Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb Cofrestr / Register Reference
  • DATE - Dyddiad Bedydd/Date Baptized
  • CHILD - Plentyn / Child - (B) Anghyfreithlon neu rhieni heb briodi / Illegitimate or unmarried parents
  • FATHER - Enw'r Tad / Father's Name
  • MOTHER - Enw'r Fam / Mother's Name
  • SURNAME - Cyfenw / Surname
  • ABODE - Preswylfod / Residence
  • OCCU - Gwaith / Occupation
  • BAPT - Bedyddiwyd Gan / Baptized By
ID
DATE
CHILD
FATHER
MOTHER
SURNAME
ABODE
OCCU
BAPT
1 27/04/1788 William Owen Lowry William Brynhafod bach Richard Ellis Curate
2 01/05/1788 Griffith Owen Margaret Humphrey Taylor Richard Ellis Curate
3 04/05/1788 Robert John Anne Roberts Shoemaker Richard Ellis Curate
4 15/05/1788 Robert Robert Anne Jones Weaver Richard Ellis Curate
5 15/05/1788 Anne Hugh Jane Roberts Taylor Richard Ellis Curate
6 01/06/1788 Evan John Catherine Evans Berthddu Gent Richard Ellis Curate
7 15/06/1788 Sarah Hugh Anne Morris Storws Richard Ellis Curate
8 22/06/1788 Gwen Hugh Catherine Hughes Caerah Richard Ellis Curate
9 22/06/1788 Elizabeth John Margaret Roberts Mason Richard Ellis Curate
10 29/06/1788 Ellin Robert Ellin Roberts Caeglas Richard Ellis Curate
11 03/08/1788 Richard John Margaret Prichard Bachwen Richard Ellis Curate
12 10/08/1788 David John Anne David Ffridd Richard Ellis Curate
13 17/08/1788 Thomas John Anne Jones Caerbwlch Richard Ellis Curate
14 14/09/1788 John Owen Alice Owens Llwynbedw Richard Ellis Curate
15 21/09/1788 Mary Griffith Jonet Meirick Garn Richard Ellis Curate
16 05/10/1788 Gaynor Richard Margaret William Voel Richard Ellis Curate
17 14/10/1788 Ellin John Catherine Hughes Llanfawr Richard Ellis Curate
18 25/10/1788 William Robert Ellin Roberts Llwyngwanadl Richard Ellis Curate
19 09/11/1788 Elizabeth Robert Elizabeth David Carreg Boeth Richard Ellis Curate
20 16/11/1788 Jane Owen Ellin Roberts Parsel Richard Ellis Curate
21 23/11/1788 Margaret John Ellin Hughes Ynusybwntan Richard Ellis Curate
22 14/12/1788 Mary Evan Mary Owen Village Richard Ellis Curate
23 23/12/1788 Richard John Margaret Prichard Cae Pwsan Richard Ellis Curate
24 28/12/1788 Catherine John Ellin Roberts Monachdu Shoemaker Richard Ellis Curate
25 04/01/1789 Robert Henry Catherine David Mason Richard Ellis Curate
26 04/01/1789 Mary Hugh Grace Williams Smith Richard Ellis Curate
27 05/01/1789 Robert Robert Mary Roberts Graianog Richard Ellis Curate
28 06/01/1789 Cadwalader John Lowry Owen Miller Richard Ellis Curate
29 20/01/1789 Richard Griffith Elizabeth Thomas Berthddu Richard Ellis Curate
30 08/02/1789 Jonet Evan Mary Hughes Tainewyddion Richard Ellis Curate
31 25/02/1789 Robert Robert Lowry Prichard Caeyrberllan Richard Ellis Curate
32 04/03/1789 Evan Robert Jane Prichard Pont y Cym Richard Ellis Curate
33 11/03/1789 Ann William Margaret Griffith Corn Croes Richard Ellis Curate
34 14/03/1789 Sarah Griffith Jane Roberts Caehir Richard Ellis Curate
35 20/03/1789 Sarah Thomas Jane Owen Williams Aber Smith Richard Ellis Curate
36 01/04/1789 David Griffith Ellin Thomas Penrhiwiau? Richard Ellis Curate
37 10/04/1789 David Lloyd John Margaret David Glanyrafon Richard Ellis Curate
38 29/04/1789 Humphrey Richard Mary David Voel Isa Richard Ellis Curate
39 04/05/1789 Anne Thomas Ellin Griffith Bryscyni Isa Richard Ellis Curate
40 14/05/1789 Enoc David Sarah Owen Shoemaker Richard Ellis Curate
41 14/06/1789 Thomas John Mary William Bryncroes Richard Ellis Curate
42 19/06/1789 John John Catherine Jones Maesog Richard Ellis Curate
43 19/06/1789 Gwen Robert Gwladis Jones Taiynylon Richard Ellis Curate
44 05/07/1789 Jane John Sarah Williams Ynys Evan Richard Ellis Curate
45 10/07/1789 Hugh Robert Mary Hughes Voel Richard Ellis Curate
46 17/07/1789 Robert Robert Ellin Parry Monachdy Richard Ellis Curate
47 02/08/1789 Hugh John Mary Ellis Shoemaker Richard Ellis Curate
48 05/08/1789 Thomas Owen Lowry Griffith Cefnarthe Richard Ellis Curate
49 30/08/1789 Ellin Thomas (B) Thomas Ellin Hughes/Roberts Caernarvon/Clynnog Richard Ellis Curate
50 30/08/1789 William John Margaret Prichard Tythin hen Richard Ellis Curate
51 06/09/1789 Robert Richard Jane Hughes Hafod y wern Richard Ellis Curate
52 23/09/1789 Mary Evan Ann Owen Mur Mawr Richard Ellis Curate
53 23/10/1789 William Robert Ellin Roberts Llwyngwanadl Richard Ellis Curate
54 25/10/1789 Robert John No name Thomas Brynygroe Cooper Richard Ellis Curate
55 25/10/1789 John Griffith (B) Griffith Anne Jones/Prichard Llandwrog/Clynnog Richard Ellis Curate
56 01/11/1789 Jane Morris No name Cadwalader Derwin fawr Richard Ellis Curate
57 01/11/1789 Mary Griffith Hughes Shoemaker Richard Ellis Curate
58 08/11/1789 William John Ann Roberts Shoemaker Richard Ellis Curate
59 08/11/1789 Jane Owen Catherine Rogers Nantcall Richard Ellis Curate
60 20/11/1789 William William Jane Roberts Pont y Cim Richard Ellis Curate
61 08/12/1789 Robert William Margaret Roberts Richard Ellis Curate
62 18/12/1789 Ellin William Ann Thomas Richard Ellis Curate
63 25/12/1789 Mary Hugh Lowry Owen Ystumllach Richard Ellis Curate
64 27/12/1789 Jane Richard Mary Jones Ty yn y pant Richard Ellis Curate
65 27/12/1789 John Owen Lowry William Berth Du Richard Ellis Curate
66 10/01/1790 John John Ann David Mariner Richard Ellis Curate
67 17/01/1790 William Evan William Caemwynan Richard Ellis Curate
68 29/01/1790 Richard Robert Mary Roberts Graianog Richard Ellis Curate
69 15/02/1790 Owen Robert Ann Owen Voel Richard Ellis Curate
70 28/02/1790 William Owen Catherine Parry Brynhavod Vawr Richard Ellis Curate
71 03/03/1790 William Thomas Ann Prichard Scubor Mawr Richard Ellis Curate
72 24/03/1790 Ellis Thomas Mary Ellis Shoemaker Richard Ellis Curate
73 18/04/1790 Elizabeth Henry No name Jones Cefn Graianog Richard Ellis Curate
74 26/04/1790 David Roberts John Jane Pughe Lleiar bach Richard Ellis Curate
75 02/05/1790 Mary Methusalem Catherine Roberts Richard Ellis Curate
76 16/05/1790 Robert William Jane Roberts Village Labourer Richard Ellis Curate
77 03/06/1790 Catherine Thomas Margaret Roberts Taylor Richard Ellis Curate
78 05/06/1790 Catherine Wm John Catherine Phillip Shoemaker Richard Ellis Curate
79 16/06/1790 Ann Robert Ellin Foulk Ty yn y Twll Weaver Richard Ellis Curate
80 22/06/1790 Alice Rowland Catherine William Henbant Yeoman Richard Ellis Curate
81 04/07/1790 Margaret John Sarah William Ynisowa Richard Ellis Curate
82 12/07/1790 Robert John Catherine Evan Canymorfa Gent Richard Ellis Curate
83 13/08/1790 Hugh Samuel Catherine Roberts Coch y big Richard Ellis Curate
84 05/09/1790 Lowry Owen Gwen Pierce Cilcoed Richard Ellis Curate
85 10/09/1790 Hugh John Catherine Hughes Lliarfawr Richard Ellis Curate
86 12/09/1790 John Owen Ann Hughes Terfyna Richard Ellis Curate
87 19/09/1790 Daniel Richard Margaret Thomas Smith Richard Ellis Curate
88 26/09/1790 Richard John Margaret Prichard Coedtyno Richard Ellis Curate
89 26/09/1790 William John Ann Roberts Village Yeoman Richard Ellis Curate
