Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • A - Oed / Age
  • C P - Person wnaeth gynnal y seremoni / Person performing ceremony
  • H - Hanes / History
ID
NAME
SURNAME
ABODE
DATE
A
C P
H
1 Thomas Robert Caerau Bach 15/02/1813 18 John Evans Curate
2 Jane Jones Llain Fattw 25/03/1813 10m John Evans Curate
3 John Humphrey Penbont Bryncroes 18/05/1813 61 John Evans Curate
4 Dorothy Roberts Tyn y lon 12/07/1813 53 J P Jones Parry Ceidio
5 Elin Evans Hendre Morfa 14/07/1813 15m J P Jones Parry Ceidio
6 Anne Cadwaladr Lleiniau Hirion Bryncroes 12/08/1813 1 Williams Ellis Rhiw
7 Elizabeth Shone Bryn 24/08/1813 25 John Evans Curate
8 Jane William Bryngors 02/10/1813 38 John Evans Curate
9 Anne Parry Pen y Graig 01/12/1813 62 John Evans Curate
10 Elizabeth Hughes Llain Fattw 31/12/1813 17 J P Jones Parry Ceidio
11 John Jones Bryn 21/01/1814 10m John Evans Curate
12 Betty Jones Mynydd Mynythoedd 11/02/1814 61 John Evans Curate
13 Margaret Griffith Plas Morfa 26/02/1814 67 John Evans Curate
14 Jane Evans Cae ? Bryncroes 21/03/1814 67 John Evans Curate
15 Lowry Prichard Tir Rhos 18/05/1814 1 John Evans Curate
16 Robert William Rhos Mona Bryncroes 24/05/1814 76 John Evans Curate
17 William Robert Bryncroes 06/06/1814 78 John Evans Curate
18 Betty Griffith Morfa 13/12/1814 NK John Evans Curate
19 John Thomas Plas y Morfa 10/01/1815 71 John Evans Curate
20 Ellin Edward Llain Gwallt Bryncroes 21/01/1815 65 John Evans Curate
21 Mary Prichard(Griffith) Llain Gwallt Bryncroes 26/01/1815 11m John Evans Curate
22 Robert Jones Gelli 12/03/1815 74 John Evans Curate
23 Anne Thomas Hendrefor 20/05/1815 4m John Evans Curate
24 Catherine William Anglesey 02/06/1815 64 John Evans Curate
25 Anne Shone Morfa 07/11/1815 59 John Evans Curate
26 Sarah Griffith Greuddyn 01/03/1816 56 William Ellis Rhiw
27 Thomas Davydd Pen y Graig Bodferin 02/05/1816 80 John Evans Curate
28 Robert Edward Garnfadryn 07/09/1816 59 John Evans Curate
29 John Griffith Bodychwinan 10/09/1816 60 John Evans Curate
30 Ellin Roberts Telyn 12/09/1816 6m John Evans Curate
31 John Ellis Rhosirwaun 18/11/1816 2 John Evans Curate
32 John Griffith Bryn ? 21/11/1816 21w John Evans Curate
33 William Hughes Rhenefail 28/11/1816 83 John Evans Curate
34 Hary Griffith Yr Efail Bach 26/12/1816 5m John Evans Curate
35 William Griffith Gyfelan Bach 12/01/1817 49 John Owen Penllech
36 Ellin Richart Shop y Waun 23/01/1817 69 John Evans Curate
37 Joseph Hughes Cae Du 18/03/1817 47 John Evans Curate
38 Humphrey Griffith Tyn lon 18/03/1817 2w John Evans Curate
39 Gwen Morris Tir Rhos 11/04/1817 72 John Evans Curate
40 Griffith Lewis Ty Hen 06/06/1817 15 John Evans Curate
41 Ellin William Rhosirwaun 23/06/1817 70 William Ellis Rhiw
42 William Williams Morfa 04/09/1817 1 John Evans Curate
43 Evan Jones? Cil llydiart 29/09/1817 84 John Evans Curate
44 Griffith Griffiths Gyfelen 11/09/1817 84 John Evans Curate
45 William Hughes Llain Fattw 03/01/1818 69 John Royle Minister
46 Robert Roberts Felin 13/01/1818 15 John Owen Minister
47 Jane Griffith Pen y Bont 19/03/1818 12m John Evans Curate
48 Elizabeth Luke Glanrafon 02/04/1818 62 John Evans Curate
49 Anne Parry Morfa 25/04/1818 25 John Evans Curate
50 Ellin Prichard Talceny? Bodferin 18/05/1818 75 John Evans Curate
51 Mary Hughes Criga Llanfaelrhys 15/06/1818 89 John Evans Curate
52 Owen Owens Cae How 16/06/1818 60 John Evans Curate
53 John Prichard Rhos Irwaen 08/06/1818 69 John Evans Curate
54 William Owen Rhos Irwaen 25/07/1818 NK John Evans Curate
55 Griffith S Griffith Trefgraig 15/01/1819 77 John Owen Penllech
56 Dinah William Rhos Irwaun 13/02/1819 73 John Evans Curate
57 Elizabeth William Moel y Berth 16/02/1819 2w John Evans Curate
58 John Edward Tirdodrhan Aberdaron 02/03/1819 76 John Evans Curate
59 Mary Griffith Llain fattw 14/05/1819 71 John Evans Curate
60 William Humphrey Ty Bach 10/06/1819 69 John Evans Curate
61 Ellin Jones Bryn 07/07/1819 18 William Ellis Rhiw
62 Hugh William Pen y Bont Bryncroes 18/12/1819 55 John Evans Curate
63 Hugh William Glanyrafon 20/12/1819 62 John Evans Curate
64 NK NK Body of man found floating in sea 20/12/1819 NK John Evans Curate
65 Margaret Roberts Tai Cloddiau 03/03/1820 84 John Evans Curate Highslide JS
66 Griffith Hughes Cyl llydiart 25/03/1820 81 John Evans Curate
67 Catherine Jones Cefn Gwyn 28/04/1820 6m John Evans Curate
68 Hugh William Glanrafon 07/12/1820 21 John Evans Curate
69 William Griffith Rhos Irwaun 15/01/1821 20 John Hughes Penllech
70 Ellin Jones Pen y Graig Bodferin 05/03/1821 70 John Evans Curate
71 Evan Jones Rhos Irwaun 07/03/1821 56 John Evans Curate
72 William Jones Rhos Irwaen 05/05/1821 65 John Evans Curate
73 John Prichard Bryn 13/05/1821 50 John Evans Curate
74 Robert Roberts Morfa 07/06/1821 74 John Evans Curate
75 Robert Griffith Plas Bodferin 08/06/1821 31 John Evans Curate
76 Jane Roberts Ty Llwyd 07/07/1821 70 John Evans Curate
77 Anne Methusalem Glan'rafon 21/02/1822 33 John Evans Curate
78 William Prichard Talar y Nant 31/03/1822 82 John Evans Curate
