector
215 22/08/1847 Elizabeth Griffith Ellen Roberts Penllech bach Farmer Robert Jones Rector
216 30/10/1847 James John Mary Griffith Gyfynus Smith Robert Jones Rector
217 16/04/1848 Robert Seth Margaret Williams Rhosborth ychain Labourer Robert Jones Rector
218 30/04/1848 Thomas William Jane Owen Tyn y Park Labourer Robert Jones Rector
219 Void Void Void Void Void Void Void Void
220 Void Void Void Void Void Void Void Void
221 Void Void Void Void Void Void Void Void
222 Void Void Void Void Void Void Void Void
223 Void Void Void Void Void Void Void Void
224 Void Void Void Void Void Void Void Void
225 Void Void Void Void Void Void Void Void
226 Void Void Void Void Void Void Void Void
227 Void Void Void Void Void Void Void Void
228 Void Void Void Void Void Void Void Void
229 Void Void Void Void Void Void Void Void
230 Void Void Void Void Void Void Void Void
231 Void Void Void Void Void Void Void Void
232 Void Void Void Void Void Void Void Void
233 25/02/1849 Anne John Mary Griffith Cefntreuddyn Farmer D Silvan Evans Curate
234 04/03/1849 Anne Owen Anne Williams Melin Benllech Miller D Silvan Evans Curate
235 18/03/1849 William Rowland Anne Williams Tyddyn Isaf Farmer D Silvan Evans Curate
236 01/04/1849 Jane John Jannet Daniel Tudweiliog Joiner D Silvan Evans Curate
237 12/08/1849 Mary William Ellen Davies Caehelig Parish Clerk D Silvan Evans Curate
238 07/10/1849 Herbert John Mary Griffith Gyfynus Smith D Silvan Evans Curate
239 30/12/1849 Thomas John Laura Jones Caehelig bach Labourer D Silvan Evans Curate
240 24/03/1850 Jane William Jane Griffith Penllech Bach Farmer D Silvan Evans Curate
241 14/04/1850 Elizabeth John Jonnet Daniel Porth gwylan Joiner Robert Jones Bottwnog
242 14/04/1850 Hugh Humphrey Catharine Jones Penybryn Farmer Robert Jones Bottwnog
243 21/04/1850 William Seth Margaret Jones Tynewydd Labourer D Silvan Evans Curate
244 19/05/1850 Thomas Thomas Jane Williams Melin Penllech Farmer D Silvan Evans Curate
245 16/06/1850 Mary (B) Griffith Margaret Jones/Griffith Plas yn Mhenllech/Cefntreuddyn Labourer D Silvan Evans Curate
246 28/07/1850 Betty William Jane Owen Tyn y Parc Labourer D Silvan Evans Curate
247 27/10/1850 John Robert Mary Roberts Penryn Melyn Farmer D Silvan Evans Curate
248 03/11/1850 William Griffith Catharine Owen Rhosborth ychain Labourer Robert Jones Bottwnog
249 02/03/1851 Richard Owen Anne Williams Melin Penllech Miller Hugh Jones Ceidio
250 07/09/1851 Richard Jones John Jannet Daniel Porth gwylan Joiner D Silvan Evans Curate
251 Void Void Void Void Void Void Void Void
252 18/01/1852 Elizabeth William Jannet Jones Yr Aipht Labourer Robert Jones Bottwnog
253 29/02/1852 Griffith Thomas William Elin Davies Caehelig Labourer D Silvan Evans Curate
254 04/04/1852 Thomas Seth Margaret Williams Rhosborth ychain Labourer D Silvan Evans Curate
255 26/09/1852 Thomas (B) William Dorothy Jones/Parry Creigfaen/Penbryn Bach Farmer D Silvan Evans Curate
256 21/11/1852 Griffith Richard Martha Thomas Gwarllyn Shoemaker D Silvan Evans Curate