90 14/10/1790 David Lloyd Thomas Ellin Griffiths Rhosycha Richard Ellis Curate
91 17/10/1790 Griffith Griffith Elizabeth David Penrhiwiau Richard Ellis Curate
92 23/10/1790 Robert Robert Elinor Roberts Llwyngwanhad Richard Ellis Curate
93 24/10/1790 John Richard Margaret William Glanrafon Richard Ellis Curate
94 17/11/1790 Ellin Griffith Elizabeth Thomas Berthddu Richard Ellis Curate
95 03/12/1790 Jane Hugh Jane Roberts Taylor Richard Ellis Curate
96 14/12/1790 Jane Owen Alice Owens Llwynbedw Richard Ellis Curate
97 21/12/1790 Robert John Margaret Roberts Tanrallt Mason Richard Ellis Curate
98 25/12/1790 Jane John Elizabeth Thomas Ffrith Shoemaker Richard Ellis Curate
99 08/01/1791 Thomas Griffith Martha Humphreys Weaver Richard Ellis Curate
100 09/01/1791 Ellin William Ann Jones Lleinia Labourer Richard Ellis Curate
101 01/01/1791 Owen John Ellin Williams Monachdy Yeoman Richard Ellis Curate
102 28/01/1791 Elizabeth Robert Ellin Parry Monachdy Yeoman Richard Ellis Curate
103 13/02/1791 Thomas Robert Mary Roberts Graianog Yeoman Richard Ellis Curate
104 04/03/1791 Elizabeth Robert Ellin Roberts Caeglas Yeoman Richard Ellis Curate
105 11/03/1791 Robert Jones John No name Owen Aberdesach Miller Richard Ellis Curate
106 06/04/1791 William Thomas Martha Roberts Bryn Eryr Yeoman Richard Ellis Curate
107 13/04/1791 Owen Griffith Griffith Grace Hughes Gyrn goch Shoemaker Richard Ellis Curate
108 01/05/1791 Mary Hugh Ann Morris Storws Labourer Richard Ellis Curate
109 15/05/1791 Jane Griffith Jane Prichard Hendu Labourer Richard Ellis Curate
110 16/05/1791 Sampson Thomas Margaret Jones Pontllyfni Taylor Richard Ellis Curate
111 19/06/1791 Owen Henry Catherine David Penybryn Mason Richard Ellis Curate
112 19/06/1791 Jane John Mary Williams Pandu bontllyfni Richard Ellis Curate
113 21/06/1791 Morris Owen Morris Jane Mark Llynygela Richard Ellis Curate
114 01/07/1791 Mary Evan Mary Owen Village Shoemaker Richard Ellis Curate
115 03/07/1791 Anne William Mary Jones Voel Labourer Richard Ellis Curate
116 17/07/1791 Griffith Robert Jane Francis Llwynbedw Labourer Richard Ellis Curate
117 21/08/1791 John Robert Elizabeth David Carregboeth Mason Richard Ellis Curate
118 07/09/1791 Ellin Robert John Gwladys Owen Tai yn y lon Richard Ellis Curate
119 18/09/1791 Owen Robert Ann William Ty hen y gof isa Weaver Richard Ellis Curate
120 18/09/1791 Robert William Ellin Owen Pantyffynnon Richard Ellis Curate
121 18/09/1791 William Hugh Grace William Aber Smith Richard Ellis Curate
122 28/09/1791 Owen John Catherine Jones Maesog Yeoman Richard Ellis Curate
123 02/10/1791 Margaret Hugh Elizabeth Foulk Bwlchderwin Shoemaker Richard Ellis Curate
124 02/10/1791 Jane Robert Mary Griffith Brynafon Yeoman Richard Ellis Curate
125 09/10/1791 William John Ann David Ffrith Labourer Richard Ellis Curate
126 23/10/1791 Catherine Griffith Jane Jones(David) Cae Newith Richard Ellis Curate
127 31/10/1791 Margaret Robert Ann Owen Voel Richard Ellis Curate
128 13/11/1791 Wm Roberts Robert Mary Griffith Carnr booth Richard Ellis Curate
129 14/11/1791 Owen Robert Ellin Roberts Llwyngwanadle Richard Ellis Curate
130 20/11/1791 John Robert Mary Roberts Garn bach Labourer Richard Ellis Curate
131 03/12/1791 Roger and Catherine Owen Catherine Rogers Pantglas Nantcall Richard Ellis Curate
132 04/12/1791 John Richard Jane Hughes Havodywern Labourer Richard Ellis Curate
133 18/12/1791 Hugh John Mary Ellis Village Shoemaker Richard Ellis Curate
134 21/12/1791 Ellis Thomas Mary Ellis Village Shoemaker Richard Ellis Curate
135 06/01/1792 Anne Benjamin Grace Jones Village Yeoman Richard Ellis Curate
136 21/01/1792 William John Catherine Williams Tanycoed Labourer Richard Ellis Curate
137 23/01/1792 John Samuel Jane Jones Aberdudesach Labourer Richard Ellis Curate
138 29/01/1792 John William Ellin Williams Muryforwyn Labourer Richard Ellis Curate
139 29/01/1792 Hugh Evan Hugh Mary Bevan Village Shoemaker Richard Ellis Curate
140 29/01/1792 John John Anne Roberts Tanygarreg Shoemaker Richard Ellis Curate
141 05/02/1792 Ellin William Anne Thomas Tythin hen Labourer Richard Ellis Curate
142 12/02/1792 John Griffith Ellin Thomas Penrhiwiau Labourer Richard Ellis Curate
143 22/02/1792 Mary Wms (B) NK Catherine NK/Evans Clynnog Parish Spinster Richard Ellis Curate
144 27/02/1792 Lowry Thomas Catherine Jones Cilcoed Yeoman Richard Ellis Curate
145 02/03/1792 Lowry Richard Mary David Voel ucha Richard Ellis Curate
146 11/03/1792 Ellin John Jane Jones Caerbwlch Labourer Richard Ellis Curate
147 11/03/1792 Jane Griffith Jane Roberts Caehir Labourer Richard Ellis Curate
148 21/03/1792 Jeremiah Griffith Rachael Griffiths Maes Mawr Yeoman Richard Ellis Curate
149 06/04/1792 Sarah David Sarah Owen Shoemaker Richard Ellis Curate
150 07/04/1792 John Jones (B) NK Jane NK/Prichard Caergadlis Spinster Richard Ellis Curate
151 09/04/1792 Hugh Richard Mary Jones Park Brener Richard Ellis Curate
152 15/04/1792 Robert Griffith Ellin Prichard Garn bach Labourer Richard Ellis Curate
153 14/05/1792 Catherine Griffith Ellin Roberts Llanllyfni Parish Labourer Richard Ellis Curate
154 25/05/1792 John John Jane Pughe Lleuar bach Gent Richard Ellis Curate
155 10/06/1792 Richard Wm Robert Lowry Prichard Village Labourer Richard Ellis Curate
156 10/06/1792 William William Margred Griffith Coedhowelbach Richard Ellis Curate
157 24/06/1792 Grace Griffith Mary William Ystymllech Labourer Richard Ellis Curate
158 12/07/1792 Richard and Elizabeth Hugh Catherine Hughes Caer ? Richard Ellis Curate
159 25/07/1792 Mary Methusalem Catherine Roberts Parish Clerk Richard Ellis Curate
160 29/07/1792 Catherine William Jane Roberts Penbony y Cim Richard Ellis Curate
161 19/08/1792 Catherine Thomas Jane Williams Aberdudesach Smith Richard Ellis Curate
162 21/08/1792 Griffith Thomas Eleanor Griffith Rhosycha Labourer Richard Ellis Curate
163 16/09/1792 Robert Robert Ann Roberts Tailor Richard Ellis Curate
164 16/09/1792 Gwen Robert Catherine Roberts Tynrhos Labourer Richard Ellis Curate
165 26/09/1792 John David Margaret Joseph Taihirion Labourer Richard Ellis Curate
166 07/10/1792 Thomas William Mary Jones Caemeynan Shoemaker Richard Ellis Curate
167 07/10/1792 Harry Hugh Elizabeth Hughes Garn Labourer Richard Ellis Curate
168 14/10/1792 Humphrey Griffith Martha Humphreys Garnedd Weaver Richard Ellis Curate
169 06/11/1792 Jonet Richard Jane Roberts Village Plater? Richard Ellis Curate
170 11/11/1792 Alice Owen Alice? Owens Llwynbedw Richard Ellis Curate
171 01/12/1792 William Thomas Margaret Roberts Taylor Richard Ellis Curate
172 20/12/1792 Sydney Samuel Catherine Roberts Cochybig Richard Ellis Curate
173 21/12/1792 Thomas John Elizabeth Thomas Ffridd Shoemaker Richard Ellis Curate
174 23/12/1792 Elizabeth Robert Elinor Foulk Weaver Richard Ellis Curate
175 25/12/1792 Eleanor Morris Catherine Jones Bwlchderwin Labourer Richard Ellis Curate
176 06/01/1793 William John Margaret Prichard Coedtyno Labourer Richard Ellis Curate
