Allwedd i Benawdau'r Tabl - Key to Table Headings

  • ID - Cyfeireb y Record / Record Reference
  • DATE - Dyddiad Claddu / Date of Burial
  • NAME - Enw'r Ymadawedig / Deceased Name
  • SURNAME - Cyfenw'r Ymadawedig / Surname of Deceased
  • ABODE - Cyfeiriad yr Ymadawedig / Address of Deceased
  • DET - Manylion / Details
  • H/P - Lluniau/Hanes ~ History/Photos
ID
DATE
NAME
SURNAME
ABODE
DET
H/P
1 11/05/1753 Anne Edward Llys Badrick Widow
2 13/05/1753 Lewis Hughes Ynysfawr Labourer
3 13/05/1753 William Rowland Bwlchyffordd Child
4 16/07/1753 Eleanor Jones Tanyrallt
5 17/07/1753 Maurice Ellis Hendreveinws Child
6 19/08/1753 William Williams Strilwm Child
7 23/10/1753 Eleanor Evan Tyr Gowntes Widow
8 20/01/1754 Robert Roger Cilyllidiart Child
9 24/02/1754 Catherine Rowland Pwlchyffordd Widow
10 13/03/1754 Catherine Griffith Cemlyn Widow
11 15/03/1754 William Ellis Glyddyn Child
12 11/06/1754 Elizabeth Jones Crynllwyn Canol Child
13 17/06/1754 Anne Roberts Bwlchyffordd Widow
14 11/07/1754 Ellin Prichard Plasgwyn Widow
15 20/10/1754 Jane Parry Tyn y Felin Spinster
16 21/11/1754 Jane Maurice Tyn y Coed Child
17 22/12/1754 Owen Owens Rhedynog Child
18 28/12/1754 Griffith Roberts Mynydd Mawr Labourer Highslide JS
19 19/01/1755 Hugh Thomas Penrhyn Child
20 30/01/1755 Griffith Jones Brynllath Child
21 04/02/1755 Elizabeth Hughes Penyclogwyn Child
22 06/03/1755 Elizabeth Rowland Tyn Sach Spinster
23 01/06/1755 Jane Jones Spinster
24 31/07/1755 William Owens Labourer
25 16/11/1755 Luce Roberts Spinster
26 30/11/1755 Robert Rowland Infant
27 05/01/1756 Owen David Weaver
28 02/04/1756 Edward Cadwalder Labourer Highslide JS
29 04/04/1756 John Prichard Infant
30 07/05/1756 Richard David Labourer
31 27/05/1756 Jane Thomas Tynlon Widow
32 06/06/1756 Margaret Rowland Tyn y Sachau Spinster
33 13/06/1756 Margaret Jones Tyddyn y Berthen Child
34 23/07/1756 Susan Jones Llwyrydol
35 31/08/1756 David Williams Prior Labourer
36 23/09/1756 Ellin Jones Chwilog Bach Llanystumdwy Child
37 04/10/1756 Anne Williams Steddfa
38 12/10/1756 Robert Owens Rerw Labourer
39 30/10/1756 Humphrey Evan Rhydygwystil Llanarmon Labourer
40 23/01/1757 Catherine Ellis Tynynant Child
41 12/02/1757 Catherine Parry Penychen Child
42 27/02/1757 Robert Hughes Penyclogwyn Child
43 27/02/1757 Dorothy William Strilwm Child
44 10/03/1757 John Parry Tanyrallt Child
45 13/03/1757 Robert William Strilwm Child
46 21/04/1757 Dorothy Parry Ioccws Child
47 23/06/1757 William Williams Tyn Llan Labourer
48 25/08/1757 Mary Jones Prior Widow
49 25/09/1757 William Roberts Brynllyngherdrwydd Son of William and Jane Roberts
50 15/11/1757 William Prichard Talcen Coch Labourer
51 17/11/1757 Ellin Owen Wife of William Edward Weaver
52 11/12/1757 Griffith Thomas Hendy Son of Richard Thomas
53 20/12/1757 Hary William Tynfron
54 20/12/1757 Margaret Thomas Clogwyn y Rhintach
55 01/01/1758 Catherine Owen Pwllau bidron Widow
56 22/01/1758 Ellin Griffith Ysgybor y Crynllwyn Widow
57 24/02/1758 John William Penarfynydd Labourer Highslide JS
58 17/03/1758 Jonet Roberts Tyn Wern Child
59 31/03/1758 Margaret William Tyddyn y Sacheu
60 24/05/1758 Ellin Owen Carreg y Gath Daughter of John Owen
61 25/05/1758 Owen Owens Rydynog Labourer Highslide JS
62 25/05/1758 Jane Williams Tyn y Ffynnon
63 21/07/1758 Ellin Hughes Wife of Thomas Ellis Miller
64 25/07/1758 Margaret Jones Cae Gainor Child
65 27/07/1758 Elizabeth Williams Ty Cam Child
66 27/08/1758 William Rowland Bwlch y Ffordd Child
67 17/09/1758 James Watkin Tyn y Ddol Child
68 24/10/1758 Margaret Ellis Tyddyn y Cestill
69 20/11/1758 Dorothy Parry Gallt yr Ungwys
70 24/11/1758 John Parry Tanyrallt Son of John Parry
71 28/11/1758 Thomas Ellis Abererch Village Miller aged 60 Highslide JS
72 20/01/1759 Elin Joseph Bryngoleu Wife of David John Thomas Labourer
73 11/02/1759 Anne Ellis Gwynedd? Wife of John William Tailor
74 19/03/1759 Grace Jones Tyddyn Sion Wife of Richard David
75 01/04/1759 Margaret Thomas Mynydd Mawr
76 12/04/1759 Richard Jones Tyr Gowntos
77 01/05/1759 Robert Evan Erw Child
78 06/05/1759 Elizabeth Humphrey Tyn y Ffynon Child
79 15/06/1759 William Williams Bwlch y Ffordd Labourer
80 24/06/1759 Griffith Prichard Hendy Child
81 09/08/1759 Richard John Thomas Tyddyn y Berthen Labourer Highslide JS
82 30/09/1759 Ellin Lewis Lon Las Child
83 11/10/1759 Evan Jones Cilyllidiart Child
84 22/11/1759 Anne David Tynybwll Child
85 28/12/1759 Catherine Foulk Ty Canol Widow
86 08/01/1760 Ellin Watkin Ty yn Ddol Child
87 10/01/1760 Richard William Tyrgo Child
88 20/01/1760 William Morris Tyn Coed Child
89 22/01/1760 Ellin Thomas Llys Engan Widow
90 02/02/1760 Grace Owen Penychain Widow Highslide JS Highslide JS
91 05/02/1760 Jonnet Thomas Penrhyn Widow
92 05/02/1760 Jane James Tyn Ddol Wife of Watkin Williams Weaver Highslide JS
93 14/02/1760 John Parry Tanyrallt Son of John Parry Gent
94 07/04/1760 John Robert Crynllwyn Bach Labourer
95 08/04/1760 Robert Jones Derllwyn Shopkeeper Highslide JS
96 08/05/1760 Lowry Roberts Caergo Widow
97 22/05/1760 Jane Rowland Pwllpompren Wife of Cadwalader Griffith Carpenter
98 12/06/1760 Anne Evan Calath Widow
99 21/09/1760 Gwen Rowland Clogwyn Daugorn Old Woman
100 07/11/1760 Margaret Daniel Rhydynog
101 23/11/1760 Mary Prichard Bryngoleu Child
102 14/12/1760 Jane Robert Gorlwyn Child