79 Jane Griffith Pen y bont 24/07/1822 6m John Evans Curate
80 Mary Evans Bodycheran 05/11/1822 57 John Evans Curate
81 Catherine Williams Llain Dros'rafon 16/11/1822 40 John Evans Curate
82 Shone Griffith Glan'r afon 07/05/1823 2w John Evans Curate
83 Griffith Methuslan Glan' rafon 31/05/1823 29 John Evans Curate
84 Evan Jones Plas Morfa 25/07/1823 4 John Evans Curate
85 Jane Roberts Ty'n Llwyd 29/11/1823 2w John Evans Curate
86 Void Void Void Void Void Void
87 Margaret Williams Ty'n Hen 07/01/1824 3m John Evans Curate
88 David Roberts Ty Llwyd 23/01/1824 3w John Evans Curate
89 William Edward Rhos Irwaun 29/12/1824 72 R Jones Llaniestyn
90 NK NK Body found on shore Bodferin 06/01/1825 NK J Ellis Minister
91 Sarah Roberts Rhos Irwaun 02/04/1825 80 John Evans Curate
92 John Owen Rhos Irwaun 30/04/1825 46 John Evans Curate
93 Elizabeth William Tyn Llan 17/05/1825 19 John Evans Curate
94 Griffith Roberts ? Pwllheli 18/06/1825 3m John Evans Curate
95 Catherine Griffith Glanrafon 26/08/1825 19 John Ellis Pwnllech
96 Shone Williams Tyn y ffynon 18/09/1825 3m John Evans Curate
97 Catherine Hughes Trer Erw Bryncroes 28/10/1825 83 John Evans Curate
98 Humphrey Jones Rhos Irwaun 19/01/1826 14 William Ellis Rhiw
99 Lowry Jones Bryn 28/01/1826 72 John Evans Curate
100 Davydd James Gwyllt 25/02/1826 65 John Evans Curate
101 Mary Prichard Glan y Mor 09/03/1826 75 John Evans Curate
102 Betty Roberts Tir Gwenith 25/11/1826 32 John Evans Curate
103 William Harris Glan'r afon 04/12/1826 1w John Evans Curate
104 Cadwaladr Davydd Rhos Irwaun 07/12/1826 61 John Evans Curate
105 Elizabeth Thomas Gofelen 25/01/1827 92 R Jones Llaniestyn
106 Anne William Tyn rhent 15/02/1827 84 John Evans Curate
107 Elizabeth Roberts Porth Golmon 27/02/1827 66 John Evans Curate
108 Ellen Roberts Ty'n lon 27/04/1827 71 John Evans Curate
109 Jane Roberts Tynllan 31/05/1827 93 John Evans Curate
110 Griffith Jones Creuddyn 12/05/1827 24 John Evans Curate
111 Elizabeth Williams Ty Mawr 08/09/1827 4m John Evans Curate
112 John Jones Trefgraig 03/10/1827 80 John Evans Curate Highslide JS
113 Phebe Williams Glanymor 24/10/1827 6m John Evans Curate
114 Catherine Francis Pen y Bont 23/11/1827 60 John Evans Curate
115 Thomas Prichard Bodferin 08/03/1828 82 John Evans Curate
116 Griffith Robert Pen y Bont 31/03/1828 30 John Evans Curate
117 Meth Griffith Glan'r afon 08/04/1828 74 John Evans Curate
118 Griffith Robert Gyfelen 17/04/1828 38 John Evans Curate
119 Jane Dafydd Bryn 11/09/1828 80 John Evans Curate
120 Anne Jones Morfa 23/09/1828 1m John Evans Curate
121 Robert Williams Glanymor 21/12/1828 3m John Evans Curate
122 Anne William Ty Mawr 08/01/1829 5m Robert Jones Llaniestyn
123 Anne Owen Rhos Irwaun 16/02/1829 9m John Evans Curate
124 Betty Griffith Gyfelen 01/05/1829 3 John Evans Curate
125 Anne Jones Trefgraig Isaf 21/05/1829 86 John Evans Curate
126 Anne Williams Rhos Irwaun 27/05/1829 66 John Evans Curate
127 John Hughes Cae Hir 21/08/1829 75 Robert Jones Llaniestyn
128 Catherine Jones Hendre Morfa 17/12/1829 24 NK
129 Elizabeth Griffith Trefgraig Bach 01/01/1830 10m G Roberts Meyllteyrn
130 William Jones Creyddun Bryncroes 08/01/1830 14 Robert Jones Llaniestyn
131 Hugh Roberts Llain Fattw 22/01/1830 58 Robert Jones Llaniestyn
132 Davydd William Tynddol 29/01/1831 1 John Evans Curate
133 Anne Jones Cwmmwd 18/02/1831 26 John Evans Curate
134 John Prichard Tai Rhos Irwaun 23/02/1831 14 John Evans Curate
135 William William Glanrafon 02/04/1831 2w John Evans Curate
136 Mary Lewis Ty Hen 10/04/1831 37 John Evans Curate
137 Ann Hughes Ty hen 27/04/1831 67 John Evans Curate
138 Catherine Thomas Tyn lone 07/05/1831 72 John Evans Curate
139 William Williams Llain Gapel 17/05/1831 75 John Evans Curate
140 Griffith Jones Pen y Bont 24/05/1831 7 John Evans Curate
141 Isaac Griffith Pentre Rhos 15/08/1831 15m John Evans Curate
142 John Williams Glanrafon 19/01/1832 2 Hugh Jones Minister
143 John Robert Greudden 16/02/1832 80 John Evans Curate
144 Griffith Roberts Ty lon 09/03/1832 74 John Evans Curate
145 Griffith Griffith Tir Rhos 14/04/1832 4 John Evans Curate
146 John Reece Rhos Irwaun 20/09/1832 80 John Evans Curate
147 Lamech Richard Tynlon 20/11/1832 6m John Evans Curate
148 Humphrey Jones Rhos Irwaun 15/12/1832 6 John Evans Curate
149 Rhus Rhus Bodferin 05/01/1833 32 John Evans Curate
150 Anne Thomas Rhos Irwaun 10/02/1833 72 John Evans Curate
151 Davydd Jones Gefynnus 25/05/1833 20m John Evans Curate
152 Jane Griffith Tir Dynus 30/05/1833 87 John Evans Curate
153 John Jones Llangenner 08/06/1833 75 John Evans Curate
154 Jane Jones Bryn 15/06/1833 66 Robert Jones Llaniestyn
155 Catherine Roberts Tir Rhos 02/02/1834 81 John Evans Curate
156 John Robert Gelli 26/05/1834 62 John Evans Curate
157 Harry Evan Efail Bach 27/09/1834 63 John Evans Curate
158 Griffith Jones Tair Lon 03/01/1835 Inf David Williams Meyllteyrn
159 Jane Thomas Bodferin 06/08/1835 70 John Evans Curate
160 Robert Roberts Tyddyn Du 23/03/1836 Inf John Evans Curate
161 Robert Jones Pen y Graig 26/03/1836 79 John Evans Curate