177 06/01/1793 Elizabeth William Jane Jones Terfin y ddau blwy Labourer Richard Ellis Curate
178 13/01/1793 Ellis Robert Margaret Roberts Bryngroi Labourer Richard Ellis Curate
179 03/02/1793 Owen Robert Eleanor Roberts Llwyngwanadle Richard Ellis Curate
180 15/02/1793 John Robert Jane Owen Voel Richard Ellis Curate
181 09/03/1793 Hannah John Sarah William Yniswen Labourer Richard Ellis Curate
182 10/03/1793 Catherine William Jane Roberts Village Labourer Richard Ellis Curate
183 13/03/1793 Margaret Robert John Catherine Patrick Labourer Richard Ellis Curate
184 20/03/1793 John John Eleanor Griffith Bodgefal Labourer Richard Ellis Curate
185 30/03/1793 Catherine Griffith Elizabeth Thomas Berthddu Weaver Richard Ellis Curate
186 19/04/1793 William Robert Eleanor Parry Monachdy Labourer Richard Ellis Curate
187 19/04/1793 Catherine John Catherine Evans Berthddu Yeoman Richard Ellis Curate
188 05/05/1793 John Robert Mary Hughes Voel Labourer Richard Ellis Curate
189 06/05/1793 Hugh Robert Mary Roberts Graianog Yeoman Richard Ellis Curate
190 08/05/1893 Jane Harry Catherine David Penybryn Mason Richard Ellis Curate
191 20/05/1793 Hugh Owen Anne Hughes Tyrfyna Richard Ellis Curate
192 26/05/1793 Philip William Catherine Jones Village Shoemaker Richard Ellis Curate
193 31/05/1793 Ellin Jones William John Jane Morris Village Labourer Richard Ellis Curate
194 16/06/1793 John Griffith Grace Hughes Gurngoch Shoemaker Richard Ellis Curate
195 16/06/1793 Catherine William Margaret Roberts Briscyni Labourer Richard Ellis Curate
196 04/07/1793 William John Lowry Owen Velinglanmor Miller Richard Ellis Curate
197 04/07/1793 Catherine John Catherine Hughes Lleiar Vawr Labourer Richard Ellis Curate
198 21/07/1793 Catherine Griffith Elizabeth David Penrhiwbach Labourer Richard Ellis Curate
199 21/07/1793 Robert Robert Mary Roberts Tynrhos Labourer Richard Ellis Curate
200 21/07/1793 Thomas Thomas Martha Roberts Brinerir Labourer Richard Ellis Curate
201 28/07/1793 Elizabeth John Mary Prichard Penbrin Labourer Richard Ellis Curate
202 28/07/1793 Margaret Evan Catherine William Caermeynan Labourer Richard Ellis Curate
203 28/07/1793 John John Margaret Prichard Stabal Goch Labourer Richard Ellis Curate
204 28/07/1793 John Rowland Catherine Williams Henbant Labourer Richard Ellis Curate
205 11/08/1793 Mary Robert Martha Prichard Coedtyno Labourer Richard Ellis Curate
206 29/09/1793 Morris Hugh Anne Morris Buarth Sant Labourer Richard Ellis Curate
207 20/10/1793 Ellin Evan Anne Owen Mur Mawr Labourer Richard Ellis Curate
208 17/11/1793 Ellin Griffith Ellin Prichard Penlan Labourer Richard Ellis Curate
209 17/11/1793 Anne Owen (B) NK Margaret NK/Roberts Brynmarsley Spinster Richard Ellis Curate
210 15/12/1793 Gaynor Owen Jane Morris Cwm Labourer Richard Ellis Curate
211 22/12/1793 Thomas Owen Catherine Parry Brynhafod Yeoman Richard Ellis Curate
212 29/12/1793 William William Ellin Williams Bwlchderwin Labourer Richard Ellis Curate
213 30/12/1793 William Robert Ellin Roberts Caeglas Yeoman Richard Ellis Curate
214 05/01/1794 Catherine John Mary Williams Pandu Labourer Richard Ellis Curate
215 16/02/1794 Margaret William Mary Jones Voel Labourer Richard Ellis Curate
216 09/03/1794 Owen William Ellin Owen Pantyffynnon Labourer Richard Ellis Curate
217 23/03/1794 Mary Owen Catherine Rogers Pantglas Nantcall Labourer Richard Ellis Curate
218 26/03/1794 Ellin Rice Ellin Roberts Tythin Madin Carpenter Richard Ellis Curate
219 02/04/1794 Ellin William Mary Jones Caemwynan Shoemaker Richard Ellis Curate
220 13/04/1794 John Griffith Griffith Jane Jones Caenewidd Labourer Richard Ellis Curate
221 16/04/1794 Lowry Owen Gwen Pierce Cilcoed Labourer Richard Ellis Curate
222 25/04/1794 Catherine Evan Mary Owen Village Shoemaker Richard Ellis Curate
223 07/05/1794 Anne John Anne Roberts Bwlchygwint Shoemaker Richard Ellis Curate
224 13/05/1794 John Robert Mary Roberts Graianog Yeoman Richard Ellis Curate
225 18/05/1794 Richard Robert Catherine Roberts Cefn Graianog Labourer Richard Ellis Curate
226 21/05/1794 Gaynor Hugh Grace Williams Pontllyfni Smith Richard Ellis Curate
227 22/06/1794 Thomas Robert Ellin Parry Monachdu Yeoman Richard Ellis Curate
228 08/07/1794 William Roberts Robert Anne Prichard Felin y Cim Miller Richard Ellis Curate
229 13/07/1794 Margaret John Anne David Voel Labourer Richard Ellis Curate
230 03/08/1794 David David Sarah Owen Shoemaker dec Richard Ellis Curate
231 10/08/1794 Lowry Robert Anne Williams Weaver Richard Ellis Curate
232 24/08/1794 Robert Robert Catherine Evans Raber Labourer Richard Ellis Curate
233 24/08/1794 Daniel Hugh Jane Roberts Bryscyni Taylor Richard Ellis Curate
234 31/08/1794 Catherine Maurice Ellin Cadwalader Derwin Vawr Labourer Richard Ellis Curate
235 05/09/1794 Thomas Robert Ellin Cadwalader Derwin Vawr Labourer Richard Ellis Curate
236 05/09/1794 Martha Griffith Martha Humphrey Garnedd Weaver Richard Ellis Curate
237 07/09/1794 Richard Richard Jane Hughes Havod y Wern Labourer Richard Ellis Curate
238 14/09/1794 John Robert Elizabeth Jones Nantcall Yeoman Richard Ellis Curate
239 21/09/1794 Anne Thomas Catherine Jones Cilcoed Labourer Richard Ellis Curate
240 19/10/1794 David Jones John Anne David Mariner Richard Ellis Curate
241 05/11/1794 William Samuel Jane Jones Aber Labourer H Evans Minister
242 09/11/1794 Robert John Jane Thomas Ffridd Shoemaker Richard Ellis Curate
243 16/11/1794 William Robert Anne Owen Voel Ucha Yeoman Richard Ellis Curate
244 16/11/1794 Jane William Anne Thomas Tythin hen Labourer Richard Ellis Curate
245 30/11/1794 Griffith Robert Catherine Jones Cefn Lleiar Labourer Richard Ellis Curate
246 30/11/1794 Owen William Catherine Williams Newborough Arms Inn Richard Ellis Curate
247 07/12/1794 John Owen Jane Prichard Tythinygwella Labourer Richard Ellis Curate
248 15/12/1794 Eleanor Hughes Hugh Elizabeth Owen Pennarth Yeoman Richard Ellis Curate
249 18/12/1794 David Griffith Elizabeth David Taihirion Labourer Richard Ellis Curate
250 21/12/1794 Susan John Jane Jones Terfin y ddau blwy Labourer Richard Ellis Curate
251 25/12/1794 William Humphrey Gaynor Griffiths Derwin Ucha Labourer Richard Ellis Curate
252 01/01/1795 Mary Griffith Ellen Thomas Penrhiwia Labourer Richard Ellis Curate
253 01/01/1795 Catherine Robert Gwladis Jones Tai yn y lon Labourer Richard Ellis Curate
254 16/01/1795 John John Jane Thomas Bryneira Yeoman Richard Ellis Curate
255 22/02/1795 Ellis John Margaret Prichard Stabal Goch Labourer Richard Ellis Curate
256 08/03/1795 Jane Richard Jane Roberts Village Slater Richard Ellis Curate
257 13/03/1795 Catherine Methusalem Catherine Roberts Parish Clerk Richard Ellis Curate
258 22/03/1795 John Thomas Ellin Griffith Labourer Richard Ellis Curate
259 22/03/1795 Mary Richard Mary David Voel Isaf Richard Ellis Curate
260 01/04/1795 Samuel Samuel Catherine Roberts Coch y big Yeoman Richard Ellis Curate
261 23/04/1795 Morris Griffith Elizabeth Thomas Berth ddu Weaver Richard Ellis Curate
