Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad / Date
  • NAME - Enw / Name
  • SUR - Cyfenw / Surname
  • A - Oed / Age
  • ST - Statws / Status - Singleman/Bachelor/Widower
  • PROF - Gwaith / Proffesiwn - Rank / Profession
  • RES - Preswyl / Residence
  • NAME - Enw a Gwaith y Tad / Father's Name and Profession
  • NAME - Enw / Name
  • SUR - Cyfenw / Surname
  • A - Oed / Age
  • ST - Statws / Status - Singleman/Bachelor/Widower
  • RES - Preswyl / Residence
  • NAME - Enw a Gwaith y Tad / Father's Name and Profession
ID
DATE
NAME
SUR
A
ST
PROF
RES
FATHER
NAME
SUR
A
ST
RES
FATHER
1 31/08/1837 John Parry FA Ba Labourer Terfyn Owen Jones Fa Mary Evans FA Sp Bwlch Thos Evans Mar
2 06/10/1837 John Parry FA Ba Joiner Tydweiliog Wm Parry Joiner Jane Jones Mi Sp Ty Uchaf Nefyn Jas Jones Mas
3 10/11/1837 George Hughes FA Ba Exciseman Nefyn Geo Hughes Army Off Jane Jones Mi Sp Nefyn Hugh Jones Fa
4 18/12/1837 Evan Hughes FA Ba Labourer Nefyn Rd Thos Lab Mary Rowlands FA Sp Nefyn Wm Isaac Fa
5 07/05/1838 Robert Hughes FA Ba Mariner Tydweiliog Rbt Hughes Fa Ellen Roberts FA Sp Morfa Rbt Wms Tailor
6 18/05/1838 Robert Roberts FA Ba Mariner Plas Mawr Wm Rbts Mar Anne Williams FA Sp Penarfynydd John Wms Fa
7 30/06/1838 Hugh Griffiths FA Ba Mariner Llain Madryn Wm Gth Mar Anne Evans FA Sp Stryd y Llan Evan Daniel Mar
8 27/08/1838 Richard Jones FA Wi Mariner Penbrynglas Rd Jones Fa Jane Jones FA Sp Penbrynglas Rowland Jones Lab
9 03/10/1838 John Jones FA Ba Mariner Maes Nefyn Rbt Jones Mar Alice Roberts FA Sp Stryd y Ffynnon Rd Rbts Fa
10 06/11/1838 John Thomas FA Ba Labourer Morfa Hugh Thos Lab Mary Jones FA Sp Stryd Llan Rbt Jones Lab
11 14/11/1838 Griffith Williams FA Wi Labourer Rhydolion Wm Hughes Parish Clk Mary Williams FA Wi Gwerddon Wm Owen Fa
12 21/12/1838 John Roberts FA Ba Mariner Nefyn Rbt Richards Tailor Jane Davies FA Sp Croes Nefyn Hugh Davies Mar
13 21/12/1838 Rowland Williams FA Ba Tailor Fron deg Wm Rowland Lab Catharine Griffith FA Sp Erw Goch David Gth Lab
14 25/01/1839 Richard Parry FA Ba Mariner Tair lon W R Parry Mar Catharine Griffiths FA Sp Maes Rbt Gths Mar
15 23/04/1839 William Edwards FA Ba Smith Anglesey John Edwards Smith Margaret Owen FA Sp Penbrynglas Wm Owen Mar
16 27/06/1839 William Davies FA Ba Mariner Fron Wm Davies Mar Eleanor Williams FA Sp Tanygraig Hugh Hughes Mar
17 13/09/1839 William Griffith 20 Ba Stonemason Penygraig Gth Thos Stonemason Elinor Williams FA Sp Nefyn Hugh Wms Lab
18 03/12/1839 Margaret Hughes FA Ba Tailor Mynydd Nefyn Wm Parry Lab Margaret Hughes FA Sp Mynydd Nefyn Wm Hughes Tailor
19 24/12/1839 Robert Roberts FA Ba Carpenter Llanbedrog Wm Rbts Mason Anne Owen FA Sp Tair lon Rbt Owen Fa
20 27/12/1839 Evan Hughes FA Ba Mariner Morfa Rbt Hughes Weaver Anne Griffith FA Sp Morfa Rd Gth Lab