103 06/02/1761 Lewis Jones Tyn Felin Llangybi
104 12/02/1761 Owen Prichard Llwyndyrus Child
105 13/02/1761 Ellin Anwyl Llys Badrig Spinster
106 17/02/1761 Margaret Williams Strillwm Child
107 22/02/1761 Mary Jones Ty Isa Child
108 24/02/1761 Margaret Hughes Tyddyn Sion Widow
109 08/03/1761 Jane Jones Cilyllydiart Child
110 23/03/1761 Griffith Morgan Galltyrungwys Child
111 28/04/1761 Gainor Jones Pyllau budron
112 05/05/1761 Gwen Thomas Caer cawr Widow
113 22/05/1761 Jane Jones Penyclogwyn
114 11/06/1761 Jane Jones Llwyndy Spinster
115 25/06/1761 Catherine Jones Tyddyn y Berthen Child
116 30/06/1761 Humphrey Owen Tyddyn yr Onnen Labourer Highslide JS
117 20/07/1761 Richard Jones Tyr Gorniog Child
118 20/08/1761 Anne Jones Tanyrallt Spinster
119 05/11/1761 Evan Jones Pyllau budron Child
120 20/11/1761 Robert Maurice Llymgwyn Labourer
121 27/03/1762 John William Bwlch y Ffordd Labourer Highslide JS
122 28/03/1762 Jane Rowland Tun y Ficer?
123 29/03/1762 Griffith Evan Tyn Llan Labourer Highslide JS
124 02/04/1762 Margaret Jones Clogwyn Philip Widow
125 06/04/1762 Anne Prichard Tyddyn Sion
126 17/04/1762 Thomas Evan Erw
127 17/04/1762 Margaret Jones Erw Mother of above
128 30/04/1762 Thomas William Castell Gwgan Llangybi ?
129 06/06/1762 Robert Evan Rhydygwystil Fuller Highslide JS
130 10/07/1762 Robert Parry Llymgwyn Child
131 18/07/1762 Griffith William Bodrialai Child
132 17/09/1762 John Humphrey Ysgubor Fawr Labourer Highslide JS
133 01/10/1762 Ellin Roberts Tyn y Llan Child
134 17/10/1762 Gwen Prichard Plasgwyn Child
135 25/10/1762 Sabel Williams Plas Llwyd
136 29/10/1762 Ellin Prichard Plasgwyn Child
137 20/11/1762 Mary Jones Tyn Coed Widow
138 02/12/1762 Mary Humphrey Llwyngriffli
139 07/12/1762 Jane Edward Derlwyn
140 24/12/1762 Thomas Jones Bwlch y Ffordd Child
141 26/12/1762 Robert Owen Hendrebach
142 07/01/1763 Robert Jones Bwlch y Ffordd Child
143 09/01/1763 Richard David Llwyndyrus Weaver
144 10/01/1763 Anne Jones Gefel Bwlch y Ffordd Widow
145 17/01/1763 William Owen Bryngoleu Gent
146 24/01/1763 David John Thomas Bryngoleu Labourer Highslide JS
147 27/01/1763 Jane Williams Bryngoleu
148 27/01/1763 Lowry William Henllan Widow
149 01/02/1763 Evan Roberts Tynrhos Labourer Highslide JS
150 03/02/1763 Lowry Parry Hen Bandy Widow
151 05/02/1763 Edward Parry Penychen Farmer
152 13/02/1763 Catherine Jones Tynrhos Widow
153 26/02/1763 John Ismael Pyllau Budron
154 22/03/1763 Mary Owen Bryntanni Widow
155 27/03/1763 Mary Evan Rhydygwystil Widow
156 28/04/1763 Evan William Llys Padrig Child
157 01/06/1763 Anne Williams Tyn y Llan Child
158 18/06/1763 William Evan Efel Bach Child
159 26/06/1763 William Jones Bodrialai Child
160 15/07/1763 Catherine Roberts Llwynrhydol Daughter Wm Roberts Gent
161 16/07/1763 Jane Thomas Clogwyn Ddaugorn Child
162 17/07/1763 John Robert Glan y Morfa Child
163 13/08/1763 Thomas and Anne David Prior Children of Robert David Labourer
164 14/08/1763 Rebeccah Prichard Llynrhygol? Child
165 18/08/1763 Anne Prichard Gwagynoed Child
166 07/10/1763 Griffith Morgan Penbrynhuddigl Shipwright
167 03/12/1763 Ellin Morgan Pwllheli Widow
168 22/12/1763 Jane Roberts Pentrefelin Spinster
169 26/12/1763 Gwen Evan Tynypwll Child
170 03/01/1764 Grace Jones Rhydygwystyll Widow
171 26/01/1764 Anne Griffith Tyn y toccyn Widow
172 11/03/1764 Thomas Roberts Prior Child
173 02/04/1764 Ellin Prichard Tyn Coed
174 22/07/1764 John Hughes Tanyrallt Child
175 17/08/1764 Mary Prichard Llwyndyrus Child
176 09/09/1764 Griffith Jones Llymgwyn Labourer
177 13/09/1764 William Owen Llys Erynian Labourer
178 13/09/1764 Margaret Williams Bryngoleu Widow
179 30/09/1764 Elizabeth Owen Bwlch y Ffordd Child
180 07/10/1764 Anne Jones Tyddyn Bach Child
181 16/12/1764 Owen Roberts Clogwyn Deugorn Child
182 25/01/1765 Griffith Samuel Clogwyn rhintach Labourer Highslide JS
183 09/03/1765 Ellin Thomas Tynygarnedd Spinster
184 26/03/1765 Margaret Morgan Galltyrungwys Child
185 30/03/1765 Jane Elias Bryngolau
186 09/04/1765 William Evan Crynllwyn
187 13/04/1765 Robert William Tyn mynydd Child
188 25/04/1765 David William Tynlon Child
189 02/07/1765 Roger Roberts Tynywern Labourer
190 25/08/1765 Hugh Ellis Glyddyn Weaver
191 06/09/1765 Hugh Thomas Castellgoed Llanarmon Carpenter
192 22/09/1765 Mary Thomas Llangybi Parish Child
193 29/09/1765 Thomas Roberts Caercawr Shoemaker
194 21/11/1765 Ellin Richard Henpandy Child
195 24/11/1765 Robert Roberts Caercawr Child
196 12/01/1766 William Roberts Caergo Labourer
197 10/04/1766 William Ellis Crynllwyn Child
198 02/06/1766 Mary Samuel Tyntwll Child
199 05/07/1766 Richard Griffith Rhydynog Labourer Highslide JS
200 22/07/1766 Griffith Evan Crynllwyn Labourer
201 19/09/1766 Mary Griffith Bodbach Llanarmon Widow
202 23/09/1766 Anne Hughes Penclogwyn Child
203 09/10/1766 Thomas William Tynycoed Labourer
204 12/10/1766 Ellis Maurice Crynllwyn Young Man
205 17/10/1766 Jonet Maurice Rhydynog Widow
206 24/10/1766 William Jones Tynrhos Llanarmon Labourer
207 26/10/1766 Griffith Hughes Penybryn Llanarmon Labourer
208 07/11/1766 Margaret William Tynymynydd Child
209 09/11/1766 Hugh Robert Tynyfelin Child
210 23/12/1766 William Edward Clogwyn Weaver
211 11/01/1767 Ellis Edward Tyddyn y Berthen Child
212 01/02/1767 Robert Roberts Clogwyn Ddeugorn Child?