262 04/05/1795 Mary John Sarah Williams Yniswa Labourer Richard Ellis Curate
263 14/05/1795 Anne Evan Catherine Hughes Tan y clawdd Labourer Richard Ellis Curate
264 07/06/1795 Griffith Griffith Mary Williams Ystymllech Yeoman Richard Ellis Curate
265 09/06/1795 William Griffith Grace Hughes Gurngoch Shoemaker Richard Ellis Curate
266 21/06/1795 Robert Robert Mary Roberts Tynyrhos Labourer Richard Ellis Curate
267 19/07/1795 Henry Robert Mary Roberts Graianog Yeoman Richard Ellis Curate
268 30/08/1795 William Owen Mary Roberts Monachdu Labourer Richard Ellis Curate
269 30/08/1795 Anne William Jane Roberts Berthddu Labourer Richard Ellis Curate
270 17/09/1795 Hugh John Margaret Hughes Morfa Llanaelhaiarn Yeoman Richard Ellis Curate
271 18/09/1795 Jane Owen Catherine Hughes Ty Isa Innkeeper Richard Ellis Curate
272 18/10/1795 Sarah John Jane Jones Caerbwlch Labourer Richard Ellis Curate
273 18/10/1795 Maurice William Jane Jones Village Mariner Richard Ellis Curate
274 21/10/1795 Anne John Jane Pughe Lleiar Yeoman Richard Ellis Curate
275 25/10/1795 Robert Robert Anne Prichard Melin y Cim Miller Richard Ellis Curate
276 27/11/1795 Mary Griffith Elizabeth David Penrhiwiau John Pughe Curate
277 29/11/1795 Elizabeth William Mary Jones Maesog Shoemaker John Pughe Curate
278 13/12/1795 John William Jane Roberts Pennpontycym John Pughe Curate
279 24/01/1796 Solomon and Margaret Robert Ellin Foulk Tynyberth Weaver John Pughe Curate
280 09/02/1796 Ruth Thomas Margaret Jones Penpontllyfni Tailor John Pughe Curate
281 10/02/1796 Susan Owen Lowry Griffith Cefnarthe John Pughe Curate
282 28/02/1796 Ellin Evan Mary Hughes Gyrngoch Shoemaker John Pughe Curate
283 04/03/1796 John Richard Mary Hughes Penralltucha John Pughe Curate
284 13/03/1796 Harry Thomas Margaret Roberts Moelderwyn John Pughe Curate
285 26/03/1796 Jane Harry Catherine David Pen y bryn John Pughe Curate
286 10/04/1796 Griffith Rowland Catherine Williams Henbant Yeoman John Pughe Curate
287 24/04/1796 Catharine Robert Anne Owen Foelucha Yeoman John Pughe Curate
288 09/05/1796 Robert Robert Ellin Roberts Chapel Preacher John Pughe Curate
289 28/05/1796 Mary Robert Catharine Jones Lleuer John Pughe Curate
290 29/05/1796 Robert John Mary Prichard Penarth Labourer John Pughe Curate
291 05/06/1796 Elizabeth Robert Margaret Prichard Terfynau John Pughe Curate
292 10/07/1796 Roger Owen Catharine Roger Pantglas John Pughe Curate
293 19/07/1796 Ellin Richard Jane Hughes Hafodywern John Pughe Curate
294 24/07/1796 Martha Hugh Jane Roberts Bryscyni Tailor John Pughe Curate
295 27/07/1796 Ebenezer John Ellin Williams Maesmerianwy Labourer John Pughe Curate
296 21/08/1796 Catherine William Anne Evans Ty ucha John Pughe Curate
297 27/08/1796 John William Jane David Bronrerw Labourer John Pughe Curate
298 27/08/1796 Margaret William Catherine Williams Newborough Arms Innkeeper John Pughe Curate
299 28/08/1796 John William Mary Jones Foel Labourer John Pughe Curate
300 04/09/1796 Anne Hugh Ellin Jones Ynysrarch Labourer John Pughe Curate
301 11/09/1796 Owen (B) Evan Lowry Owen/Daniel Barmouth/Clynnog Mariner John Pughe Curate
302 25/09/1796 John John Elizabeth Thomas Ffridd Shoemaker John Pughe Curate
303 09/10/1796 Mary Ellis John Catharine Evans Caenmorfa Gent John Pughe Curate
304 23/10/1796 Sarah John Elizabeth Roberts Bwlchderwyn John Pughe Curate
305 30/10/1796 Catherine Robert Mary Griffith Camfar bwth Mariner John Pughe Curate
306 27/11/1796 Catherine William Jane Williams Terfyn y ddeublwyf John Pughe Curate
307 04/12/1796 Owen John Anne Roberts Bwlch y gwynt Shoemaker John Pughe Curate
308 08/12/1796 John Owen Owen Jane Morris Pont y Cym Farmer John Pughe Curate
309 15/12/1796 Anne Robert Catherine Evan Aberdydesach Labourer John Pughe Curate
310 08/01/1797 Mary John Jane Williams Pantafiach Tailor John Pughe Curate
311 20/01/1797 William Robert Ellin Parry Mynachdy Gwyn John Pughe Curate
312 22/01/1797 Griffith Griffith Martha Humphrey Garnedd Weaver John Pughe Curate
313 03/02/1797 Catherine Griffith Jane Owen Hengwm Yeoman John Pughe Curate
314 10/02/1797 Jane Roberts Robert Martha Prichard Cae evan Labourer John Pughe Curate
315 14/02/1797 Henry Robert Mary Roberts Graianog Yeoman John Pughe Curate
316 26/02/1797 Mary William Ellin Williams Bwlchderwyn Labourer John Pughe Curate
317 05/03/1797 Margaret Evan Catherine Hughes Tan y clawdd Labourer John Pughe Curate
318 07/03/1797 Jane Evan Mary Owen Tycerrig Shoemaker John Pughe Curate
319 26/03/1797 Thomas Robert Mary Roberts Garnbach Llwynybedw Labourer John Pughe Curate
320 06/05/1797 Anne John Anne Davies Court Mariner John Pughe Curate
321 07/05/1797 Catherine Richard Mary Jones Park Brewer John Pughe Curate
322 10/05/1797 Hugh Griffith Jane Jones Caenewydd Labourer John Pughe Curate
323 14/05/1797 Robert Thomas Martha Roberts Bryneryr Yeoman John Pughe Curate
324 07/07/1797 Thomas Griffith Elizabeth Thomas Plasmadog Weaver John Pughe Curate
325 09/07/1797 John Robert Anne Williams Weaver John Pughe Curate
326 06/09/1797 Margaret John Dorothy Roberts Caergofaint Joiner John Pughe Curate
327 17/09/1797 Anne Robert Anne Owen Foelucha Yeoman John Pughe Curate
328 01/11/1797 Elizabeth John Anne David Foel Labourer John Pughe Curate
329 10/11/1797 Hugh Richard Jane Roberts Village Slater John Pughe Curate
330 02/12/1797 Richard and Jane Samuel Catherine Roberts Coch y big Yeoman John Pughe Curate
331 14/12/1797 Catherine Thomas Ellin Griffith Tygwyn Labourer John Pughe Curate
332 29/12/1797 William William Mary Jones Caermwynen Shoemaker John Pughe Curate
333 14/01/1798 Jane William Jane Williams Nantcyll Yeoman John Pughe Curate
334 28/01/1798 Henry William Margaret Roberts Brysgynni Labourer John Pughe Curate
335 21/02/1798 Margaret Hugh Mary Hughes Village Blacksmith John Pughe Curate
336 21/03/1798 Richard Thomas Margaret Roberts Moelderwyn Labourer John Pughe Curate
337 21/03/1798 Martha Griffith Griffith Ellin Thomas Penrhiwiau Labourer John Pughe Curate
338 15/04/1798 Hugh Owen Owen Mary Hughes Ynydybwntan Labourer John Pughe Curate
339 20/04/1798 David Owen Jane Prichard Tyddynygwellai Labourer John Pughe Curate
340 06/05/1798 Anne Hugh Anne Morris Murysant Labourer John Pughe Curate
341 13/05/1798 Mary Griffith Grace Hughes Gyrngoch Shoemaker John Pughe Curate
342 13/05/1798 John Owen Gwen Pryse Cilcoed Labourer John Pughe Curate
343 17/05/1798 Griffith Hugh Ellin Jones Bwlchderwyn Labourer John Pughe Curate
344 17/05/1798 Margaret Griffith Elizabeth David Tynyberth Labourer John Pughe Curate
345 03/06/1798 Robert Owen Owen Mary Roberts Mynachdy gwyn Labourer John Pughe Curate
346 03/06/1798 John Thomas Catherine Jones Cilcoed Labourer John Pughe Curate
347 10/06/1798 David Robert Anne Roberts Bwlchderwyn Labourer John Pughe Curate
348 08/07/1798 Hugh Rowland Catherine Williams Henbant Yeoman John Pughe Curate
349 29/07/1798 Owen Jones John Margaret Prichard Lleiniau Labourer John Pughe Curate