21 21/02/1840 Cadwalader Williams FA Ba Labourer Bodfean Wm Cadwalader Lab Catherine Hughes FA Sp Nefyn Hugh Richards Lab
22 02/03/1840 William Hughes FA Wi Butcher Stryd y Ffynnon Rbt Hughes Lab Jane Roberts FA Sp Mynydd Nefyn Wm Rbts Fa
23 06/03/1840 John Gibson FA Ba Tailor Nefyn Ben Gibson Attorney Margaret Jones FA Sp Mynydd Nefyn John Rbts Joiner
24 08/06/1840 Morris Hughes FA Ba Labourer Mynydd Wm Hughes Tailor Mary Hughes FA Sp Morfa Thos Hughes Lab
25 19/06/1840 Ellis Roberts FA Ba Mariner Nefyn Wm Ellis Mar Jane Roberts FA Sp Penbrynglas Simon Rbts Mar
26 08/10/1840 Rbt Wns Wynne FA Ba Farmer Llanbedr Rbt Wynne Esquire Mary Hughes FA Sp Pwll y gate Rbt Hughes Mar
27 18/12/1840 John Roberts FA Ba Mariner Wynt Rbt Wms Mar Jane Parry FA Sp Tynycae Harry Charles Fa
28 26/02/1841 Evan Jones FA Ba Mariner Fron Rd Jones Shoemaker Eleanor Williams Mi Sp Morfa Rd Wms Mar
29 12/03/1841 Owen Roberts FA Ba Mariner Wynt Owen Rbts Lab Anne Williams FA Sp Stryd y Llan Wm Wms Lab
30 15/05/1841 Ellis Jones FA Ba Mariner Morfa Evan Ellis Fa Jane Roberts FA Wi Morfa Rbt Rbts Fa
31 22/06/1841 William Ellis FA Ba Labourer Nefyn John Ellis Lab Elizabeth Owen Mi Sp Fron oleu John Owen Lab
32 20/07/1841 Evan Jones FA Wi Sexton Maes John Evans Fa Catharine Jones FA Sp Morfa John Gth Lab
33 20/08/1841 Robert Thomas FA Ba Mariner G? John Thos Mar Catherine Thomas FA Sp Bronoleu John Thos Esq
34 01/10/1841 John Griffith FA Ba Carpenter Carnarvon Thos Gth Lab Jane Roberts FA Sp Morfa Wm Rbts Mar
35 03/12/1841 Griffith Jones FA Ba Grocer Shop Madryn Rbt Jones Miller Jane Davies Mi Sp Stryd y Ffynnon David Davies Mar
36 28/12/1841 Richard Prichard FA Ba Mariner Tai cochion Evan Prichard Lab Eleanor Williams FA Sp Plas y porch David Wms Potter
37 28/01/1842 John Williams FA Ba Mariner Penisardref John Wms Letter Ca Jane Williams FA Sp Maes Wm Wms Lab
38 28/01/1842 Owen Owens FA Ba Carpenter Pwllheli John Owen Hatter Margaret Hughes FA Sp Penrallt Wm Hughes Lab
39 04/02/1842 Robert Williams FA Ba Labourer Bugeiluwch Wm Wms Lab Catharine Williams FA Sp Penrallt Wm Wms Fa
40 04/02/1842 Owen Humphreys FA Ba Mariner Tair ffolt Humph Davies Miner Eleanor Jones FA Sp Glynllifon Wm Gth Mar
41 22/02/1842 John Jones FA Ba Carpenter Nefyn Hugh Jones Fa Elinor Hughes FA Sp Nefyn Hugh Davies Mar
42 10/03/1842 Ellis Jones FA Ba Mariner Maes Wm Jones Mar Anne Parry FA Sp Fron Henry Ellis Mar
43 01/04/1842 John Elias FA Ba Tailor Llannor Owen Elias Tailor Elizabeth Owen FA Sp Tynylon Rd Owen Fa
44 09/05/1842 John Jones FA Ba Mariner Tynymaes John Jones NK Elinor Jones FA Sp Penymaes Wm Jones Mar
45 05/08/1842 David Jones FA Ba Joiner Meylldeyrn John Lewis Fa Mary Parry FA Sp Pen Isa y Dref Thos Parry Mar
46 18/11/1842 John Williams FA Ba Mariner Lon Uchaf Rd Wms Mar Mary Griffith FA Sp Pen Isa y Dref Wm Gth Mar