257 26/06/1853 William Griffith Catharine Owen Hendy Labourer John Hughes Curate
258 20/07/1853 Richard William Jane Owen Tynyparc Labourer John Hughes Curate
259 26/09/1853 Richard Humphrey Catharine Jones Penybryn Penllech Farmer John Hughes Curate
260 16/10/1853 Thomas Evan Jane Williams Penybryn bach Labourer John Owen Rector
261 16/10/1853 Anne Evan Jane Williams Penybryn bach Labourer John Owen Rector
262 30/04/1854 John Seth Margaret Williams Rhosborth Ychain Labourer John Hughes Curate
263 09/07/1854 Griffith William Jane Griffith Penllech bach Farmer John Hughes Curate
264 16/07/1854 Catharine William Ellin Davies Caehelig Labourer John Hughes Curate
265 03/09/1854 John John Elizabeth Williams Bryngeinach Mariner John Hughes Curate
266 08/04/1855 Hugh William Janet Jones Yr Aipht Labourer John Hughes Curate
267 23/09/1855 William Evan Jane Williams Penybryn bach Labourer John Roberts Curate
268 11/11/1855 Hugh William Jane Griffith Penllech bach Farmer John Roberts Curate
269 10/02/1856 Catherine Griffith Catherine Owen Penygongl Rhosberthychain Labourer John Roberts Curate
270 30/03/1856 Elizabeth Humphrey Catherine Jones Penybryn Farmer John Roberts Curate
271 29/06/1856 Ellen John Janet Daniel Porth gwylan Carpenter John Roberts Curate
272 27/07/1856 Janet William Jane Owen Tynypark Labourer John Roberts Curate
273 23/08/1857 John (B) NK Dorothy NK/Parry NK/Penybryn Bach NK John Roberts Curate
274 27/09/1857 Richard (B) NK Margaret NK/Owen NK/Pig y Park NK John Roberts Curate
275 01/11/1857 Mary Seth Margaret Williams Tynewydd Rhosporthychain Labourer John Roberts Curate
276 22/11/1857 Elizabeth William Jane Griffith Penllech bach Farmer John Roberts Curate
277 05/12/1857 Ellen Evan Mary Roberts Tyddyn Berllan Labourer John Roberts Curate
278 18/04/1858 Ellis Evans Robert Ellen Hughes Rhosborth ychain Labourer John Roberts Curate
279 19/09/1858 Thomas Humphrey Catherine Jones Penybryn Penllech Farmer John Roberts Curate
280 14/11/1858 Mary John Ann Roberts Llainwen Labourer John Roberts Curate
281 06/02/1859 Evan William John Mary Jane Thomas Gwyndy Farmer John Roberts Curate
282 20/03/1859 Owen Griffith Catherine Owen Penygongl Rhosberthychain Labourer John Roberts Curate
283 09/10/1859 Ann William Jane Owen Tyn y Park Labourer John Roberts Curate
284 16/10/1859 Richard William Janet Jones Yr Aipht Labourer John Roberts Curate
285 08/12/1859 Ellen Evan Mary Roberts Tyddyn bellan Farmer John Roberts Curate
286 08/01/1860 David William Ellin Davies Caehelig Labourer John Roberts Curate
287 13/05/1860 Evan William John Dorothy Jones Penybryn bach Labourer John Roberts Curate
288 28/10/1860 Griffith John Mary Jane Thomas Gwyndy Farmer John Roberts Curate
289 23/12/1860 Ann Josiah Ann Jones Rhosborth ychain Carrier John Roberts Curate
290 09/06/1861 Robert John Mary Williams Plas ym Mhenllech Master Mariner John Roberts Curate
291 09/06/1861 John Griffith Catherine Owen Tynewydd Rhosporthychain Labourer John Roberts Curate