350 02/09/1798 Margaret Owen Owen Margaret Humphrey Tycerrig Tailor John Pughe Curate
351 11/09/1798 Anne (B) NK Anne NK/William NK/Graianog Spinster John Pughe Curate
352 16/09/1798 William Jones John Catherine Williams Brynygro Labourer John Pughe Curate
353 16/09/1798 Ellin Griffith Catherine Roberts Garn Labourer John Pughe Curate
354 30/09/1798 William Richard Ellin Davies Caehirbach Shoemaker John Pughe Curate
355 04/11/1798 Samuel William Catherine Samuel Llwynbedw Labourer John Pughe Curate
356 05/11/1798 Anne Griffith Elizabeth David Penrhiwiau Yeoman John Pughe Curate
357 11/11/1798 Richard David Catherine Jones Caecrin Labourer John Pughe Curate
358 18/11/1798 Ellin Robert Anne Owen Foelucha Yeoman John Pughe Curate
359 26/11/1798 William Wms William Jane Jones Tynymynydd Mariner John Pughe Curate
360 16/12/1798 David William Jane David Bronerw Labourer Methusalem Rbts P C
361 21/12/1798 Richard John Cathrin Prichard Ynusr Arch Labourer Methusalem Rbts P C
362 23/12/1798 Jane Richard Mary Peare Cilcoed Labourer Methusalem Rbts P C
363 23/12/1798 Mary Robert Elin Foulk Tanygareg Weaver Methusalem Rbts P C
364 27/01/1799 Elin Robert Margaret Prichard Terfyna Labourer Methusalem Rbts P C
365 27/01/1799 Jane William Jane Roberts Penybont Limeburner Methusalem Rbts P C
366 27/01/1799 Anne Griffith Marry William Ysdynllech Yeoman Methusalem Rbts P C
367 04/02/1799 David Griffith Jane Roberts Plas Yeoman Methusalem Rbts P C
368 06/02/1799 Elizabeth William Margared David Hafodywern Yeoman Methusalem Rbts P C
369 06/02/1799 Elizabeth Harry Elizabeth Jones Gilfach Labourer Methusalem Rbts P C
370 10/02/1799 Mary Owen Sudney Jones Erw Wen Yeoman Methusalem Rbts P C
371 10/02/1799 Mary Griffith Jane Williams Tyddun Moelyn Labourer Methusalem Rbts P C
372 17/02/1799 Owen Griffith Margared Owen Hengwm Joyner Methusalem Rbts P C
373 17/02/1799 Marry Robert Marry Roberts Grianog Yeoman Methusalem Rbts P C
374 24/02/1799 Catherine Thomas Margaret Roberts Bwlch y Derwin Taylor
375 10/03/1799 Harry Thomas Robert Elin Parry Mynachdy gwun Yeoman
376 14/04/1799 Elizabeth Griffith Catherine Evan Cefnartho Labourer
377 28/04/1799 Morris John Jane Thomas Brynaera Gent
378 28/04/1799 Jane Griffith Martha Humphrey Garnedd lwyd Weaver
379 12/05/1799 Owen Owen Jane Morris Cae yn y Morva Labourer Methusalem Rbts P C
380 26/05/1799 Gaynor Evan Catherine Hughes Ty yn y Mynydd Labourer Methusalem Rbts P C
381 01/06/1799 Elin Robert Margared Parry Voel Yeoman Methusalem Rbts P C
382 12/06/1799 John Robert Margared Williams Tan y Clawdd Labourer Methusalem Rbts P C
383 16/06/1799 Robert William Elin Williams Bwlch y Derwin Labourer Methusalem Rbts P C
384 07/07/1799 William John Elizabeth Thomas Ffridd Shoemaker Methusalem Rbts P C
385 14/07/1799 Griffith John Anne David Court Mariner Methusalem Rbts P C
386 27/07/1799 James William Marry Roberts Penrhiwia Labourer Methusalem Rbts P C
387 28/07/1799 Richard William Jane Williams Stabl goch Tyddyn hen John Lloyd Curate
388 28/07/1799 Anne (B) NK Lettis NK/Prichard NK/Ynysrarch John Lloyd Curate
389 28/07/1799 Margaret William Jane Thomas Nantcall Yeoman John Lloyd Curate
390 28/07/1799 Elizabeth Hugh Elizabeth Owen Penarth Yeoman John Lloyd Curate
391 04/08/1799 Anne John Marry Prichard Beudy Coch Labourer John Lloyd Curate
392 25/08/1799 Robert William Marry Jones Voel Labourer John Lloyd Curate
393 25/08/1799 Jane William Margaret Owen Corn croes Labourer John Lloyd Curate
394 08/09/1799 Robert Rbts Robert Marry Pearce Coch y Clwt Labourer John Lloyd Curate
395 13/10/1799 John Robert Margaret Griffith Cwmbran Yeoman John Lloyd Curate
396 03/11/1799 Hugh Thomas Elin Parry Pant y ffynnon Labourer John Lloyd Curate
397 24/11/1799 Margaret Robert Martha Prichard Cae Ifan Labourer John Lloyd Curate
398 30/11/1799 John David David Anne Jones Bronyrerw Taylor John Lloyd Curate
399 30/11/1799 Catherine William Mary Jones Caemwynan Shoemaker John Lloyd Curate
400 19/12/1799 William and Rachel Henry Catherine Williams Maesmawr John Lloyd Curate
401 29/12/1799 Elizabeth Richard Jane Roberts Slater John Lloyd Curate
402 04/01/1800 William Job Evan Mary Owen Tynewydd Shoemaker John Lloyd Curate
403 05/01/1800 Hugh Evan Mary Hughes Gyrngoch Shoemaker John Lloyd Curate
404 05/01/1800 Richard (B) Robert Catherine Roberts/Meyrick Coch y bug/Clynnog John Lloyd Curate
405 02/03/1800 Anne Joseph Catherine Roberts Gurngoch Weaver John Lloyd Curate
406 06/04/1800 Owen Owen Catherine Roger Pantglas Farmer John Lloyd Curate
407 27/04/1800 William John Margaret Owen Henbant Farmer John Lloyd Curate
408 18/05/1800 Gaynor (B) John Elizabeth Hughes/Jones Cwmgwara John Lloyd Curate
409 25/05/1800 Mary Owen Mary Hughes Ynus y Bwntun Labourer
410 01/06/1800 Jane Owen Margared Hughes Hafod y Wern Labourer
411 27/07/1800 Anne William Mary Foulk Tyddyn Madun Labourer
412 10/08/1800 Ellis William Catherine Hughes Coed Howel bach Labourer
413 10/08/1800 Catherine Griffith Margery Prichard Llanfihangel
414 24/08/1800 Henry Griffith Margaret Roberts Bwlch y Derwin Labourer
415 27/09/1800 William William Margaret Roberts Bryscyni Labourer
416 28/09/1800 Hugh Evan Jane Williams Brun Cynan bach
417 12/10/1800 William Richard Catherine Williams Smith
418 02/11/1800 William William Margered Roberts Hendre bach
419 02/11/1800 Elizabeth Griffith Elizabeth David Tygwun Labourer
420 25/12/1800 William John Cathrin Prichard Tyddunhen Labourer
421 04/01/1801 Margret Rowland Catherine Williams Henbant Farmer
422 09/01/1801 Ellis John Catherine Hughes Lleyar fawr Farmer
423 18/01/1801 John Hugh Jane Ellis Tyddyn Shoemaker
424 29/01/1801 Jane Griffith Elin Thomas Penrhiwia
425 29/03/1801 John Owen Mary Roberts Monachdy Labourer
426 19/04/1801 John Richard Jane Griffith Maesymawr Farmer
427 26/04/1801 Elin William Susanah Jones Tanyclawdd Labourer
428 03/05/1801 Margared Edward Jane Parry Cwm Farmer
429 10/05/1801 Elin John Ann Roberts Bwlchygwunt Shoemaker
430 07/06/1801 Elin Edward Jane Daniel Llwutmor Labourer
431 05/07/1801 Mary Wms (B) William Ann Roberts/Wms Llandwrog/Aberdesach
432 11/07/1801 Mary David Cathrine Jones Cae Crin Labourer
433 19/07/1801 Mary John Margared Prichard Lleiniau Labourer
434 02/08/1801 Elizabeth Humphrey Jane Evan Aber Afon Labourer
435 30/08/1801 Ebenezer Thomas Jane Rowland Maesog Farmer
436 06/09/1801 Robert Thomas No name Roberts Bwlchderwin Labourer
437 13/09/1801 Jane Harry Anne Thomas Miller
438 20/09/1801 Thomas Griffith Jane Jones Caenewydd Labourer
439 20/09/1801 Catherine John Catherine Prichard Bwlchderwin Labourer
440 27/09/1801 John William Margared Jones Penralltucha Labourer
441 03/10/1801 Catherine William Mary Prichard Tyntwll Labourer
442 18/10/1801 Richard Robert Margared Prichard Terfynah Farmer
443 25/10/1801 Elizabeth Griffith Martha Humphrey Garnedd Lwyd Weaver
444 01/11/1801 John Griffith Elizabeth David Penrhiwia Labourer
445 15/11/1801 Anne William Mary Rbts Morris Garegboeth
446 22/11/1801 William William Jane David Bronrerw Labourer