47 18/11/1842 Rees Williams FA Ba Joiner Cevn Goleu Wm Wms Joiner Jane Parry FA Sp Vron Rd Parry Mar
48 16/12/1842 William Jones FA Ba Labourer Llwyn yr Eithin John Evans B'smith Elinor Williams FA Sp Vron Deg Wm Rowland Lab
49 07/02/1843 Evan Griffith FA Ba Mariner Nefyn Rbt Gth Mar Jane Jones FA Sp Penybryn Gth Jones Mason
50 11/03/1843 Evan Hughes FA Wi Labourer Llaniestyn Hugh Evans Fa Anne Roberts FA Sp Vron Rd Rbts Lab
51 17/03/1843 Owen Roberts FA Ba Mariner Nefyn Owen Rbts Mar Jane Ellis FA Sp Tair Lon Wm Ellis Mar
52 24/03/1843 Thomas Jones FA Ba Joiner Penr Allt Rd Jones Lab Mary Williams Mi Sp Penr Allt Wm Wms Lab
53 15/04/1843 William Hughes FA Wi Labourer Pool Street Rbt Hughes Lab Elizabeth Owen FA Sp Caer gorlan Hugh Owen Lab
54 01/05/1843 Robert Jones FA Ba Mariner Y Maes John Parry Mar Cathrine Jones FA Sp Y Maes Rd Jones Mar
55 21/11/1843 Hugh Jones FA Ba Mariner Y Maes Evan Hughes Mar Elizabeth Jones FA Sp Bwlch Gth Jones Mar
56 23/12/1843 William Williams FA Ba Cordwainer Brynbras Wm Wms Fa Cathrine Owen FA Sp Nefyn Thos Owen Mar
57 23/01/1844 William Jones FA Wi Farmer Clynnog John Pritchard Fa Mary Davies FA Sp Erw Goch David Gth Fa
58 23/03/1844 Theophilus Evans FA Ba Joiner Gwyndy John Evans Joiner Frances Jones Mi Sp Y Maes John Parry Mar
59 19/07/1844 John Jones FA Ba Farmer Penrhyn Wm Jones Fa Cathrine Jones FA Sp Mount Pleasant Rd Jones Fa
60 20/07/1844 William Jones FA Ba Labourer Tyn y Pwll John Evans Fa Jane Hughes Mi Sp Bryn Bras Wm Hughes Fa
61 06/12/1844 William Roberts FA Ba Tailor Efailnewydd Rbt Wms Tailor Ann Jones FA Sp Nefyn John Owen Lab
62 10/01/1845 William Thomas FA Ba Carpenter Pen y bryn John Thos Mason Jane Parry FA Sp Pen y Bryn David Parry Officer
63 04/04/1845 John Jones FA Ba Mariner Nefyn John Hughes Mar Anne Roberts FA Sp Y Maes Rbt Richard Tailor
64 21/11/1845 Robert Ellis FA Ba Mariner Tair Lon Wm Ellis Mar Margaret Davies FA Sp Y Groes David Davies Mar
65 26/12/1845 Robert Owen FA Ba Mariner Tair Lon Rbt Owen Lab Eleanor Jones FA Sp Y Maes John Edwards Mar
66 09/01/1846 Evan Hughes FA Ba Mariner Y Maes Gth Hughes S'maker Mary Jones FA Sp Y Maes Wm Wms Mar
67 03/07/1846 Evan Williams FA Ba Blacksmith Pen y Bont Wm Daniel S'maker Mary Jones FA Sp Pant yr Orsedd Evan Jones Mar
68 18/08/1846 Robert Jones FA Ba Mariner Newborough Arms Rbt Jones Mar Jane Roberts FA Sp Penpalmant Rbt Wms Fa
69 10/11/1846 Richard Williams FA Ba Mariner Llain Vadog Hugh Wms Lab Elizabeth Roberts FA Sp Tyn y Mynydd John Rbts Fa
70 27/01/1847 John Ellis FA Ba Mariner Church Street John Ellis Parish C Margaret Davies FA Sp Well Street Rd Davies Ship Bldr
71 07/03/1847 William Jones FA Ba Joiner Pwllheli Wm Jones Lab Mary Jones FA Sp Y Maes John Pritchard B'smith
72 17/04/1847 William Williams FA Ba Mariner Erw Goch John Wms Fa Jane Jones FA Sp Pwll Blew Hugh Jones Fa