213 03/05/1767 Ellin Jones Clogwynygallt Child
214 12/05/1767 Gladuce Hughes Corn y Shop Fawr
215 19/07/1767 Jane Jones Wife of Robert John Thomas Sexton
216 19/07/1767 Ellis Williams Tyddyn Sion Child
217 11/08/1767 John William Gwynedd Tailor
218 11/08/1767 Richard Aaron Llwyngwyn Fuller
219 11/08/1767 Ellin Parry Brynllaeth
220 18/08/1767 Luce Roberts Ty Newydd
221 10/09/1767 William Jones Talwrn Labourer
222 13/09/1767 David William Tanydon? Tanner
223 29/09/1767 Lowry Owen Crynllwyn
224 08/10/1767 Thomas Edward Brynygwynt Llanarmon Child
225 09/10/1767 John William Penrhos Labourer
226 30/01/1768 Gainor Jones Tanyrallt Spinster
227 13/03/1768 William Owen Ty Newydd in Clogwyn Weaver
228 20/03/1768 Anne Roberts Ty Newydd in Clogwyn Widow
229 17/05/1768 Mary Jones Pwllypombren Child
230 23/06/1768 Robert William Crynllwyn
231 07/07/1768 Edward Nanney Clerk and Minister Highslide JS
232 10/09/1768 Morgan William Plas Newydd Child
233 18/09/1768 Dorothy Roberts Clogwyn Deligor? Child
234 11/10/1768 Catherine Richard Ynys Fawr Child
235 15/10/1768 Jonnet Jones Tyn fron Child
236 24/10/1768 Robert Jones Glanymorfa Labourer
237 15/11/1768 Jane Jones Tanygraig Child
238 03/01/1769 Frances Infant daughter Rev Roberts
239 04/01/1769 Mary William Ben ar fynydd
240 10/03/1769 Ammi Hughes Prior
241 10/03/1769 Margaret Morris Infant
242 02/05/1769 Mary Anwyl Widow
243 06/06/1769 Ellis Morris Crynllwyn
244 13/06/1769 Jane Wife of Robert Owen Vicar Highslide JS
245 25/06/1769 Morris Lewis Ty Mawr
246 04/07/1769 Mary Daughter of Owen Parry Smith
247 23/07/1769 Anne Roberts Spinster
248 10/08/1769 Owen Parry Infant
249 15/08/1769 Robert and Margaret Infant children of Robert Owen Clerk Highslide JS
250 15/08/1769 Jane Salmon Pauper
251 01/09/1769 Thomas Griffith Labourer
252 09/09/1769 William Hugh Penyclogwyn Labourer
253 24/09/1769 Catherine Richard Infant
254 28/09/1769 Lewis Roberts Infant
255 01/10/1769 Elin Roberts Infant
256 08/10/1769 Robert Richard Infant
257 16/10/1769 Anne Jones Ty yn y ffrwd
258 21/10/1769 Robert William Infant
259 26/10/1769 Jonet Jones Infant
260 29/10/1769 Elis William Tyddyn y Coed
261 26/11/1769 Anne Jones Infant
262 28/12/1769 Gainor Edward Pen ucha rhos
263 01/01/1770 Robert Pritchard Scubor Fawr
264 14/01/1770 Robert William Tan y Gelltydd
265 02/02/1770 John William Scubor Fawr
266 22/02/1770 Richard Son of John Pritchard Mason
267 17/03/1770 Owain Evans Tanner
268 17/03/1770 Thomas William Gaegaenor Child
269 26/03/1770 Lowry Llysengian Wife of John Jones
270 24/06/1770 John Evans Tyddyn Perthi
271 15/07/1770 Gwladis Pritchard Tanrallt Fawr
272 31/08/1770 Mary Ty Isa Daughter of Richard Roberts
273 28/09/1770 William Infant son of Griffith William Tailor
274 13/11/1770 John Lloyd Penybont Child
275 25/12/1770 Mary William Gwynedd
276 27/01/1771 Mary Jones Bodyraele Widow
277 03/03/1771 Humphrey Evan Tudor Tyn Ffrwd
278 09/03/1771 Mary Bodyraele Daughter of John William
279 10/03/1771 Griffith Jones Tyntwll
280 15/03/1771 John Son of Rev Mr Roberts Llanbedrog
281 07/04/1771 Mary Wife of Salmon Pritchard Fidler
282 09/05/1771 Margaret Wife of Ritchard Abel
283 19/05/1771 Evan Roberts Llwynrhydol
284 21/05/1771 Elinor Morfa Wife of William Robert
285 15/06/1771 Humphrey Son of Owen Humphrey
286 05/11/1771 Mary Evans Spinster
287 10/11/1771 William Bevan Tudor Tyn Ffrwd
288 26/12/1771 Alice Daughter of Robert Roberts Miller
289 16/01/1771 Jane Rhyd y Gwistyl Wife of Richard Morris
290 24/01/1771 Mary Llymgwyn Infant daughter of Harry William
291 21/02/1772 Griffith Thomas Pritchard Labourer
292 14/03/1772 Elias Morris Llwyndyrys Gent Highslide JS
293 23/04/1772 Grace Infant daughter Evan Rowland Labourer
294 01/05/1772 Richard Abel Labourer
295 02/05/1772 Richard Jones Cefn Pauper
296 12/05/1772 Katherine Wife of Robert Williams Gent
297 18/05/1772 Anne Wife of Harry Hughes Ioccws
298 23/07/1772 Evan Infant son of Thomas William Mason
299 01/08/1772 Dorothy Wife of William Roberts Tailor
300 16/10/1772 Dorothy Thomas Ioccws Widow Highslide JS
301 19/11/1772 Elinor Jones Widow and Pauper
302 17/12/1772 William Prior Son of Robert David
303 21/12/1772 John Infant son of Owen Elias
304 26/01/1773 John Jones Tanrallt Gent Highslide JS
305 16/03/1773 William Roberts Cegin Yeoman
306 19/03/1773 Elinor James Tyddynr Onnen Widow
307 19/03/1773 Elinor Owen Tyddyn Dwnn
308 10/04/1773 Elias Infant son pf Kadwalader Jones Weaver
309 19/04/1773 John Pritchard Penrhos Tailor
310 24/06/1773 Elinor Infant daughter of Owen Humphrey Labourer
311 01/07/1773 John Infant son of Will Williams Gent