447 20/12/1801 Jane Robert Elin Parry Monachdy
448 17/01/1802 William Richard Catherine William Pont y Cim Smith
449 28/02/1802 Margared William Lowry Roberts Buartha Labourer
450 07/03/1802 Griffith Griffith Margared Owen Hengwm Joyner
451 21/03/1802 Anne Mark Anne Jones Maesog Farmer
452 31/03/1802 David Samuel Anne Evans Roberts Tyddyn Madyn Carpenter
453 11/04/1802 Elizabeth William Anne William Bwlch Derwin Labourer
454 19/04/1802 William Griffith Marry William Ysdynllech Farmer
455 24/04/1802 Sidney Robert Marry Parry Roberts Graianog Farmer
456 26/04/1802 Jane Robert Anne Thomas Ty yn y lon Labourer
457 09/05/1802 Robert William Jane Williams Nantcall Farmer
458 09/05/1802 Anne John Margaret Owen Henbant bach Yeoman
459 30/05/1802 John John Elizabeth Hughes Cwmgwara Farmer
460 30/05/1802 Mary Samuel Catherine Roberts Coch y big Yeoman
461 30/05/1802 John Richard Jane Griffith Maesmawr Farmer
462 06/06/1802 Lowry Thomas Catherine Jones Cilcoed Yeoman
463 13/06/1802 Margared Owen Jane Morris Caenmorfa
464 20/06/1802 Margaret (B) Evan Elizabeth Williams/Hughes Nantcoll
465 04/07/1802 Mary John Mary Prichard Beudy Coch Labourer
466 11/07/1802 William Robert Cathrine Pearce Labourer
467 13/07/1802 John John Cathrine Wms Thomas Labourer
468 15/08/1802 Ellis Griffith Jane Roberts Ty yn y berth Labourer
469 15/08/1802 Jane Evan Cathrine Hughes Tu yn y Mynnudd Labourer
470 22/08/1802 Richard Griffith Elizabeth David Rhos ucha Labourer
471 22/08/1802 William Richard Jane Pearce Cilcoed Labourer
472 05/09/1802 Elizabeth Thomas Marry Morris Nantcall Labourer
473 23/09/1802 John William Marry Prichard Ty yn y twll Labourer
474 26/09/1802 Robert Thomas Elin Griffith Corn Croes Labourer
475 03/10/1802 Thomas Gth John Jane Thomas Bryn Ayra
476 03/10/1802 David John Ann David Ffridd Labourer
477 03/10/1802 Jane Thomas Elin Parry Pant y ffynnon
478 10/10/1802 Robert Joseph Catherine Roberts Weaver
479 24/10/1802 Jane William Mary Williams Shoemaker
480 24/10/1802 Elin David Lowry Roberts Bodgefal Labourer
481 12/11/1802 Catherine Edward Jane Parry Cwm Farmer
482 14/11/1802 Ann John Elizabeth Thomas Fridd Shoemaker
483 05/12/1802 Jane William Jane Prichard Mynachdu
484 01/01/1803 Evan Jones John Catherine Williams Tyddunhen
485 02/01/1803 Elin Roberts (B) NK Febey NK/Jones Coch y Clwt
486 09/01/1803 Lowry Griffith Cathrin Evan Cefnartho Labourer
487 06/02/1803 Jane Humphrey Jane Evan Aberrafon Labourer
488 06/03/1803 Hugh Hugh Elinor Jones Stabalgoch Hengwm
489 06/03/1803 Anne David Ann Jones Taylor
490 13/03/1803 Anne William Elizabeth Samuel Brynhafod bach
491 30/03/1803 Margaret Robert Martha Prichard Cae Evan Labourer
492 30/03/1803 Richard Robert Gwladus Jones Tau yn y lon Labourer
493 03/04/1803 Catherine Rowland Catherine Williams Henbant Farmer
494 18/04/1803 Richard Richard Cathrine Prichard Brysgyni Labourer
495 20/04/1803 David Solomon Ann Evans Roberts Carpenter
496 24/04/1803 Marry William Marry Foulk Coch y Clwt Labourer
497 06/06/1803 Ann William Marry Williams Village Labourer
498 26/06/1803 William William Cathrine Hughes Coedhowelbach Labourer
499 26/06/1803 Robert William Marry Morris Garegboeth Labourer
500 27/07/1803 Mark Richard Elizabeth Hughes Ffridd Labourer
501 07/08/1803 Richard William Marry Jones Foul Labourer
502 07/08/1803 Marry Owen Margred Hughes Hafod y Wern Labourer
503 21/08/1803 Harry Griffith Margaret Methusalem Bwlchderwin Labourer
504 21/08/1803 Richard Robert Ann Thomas Tun y lon Labourer
505 28/08/1803 James Wms William Jane Roberts Penybont Limeburner
506 04/09/1803 David Owen Ann Hughes Fouluwcha
507 18/09/1803 John Owen Sudney Jones Erw wen Farmer
508 16/10/1803 Mary John Mary Owen Caerbwsan
509 23/10/1803 Ellinor Hugh Ellin Jones Bwlchderwin
510 06/11/1803 John Richard Ellin David Tynymynydd
511 13/11/1803 Griffith Richard Jane Griffith Maesmawr
512 13/11/1803 Evan Owen Mary Roberts Monachdy
513 20/11/1803 Richard Griffith Ellinor Thomas Penrhiwia
514 22/01/1804 John John Catherine Prichard Bwlchderwin
515 29/01/1804 Richard William Margaret Roberts Brysgynni
516 04/03/1804 William David Catherine Jones Maesog
517 09/03/1804 Ann Griffith Martha Humphrey Garnedd
518 31/03/1804 Robert Griffith Catherine Roberts Bwlchderwin
519 08/04/1804 Robert William Lowry Roberts Biartha
520 08/04/1804 Cadrin John Elisabeth Hughs Cwmgwara
521 15/04/1804 Robert William Jahen David Dun y berth
522 15/04/1804 Elis Jones Griffith Jane Roberts Dun y berth
523 22/04/1804 Mary Thomas Thomas Margred Roberts Bwlchderwin
524 06/05/1804 Jane Richard Catherine Williams Pont y Cim
525 20/05/1804 Robert Owen Ellinor William Cwmbren
526 20/05/1804 Morris William Ellinor Williams Bwlchderwin
527 25/05/1804 Thomas Owen Elizabeth Roberts Garreg Boeth
528 27/05/1804 Jane Evan Elizabeth Williams Bryn Cynen
529 08/06/1804 Mary Edward Jane Parry Cwm
530 24/06/1804 Catherine John Catherine Williams Tyddyn hen
531 01/07/1804 Griffith William Margaret David Hafod Wern
532 08/07/1804 Owen Evan Margaret Owen Tyddyn hen
533 29/07/1804 Catherine Robert Margaret Prichard Terfyna
534 01/08/1804 Catherine Thomas Ellinor Williams Caerpwsan
535 05/08/1804 Robert John Dorothy Roberts Gors
536 12/08/1804 Owen John Margaret Owen Henbant
537 19/08/1804 William Thomas Catherine Jones Cilcoed
538 19/08/1804 Richard Robert Mary Roberts Cammarbwth
539 02/09/1804 Evan Humphrey Jane Evan Aberafon
540 02/09/1804 Ellis William Mary Williams Siop
541 16/09/1804 Grace Robert Ellinor Roberts Mynachdu
542 19/10/1804 Mary William Mary Jones Caemwynan
543 28/10/1804 Mary Robert Catherine Pierce Tynrallt
544 04/11/1804 Catherine William Mary Prichard Tyntwll
545 18/11/1804 Owen Joseph Catherine Roberts Garn
546 02/12/1804 Catherine Thomas Ann Prichard Hengwm
547 14/12/1804 Thomas Richard Elizabeth Hughes Ffridd
548 06/01/1805 Jane David Ann Jones Cae Crin
549 27/01/1805 Griffith John Margaret Prichard Lleiniau
550 03/02/1805 Catherine John Ann David Ffridd
551 10/02/1805 Robert Solomon Ann Roberts Llechirdwr
552 21/02/1805 Richard John Catherine Thomas Court
553 08/03/1805 Catherine Hugh Ellinor Jones Stable Goch Hengwm
554 08/03/1805 Ellinor Robert Ann Thomas Tyn y Lon
555 15/03/1805 Ann John Jane Prichard Ty Glas
556 17/03/1805 David Owen Mary Hughes Ynys bountan
557 21/04/1805 Jane John Catherine Owen Tyddyn grasbil
558 28/04/1805 William Evan Catherine Hughes Hafod y Rhiw
559 28/04/1805 Catherine William Mary Jones Lleuar fawr
560 19/05/1805 Mary Hugh Ellin Jones Bwlch derwyn
561 19/05/1805 Robert Evan Margaret Thomas Bryn Cynnen
562 01/06/1805 Henry (B) Griffith Ann Parry Llanystumdwy
563 02/06/1805 Robert Henry Ann Jones Pen y Bryn
564 02/06/1805 Mary Griffith Catherine Evans Cefn Artho
565 09/06/1805 John William Elizabeth Samuel Bryn hafod bach
566 09/06/1805 Margaret William Mary Foulk Coch y Clwt
567 14/06/1805 Robert John Jane Thomas Bryn Eira Uchaf Farmer
568 23/06/1805 Mary William Catharine Parry Bodychain Farmer