73 14/05/1847 Asaph Jones FA Ba Labourer Tyddyn Llwydyn Owen Jones Lab Anne Jones FA Sp Ysgubor y Ddol Rd Jones S'maker
74 30/07/1847 Robert Jones FA Ba Carpenter Y Vron John Pritchard Wea Mary Roberts FA Sp Y Maes Rbt Rd Tailor
75 04/02/1848 Robert Jones FA Ba Mariner Y Maes Wm Jones Mar Ellen Jones FA Sp Y Maes John Jones Mar
76 16/05/1848 William Griffith FA Ba Labourer Barcyttyn Wm Gth Lab Mary Griffith FA Sp Barcyttyn Gth Thos Stone M
77 01/09/1848 William Griffith FA Ba Mariner Llain Vadryn Wm Gth Mar Mary Thomas FA Sp Tyn y Pwll Thos Morris Fa
78 28/12/1848 Evan Jones FA Wi Carpenter Pool Street Owen Jones Carp Anne Williams FA Wi Pool Street Wm Wms Lab
79 16/01/1849 John Davies FA Ba Mariner Vron Wm Davies Mar Ann Williams FA Sp Vron Deg Wm Rowlands Fa
80 03/02/1849 Robert Williams FA Ba Farmer Cil Llidiart Wm Rbts Fa Ann Humphreys FA Sp Pant Humph Rd Fa
81 09/02/1849 Hugh Jones FA Ba Mariner Pwll Blew Hugh Jones Fa Jane Griffith FA Sp Bryn Rhwydd Wm Gth Fa
82 14/06/1849 Edward Roberts FA Wi Farmer Botacho Wyn Gth Rbts Fa Anne Williams FA Wi Erw Goch Wm Daniel Mar
83 06/07/1849 Griffith Jones FA Ba Labourer Tai Newyddion Gth Jones Lab Ellin Owen FA Sp Penpalmant Gth Owen Lab
84 14/08/1849 Moses Jones FA Ba Mariner Llangybi Wm Jones Lab Ellen Jones FA Sp Nefyn Rd Jones S'maker
85 25/09/1849 John Parry FA Ba Mariner Church Street Wm Parry Mar Cathrine Hughes FA Sp Botacho Ddu Hugh Hughes Fa
86 19/10/1849 John Roberts FA Ba Mariner Y Maes John Rbts Mar Mary Williams FA Sp Mur Severn Wm Humph Tailor
87 11/02/1850 Henry Jones FA Ba Mariner Church Street Rowland Jones Ma Cathrine Parry FA Sp Morfa Nefyn Rd Parry Mar
88 15/04/1850 John Williams FA Ba Blacksmith Nevyn Port Hugh Wms Lab Elizabeth Griffith FA Sp Nevyn Port Joseph Gth Lab
89 03/06/1850 Richard Williams FA Ba Labourer Tan y Ffordd Rd Wms Lab Ann Hughes FA Sp Ty Isa Morfa Hugh Thos Lab
90 18/06/1850 Robert Williams FA Ba Stonemason Church Street Thos Wms Boatman Jane Jones FA Wi Church Street Rowland Jones Mar
91 04/10/1850 Hugh Hughes FA Ba Labourer Church Street Mathias Hughes Fa Margaret Davies FA Sp Y Vron Wm Davies Mar
92 08/11/1850 Edward Lloyd FA Ba Mariner? Nevin Hugh Lloyd Fa Jane Jones Mi Sp Cliff Cottage John Jones Fa
93 23/12/1850 Griffith Jones FA Ba Mariner Edern John Thos Lab Mary Jones FA Sp Castle Inn Gth Jones Lab
94 27/12/1850 David Parry FA Ba Ston Cutter Church Street Wm Parry Turner Margaret Davies FA Sp Well Street Rbt Davies Mar
95 27/12/1850 Henry Jones FA Ba Labourer Y Maes Rbt Jones S'cutter Gwen Parry FA Sp Y Maes John Parry Carrier
96 31/12/1850 Evan Griffith FA Ba Labourer Tyddyn Gwer Gth Rbts Lab Elizabeth Williams FA Sp Tan y Graig Wm Thos Lab
97 04/01/1851 Evan Evans FA Ba Mariner Bwlch Thos Evans Mar Sydney Hughes FA Sp Llain Vadryn Wm Gth Mar