312 09/07/1773 Evan Infant son of John Evans Tanner
313 13/07/1773 Hugh Williams Bodyraele Corvizer
314 01/08/1773 Elin Pritchard Caergo Widow
315 10/09/1773 Elin Infant daughter of William William Weaver
316 26/09/1773 Katherine Llain Infant daughter of Robert Griffith
317 08/10/1773 Mary Infant daughter of Robert Williams Labourer
318 28/10/1773 Robert Griffith Llain y ficar Pauper
319 17/01/1774 Richard William Tyn Sacha
320 16/03/1774 Elizabeth (I) Illegitimate Child
321 18/03/1774 Rowland Infant son of Evan Rowland Labourer
322 18/04/1774 Lewis Infant son of Will Williams Gent
323 08/05/1774 John Owen Edward Pauper
324 10/05/1774 Anne Wife of John Morris Labourer
325 10/05/1774 John Infant son of David Jones Tailor
326 12/05/1774 Jonet Morgan Pauper
327 20/06/1774 Robert Infant son of John Evan Labourer
328 24/06/1774 Anne Infant daughter of James Buncan
329 24/07/1774 Richard Infant son of Robert Prichard Mason
330 16/09/1774 Elinor Tyddyn Meilir Daughter of Robert Jones
331 20/09/1774 Dorothy Tyddyn Meilir Daughter of Robert Jones
332 23/09/1774 Elinor Ty Ucha Infant daughter Robert Williams
333 08/10/1774 Anne Robert Prior Daughter of Robert David
334 24/10/1774 Thomas and Dainah Gwynedd Infant children of William Thomas
335 15/11/1774 Anne Robert Owen Pauper
336 04/12/1774 Humphrey Infant son of William Williams and Gwen
337 26/12/1774 Elizabeth Lewis Cegin Widow Highslide JS
338 13/01/1775 David Tanrallt Son of John Parry Gent
339 11/02/1775 John Griffith Gabriel Pauper
340 21/02/1775 William Infant son of John William Labourer
341 10/03/1775 Mary Samuel Hendy Child
342 26/03/1775 Mary Evan Ty Newydd Daughter of Evan Morris
343 12/04/1775 James Mathew Pauper
344 07/05/1775 Sydnah Caergo Daughter of John William
345 19/05/1775 Elizabeth Infant daughter of Morris Elias Gent
346 21/05/1775 Elinor Roberts Glanymorfa Widow
347 29/07/1775 Edward Brynllaeth Son of Hugh Edward
348 02/08/1775 Jane Crynllwyn Daughter of William Parry
349 15/09/1775 John Son of John Edward Bailiff
350 19/09/1775 Gwen Tyddyn yr Onnen Wife of Will Williams
351 24/09/1775 Humphrey Tyddyn yr Onnen? Son of William Williams
352 13/01/1776 Margery Rees Clogwyn
353 16/02/1776 Lewis Griffith New Inn
354 11/03/1776 Richard William Rhydynog B
355 20/03/1776 Elinor Owens Plas bell
356 28/05/1776 Catherine Morris Crynllwyn
357 30/05/1776 William Hughes Efail bach
358 17/06/1776 Mary Naney Llangybi
359 22/06/1776 Elinor Williams Plasnewydd
360 08/08/1776 Jonat Jones Scybor y Felin
361 23/08/1776 Robert Jones Crynllwyn Bach Highslide JS
362 03/01/1777 Mary Jones
363 31/01/1777 Gwen Owen
364 03/04/1777 Ellin David
365 08/04/1777 Mary Williams
366 13/04/1777 Jane Prichard
367 27/04/1777 Lewis Evan
368 04/05/1777 Morris Williams
369 10/05/1777 Mary Roberts
370 30/06/1777 Richard Humphrey
371 06/07/1777 Catherine Samuel
372 17/07/1777 Robert Evan
373 04/09/1777 Evan Roberts
374 17/09/1777 Margaret Nanney
375 18/09/1777 Humphrey Cadwalader
376 20/09/1777 Catherine Morris
377 11/12/1777 Mary Hughes
378 04/01/1778 Owen Jones
379 16/01/1778 William Roberts Attorney at Law
380 26/01/1778 John Hughes Highslide JS
381 02/02/1778 Sarah William
382 20/02/1778 John Robert
383 21/03/1778 Ellin Prichard
384 01/04/1778 Mary Isaac
385 12/04/1778 John Hughes
386 31/05/1778 Gwen William
387 18/06/1778 Mary Humphrey
388 07/07/1778 Margaret Owen
389 18/07/1778 Humphrey Prichard
390 10/09/1778 Dina Roberts
391 27/10/1778 Evan Evans
392 14/11/1778 Anne Prichard
393 06/12/1778 Ellin Jones
394 20/12/1778 Margaret Morris
395 07/01/1779 William David
396 15/01/1779 Edward Jones
397 16/01/1779 William Roberts
398 07/02/1779 John Jones
399 05/03/1779 Thomas Robert
400 22/03/1779 Thomas Hughes
401 09/04/1779 Griffith Jones
402 09/04/1779 Robert Morris
403 17/04/1779 Mary Jones
404 18/04/1779 Mary Ellis
405 25/04/1779 Alice? Edward
406 24/05/1779 Elizabeth Jones
407 18/07/1779 Owen Elias
408 19/07/1779 Jane Morris
409 31/08/1779 Mary Jones
410 03/11/1779 Jane Parry
411 07/11/1779 Catherine James
412 20/11/1779 Anne Hughes Highslide JS
413 28/11/1779 Ellis Evan
414 20/12/1779 William Williams
415 23/12/1779 Anne Owen
416 08/01/1780 Ellin David Tanrallt
417 11/01/1780 Sydna Roberts Tanrallt
418 11/01/1780 Jane William Llys Patrick
419 19/01/1780 John Owen Clogwyn
420 19/01/1780 Evan Robert Tynlon
421 13/02/1780 Elizabeth Morgan Galltyrungwys
422 26/02/1780 Simon Hughes Bryntani Highslide JS
423 15/05/1780 Robert Owen Infant
424 12/06/1780 Richard Robert Thomas Penrhyn
425 20/07/1780 Evan Prichard New Inn
426 15/08/1780 William Owen Son of R Owen Clerk and Minister this Parish