292 04/08/1861 Laura Evan Mary Roberts Tyddyn bellan Farmer John Roberts Curate
293 15/09/1861 John John Jane Jones Cefntreuddyn Labourer John Roberts Curate
294 12/01/1862 Robert William Elin Jones Ty Capel Blacksmith John Owen Rector
295 25/05/1862 John Griffith Ann Williams Penbryn Melyn Labourer John Roberts Curate
296 22/06/1862 Jane William Jane Owen Tyn y Park Farmer John Roberts Curate
297 21/09/1862 Elinor Wms John Mary Thomas Gwyndy Farmer John Owen Rector
298 05/10/1862 Owen John Mary Williams Plasymhenllech Master Mariner John Roberts Curate
299 16/08/1863 William William Jane Owen Tyddyn Sander Farmer John Roberts Curate
300 31/01/1864 William William Ellen Davies Caehelig Labourer John Roberts Curate
301 14/02/1864 Robert (B) NK Catherine NK/Jones NK/Rhedfa NK John Roberts Curate
302 28/02/1864 Thomas Evan Mary Roberts Tyddyn Belen Farmer John Owen Rector
303 16/10/1864 Humphrey Griffith Ann Humphrey Penrhyn Melyn Labourer John Roberts Curate
304 05/03/1865 Robert William Jane Owen Tyddyn Sander Farmer John Roberts Curate
305 12/03/1865 William (B) NK Jane NK/Griffiths Gyfynus NK John Roberts Curate
306 08/07/1866 David Jones William Jane Owen Tyn y Park Farmer John Roberts Curate
307 08/07/1866 Robert John Ellen Roberts Rhosborth Ychain Joiner John Roberts Curate
308 23/09/1866 David Griffith Ann Humphrey Penbryn Melyn Labourer John Roberts Curate
309 07/10/1866 Janet William Ellen Davies Caehelig Labourer John Roberts Curate
310 21/10/1866 David William Janet Jones Yr Aipht Labourer John Roberts Curate
311 01/09/1867 John James Elizabeth Evans Bryn Geinach Farmer H M Johnson Minister
312 08/09/1867 Elizabeth Janet William Mary Williams Tyddyn Mawr Farmer H M Johnson Minister
313 15/09/1867 Catherine John Mary Thomas Gwyndy Farmer John Richards Minister
314 13/12/1868 Ann Daniel Catherine Hughes Tynyparc Mariner Ellis R Pring Incumbent
315 20/06/1869 Richard William Mary Williams Tyddyn Mawr Farmer Ellis R Pring Incumbent
316 07/11/1869 Ann NK Elizabeth NK/Jones NK/Yr Aipht NK Ellis R Pring Incumbent
317 28/11/1869 Griffith James Elizabeth Evans Bryn Geinach Farmer Ellis R Pring Incumbent
318 19/06/1870 Mary Jane John Mary Jane Thomas Gwyndy Farmer Ellis R Pring Incumbent
319 30/10/1870 John (B) NK Jane NK/Griffiths NK/Gofynus NK Ellis R Pring Incumbent
320 17/12/1871 Mary Herbert Margaret Griffith Cae Helyg Labourer Ellis R Pring Incumbent
321 30/06/1872 Hugh James Elizabeth Evans Bryngeinach Farmer Ellis R Pring Incumbent
322 27/04/1873 Jane (B) NK Jane NK/Williams NK/Gwarllyn NK Ellis R Pring Incumbent
323 14/12/1873 John (B) NK Catherine NK/Jones NK/Cefntreuddyn NK Ellis R Pring Incumbent
324 15/11/1874 James James Elizabeth Hughes Bryngeinach Farmer Ellis R Pring Incumbent
325 22/08/1875 Jane William Elizabeth Hughes Cil Llidiart Rhosporthychen Joiner Ellis R Pring Incumbent
326 30/12/1877 Thomas (B) NK Ann NK/Jones NK/Cil Llidiart Rhosporthychen NK Ellis R Pring Incumbent