162 Mary Iona Pen y Graig 12/04/1836 84 John Evans Curate
163 Ellin Ellis Gofynnus Penllech 19/10/1836 80 John Evans Curate
164 John Lewis Gofelen Bach 08/02/1837 2m John Evans Curate
165 Jane Hughes Gofynnus 11/02/1837 51 John Evans Curate
166 Catherine Jones Gofelen Bach 10/03/1837 70 John Evans Curate
167 Robert Griffith Gofelen 03/04/1837 69 John Evans Curate
168 Elizabeth Williams Tyuchaf Bryncroes 11/07/1837 3 David Lewis Minister
169 John Jones Lleiniau 11/09/1837 55 John Evans Curate
170 Richard Jones Tre bach 20/01/1838 80 Robert Jones Penllech
171 John Jones Glanrafon Bach 23/06/1838 78 John Evans Curate
172 Thomas Jones Cwmmwd 13/09/1838 25 Hugh Jones Ceidio
173 Jane Edward Ty Rhos 30/01/1839 83 Hugh Jones Ceidio
174 Edward Thomas Ty Llwyd 25/05/1839 79 John Evans Curate
175 Robert Thomas Ty Mawr 06/03/1840 3m John Evans Curate
176 Griffith Thomas Bryncroes 06/03/1840 3m John Evans Curate
177 Betty Shone Cwm 23/05/1840 30 Robert Jones Minister
178 Lowry Edward Tyn y ffynon 05/06/1840 55 John Evans Curate
179 Jane Hughes Llain Fattw 07/07/1840 16 John Evans Curate
180 Anne Edward Glanrafon Bach 07/09/1840 47 John Evans Curate
181 John Edward Glanrafon Bach 16/09/1840 51 John Evans Curate
182 Jane Robert Tyn rhos 23/02/1841 84 John Evans Curate
183 William Jones Tai Rhos Irwaun 06/03/1841 83 John Evans Curate
184 William Shone Rhos Irwaun 20/05/1841 88 John Evans Curate
185 Janet Jones Tynllan 28/12/1841 63 John Hughes Bottwnog
186 Hugh Roberts Bryn Uched? 20/01/1842 98 John Evans Curate
187 Griffith Jones Pen y Bont 16/05/1842 55 John Evans Curate
188 Thomas William Bryn y ffynnon 09/07/1842 64 John Evans Curate
189 Void Void Void Void Void Void
190 Elias Joseph Pen y Clawdd 14/12/1842 34 John Hughes Bottwnog
191 William Jones Tyn Rhos Bryncroes 09/01/1843 79 John Evans Curate
192 William Jones Tyn ddol 16/02/1843 2w John Evans Curate
193 John Griffith Ty Hir 25/03/1843 3 John Evans Curate
194 Anne Jones Lleiniau Bryncroes 10/11/1843 20 John Evans Curate
195 William Jones Ty Uchaf Bryncroes 14/11/1843 52 John Evans Curate
196 Jane William Tyn y ffrwd Bryncroes 02/05/1844 78 H Jones Minister
197 Ellin Williams Cwm Llanfaelrhys 23/05/1844 64 John Evans Curate
198 John Owen Tydweiliog Village 24/09/1844 4 John Evans Curate
199 William Thomas Pen y Bont Bryncroes 13/11/1844 3 John Evans Curate
200 Catherine Williams Pen y Bont 15/11/1844 6 John Evans Curate
201 Thomas Griffith Cadli? 25/11/1844 24 John Evans Curate
202 Ellen Edward Bryn 06/12/1844 70 John Evans Curate
203 Anne Griffith Ty Hen 07/12/1844 2 John Evans Curate
204 John Hughes Trefgraig Bach 12/12/1844 8 John Evans Curate
205 William Griffith Ty Hen 14/01/1845 10 John Evans Curate
206 Robert Jones Plas Bodferin 29/03/1845 55 John Evans Curate
207 Elizabeth Williams Tyddyn du 19/04/1845 61 John Evans Curate
208 Anne Williams Ty Uchaf Bryncroes 12/08/1845 22 Hugh Jones Ceidio
209 Catherine Williams Ty Uchaf Bryncroes 25/12/1845 23 John Evans Curate
210 Catherine Jones Pen y Bont Bryncroes 12/03/1846 6m John Evans Curate
211 John Griffith Gyfelen Fawr 17/03/1846 78 John Evans Curate
212 Edward Evans Tyn y Cae 04/07/1846 20 Hugh Jones Ceidio
213 John Williams Gyfelen 15/07/1846 19 John Evans Curate
214 John Owens Glan y Mor 02/09/1846 9w Hugh Jones Ceidio
215 Anne Jones Lleiniau 12/09/1846 1 Hugh Jones Ceidio
216 Ellin Hughes Dyffryn Dwgws 22/10/1846 50 John Evans Curate
217 Elizabeth Evans Pen y Bont 04/11/1846 15m John Evans Curate
218 John Daniel Pen y Bont 04/11/1846 7 John Evans Curate
219 Robert Richard Glanrafon 06/02/1847 74 John Evans Curate
220 Catherine Jones Pen y Bont 06/02/1847 2w John Evans Curate
221 Ellin Griffith Morfa Bodferin 10/09/1847 25 John Evans Curate
222 Margaret Jones Dinas Llaniestyn 30/09/1847 80 John Evans Curate
223 John Hughes Bryn Ucheldref 23/11/1847 72 John Evans Curate
224 Mary Griffith Cably 29/11/1847 18 John Evans Curate
225 Evan Roberts Tyn Cae 30/11/1847 46 John Evans Curate
226 Evan Prichard Criga Llanfaelrhys 27/12/1847 76 John Evans Curate
227 Janet Griffith Tyn Llan 27/05/1848 29 John Evans Curate
228 Jane Methusalem Glanrafon 28/08/1848 NK John Evans Curate
229 Robert Williams Cae Hir Bodferin 03/09/1848 2 Hugh Jones Ceidio
230 John Griffith Tyn Llan 07/10/1848 35 Hugh Jones Ceidio
231 Hugh Lewis Llain Fattw 13/01/1849 52 Hugh Jones Ceidio
232 Mary Jones Tyn y ffrwd 12/07/1849 56 John Evans Curate
233 John JOnes Trefgraig Isaf 01/08/1849 28 John Evans Curate
234 Jane Ellis Tri hobed Bodferin 04/08/1849 45 W S Evans Penllech
235 Catherine Hughes Bryn Ucheldref 26/12/1849 78 W S Evans Penllech
236 John Griffith Pen y Bont 02/01/1850 29 W S Evans Penllech
237 Anne Jones Gyfelen Bach 02/03/1850 1 John Evans Curate
238 Griffith Roberts Glanrafon 15/03/1850 69 John Evans Curate
239 Elizabeth Jones Pen y bont Bryncroes 07/04/1850 2m W S Evans Penllech
240 David Roberts Dre bach 28/04/1850 12w John Evans Curate
241 John Humphrey Tyn y ffos Bryncroes 13/06/1850 67 W S Evans Penllech
242 Evan Williams Gorlan Hen Bryncroes 12/08/1850 74 John Evans Curate