427 23/08/1780 Thomas Evan Ty pobty
428 08/09/1780 Robert Prichard Plasbel
429 24/09/1780 Ellin Jones
430 17/10/1780 Anne William Glanymorfa
431 28/10/1780 John Griffith Iwerddon
432 09/11/1780 Harry Roberts Efal Bach
433 14/11/1780 Anne Griffith Prior
434 31/11/1780 Thomas Roberts Tycanol
435 02/12/1780 Robert William Tynlon
436 17/12/1780 Anne Jones Henbandu
437 30/12/1780 John Jones Cilyllidiart
438 31/12/1780 Catherine Jones Tanygalltydd
439 01/01/1781 Margaret Owen Henbandu
440 09/01/1781 David Jones Eisteddfa
441 23/01/1781 Robert Williams Tynlon
442 06/03/1781 Evan Jones Son of John Evans Tanner
443 18/03/1781 William Bengan Caeloti
444 30/03/1781 William Thomas Llanarmon Parish
445 19/04/1781 Robert Griffith Mynydd Mawr
446 03/05/1781 William Jones White Hall
447 20/05/1781 Esther Roberts Penyrhos
448 21/06/1781 Elias Morris Llwyndyrys Infant
449 21/06/1781 Jane Morris Llwyndyrys Infant
450 08/07/1781 Jane Humphrey
451 12/07/1781 Catherine Jones Lasynyns
452 31/07/1781 Catherine Tyson Llwyndyrys
453 05/08/1781 Ellis Griffith Bodreualon
454 10/08/1781 Elizabeth Williams Tyncoed
455 21/09/1781 Evan Samuel Tanrallt
456 21/09/1781 Margaret Williams Clogwyn
457 09/10/1781 Sidney Parry Lon Las
458 01/11/1781 Thomas Jones Pentref
459 10/11/1781 John Owen Brynllanghedwydd Infant
460 04/12/1781 David Williams Gwynedd
461 19/10/1781 Edward Prichard Tanrallt
462 15/02/1782 Jane Jones Wife of John Evans Tanner Highslide JS
463 24/02/1782 Jane Jones Pen y Cefn
464 22/03/1782 Ellin Williams Ty Ucha
465 26/03/1782 Owen Elias Llwyndyrus Highslide JS
466 01/04/1782 Robert Prichard Plas Gwyn Highslide JS
467 30/04/1782 Margred Owen Hendra
468 30/04/1782 Anne Jones Melin Llwyndyrus Wife of Edwart Morus
469 16/05/1782 Samuel Roberts Pwllhely
470 17/05/1782 Margaret Roberts Plas Hen Wife of Richard Lewis
471 26/05/1782 Evan William Ysgubor Fawr
472 26/05/1782 Margared Jones Penybont Daughter of John William
473 05/06/1782 Jonad Ellis Bryn Coch Daughter of Ellis Owen
474 11/06/1782 David William Tunlon Son of William Prichard
475 24/06/1782 Robert Jones Abererch Clog?
476 18/07/1782 Richard William Tu Ucha Son of Robert Williams
477 25/07/1782 Jane Roberts Bodriala Daughter of Weldyn Roberts
478 27/07/1782 Robert Williams Penarfynydd Son of William Jones
479 30/07/1782 Elizabeth Ellis Pentra Daughter of Ellis Jones
480 18/08/1782 Henry William Penarfynydd
481 29/08/1782 Evan Evans Ynys Bobloedd
482 10/09/1782 Jane Jones Rus y gwustul Daughter of John Prichard
483 06/10/1782 Samuel Robert Tanner Highslide JS
484 11/10/1782 Margred Edwart Tu y nant
485 05/11/1782 Hugh William Pen glogwyn
486 03/12/1782 Griffith Davidd Prior
487 21/12/1782 Richard Jones Penrun
488 03/01/1783 Evan Jones Tanrallt Son of John Parry
489 07/02/1783 Elisabeth Roberts Gromlech
490 13/02/1783 Margred Loud Penychain Highslide JS
491 14/04/1783 Anne Jones Bodriala Wife of William Jones
492 10/05/1783 Catherine Prichard Rosfawr Wife of Ellis Evan
493 02/06/1783 William Jones Rudygwustul Son of John Prichard
494 13/06/1783 Robert Thomas Werddon
495 16/06/1783 Lowry Lewis Pentre
496 21/06/1783 John William Bachysion Son of William Griffith
497 24/06/1783 Catherine Twntu yr Ffrwd or Ffordd Daughter of Thomas William
498 13/07/1783 William Evans Hendra Bach Son of Evan Morus
499 02/08/1783 John David Pwllhely Bailiff
500 20/08/1783 Mary Bodriala Daughter of John Prichard
501 04/09/1783 John Jones Smith
502 18/09/1783 Cathrin Owen Clogwyn Widow
503 19/09/1783 Robert Thomas Rudygwustul Highslide JS
504 19/09/1783 William Roberts Penros Son of Robert Jones
505 02/10/1783 John Jones Penrosfawr
506 16/10/1783 Robert Thomas Llwunrudol
507 16/10/1783 John Prichard Llys Engan Son of Richard William
508 21/10/1783 Richard Ellis Y Gelli
509 25/10/1783 Lowry Roberts Clogwyn Rhintach
510 25/10/1783 Anne Thomas Wife of Samuel Lloyd Highslide JS
511 02/11/1783 Richard Roberts Penyclogwyn Son of Robert Roberts
512 02/11/1783 William Tanyclogwyn Son of Evan Thomas
513 16/11/1783 Elizabeth Lewis Pentra Widow
514 24/01/1784 Mary Roberts Eval Bach Daughter of Robert Roberts
515 28/02/1784 Dorty William Tyddyn Iol Widow
516 29/02/1784 Thomas Davidd Ynys Ddu Son of David Owen
517 27/03/1784 William Owen Son of Rev Mr Owen Vicar
518 18/04/1784 William William Son of Thomas William
519 08/05/1784 Thomas William Werddon Rosfawr
520 01/06/1784 Robert Lewis Bryn Raur
521 26/06/1784 John Rydynog Son of John Owen
522 09/07/1784 Gwen William Griffith Efal Bach
523 02/08/1784 Alice Roberts Daughter of Robert Roberts
524 16/09/1784 Rachel Griffith Pylla Budron
525 25/09/1784 Mary Jones Llwynrudol