327 01/09/1878 Mary John Ellen Jones Bryngeinach Farmer Ellis R Pring Incumbent
328 05/10/1879 Mary (B) NK Jane NK/Griffith NK/Rhosborth ychain NK Ellis R Pring Incumbent
329 29/02/1880 William John Ann Jones Cefntreuddyn Labourer Ellis R Pring Incumbent
330 16/05/1880 William Richard Martha Jones Aipht Farmer Ellis R Pring Incumbent
331 21/11/1880 Josiah Hugh Ann Jones Cil Llidiart Rhosporthychen Labourer Ellis R Pring Incumbent
332 27/02/1881 Elizabeth Ellen Evan Mary Williams Porth gwylan Farmer Ellis R Pring Incumbent
333 11/11/1881 Sidney Ellen Edward Catherine Roberts Ty Mawr Farmer Ellis R Pring Incumbent
334 29/01/1882 Robert Griffith Ellen Owen Plas ym Henllech Farmer Ellis R Pring Incumbent
335 11/02/1883 William Wms Robert Mary Prichard Ty Newydd Labourer Ellis R Pring Incumbent
336 18/02/1883 Morris Evan Mary Williams Porth gwylan Farmer Ellis R Pring Incumbent
337 00/12/1883 Thomas (B) NK Ellen NK/Williams NK/Gwyndy NK Ellis R Pring Incumbent
338 25/03/1884 Elizabeth Ellen Evan Mary Williams Porth gwylan Farmer Ellis R Pring Incumbent
339 04/05/1884 Griffith John Margaret Jones Cefn Tryddyn Labourer Ellis R Pring Incumbent
340 19/10/1884 Thomas William Robert Mary Prichard Ty Newydd Labourer Ellis R Pring Incumbent
341 16/06/1885 Anne Evan Mary Williams Porth gwylan Farmer Ellis R Pring Incumbent
342 04/10/1885 Laura John Margaret Jones Cefn Tryddyn? Labourer Ellis R Pring Incumbent
343 Void Void Void Void Void Void Void Void
344 24/06/1886 Margaret Robert Mary Prichard Ty Newydd Labourer Ellis R Pring Incumbent
345 24/08/1890 Elizabeth Edward Laura Roberts Gyfynys Labourer Thomas Jones Incumbent
346 16/08/1891 Anne Griffith Isaac Catherine Jones Penallt Labourer Thomas Jones Incumbent
347 16/04/1893 Ellen William Janet Jones Caehelig Sailor Thomas Jones Incumbent
348 18/06/1893 Elizabeth Robert Mary Prichard Ty Newydd Labourer Thomas Jones Incumbent
349 25/08/1895 William Sidney William Janet Jones Caehelig Sailor Thomas Jones Incumbent
350 19/04/1896 Seth Williams Robert Mary Pritchard Ty Newydd Labourer Thomas Jones Incumbent
351 01/01/1897 Laura Evan Mary Williams Porthgwylan Farmer Thomas Jones Incumbent
352 01/01/1897 William Griffith Evan Mary Williams Porthgwylan Farmer Thomas Jones Incumbent
353 01/01/1897 John Evan Mary Williams Porthgwylan Farmer Thomas Jones Incumbent
354 08/05/1898 Ida Jane William Janet Jones Caehelig Sailor Thomas Jones Incumbent
355 31/03/1901 Mary Robert Mary Pritchard Ty Newydd Labourer T Jones Rector
356 14/04/1901 Richard (B) NK Elizabeth NK/Jones NK/Raipht Labourer T Jones Rector
357 13/07/1902 Hannah (B) NK Ellen NK/Davies NK/Hendy Rhosborthychen NK T Jones Rector
358 07/11/1906 Jane Evan Mary Williams Porthgwylan Farmer T Jones Rector
359 31/03/1912 Mary Griffith (B) NK Maggie NK/Pritchard NK/Cefntreuddyn NK T Jones Rector
360 12/05/1918 Martha Jane Hugh Elizabeth Davies Raipht Merchant Service E D H Harrison Curate
Entries Per Page
Displaying Page of