243 John Ellis Tri hobed Bodferin 13/08/1850 21 W S Evans Penllech
244 Mary Jones Ty Cam 08/03/1851 89 John Evans Curate
245 Anne Jones Gelli 14/03/1851 76 John Evans Curate
246 Jane Griffith Tyn Twrch Bryncroes 01/04/1851 44 John Evans Curate
247 Anne Roberts Tyddun 04/04/1851 30 John Evans Curate
248 Griffith Ellis Tri hobed Bodferin 09/04/1851 52 W S Evans Penllech
249 Ellin Foulks Rhedfa 29/04/1851 21 John Evans Curate
250 Robert Griffith Tyn Twrch Bryncroes 03/05/1851 10 John Evans Curate
251 Jasen Roberts Llain Fattw 05/05/1851 74 John Evans Curate
252 John Williams Trefgraig Isaf 02/10/1851 72 John Evans Curate
253 Robert Humphrey Tyn lon 11/10/1851 70 John Evans Curate
254 Ellin Griffith Caer Dinas Llaniestyn 10/01/1852 42 John Evans Curate
255 David Jones Maes Hir 24/01/1852 19 John Evans Curate
256 Void Void Void Void Void Void
257 Griffith Thomas Ty Magdu Bryncroes 23/04/1852 70 John Evans Curate
258 John Jones Cil llidiard Bryncroes 26/04/1852 12 John Evans Curate
259 Griffith Jones Cil llidiard Bryncroes 06/05/1852 9 John Evans Curate
260 Jane Jones Cil llidiard Bryncroes 06/05/1852 2 John Evans Curate
261 Catherine Jones Plas Bodferin 05/08/1852 59 D Silvan Evans Minister
262 William Griffiths Ty Bach Bryncroes 13/07/1852 40 John Evans Curate
263 William Griffith Tyn ddol 31/08/1852 70 D Silvan Evans Minister
264 Jane Williams Glan y Gors Bodverin 06/09/1852 57 D Silvan Evans Minister
265 Mary Roberts Ty Bach Bryncroes 17/10/1852 73 D Silvan Evans Minister
266 Robert Griffith Glanyrafon 23/11/1852 36 D Silvan Evans Minister
267 Elizabeth Jones Rhedfa Penllech 22/12/1852 53 James Rowland Llangwnadl
268 Robert Roberts Penygroes Bryncroes 04/01/1853 2 James Rowland Llangwnadl
269 Anne Williams Tai y Lon Llangwnadl 22/01/1853 2m James Rowland Llangwnadl
270 Catherine Williams Llain Rhyttan Llangwnadl 21/03/1853 31 James Rowland Llangwnadl
271 Griffith Williams Tanllan Llangwnadl 21/04/1853 83 James Rowland Llangwnadl
272 John Williams Llainwen Boduan 29/04/1853 41 James Rowland Llangwnadl
273 Catharine Williams Tyuchaf Bryncroes 13/07/1853 4m James Rowland Llangwnadl
274 Richard Jones Canog Bryncroes 29/07/1853 33 James Rowland Llangwnadl
275 Ellin Cadwallader Penygroes Bryncroes(alias Davies) 26/11/1853 59 David Thomas Minister
276 Griffith Jones Penybont 07/12/1853 16 James Rowland Llangwnadl
277 Jannett Ellis Marle Bryncroes 10/12/1853 66 James Rowland Llangwnadl
278 David Roberts Glanyravon 07/01/1854 43 James Rowland Llangwnadl
279 Anne Jones Trefaes Llaniestyn 09/01/1854 2 James Rowland Llangwnadl
280 William Owen Edeyrn Village 09/02/1854 35 James Rowland Llangwnadl
281 Laura Griffith Ty Betty Robert(alias Dyffryn) 16/02/1854 44 James Rowland Llangwnadl
282 Catharine Williams Tafarn y Rhos Bryncroes 13/07/1854 52 James Rowland Llangwnadl
283 Ellin Griffith Morfa Trwynglas 16/02/1855 91 James Rowland Llangwnadl
284 Elizabeth Roberts Ty Hen 14/03/1855 1m James Rowland Llangwnadl
285 Robert Jones Gyfelan Bach 28/04/1855 15 James Rowland Llangwnadl
286 John Hughes Morfa 25/01/1856 74 J M Williams Minister
287 Griffith Lewis Tybach 09/03/1856 9m James Rowland Llangwnadl
288 Griffith Owen Brynuwchydref 11/07/1856 66 James Rowland Llangwnadl
289 Gaynor Roberts Tynymynydd Rhiw 27/09/1856 77 James Rowland Llangwnadl
290 John Owen Penycefn 04/11/1856 36 James Rowland Llangwnadl
291 Mary Owen Gallt y Capel 24/12/1856 41 James Rowland Llangwnadl
292 Ellin Humphreys Tynlon 10/01/1857 63 James Rowland Llangwnadl
293 Elizabeth Williams Gorlan Hen Bryncroes 19/02/1857 70 James Rowland Llangwnadl
294 Margaret Lewis Llain Las 13/03/1857 63 James Rowland Llangwnadl
295 Anne Jones(alias Wms) Trefgraig Isa 02/04/1857 77 James Rowland Llangwnadl
296 John Prichard Creigan Bach Llanfaelrhys 11/04/1857 89 James Rowland Llangwnadl
297 Dorothy Job Morfa Trwynglas Aberdaron 16/05/1857 64 James Rowland Llangwnadl
298 Elizabeth Williams Tair Clochydd Bryncroes 19/12/1857 40 James Rowland Llangwnadl
299 Jane Owen Tynllidiart Bryncroes 02/03/1858 79 James Rowland Llangwnadl
300 Cathrine Jones Pen y bont Bryncroes 26/03/1858 75 James Rowland Llangwnadl
301 John Edwards Tyllwyd 24/07/1858 17 James Rowland Llangwnadl
302 William Edwards Tyllwyd 03/08/1858 14 James Rowland Llangwnadl
303 Thomas Owen Muriau 27/06/1859 63 James Rowland Llangwnadl
304 Richard Jones Penybont 04/07/1859 11 James Rowland Llangwnadl
305 John Jones Penybont 30/07/1859 13 James Rowland Llangwnadl
306 William Jones Penybont 30/07/1859 7 James Rowland Llangwnadl
307 Mary Griffith Penygraig 25/10/1859 1d James Rowland Llangwnadl
308 Anzel Conde Found Drowned 27/10/1859 15 James Rowland Llangwnadl
309 NK NK Found Drowned 12/09/1859 NK James Rowland Llangwnadl
310 Three NK NK Found Drowned 12/11/1859 NK James Rowland Llangwnadl
311 Ellis Roberts Trefgraig Isa 18/11/1859 5w James Rowland Llangwnadl
312 Robert Evans Gorlan Hen 12/03/1860 9m James Rowland Llangwnadl
313 John Williams Penygraig Bodferin 21/03/1860 69 James Rowland Llangwnadl