526 16/10/1784 Morus William Plas Newydd Highslide JS
527 16/10/1784 Richard Williams Tu Ucha Son of Robert William
528 04/11/1784 Robert Jones Penros Rudfudur
529 14/12/1784 Robert Griffith Tu Mawr Son of Griffith William
530 24/01/1785 Ellis Prichard Penychen Highslide JS
531 29/01/1785 Jane William Ty Isa Abererch Spinster
532 11/02/1785 John Owen Henllan
533 24/02/1785 Anne Hughes Glanymorfa Daughter of Hugh Roberts
534 25/02/1785 William Griffith Mynydd Mawr
535 28/03/1785 Anne Hughes Masgoud Daughter of Griffith Hughes
536 03/04/1785 Mary Prichard Llus Engan Daughter of Richard William
537 11/04/1785 Anne Roberts Pen y Bont
538 24/04/1785 William Prichard Llwun Rydol Son of Richard Morus
539 06/05/1785 Ellis Hughes Ros Vawr Son of Hugh David
540 09/05/1785 Mary William Bryngola Wife of William Williams Gent
541 12/05/1785 Owen Parry Pwllhely Son of John Parry
542 17/05/1785 Owen Williams Bryngola Son of William Williams Gent
543 27/05/1785 Anne Roberts Rud y gwusdul
544 09/06/1785 Robert Jones Ros Vawr Son of John Jones Taylor
545 05/07/1785 Edwart Robert Mynydd Mawr Son of Griffith
546 17/07/1785 John William Ty yn Toccun Infant
547 05/08/1785 John Humphrey Ffeltiwr Rosfawr
548 06/08/1785 Elinor Jones Llwunimpia Cynog?
549 03/09/1785 Mary Jones Bryngola Bach Daughter of John Morus
550 05/09/1785 Robert William Ty Ucha Son of Robert William
551 26/09/1785 Elizabeth Owen Henllan
552 27/09/1785 Morgan Griffith Galltyrungwys
553 27/11/1785 Margrad Evan Clogwyn Daughter of Evan Humphrey
554 10/12/1785 Anne Humphrey Bryn Raur Widow
555 20/12/1785 Abraham Prichard Taylor
556 30/12/1785 Robert William Llwun Rhudol Son of William Williams
557 10/01/1786 Anne Owen Cau Caunor Wife of Evan Edwart
558 04/03/1786 John Morus Bryngola Bach Labourer
559 09/03/1786 William William Ty Ffrwd Weaver
560 19/03/1786 Elinor Griffith Talwrn Widow
561 23/03/1786 Morus Jones Hendra Labourer
562 31/03/1786 Jonnett Prichard Penrun Widow
563 02/04/1786 Sydney Roberts Penrun Daughter of Robert William
564 11/04/1786 Samuel Prichard Son of Richard Griffith
565 14/04/1786 John Williams Llwn Rudol Son of Mr Williams Gent
566 12/05/1786 Elizabeth Edwart Penybont Glyddyn
567 18/05/1786 Edwart Roberts Penybont Glyddyn Highslide JS
568 13/08/1786 Jonatt Niclas Widow
569 23/09/1786 Richard Thomas Hendy Highslide JS
570 23/09/1786 Margrad Humphrey Cae Cawr
571 10/10/1786 Gras Marc Llwun Griffli
572 26/10/1786 Hugh Jones Ynys Bobloedd
573 03/11/1786 Jane William Pen y Clogwyn Child
574 25/11/1786 Robert Parry Llyngwyn Son of Henry William
575 29/11/1786 Anne Jones Cau Lotty
576 15/01/1787 Hugh Hughes Ynyscynhaiarn Fiddler
577 21/01/1787 Margared Thomas Twnty yr Ffrwd Child
578 28/01/1787 Jane William Owen Penbrynhuddig
579 02/02/1787 John William Bryntani Son of John Roberts
580 10/02/1787 Jane Roberts Llwun Rudol Widow
581 18/02/1787 Elinor Rowlant Eval Bach
582 23/02/1787 John Parry Ynusgorad? Child
583 01/03/1787 Henry William Pwllhely Child
584 08/03/1787 Anne Lloyd Pen y Bont Glyddyn
585 09/03/1787 John Parry Tanyrallt Gent
586 19/03/1787 Mary Roberts Crynllwyn Canol
587 31/03/1787 Anne Robert Tan Rallt
588 13/04/1787 Richard Morgan Ynys Fawr
589 16/04/1787 Jane Hughes Glan y Mor Widow
590 28/04/1787 Richard Davidd Ysgubor Ucha
591 19/05/1787 Robert Owen Tanrallt Child
592 20/05/1787 Jane Morus Hendre Bach Child
593 14/06/1787 Samuel Prichard Tanrallt
594 26/07/1787 Jane Hughes Brynllaeth
595 12/08/1787 Mary Jones Pylla Bydron Child
596 15/09/1787 John Roberts Ysgubor Tanygraig Child
597 17/10/1787 Cathrin Lewis Glan y Morfa Bach
598 30/10/1787 William Jones Bodriala Gent
599 30/10/1787 Rowlant Evan Llwyn Griffli Highslide JS
600 03/11/1787 Robert Roberts Melin Llwyndyrus
601 02/12/1787 Jane Sadrac Bryn y Neuadd Widow
602 18/12/1787 Ellis William Y Gelli Highslide JS
603 01/01/1788 Cathrin (B) Jones Llain Fatig? Daughter of John Roberts Infant
604 05/02/1788 Robert Williams Tanrallt Highslide JS
605 16/03/1788 Griffith William Ty Mawr Pen y Bont Child
606 24/03/1788 John Roberts Tyddyn Dwn
607 25/03/1788 Mary Jones Glyddyn Ucha Child
608 29/03/1788 Hugh Edwart Brynllaeth Highslide JS
609 01/04/1788 Salmon Prichard Fiddler
610 01/04/1788 Robert Roberts Pen y Clogwyn Deugorn
611 06/04/1788 Robert Evan Glan y Morfa Bach Child
612 12/04/1788 William Jones Ty Cam Highslide JS
613 03/05/1788 Samuel Lloyd Ty Isa ir Ffordd
614 12/05/1788 Cathrin Hughes Ynys Fawr
615 03/06/1788 Cathrin Jones Pen y Lon Fawr
616 08/06/1788 Mary William Tyddyn Meilir Bach Child
617 26/06/1788 Ellis Cadwaladar Pen y Clogwyn
618 10/07/1788 Richard William Llus Engan