98 10/01/1851 Herbert Thomas FA Ba Mariner Pen y Maes John Thos Mar Mary Thomas FA Sp Vron Oleu John Thos Mar
99 05/04/1851 John Evans FA Ba Mariner Y Maes Wm Evans Butcher Ellen Roberts FA Sp Y Groes Hugh Rbts Ship Ow
100 12/08/1851 Richard Williams FA Ba Miner Y Vron Rd Wms Fa Margaret Parry FA Sp Pen Isar Dre Thos Parry Mar
101 12/08/1851 Richard Williams FA Ba Miner Church Street Rd Wms Tailor Ann Hughes FA Sp Pen Isar Dre John Hughes Cooper
102 27/08/1851 Robert Williams FA Ba Stonecutter Y Maes Hugh Wms St'cutter Mary Jones FA Sp Church Street Rowland Jones Mar
103 23/01/1852 John Jones FA Ba Labourer Pen Isar Dref Rbt Jones Lab Elizabeth Williams FA Sp College John Wms Wea
104 10/05/1853 Richard Evans FA Ba Mariner Ty Hwnt ir Avon Humph Evans Dealer Jannet Parry FA Sp Chapel House John Parry Tailor
105 28/05/1853 Richard Thomas FA Wi Druggist Moriah Street Daniel Thos Draper Elizabeth Evans FA Sp Moriah Street John Evans Joiner
106 17/06/1853 Hugh Davies FA Ba Mariner Y Groes David Davies Mar Sydney Roberts FA Sp Glanyravon John Rbts Fa
107 06/03/1854 William Jones FA Ba Mariner Newborough Arms Rbt Jones Mar Geynor Davies FA Sp The Cross David Davies Mar
108 26/09/1854 James Rush FA Ba Mat Maker Pen Isar Drev Martin Rush Mat Maker Mary A Morgan FA Sp Pen Isar Drev David Morgan Tinman
109 27/09/1854 John Wilson FA Wi Shopkeeper Well Street David Wilson Customs Margaret Roberts FA Wi Glandwr Rbt Rbts Mar
110 23/03/1855 Timothy Roberts FA Ba Labourer Botacho Wyn Hugh Rbts Sh'maker Cathrine Williams FA Sp Botach Wyn Rbt Wms Lab
111 28/05/1855 John Jones FA Ba Mariner Church Street Rd Jones Sh'maker Cathrine Owen FA Sp Wynt Wm Owen Lab
112 01/12/1856 Owen Owens FA Ba Mariner Dyffryn Gth Wm Owen Glaz Cathrine Griffith FA Sp Pen Llel Rd Gth Mar
113 07/04/1857 William Rowland FA Ba Mariner Berllan Wm Rowland Mar Mary Griffith FA Sp Pen y Maes Rbt Gth Mar
114 21/07/1857 Richard Grey 21 Ba Customs Fronoleu Rd Grey Tolls Coll Mary Davies 22 Sp Y Groes David Davies Mar
115 29/09/1857 Henry Jones FA Ba Mariner Nevyn Thos Jones Sh'maker Ellin Hughes FA Sp Nevyn Wm Hughes Tailor
116 19/11/1857 Robert Williams FA Ba Mariner Edern John Wms Sh'maker Margaret Edwards FA Sp Y Maes John Edwards Mar
117 03/12/1857 John Williams FA Ba Carpenter Pwllheli Wm Jones Fa Ellen Jones FA Sp Edern Road Henry Jones Mar
118 28/12/1857 Griffith Parry FA Ba Carpenter Erw Goch David Parry Customs Margaret Roberts FA Sp Erw Goch Evan Rbts Lab
119 07/01/1858 William Williams FA Ba Mariner Ty Ucha Edern Hugh Wms Carp Anne Jones FA Sp Ty Newydd Charles Jones Mar
120 24/07/1858 William Roberts FA Ba Grocer Pen y Maes Lewis Rbts NK Ellen Howell FA Sp Mur Severn Wm Howell NK
121 12/11/1858 John Williams FA Ba Labourer Ty Du Llannor Wm Wms Lab Cathrine Jones FA Wi Ty Hwnt ir Ffrwd John Hughes Fa