314 Ellin Griffith Tynylon 12/04/1860 1 James Rowland Llangwnadl
315 Jane Jones Rhydgoch 25/04/1860 21 James Rowland Llangwnadl
316 Ann Hughes Moelyberth 18/10/1860 89 Eleazar Williams Minister
317 David Williams Gyfynys 24/10/1860 87 Eleazar Williams Minister
318 Jane Jones Lleiniau 21/01/1861 45 James Rowland Llangwnadl
319 Catherine Lewis Llainfattw 05/02/1861 57 Eleazar Williams Minister
320 Robert Jones Rhedfa Penllech 26/03/1861 27 Eleazar Williams Minister
321 Catharine Hughes Moelyberth 25/10/1861 19 Eleazar Williams Minister
322 William Griffith Gyfynys 03/12/1861 80 Eleazar Williams Minister
323 John Lewis Llainfattw 27/12/1861 71 Eleazar Williams Minister
324 John Jones Tyndol 10/01/1862 26 Eleazar Williams Minister
325 John Thomas Llaniestyn 14/01/1862 78 Eleazar Williams Minister
326 Catharine Griffith Trefgraig Bach 28/01/1863 71 James Rowland Llangwnadl
327 William Griffith Penygraig 13/02/1863 2 Eleazar Williams Minister
328 Elizabeth Owen Borthcolmon 13/07/1863 79 Eleazar Williams Minister
329 John Owen Borthcolmon 06/08/1863 75 Eleazar Williams Minister
330 Elizabeth Jones Penybont Llangwnadl 14/10/1863 69 Eleazar Williams Minister
331 Evan Humphreys Lleiniau 24/01/1864 67 James Rowland Llangwnadl
332 Thomas Edward Carneddol 11/02/1864 67 Eleazar Williams Minister
333 Mary Griffith Gyfynys 31/03/1865 65 Eleazar Williams Minister
334 Robert Pritchard Penygroes 03/05/1865 69 Eleazar Williams Minister
335 Thomas Owen Glanrafon 11/08/1865 32 J Hughes Tydweiliog
336 Mary Hughes Glanrafon 23/01/1866 69 Evan Evans P C
337 Ellen Owen Pencefn 23/03/1866 12 Evan Evans P C
338 Margaret Parry Refel Bach 16/05/1866 95 Evan Evans P C
339 John Williams Caegarw 16/05/1866 9m Evan Evans P C
340 Griffith Griffiths Trefgraig Bach 21/08/1866 85 Evan Evans P C
341 Richard Jones Pen y Bont 03/11/1866 86 Evan Evans P C
342 Ellen Jones Lleinia 08/12/1866 79 Evan Evans P C
343 Anne Williams Glanrafon 14/02/1867 72 Evan Evans P C
344 Evan Roberts Rhydyclafdy 14/03/1867 50 J Hughes Tydweiliog
345 John Roberts Shop Gyfelan 30/03/1867 44 Evan Evans P C
346 Eliza J P Evans Llangwnadle 16/10/1867 9m J Hughes Tydweiliog
347 William Williams No Address 03/08/1868 77 Evan Evans P C
348 Morris Jones Plas Bodverin 19/09/1868 51 Evan Evans P C
349 John Griffith Morfa Trwyn Glas 26/02/1869 NK Evan Evans P C
350 Griffith William Tynyffrwd 26/03/1869 75 Evan Evans P C
351 Elizabeth Williams Penygraig Bodverin 19/06/1869 77 Evan Evans P C
352 William Jones Gyfelan Fawr 29/10/1869 62 Evan Evans P C
353 John Williams Caegarw Bryncroes 07/01/1870 82 Evan Evans P C
354 Catherine Jones Penbont 24/11/1871 68 Evan Evans P C
355 Benjamin Jones Caeynycefn 17/07/1873 NK D Owen Bryncroes
356 John Jones Penbont 30/12/1873 73 Thomas Jones Vicar
357 John Jones C?tyddyn 13/02/1874 12w Thomas Jones Vicar
358 Ellis Griffith Dyffryn Bryncroes 07/03/1874 7m Thomas Jones Vicar
359 Mary Birtles Gwyddan 23/05/1874 26 Thomas Jones Vicar
360 Ellin Roberts Gwyllt Bryncroes 10/06/1874 60 Thomas Jones Vicar
361 Phebe Hughes Moelyberth 21/07/1874 25 Thomas Jones Vicar
362 Robert Roberts Tynllan 26/09/1874 63 Thomas Jones Vicar
363 Ellen Davies Penypwll Bryncroes 13/01/1875 72 J Hughes Tydweiliog
364 Richard Williams Tyddyn blodau Bryncroes 11/02/1875 10d Thomas Jones Vicar
365 Dinah Parry Llainfattw 01/07/1875 64 Thomas Jones Vicar
366 Elizabeth Jones Ty hen 15/07/1875 76 Thomas Jones Vicar
367 David Williams Penygraig Bodferin 25/09/1875 44 Thomas Jones Vicar
368 John Jones Penybont 28/10/1875 2 Thomas Jones Vicar
369 Anne Jones Tynddol 28/12/1875 64 Thomas Jones Vicar
370 Elizabeth Jones Caerodyn 03/02/1876 21 Thomas Jones Vicar
371 William Roberts Cable Bryncroes 02/09/1876 62 Thomas Jones Vicar
372 Thomas Owen Glanymor 30/11/1876 52 Thomas Jones Vicar
373 Anne Williams Tyhen 29/01/1877 70 Thomas Jones Vicar
374 Elizabeth Williams Penygongol Bryncroes 21/04/1877 81 Thomas Jones Vicar
375 John Jones Lleinia Bryncroes 11/05/1877 55 Thomas Jones Vicar
376 Void Void Void Void Void Void
377 John Roberts Tirdyrus 05/07/1877 64 Thomas Jones Vicar
378 Ellis Griffith Yr Erw 08/11/1877 60 Thomas Jones Vicar
379 Anne Roberts Rhydyclafdy 29/12/1877 28 Thomas Jones Vicar
380 Jane Owens Ty Mawr 10/01/1878 79 Thomas Jones Vicar
381 Janet Griffith Penygraig 22/03/1878 90 Thomas Jones Vicar
382 William Jones Gorswen Bryncroes 23/07/1878 18 Thomas Jones Vicar
383 Jane Jones Plas y Dywarchen 05/08/1878 70 Thomas Jones Vicar
384 Laura Hughes Moel y Berth Llangwnadle 23/11/1878 63 Thomas Jones Vicar
385 Catherine Griffith Yr Erw 02/10/1879 62 Thomas Jones Vicar
386 Evan Jones Plas Bodelian 18/10/1879 52 Thomas Jones Vicar
387 Mary E Hughes Gorswen Bryncroes 22/10/1879 2 Thomas Jones Vicar
388 William Williams Glanrafon Llangwnadl 20/12/1879 84 Thomas Jones Vicar
389 Ellen Richards Tyn ddol Llangwnadl 20/12/1879 57 Thomas Jones Vicar
390 Elizabeth Evans Tir rhos Llangwnadl 30/12/1879 84 Thomas Jones Vicar
391 Robert Roberts Glanrafon 14/02/1881 82 Thomas Jones Vicar
392 Jane Roberts Tyddyn du 25/03/1881 57 Thomas Jones Vicar