619 10/07/1788 Elinor Roberts Pen y Lone Wife of Thomas Roberts
620 21/08/1788 John Jones Melin Llwun Dyrus
621 20/09/1788 Gwen Jones Pen y Bont Glyddyn
622 01/10/1788 Jane Williams Ysdeddfa
623 13/01/1788 Margared Williams Bryngola Gent
624 13/01/1788 Lowry Williams Bryngola Gent
625 21/01/1789 Richard Roberts Ty yn y Pwll
626 02/02/1789 John Parry Maesgored Child
627 13/03/1789 John Cadwaladar Crynllwyn Weaver
628 25/04/1789 Anne Humphrey Crynllwyn Bach
629 27/04/1789 Elinor Prichard Daughter of Richard Griffith Smith
630 28/04/1789 Elinor John Penychen Child
631 16/05/1789 Robert Jones Lon Las
632 21/05/1789 Elinor Morgan Clogwyn Mawr Child
633 23/06/1789 Richard Roberts Llandegai
634 14/07/1789 Cathrin Jones Penryn Widow
635 28/08/1789 Jane Ellis Ty yn y Cau Widow
636 03/09/1789 Elinor Roberts Ty yn y Coed
637 21/09/1789 John Lewis Efal Bach Child
638 04/10/1789 Ellis Griffith Crynllwyn Child
639 09/10/1789 Margrad Williams Llwun Rydol
640 10/10/1789 William Rowlant Crynllwyn Bach Child
641 11/10/1789 Mary William Ty Bach Tyddyn Meilir
642 26/11/1789 Thomas Williams Ty yn y Coed
643 29/11/1789 Ellis Owen Ynys Fawr Child
644 09/01/1790 Philip Thomas Nant y Golchi Llanfihangal
645 22/01/1790 Anne Williams Ty Ucha Child
646 31/01/1790 Jonatt Griffith Gabral Talwrn Isa
647 03/04/1790 Richard Jones Plas Gwyn Highslide JS Highslide JS
648 24/04/1790 Robert Williams Llwyn Rudol Child
649 14/06/1790 John Williams Ty y Gromlach Lwyd Llanllyfni
650 13/07/1790 John Jones Rydynog Bach Child
651 13/07/1790 Robert Jones Lletu Wunn Child
652 27/07/1790 William Morus Glanymorfa Bach Child
653 06/08/1790 Cathrin Davis Box Pwllhely Child
654 20/08/1790 Evan Jones Rydynog Isa Child
655 21/08/1790 Elizabeth William Ty yn y Ffrwd yr Efal Child
656 11/09/1790 Elinor Prichard Efal Penybont Abererch
657 07/10/1790 Cathrin Prichard Llus Engan Child
658 07/10/1790 Mary William Hendra Gogwmwd Child
659 13/10/1790 Margred Williams Twtu yr ffrwd Child
660 13/11/1790 Cathrin Griffith Rud y gwichiad Child
661 14/11/1790 Mary Morus Hendra Bach Child
662 06/12/1790 James Jones Glanymorfa Bach
663 13/01/1791 John Prichard Ty yn y Coed Rosfawr
664 05/06/1791 Hugh William Pen y Clogwyn Daugorn Child
665 07/11/1791 John Owen Davidd Carreg y Gath
666 21/11/1791 John Williams Plas Bol Child
667 27/11/1791 Howel William Talwrn Coch Child
668 03/12/1791 John Roberts Ty Ucha
669 13/12/1791 William Williams Talwrn Coch Child
670 31/12/1791 Dorothy Owens Plas Tanrallt Pwllhely
671 13/04/1792 John Williams Ty Ucha Child
672 19/08/1792 Jane Roberts Ty Newudd
673 27/08/1792 Anne Jones Tanrallt Ucha Daughter of John Parry
674 07/09/1792 Jane Evans Garreg y Gath
675 21/09/1792 Robert Jones Pencarth Mariner
676 19/10/1792 Cathrin Roberts Tyddun Dwn Child
677 23/10/1792 William Williams Twnty yr Ffrwd Child
678 02/11/1792 Robert Jones Ynud y Bobloedd
679 11/02/1793 Elinor Roberts Ty yn Rardd Child
680 15/02/1793 John Lewis Efal Bach
681 28/02/1793 Elinor Roberts Talwrn Isa Child
682 01/03/1793 Lowry Williams Llwun Rydol Ucha
683 11/03/1793 Robert Eleias Crynllwyn Bach Child
684 14/03/1793 William Roberts Evan Cefn y Pentra
685 17/03/1793 Mary Griffith Pwllyponbren Child
686 21/03/1793 Mary William Rydynog Ucha Child
687 02/04/1793 Elizabeth Jones Pwllypompren Child
688 19/04/1793 Robert Jones Penrun
689 19/04/1793 Cathrin Jones Gelli
690 21/04/1793 Anne Roberts Pandy Rydygwustul Child
691 23/04/1793 Elizabeth Prichard Ty yn y Panty Child
692 27/04/1793 Mary Prichard Ty yn y Panty Rydygwusdul
693 09/05/1793 Richard Williams Ty Ucha Child
694 20/05/1793 Thomas William Caur Go Child
695 24/05/1793 Josuah Jones Pen Ros Fawr Child
696 25/05/1793 Anne Griffith Ty Mawr Child
697 11/06/1793 Morus Roberts Gromlech Highslide JS Highslide JS
698 13/06/1793 Elinor Jones Brunllangedwudd Child
699 17/06/1793 Anne Jones Penychen Widow Highslide JS
700 12/07/1793 Elinor Jones Ty Canol Pentra Spinster
701 16/08/1793 John Williams Ty Newudd Pentra
702 12/09/1793 Henry Williams Llymgwun Highslide JS
703 21/01/1794 Elin Williams Ty Ucha Child
704 20/02/1794 Cathrin Hughes Tyddun Ronan
705 08/03/1794 Sara Ismael Cil y Llidiart
706 27/03/1794 Robert Eleias Crynllwyn Bach Child
707 19/04/1794 William Prichard Pen y Bont Child
708 28/04/1794 Lowry William Owen Clogwyn Bach
709 06/05/1794 Henry Prichard Ty yr Ffeltiwr Child
710 15/05/1794 Margrad Evans Ty yn Lon
711 06/06/1794 Elinor Griffith Ty yn Toccun
712 17/06/1794 Robert Williams Llwyun Rudol Gent
713 20/06/1794 Robert Roberts Ty yn Ddol Child
714 21/07/1794 Mary Jones Tyddun Dwnn
715 24/07/1794 Mary Prichard Tyddun Penfras