122 28/01/1859 Robert Jones FA Ba Labourer Fron John Rbts Lab Elizabeth Humphreys FA Sp Barracks Nefyn Wm Humph Lab
123 25/08/1860 Hugh Hughes FA Ba Shoemaker Well Street Thos Hughes Fa Geunor Thomas FA Sp Pen Isar Dre John Thos Lab
124 28/01/1862 Richard Jones FA Ba Mariner Y Groes Rbt Jones Sh'maker Dorothy Roberts FA Sp Church Street Gth Rbts Lab
125 07/05/1862 Richard Griffith FA Ba Farmer Vron Vawr Wm Gth Fa Fanny Evans FA Sp Tyn y Pwll No details
126 19/05/1862 Hugh Griffith FA Ba Cordwainer High Street Hugh Gth C'wainer Alice Roberts FA Sp Cross Keys Wm Rbts Mar
127 18/06/1868 Richard Williams 52 Wi Labourer Bodferin John Wms Fa Elinor Griffith 44 Sp Morfa Nefyn Ellis Gth Mar
128 26/10/1863 William Roberts 27 Ba Labourer Church Street Wm Rbts Mar Mary Morris 30 Sp Church Street Rbt Morris Mar
129 24/07/1865 John Billson 20 Ba Settsmaker Pistyll Geo Billson Settmaker Elizabeth Jones 22 Sp Cliff Cottage John Jones Jo
130 27/11/1865 William Bown 22 Ba Stonecutter Palace Street Rd Bown ? Emma Morris 23 Sp Palace Street Francis M Lab
131 28/03/1868 Henry Jones 23 Ba Labourer Llandwrog Rd Jones Lab Anne Owen 24 Sp Edern Wm Owen Lab
132 01/06/1869 Robert Jones 23 Ba Quarryman Llanllyfni Rbt Jones Q'man Mary Hughes 22 Sp Nefyn Morris H Carrier
133 25/02/1870 John Olsen 26 Ba Sailor Portmadoc Olof Olsen Fa Catherine Williams 19 Sp Nevin Hugh Wms Lab
134 06/11/1872 Thos Rowland 28 Ba Farmer Ty Mawr Rd Rowland Fa Jane Hughes 28 Sp Penrallt Wm Hughes Fa
135 29/09/1873 Richard Williams 28 Ba Sailor Maes Wm Wms Sailor Catherine Parry 28 Sp Maes Wm Parry Sailor
136 18/04/1875 Robert Jones 27 Ba Engineer Llanaelhaiarn Wm Jones Miner Mary Griffiths 26 Sp Cliff Cottage Wm Gth Carrier
137 16/10/1876 George H Parry FA Ba Clergyman Edern Morris Parry Clergy Gwen Rice Hughes FA Wi Rhiwlas Ellis Jones Mar
138 24/03/1879 William Thomas FA Ba Labourer Plas y porch Thos Thos Sh'maker Anne Williams FA Sp Plas y porch Owen Wms Sh'keeper
139 28/07/1879 John Thomas FA Ba Schoolmaster Church Street Illig son Margaret Thos Jane Griffith FA Sp Church Street Hugh Gth Sh'maker
140 02/02/1880 Hugh Jones 19 Ba Settsman Tair Plwyf John Jones Settsman Ellen Williams 20 Sp Tair Plwyf Ed Wms Lab
141 29/03/1880 Herbert Neale 23 Ba Settsman Pool Street Ruben Neale Sh'maker Anne Owens 20 Sp Pool Street John Owen B'smith
142 24/06/1880 Daniel Evans FA Ba Sailor Well Street Evan Evans Sailor Ellin Jones FA Sp Fronoleu John Jones Settsman
143 29/06/1880 John Rowland FA Ba Sailor Tanyfron Wm Rowland Sailor Mably Griffith FA Sp Glanyrafon Hugh Gth Sailor
144 14/03/1887 Frederick C Crouch FA Ba Surveyor Tairlon Geo H C Baker Jessir M Gates FA Sp Glandon Jas Gates P O
145 15/11/1887 Ellis Jones 36 Ba Plasterer Church Street Rbt Jones Sh'maker Mary Elias 24 Sp Derwen John Elias Mar
146 18/02/1888 John McAdam 26 Ba Plumber Brooklyn John McAdam Baker Margaret Evans 24 Sp Tynlon Morfa Hugh Evans Fa