393 Elizabeth Griffith Tynlon 14/04/1881 42 Thomas Jones Vicar
394 Catherine Williams Glanrafon 19/08/1881 46 Thomas Jones Vicar
395 Robert Evans Dyffryn Bryncroes 21/01/1882 16d Thomas Jones Vicar
396 David Roberts Penybont 23/12/1882 3m Thomas Jones Vicar
397 Sarah Williams Tycam 24/03/1883 79 Thomas Jones Vicar
398 John T Herbert The Vicarage 03/04/1883 8m J Davies Bottwnog
399 Thomas Griffith Penrallt Penllech 20/08/1883 62 Thomas Jones Vicar
400 Laura Jones Gorswen Bryncroes 05/01/1884 58 Thomas Jones Vicar
401 Charles NK Shipwrecked Vessel 28/01/1884 NK Thomas Jones Vicar
402 John Jones Liverpool 31/01/1884 73 Thomas Jones Vicar
403 Anne Jones Gofelan Fawr 07/01/1885 73 Thomas Jones Vicar
404 Griffith Roberts Moel y Berth 15/04/1885 26 Thomas Jones Vicar
405 John Williams Tycam 26/10/1885 88 Thomas Jones Vicar
406 Elizabeth Williams Penygraig late Caegarw 09/12/1885 88 Thomas Jones Vicar
407 Morris Lewis Can y Cefn Bryncroes 19/02/1886 64 Thomas Jones Vicar
408 Elizabeth Jones Portynlleyn late Ty uchaf Bryncroes 19/10/1886 88 Thomas Jones Vicar
409 Henry Parry Lletty Adda Bryncroes 04/12/1886 27 Thomas Jones Vicar
410 Margaret Roberts Trefgraig Isaf 07/01/1887 37 Thomas Jones Vicar
411 Catherine Edwards Felinganol Bryncroes 23/04/1887 76 Thomas Jones Vicar
412 Ellen Jones Cil llidiart Bryncroes 23/06/1887 77 Thomas Jones Vicar
413 Jane Hughes Cabli Bryncroes 28/10/1887 12d Thomas Jones Vicar
414 Jane Roberts Penybont 27/12/1887 64 Thomas Jones Vicar
415 Ellen Pritchard Cryga Bach 23/02/1888 90 Thomas Jones Vicar
416 William G Jones Tynllan 05/04/1888 20m Thomas Jones Vicar
417 Ebenezer Richards Tynddol 13/10/1888 70 Thomas Jones Vicar
418 Anne Williams Maes Gwyn Bryncroes 29/11/1888 55 Thomas Jones Vicar
419 William Jones Cil llidiart Bryncroes 15/01/1889 75 Thomas Jones Vicar
420 Elizabeth Jones Carrog 02/04/1889 71 Thomas Jones Vicar
421 Anne Jones Maenhir 05/04/1889 43 J Hughes Tydweiliog
422 Owen Jones Penygamfa 20/02/1890 2 Thomas Jones Vicar
423 Ellen Jones Lleiniau Bryncroes 24/02/1890 25 Thomas Jones Vicar
424 Laura Griffith Tanybryn Bryncroes 14/04/1890 75 Thomas Jones Vicar
425 William Williams Rhydyclafdy 24/04/1890 69 Thomas Jones Vicar
426 Margaret Williams Ty Capel Hebron 13/07/1890 81 John Daniel Meyllteyrn
427 Griffith Griffiths Penygraig 07/02/1891 77 Thomas Jones Vicar
428 Anne Jones Tynyffynon 14/03/1891 78 Thomas Jones Vicar
429 Jane Williams Ty Capel Penllech 28/04/1891 84 D Owen Bryncroes
430 Robert Hughes Moelyberth 20/08/1891 77 Thomas Jones Vicar
431 Jane Griffith Yr Erw 24/10/1891 80 Thomas Jones Vicar
432 Annie J Jones Gyfelan Fawr 16/11/1891 5 Thomas Jones Vicar
433 John Jones Penycefn Bryncroes 14/10/1892 3 Thomas Jones Vicar
434 Peter Parry Lletty Adda 05/11/1892 67 Thomas Jones Vicar
435 Mary Griffith Penygraig 20/07/1893 29 Thomas Jones Vicar
436 Laura Evans Tycoch 04/12/1893 77 Thomas Jones Vicar
437 Thomas Evans Tycoch 28/04/1893 81 Thomas Jones Vicar
438 Ellen Jones Caegarw 29/12/1893 12w Thomas Jones Vicar
439 Janet Roberts Pengamfa 05/01/1894 77 Thomas Jones Vicar
440 John Parry Efailbach 24/02/1894 85 Thomas Jones Vicar
441 Griffith Williams Fair View Bryncroes 14/04/1894 51 Thomas Jones Vicar
442 Jane Griffith Rhwng y ddwy ffordd 03/05/1894 88 Thomas Jones Vicar
443 Henry Jones Tynffynon 28/08/1894 81 Thomas Jones Vicar
444 John Jones Rhydyclafdy 11/10/1894 45 Thomas Jones Vicar
445 Fanny Jones Lleiniau 02/11/1894 52 Thomas Jones Vicar
446 Morris Roberts Plas Llangwnadl 08/01/1895 18 Thomas Jones Vicar
447 Owen Jones Caerdodyn 20/06/1895 28 Thomas Jones Vicar
448 Jane Griffith Rhent 12/08/1895 69 Thomas Jones Vicar
449 Thomas Williams Llainruttan 01/10/1895 78 Thomas Jones Vicar
450 David Roberts Penybont 11/10/1895 73 Thomas Jones Vicar
451 Jane Jones Cil llidiart Bryncroes 06/12/1895 43 Thomas Jones Vicar
452 Ellis G Jones Erw 17/08/1896 4 Thomas Jones Vicar
453 Griffith M Williams Schoolhouse 21/08/1896 56 Thomas Jones Vicar
454 Robert M Jones Tanybryn Bryncroes 23/09/1896 4m Thomas Jones Vicar
455 Abram Jones Penycefn Bryncroes 17/12/1896 47 Thomas Jones Vicar
456 Anne Jones Hebron 05/03/1897 37 Thomas Jones Vicar
457 Lewis Jones Tynyddol 11/03/1897 85 Thomas Jones Vicar
458 Owen Griffith Hendrefor 06/04/1897 46 Thomas Jones Vicar
459 Albert E Thomas Court Sand St Pwllheli 19/07/1897 10m Thomas Jones Vicar
460 Hugh Griffith Brynucheldref 23/07/1897 76 Thomas Jones Vicar
461 Catherine Griffith Plas 02/09/1897 57 Thomas Jones Vicar
462 Sarah Jones Penybont Bryncroes 12/01/1899 83 Thomas Jones Vicar
463 Ellen Griffith Ty Capel Penllech 20/01/1899 62 Thomas Jones Vicar
464 Ellis Jones Penygraig Bodferin 18/02/1899 72 Thomas Jones Vicar
465 John Jones Caerodyn 11/07/1899 42 Thomas Jones Vicar
466 Elizabeth Jones Caerodyn 15/02/1900 72 Thomas Jones Vicar
467 Robert Hughes Tyddyn du 26/02/1900 22 Thomas Jones Vicar
468 Elizabeth Roberts Mount Edeyrn 05/01/1901 57 Thomas Jones Vicar
469 Evan Williams Llainruttan 01/02/1901 33 Thomas Jones Vicar
470 Evan Jones Penybont Bryncroes 16/04/1901 83 Thomas Jones Vicar