716 30/07/1794 Mary Jones Pen y Bryn y Neuadd Child
717 15/08/1794 Elizabeth Roberts Ystrulwm Child
718 27/08/1794 Jane Roberts Ty Cam Widow Highslide JS
719 06/09/1794 Mary Philip Gwag y Nou
720 12/09/1794 Sara Roberts Ty Newydd Rosfawr Child
721 28/09/1794 Mary Abram Ysgubor Bach
722 02/10/1794 David Roberts Mynydd Mawr Child
723 02/10/1794 Elizabeth Roberts Mynydd Mawr Child
724 20/12/1794 Robert Williams Penarfynydd Child
725 02/01/1795 Dorothy Jones Gromlall Highslide JS
726 21/02/1795 Mark Philip Nant y Golchi Llanfihangel
727 09/03/1795 Gwladis Roberts Village
728 10/03/1795 Richard Thomas Penychen
729 13/03/1795 Jane Michal Hendy
730 17/04/1795 Robert Williams Glan y Morfa Child
731 27/04/1795 Wattkin Williams Chwilog Bach Highslide JS
732 18/05/1795 William Prichard Ty yn Lon Highslide JS
733 27/06/1795 Hugh William Penarfynydd
734 06/07/1795 Elizabeth Ellis Ty yn Lon Pen y Clogwun
735 17/07/1795 Sabal Prichard Ty Newydd Child
736 04/08/1795 James Jones Pwllhely Child
737 30/08/1795 Elizabeth Prichard Pen y Brun Huddig Child
738 15/09/1795 John Williams Llus Padrig
739 22/09/1795 David Lloyd Llwun Rudol Child
740 02/10/1795 Sidney Preis Pwllhely Child
741 10/11/1795 Hary Roberts Talwrn Coch Child
742 24/11/1795 Mary Jones Hen Bandy Child
743 11/12/1795 Richard Cadwaladar Bwlch y Ffordd
744 22/01/1796 William Prichard Ty yn y Cowd? Gent
745 25/01/1796 Robert John Owen Ty yn Lon Pen y Clogwyn
746 16/04/1796 Robert David Ysteddfa
747 19/05/1796 Morus Williams Penarfynydd
748 26/05/1796 Anne Williams Llys Patric
749 27/05/1796 Jane Prichard Rydynog
750 07/06/1796 Humphrey Williams Rydynog
751 21/07/1796 Mary Griffith Tyddun Ronan
752 23/07/1796 Robert Jones Glan y Morfa Bach Child
753 02/09/1796 Griffith Prichard Hendra Veinws Age 58 Highslide JS
754 22/10/1796 Jane Marc near Ty Popty
755 01/11/1796 Lowry Prichard Penybont Child
756 10/11/1796 Margrad William Galltyrungwys
757 08/12/1796 Ellis Roberts Gwar y Ros Fawr
758 10/12/1796 Evan Roberts Ty Gwun Child
759 16/01/1797 Robart Williams Caergo
760 24/02/1797 Jonatt Williams Penrallt Llanystumdwy Widow
761 14/03/1797 Robart Prichard Ty yn Llan Abererch Highslide JS
762 28/03/1797 Robart Hughes Brynllaeth
763 30/03/1797 Elizabeth Jones Ty yn Sacha Widow
764 04/04/1797 William Roberts Tyddun Iol
765 07/05/1797 Catherine Prichard Lon Las Child
766 01/08/1797 Jane Lloyd Gwundy Child
767 11/08/1797 Jane Williams Ty yn y Pwll Child
768 12/08/1797 Gaunor David Ty canol Widow
769 02/09/1797 Elinor Roberts Talwrn Coch Child
770 11/09/1797 Evan Edwart Ysteddfa Llannor in Llan
771 15/09/1797 Gwen Griffith Glanymorfa Ucha Child
772 26/09/1797 Anne Parry Ty yn Lon Pen y Clogwyn Child
773 29/09/1797 Rebecca William Ty yn Lon Clogwyn Child
774 07/10/1797 John Ellis Ty Isa ir Ffordd Child
775 13/10/1797 David Williams Ty yn Lon Child
776 14/10/1797 Jane Nanney Pwllhely Highslide JS
777 06/11/1797 John Roberts Llwun y Fran Child
778 08/12/1797 Hugh Griffith Perllan Morfudd Child
779 13/01/1798 Owen Prichard Penbrunhuddig Child
780 03/02/1798 Richard Lewis Plas Hen Gardener
781 10/02/1798 John Jones Glanymorfa Ucha Weaver
782 20/02/1798 Elinor Evan Capal in the Village Widow
783 26/02/1798 William Owen Henllan Child
784 06/03/1798 Elizabeth Roberts Tyddun Meilir Widow
785 07/03/1798 Catherine David Boxs Pwllhely Child
786 29/03/1798 Elin Jones Pen y Lon Fawr Child
787 29/03/1798 Jane Roberts Tyddun Dwn Child
788 19/04/1798 Jane Griffith Ty yn Lon Clogwyn Widow
789 05/05/1798 Lowry Williams Bryngola Child
790 31/05/1798 John Williams Clogwyn Bach Denio Child
791 10/06/1798 Griffith Jones Quay Pen Lan Pwllhely Child
792 19/06/1798 Robart Owen Pen Lon Pwllhely Child
793 30/08/1798 Jane Ellis Pwllypompren
794 07/09/1798 Catherine Jones Gwnhingar Llannor
795 25/09/1798 Robart Roberts Gromlach Child
796 27/12/1798 Lowry Thomas Lewis Glanrafon Llanarmon
797 04/03/1799 Robert Owen Penman Bodvel Boduan
798 22/03/1799 Evan William Ty Newudd Ros Rud Fudur Child
799 29/03/1799 Mary Jones Ty y Ffeldiwr Widow
800 29/03/1799 Gras Prichard Mynudd Mawr Widow
801 11/04/1799 Elizabeth Jones Pwllypompren
802 23/04/1799 Robert Humphrey Tyddun yr Onan Child
803 30/04/1799 William Morus Yscubor Ucha Child
804 15/06/1799 Evan Rowlant Traws Coed Llannor
805 29/07/1799 Mary Jones Yscubor Ucha Widow
806 03/08/1799 Elin Jones Yr Erw Child
807 09/08/1799 Robert William Ty Ucha Highslide JS
808 05/09/1799 Anne Roberts Pwllhely Child
809 07/09/1799 Jane Hughes Penarfynydd
810 17/09/1799 Margaret Williams Rydynog Child
811 26/12/1799 Henry Hughes Ioccws Fawr Highslide JS Highslide JS
Entries Per Page
Displaying Page of