147 23/10/1889 Walter Fred Clarke FA Ba Clerk London F Clarke Insp RSPCA Elizabeth E Humphreys 20 Sp P Station Morfa John Humph P Serg
148 12/07/1890 William Roberts FA Ba Foreman Portmadoc Hugh Rbts Lab Sarah E Jordan FA Sp Mill Terrace Jas Jordan Settmaker
149 30/08/1890 Francis Goodwin FA Ba Pattern Maker London Thos Goodwin P Maker Lucretia A Smith FA Sp Penymaes E N S Electrician
150 Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void
151 08/03/1892 George H Parry FA Wi Clerk H O Brynheulog Morris Parry C H O Margery Williams FA Sp Morfa Nevin Rbt Wms Fa
152 Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void
153 20/06/1893 Richard Evans 32 Ba Seaman Rose Villa Gth Evans Minister Ann Jones 26 Sp Bryncynan Henry Jones Seaman
154 13/11/1894 Henry Roberts FA Ba Labourer Bryncynan Harry Rbts Fa Judith Williams FA Sp Vicarage Hugh Wms Seaman
155 22/09/1895 John Lloyd Williams 48 Ba Engineer Carnarvon Owen Wms Saddler Jane Williams 46 Wi Well Street Wm Rbts M Mariner
156 19/11/1895 David Owen Hughes 23 Ba Labourer Bryncynan John Hughes M M Elizabeth A Jones 22 Sp Bryncynan John Jones Gar
157 01/07/1897 Herbert D Weale FA Ba Bank Manager Bodlondeb Geo H H W Gentleman Jeannie S T T Park Sp Bodlondeb Wm Wms M M
158 14/03/1900 Robert G Williams 31 Ba Quarryman Ffestiniog John Wms Miner Margaret E Evans 27 Sp Penyrorsedd John Evans Tailor
159 04/06/1900 Frederick T Crowther 24 Ba Printer Leeds Joshua C Printer Florence M Walker 26 Sp Morfa Nefyn Jas Walker ?
160 25/11/1901 Robert Owen 32 Ba Baker Rivals View John Owen Grocer Mary E Evans 25 Sp Rhianfa Nefyn Jas Evans Joiner
161 04/04/1906 Evan Williams 24 Ba Labourer Church Street Illeg of Janet Evans Mary Thomas 33 Sp Nevin Rbt Thomas Mar
162 21/05/1906 Ellis Richard Jones 23 Ba Quarryman Llanllyfni Ellis Jones Quarry Maggie Jones 20 Sp Marine House Wm J W'houseman
163 01/08/1908 Herbert Alfred Cooling 29 Ba Motor Eng Guilford Afred C Goldsmith Ethel Barr 33 Sp Morfa Nevin Joseph B Engineer
164 12/09/1908 Arthur Frederick Sharer 43 Ba Engineer Alloa Geo Sharer Sh'builder Christine Birkmyle 37 Sp Talydon Henry B Manufacturer
165 13/12/1908 John Parry 31 Ba Settsman Penbrynglas John Parry Settsman Ellen Jones 32 Sp Tan y llan Rbt Jones Settsman
166 03/12/1911 John Henry Whitfield 31 Ba Park Keeper Cheshire Thos W Gardener Martha Parry 28 Sp Hughes Terrace Henry Parry Seaman
167 03/01/1912 Griffith Jones 28 Ba Plasterer Brynraur Gth Jones Sailor Mary Eliz Williams 21 Sp Brynglas Wm Wms Officer
168 Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void
169 22/02/1915 Joseph Williams 23 Ba Telegraph L'man Glanogwen Joseph Wms T L Margaret Roberts 25 Sp Penymaes Wm Rbts Slate Ins
170 Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void Void
Entries Per Page
Displaying Page of