471 Humphrey Jones Penygraig Bodferin 02/10/1903 80 Thomas Jones Vicar
472 Ellis Roberts Porthgolmon 13/11/1903 54 Hugh Lunt Curate
473 John Williams Penygraig Bodferin 03/12/1903 79 Thomas Jones Vicar
474 Anne Owen Penybont Llanifidil 07/03/1904 74 Hugh Lunt Curate
475 Thomas Williams Maesgwyn 09/03/1904 81 Thomas Jones Vicar
476 Owen Jones Plasydywarchen Bryncroes 08/06/1904 67 Thomas Jones Vicar
477 Anne Griffith Penyrallt Pwllheli 28/07/1904 73 Thomas Jones Vicar
478 Mary Williams Penrhydliniog Pwllheli 09/02/1905 77 Thomas Jones Vicar
479 Griffith Roberts Penygroes 14/02/1905 64 Thomas Jones Vicar
480 Griffith Roberts Penrorsedd 21/08/1905 72 Thomas Jones Vicar
481 Richard Thomas Tanycapel Hebron Bryncroes 03/10/1905 70 Hugh Lunt Curate
482 Griffith Roberts Plas Llangwnadl 14/10/1905 77 Thomas Jones Vicar
483 Catherine Jones Penycefn Bryncroes 09/12/1905 79 Thomas Jones Vicar
484 Jane Griffith Tri Hobed Bodferin 24/05/1907 75 Hugh Lunt Curate
485 Maggie Jones Tynffoes Bryncroes 16/07/1907 24 Thomas Jones Vicar
486 Mary Jones Rhwng y ddwy ffordd 24/10/1907 74 Thomas Jones Vicar
487 Richard Williams Penybont 13/01/1908 71 Thomas Jones Vicar
488 Catherine Griffith Penygraig 04/02/1908 86 Hugh Lunt Curate
489 Henry Jones Caerodyn 29/08/1908 24 Thomas Jones Vicar
490 Sarah Williams Tyddyn du 04/12/1908 8 Thomas Jones Vicar
491 Margaret Thomas Llainfattw 29/05/1909 90 J H Parry Curate
492 Laura Jones Lleiniau Bryncroes 20/07/1909 41 Thomas Jones Vicar
493 John Jones Caerodyn 20/10/1909 81 Thomas Jones Vicar
494 John E Roberts Plas 14/04/1910 43 Thomas Jones Vicar
495 Jane Williams Llainruttan 01/09/1910 87 Thomas Jones Vicar
496 Griffith O Griffith Glanrafon 18/02/1911 62 Thomas Jones Vicar
497 Jane Griffith Rhwng y ddwy ffordd 18/05/1911 75 Thomas Jones Vicar
498 Mary E Jones Caucefn Bryncroes 05/06/1911 20 J H Parry Curate
499 Eliza Williams Schoolhouse 28/10/1911 59 Thomas Jones Vicar
500 Anne Parry Lletty Adda Bryncroes 17/02/1912 82 J H Parry Curate
501 John Jones Maenhir 25/04/1912 70 Thomas Jones Vicar
502 Jane Lewis Cau Cefn Bryncroes 25/07/1912 75 Thomas Jones Vicar
503 Evan Jones Cruga bach Bryncroes 30/07/1912 77 J H Parry Curate
504 Ellen Williams Tynllan 15/04/1913 34 Thomas Jones Vicar
505 Catherine Jones Shop y Rhos Bryncroes 02/08/1913 67 Thomas Jones Vicar
506 Anne Griffiths Llainruttan 02/06/1914 22 Thomas Jones Vicar
507 Catherine Jones Tynyddol 12/11/1915 75 Thomas Jones Vicar
508 Robert Griffith Tri Hobed Bodferin 24/02/1916 89 S F Davies Curate
509 Laura C Roberts Llidiardau Rhoshirwaun 08/04/1916 1m S F Davies Curate
510 Mary R Jones Vicarage Llangwnadl 04/08/1916 72 S F Davies Curate
511 Robert Griffith Bronheulog Bryncroes 15/08/1916 13 Thomas Jones Vicar
512 NK NK Male person unknown 21/08/1916 abt35 J S Davies Bryncroes
513 Ann Roberts Bryn Mina Aberdaron 28/12/1916 22 S F Davies Curate
514 Margaret Roberts Llain Las 20/12/1916 87 G H Harrison Curate
515 Thomas Jones Vicarage Llangwnadl 02/04/1916 75 S F Davies Curate
516 William O Roberts Plas Llangwnadl 25/06/1916 55 S F Davies Curate
517 Muriel S Belvear Drowned at sea 15/10/1918 NK G H Harrison Curate
518 NK NK Male person drowned 19/10/1918 NK G H Harrison Curate
519 Robert Griffiths Longerrig Bryncroes 01/04/1919 80 W Williams Vicar
520 Richard Jones Canycefn Bryncroes 13/12/1919 69 W Williams Vicar
521 John Griffith Tynllan Llangwnadl 20/12/1919 89 W Williams Vicar
522 Jane Griffiths Morfa Llangwnadl 06/03/1920 82 W Williams Vicar
523 Gaynor Jones Penygraig Bodferin 10/05/1920 82 W Williams Vicar
524 William Jones Caerodyn 14/10/1920 58 W Williams Vicar
525 James Griffiths Penygraig Llangwnadl 22/02/1923 74 W Williams Vicar
526 John Jones Tynddol 30/04/1923 83 W Williams Vicar
527 Martha Griffith Tynllan Llangwnadl 17/08/1923 72 W Williams Vicar
528 John Williams Tyddyn Du 11/09/1923 74 W Williams Vicar
529 Thomas Griffith Morfa Llangwnadl 22/12/1923 83 W Williams Vicar
530 William Griffith Tycapel Penllech 09/05/1924 88 W Williams Vicar
531 Mary Roberts Brynmeina Aberdaron 29/05/1924 70 W Williams Vicar
532 Evan T Evans Llainfattw(drowned Glam) 01/09/1924 22 W Williams Vicar
533 Janet Griffith Penybont Bryncroes 06/06/1925 71 W Williams Vicar
534 Laura Roberts Llidiardau Aberdaron 06/06/1925 42 Owen Thomas Tydweiliog
535 Griffith M Williams Schoolhouse 06/06/1925 35 A Ll Davies Eglwys Rhos
536 Ann Williams Minafon 23/02/1926 76 W Williams/S F Davies
537 Owen Griffith Shop Pengraig 22/05/1926 70 W Williams/John Owen
538 Jane Griffith Tri Hobed Bodferin 11/07/1927 22 W Williams Rector
539 Ann Williams Cil Llidiart Penllech 02/08/1927 80 W L Williams Llandudno
540 Owen Griffith Llainfattw 03/03/1928 42 W Williams/John Owen
541 Ellis Roberts Brynmeina Rhoshirwaen 18/08/1928 67 W Williams Rector
542 Gwen Jones Erw Newydd Llangwnadl 05/04/1929 78 W L Williams Llandudno
543 John Jones Shopyrhos Bryncroes 29/04/1929 79 W Williams/John Owen
544 Bessie Griffith Bronheulog Bryncroes 29/03/1930 14 W Williams Rector