569 14/07/1805 Henry Robert Ann Prichard Ty Coch
570 14/07/1805 Elizabeth Robert Mary Pierce Cilcoed
571 18/08/1805 William John Elizabeth Phylip Tynr Ardd
572 08/09/1805 Ellin William Ann Williams Bronr Erw
573 15/09/1805 William David Ann Williams Aber desach
574 15/09/1805 Jane Richard Jane Griffith Maes mawr Farmer
575 22/09/1805 Richard John Mary Prichard Beudy coch
576 22/09/1805 John Evan Lowry Thomas Ty Newydd
577 12/01/1806 Catherine William Margaret Wms Jones Penr Allt Farmer
578 09/02/1806 Mary (B) Thomas Margaret Prichard
579 09/03/1806 William John Catherine Prichard Labourer
580 09/03/1806 Ann Richard Ellin David Shoemaker
581 19/03/1806 Ellin William Margaret David Hafod y Wern Farmer
582 19/03/1806 Thomas William Catherine Hughes Coedhowelbach Labourer
583 14/04/1806 Owen William Margaret Owen Labourer
584 17/04/1806 Mary Owen Mary Jones Monachdy Gwynn
585 20/04/1806 Hugh John Elizabeth Hughes Cwmgwara
586 27/04/1806 Ellin John Ellin Owen Farmer
587 27/04/1806 Robert Griffith Elizabeth David Pen y Rhiwiau Farmer
588 04/05/1806 Jane David Catherine Jones Ty newydd
589 04/05/1806 Ann John Catherine Williams Mursaint
590 18/05/1806 Joseph Owen Jane Morris Caen y morfa
591 25/05/1806 Owen John Margaret Owen Henbant bach
592 25/05/1806 Mary William Mary Williams Shopkeeper
593 06/06/1806 Catharine Thomas Catharine Jones Bwlch y derwyn
594 15/06/1806 Margaret Robert Catherine Williams Llwyn Bedw
595 22/06/1806 John William Lowry Roberts Buartha
596 23/06/1806 Ellin Griffith Ellin Thomas Pen y Rhiwiau
597 27/07/1806 Richard David Ann Prichard Foel Isaf
598 18/08/1806 John Griffith Martha Humphrey Garnedd
599 24/08/1806 Robert Griffith Jane Roberts Tyn y Berth
600 24/08/1806 William Edward Jane Job Tynymynydd
601 08/09/1806 Griffith Thomas Ellin Parry Pant y Ffynnon
602 14/09/1806 Mary Richard Catherine Williams Blacksmith
603 05/10/1806 Catherine Richard Elizabeth Hughes Ffryd
604 07/12/1806 Ellin Griffith Margaret Roberts Bwlch y Derwyn
605 14/12/1806 Catherine Robert Ellin Morgan Pen y Bryn
606 14/12/1806 Griffith John Jane Prichard Ty glas
607 14/12/1806 David (B) David Ellin Davies
608 14/12/1806 Ann (B) Henry Ann Parry/Williams Llanllyfni Parish
609 21/12/1806 William Thomas Margaret Roberts Bwlch Derwyn
610 21/12/1806 William William Ellin Morgan Llwydmor
611 08/02/1807 John Daniel Mary Prichard Ffridd
612 22/02/1807 William Richard Ellin Jones Pen y Rhiwiau
613 22/02/1807 Ellin Hugh Ellin Jones Stabal goch
614 08/03/1807 Mary Robert Ann Thomas Tyddyn hen
615 28/03/1807 Catherine John Catherine Thomas Court
616 05/04/1807 Barbara Griffith Elizabeth David Ty Gwyn
617 12/04/1807 Robert Robert Mary Griffith Camddar pwyth
618 21/05/1807 Jane John Catherine Jones Monachdy gwyn
619 31/05/1807 Gwen (B) Evan Elizabeth Thomas Llanaelhaiarn Parish
620 16/06/1807 William Humphrey Lowry Evans Brynygro
621 16/06/1807 Robert (B) Robert Alice Jones Bodfean Parish
622 16/06/1807 Elizabeth Thomas Ellin Griffith Corn croes
623 18/06/1807 Owen John Mary Owen Caen y Morfa
624 21/06/1807 Samuel William Elizabeth Samuel Bryn hafod bach
625 28/06/1807 Richard Robert Ann Prichard Ty Coch
626 05/07/1807 Griffith John Jane Thomas Bryn Eira Uchaf
627 05/07/1807 Margaret Robert Mary Prichard Terfyna
628 30/08/1807 Mary David Ann Hughes Aber
629 13/09/1807 John David Ann Prichard Foel Isaf
630 13/09/1807 John David Jane Jones Penr Allt
631 27/09/1807 Mary Thomas Mary Prichard Cotyno
632 01/11/1807 William William Mary Foulk Coch y Clwt
633 01/11/1807 Mary Thomas Ellin Williams Rallt
634 01/11/1807 Elizabeth Richard Jane Griffith Maesmawr
635 22/11/1807 John John Catherine Williams Tyddyn
636 06/12/1807 Thomas Richard Mary Pierce Cilcoed
637 13/12/1807 Catherine William Jane David Tyn y Berth
638 10/01/1808 Catherine Maurice Elizabeth Williams Monach dy
639 10/01/1808 Ellin Griffith Elizabeth Jones Glanr Afon hen
640 24/01/1808 Robert William Susan Jones Tan y Clawdd
641 25/01/1808 John David Ann Jones Tyn y Mynydd
642 14/02/1808 John Henry Catharine Jones Brysgynu uchaf
643 21/02/1808 William Evan Lowry Jones Cil y Llidiart
644 21/02/1808 Mary Evan Elizabeth Williams Wern bach
645 28/02/1808 Jane Hugh Ellin Jones Bwlch y Derwyn
646 03/03/1808 William William Mary Roberts Siop
647 06/03/1808 Joseph John Elizabeth Hughes Cwm gwara
648 13/03/1808 Margaret William Catharine Parry Bodychain
649 28/03/1808 Barbara Robert Martha Prichard Cae Ifan
650 28/03/1808 Ellin Salmon Ann Roberts Llech ddu
651 03/04/1808 Jane Owen Sidney Jones Berwyn
652 03/04/1808 Evan Evan Jane Thomas Bronr Erw bach
653 19/04/1808 John John Catharine Williams Tyddyn hen
654 15/05/1808 Catharine Henry Ann Thomas Pen y Bryn
655 05/06/1808 John John Mary Prichard Beudy Coch
656 12/06/1808 Richard William Mary Roberts Garn bach
657 12/06/1808 Ann John Ellin Ellis Mynydd
658 19/06/1808 John Richard Catherine Jones Tyn y Mynydd
659 02/07/1808 Robert John Catherine Prichard Bwlch y derwyn
660 24/07/1808 Ann John Margaret Owen Henbant bach
661 28/08/1808 Hugh Maurice Ann Jones Pandy
662 18/09/1808 David Richard Ellin David Tyn y Mynydd
663 23/09/1808 Catherine Thomas Margaret Hughes Pen y Bryn Derwyn
664 24/11/1808 Catherine Owen Phebe Williams Ty Cerrig Llanystumdwy
665 25/12/1808 John William Barbara Thomas Bryn Cynu
666 25/12/1808 John Evan Margaret Owen Tyddyn hen
667 01/01/1809 Mary Evan Jane Prichard Coedyno
668 01/01/1809 Margaret William Mary Jones Caemwynan
669 01/01/1809 Magdalen Griffith Catherine Evan Cefn Artho
670 16/01/1809 Robert Owen Margaret Price Tyddyn Madyn
671 22/01/1809 Jane Hugh Dorothy Roberts Cors Wlad
672 05/02/1809 John John Mary Bywater Schoolmaster
673 05/02/1809 Griffith Griffith Ellin Jones Cefn Artho
674 05/02/1809 Ann William Mary Prichard Tyn y twll
675 19/02/1809 Elizabeth Joseph Catherine Roberts Pen y Bont
676 24/02/1809 Robert Owen Elizabeth Roberts Carreg boeth
677 05/03/1809 William Hugh Ellin Jones Stabal goch
678 19/03/1809 Ellin William Jane Roberts Cae crin
679 26/03/1809 William Griffith Jane Roberts Tyn y Berth
680 05/04/1809 Elizabeth Griffith Martha Humphrey Garnedd
681 16/04/1809 Elizabeth Thomas Catherine Jones Bwlch derwyn
682 23/04/1809 Thomas Humphrey Mary Thomas Caeaur Nant
683 30/04/1809 Ann William Lowry Roberts Buarthau
684 21/05/1809 Robert David Ann Hughes Aber Desach
685 28/05/1809 Catherine John Catharine Jones Monachdy
686 11/06/1809 Owen David Ellin Owen Derwyn uchaf
687 25/06/1809 Lowry (B) No name Ellin NK/Owen Pistyll
688 09/07/1809 Jane John Dorothy Roberts Drull pen y Ci
689 16/07/1809 Griffith Richard Ellin Jones Llechlwyd
690 23/07/1809 Ann William Ellin Roberts Tan y Clawdd Foel Derwyn
691 06/08/1809 Margaret John Catharine Thomas Court
692 27/08/1809 Robert William Ellin Williams Bwlch derwyn
693 17/09/1809 Mary Robert Ann Prichard Ty coch
694 24/09/1809 Ellin David Lydia Roberts Ty coch
695 22/10/1809 Lowry Griffith Hannah Jones Gors y Wlad
696 29/10/1809 Robert Thomas Mary Prichard Camddar pwyth