545 Margaret Griffith Shop Pengraig 17/12/1930 60 W Williams Rector
546 Robert Jones Denbigh Hosp (Erw Newydd) 10/08/1931 80 W Williams Rector
547 William Evans Llain Fattw 03/10/1931 76 J Owen/W Williams
548 Sarah Pritchard Llyngelod Rhoshirwaen 31/03/1932 88 W Williams Rector
549 John Williams Llainruttan Bryncroes 03/06/1932 67 J Owen/W Williams
550 Magdalen Hughes Tycam 20/10/1932 93 W Williams Rector
551 Jane McDowall Talafon 28/07/1933 77 N L Williams London
552 Margaret Williams Ty Engan Chwilog (Llain fattw) 22/11/1933 56 W Williams Rector
553 Jane Williams Tyddyn Du 20/09/1934 74 W Williams Rector
554 Maggie Griffith Bronheulog Bryncroes 19/08/1934 19 W Williams Rector
555 David Griffith Tri Hobed Bodferin 27/07/1936 74 W Williams Rector
556 Elizabeth Williams Schoolhouse 15/09/1936 82 W Williams Rector
557 Dorothy J Griffith Ty Capel Penllech 06/04/1939 65 W Williams Rector
558 David Griffith Ty Capel Penllech 13/05/1939 74 W Williams Rector
559 Maggie Williams Brynseiont Hospital 01/06/1939 21 W Williams Rector
560 Eliza Jones Ty Hen (Buried Hebron) 21/12/1939 63 V Williams Llangwnadl
561 William Griffith Morfa Villa 12/02/1940 66 W Williams Rector
562 Ellen G Williams Ty Hen (Buried Hebron) 28/05/1940 92 W Williams Rector
563 Evan Williams Llain Ruttan 12/07/1940 28 R D Williams Bryncroes
564 Jane Griffith Rhent (Buried Hebron) 08/03/1941 86 W L Williams
565 Annie J Williams Vicarage Llangwnadl 04/06/1941 66 R Wynne Griffith Abererch
566 Jane L Jones Can y Cefn 26/08/1941 85 W L Williams Ass Priest
567 Robert Roberts Bryn Meina 10/08/1942 72 W L Williams
568 Evan Williams Ty Cam 25/03/1944 63 W Williams Rector
569 Martha Thomas Bungalo Denio (Bryn Villa Llangwnadl) 14/11/1944 66 W Williams Rector
570 NK NK Unknown Male 07/01/1945 abt30 W L Williams Clerk
571 NK NK Unknown Male 07/01/1945 abt30 W L Williams Clerk
572 Violet McDowell Talafon Llangwnadl 06/04/1945 42 W L Williams Clerk
573 Richard Jones Lletty Adda Bryncroes 28/06/1945 74 R Wynne Griffith Abererch
574 Catherine A Roberts Penygroes Llangwnadl 27/06/1945 71 W Williams Rector
575 Lizzie J Roberts Penygroes Llangwnadl 14/08/1945 40 W L Williams Chaplain
576 Mary A Jones Lletty Adda Llangwnadl 28/01/1946 72 B J Davies Bryncroes
577 Florence H Partridge Bath and Bodychenan (Cremated) 03/09/1946 45 W Williams Rector
578 Bettie A Griffith Trehobed Bodferin 09/10/1948 4 W Williams Rector
579 Thomas Williams Brookside Bryncroes 13/03/1948 58 W Williams/B J Davies
580 Arthur Thomas Bingalow Denio 28/09/1948 73 W Evans Pwllheli
581 Elizabeth Griffith Bron Heulog Bryncroes 13/11/1948 66 R Glyn Davies Tydweiliog
582 Richard T Kenrick Maesgwyn Llangwnadl 21/01/1949 86 Father Cunningham Pwllheli
583 William Williams Penbont Llangwnadl 25/02/1949 81 W E Edwards Aberdaron
584 Hannah E Griffiths Cefn Hedog Rhoshirwaen 07/04/1949 61 W E Edwards Aberdaron
585 Elizabeth E Williams Brookside Sarn 07/05/1949 24 E J Roberts Bottwnog
586 William Williams Bryn Gwyn Hoedl Llangwnadl 21/01/1950 84 John Lord Bishop Bangor
587 Hugh W Jones Ty Hen Llangwnadl 04/12/1950 76 T Bayley Hughes Rector
588 Morris Jones Glanymor Llangwnadl 05/01/1951 75 T Bayley Hughes Rector
589 Elizabeth Williams School House Llangwnadl 16/05/1951 58 T Bayley Hughes Rector
590 Margaret Roberts Cartref Aberdaron(Plas Llangwnadl) 17/10/1951 89 T Bayley Hughes Rector
591 Anne Williams Birmingham(Penybont Llangwnadl) 27/10/1951 72 T Bayley Hughes Rector
592 Robert Griffith Cefn Hedog Rhoshirwaen 02/09/1952 68 T Bayley Hughes Rector
593 Griffith Griffiths Bron y Graig Llangwnadl 13/12/1952 79 T Bayley Hughes Rector
594 Robert G Roberts Llidiardau Rhoshirwaen 24/02/1953 76 T Bayley Hughes Rector
595 Mary Williams Llainrutan Llangwnadl 07/04/1953 80 T Bayley Hughes Rector
596 Herbert E Hawkins Ty Newydd Llangwnadl 12/05/1953 73 T Bayley Hughes Rector
597 Laura Griffiths Bron y Graig Llangwnadl 21/05/1953 83 T Bayley Hughes Rector
598 Robert Griffiths Egryn Llanbedrog 10/02/1955 75 Burial Laws
599 Ellen Williams Morfa Llangwnadl 20/09/1955 84 Robert Williams Rector
600 Thomas Griffith Tre Hobed Rhoshirwaen 10/04/1956 57 Robert Williams Rector
601 Anne Griffith Tre Hobed Rhoshirwaen 09/05/1958 83 Robert Williams Rector
602 John Hughes Tyddyn blodau Bryncroes 11/01/1958 62 Robert Williams Rector
603 Noreen Perrins Ellesmere Port 07/08/1958 17 Robert Williams Rector
604 Jennie McDowell Talafon Llangwnadl 26/08/1958 72 Robert Williams Rector
605 Jennie Thomas Moel y Berth Llangwnadle 27/03/1959 46 Robert Williams Rector
606 Lillie M Williams Brookside Bryncroes 11/04/1960 68 ? Williams Llangybi
607 Jane Roberts Cartref Aberdaron 09/03/1961 64 J H Williams Llanbeblig
608 Hugh Griffiths Ty Mawr Llangwnadl 09/05/1960 72 Robert Williams Rector
609 Evan E Griffiths Ty Mawr Llangwnadl 16/11/1961 32 Robert Williams Rector
610 Margaret P Jones Minafon Llangwnadl 16/12/1962 74 Robert Williams Rector
611 Richard P Jones Minafon Llangwnadl 02/07/1959 81 Burial Laws
612 Rachel Griffiths Bronygraig Llangwnadl 26/06/1961 60 Burial Laws
Entries Per Page
Displaying Page of