697 26/11/1809 Mary David Jane Jones Caer Gofaint
698 10/12/1809 Ann John Catharine Prichard Bwlch derwyn
699 29/12/1809 Margaret Richard Jane Griffith Maes Mawr
700 07/01/1810 Margaret Thomas Margaret Roberts Bwlch derwyn
701 21/01/1810 Catherine (B) Griffith Phebe Owen/Jones Aberdaron
702 04/02/1810 Evan William Ann Williams Jones Ty Coch Labourer
703 15/02/1810 Robert (B) Robert Ellin Owen/Roberts Dolbenmaen
704 27/02/1810 Gainor Maurice Elizabeth Williams Monach Dy Labourer
705 25/03/1810 Robert William Mary Foulk/Roberts Coch y Clwt Labourer
706 01/04/1810 William Richard Gwen Parry/Morris Bryn Marsly
707 06/05/1810 Catherine William Mary Roberts Garn bach
708 06/05/1810 Ann John Catharine Morgan Tyddyn hen Labourer
709 06/05/1810 William John Elizabeth Hughes/Jones Cwm Gwara Farmer
710 06/05/1810 William John Catherine Williams Tyddyn Labourer
711 06/05/1810 Jane William Margaret David Hafod y Wern Farmer
712 13/05/1810 Robert Richard Williams/Prichard
713 19/05/1810 John Griffith Elizabeth Jones Glanr Afon hen
714 20/05/1810 Margaret John Jane Thomas Bryn Eira Uchaf Farmer
715 03/06/1810 Ellis Evan Margaret Hughes Ty coch Labourer
716 10/06/1810 Lowry Owen Lowry Jones Ynus Bwntan Labourer
717 14/06/1810 Owen William Elizabeth Samuel Bryn Hafod bach Farmer
718 12/08/1810 Robert Richard Catherine Roberts Pont Llyfni Miller
719 12/08/1810 Griffith John Jane Prichard Ty glas Farmer
720 12/08/1810 Margaret Owen Margaret Price Tyddyn Madyn Farmer
721 26/08/1810 Griffith David Ann Jones Tyn y Mynydd Labourer
722 02/09/1810 Evan Evan Lowry Jones Tynr Allt Labourer
723 09/09/1810 Robert William Catherine Parry Bodychain Farmer
724 09/09/1810 Evan John Catherine Roberts Derwyn fawr Labourer
725 30/09/1810 Robert Richard Mary Pierce Cilcoed Farmer
726 30/09/1810 Catherine Solomon Ann Roberts Llechur dwr Farmer
727 07/10/1810 Ann John Mary Prichard Beudy coch Labourer
728 21/10/1810 William David Jane Jones/Prichard Tyn y llwyn Labourer
729 21/10/1810 Catherine John Jane Prichard Tanr Allt Bwlch Derwyn Farmer
730 27/10/1810 Catherine Robert Ellin Prichard Tyn y Mynydd Farmer
731 11/11/1810 Robert William Ellin Roberts/Williams Foel derwyn Weaver
732 25/11/1810 Elizabeth John Catherine Williams/Evans Tyddyn hen Farmer
733 09/12/1810 Margaret William Mary Humphrey/Ellis Ty Cerrig Labourer
734 14/12/1810 Margaret Ellis Ellin Williams/Roberts Aber afon Farmer
735 23/12/1810 William John Ann Evans/Williams Ty Isaf Bwlch derwyn Labourer
736 13/01/1811 Ellin William Mary Williams/Ellis Shop Farmer
737 17/01/1811 John Rice David Lydia Roberts Ty gwyn Farmer
738 17/01/1811 Margaret Hugh Dorothy Roberts/Owen Cors y Wlad Labourer
739 21/02/1811 William David Ann Jones/Jones Bronr Erw Tailor
740 21/02/1811 Ellin Evan Jane Thomas/Roberts Bronr Erw Labourer
741 03/03/1811 Barbara Evan Jane Prichard/Jones Coedyno Farmer
742 21/03/1811 John William Susan Jones/Griffith Tan y Clawdd Farmer
743 31/03/1811 Ellin William Ann Jones/Evans Ty coch Labourer
744 03/04/1811 William William Jane Thomas/Roberts Nant y Cyll Farmer
745 07/04/1811 William Thomas Elizabeth Williams/Thomas Nant y Cyll Farmer
746 21/04/1811 Lowry Hugh Ellin Jones Stabal goch Labourer
747 22/04/1811 Catherine David Ellin Owen/Williams Derwyn Isaf Farmer
748 28/04/1811 Gwen (B) William Gwen Roberts Gors y Wlad Labourer
749 12/05/1811 Margaret John Catherine Jones/Owen Monachdy Farmer
750 12/05/1811 Elizabeth Thomas Margaret Hughes/Owen Bryn Derwyn Farmer
751 23/05/1811 Mary Evan Alice Roberts/Hughes Tyddyn Crwnar Farmer
752 13/06/1811 John Foulk (B) Foulk Jane Jones/Roberts Llanaelhaiarn Parish
753 28/06/1811 William David William Jane Williams Penr Allt Isaf Farmer
754 07/07/1811 Grace David Ann Hughes/Roberts Aber Desach Blacksmith
755 07/07/1811 Mary William Jane Jones/Williams Foel ganol Labourer
756 07/07/1811 Ellin Griffith Martha Humphrey Carnedd Weaver
757 21/07/1811 Elizabeth Griffith Hannah Jones/Hughes Gors y Wlad Farmer
758 21/07/1811 William William Jane Roberts/David Tyn y Mynydd Labourer
759 28/07/1811 Phebe Thomas Phebe Prichard/Jones Stabal goch Labourer
760 07/08/1811 William Maurice Elizabeth Williams Cefn white Labourer
761 18/08/1811 Henry Thomas Mary Evans/Parry Cae Mwynan Farmer
762 18/08/1811 Jane Robert Elizabeth Williams Llwyntmor Labourer
763 07/10/1811 Richard William Catherine Benjamin/Prichard Ysgubor fawr Labourer
764 17/11/1811 Robert Griffith Margaret Griffith/Michael Camddar Bwdd
765 22/11/1811 Mary Henry Catherine Jones/Prichard Bryscyni Farmer
766 24/11/1811 Mary Robert Mary Griffith/Prichard Rallt Labourer
767 24/11/1811 David John Margaret Foulk/David Tan y Lon Weaver
768 24/11/1811 Catherine Thomas Mary Prichard/Griffith Rallt Labourer
769 01/12/1811 Elizabeth Hugh Ellin Jones/Griffith Bwlch Derwyn Labourer
770 12/01/1812 Mary Richard Ellin Jones/Griffith Llechlwyd Labourer
771 13/01/1812 Catherine (B) David Ellin Rowland/Roberts Anglesey
772 06/03/1812 Jane John Margaret Prichard/Lloyd Pont y Cim Fuller
773 22/03/1812 Ann Hugh Ellin Jones Pant afiach Labourer
774 29/03/1812 John Robert Sarah Ellis/Griffith Cae hir Labourer
775 30/03/1812 Margaret Thomas Ann Jones/Parry Grafelog Farmer
776 05/04/1812 Hugh John Catherine Williams/Hughes Tyddyn Labourer
777 05/04/1812 Margaret Evan Margaret Thomas/Hughes Nant Call Farmer
778 05/04/1812 John Henry Ann Jones/Prichard Parc Milan
779 12/04/1812 Humphrey John Mary Humphrey/Hughes Maes y Mriog Farmer
780 03/05/1812 Ellis Richard Catherine Williams Pont y Cim Blacksmith
781 18/05/1812 Ellin Evan Jane Thomas/Roberts Bronr Erw Labourer
782 24/05/1812 Mary Richard Catherine Prichard/Jones Tyn y ffynnon Bwlch mawr Labourer
783 30/05/1812 Owen William Elizabeth Samuel/? Bryn hafod bach Farmer
784 30/05/1812 Ellin John Catherine Thomas/Williams Court Labourer
785 18/06/1812 Robert Prichard Owen Pheby Roberts/Prichard Tyn y twll Joiner
786 21/06/1812 Catherine (B) John Elizabeth Thomas/Elizabeth Llanystumdwy
787 28/06/1812 Catherine John Catherine Jones/Owen Monach Dy Farmer
788 01/07/1812 Catherine Joseph Catherine Roberts/Owen Gyrn goch Weaver
789 08/07/1812 Elizabeth William Barbara Williams/Prichard Bryscyni Labourer
790 02/08/1812 William William Ellin Roberts/Williams Foel Derwyn Weaver
791 06/09/1812 Ann William Mary Roberts Garn bach Shoemaker
792 06/09/1812 Robert John Catherine Prichard/Rowland Bwlch derwyn Labourer
793 06/09/1812 Elizabeth Robert Martha Prichard/Rowlands Cae Ifan Farmer
794 27/09/1812 Jane Robert Ellin Morgan/Parry Pen y Bryn Labourer
795 03/10/1812 Jane Robert Ellin Prichard/Jones Bwlch derwyn Labourer
796 13/10/1812 William Edward Jane Parry Cwm Farmer
797 03/11/1812 Richard Richard Jane Griffith Maes Mawr Farmer
798 22/11/1812 John Griffith Mary Owen/Jones Court
799 22/11/1812 Ellin William Mary Foulk/Roberts Coch y Clwt Labourer
800 29/11/1812 Ellis John Rachel Evans Llechlwyd Labourer
801 06/12/1812 Jane John No name Morgan Cae crin Farmer
Entries Per Page
Displaying Page of